ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
19:30 | คลับบรูซ | 2 - 2 | อันเดอร์เลชท์ | 1-0 |
22:00 | เคเอเอส ยูเปน | 0 - 4 | ชาเลอร์รัว | 0-3 |
00:30 | ราซิ่ง เกงค์ | 1 - 1 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 1-0 |
03:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 2 - 1 | สตองดาร์ด ลีแอช | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:30 | โกลนิค เลชน่า | 2 - 1 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0-1 |
21:00 | เลช พอซนาน | 2 - 1 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1-1 |
23:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0 - 3 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | ไฟร์บวร์ก | 2 - 1 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-1 |
23:30 | โคโลญจน์ | 1 - 0 | สตุ๊ตการ์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 2 - 2 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 2-1 |
19:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1 - 4 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 1-1 |
19:30 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 0 - 2 | ดาร์มสตัดท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
18:15 | เอสซี คัมบูร์ | 1 - 2 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1-1 |
20:30 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0 - 2 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 0-2 |
20:30 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 0 - 2 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-1 |
22:45 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 1 - 4 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
00:00 | เบนฟิก้า | 7 - 1 | มาริติโม่ | 3-0 |
00:00 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 - 0 | โมไรเรนเซ่ | 1-0 |
02:00 | วิเซล่า | 0 - 4 | ปอร์โต้ | 0-2 |
04:00 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1 - 0 | เบเลเนนส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
20:15 | ลูกาโน | 0 - 5 | ยัง บอยส์ | 0-3 |
22:30 | บาเซิ่ล | 2 - 2 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1-0 |
22:30 | เอฟซี ซิยง | 2 - 0 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1 - 0 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-0 |
20:00 | กัซเทป | 0 - 1 | คารากูมรัค | 0-0 |
20:00 | เคย์เซริสปอร์ | 0 - 0 | กาเซียนเท็ป B.B. | 0-0 |
22:59 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2 - 2 | เบซิคตัส เจเค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | กรานาดา ซีเอฟ | 4 - 1 | มายอร์ก้า | 1-1 |
22:15 | แอธเลติก บิลเบา | 3 - 2 | เรอัล เบติส | 1-1 |
00:30 | เกตาเฟ่ | 1 - 0 | โอซาซูน่า | 0-0 |
03:00 | เรอัล มาดริด | 0 - 0 | คาดิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1 - 0 | เลเมีย | 1-0 |
00:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 3 - 2 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1-1 |
00:30 | พานาธิไนกอส | 2 - 0 | พาส เจียนนิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | ฟูเอนลาบราดา | 0 - 0 | เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
22:00 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0 - 2 | เตเนริเฟ่ | 0-2 |
22:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-1 |
00:15 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0 - 2 | เรอัล บายาโดลิด | 0-0 |
00:15 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 3 - 0 | มิรานเดส | 2-0 |
00:15 | ฮูเอสก้า | 0 - 0 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | ฟิออเรนติน่า | 2 - 2 | ซัสเซาโล่ | 0-2 |
21:00 | สเปเซีย | 1 - 1 | เอ็มโปลี | 0-0 |
00:00 | ซามพ์โดเรีย | 1 - 1 | เอซี เวนิช | 1-0 |
00:00 | โตริโน่ | 1 - 0 | เวโรน่า | 1-0 |
02:45 | เอซี มิลาน | 0 - 1 | นาโปลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0 - 0 | เชลซี | 0-0 |
21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0 - 4 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-2 |
23:30 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 2 - 2 | ลิเวอร์พูล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
20:00 | อาเลซซานเดรีย | 0 - 2 | ปาร์ม่า | 0-2 |
20:00 | เบรสชา | 1 - 1 | ชิตตาเดลล่า | 0-0 |
22:15 | เปรูจา | 1 - 1 | แตร์นาน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:15 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 2 - 0 | วีไอเอฟเค | 2-0 |
03:00 | ยูเอไอ อากุยซ่า | รอ | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
19:45 | ลียง ดูเชรี่ | 0 - 1 | แซงต์ เอเตียน | 0-1 |
19:45 | เรด สตาร์ 93 | 0 - 2 | โมนาโก | 0-1 |
19:45 | เอฟซี เบอเกอรัก | 0 - 0 | เม็ตซ์ | 0-0 |
22:00 | แร็งส์สเตอันเน่ | 0 - 1 | แร็งส์ | 0-0 |
22:00 | อันเดรซัก | 0 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 0-0 |
00:20 | โชเลท เอสโอ | 0 - 1 | นีซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) | 0 - 2 | ซานตง ไท่ซาน | 0-1 |
17:00 | ชางชุน ย่าไท่(N) | 0 - 2 | กว่างโจว เอฟซี | 0-1 |
19:00 | กว่างโจว ซิตี้ | 5 - 0 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 3-0 |
20:15 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 3 - 0 | เหอเป่ย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ |
||||
22:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน(N) | 1 - 2 | เซลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
20:15 | วินเตอร์ทูร์ | 2 - 3 | วาดุซ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
18:30 | เอฟซีคลินเซนิ | 0 - 1 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-0 |
21:00 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1 - 0 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-0 |
01:30 | เซ็บซี่ | 0 - 0 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0 - 2 | มัลโดส ลูการ์นี | 0-1 |
21:00 | เอฟเค วอซโดวัค | 5 - 2 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 5 - 0 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
20:00 | บูร์ซาสปอร์ | 0 - 1 | บันไดมาสปอร์ | 0-0 |
22:59 | โคแคลิสปอร์ | 1 - 1 | อียูบสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1 - 1 | สโลวาน บราติสลาวา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ดราโกโวลแยค | 0 - 2 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
23:30 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0 - 0 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:00 | วาร์ดา เซ | 1 - 1 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1-1 |
22:30 | กีไอร์มอต เอสอี | 0 - 0 | เดเบรเซน วีเอสซี | 0-0 |
00:45 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 2 - 0 | อูจเปสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0 - 0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0-0 |
21:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 1 - 1 | ฟาสตาฟ ซลิน | 1-0 |
21:00 | เทปลิเซ่ | 0 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-1 |
00:00 | บานิค ออสตราว่า | 3 - 3 | สลาเวีย ปราก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เวสเตอร์โล | 1 - 1 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | เมสสิน่า | 2 - 2 | คาตาเนีย | 1-0 |
20:30 | อเวลลิโน่ | 2 - 2 | ฟอกเจีย | 0-0 |
20:30 | คาตันซาโร่ | 1 - 1 | วิโบเนเซ่ | 0-0 |
20:30 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1 - 2 | เอซี โมโนโปลี | 1-1 |
20:30 | ปากาเนเซ่ | 1 - 1 | เอพี เทอร์ริส | 0-0 |
20:30 | ปาแลร์โม่ | 0 - 0 | บารี | 0-0 |
20:30 | ทารันโต้ | 2 - 0 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 1-0 |
20:30 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 3 - 0 | ยูเว่ สตาเบีย | 2-0 |
20:30 | กรอสเซโต้ | 0 - 1 | โอลเบีย | 0-0 |
20:30 | วิเทอเบเซ่ | 0 - 0 | คาร์ราเรเซ่ | 0-0 |
23:30 | อันคอน่า | 3 - 1 | วิส เปซาโร | 1-0 |
23:30 | เชเซน่า | 1 - 0 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 0-0 |
23:30 | เฟอร์มาน่า | 1 - 1 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1-1 |
23:30 | กุบบิโอ | 1 - 0 | มอนเตวาชี | 0-0 |
23:30 | ไอโมเลเซ่ | 0 - 1 | เปสคารา | 0-0 |
23:30 | ปิสโทลเซ่ | 0 - 0 | ลุคเชเซ่ | 0-0 |
23:30 | ปอนเทเดร่า | 1 - 2 | โมเดน่า | 1-0 |
23:30 | เรจเจียนา | 5 - 0 | เตราโม่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | เปนาฟิลด์ | 0 - 2 | อมาดอร่า | 0-0 |
21:00 | คาซ่า เพีย เอซี | 0 - 1 | ริโอ อาฟ | 0-0 |
22:30 | ปอร์โต้ บี | 1 - 0 | อคาเดมีโค วิสุ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 3 - 0 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 3-0 |
00:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 2 - 1 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
12:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์(N) | 2 - 1 | โออิตะ ตรินิต้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 1 - 0 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0-0 |
19:45 | เอโอ คาวาลา | 0 - 5 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 0-4 |
19:45 | เออี คาไรสคาคิส | 0 - 0 | ดิโอโกรัส | 0-0 |
19:45 | คาลามาต้า เอโอ | 5 - 0 | ซาคินทอส | 1-0 |
19:45 | เปียริกอส | 0 - 0 | เออีแอล ลาริซ่า | 0-0 |
19:45 | โรดอส เอฟซี | 1 - 0 | ไอโรโดทอส | 0-0 |
22:00 | สโกดา ซานธี | 5 - 0 | ตริคาล่า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
22:00 | ทรูโร ซิตี้ | 1 - 1 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ |
||||
01:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 0 - 3 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-1 |
01:00 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 4 - 0 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 1-0 |
01:00 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 1 - 1 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | เดปอร์ติโว กาลี | 1 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
14:45 | ซิดนีย์ เอฟซี | 2 - 1 | เวลริงตัน โฟนิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
19:00 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 3 - 1 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 1 - 0 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1-0 |
22:59 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:45 | เคเอส กูเกซี | 2 - 1 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0-1 |
01:45 | เอสเค ติรานา(N) | 2 - 1 | ตูตา เดอร์เรซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:30 | คลับ แซลมี | 1 - 2 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0-0 |
00:15 | คัวริบก้า | 0 - 0 | แมคฮาร์บ | 0-0 |
02:30 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 1 - 0 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
22:59 | ฮิลาล อัล คูดส์ | 3 - 0 | มาคาส ทุลคาล์ม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | เอสซีซันด์(ญ) | 0 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 0-1 |
22:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 0 - 2 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
20:00 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 0 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 0-1 |
21:00 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | 1 - 1 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 1-0 |
21:00 | เซาแธมป์ตันเอฟซี (ญ) | 0 - 3 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
21:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) | 2 - 0 | ลอนดอน บีส (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | เฮเรดิอาโน | 3 - 2 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | กัดจา ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 0-1 |
20:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี(N) | 2 - 0 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-0 |
00:00 | บัลซาน เอฟซี(N) | 2 - 1 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
18:15 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 1 - 9 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 1-2 |
18:15 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 2 - 1 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
05:00 | ซีดี โอลิมเปีย | 2 - 0 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:15 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1 - 0 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 1-0 |
00:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0 - 1 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-1 |
04:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 1 - 0 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 2 - 0 | รีล โปโตซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน คัพ |
||||
17:30 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0 - 0 | ฟาร์ เซปาซี่ | 0-0 |
18:00 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0 - 0 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 0-0 |
18:00 | อาร์แมน โกฮาร์ | 0 - 1 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0-1 |
18:30 | แมชชีน ซาซี่ | 1 - 2 | เมส เคอมัน | 0-1 |
18:30 | เพย์กัน | 1 - 0 | แคชไค | 0-0 |
18:30 | ซบ อฮัน | 3 - 0 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 0-0 |
21:00 | เอสเตกฮลัล | 1 - 1 | นาวาด เออร์เมีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Saudi King Cup of Champions |
||||
00:00 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 5 - 0 | อัล ดาฮัม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:45 | นาโปลี(เยาวชน) | 1 - 2 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | เจนัว(เยาวชน) | 2 - 0 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | มักเดเบิร์ก | 3 - 0 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 2 - 1 | แทร็บซอนสปอร์ (ญ) | 0-0 |
17:00 | โคเนค เบล (ญ) | 0 - 0 | เอแอลจี สปอร์(ญ) | 0-0 |
17:00 | โคเนค เบล (ญ) | รอ | เอแอลจี สปอร์(ญ) |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
19:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0 - 1 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:10 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 3 - 0 | แทมปิโก มาเดโร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | 3 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | 1-0 |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 1 | อิปสวิช (ญ) | 2-0 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 3 - 0 | เอฟซี ออร์ดิโน | 0-0 |
19:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 2 - 2 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 1-1 |
22:00 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 3 - 0 | ซีอี คาร์โรอิ | 1-0 |
00:30 | เซนต์ จูเลีย | 3 - 2 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | โจโม คอสมอส | 1 - 1 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 3 - 3 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1-2 |
22:00 | อควายูไนเต็ด | 3 - 0 | เคโน พิลเลร์ส | 1-0 |
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-1 |
22:00 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 1 - 0 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 2 - 1 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 1-0 |
22:10 | โลบี สตาร์ส | 1 - 1 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:15 | ซานทูซู เอฟซี | 2 - 3 | โทโลซา | 0-0 |
17:30 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 3 - 0 | เบลล์บริดเจท | 1-0 |
17:30 | โปรตุเกตเรเต้ | 1 - 0 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 1-0 |
18:00 | อัลเมเรีย บี | 2 - 1 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 0 - 2 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 0-1 |
18:00 | เยคราโน ดิปอติโว | 2 - 1 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 1-0 |
18:00 | พูเอนเต้ เจนิล | 3 - 1 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0-0 |
18:00 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 3 - 2 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 0-0 |
18:00 | ซีดี ซูบิซ่า | 5 - 1 | เบติ โคซโค เคอี | 4-1 |
18:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | รอ | อูรากา | |
18:00 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0 - 0 | รีล เจน | 0-0 |
18:00 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 1 - 1 | เจเรซ | 1-1 |
18:00 | อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | 0 - 0 | ยูดี มาร์เบลล่า | 0-0 |
19:00 | คลับ มาริโน่ | 2 - 0 | ยูเนี่ยน วิเอร่า | 2-0 |
21:30 | เอสดี โนย่า | 2 - 2 | ยูซี คาร์เทส | 1-1 |
21:45 | กอร์โดบา บี | 1 - 2 | ซีดี เตรรา | 0-1 |
22:00 | ลา โรด้า ซีเอฟ | รอ | มันเชโก้ ซิวดัด | |
22:00 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 2 - 1 | อะเซโร | 1-1 |
22:30 | เอสดี เบียไซน์ | 2 - 1 | เอสดี ไลเนา | 1-1 |
22:30 | อัลบาเซเต้ 2 | 1 - 1 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | ยูดี ซาน เปโดร | 0 - 1 | โมทริล ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 0 - 0 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 0-0 |
22:59 | อารันดิน่า | 1 - 0 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 1-0 |
22:59 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 3 - 2 | คาสโตร | 2-2 |
00:00 | ยูอี แซนท์ส | 1 - 1 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | ยูเอสเอ็ม อุจดา | 1 - 1 | วิดาด เฟส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | ลิจา แอทเลติก | 2 - 0 | เซนต์.จอร์จ | 1-0 |
00:00 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 1 - 4 | ฟกูรายูไนเต็ด | 1-0 |
01:00 | สวีอิยูไนเต็ด | 2 - 2 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | อัลตินอร์ดู (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 2 - 0 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | กัซเทป (ยู 19) | 0 - 0 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 0-0 |
16:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 0 - 2 | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ |
||||
19:30 | มาเลเซีย | 1 - 4 | อินโดนีเซีย | 1-2 |
19:30 | เวียดนาม | 4 - 0 | กัมพูชา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
19:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 5 - 0 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 2-0 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 2 - 0 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 1-0 |
21:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 1 - 0 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 3 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
22:00 | เอฟซี โรมาเนีย | 3 - 1 | ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
18:00 | เปอซิบา บาลิคปาปัน | 1 - 2 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด | 0-1 |
20:45 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 2 - 0 | ศรีวิจาย่า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 4 - 2 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 2-1 |
14:30 | โวฟูไทโป | 2 - 1 | หยวน ลอง เอฟซี | 1-1 |
14:30 | ชาทิน | 5 - 2 | วอง ไท ซิน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | อินเดีย (ญ) ยู19 | 1 - 0 | เนปาล(ญ) ยู19 | 0-0 |
20:00 | บังคลาเทศ ( ญ ) ยู 19 | 12 - 0 | ศรีลังกา ( ญ ) ยู 19 | 4-0 |
22:59 | คอสตาริก้า (ญ) ยู17 | 1 - 1 | ปานามา (ญ) ยู17 | 0-1 |
22:59 | เม็กซิโก (ญ) ยู17 | 0 - 1 | แคนาดา (ญ) ยู17 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | มุมไบ ซิตี้ | 0 - 3 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
17:30 | บารี ( ญ ) | 1 - 4 | ยูเวนตุส(ญ) | 0-2 |
20:30 | ลาซิโอ (ญ) | 0 - 1 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 0-0 |
20:30 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 0 - 3 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
07:30 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 2 - 0 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย |
||||
12:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 0 - 3 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 3 - 1 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0-0 |
17:30 | ซีดี โคเรีย | 2 - 2 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 2-1 |
18:00 | คาดิส 2 | 0 - 0 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 0-0 |
18:00 | เอดี เซวตา | 0 - 0 | คอร์โดบ้า | 0-0 |
18:00 | ดอน เบนิโต้ | 2 - 0 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 2-0 |
18:00 | ซีดี มอนติโฆ่ | 2 - 0 | เมริดา เอดี | 1-0 |
18:00 | เบเลซ ซีเอฟ | 1 - 0 | ซีดี ซาน โรเก้ | 1-0 |
18:00 | ซีดี คายอน | 1 - 0 | เอสดี ลาเรโด | 0-0 |
18:00 | ยูดี เลบานเต้ บี | 1 - 1 | มัล เมนอร์ | 1-1 |
18:00 | ยูดี เมลิลล่า | 1 - 1 | อคูลัส ซีเอฟ | 1-1 |
18:00 | เรอัล มูร์เซีย | 1 - 0 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 0-0 |
18:00 | ซีดี เอโบร | 1 - 1 | นูมานเซีย | 0-0 |
18:00 | แตร์ราสซ่า | 1 - 2 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 1-2 |
19:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1 - 1 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 1-0 |
21:45 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 2 - 0 | ซีดี โตรเปโซน | 0-0 |
22:00 | เปน่า สปอร์ต | 2 - 3 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 1-2 |
22:30 | เตรูเอล | 2 - 0 | เออี พรัท | 1-0 |
22:59 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 1 - 0 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1-0 |
22:59 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 1 - 0 | จี.เซโกเบียน่า | 1-0 |
22:59 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 1 - 2 | ปอนเตเบดรา | 1-1 |
22:59 | ซีดี เอล อีจิโด | 0 - 1 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-1 |
22:59 | เอร์กูเลส | 1 - 0 | โตเลโด | 0-0 |
22:59 | เอสดี ทาราซอนนา | 1 - 1 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-1 |
00:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 1 - 3 | ชามนิตเซอร์ | 0-1 |
19:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 0 - 1 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 2 - 2 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 2-1 |
17:00 | โครัม เอฟเค | 3 - 0 | อดิยามานสปอร์ | 1-0 |
17:00 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 0 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 2-0 |
17:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 1 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 2-0 |
17:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 3 - 1 | อินโกลสปอร์ | 0-0 |
17:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 0 - 0 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
17:00 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 2 - 2 | อันคารา เดไมสปอร์ | 1-0 |
17:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0 - 0 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 0-0 |
17:00 | พาซาสปอร์ | 0 - 1 | เพนดิคสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 1 - 1 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ซองกุลดัค | 0 - 0 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | อลาซิกสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ดัคซีสปอร์ | 1 - 0 | ยอมราสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | วาซิโต้ เอฟซี | 4 - 1 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 2-1 |
19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0 - 1 | ทัสเคอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | เอเอสไอ อเบนกัวรูว | 0 - 2 | ราซิ่ง คลับ อาบีจาน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี | 0 - 1 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
15:30 | เชียงรายล้านนา | 0 - 1 | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | น่าน เอฟซี | 1 - 0 | พิษณุโลก เอฟซี | 1-0 |
15:30 | วัดโบสถ์ เอฟซี | 2 - 0 | สี่แควเอฟซี | 1-0 |
15:30 | นนทบุรี เอฟซี | 2 - 2 | บางกอก เอฟซี | 1-0 |
15:30 | สุรินทร์ โขงชีมูล | 0 - 2 | สุรินทร์ เอฟซี | 0-1 |
15:30 | อุบลราชธานี เอฟซี | 3 - 0 | ชัยภูมิ ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | พระนครศรีอยุธยา | 1 - 1 | ปทุมธานี ยูไนเต็ด | 1-0 |
16:00 | ป่าตองซิตี้ เอฟซี | 0 - 0 | กระบี่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
21:00 | ฟราน โบเรียนส์ | 1 - 1 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 1 - 1 | กรีน อีเกิลส์ | 0-0 |
20:00 | ซานาโก | 1 - 1 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 0 - 3 | เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
06:00 | ยูเวนตุด เดอ เปการ์มิโน | 1 - 1 | ลิวาดาเวีย ลินคอล์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:00 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู | 1 - 1 | คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 1 - 2 | ยัง แอฟริกันส์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | แรนเด | 1 - 1 | ปอติซี 1906 | 0-1 |
20:30 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 0 - 0 | นาร์โด | 0-0 |
20:30 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1 - 0 | โตเลนติโน่ | 0-0 |
20:30 | อาร์โคนาเตเซ่ | 0 - 1 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 0-1 |
20:30 | กลาดิเอเตอร์ | 0 - 3 | เอเอสดี มูราเวรา | 0-2 |
20:30 | โรทอนดา | 2 - 1 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 1-0 |
21:00 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 2 - 2 | บิสเซลเย 1913 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | เตร เพนน์ | 6 - 0 | เอสพี โดมัญญาโน | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 0 - 0 | มูทัล เอฟซี | 0-0 |
14:30 | ตวนมุน เอสเอ | 4 - 1 | ฟู มูน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟิจิ National League |
||||
10:30 | บา เอฟซี | 0 - 0 | ซูวา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 3 - 1 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
02:30 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน | 1 - 1 | เบต้า รามัท กาน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | กามาช่า | 2 - 0 | วิอาเนนเซ่ | 1-0 |
22:00 | บาเรียเรนเซ่ | 1 - 2 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 1-2 |
22:00 | ซัล กาดาส | 2 - 2 | มาริติโม่ 2 | 2-1 |
22:00 | เอสซี บียา เรอัล | 2 - 2 | อมารันเต | 1-0 |
22:00 | มาร์ ติโน | 2 - 0 | เบอร์โก้ เอสซี | 0-0 |
22:59 | ซีเอสดี กามาร่า โลโบส | 2 - 1 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | ไทจง เอฟซี(N) | 0 - 2 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0-1 |
16:30 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี(N) | 1 - 2 | ลีแมน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 3 - 2 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 1 - 0 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี(N) | 0 - 1 | ไถหนันซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | บราก้า(ญ) | 3 - 0 | มาริติโม่(ญ) | 0-0 |
21:00 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 0 - 4 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | 1 - 2 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 0-0 |
20:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 3 - 3 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 1-1 |
20:00 | เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) | 1 - 2 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | อาริส ซาโลนิกา(ญ) | 5 - 0 | เจียนนิน่า(ญ) | 3-0 |
20:15 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) | 7 - 1 | เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) | 0 - 0 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 3 - 1 | กอร์โดบา(ยู 19) | 1-1 |
18:30 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19) | 0 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 0-0 |
22:30 | ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) | 0 - 1 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:10 | อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) | 9 - 0 | เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | เอสวี ริเวอร์ เพลท | 2 - 3 | สปอร์ต คลับยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ควีน ปาร์ค ( ญ ) | 0 - 2 | เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 3 - 2 | เอสโตริล(ยู 23) | 2-0 |
22:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 3 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 2-0 |
22:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 5 - 1 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | เรจจิน่า(ยู19) | 2 - 1 | เชเซน่า (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 2 - 1 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1-1 |
22:00 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 2 - 1 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0 - 2 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-1 |
18:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 1 - 3 | เรอัล ยูนิโอน | 0-1 |
18:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 2 - 0 | เซลต้า บีโก้ บี | 2-0 |
18:00 | ซาลามังก้า | 4 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส | 2-0 |
18:00 | อัลบาเซเต้ | 3 - 1 | อัลเจซีราส | 2-1 |
18:00 | คาสเตลล่อน | 0 - 1 | ซาบาเดย์ | 0-1 |
22:59 | เรอัล บายาโดลิด บี | 1 - 3 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1-0 |
22:59 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 4 - 0 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1-0 |
00:00 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 2 - 3 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1-2 |
01:15 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1 - 0 | บาร์เซโลน่า บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:15 | เดลี เอฟซี | 4 - 1 | อินเดียนแอร์ฟอร์ซ | 3-1 |