ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 3 - 0 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1-0 |
05:15 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1 - 0 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-0 |
05:15 | อินดิเพนเดนเต้ | 1 - 0 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0-0 |
07:30 | ลานุส | 2 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 2-0 |
07:30 | ซีเอ ฮูราแคน | 2 - 3 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | เกรอน็อบล์ | 1 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | อเบอร์ดีน | 1 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | บริสตอล โรเวอร์ส | 2 - 0 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 1-0 |
02:45 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 4 - 3 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
03:15 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:45 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 2 - 0 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | มิลล์วอลล์ | 2 - 0 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:45 | วีแกน แอธเลติก | 2 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-0 |
02:45 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0 - 1 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-0 |
02:45 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 3 - 1 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
00:30 | เครโมเนเซ่ | 3 - 1 | ปาร์ม่า | 1-0 |
00:30 | โคเซนซ่า 1914 | 1 - 2 | เปรูจา | 0-1 |
00:30 | สปอล | 1 - 3 | เรจจิน่า | 1-1 |
00:30 | แตร์นาน่า | 0 - 1 | มอนซ่า 1912 | 0-1 |
00:30 | ปิซ่า | 2 - 2 | วิเชนซ่า | 1-2 |
00:30 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0 - 1 | ชิตตาเดลล่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | เอฟซี ลวีฟ | 1 - 1 | เวนด์ซีเซล | 0-0 |
15:20 | อูฟา บี | 1 - 4 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 0-3 |
16:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1 - 1 | บริสแบน ซิตี้ | 0-0 |
18:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 1 - 1 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1-0 |
19:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0 - 0 | ทแซร์สโค เซโล | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 1 - 3 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 1-1 |
20:00 | ปัคตากอร์ | 0 - 3 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-1 |
21:00 | เอฟซี ลวีฟ | 0 - 0 | เอฟเค อรีส | 0-0 |
21:00 | ดินาโม เคียฟ | 4 - 0 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 1-0 |
21:00 | ดินาโม มอสโก | 2 - 2 | เวนด์ซีเซล | 2-1 |
21:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1 - 2 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 1-1 |
21:00 | ทอม ทอมสค์ | 1 - 0 | อัคโตเบ | 0-0 |
22:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 3 - 2 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 2-1 |
22:00 | โมลด์ | 0 - 2 | เอฟเค รอสตอฟ | 0-1 |
22:59 | ซูดูว่า | 0 - 2 | บอลติกปาเนเวจิส | 0-1 |
22:59 | โรสกิลด์ | 1 - 4 | เฮลซิงกอร์ | 0-3 |
23:45 | ดาลุ่ม | 7 - 0 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 2-0 |
00:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 2 - 0 | อัสเคอร์ | 1-0 |
00:00 | แนชวิลล์ เอฟซี | 2 - 3 | เอฟซี ซินซินเนติ | 1-1 |
00:45 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว | 2 - 2 | เฟริส เวียนนา 1894 | 1-1 |
01:15 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 1 - 1 | เอฟซี ฮาเนา 93 | 0-1 |
06:30 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0 - 2 | ดีซี ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
07:30 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 0 - 0 | ทอร์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1 - 0 | เรอัล มาดริด | 0-0 |
03:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0 - 5 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 1 - 1 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
21:00 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 2 - 2 | ซัมซั่นสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:30 | ฟาสตาฟ ซลิน | 2 - 0 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | ปาชูก้า | 2 - 2 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 0 - 2 | คาตาเนีย | 0-1 |
20:30 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0 - 2 | ลาติน่า | 0-1 |
22:00 | คาตันซาโร่ | 1 - 0 | ปากาเนเซ่ | 0-0 |
00:00 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1 - 1 | โปเทนซ่า | 1-1 |
00:00 | ฟอกเจีย | 4 - 1 | ปาแลร์โม่ | 2-1 |
00:00 | เอพี เทอร์ริส | 0 - 1 | บารี | 0-1 |
00:00 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1 - 0 | อเวลลิโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | เวย์เม้าท์ | 1 - 0 | อีสต์ไลก์ | 0-0 |
02:45 | บอร์แฮม วู๊ด | 2 - 0 | อัลทริงแคม | 1-0 |
02:45 | บรอมลีย์ | 1 - 3 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 1 - 2 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0-0 |
02:45 | เอลจิน ซิตี้ | 0 - 2 | แอนนัน แอธเลติก | 0-2 |
02:45 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 1 - 1 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 3 - 2 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:00 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 1 - 1 | คาฟร์ กาซิม | 1-1 |
00:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 1 - 0 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 0-0 |
00:00 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 0 - 1 | ฮาโปเอล รานาน่า | 0-1 |
00:00 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 2 - 1 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 3 - 0 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-0 |
00:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0 - 0 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล ริซอน | 1 - 0 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 1-0 |
00:00 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1 - 0 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:45 | ครูซาเดอร์ | 0 - 0 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0-0 |
03:00 | โคเลอไรน์ | 2 - 1 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
05:00 | ซานโต อังเดร | 0 - 0 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:55 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 1 - 2 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 3 - 0 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 3-0 |
02:45 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0 - 0 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 0-0 |
02:45 | ยอร์ค ซิตี้ | 3 - 1 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1 - 3 | ดัลลิช แฮมเลต | 0-2 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | อัล ด๊าฟร่า | 0 - 3 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 1 - 1 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0-1 |
22:30 | สโมฮา เอสซี | 2 - 0 | ซามาเล็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0 - 0 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-0 |
00:30 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล-จาซีร่า | 1 - 1 | อัล ซาเฮล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | คัวริบก้า | 2 - 2 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 1-0 |
00:15 | วีแดด คาซาบลานก้า | 2 - 0 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:20 | มัสแคท | 1 - 2 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 1-0 |
20:25 | โซฮาร์ คลับ | 0 - 2 | อัลรูสตัก | 0-1 |
21:50 | ดูฟาร์ | 1 - 1 | อัล ซีบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 4 - 2 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You |
||||
19:00 | อินโดนีเซีย (ยู 23) | รอ | ลาว (ยู 23) |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เฮเรดิอาโน | 0 - 1 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1 - 0 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 1-0 |
02:45 | เฮอรินจี โบโรห์ | 0 - 6 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0-5 |
02:45 | ฮอร์สแฮม | 2 - 2 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 2-0 |
02:45 | มาร์เกต | 2 - 0 | เมอร์สทัมเอฟซี | 1-0 |
02:45 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 4 - 1 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 3-0 |
02:45 | วอร์ทติ้ง | 4 - 0 | คิงสโตเนียน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
04:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 0 - 1 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 0-0 |
06:30 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1 - 1 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ |
||||
03:00 | แพมเบิร์คแอทลีต้า | 0 - 1 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
01:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1 - 2 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 0 - 1 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 0-0 |
02:45 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 1 - 0 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 1-0 |
02:45 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 1 - 5 | นานท์วิช ทาวน์ | 1-2 |
02:45 | แกรนแธม ทาวน์ | 4 - 3 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
13:25 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ)(N) | 0 - 5 | แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ คัพ |
||||
02:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 3 - 0 | พอร์ตสตีวาร์ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | ตลัซกาลาเอฟซี | 0 - 1 | เซเลยา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | อัล ซาลิบิคัท | 2 - 4 | ไคตัน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ พริ้นคัพ |
||||
20:40 | อัล-ดูฮาอิล | 4 - 2 | อัล คอร์ | 3-0 |
23:30 | อัล เรย์ยาน | 1 - 0 | อัมม์ ซาลาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
17:30 | แบกแดด | 1 - 1 | อาร์บิล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
05:30 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0-1 |
07:30 | ซิเอร่า | 0 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
07:30 | เนาติโก (พีอี) | 3 - 0 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) | 2 - 1 | ซัมซุงสปอร์ ยู19 | 1-1 |
16:00 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 2 - 1 | ทูสลาสปอร์(ยู19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง |
||||
20:00 | โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส(สำรอง) | 0 - 2 | เปรสตัน(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | พีเอส ติร่า | 3 - 0 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 1-0 |
18:15 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | 0 - 2 | อเรม่า มาลัง | 0-1 |
20:45 | เปอร์ซิบ บันดุง | 0 - 0 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
02:45 | ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี | 1 - 0 | วิดเนส | 1-0 |
02:45 | สต็อคบริดจ์ | 1 - 0 | เชฟฟิลด์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
19:00 | โปรตุเกส(ยู 17) | 2 - 3 | สเปน (ยู17) | 0-2 |
19:00 | มาซิโดเนีย(ยู 17) | 1 - 1 | มอลตา(ยู 17) | 0-0 |
20:00 | โรมาเนีย(ญ) ยู17 | 0 - 8 | ฮังการี(ญ) ยู17 | 0-3 |
20:00 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19 | 1 - 1 | ฮังการี (ญ) ยู19 | 1-0 |
22:00 | โปรตุเกส (ยู 16) | 0 - 0 | อังกฤษ (ยู 16) | 0-0 |
22:59 | เยอรมนี(ยู 17) | 9 - 0 | สโลวาเกีย(ยู 17) | 5-0 |
22:59 | สเปน(ยู16) | 3 - 0 | สวิสเซอร์แลนด์ (ยู 16) | 0-0 |
01:00 | เวลส์ (ญ) ยู19 | 0 - 2 | สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี กัว | 0 - 2 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
14:00 | เกิ่นเทอ(ยู 19)(N) | 0 - 2 | ด่งท้าป(ยู 19) | 0-2 |
15:40 | ทีพี โฮจิมินห์(ยู 19) | 0 - 3 | ด่งเติมล็องอาน(ยู19) | 0-2 |
16:10 | ดอง ไน (ยู 19) | 1 - 1 | อาน ซาง (ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:00 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | 2 - 0 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:30 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 1 - 2 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0-1 |
01:30 | ไวเด้นบรูค | 2 - 2 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1-0 |
01:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1 - 1 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ไบร์ท สตาร์ | 1 - 1 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1 - 0 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 1 - 1 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 1-0 |
19:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 5 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1-0 |
19:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 1 - 1 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | ติเกร (สำรอง) | 1 - 1 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0-1 |
19:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 3 - 1 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 2-1 |
19:00 | โคลอน (สำรอง) | 2 - 1 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:30 | คาราบาจโลคบาตัน | 0 - 0 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 0-0 |
17:30 | ซาบาห์ 2 | 3 - 4 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 3 - 0 | วิเชนซ่า(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | ยัง แอฟริกันส์ | 2 - 1 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
23:30 | เคทีพี ค็อตก้า | 2 - 0 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 1-0 |