ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
19:30 | คลับบรูซ | 1 - 2 | เคเอเอ เกนท์ | 0-1 |
22:00 | เมเชเลน | 3 - 2 | เบียรส์ชอทวิลริค | 3-0 |
00:30 | อันเดอร์เลชท์ | 4 - 1 | เคเอเอส ยูเปน | 3-1 |
03:00 | ราซิ่ง เกงค์ | 2 - 0 | ซูลเต้ วาเรเกม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:30 | วอร์ต้า พอซแนน | 1 - 1 | โกลนิค เลชน่า | 0-0 |
21:00 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 2 - 0 | วิสล่า คราคอฟ | 0-0 |
23:30 | คราโคเวีย คราคอฟ | 3 - 3 | เลช พอซนาน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2 - 5 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-3 |
23:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 4 - 1 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | ดินาโม เดรสเดน | 1 - 4 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0-4 |
19:30 | ดาร์มสตัดท์ | 0 - 5 | ฮัมบูร์ก | 0-3 |
19:30 | โฮลสไตน์ คีล | 1 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
19:00 | ลอริยองต์ | 2 - 0 | ล็องส์ | 1-0 |
21:00 | แร็งส์ | 5 - 0 | บอร์กโดซ์ | 1-0 |
21:00 | สตารส์บูร์ก | 1 - 0 | น็องต์ | 0-0 |
21:00 | นีซ | 0 - 1 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0-0 |
21:00 | ทรัวส์ | 0 - 0 | เม็ตซ์ | 0-0 |
22:59 | แรนส์ | 2 - 0 | แบรสต์ | 1-0 |
02:45 | ลีลล์ | 1 - 5 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
18:15 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 4 - 0 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 2-0 |
20:30 | โกรนิงเก้น | 2 - 1 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 1-0 |
20:30 | วิลเลม 2 | 3 - 1 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 3-0 |
22:45 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 3 - 0 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
18:15 | เดน บอสช์ | 0 - 1 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | เบาวิสต้า เอฟซี | 2 - 2 | วิเซล่า | 0-1 |
22:30 | กิล วิเซนเต้ | 2 - 2 | ซานตาคลารา | 1-1 |
01:00 | อารัวก้า | 0 - 2 | ปอร์โต้ | 0-0 |
03:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 2 - 0 | ฟามาลิเคา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
20:15 | บาเซิ่ล | 3 - 3 | เอฟซี ซิยง | 2-1 |
22:30 | ลูกาโน | 2 - 1 | ลูเซิร์น | 1-1 |
22:30 | เซนต์ กัลเลน | 3 - 3 | ยัง บอยส์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
20:30 | มาเธอร์เวลล์ | 0 - 4 | เซลติก | 0-3 |
22:59 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 5 - 0 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | อลันยาสปอร์ | 1 - 1 | กาลาตาซาราย | 1-1 |
20:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1 - 3 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0-2 |
22:59 | กัซเทป | 0 - 2 | อัลเตย์สปอร์ | 0-1 |
22:59 | เบซิคตัส เจเค | 0 - 0 | อันตัลยาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | บาเลนเซีย | 0 - 0 | เรอัล โซเซียดาด | 0-0 |
22:15 | บาร์เซโลน่า | 4 - 2 | แอตเลติโก้ มาดริด | 3-1 |
00:30 | เรอัล เบติส | 0 - 2 | บียาร์เรอัล | 0-1 |
03:00 | เรอัล มาดริด | 1 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | เออีเค เอเธนส์ | 3 - 0 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0-0 |
22:15 | ไอโอนิกอส | 0 - 3 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-1 |
00:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2 - 1 | พานาธิไนกอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | ฟูเอนลาบราดา | 0 - 0 | เรอัล บายาโดลิด | 0-0 |
20:00 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 1-1 |
00:15 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 0 - 2 | ลาส พัลมาส | 0-2 |
00:15 | ฮูเอสก้า | 4 - 0 | มิรานเดส | 0-0 |
03:00 | เตเนริเฟ่ | 0 - 0 | เลกาเนส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | อตาลันต้า | 1 - 2 | กาญารี่ | 0-0 |
21:00 | โบโลญญ่า | 0 - 0 | เอ็มโปลี | 0-0 |
21:00 | ซามพ์โดเรีย | 4 - 0 | ซัสเซาโล่ | 2-0 |
21:00 | เอซี เวนิช | 0 - 2 | นาโปลี | 0-0 |
00:00 | อูดิเนเซ่ | 2 - 0 | โตริโน่ | 0-0 |
02:45 | ยูเวนตุส | 2 - 0 | เวโรน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
22:15 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1 - 1 | สปอล | 1-0 |
22:15 | เครโมเนเซ่ | 3 - 2 | มอนซ่า 1912 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
10:30 | แอลเอ กาแลกซี่ | 4 - 0 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 1-0 |
15:00 | เฟเคิล | 3 - 3 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0-1 |
16:30 | แอดมิร่า ปราฮา | 1 - 2 | ดุคลา ปราก บี | 0-2 |
17:00 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 1 - 3 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 0-3 |
17:00 | มอเตรอ รูบิน | 1 - 3 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | 0-2 |
18:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1 - 1 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-0 |
18:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 4 - 0 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 2-0 |
19:00 | รุกห์ วินนีกี้ | 2 - 1 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0-1 |
19:00 | ซังค์ เพาลี 2 | 5 - 2 | ไฮเดอร์ เอสวี | 3-1 |
19:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1 - 0 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1-0 |
19:00 | ดินาโม เบรสต์ | 4 - 1 | สลาเวีย โมซีร์ | 1-0 |
19:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0 - 3 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 0-0 |
20:00 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | 1 - 1 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 1-0 |
20:00 | ทีไอพีเอส วันตา | 0 - 4 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 0-1 |
20:00 | ซานเดฟยอร์ด(N) | 2 - 0 | สคีด ออสโล | 2-0 |
20:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 3 - 0 | เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น | 0-0 |
20:00 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 0 - 3 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0-2 |
20:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น(N) | 4 - 0 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 3-0 |
20:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 1 - 0 | ดินาโม มอสโก บี | 0-0 |
20:00 | เอลเคเอสลอดซ์ | 5 - 0 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 3-0 |
20:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1 - 1 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1-1 |
20:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | 1 - 2 | ซนามย่า ทรูด้า | 0-2 |
20:15 | ออด เกรนแลนด์ | 0 - 1 | ลิงบี้ | 0-0 |
20:30 | เอฟซี มาริอูพอล | 2 - 0 | ซิเล็กส์ | 0-0 |
20:30 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | 0 - 4 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 0-3 |
21:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 5 - 1 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 3-0 |
21:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0 - 2 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0-2 |
21:00 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 4 - 0 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 2-0 |
21:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
21:15 | เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน | 0 - 5 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 0-3 |
21:30 | เฟเคิล | 2 - 5 | อินดิจา | 2-3 |
22:00 | ฮัคเค่น | 1 - 2 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 1-0 |
22:10 | นอร์ดเจลแลนด์ | 0 - 0 | ลิงบี้ | 0-0 |
02:00 | เซเลยา เอฟซี | 1 - 2 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
19:00 | ลิเวอร์พูล | 3 - 1 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-0 |
22:59 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 4 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 3-1 |
01:30 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0 - 1 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
02:00 | เซเนกัล(N) | 0 - 0 | อียิปต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย คัพ |
||||
22:30 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 3 - 1 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:00 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 1 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-0 |
01:15 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0 - 0 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
19:30 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 1 - 0 | เอฟซีคลินเซนิ | 0-0 |
00:55 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 2 - 2 | คราอิโอว่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1 - 0 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
17:30 | บันไดมาสปอร์ | 2 - 0 | อุมรานิเยสปอร์ | 1-0 |
20:00 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 1 | อดาน่าสปอร์ | 0-0 |
22:59 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0 - 3 | อันคารากูคู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ดราโกโวลแยค | 1 - 3 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1-1 |
23:05 | อิสทรา 1961 พูลา | 1 - 2 | ดินาโม ซาเกร็บ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:15 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1 - 2 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0-1 |
23:15 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0 - 3 | ปาคซิ เซ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 2 - 3 | บานิค ออสตราว่า | 1-2 |
00:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 1 - 0 | ฮราเดตส์กราลอเว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เวสเตอร์โล | 3 - 0 | เควีเอสเค ลอมเมล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | คลับ ตีฮัวนา | 1 - 0 | พูมาส ยูนัม | 0-0 |
05:00 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 0 - 2 | พูอีบลา | 0-2 |
07:00 | อัตลาส | 2 - 1 | ซานโตส ลากูน่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | คาร์ราเรเซ่ | 1 - 1 | เรจเจียนา | 0-0 |
20:30 | กรอสเซโต้ | 0 - 0 | เฟอร์มาน่า | 0-0 |
20:30 | โอลเบีย | 2 - 3 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1-1 |
20:30 | เปสคารา | 3 - 1 | กุบบิโอ | 1-0 |
20:30 | ปอนเทเดร่า | 2 - 0 | ไอโมเลเซ่ | 1-0 |
20:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 2 - 0 | มอนเตวาชี | 1-0 |
20:30 | เตราโม่ | 1 - 0 | ลุคเชเซ่ | 1-0 |
20:30 | วิส เปซาโร | 0 - 2 | วิเทอเบเซ่ | 0-1 |
20:30 | เอพี เทอร์ริส | 1 - 3 | คาตาเนีย | 0-0 |
20:30 | วิโบเนเซ่ | 0 - 0 | ปากาเนเซ่ | 0-0 |
20:30 | อันคอน่า | 0 - 3 | ปิสโทลเซ่ | 0-2 |
23:30 | บารี | 1 - 2 | เมสสิน่า | 1-1 |
23:30 | คาตันซาโร่ | 2 - 0 | อเวลลิโน่ | 0-0 |
23:30 | ฟอกเจีย | 1 - 1 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0-0 |
23:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 1 - 0 | ลาติน่า | 1-0 |
23:30 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 3 - 0 | เอซี โมโนโปลี | 2-0 |
23:30 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 4 - 1 | โปเทนซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | ไลซอส | 2 - 2 | ริโอ อาฟ | 2-0 |
21:00 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 2 - 0 | ซีดี มาฟรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เออีพี ปาฟอส | 1 - 1 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1-1 |
00:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 2 - 3 | อโปเอล นิโคเซีย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | ตริคาล่า | 0 - 1 | เออีแอล ลาริซ่า | 0-0 |
19:45 | ดิโอโกรัส | 1 - 1 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 0-0 |
19:45 | เออี คาไรสคาคิส | 2 - 1 | โรดอส เอฟซี | 0-0 |
19:45 | คิสสามิกอส | 0 - 0 | คาลิเทีย | 0-0 |
22:00 | เอโอ คาวาลา | 0 - 2 | เวเรีย เอฟซี | 0-2 |
01:00 | สโกดา ซานธี | 5 - 2 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 4-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
21:00 | มิราสโซล | 2 - 2 | ซานโต อังเดร | 1-2 |
02:00 | กัวรานี่ เอสพี | 1 - 1 | ซานโตส | 0-1 |
04:30 | อิทัวโน่ เอสพี | 2 - 3 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 2-1 |
06:30 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 1 - 1 | บรากันติโน้ | 0-1 |
06:30 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 3 - 0 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | มาดูเดดา | 1 - 3 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0-2 |
02:00 | ฟลาเมงโก | 0 - 1 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-0 |
05:00 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 1 - 0 | บันกู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | บอสตัน ริเวอร์ | 0 - 0 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-0 |
06:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 2 - 3 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 0 - 3 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 0 - 1 | ลา อีคูดัด | 0-0 |
04:05 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 2 - 1 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 1-1 |
06:10 | มิลเลียนนาริออส | 1 - 0 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 3 - 0 | วัดฟอร์ด (ญ) | 3-0 |
21:00 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 3 - 0 | โคเวนทรี (ญ) | 3-0 |
21:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 2 - 2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
22:00 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 4 - 0 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
20:05 | แอ๊บฮา | 0 - 4 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 0-0 |
22:05 | อัล ฟาร์ท | 2 - 3 | อัล บาเดน | 2-3 |
22:20 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 4 - 1 | อัล ทาย | 3-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
19:15 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 2 - 1 | เอมิเรตส์ คลับ | 1-0 |
21:30 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 0 - 1 | อัจมาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ |
||||
23:30 | อัล ฮิลาล(N) | 6 - 1 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | จาเบิลช | 1 - 1 | อัล นาวัล | 0-0 |
19:00 | อัล คารามาห์ | 0 - 0 | อัล อิติฮัด | 0-0 |
19:00 | อัล วาห์ดา | 0 - 1 | ฮัททีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:45 | เคเอฟ ลาซี | 1 - 0 | วัลลัซเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:15 | บาห์ลา | 1 - 1 | มัสแคท | 0-1 |
20:15 | อัลรูสตัก | 1 - 1 | อัล นาห์ด้า | 0-0 |
23:15 | อัล ซูวาอี | 2 - 1 | ซาฮัม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ก๋วยลีน่า | 0 - 0 | กัวรานี อาซุนซิยง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0 - 1 | โคเบรซอล | 0-0 |
04:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 2 - 4 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-1 |
06:30 | โคโล โคโล่ | 2 - 0 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:45 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 1 - 0 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 1 - 2 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1-1 |
19:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 3 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 2-1 |
22:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 4 - 0 | เอสซีซันด์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
20:00 | ลอนดอน บีส (ญ) | 5 - 1 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | 1-0 |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) | 0 - 5 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 0-2 |
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | 0 - 0 | อิปสวิช (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ซีดี ฟาส | 2 - 0 | ซานต้า เทคล่า | 1-0 |
04:15 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 0 - 0 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 4 - 0 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 1-0 |
22:00 | แอตเซลล่า | 2 - 3 | โฟล่า เอสซ์ | 2-3 |
ผลบอลวันที่ เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
21:00 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี(N) | 0 - 0 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | โฟลเรียน่า เอฟซี(N) | 2 - 1 | บัลซาน เอฟซี | 1-0 |
20:00 | กัดจา ยูไนเต็ด(N) | 0 - 1 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 0-1 |
00:00 | ไซเรนซ์ เอฟซี(N) | 2 - 1 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
20:30 | สเปน (ฟุตซอล) | รอ | ยูเครน(ฟุตซอล) | |
23:30 | โปรตุเกส (ฟุตซอล) | รอ | รัสเซีย (ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
21:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | 0 - 0 | อาร์เออีซี มงส์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 2 - 2 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:10 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 1 - 0 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 1-0 |
00:00 | ซีเอสดี โซโลลา | 0 - 2 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0-1 |
01:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 2 - 1 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 2-0 |
04:00 | กัวสตาโตยา | 1 - 1 | แอนติกา จีเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
22:59 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0-1 |
02:00 | บลูมมิ่ง | 0 - 7 | โบลิวาร์ | 0-2 |
02:00 | ออโรร่า | 0 - 0 | คลับ กัวบิร่า | 0-0 |
04:15 | เดอะ สตรองเกสต์ | 2 - 0 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 1-0 |
06:30 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 0 - 2 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ AFC Women’s Asian Cup |
||||
14:30 | เวียดนาม(ญ)(N) | 2 - 1 | จีน-ไต้หวัน (ญ) | 1-0 |
18:00 | จีน(ญ)(N) | 3 - 2 | เกาหลีใต้(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:40 | เวโรน่า (เยาวชน) | 2 - 1 | นาโปลี(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 1 - 1 | เลชเช่(ยู20) | 0-1 |
18:30 | สปอล(เยาวชน) | 0 - 0 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 2 - 2 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 2-0 |
20:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1 - 3 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 1-0 |
18:00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ชลบุรี เอฟซี | 0-0 |
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 1-0 |
19:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 2 - 0 | นครราชสีมา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:05 | เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) | 2 - 1 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:15 | อัล ไทด์ | 0 - 2 | อัลบาเตห์ | 0-0 |
20:15 | แมสฟุท | 1 - 2 | ฮัทต้า คลับ | 1-0 |
20:15 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 2 - 0 | อัล รัมซ์ | 0-0 |
20:15 | ดิบา ฟูไจรัช | 1 - 0 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:30 | อัล-จีล(เยาวชน) | 1 - 0 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
15:00 | คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) | 6 - 0 | กิเรคเบอร์นู (ญ) | 0-0 |
16:00 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | 0 - 3 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ลีกคัพ |
||||
20:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 1 - 0 | อามาซูลู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 2 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | 0-0 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 2 - 1 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 1-1 |
19:30 | เอฟซี ออร์ดิโน | 1 - 0 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 0-0 |
22:00 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 1 - 0 | เซนต์ จูเลีย | 0-0 |
00:30 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 1 - 2 | ซีอี คาร์โรอิ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
20:30 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | รอ | อัล วาเซิ่ล เอสซี (สำรอง) | |
20:30 | คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) | รอ | อัล ไอน์(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | โลบี สตาร์ส | 0-0 |
22:00 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 2 - 1 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 2-1 |
22:00 | วิคกิ ทัวร์ริส | 0 - 0 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 0 - 0 | อควายูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 0 - 1 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:30 | ชิลลา ซีเอฟ | 0 - 1 | เฮอร์คิวลีส2 | 0-1 |
17:30 | เกตาเฟ่ บี | 3 - 2 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 2-0 |
17:45 | คาราวากา เวอราครูซ | 1 - 2 | ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา | 0-2 |
18:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0 - 1 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0-1 |
18:00 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 2 - 1 | ยูอี แซนท์ส | 1-0 |
18:00 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 1 - 0 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 0-0 |
18:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 3 - 0 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | 2-0 |
18:00 | ซีดี โรด้า | 2 - 1 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 0-1 |
18:00 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 4 - 1 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 1-1 |
18:00 | ยูบี คอนเควนเซ่ | 2 - 2 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 1-1 |
18:00 | มายอร์ก้า 2 | 1 - 0 | ซีดี บินิสซาเลม | 0-0 |
18:00 | โคนิล ซีเอฟ | 1 - 0 | กอร์โดบา บี | 0-0 |
18:00 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 0 - 3 | ซีดี พราวิอาโน | 0-1 |
18:00 | อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | 0 - 0 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 0-0 |
18:15 | อัลฮัวริโน | 0 - 1 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0-1 |
18:15 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 1 - 0 | โมทริล ซีเอฟ | 1-0 |
18:30 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0 - 2 | เรเครติโบ อูเอลบา | 0-1 |
18:30 | กิโรน่า บี | 0 - 1 | ยูอี โอลอต | 0-0 |
18:45 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 0 - 1 | นูมานเซีย 2 | 0-0 |
19:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 1 - 0 | ลาส พัลมาส ซี | 0-0 |
19:00 | ยูดี มาร์เบลล่า | 3 - 0 | ยูดี ซาน เปโดร | 1-0 |
22:00 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0 - 2 | เอสดี เบียไซน์ | 0-1 |
22:15 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | 1 - 2 | ซิวดัด โรดรีโก | 1-2 |
22:30 | คอนสตานเซีย | 1 - 0 | ซานราฟาเอล | 1-0 |
22:30 | ซีดีเบติ โอนัค | 0 - 1 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0-0 |
22:30 | เบลล์บริดเจท | 1 - 0 | ซีเอ มอนซอน | 0-0 |
22:30 | ยูอี ฟิกูเรส | 0 - 0 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0-0 |
22:30 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0 - 2 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0-1 |
22:30 | ซีดี มานาคอร์ | 2 - 1 | ซีอี เมร์คาดัล | 0-0 |
22:30 | ซีดี คอแรลลาโน | 1 - 1 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | 0-0 |
22:30 | โทโลซา | 1 - 2 | ซีดี บาสโคเนีย | 1-1 |
22:30 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 3 - 2 | ซีดี กัวจูเอโล | 1-0 |
22:59 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 0 - 0 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 0-0 |
22:59 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 3 - 1 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 1-0 |
22:59 | โอโยเนซา | 0 - 2 | ซีดี อัลกูไนโน | 0-1 |
00:30 | กัวดาล | 0 - 1 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 0 - 3 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0-1 |
05:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | 2 - 0 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:00 | อนาโปลิส เอฟซี | 1 - 1 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 3 - 0 | จอยวิลล์ เอสเซ | 0-0 |
05:00 | คัมโบริว เอสซี | 3 - 1 | คอนคอร์เดีย เอสซี | 1-0 |
05:00 | ยูเวนตุสเอสซี | 0 - 5 | บาร์ราเอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:10 | คาเซียส อาร์เอส | 4 - 0 | บราซิล เด เปโลตัส | 3-0 |
05:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 0 - 2 | อิมอเร่ อาร์เอส | 0-1 |
05:00 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | 0 - 0 | เซา หลุยซ์(อาร์เอส) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | แอตลาส (ยู20) | รอ | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | |
22:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) | รอ | พูเอบลา (ยู20) |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
21:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 3 - 0 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 1-0 |
02:00 | ทอมเบนเซ่ | 2 - 1 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี | 1-0 |
02:00 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 1 - 1 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
02:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 3 - 1 | ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | แพมเบิร์คแอทลีต้า | 3 - 0 | ราบัตอาแจ็กซ์ | 0-0 |
21:00 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 1 - 2 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 0-2 |
00:00 | เซนต์ แอนดรู | 1 - 3 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 1-0 |
01:00 | มาร์ซา | 1 - 0 | มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | รอ | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 3 - 2 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 2-1 |
18:00 | นครปฐม เอฟซี | 0 - 0 | อยุธยายูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | ลำปาง เอฟซี | 2 - 0 | อุดรธานี | 1-0 |
19:00 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 1 - 0 | กรมศุลกากร เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
02:00 | โกลโบ | 1 - 1 | โบตาโฟโก้ พีบี | 0-1 |
02:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 1 - 3 | อัลโต พีไอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
20:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 0 - 2 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 0-1 |
21:00 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 1 - 0 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 0-0 |
21:10 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 3 - 1 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 2-0 |
22:59 | อเบอร์ดีน (ญ) | 1 - 0 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 0 - 3 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 0-1 |
16:00 | กัซเทป (ยู 19) | 6 - 1 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 3-0 |
16:00 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 0 - 1 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) | 0 - 2 | อันคารากูคู(ยู19) | 0-1 |
16:00 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 4 - 0 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 0 - 0 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 0-0 |
15:15 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | 0 - 3 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | 0-1 |
18:15 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 0 - 2 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | 0-0 |
20:45 | บาริโต ปูเตรา | 0 - 1 | พีเอสเอส สเลมัน | 0-0 |
20:45 | เปอร์ซิบ บันดุง | 0 - 1 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
19:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 1 - 0 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 1-0 |
20:00 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 1-0 |
21:00 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 1 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0-2 |
21:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 4 - 0 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 1-0 |
01:00 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 1 - 2 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา Libertadores U20 |
||||
05:30 | สปอร์ตติโว่ เพนาโรล (เยาวชน) | 2 - 0 | มิลเลียนนาริออส(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 2 - 3 | เรอัล ซานตานเดร์ | 1-1 |
03:00 | เวลเลดูปา เอฟซี | 0 - 1 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:30 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 2 - 2 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1-1 |
18:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 7 - 0 | เออิบาร์ (ญ) | 5-0 |
18:00 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 2 - 0 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1-0 |
18:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 0 - 1 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 0-0 |
18:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1 - 0 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0-0 |
18:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 0 - 2 | นาโปลี(หญิง) | 0-0 |
20:30 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 3 - 2 | เอ็มโปลี (ญ) | 3-1 |
20:30 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | 0 - 1 | ยูเวนตุส(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | สตาดา จาบีเซ็น | รอ | อี.จีเอส กัฟซ่า |
ผลบอลวันที่ การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก |
||||
21:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 4 - 1 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
19:00 | 4 de Julho | 1 - 0 | ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:20 | อิสราเอล(ยู 17) | 5 - 0 | จอร์เจีย (ยู 17) | 3-0 |
18:40 | เบลารุส(ยู 16) | 4 - 1 | มอลโดว่า(ยู17) | 3-0 |
18:40 | เบลารุส(ยู 17) | 4 - 2 | คาซัคสถาน(ยู 17) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เซนไนยิน เอฟซี | 0 - 1 | มุมไบ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
21:00 | เลเมนเชเอสพี | 0 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-1 |
02:00 | เรด บูลล์ บราซิล เอสพี | 0 - 1 | ยูเวนตุส เอสพี | 0-1 |
02:00 | เซา เบนโต้ | 1 - 0 | เตาบาแต | 1-0 |
05:00 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 2 - 1 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
20:00 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 0 - 0 | บาร์เรโตส เอสพี | 0-0 |
04:00 | แบนเดียแรนท์ | 0 - 2 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
20:30 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | รอ | พัลไมรัสเอสพี (ญ) |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด(N) | 0 - 4 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 0-3 |
03:15 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ(N) | 4 - 0 | มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 1 - 2 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0-1 |
17:30 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0 - 0 | เรอัล มูร์เซีย | 0-0 |
18:00 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 3 - 1 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 2-0 |
18:00 | คาเซเรโน่ | 1 - 1 | คาดิส 2 | 1-1 |
18:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 1 - 0 | ดอน เบนิโต้ | 1-0 |
18:00 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 2 - 0 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0-0 |
18:00 | มอสโตเรส | 2 - 1 | กอมโปสเตลา | 0-1 |
18:00 | โครูโช่ เอฟซี | 2 - 0 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1-0 |
18:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1 - 0 | ยูดี เมลิลล่า | 1-0 |
18:00 | มัล เมนอร์ | 0 - 0 | เอร์กูเลส | 0-0 |
18:00 | โตเลโด | 1 - 2 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 0-0 |
18:00 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 3 - 3 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 1-1 |
18:00 | เบรีย | 1 - 1 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 1-0 |
18:00 | ซีอี ยูโรปา | 0 - 1 | เยย์ดา | 0-0 |
18:00 | นูมานเซีย | 2 - 0 | แตร์ราสซ่า | 1-0 |
18:00 | เอสดี ทาราซอนนา | 1 - 0 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 0-0 |
19:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 0 - 2 | เอดี เซวตา | 0-2 |
19:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 2 - 0 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 1-0 |
19:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 0 - 0 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0-0 |
22:59 | คอร์โดบ้า | 3 - 1 | ซีดี โคเรีย | 2-0 |
22:59 | จี.เซโกเบียน่า | 1 - 1 | เรอัล เอวิเลส | 1-0 |
22:59 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 2 - 0 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1-0 |
22:59 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0-1 |
22:59 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0 - 2 | เอลเดนเซ่ | 0-1 |
22:59 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0 - 0 | โอซาซูน่า บี | 0-0 |
22:59 | ซีดี โตรเปโซน | 0 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0-0 |
23:30 | เอสดี ลาเรโด | 3 - 3 | เอสดี เกอร์นิกา | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | รอ | ดิฌง(ยู 19) | |
20:00 | น็องซี่(ยู 19) | รอ | ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | |
20:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | รอ | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | |
20:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | รอ | เม็ตซ์(ยู 19) | |
20:00 | ล็องส์(ยู 19) | รอ | เลอ อาฟร์(ยู 19) | |
20:00 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | รอ | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | |
20:00 | ลีลล์(ยู 19) | รอ | อาเมียงส์(ยู 19) | |
20:00 | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | รอ | ตูลูส (ยู 19) | |
20:00 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | รอ | โมนาโก(ยู 19) | |
20:00 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | รอ | นีซ (ยู 19) | |
20:00 | ตูลง(ยู 19) | รอ | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | |
20:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | รอ | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | รอ | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | |
17:00 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | รอ | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | |
17:00 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | รอ | ชาลเก้ 04 (ยู 19) | |
19:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) | รอ | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | |
19:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) | รอ | อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) | |
20:00 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | รอ | อาเค่น ยู19 | |
21:30 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | รอ | คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 3 - 1 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 2-1 |
19:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 2 - 0 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 1-0 |
20:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 4 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 3 - 4 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 2 - 2 | ซาริเยอร์ | 2-0 |
17:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1 - 1 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1-1 |
17:00 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 1 | โครัม เอฟเค | 0-1 |
17:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 0 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 2-0 |
17:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 0 - 2 | โบดรุมสปอร์ | 0-1 |
17:00 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 2 - 0 | อาเหม็ดสปอร์ | 0-0 |
17:00 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | ซองกุลดัค | 0-0 |
17:00 | เพนดิคสปอร์ | 3 - 2 | 24 Erzincanspor | 2-1 |
17:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0 - 1 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 1 - 1 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | ยอมราสปอร์ | 0 - 1 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0-1 |
17:00 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 5 - 2 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:30 | บานนี่ ยาส ยู 21 | 0 - 2 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
20:30 | ปาราเนา อีซี | 0 - 0 | เอสอี ซานต้า มารีอา | 0-0 |
20:30 | บราซิลเลียนเซ่ | 4 - 1 | เอเอ ลูเซียเนีย | 3-0 |
01:30 | เอสอี ตู กาม่า | 0 - 0 | ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 3 - 1 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1-0 |
19:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0 - 0 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0-0 |
19:00 | บานดาริ | 0 - 2 | ทัสเคอร์ | 0-1 |
19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1 - 1 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0 - 1 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0-0 |
06:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 0 - 3 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | เกาะกวาง | 2 - 1 | จันทบุรีเอฟซี | 1-0 |
15:30 | ทวีวัฒนา | 2 - 1 | ชัยนาท ยูไนเต็ด | 0-1 |
15:30 | อุตรดิตถ์ | 2 - 1 | สี่แควเอฟซี | 0-0 |
15:30 | สกลนคร เอฟซี | 2 - 1 | ครัว-นภัสอุบล | 0-1 |
15:30 | สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร | รอ | ชัยนาท ยูไนเต็ด | |
15:30 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 0-1 |
15:30 | สุราษฎร์ธานี ซิตี้ | 1 - 2 | สงขลา เอฟซี | 1-1 |
15:30 | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
15:30 | กบินทร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | 0-0 |
16:00 | ป่าตองซิตี้ เอฟซี | 0 - 0 | พัทลุง เอฟซี | 0-0 |
18:00 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 0 - 0 | เชียงราย ซิตี้ | 0-0 |
18:00 | สระบุรี เอฟซี | 3 - 1 | สมุทรสงคราม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
21:00 | รูเปล บูม | รอ | แอฟเซ ลีแอช |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
19:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 6 - 2 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
09:10 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 2 - 0 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 2-0 |
00:00 | ซีดี ซากาปา | 1 - 1 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
20:00 | เอดีโอ 20 | 2 - 5 | เกเมิร์ท | 2-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
06:50 | แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ | 1 - 1 | แอตเลติโก้ ปารานา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
19:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | รอ | เซนต์ มอชแทส | |
21:00 | บลูเบล ยูไนเต็ด | รอ | เชอร์รี โอรชาร์ด |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
22:00 | ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) | 0 - 1 | เลบันเตบี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เอเอสออสเตียแมร์ | รอ | กุยเกลียโน่ | |
20:30 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | รอ | โนวาร่า | |
20:30 | ฟอร์ลิ | รอ | คาร์ปิ | |
20:30 | ซาสซาริ ตอร์เรส | รอ | เอเอสดี ลานุเซอิ | |
20:30 | มอนเตเบลลูนา | รอ | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | |
20:30 | โฟลิคโน กัลโช่ | รอ | ไรติ |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | ซาน โจวันนี | 0 - 1 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
18:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 0 - 1 | โอซาซูนา(ญ) | 0-1 |
18:15 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) | 2 - 1 | บาร์เซโลนา บี (ญ) | 1-1 |
22:00 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 4 - 2 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | มาริติโม่ 2 | 2 - 0 | เมเรลินเนเซ่ | 1-0 |
19:00 | ซินเทรียนเซ่ | 2 - 1 | ไอดีล | 0-1 |
22:00 | เอสซี บียา เรอัล | 0 - 6 | มาร์ ติโน | 0-4 |
22:00 | ซัล กาดาส | 2 - 1 | ซีเอสดี กามาร่า โลโบส | 0-0 |
22:00 | เลคา | 3 - 2 | วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | วิทาโล | 0 - 3 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
20:00 | มูซอนกาติ เอฟซี | 2 - 0 | บีเอส ไดนามิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 1 - 1 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | มูริซี่ | 1 - 1 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี | รอ | คอลเลจ 1975 เอฟซี | |
00:30 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี | รอ | เอฟซี ลินคอล์น |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | ลาริซา(ญ) | 3 - 0 | เจียนนิน่า(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | พูอีบลา(ญ) | 2 - 0 | ตีฮัวนา (ญ) | 1-0 |
06:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 2 - 2 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | เซบีย่า (ยู 19) | รอ | กอร์โดบา(ยู 19) | |
18:15 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | รอ | มารีน่าสปอร์ต(ยู19) | |
22:00 | เกตาเฟ่(ยู 19) | รอ | เลกาเนส(ยู 19) | |
23:30 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | รอ | เรอัล เบติส (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | มิดทิลแลนด์(N) | 3 - 3 | เบรย์ดาบลิค | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 1 - 0 | บราก้า(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) | 0 - 1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | มาลากาเตโก(สำรอง) | รอ | ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | มาริติโม่(ญ) | รอ | บราก้า(ญ) | |
21:00 | สปอร์ติง(ญ) | รอ | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
05:00 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | รอ | เทาโร(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ซานโจเนนเซ่ | 1 - 1 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 0-0 |
22:00 | มอนตาเรเกร | 1 - 2 | แอนาเดีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1 - 0 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1-0 |
18:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0 - 0 | อัลบาเซเต้ | 0-0 |
18:00 | ซาบาเดย์ | 1 - 0 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0-0 |
18:00 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0 - 0 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
18:00 | บาดาโฮซ | 1 - 1 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 1-0 |
18:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0 - 1 | กาลาฮอร์รา | 0-1 |
18:00 | ซาลามังก้า | 4 - 1 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 2-0 |
22:59 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-1 |
22:59 | เซบีย่า แอตเลติโก | 2 - 0 | คาสเตลล่อน | 1-0 |
22:59 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1 - 2 | เรอัล ยูนิโอน | 0-1 |
22:59 | ยูดี โลโกรนเยส | 1 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2 - 1 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 1-0 |