ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | โรเดซ อเวรอน | 0 - 0 | บาสเตีย | 0-0 |
02:45 | นีมส์ | 1 - 2 | ตูลูส | 0-1 |
02:45 | เอเจ โอแซร์ | 2 - 3 | เลอ อาฟร์ | 1-2 |
02:45 | เกววีลย์ อูแอส | 2 - 2 | ก็อง | 0-1 |
02:45 | แก็งก็อง | 2 - 1 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0-0 |
02:45 | อฌักซิโอ้ | 1 - 0 | เกรอน็อบล์ | 0-0 |
02:45 | น็องซี่ | 0 - 3 | ดิฌง | 0-1 |
02:45 | โซโชซ์ | 1 - 1 | วาล็องเซียนส์ | 0-1 |
02:45 | ชามัวร์ นิออร์ท | 3 - 0 | ปัว เอฟซี | 0-0 |
02:45 | ปารีส เอฟซี | 1 - 0 | อาเมียงส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
00:45 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1 - 0 | พีอีซี ซโวลล์ | 0-0 |
03:00 | อาแซด อัลค์มาร์ | 1 - 0 | โกรนิงเก้น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 3 - 1 | กิริซันสปอร์ | 1-1 |
21:00 | อันตัลยาสปอร์ | 1 - 1 | คาซิมปาซ่า | 1-0 |
00:00 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 2 - 0 | กาลาตาซาราย | 0-0 |
00:00 | อัลเตย์สปอร์ | 1 - 2 | แทร็บซอนสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
01:00 | บียาร์เรอัล | 5 - 2 | อลาเบส | 2-1 |
03:30 | เซบีย่า | 1 - 1 | บาร์เซโลน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
02:45 | เจนัว | 0 - 0 | อตาลันต้า | 0-0 |
02:45 | ยูเวนตุส | 2 - 0 | กาญารี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
09:00 | เวนาโดส เอฟซี | 1 - 2 | ครูซ อาซูล | 1-0 |
16:00 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | 0 - 0 | ซานนา คานห์ ฮัว | 0-0 |
02:00 | เกรเนดา (ญ) ยู 17 | 0 - 5 | แอนติกา บาร์บูดา(ญ) ยู17 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:30 | ฉงชิ่ง แอธเลติค(N) | 0 - 0 | หวูฮั่น เอฟซี | 0-0 |
14:30 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) | 2 - 0 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0-0 |
18:30 | ชิงเต่า เอฟซี(N) | 1 - 2 | ต้าเหลียน โปร | 1-0 |
18:30 | ชางโจว ไลออนส์(N) | 2 - 1 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
13:30 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) | 2 - 1 | เสิ่นหยาง เออบาน | 1-0 |
13:30 | ซูโจว ดองวู(N) | 1 - 2 | เสฉวน | 1-0 |
14:00 | กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) | 2 - 9 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-5 |
14:00 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 2 - 1 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 1-1 |
18:30 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 1 - 1 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
01:45 | ซีดี ทอนเดลา | 3 - 1 | เอสโตริล | 1-1 |
03:45 | ฟามาลิเคา | 1 - 1 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
02:45 | อาร์เซน่อล | 5 - 1 | ซันเดอร์แลนด์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:00 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 3 - 1 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 1-1 |
00:15 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-0 |
00:45 | แอชดอด เอ็มเอส | 1 - 4 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 1-1 |
01:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1 - 0 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
02:45 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 3 - 4 | แกลร์นาร์ฟอน | 1-4 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1 - 1 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0-0 |
20:30 | โปรเซดโต้ | 1 - 1 | เจียน่า เออมินิโอ | 1-0 |
20:30 | เซเรกโน่ | 0 - 1 | ตริเอสติน่า | 0-0 |
00:00 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 1 - 1 | โปร ปาเทรีย | 1-0 |
00:00 | ปาโดวา | 2 - 0 | เรนาเต้ เอซี | 1-0 |
00:00 | เทรนโต้ | 1 - 0 | ปิอาเชนซา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
02:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 1 - 2 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 0 - 1 | เอลจิน ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:45 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 2 - 2 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 1-1 |
02:45 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1 - 0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
02:45 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 3 - 3 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | กุยเซลีย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | สโมฮา เอสซี | 2 - 1 | เอล อิสไมลี่ | 1-1 |
22:30 | พีระมิดส์ เอฟซี | 3 - 0 | ทาลา เอล เจช | 2-0 |
01:00 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1 - 2 | ซามาเล็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 0 - 2 | อัล วัทบา | 0-1 |
19:00 | อัล อิติฮัด | 1 - 0 | ฮัททีน | 1-0 |
19:00 | อัล คารามาห์ | 0 - 0 | อัล ทาลิย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | ทอนตัน ทาวน์ | 7 - 1 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 4-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
02:45 | สเตนส์ ทาวน์ | 2 - 0 | ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
06:10 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(N) | 0 - 0 | คิลเมส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต อิมมิเรต คัพ |
||||
22:59 | อัล คูเวต เอสซี | 1 - 0 | อัล คาดเซีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน คัพ |
||||
21:45 | อัล อาเฮด | 1 - 1 | อัล-เนจ์เมห์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Saudi King Cup of Champions |
||||
19:05 | อัล-ไฟฮา | 4 - 0 | แอ๊บฮา | 2-0 |
21:50 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 1 - 0 | อัล อิตติฟาค | 0-0 |
22:00 | อัล ทาวอน | 3 - 2 | อัล ทาย | 0-1 |
22:25 | อัล อาห์ลี | 2 - 1 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
18:30 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0 - 2 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 0-1 |
18:30 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1 - 2 | กาญารี่(เยาวชน) | 0-1 |
20:30 | เปสคารา(เยาวชน) | 1 - 2 | เลชเช่(ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 1 - 1 | ไฮด์ เอฟซี | 1-0 |
02:45 | นานท์วิช ทาวน์ | 0 - 2 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ |
||||
19:45 | กอร์ ฟัคเค่น | 0 - 3 | อัล วาเซิ่ล | 0-0 |
19:50 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 1 - 0 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 1-0 |
22:45 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0 - 0 | อัจมาน | 0-0 |
22:45 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 0 - 1 | อัล ไอน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:10 | อัล-โชอาลาห์ | 0 - 2 | อัล-นาดห์ฮา | 0-1 |
19:35 | นาจราน | 3 - 2 | อัล-จาบาลีน | 2-2 |
21:35 | อัล-อดาลห์ | 0 - 2 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
19:00 | มัคคาบิ ทามร่า | 3 - 1 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 0 - 1 | บาห์เลน เอสซี | 0-1 |
22:00 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 0 - 0 | อัล ชับบับ | 0-0 |
22:00 | บูไสทีน | 1 - 0 | เมลคิยา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
19:15 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 1 - 1 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 0-1 |
19:15 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) | 1 - 2 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 1-1 |
19:45 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 2 - 0 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 1-0 |
21:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 1 - 1 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 0 - 3 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 1 - 3 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 3 - 0 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 0 - 6 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 2 - 3 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 0 - 1 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ | 0 - 0 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | โทโร ยูไนเต็ด | 1 - 3 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | มทิปวา ชูการ์ | 1 - 1 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
21:30 | อัล คอร์(สำรอง) | 2 - 3 | อัล ซาดด์(สำรอง) | 1-2 |
21:30 | อัล เรย์ยาน(สำรอง) | 1 - 0 | กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) | 1-0 |
00:00 | อัล การาฟา(ยู 23) | 0 - 1 | อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
02:45 | มอนส์คัลปีเอสซี | 5 - 1 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:45 | ชิเชสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 1 | เวสฟิวด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 0 - 1 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | ไทเกรส(ญ) | 0 - 0 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:45 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 2 - 3 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 1-3 |