ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
23:30 | ซาร์เมียนโต้ | 3 - 4 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1-1 |
01:45 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 1 - 0 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1-0 |
04:00 | ลานุส | 1 - 1 | บานฟิลด์ | 0-1 |
06:15 | ซีเอ ฮูราแคน | 0 - 3 | โบคา จูเนียร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 1 - 1 | ราปิด เวียนนา | 0-1 |
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 1 - 1 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1-1 |
22:00 | ออสเตรียเวียนนา | 2 - 2 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1 - 2 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1-1 |
07:00 | อเมริกา เอ็มจี | 0 - 0 | บาเฮีย บีเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
23:30 | ซูลเต้ วาเรเกม | 2 - 1 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-1 |
23:30 | ออสเทนเด้ | 2 - 1 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0-0 |
01:45 | สตองดาร์ด ลีแอช | 2 - 2 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:30 | โกลนิค เลชน่า | 1 - 1 | ปิแอส กลิวิส | 1-1 |
20:00 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 0 - 2 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-0 |
22:30 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 0 - 1 | วิสล่า คราคอฟ | 0-0 |
01:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1 - 2 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 2 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 0-1 |
20:30 | ไฟร์บวร์ก | 1 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-1 |
20:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 0 - 1 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0-0 |
20:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 3 - 1 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 1-0 |
20:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 2 - 0 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-0 |
23:30 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 1 - 1 | สตุ๊ตการ์ต | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 2 - 4 | ซังค์ เพาลี | 1-0 |
18:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 2 - 1 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 0-0 |
18:30 | อิงโกลสตัดท์ | 1 - 1 | โฮลสไตน์ คีล | 0-1 |
01:30 | ฮัมบูร์ก | 1 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 2 - 1 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-0 |
20:30 | รูบิน คาซาน | 2 - 2 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 1-0 |
22:59 | สปาร์ตัก มอสโก | 2 - 2 | ดินาโม มอสโก | 0-1 |
22:59 | เอฟเค โซชิ | 3 - 2 | เอฟเค รอสตอฟ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 1 - 0 | ลีลล์ | 1-0 |
02:00 | โอลิมปิก ลียง | 2 - 0 | โมนาโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ตูลูส | 6 - 0 | เอเจ โอแซร์ | 3-0 |
00:00 | น็องซี่ | 2 - 1 | แก็งก็อง | 0-1 |
00:00 | โรเดซ อเวรอน | 0 - 1 | โซโชซ์ | 0-0 |
00:00 | วาล็องเซียนส์ | 1 - 3 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0-2 |
00:00 | ดิฌง | 1 - 0 | อาเมียงส์ | 0-0 |
00:00 | เกววีลย์ อูแอส | 0 - 3 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-2 |
00:00 | บาสเตีย | 0 - 0 | เกรอน็อบล์ | 0-0 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 1 - 0 | ปารีส เอฟซี | 1-0 |
00:00 | ก็อง | 2 - 2 | เลอ อาฟร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | อิลเวส แทมเปเร่ | 2 - 3 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1-2 |
21:00 | เอฟซี ฮาก้า | 1 - 1 | ลาห์ติ | 1-1 |
21:00 | เคทีพี ค็อตก้า | 2 - 0 | ฮอนก้าเอสพู | 0-0 |
21:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 2 - 3 | คูพีเอส | 0-1 |
21:00 | เอซี โอลู | 1 - 2 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 0-1 |
21:00 | เฮดไอเอฟเค | 2 - 2 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 2 - 2 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 1-2 |
23:45 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 4 - 2 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 1-1 |
23:45 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0 - 2 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-1 |
02:00 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1 - 0 | เอสซี คัมบูร์ | 0-0 |
02:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 3 - 1 | พีอีซี ซโวลล์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
00:00 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2 - 2 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1-0 |
02:50 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 3 - 1 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 2-0 |
05:05 | โคลัมบัส ครูว์ | 4 - 0 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 2-0 |
06:00 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 2 - 2 | ชิคาโก ไฟร์ | 0-0 |
06:30 | โตรอนโต้ เอฟซี | 0 - 2 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
06:30 | ดีซี ยูไนเต็ด | 0 - 0 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-0 |
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 0 - 1 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 0-1 |
07:30 | ฮุสตัน ไดนาโม | 2 - 1 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ลีลล์สตรอม | 0 - 0 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 0-0 |
22:59 | โมลด์ | 3 - 0 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | สากัน โตสู | 1 - 1 | โชนัน เบลมาเร่ | 0-1 |
13:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 1 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 0-0 |
13:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0 - 1 | คาชิว่า เรย์โซล | 0-0 |
14:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 5 - 3 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 3-1 |
14:00 | วิสเซล โกเบ | 1 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0-0 |
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 2 - 1 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 0 - 3 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0-1 |
20:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 2 - 1 | ฮาล์มสตัด | 2-1 |
22:30 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 2 - 1 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | ยัง บอยส์ | 1 - 1 | ลูเซิร์น | 0-1 |
01:30 | เอฟซี ซูริค | 1 - 0 | ลูกาโน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0 - 3 | ดันดี ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | มาเธอร์เวลล์ | 0 - 2 | เซลติก | 0-1 |
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1 - 1 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 1-0 |
21:00 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 2 - 3 | เซนต์ เมียร์เรน | 1-3 |
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0 - 3 | ลิฟวิงสตัน | 0-2 |
00:00 | ดันดี | 2 - 1 | อเบอร์ดีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | กิริซันสปอร์ | 2 - 0 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0-0 |
20:00 | ชีวาสสปอร์ | 2 - 2 | อันตัลยาสปอร์ | 2-2 |
22:59 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0 - 2 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
23:30 | เลบานเต้ | 0 - 0 | เกตาเฟ่ | 0-0 |
02:00 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 0 | มายอร์ก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0-0 |
00:30 | พานาธิไนกอส | 4 - 1 | ไอโอนิกอส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
21:00 | คิโรน่า | 1 - 3 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
21:00 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 2 - 3 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-1 |
23:15 | ลาส พัลมาส | 2 - 1 | เตเนริเฟ่ | 1-0 |
01:30 | มาลาก้า | 1 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1-1 |
02:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 1 - 0 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | สเปเซีย | 2 - 1 | ซาแลร์นิตาน่า | 0-1 |
22:59 | ลาซิโอ | 3 - 1 | อินเตอร์ มิลาน | 0-1 |
01:45 | เอซี มิลาน | 3 - 2 | เวโรน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 2 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1-0 |
21:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-0 |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0 - 1 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 2 - 2 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1-2 |
21:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0 - 0 | วอลซอลล์ | 0-0 |
21:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 2 - 0 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 3 - 0 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 2-0 |
21:00 | พอร์ทเวล | 3 - 1 | บาร์โรว์ | 0-1 |
21:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-0 |
21:00 | สวินดอน ทาวน์ | 2 - 2 | โรชเดล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | วัดฟอร์ด | 0 - 5 | ลิเวอร์พูล | 0-2 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 4 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | นอริช ซิตี้ | 0 - 0 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0-0 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 0 | เบิร์นลี่ย์ | 1-0 |
21:00 | แอสตัน วิลล่า | 2 - 3 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0-0 |
21:00 | เซาแธมป์ตัน | 1 - 0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
23:30 | เบรนท์ฟอร์ด | 0 - 1 | เชลซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | ฟูแล่ม | 4 - 1 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 1-0 |
21:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-0 |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 2 - 2 | โคเวนทรี ซิตี้ | 2-0 |
21:00 | เร้ดดิ้ง | 1 - 0 | บาร์นสลีย์ | 0-0 |
21:00 | บริสตอล ซิตี้ | 0 - 2 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0-2 |
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | มิลล์วอลล์ | 0 - 2 | ลูตัน ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | มิดเดิลสโบรห์ | 2 - 0 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 2 - 1 | แบล็คพูล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | จิลลิ่งแฮม | 1 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ | 1-1 |
21:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1 - 0 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-0 |
21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 2 - 2 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-1 |
21:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | อิปสวิช ทาวน์ | 1-2 |
21:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 2 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0-0 |
21:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 3 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-0 |
21:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0 - 2 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0-2 |
21:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0 - 4 | วีแกน แอธเลติก | 0-1 |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 3 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-2 |
21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1 - 0 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-0 |
21:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 4 - 1 | พอร์ทสมัธ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | โครโตเน่ | 2 - 1 | ปิซ่า | 2-1 |
19:00 | อัสโคลี่ | 1 - 1 | เลชเช่ | 0-1 |
19:00 | วิเชนซ่า(N) | 0 - 1 | เรจจิน่า | 0-1 |
19:00 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1 - 3 | แตร์นาน่า | 0-2 |
21:15 | เปรูจา | 1 - 0 | เบรสชา | 1-0 |
21:15 | โคเซนซ่า 1914 | 1 - 1 | โฟรซิโนเน่ | 1-0 |
23:30 | โคโม | 2 - 0 | อาเลซซานเดรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | คาลามาต้า เอโอ | 0 - 1 | พานาคายคิ 2005 | 0-0 |
20:00 | ตริคาล่า | 1 - 0 | เปียริกอส | 0-0 |
22:59 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | รอ | โอลิมเปียกอส โวลัว |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
17:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล(N) | 0 - 1 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 0-1 |
21:00 | เบอร์โก้ เอสซี | 1 - 1 | เบเลเนนส์ | 0-1 |
21:00 | ไลซอส | 5 - 1 | วิลาเวอเดินเซ่ | 1-0 |
21:00 | เอสพี เอสพินโฮ | 0 - 0 | คัลดัส | 0-0 |
21:00 | กามาช่า | 1 - 2 | ซีดี ทอนเดลา | 1-1 |
21:00 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 1 - 1 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 1-1 |
21:00 | วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี | 1 - 3 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-1 |
22:00 | อูเนียว ไลเรีย | 0 - 2 | ซานตาคลารา | 0-1 |
00:00 | ลัวเล็ทตาโน | 1 - 2 | อมาดอร่า | 1-1 |
02:15 | โทรเฟนเซ่ | 1 - 1 | เบนฟิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
18:30 | บรอมส์โกรฟ | 0 - 5 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0-3 |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 0 - 4 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-2 |
21:00 | แทมเวิร์ธ | 0 - 0 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0-0 |
21:00 | ฮอร์สแฮม | 1 - 0 | วอคกิ้ง | 0-0 |
21:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 2 - 3 | อัลทริงแคม | 1-2 |
21:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 1 - 1 | เวย์เม้าท์ | 1-0 |
21:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 1 - 0 | บาธ ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 4 - 2 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 1-2 |
21:00 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เกทส์เฮด | 0-0 |
21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0-0 |
21:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 0-0 |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1 - 1 | กุยเซลีย์ | 1-1 |
21:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 2 - 2 | บักซ์ตัน เอฟซี | 2-0 |
21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1 - 1 | เยท ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 1 - 1 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1 - 2 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1-0 |
21:00 | มาร์รีน | 1 - 1 | เร็กซ์แฮม | 0-0 |
21:00 | โบเวร์ส พิทซี | 2 - 1 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | อีสต์ไลก์ | 3 - 3 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 0-3 |
21:00 | บาร์เน็ต | 0 - 1 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-0 |
21:00 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 1 - 1 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 2 | บรอมลีย์ | 1-1 |
21:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
21:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 2 - 2 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 2 - 0 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 2-0 |
21:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 3 - 0 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี | 1-0 |
21:00 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 4 - 1 | เชิร์ทซีย์ ทาวน์ | 2-1 |
21:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 1 - 1 | มอร์เพธ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:00 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 1 - 4 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1-2 |
22:45 | แอชดอด เอ็มเอส | 0 - 1 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0-0 |
22:59 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 3 - 1 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 2-0 |
00:30 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 4 - 2 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี มาริอูพอล(N) | 1 - 2 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ลวีฟ | 1 - 4 | ดินาโม เคียฟ | 1-2 |
23:30 | ดนีปรอ-1 | 2 - 0 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
20:00 | เอ็นเค เครสโก | 0 - 3 | เอ็นดี เบลตินซี | 0-2 |
20:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 4 - 1 | เอ็นเค บริซิเซ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | อีเวอร์ดอน | 3 - 0 | เอฟซี วิล 1900 | 1-0 |
22:59 | เอสซี เครียนส์ | 0 - 0 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | จีเอไอเอส | 1 - 2 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0-2 |
20:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 0 - 1 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | ไบรน์ | 0 - 1 | เฟรดริกซ์สตรัด | 0-1 |
20:00 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 2 - 2 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 1-0 |
20:00 | ฮามคาม | 3 - 0 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0-0 |
20:00 | โกรลุด | 2 - 1 | รัวฟอส | 1-0 |
20:00 | สตรอมเมน | 2 - 2 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1-1 |
20:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 3 - 3 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 1-1 |
20:00 | เอฟเค เจิร์ฟ | 2 - 1 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | เซ็บซี่ | 1 - 2 | ซีเอส โวลุนทารี | 0-1 |
00:30 | สเตอัว บูคาเรสต์(N) | 3 - 0 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 1 - 0 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 0-0 |
19:00 | เจมส์เมอบังค์ | 0 - 2 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอสวี ฮอร์น | 0 - 3 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 0-2 |
19:30 | ลาฟนิทซ์ | 2 - 0 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 2-0 |
19:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0 - 3 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:55 | โคลูบารา | 1 - 7 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-6 |
22:59 | คูคาริคกิ สตานคอม | 1 - 1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | บันไดมาสปอร์ | 1 - 2 | อันคารากูคู | 1-1 |
17:30 | อุมรานิเยสปอร์ | 2 - 2 | อียูบสปอร์ | 1-2 |
20:00 | เดนิซลิสปอร์ | 2 - 1 | บาลิเคซิสปอร์ | 0-1 |
22:59 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 2 | ซัมซั่นสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 4 - 0 | ทแซร์สโค เซโล | 0-0 |
00:00 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 1 - 2 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 0 - 2 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-1 |
22:59 | เอฟเค เซนิก้า | 1 - 1 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0-1 |
22:59 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 2 - 2 | เอสเคเอฟซีเรด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1 - 1 | อิสทรา 1961 พูลา | 1-0 |
22:05 | ริเยก้า | 3 - 3 | ดินาโม ซาเกร็บ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:45 | กีไอร์มอต เอสอี | 2 - 1 | ปาคซิ เซ | 1-0 |
22:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1 - 2 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 1-2 |
00:30 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 2 - 1 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 2 - 2 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1-2 |
21:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 4 - 1 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 |
21:00 | บานิค ออสตราว่า | 1 - 2 | สโลวัคโก้ | 1-1 |
00:00 | สลาเวีย ปราก | 3 - 1 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | 2 - 1 | ลีแอร์ส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 1 - 0 | อัตลาส | 1-0 |
05:05 | มอนเทอร์เรย์ | 0 - 1 | คลับ เลออน | 0-1 |
07:00 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 0 - 1 | คลับ อเมริกา | 0-0 |
07:00 | ปาชูก้า | 1 - 1 | ซานโตส ลากูน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:00 | วิส เปซาโร | 1 - 1 | เชเซน่า | 0-1 |
19:30 | คาร์ราเรเซ่ | 1 - 0 | ปิสโทลเซ่ | 0-0 |
19:30 | กรอสเซโต้ | 0 - 0 | เรจเจียนา | 0-0 |
19:30 | โมเดน่า | 2 - 0 | วิเทอเบเซ่ | 0-0 |
19:30 | โอลเบีย | 0 - 2 | ไอโมเลเซ่ | 0-2 |
19:30 | ปอนเทเดร่า | 2 - 3 | ลุคเชเซ่ | 2-2 |
22:30 | อันคอน่า | 2 - 0 | มอนเตวาชี | 1-0 |
22:30 | เปสคารา | 2 - 1 | เฟอร์มาน่า | 1-0 |
22:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 1 - 0 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-0 |
22:30 | เตราโม่ | 1 - 1 | กุบบิโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0-0 |
21:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 2 - 2 | คิลมาร์น็อค | 0-0 |
21:00 | อินเวอร์เนสส์ | 2 - 0 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1-0 |
21:00 | เรธโรเวอร์ส | 2 - 1 | อาร์บรอท | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 2 - 4 | ปีเตอร์เฮด | 2-2 |
21:00 | ไคลด์ | 0 - 5 | มอนโทรส | 0-3 |
21:00 | ดัมบาร์ตัน | 0 - 3 | ควีนส์ ปาร์ค | 0-0 |
21:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 4 - 2 | โคฟ เรนเจอร์ | 3-0 |
21:00 | ฟัลเคิร์ก | 0 - 3 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 2 - 0 | เอลจิน ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | คาวเดนบีท | 0 - 2 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0-2 |
21:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 2 - 0 | แอนนัน แอธเลติก | 1-0 |
21:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 1 - 1 | สแตรนแรร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เออีพี ปาฟอส | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
21:00 | คลิฟตันวิลล์ | 2 - 1 | ลาร์นเอฟซี | 1-1 |
21:00 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 4 - 2 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 2-1 |
21:00 | พอร์ทาดาวน์ | 0 - 1 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0 - 3 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0-3 |
23:30 | เกล็นโตรัน | 2 - 2 | โคเลอไรน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวลส์ คัพ |
||||
20:30 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1 - 3 | บาลา ทาวน์ | 0-0 |
20:30 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0 - 0 | แกลร์นาร์ฟอน | 0-0 |
20:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 0 - 2 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 0-2 |
20:30 | คาร์มาร์เธ็น | 0 - 0 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0-0 |
20:30 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 1 - 2 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
22:00 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1 - 5 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-1 |
01:00 | เพอร์เซโปลิส | 0 - 3 | อัล ฮิลาล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
19:00 | อังกฤษ(ยู 17)(N) | 7 - 0 | อาร์มาเนีย(ยู 17) | 2-0 |
21:00 | เบลารุส(ยู 17) | 0 - 0 | สโลวาเกีย(ยู 17) | 0-0 |
18:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | รอ | ลัตเวีย(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
19:00 | ยาโร | 3 - 6 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 0-3 |
19:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 4 - 1 | มูซ่า | 1-0 |
20:00 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 1 - 4 | วีพีเอส วาซ่า | 1-4 |
22:00 | จิปโป | 2 - 0 | พีเค-35 วานตา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 1 - 0 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-0 |
20:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1 - 1 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 1 - 1 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 1-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 1 - 3 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-1 |
18:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 1 - 2 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0-1 |
18:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 0-0 |
18:00 | ยูเมีย เอฟซี | 2 - 1 | เกเฟล ไอเอฟ | 0-1 |
19:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 0 - 2 | อัสซีริสก้า ไอเค | 0-2 |
21:00 | ลุนด์ บีเค | 1 - 0 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1-0 |
21:00 | แอตวิดาเบิร์ก | 1 - 2 | เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 5 - 1 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 2-0 |
21:00 | อัสซีริสก้าบีเค | 1 - 0 | เทบีย์ไอเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 3 - 0 | โครบริ โกลกูฟว์ | 2-0 |
20:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 3 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 2-0 |
22:59 | เมียดิซ เลกนิก้า | 4 - 0 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 2-0 |
22:59 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 0 - 1 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-1 |
01:30 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา(N) | 0 - 0 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
17:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2 - 0 | ซลูตัสค์ | 1-0 |
19:00 | สมอร์กอน เอฟซี | 2 - 0 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 1-0 |
21:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 3 - 1 | บาเต้ โบริซอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
19:00 | ทัสเคอร์ | 0 - 1 | ซามาเล็ค | 0-0 |
20:00 | เอพีอาร์ เอฟซี | 1 - 1 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 1-1 |
22:00 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 3 - 1 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 1-1 |
00:00 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 0 - 1 | โฮโรย่า เอซี | 0-0 |
00:00 | อัล เมอร์รีคห์ | 3 - 0 | ซานาโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:30 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 5 - 1 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 2-1 |
22:45 | ทอร์ค(N) | 1 - 2 | ซีเอ เรนติสตัส | 0-0 |
01:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 0 - 1 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-0 |
04:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 3 - 2 | บอสตัน ริเวอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) | 3 - 1 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 0-1 |
01:15 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) | 1 - 1 | สปอร์ต บอยส์ | 0-1 |
03:30 | คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) | 0 - 1 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
22:00 | อัคราเนส(N) | 0 - 3 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | เอ็นเค มูรา 05 | 3 - 2 | เอ็นเค อลูมินิจ | 1-1 |
01:15 | มาริบอร์ | 1 - 0 | รีดอมเลีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | ลา อีคูดัด | 1 - 3 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 0-1 |
04:00 | อเมริกา เด กาลี | 1 - 1 | เดปอร์ติโว กาลี | 1-0 |
06:05 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 3 - 0 | อ็องเซ่ กัลดาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
19:00 | อาซาม เอฟซี | 0 - 0 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | โอราปา ยูไนเต็ด | 2 - 1 | โคตอน สปอร์ต | 1-0 |
20:00 | เรด แอร์โร | 1 - 0 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 1-0 |
22:30 | ยูเอส เบน กัวเดน | 0 - 1 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-1 |
22:59 | คองคอร์ด | 1 - 2 | เจเอส ซาอัวร่า | 1-0 |
01:00 | เฟร์ ราเบท | 0 - 1 | เจเอส คาบิลี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | วอนลอส | 3 - 2 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 2-0 |
19:00 | บีเค เฟรม | 3 - 2 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 0-2 |
19:00 | โรสกิลด์ | รอ | ดาลุ่ม | |
19:00 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 1 - 0 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | บรัวบริทอากีต้า | 0 - 2 | มาชิดา เซลเวีย | 0-1 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1 - 1 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0-1 |
12:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 2 - 2 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-0 |
12:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-1 |
16:30 | เอฟซี เรียวเคียว | 0 - 1 | เอฮิเมะเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
20:30 | ไพรบราม | 2 - 0 | โอปาว่า | 1-0 |
20:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 2 - 1 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:00 | อัล บาเดน | 0 - 3 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 0-2 |
22:05 | อัล-ไฟฮา | 1 - 0 | อัล ราเอ็ด | 1-0 |
22:20 | อัล ทาย | 0 - 1 | แอ๊บฮา | 0-1 |
00:10 | อัล อาห์ลี | 4 - 0 | อัล อิตติฟาค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 2 - 1 | ดาร์ลิงตัน | 1-0 |
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 1 - 0 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0-0 |
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 2 - 1 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 2 - 1 | สลอค ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 2 - 2 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เบรนทรี ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหพันธ์ฟุตบอล เอเชียใต้ |
||||
22:00 | อินเดีย(N) | 3 - 0 | เนปาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 2 - 0 | บาโรก้า เอฟซี | 0-0 |
22:30 | ไกเซอร์ ชีฟ | 4 - 0 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัล วีห์ดัต | 1 - 1 | อัล จาซีรา | 0-0 |
00:30 | มานน์ | 0 - 4 | อัล แรมธ่า คลับ | 0-3 |
00:30 | ชบับ อลอร์ดอน | 2 - 0 | อัล อคาบา เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
21:30 | อัล ชามาล | 1 - 3 | อัล อราบี | 0-2 |
21:30 | อัล ไซลีย่า | 0 - 1 | อัล วาครา | 0-0 |
23:45 | กาตาร์ เอสซี(N) | 2 - 2 | อัมม์ ซาลาล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:45 | เคเอส คาสตริโอติ | 2 - 0 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
21:45 | อิสท์ ริฟฟา | 1 - 1 | อัล ฮัดด์ | 0-0 |
00:20 | อัล นาจม่า | 0 - 1 | อัล บูไดย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0 - 2 | แมคฮาร์บ | 0-2 |
00:15 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 3 - 2 | คลับ แซลมี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | อีเอส ซาร์ซิส | 0 - 2 | โอลิมปิก เด เบจา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE คัพ |
||||
20:00 | บานนี่ ยาส | 1 - 2 | อัล วาเซิ่ล | 1-2 |
20:00 | อัล ด๊าฟร่า | 1 - 3 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:00 | ซาฮัม | 1 - 1 | อัล ซีบ | 1-1 |
20:05 | อัล นาห์ด้า | 3 - 1 | อัล มูซานนาห์ | 0-0 |
23:15 | โซฮาร์ คลับ | 1 - 1 | อัล ซูวาอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 5 - 1 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 4 - 1 | คิงส์ แลงลีย์ | 2-0 |
21:00 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 1 - 2 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | พูล ทาวน์ | 2 - 1 | เฮนดอน | 0-1 |
21:00 | ทอนตัน ทาวน์ | 7 - 1 | บีคอนส์ฟิลด์ | 2-0 |
21:00 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 1 - 0 | วิมบอร์น ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | วอลตัน แคชชวลส์ | 1 - 1 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 0-1 |
21:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 1 - 3 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 5 - 0 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | ฟอร์ท วิลเลียม | 0 - 2 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 0-1 |
21:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 7 - 0 | คีธ | 1-0 |
21:00 | ฮันท์ลี | 0 - 2 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 0-1 |
21:00 | อินเวอร์รูเรีย | 2 - 2 | ฟอร์เรส | 2-1 |
21:00 | รอทส์ | 3 - 0 | เดเวรอนเวล | 0-0 |
21:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 1 - 3 | เบรซิน ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 0-0 |
19:30 | เอฟเค โคซิค | 2 - 1 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 1-1 |
22:59 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 2 - 0 | พาริซอน บาดิจอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:00 | สโลโบดา | 3 - 0 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 0-0 |
22:00 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 2 - 1 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
17:00 | วาปรัส ปาร์นู | 1 - 4 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 1-1 |
20:00 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 3 - 2 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1-1 |
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก | 2 - 1 | ทรานส์ นาร์ว่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0 - 0 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
01:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 2 - 2 | วิลา โนวา | 1-2 |
02:00 | ปอนเต เปรตา | 2 - 3 | เนาติโก (พีอี) | 2-1 |
02:30 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 2 - 1 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1-0 |
04:30 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0 - 0 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-0 |
07:00 | คอนฟิแองก้า | 3 - 1 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | อารากัว เอฟซี | 3 - 0 | ยาราคูยานอส | 2-0 |
05:15 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0 - 2 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 0-1 |
07:30 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 3 - 1 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | เบรกัลนิก้า สติป | 4 - 1 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 3-0 |
19:00 | เรโนวา | 2 - 0 | เปลิสเตอร์ | 0-0 |
19:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 2 - 1 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
21:00 | โคเบรซอล | 1 - 3 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 1-1 |
01:00 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 2 - 1 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1-1 |
03:30 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 2 - 1 | คูริโก้ ยูนิโด | 1-0 |
06:00 | เมไลพิลล่า(N) | 1 - 1 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 1 - 1 | กิมนาเซีย จูจุย | 1-0 |
02:00 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 1 - 1 | เอลมาโกล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
18:00 | แร็งส์(ญ) | 5 - 2 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 2-1 |
19:30 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 0 - 1 | ดีฌง(ญ) | 0-1 |
19:30 | แก็งก็อง (ญ) | 1 - 1 | อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) | 0-0 |
19:30 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 4 - 0 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1 - 2 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
19:00 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 3 - 1 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 2-0 |
20:00 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 1 - 4 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
02:00 | เรอัล โมนาร์ช | 4 - 3 | อัสติน โบลด์ | 2-0 |
04:00 | ลาส เวกัส ไลท์ | 3 - 6 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 2-3 |
06:00 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 5 - 1 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 2-1 |
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 1 - 0 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
06:00 | เมมฟิส 901 | 4 - 2 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 0-1 |
06:30 | ไมอามี่เอฟซี | 0 - 0 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-0 |
07:05 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 1 - 0 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 0-0 |
07:40 | ซาน อันโตนิโอ | 1 - 1 | ทัลซ่า รัฟเนค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | นาสบี้ บีเค (ญ) | 4 - 2 | วาลเด้ (ญ) | 1-1 |
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | 4 - 0 | เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:00 | อักฮซายิก โอรอล | 1 - 1 | เอฟเค อรีส | 1-0 |
18:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 1 - 0 | เอฟเค คัสไป | 0-0 |
20:00 | อัคโตเบ | 1 - 2 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-2 |
20:00 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 2 - 1 | เอฟเค อะตีราอู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | เอฟเค แวน | 1 - 1 | บานานต์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | โคลบอทน์ (ญ) | 1 - 0 | ลิน (ญ) | 0-0 |
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | 1 - 3 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 3 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 0-1 |
17:15 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 5 - 1 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 2 - 2 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | บัลซาน เอฟซี | 1 - 2 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 0-1 |
22:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 0 - 1 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
00:00 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 2 - 0 | กัดจา ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 2 - 0 | เอฟเคเซต้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:30 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0 - 2 | ดินาโม บาตูมี | 0-0 |
19:30 | เอฟซี เทลาวี | 2 - 1 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 2-0 |
20:30 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 2 - 1 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-1 |
21:30 | ดีลา กอริ | 3 - 1 | ซามเตรเดีย | 2-1 |
23:30 | ดินาโม ทบิลิซี | 1 - 0 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 1 - 0 | มาร์เกต | 0-0 |
21:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 4 - 1 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 2 | วอร์ทติ้ง | 1-1 |
21:00 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 1 - 1 | เลเธอร์เฮด | 0-1 |
21:00 | เมอร์สทัมเอฟซี | 5 - 0 | เฮอรินจี โบโรห์ | 5-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
00:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | 3 - 1 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
22:59 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 3 - 3 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 2-1 |
07:00 | แอนติกา จีเอฟซี | 4 - 0 | ซีเอสดี โซโลลา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
18:00 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | 4 - 2 | ปัลมา (ฟุตซอล) | 1-1 |
22:59 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | 3 - 11 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | กวายากิล ซิตี้ | 4 - 2 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 2-2 |
05:30 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
01:00 | โคเบรลัว | 2 - 0 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 2-0 |
05:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 0 - 1 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
18:00 | ซาบาลี | 1 - 2 | เคสลา เอฟเค | 0-0 |
20:00 | เอฟเค กาบาล่า | 1 - 1 | ซีล่า เอฟเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
13:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 3 - 2 | ยังจู ซิตี้เซน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 2 - 2 | เลชเช่(ยู20) | 1-1 |
16:00 | เจนัว(เยาวชน) | 2 - 2 | โตริโน่(เยาวชน) | 0-1 |
18:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1 - 2 | สปอล(เยาวชน) | 1-1 |
18:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1 - 0 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 4 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 2-1 |
19:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 2 - 3 | ซาบรุคเค่น | 2-1 |
19:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 3 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 2 - 3 | มักเดเบิร์ก | 1-2 |
19:00 | ซวิคเกา | 3 - 2 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 2 - 2 | การท่าเรือ เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | หนองบัวลําภู | 0-0 |
18:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 0 - 2 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 0-0 |
19:00 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ฟรีเดค-มิสตัค | 1 - 0 | ซลิน 2 | 0-0 |
15:15 | ฮลูชิน | 0 - 0 | สโลแวน โรซิค | 0-0 |
15:15 | โอโตรโควิซ | 2 - 0 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 1-0 |
15:15 | เวลเก เมซิริคิ | 0 - 2 | ยูนิโก้ | 0-0 |
15:15 | บีเนโซว | 3 - 0 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 2-0 |
15:15 | โลโค ทาวิน | 2 - 1 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 1-0 |
15:30 | เอฟเค พรีเปเร่ | 3 - 1 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 1-1 |
19:30 | เออเฮิสกี้ บรอด | 1 - 0 | เอฟซี วราทิมอฟ | 0-0 |
19:30 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 3 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 2-0 |
20:30 | จิสครา โดแมซลิซ | 3 - 1 | โซคอล ฮุสตัน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ไฮด์ เอฟซี | 2-0 |
21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 2 - 1 | นานท์วิช ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 1 - 2 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 0 - 1 | แกรนแธม ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | มัตล็อค ทาวน์ | 0 - 1 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 2 - 0 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 2-0 |
21:00 | สการ์โบโรห์ | 3 - 2 | วิตตัน อัลเบียน | 2-1 |
21:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 0 - 0 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 0-0 |
21:00 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 1 - 2 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 1-0 |
21:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 0 | ไวท์บี้ ทาว์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:45 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 2 - 2 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 0-0 |
20:15 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 5 - 2 | อัลบอร์ก (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | อัล ไทด์ | 2 - 1 | ฮัทต้า คลับ | 1-0 |
20:05 | แมสฟุท | 2 - 3 | อัล อราบี | 2-2 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | อาดส์ เอฟซี | 2 - 0 | มหาวิทยาลัยควีนส์ | 1-0 |
21:00 | ดันเดลา เอฟซี | 1 - 3 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 1 - 2 | นิวรี่ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:45 | อัล ทาย(เยาวชน) | 0 - 0 | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | 0-0 |
22:10 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 4 - 1 | อุฮุด(เยาวชน) | 1-0 |
22:40 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | 1 - 1 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
18:15 | ปัคตากอร์ | 4 - 2 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 2-2 |
19:00 | ทูรัน | 1 - 1 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 0-0 |
20:30 | ซอกเดียน่า จิซาค | 1 - 1 | โคแคน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 4 - 1 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 1-1 |
11:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 2 - 1 | นารา คลับ | 1-0 |
11:00 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 2 - 0 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 3 - 1 | โอปาว่า (ยู 19) | 2-1 |
15:15 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 1 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 2 - 0 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 2 - 1 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 1 - 1 | เบอโน่ (ยู 19) | 0-1 |
18:30 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 4 - 5 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1-3 |
18:45 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0 - 4 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 1 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 0-1 |
17:30 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 2 - 1 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 1-1 |
17:30 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 1 - 1 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 3 - 2 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 3 - 0 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 5 - 1 | เวเจิล (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 4 - 1 | มอนเตอร์เรย์ บี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
17:15 | โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ | 0 - 2 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 0-2 |
19:30 | ครีฟบาส | 3 - 0 | เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 1 - 3 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 0 - 2 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 0-2 |
16:30 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 0 - 2 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 2 - 3 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 1-2 |
19:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 3 - 1 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | มาลาวัน | 2 - 0 | อาร์แมน โกฮาร์ | 0-0 |
18:45 | ไซปา | 1 - 1 | เอสเตกัล คูซสถาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 0 - 1 | เจดีอาร์ สตาร์ | 0-1 |
20:30 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 0 - 0 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-0 |
20:30 | ฟรี สเตท สตาร์ | 1 - 2 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย | 3 - 0 | โอแทลลอส อเทียนัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
23:05 | ซาคาชิสพาส | 1 - 0 | อัล คิว ซา | 1-0 |
01:00 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ(N) | 1 - 0 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 3 - 1 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 2-0 |
01:00 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1 - 1 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1-0 |
01:00 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1 - 2 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 1-0 |
01:45 | ฟลานเดรีย | 2 - 0 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 1 - 1 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | อัล อันซาร์ | 1 - 0 | อัล-ไคซูมาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เบติ โคซโค เคอี | 1 - 0 | ซีดีเบติ โอนัค | 0-0 |
21:30 | ปาเซ เคอี | 0 - 1 | ซีดี บาสโคเนีย | 0-0 |
21:30 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 1 - 1 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 1-0 |
21:30 | ยูซี คาร์เทส | 2 - 0 | คาสโตร | 0-0 |
21:30 | นูมานเซีย 2 | 3 - 1 | ซิวดัด โรดรีโก | 0-0 |
22:00 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 1 - 3 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 0-0 |
22:00 | ซีดี มานาคอร์ | 2 - 0 | ซีอี เฟลานิทซ์ | 2-0 |
22:00 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 2 - 1 | มันเชโก้ ซิวดัด | 0-0 |
22:59 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 0 - 4 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 0-2 |
23:30 | ซีดี การีนา | 2 - 1 | กอร์โดบา บี | 0-1 |
00:00 | คลับ มาริโน่ | 2 - 0 | ลาส พัลมาส ซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
14:00 | แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) | 1 - 1 | ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) | 0-1 |
14:30 | มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) | 2 - 0 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) | 1-0 |
14:45 | เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) | 1 - 0 | ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) | 1-0 |
15:00 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 1 - 1 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 0-0 |
15:00 | มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) | 2 - 1 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | 1-1 |
15:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 3 - 0 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 1-0 |
15:00 | ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) | 4 - 0 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) | 2-0 |
15:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 3 - 4 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) | 1-2 |
16:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 0 - 2 | มัคคาบี้ เปตรา ทิควา อซิส เดวิท(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 0 - 4 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 0-1 |
20:15 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 2 - 0 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | 1 - 0 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 0-0 |
21:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 1 - 1 | ลีออน(ยู20) | 0-0 |
22:00 | ซานหลุยส์(ยู20) | 1 - 0 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 0-0 |
00:00 | ปาชูก้า(ยู20) | 2 - 2 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | สวีอิยูไนเต็ด | 0 - 3 | เซบบูคเรนเจอร์ | 0-2 |
20:00 | เครนดิ | 2 - 3 | เซงลีอา แอทเลติค | 1-0 |
00:00 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 1 - 3 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | เรอัล ซัคเซส | 4 - 0 | เอฟซี คาฮูล-2005 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:45 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | 6 - 1 | อัลบอร์ก(ยู 17) | 3-1 |
19:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | 4 - 2 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 4-1 |
20:15 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | 4 - 4 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 4-1 |
20:15 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 0 - 1 | เวเจิล(ยู 17) | 0-1 |
20:30 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | 1 - 0 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
15:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 2 - 3 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 2-1 |
16:00 | เอฟซี นิตร้า(ยู 19) | 3 - 3 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 1-1 |
16:00 | เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) | 0 - 3 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 1 - 2 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 1 - 0 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
19:00 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 1 - 2 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 0-0 |
21:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 2 - 0 | เอฟซี บาราโนวีชี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | สุโขทัย เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ตราด เอฟซี | 1 - 0 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 1-0 |
18:30 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 3 - 3 | ขอนแก่น เอฟซี | 3-0 |
19:00 | ลำปาง เอฟซี | 3 - 0 | อยุธยายูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | ราชประชา เอฟซี | 3 - 3 | ระยอง เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 2 - 1 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 2-0 |
19:00 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 0 - 3 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
19:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 1 - 7 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 1-4 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 0 - 0 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | อลาชเคิร์ท บี | 0 - 5 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 0-3 |
18:00 | ชีรัค | 1 - 2 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 3 - 5 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 1-3 |
16:00 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 5 - 0 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เอฟเค ดินาโม ริก้า | 0 - 0 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | 0-0 |
19:00 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 1 - 6 | ตูกุมส์-2000 | 1-4 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า | 2 - 1 | มอดบูรี่ เจ็ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 2 - 0 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 1 - 2 | ไครัต อคาเดมี่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
19:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 4 - 0 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | เปอเซล่า ลามังกัน(N) | 2 - 2 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
15:15 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) | 1 - 1 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | 1-1 |
18:15 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) | 1 - 3 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 0-0 |
20:45 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) | 0 - 2 | เปอร์ซิบ บันดุง | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์ |
||||
17:00 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 1 - 1 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
18:00 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 0 - 0 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
22:59 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 3 - 0 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
15:30 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | 0 - 16 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 0-8 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
21:00 | รันคอร์น ลินเน็ต | 4 - 0 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | คาร์เทน ทาวน์ | 4 - 1 | ลุฟเบร้อ ไดนาโม | 3-1 |
21:00 | โคลชิล ทาวน์ | 4 - 2 | คอร์บี้ ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 1 - 0 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเค โคซุส | 0 - 0 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 0-0 |
19:00 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 2 - 2 | ซิเล็กส์ | 1-1 |
19:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 2 - 0 | เอฟเค โอครีด 2004 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 3 - 1 | เอฟซี ฮีบาร์ | 1-0 |
20:00 | เนฟโตชิมิก บูร์กัส | 1 - 1 | เอฟซี โซโสโพล | 0-0 |
20:00 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 1 - 4 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
23:30 | เปสคารา (ฟุตซอล) | 3 - 3 | โรมาเนีย(ฟุตซอล) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
16:30 | กยองนัม เอฟซี | 0 - 2 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 1 - 3 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
03:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 3 - 1 | เอสซี เปซานดูปารา | 2-1 |
05:00 | คริคูม่า | 0 - 0 | โบตาโฟโก้ พีบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลช พอซนาน 2 | 3 - 2 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 2-1 |
20:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 3 - 0 | โซกอล ออสโตรดา | 2-0 |
22:15 | รุช ซอร์ซอฟ | 2 - 4 | วิสลา พูลาเว่ | 0-2 |
22:59 | มอเตรอ รูบิน | 1 - 1 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
16:30 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | โลแกน เมโทร | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | วีโล คลับ (เยาวชน) | 0 - 5 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 5 - 0 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 2-0 |
07:00 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0 - 1 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 2 - 0 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 2-0 |
21:00 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 2 - 0 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 1-0 |
21:15 | คลับบรูซ(ญ) | 5 - 0 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | ซองน์ดาล บี | 1 - 11 | ฟริกก์ | 0-6 |
19:00 | วีดาล | 0 - 1 | บรอดด์ | 0-1 |
19:00 | ลิน ออสโล | 3 - 1 | เรดดี้ | 1-0 |
19:00 | ฟลินท์ | 1 - 3 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 1-0 |
19:00 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 3 - 2 | แมนดาล | 1-2 |
19:00 | โวลด้า | 2 - 2 | สเตรนฮาม ไอเอล | 1-0 |
20:00 | ฟาน่า | 5 - 2 | สตอร์ท ไอแอล | 0-0 |
20:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 1 - 0 | ฟอลโล่ | 1-0 |
21:00 | เอลเวอร์รัม | 2 - 2 | บรัมมันดาล | 1-0 |
21:00 | แมดล่า ไอเอล | 1 - 3 | โซล่า | 0-1 |
21:00 | เบียเซ่น | 2 - 2 | ทิลเลอร์ | 1-1 |
21:00 | ออรเคล | 5 - 2 | โคลสตัด | 1-1 |
21:00 | แซนวิเค็น | 3 - 1 | เอฟโยร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:30 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | 6 - 1 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) | 3-0 |
17:00 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | 5 - 0 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
21:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 1 - 1 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 1-0 |
22:00 | ยูซี เซียราส | 1 - 0 | โครูโช่ เอฟซี | 0-0 |
22:30 | เอสดี อีเจีย | 0 - 2 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-0 |
22:59 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0 - 0 | เปน่า สปอร์ต | 0-0 |
22:59 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1 - 1 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-0 |
00:00 | เอสดี เกอร์นิกา | 1 - 1 | บูร์โกส เปอเมซาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:30 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 3 - 1 | ล็องส์(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | แบรสต์(ยู 19) | 3 - 2 | ลาวาล(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | แรนส์(ยู 19) | 5 - 1 | ตูร์(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | 0 - 0 | น็องต์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ก็อง(ยู 19) | 2 - 2 | ลีลล์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 3 - 2 | อาเมียงส์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โมนาโก(ยู 19) | 2 - 2 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | 2-2 |
22:00 | นีซ (ยู 19) | 4 - 3 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | 1 - 6 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 0-5 |
16:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 3 - 2 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 2 - 3 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 1 - 2 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | 0-1 |
16:00 | อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) | 1 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | 1 - 1 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 3 - 0 | คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) | 2-0 |
17:00 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | 1 - 2 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | 0 - 1 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 2 - 0 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 0 - 1 | ชามนิตเซอร์(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 5 - 2 | เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) | 1-1 |
18:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 1 - 1 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 1 - 1 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 1-0 |
18:00 | วีเอฟบีเออร์บัค | 1 - 0 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 0-0 |
18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 3 - 0 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 1-0 |
18:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 5 - 0 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 2-0 |
18:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 1 - 2 | ชามนิตเซอร์ | 1-1 |
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 0 - 0 | โอลเดนเบอร์ก | 0-0 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 4 - 2 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 2-2 |
19:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 2 - 2 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 2-1 |
19:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 0 - 2 | บอนเนอร์ | 0-1 |
19:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1 - 1 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 0 - 0 | ไวเด้นบรูค | 0-0 |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 2 - 0 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 0-0 |
19:00 | บาลินเกอร์ | 0 - 2 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-1 |
19:00 | เอฟซี กีสเซิน | 0 - 2 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 0-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 1 - 3 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0-0 |
19:00 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 0 - 0 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 0-0 |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 3 - 1 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 2-0 |
19:00 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 4 - 1 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 1-1 |
19:00 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 2 - 0 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 1-0 |
19:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 2 - 2 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 1-1 |
19:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 1 - 1 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-1 |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 1 - 1 | เอฟซี เมมมินเก้น | 0-0 |
19:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 2 - 1 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0-0 |
19:00 | ซังค์ เพาลี 2 | 1 - 0 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | นาร์เปส คราฟท์ | 1 - 2 | จีวาคีล่า เจเค | 1-0 |
18:00 | เอฟซี วาจากอสกิ | 1 - 0 | วีไอเอฟเค | 0-0 |
19:00 | อีพีเอส เอสโป | 0 - 3 | คาริเนน โปเจ็ท | 0-0 |
19:00 | วันตา | 0 - 1 | ซัลปา | 0-1 |
19:00 | เอ็มไอพีเค มิกเกลี(N) | 3 - 2 | คาพา | 2-1 |
19:00 | นูรมิจาร์เวน | 1 - 0 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 1-0 |
20:00 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 0 - 4 | เจเอพีเอส | 0-2 |
21:00 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 3 - 2 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 0 - 7 | กลอเรีย บูซัว | 0-4 |
15:00 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 0 - 1 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0-0 |
15:00 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 1 - 0 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 0-0 |
15:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 1 - 0 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 1 - 1 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 1-1 |
21:00 | โซล็อตเทิร์น | 0 - 1 | ซูก 94 | 0-0 |
21:00 | โวห์เลน | 5 - 2 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) | 2 - 2 | เวอแวสปอร์ต | 0-0 |
22:00 | อูซี่ | 0 - 4 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 0-2 |
22:00 | สตาเด้ นยอนเนียส | 5 - 0 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 2-0 |
22:30 | ทาลวิล | 2 - 2 | เอฟซี กอสเซา | 0-0 |
22:30 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | 1 - 3 | ลาโชฟอนด์ | 0-0 |
22:45 | เบลลินโซนา | 2 - 1 | เอสซี แชม | 1-1 |
22:59 | ลูกาโน่(ยู21) | 0 - 3 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | 3 - 3 | ซานตาอานา | 1-1 |
20:30 | เอสเฟา รีด บี | 1 - 1 | ยูนิออน กรูเทน | 0-0 |
21:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 3 - 1 | เอฟซี เวลส์ | 1-0 |
21:00 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 2 - 0 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 0-0 |
22:00 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | 4 - 0 | น็อยซีเดิล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:45 | เอฟเค 2000 | 3 - 5 | ฮิลลิร็อด | 0-1 |
19:00 | บราแบรนด์ | 0 - 3 | ทิซเตด เอฟซี | 0-0 |
20:00 | โคลดิ้ง | 1 - 1 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | โฟลโร | 1 - 2 | บราท์เวก | 1-0 |
19:30 | โซต้า | 4 - 1 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 3-1 |
20:00 | กเจลแซส | 3 - 1 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 2-1 |
20:00 | คองสวิงเกอร์ | 7 - 0 | ควิด ฮอลเด้น | 5-0 |
20:30 | นาร์โด เอฟเค | 0 - 4 | สคีด ออสโล | 0-1 |
21:00 | โฟรย่า FK | 1 - 2 | แบรัมเอสเค | 0-1 |
21:00 | อัสเคอร์ | 2 - 1 | โมสส์ | 1-1 |
21:00 | ไอสโวล์ด TF | 2 - 2 | ทรอมส์ดาเลน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
19:00 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0 - 2 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 0-2 |
19:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 1 - 0 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 1-0 |
22:59 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | 2 - 4 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | 1 - 0 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 0-0 |
18:00 | เพนดิคสปอร์ | 4 - 1 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 2-1 |
18:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | ซาริเยอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
16:30 | เอฟเค อูราล-2 | 4 - 2 | ซเวซดา เปียร์ม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 2 - 0 | ทอลสแลนด้าไอเค | 1-0 |
18:00 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 2 - 5 | อัสซีริสก้า บีเค | 0-2 |
18:00 | เอฟซี กูเต้ | 2 - 3 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 1-0 |
18:30 | อูลเลเรดส์ | 2 - 3 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 1-2 |
19:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 1 - 4 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 0-2 |
19:00 | อันเจเรด บีเค | 5 - 0 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 3-0 |
19:00 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 6 - 1 | คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค | 4-0 |
19:00 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 8 - 0 | ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม | 4-0 |
19:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1 - 0 | วินเบิร์ก ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 1 - 2 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 0-2 |
19:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 6 - 1 | ทีเลโซ เอฟเอฟ | 2-0 |
19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 1 - 1 | เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค | 0-1 |
19:00 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 3 - 3 | ซอลเวสเบิร์ก | 1-1 |
19:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 3 - 1 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 2-0 |
20:00 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 1 - 1 | โบเดน บีเค | 0-0 |
20:00 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 4 - 1 | ไอเอฟเค คูมลา | 4-1 |
20:00 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค | 2 - 3 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 2-1 |
20:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | 4 - 1 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 0-1 |
20:00 | วาร์มโบลเอฟซี | 4 - 0 | รินนินเก้ ไอเค | 1-0 |
20:00 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 2 - 2 | เอฟบีเค บอลข่าน | 2-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:45 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 8 - 1 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 2-0 |
14:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 0 - 0 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 0-0 |
14:45 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 0 - 6 | เวสตัน พุด (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | เคซีบี | 0 - 0 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 0-0 |
19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0 - 2 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0-2 |
19:15 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
05:35 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 3 - 2 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 2-1 |
06:00 | โอมาฮา | 4 - 1 | นอร์ท แคโรไลนา | 3-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
16:00 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 5 - 1 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
16:00 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) | 2 - 1 | พีเค-35 วานตา(ยู 20) | 0-0 |
17:00 | คาโป (ยู 20) | 2 - 1 | อิลเวส(ยู 20) | 1-0 |
18:00 | คาปา (ยู20) | 2 - 4 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 2-1 |
20:15 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 1 - 5 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 1 - 0 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0-0 |
05:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 1 - 1 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0-0 |
05:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0 - 2 | คอสตา เดล เอสเต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | วัดโบสถ์ เอฟซี | 0 - 8 | อุทัยธานี เอฟซี | 0-4 |
15:30 | บางกอก เอฟซี | 2 - 1 | ทหารบก เอฟซี | 1-0 |
15:30 | เกาะกวาง | 1 - 1 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | 0-1 |
15:30 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 2 - 0 | เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด | 1-0 |
15:30 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | สมุทรปราการเอฟซี | 0-0 |
16:00 | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อุตรดิตถ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
00:30 | เดสเซล สปอร์ต | 1 - 1 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 1-1 |
01:00 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 0 - 0 | แอฟเซ ลีแอช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา |
||||
19:00 | อูทิน 08 | 1 - 0 | โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
16:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 2 - 0 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 2-0 |
20:00 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 0 - 1 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 0-0 |
22:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 1 - 2 | โปโลเนีย ไบตอม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | กรีน อีเกิลส์ | รอ | คาบเว วอร์ริเออร์ส |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
20:30 | ริเวอร์เพลท(ญ) | 2 - 2 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 2-1 |
01:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | 4 - 0 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
20:38 | ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) | 6 - 0 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | แคลดโน่ | 0 - 2 | เมทีโอปราก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | ฮัลเลน | 2 - 2 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 1-2 |
19:00 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 3 - 1 | บูดิสซ่า บัวซอน | 1-0 |
19:00 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 1 - 1 | ดีเจเค เจเบนบัช | 1-0 |
19:00 | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | 0 - 1 | วีเอฟซี พลูเอน | 0-0 |
19:00 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | 2 - 1 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | 1-1 |
20:00 | บาเยิร์น โฮฟ | 0 - 1 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 0-0 |
20:30 | เอฟวี เดียฟเฟลน | รอ | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | |
20:30 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 1 - 0 | ฟอร์ซไฮม์ | 0-0 |
21:00 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | 4 - 4 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 0-0 |
21:00 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | รอ | เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
05:00 | โคลชากัว ซีดี | 1 - 2 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
03:00 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 0 - 2 | พันตาเรนนัส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:30 | เดปอร์ติโวมีชโก | 2 - 1 | ซาคาชิสปาส จีที | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
18:00 | ทาทาบันย่า | 1 - 2 | เวซสเพรม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
19:30 | เอฟเค พอดรินเจ | 1 - 1 | เอฟเค โมดริกา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 2 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 0-2 |
18:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 3 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 1-0 |
19:00 | เชลซี(ยู 23) | 2 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 0-0 |
22:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 3 - 0 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 0-0 |
22:59 | ไบรท์ตัน (ยู 23) | 2 - 1 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 2-1 |
01:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 5 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
07:00 | ดิเรียนเกน | 4 - 2 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | นูร์ดวิก | 2 - 0 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 2-0 |
19:30 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 1 - 3 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | เอเอสดับเบิลยูเอช | 1 - 1 | ควิก บอยส์ | 0-0 |
20:00 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 2 - 0 | โคซัคเค่น บอยส์ | 0-0 |
20:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 2 - 0 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 3 - 3 | สปาเคนเบิร์ก | 1-0 |
20:30 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 1 - 1 | ชีเวนนินเกน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:15 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู | 3 - 2 | คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร | 1-0 |
07:00 | โลรอส เดอ โคลิม่า | 5 - 0 | มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล | 2-0 |
07:00 | เอสตูเดียนเตส เตคอส | 3 - 0 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | ยูเนี่ยน | 0 - 2 | เกรฟ | 0-1 |
18:00 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 0 - 1 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 0-1 |
18:00 | เอเอสเอ อาร์ฮุส | 1 - 1 | นอร์เรสซันด์บี | 0-1 |
19:00 | เอบี ทาร์นดี | รอ | จีวีไอ | |
19:00 | บรอนชอยจ์ | 1 - 1 | บีเค อวาลต้า | 1-0 |
19:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | รอ | คเจลเลอรูบ | |
20:00 | วาลเด้ | รอ | บี 1913 โอเดนเซ่ |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
18:00 | เอ็นเค โซลิน | 1 - 1 | เอ็นเค จารูน | 0-0 |
20:00 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 1 - 0 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 0-0 |
20:00 | เอ็นเค โอปาติยา | 2 - 2 | วาร์เท็กซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19 |
||||
16:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 1 - 4 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 0-3 |
16:00 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 2 - 3 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 1-0 |
21:00 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 2 - 0 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | รอ | บานฟิลด์(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว | 1 - 3 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
22:00 | ซีเอฟ เอกซ์เตรมาดูรา(ญ) | 0 - 2 | แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เอเอสดี บรา | 0 - 2 | กอซซาโน่ | 0-2 |
20:00 | ราเวนน่า | 2 - 2 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
19:00 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 1 - 2 | บัลเคนี่ ซอร์ย่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 2 - 0 | ซาน โจวันนี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
21:00 | คอร์โดบา(ญ) | 2 - 1 | เอลเช่ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 0 - 0 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 3 - 1 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 2-0 |
02:00 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 2 - 3 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 2-0 |
02:00 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 1 - 0 | โบค่า ยูนิดอส | 0-0 |
04:30 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 1 - 2 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 1 - 2 | เอฟเค โกเมล(สำรอง) | 0-1 |
20:15 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 2 - 3 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
21:00 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 4 - 1 | ลิงซ์ เอฟซี | 1-0 |
23:30 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี | 2 - 0 | คอลเลจ 1975 เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | คิตฉี(N) | 5 - 2 | ไทจง เอฟซี | 2-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | 1 - 2 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 0 - 4 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 3 - 0 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | จอน ฮอลแลนด์ | 0 - 2 | เอสวีวิคตอรี่บอยส์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | บีเอส ไดนามิค | 2 - 1 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | จอยวิลล์ เอสเซ | 2 - 1 | ยูเวนตุสเอสซี | 1-1 |
01:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1 - 1 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 0-0 |
03:30 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 0 - 0 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 4 - 2 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ) | 1 - 0 | อาริส ซาโลนิกา(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | คาร์เทน(ยู19) | 1 - 1 | ฟอกเจีย(เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) | รอ | อัลบิโนเลฟเฟ่ (ยู20) | |
20:00 | โมโนโพลี (ยู 19) | 0 - 0 | วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:05 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 1 - 1 | ไทเกรส(ญ) | 0-1 |
07:00 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 1 - 6 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 2 - 1 | ปอนเตเบดรา (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เตเนริเฟ่ (ยู 19) | 4 - 1 | อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) | 3-1 |
22:00 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | 1 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 3 - 1 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 1-0 |
17:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 1 - 2 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0-1 |
21:00 | วิเซล่า (ยู 19) | 0 - 0 | บราก้า(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 2 - 1 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 0-0 |
21:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 1 - 3 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 0-2 |
21:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 4 - 1 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 2 - 1 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) | 1 - 4 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 1 - 1 | นาซิโอนัล (ยู19) | 0-0 |
21:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 3 - 0 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 2 - 2 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | รัชเดน ไดมอนด์ | 1 - 2 | อัลเวเชิร์ช | 0-1 |
21:00 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | 0 - 1 | รูเชล โอลิมปิค | 0-1 |
21:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 1 - 6 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 1-3 |
21:00 | เลสตัน เอฟซี | 2 - 1 | บาร์เวล | 1-0 |
21:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | 2 - 0 | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | รอยสตัน ทาวน์ | 1 - 2 | สตัวร์บริดจ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เอสโตริล(ยู 23) | 2 - 0 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 1-0 |
17:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 2 - 1 | มาริติโม่(ยู 23) | 1-1 |
21:00 | โกอิมบรา อีซี(ยู 23) | 0 - 1 | เลชอยส์ (ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) | รอ | สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 3 - 2 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 2 - 0 | มาดูเดดา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 1 - 2 | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | 3 - 2 | บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 1 - 2 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 1-1 |
16:00 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 1 - 5 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 1-1 |
16:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 2 - 3 | เปรูจา(เยาวชน) | 1-1 |
16:00 | เรจจิน่า(ยู19) | 0 - 3 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 0 - 2 | สเปเซีย(เยาวชน) | 0-0 |
19:30 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 0 - 3 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 0-1 |
19:30 | เชเซน่า (เยาวชน) | 3 - 2 | ปิซา(ยู 19) | 2-0 |
20:00 | เบรสชา(เยาวชน) | 2 - 0 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 4 - 1 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | เรจเจียนา (ยู 20) | 0 - 4 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 0-2 |
21:00 | วิเชนซ่า(ยู20) | 5 - 1 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 2 - 0 | มอนตาเรเกร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | คาสเตลล่อน | 1 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1-0 |
22:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0 - 3 | อัลเจซีราส | 0-3 |
22:00 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 2 - 1 | เอซเตรมาดูรา | 1-1 |
22:00 | เอสดี โลโกรเนส | 2 - 0 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1-0 |
00:00 | เรอัล เบติส 2 | 1 - 2 | บียาร์เรอัล บี | 0-1 |
00:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1 - 0 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1-0 |
02:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0 - 0 | บาร์เซโลน่า บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 0 - 2 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0-1 |
12:00 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 4 - 1 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 2-1 |