ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | บัลติก้า | 3 - 1 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 2-1 |
16:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 6 - 0 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 0-0 |
17:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0 - 2 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-1 |
19:30 | ซลูตัสค์ | 1 - 2 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 1-2 |
22:00 | ฮัคเค่น | 0 - 0 | เอฟเค รอสตอฟ | 0-0 |
22:30 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 4 - 1 | โฮดด์ | 3-1 |
00:00 | โบโด กลิมท์ | 1 - 0 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 0-0 |
00:00 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) | 4 - 0 | สโลวัคโก้ (ญ) | 3-0 |
00:30 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 1 - 4 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0-1 |
00:30 | ทิซเตด เอฟซี | 1 - 1 | เจมส์เมอบังค์ | 1-1 |
06:00 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
02:00 | เรอัล โซเซียดาด | 0 - 4 | เรอัล เบติส | 0-1 |
03:30 | แอธเลติก บิลเบา | 1 - 0 | เรอัล มาดริด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
02:00 | แคเมอรูน | 0 - 0 | อียิปต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
02:45 | เคเอเอส ยูเปน | 2 - 2 | อันเดอร์เลชท์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
00:00 | อเวลลิโน่ | 3 - 1 | ยูเว่ สตาเบีย | 1-1 |
00:00 | โปเทนซ่า | 2 - 1 | ฟอกเจีย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | โทรเฟนเซ่ | 2 - 2 | ปอร์โต้ บี | 0-2 |
03:15 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 3 - 1 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
22:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0 - 0 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 0-0 |
22:59 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0 - 0 | เออีพี ปาฟอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
05:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 2 - 1 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 1-0 |
05:00 | มิราสโซล | 2 - 0 | กัวรานี่ เอสพี | 1-0 |
07:30 | บรากันติโน้ | 4 - 3 | เซาเปาโล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 1 - 1 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 0-1 |
04:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 4 - 2 | มาดูเดดา | 0-1 |
06:15 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1 - 0 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | ปาราดัว เอซี | 1 - 1 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 1-1 |
00:00 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 0 - 0 | เจเอส คาบิลี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | ลา อีคูดัด | 0 - 1 | อากีลาส โดราดาส | 0-0 |
04:05 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 0 - 0 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 0-0 |
06:10 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 3 - 1 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:45 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 2 - 1 | บริสแบน โรว์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
02:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 3 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | กัวดาลูเป เอฟซี | 3 - 1 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ AFC Women’s Asian Cup |
||||
15:00 | เกาหลีใต้(ญ) | 2 - 0 | ฟิลิปปินส์ (ญ) | 2-0 |
21:00 | จีน(ญ)(N) | 1 - 1 | ญี่ปุ่น(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ |
||||
09:00 | เอลซัลวาดอร์ | 0 - 2 | แคนาดา | 0-0 |
10:00 | เม็กซิโก | 1 - 0 | ปานามา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
23:00 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 0 - 0 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 2 - 0 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
22:00 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 1 - 2 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:00 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 2 - 0 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 1-0 |
00:30 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 3 - 2 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 2-0 |
01:00 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 0 - 4 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 0-1 |
01:30 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 1 - 3 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | กอมเบยูไนเต็ด | 3 - 0 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
07:30 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
07:30 | ฟิกูเรนเซ่ | 2 - 1 | คัมโบริว เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
06:30 | ซานตา ครูซ พีอี | 5 - 2 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 4-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
05:00 | อิมอเร่ อาร์เอส | 0 - 2 | คาเซียส อาร์เอส | 0-2 |
07:30 | ยูเวนตูเด้ | 1 - 1 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
01:30 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | 2 - 1 | คลับ บรูซ(ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | พีเอส ติร่า | 0 - 3 | บาหลี ยูไนเต็ด | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | เอล โอลิมปิก | 2 - 1 | เอล แฮมแมม | 0-1 |
19:30 | เดเกอร์เนส | 2 - 2 | อาบู แคร์ เซเมด | 0-0 |
19:30 | อัลซาร์ก้า | 2 - 1 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
22:00 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0 - 3 | มูอิเทอร์เอสซี | 0-2 |
22:00 | อัล บิดด้า เอสซี | 2 - 1 | อัล ชาฮานียา | 1-0 |
22:00 | อัล มาร์คไฮยา | 4 - 2 | อัล เมไซเมีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก |
||||
02:30 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 3 - 1 | เฟรม เรย์จาวิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
17:00 | รัสเซีย (ยู 16) | 0 - 2 | เบลเยียม (ยู 16) | 0-0 |
22:59 | คอสตาริกา (ญ) ยู 20 | 1 - 0 | ปานามา ( ญ ) ยู 20 | 0-0 |
06:00 | แองกวิลลา (ญ) | 0 - 3 | เซนต์คิตส์และเนวิส(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | มุมไบ ซิตี้ | 1 - 1 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
06:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0 - 0 | เซา เบนโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์ |
||||
02:00 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 2 - 2 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
06:30 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 1 - 1 | คอนฟิแองก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:30 | เอสอี ตู กาม่า | 0 - 4 | ปาราเนา อีซี | 0-2 |
01:30 | เอเอ ลูเซียเนีย | 1 - 3 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | พสุนธรา คิงส์ | 1 - 2 | สวาดฮินาต้า เคเอส | 0-1 |
16:00 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 2 - 1 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | ซีดี ซากาปา | 2 - 1 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 2-0 |
09:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1 - 0 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:45 | เซนต์ แมรี | 2 - 3 | ดักลาส ฮอลล์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
22:59 | ซิมบ้า | 1 - 0 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
20:15 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 0 - 1 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | มาลาก้า(ยู 19) | 2 - 1 | คาดิส (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:40 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 2 - 5 | กรินดาวิค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก(N) | 1 - 0 | มิดทิลแลนด์ | 1-0 |
02:30 | เบรย์ดาบลิค(N) | 2 - 1 | เบรนท์ฟอร์ด(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เอฟซี นูอาดิโบ | 1 - 1 | เอซีเอส เคซาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ริโอ อาฟ(ยู 23) | 0 - 0 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 0-0 |