ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | ฟลาเมงโก | 3 - 0 | บาเฮีย บีเอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | เคเอเอ เกนท์ | 1 - 3 | คอร์ไทรจ์ | 0-0 |
18:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 0 - 2 | ราซิ่ง เกงค์ | 0-0 |
18:00 | เบซิคตัส เจเค | 3 - 0 | เอฟเค ชคูปิ | 2-0 |
19:00 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 1 - 2 | ไฟร์บวร์ก | 0-2 |
19:30 | เนิร์นแบร์ก | 2 - 0 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 2-0 |
20:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค(N) | 2 - 1 | เอสซี ฮีเรนวีน | 2-0 |
20:00 | กราสฮ็อปเปอร์ | 3 - 1 | วาดุซ | 2-1 |
20:00 | ซังค์ เพาลี | 2 - 2 | วีบรอก | 1-1 |
20:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 2 - 1 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 2-0 |
20:00 | ฮัมบูร์ก | 7 - 4 | นอร์ดเจลแลนด์ | 3-2 |
20:30 | เอสวี เม็พเพ่น(N) | 0 - 3 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
21:00 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 3 - 1 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 2-1 |
22:15 | เอสวี ฮอร์น | 1 - 1 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
19:00 | สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) | 1 - 1 | ยูเครน (ยู 21) | 0-1 |
00:00 | โครเอเชีย(ยู 21) | 2 - 0 | เอสโตเนีย(ยู 21) | 1-0 |
01:00 | ซานมารีโน(ยู 21) | 0 - 4 | อิสราเอล(ยู 21) | 0-4 |
02:00 | อังกฤษ(ยู 21) | 3 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) | 3-1 |
02:45 | ฝรั่งเศส (ยู 21) | 7 - 0 | อาร์มาเนีย(ยู 21) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
21:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 4 - 0 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
03:00 | หมู่เกาะบริติช เวอร์จิน ยู20(N) | 1 - 0 | เดอะเซนต์มาร์ติน (ยู 20) | 0-0 |
03:00 | แองกวิลลา(ยู20)(N) | 2 - 2 | เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู 20) | 0-1 |
06:00 | โดมินิกา(ยู20)(N) | 0 - 10 | คูราเซา(ยู20) | 0-5 |
06:00 | เบลิเซ่ (ยู 20) | 0 - 2 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 3 - 0 | วิลา โนวา | 1-0 |
05:00 | ปอนเต เปรตา | 0 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
07:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 1 - 3 | เทมเปอร์ลีย์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
22:00 | เยอรมนี(ญ) ยู 17 | 3 - 1 | โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 | 1-0 |
22:00 | ฟินแลนด์(ญ) ยู17(N) | 4 - 0 | บอสเนีย(ญ) ยู17 | 3-0 |
22:59 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) ยู17(N) | 1 - 5 | อิสราเอล(ญ) ยู17 | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
20:00 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | 1 - 2 | เกนท์ บี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย |
||||
16:10 | ออสเตรเลีย | 0 - 0 | ซาอุดีอาระเบีย | 0-0 |
18:00 | เกาหลีใต้ | 1 - 0 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ | 1-0 |
19:00 | เลบานอน | 1 - 2 | อิหร่าน | 1-0 |
19:00 | เวียดนาม | 0 - 1 | ญี่ปุ่น | 0-1 |
22:00 | จีน(N) | 1 - 1 | โอมาน | 1-0 |
00:00 | อิรัก(N) | 1 - 1 | ซีเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป |
||||
00:00 | อาเซอร์ไบจาน | 1 - 3 | ลักเซมเบิร์ก | 0-0 |
00:00 | จอร์เจีย | 2 - 0 | สวีเดน | 0-0 |
00:00 | รัสเซีย | 6 - 0 | ไซปรัส | 1-0 |
02:45 | เยอรมนี | 9 - 0 | ลิกเตนสไตน์ | 4-0 |
02:45 | โรมาเนีย | 0 - 0 | ไอซ์แลนด์ | 0-0 |
02:45 | ไอร์แลนด์ | 0 - 0 | โปรตุเกส | 0-0 |
02:45 | กรีซ | 0 - 1 | สเปน | 0-1 |
02:45 | มอลตา | 1 - 7 | โครเอเชีย | 1-4 |
02:45 | สโลวาเกีย | 2 - 2 | สโลวีเนีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา |
||||
20:00 | ยูกันดา | 1 - 1 | เคนยา | 0-0 |
20:00 | เอธิโอเปีย(N) | 1 - 1 | กานา | 0-1 |
20:00 | แทนซาเนีย | 0 - 3 | คองโก-กินชาซา | 0-1 |
22:59 | รวันดา | 0 - 3 | มาลี | 0-2 |
22:59 | เบนิน | 2 - 0 | มาดากัสการ์ | 1-0 |
23:15 | คองโก | 1 - 1 | นามิเบีย | 0-1 |
02:00 | แอฟริกาใต้ | 1 - 0 | ซิมบับเว | 1-0 |
02:00 | โตโก | 1 - 1 | เซเนกัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ |
||||
04:00 | เอกวาดอร์ | 1 - 0 | เวเนซุเอลา | 1-0 |
06:00 | ปารากวัย | 0 - 1 | ชิลี | 0-0 |
07:30 | บราซิล | 1 - 0 | โคลัมเบีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ควีนคัพ |
||||
22:59 | แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) | 0 - 0 | ซาราโกซ่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | การท่าเรือ เอฟซี | 1 - 0 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
17:00 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 2 - 2 | นาซาฟ การ์ชิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 2 - 1 | มอนเตอร์เรย์ บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
02:30 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1 - 0 | ฟลานเดรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | แอลจีเรีย (ยู20)(N) | 0 - 1 | อียิปต์(ยู 20) | 0-1 |
20:00 | ตูนิเซีย(ยู20)(N) | 1 - 1 | มอริเตเนีย (ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
21:00 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 2 - 0 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 1-0 |
00:45 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 2 - 2 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 1-0 |
01:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 2 - 1 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 0-0 |
01:30 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ) | 0 - 0 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 4 - 0 | เอล มานซูรา | 2-0 |
19:30 | อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ | 2 - 3 | เอล โอลิมปิก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | เบเบล ยูไนเต็ด | 1 - 1 | พีเอสเอ็มเอส เมเดน | 0-0 |
18:15 | พีเอสบีเอส บีไอเอเค | 0 - 1 | เปอซิบา บาลิคปาปัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
18:30 | อิตาลี (ยู 18) | 0 - 3 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | 0-1 |
19:00 | โปรตุเกส (ยู 18)(N) | 2 - 1 | เบลเยี่ยม (ยู 18) | 2-0 |
20:00 | คีร์กีซสถาน(N) | 2 - 1 | สิงคโปร์ | 2-1 |
20:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) | 3 - 2 | เยอรมนี(ยู16) | 2-2 |
20:40 | อิตาลี(ยู20) | 1 - 2 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) | 1-2 |
21:30 | สวีเดน(ยู18)(N) | 2 - 2 | ไอร์แลนด์ (ยู 18) | 1-0 |
21:30 | ฝรั่งเศส(ยู 20) | 2 - 3 | เยอรมัน (ยู20) | 1-1 |
22:00 | โปรตุเกส(ยู 19) | 1 - 0 | จอร์เจีย (ยู 19) | 1-0 |
22:00 | สโลวะเกีย(ยู 19)(N) | 1 - 2 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | โรมาเนีย(ยู20) | 2 - 1 | โปแลนด์(ยู20) | 1-1 |
00:00 | โปรตุเกส (ยู20) | 2 - 0 | อังกฤษ(ยู 20) | 0-0 |
00:00 | เซอร์เบีย | 4 - 0 | กาตาร์ | 1-0 |
00:30 | ฮอลล์แลนด์ (ยู 18)(N) | 3 - 2 | อังกฤษ (ยู 18) | 0-1 |
00:30 | ยูเครน | 1 - 1 | บัลแกเรีย | 0-1 |
00:30 | สาธารณรัฐเช็ก | 7 - 0 | คูเวต | 2-0 |
02:00 | ฮังการี(ยู 19) | 0 - 1 | อิตาลี(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
21:00 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 2 - 2 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-2 |
21:00 | วีโล คลับ (เยาวชน) | 2 - 2 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 0-1 |
21:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 0 - 2 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-2 |
21:00 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน)(N) | 1 - 0 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 1 - 2 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) | 0 - 2 | เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) | 0-1 |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 4 - 2 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | รอ | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | รอ | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
10:00 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 0 - 1 | ซัลยุต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
02:00 | มานุส (สมัครเล่น) | รอ | เรโม เบเลม |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เอล พอร์เวเนอร์ | 0 - 1 | คลับ ลูจัน | 0-0 |
01:30 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 1 - 2 | ซีเอ อัตลาส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
10:40 | โคราส เดอ นายาริท | 0 - 3 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 0-2 |
04:30 | เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด | 0 - 1 | คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
02:00 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 1 - 4 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 3 - 1 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 2-1 |
19:00 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 2 - 0 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 4 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 1-0 |
20:00 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) | 2 - 0 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 1-0 |
21:05 | อคาสซูโซ(สำรอง) | 0 - 1 | คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) | 0-1 |
00:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 3 - 0 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0-0 |
01:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 2 - 1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | กัวเนีย (เยาวชน) | 1 - 3 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | เอฟเค โมดริกา | 0 - 3 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 0-1 |