ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:15 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0 - 1 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0-1 |
07:30 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 2 - 1 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0 - 3 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-0 |
02:45 | พอร์ทเวล | 0 - 0 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | โรชเดล | 0 - 1 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 1 - 3 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:45 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2 - 0 | เชลแน่ม ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:10 | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 6 | คิตฉี | 1-4 |
20:00 | เอฟเค ชิต้า | 1 - 2 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 1-1 |
20:00 | แลนด์สโครน่า | 1 - 0 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 1-0 |
21:00 | โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส(สำรอง) | 1 - 1 | ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 2 - 0 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 1-0 |
22:30 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | 4 - 3 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 1-1 |
22:59 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1 - 3 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 0-1 |
00:00 | ฮัคเค่น | 0 - 1 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 0-0 |
00:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1 - 1 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 1-0 |
05:00 | เนกาซ่า | 1 - 1 | นิการากัว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
02:45 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 2 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | อัลทริงแคม | 1 - 0 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-0 |
02:45 | อีสต์ไลก์ | 0 - 1 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0-1 |
02:45 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1 - 2 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1-0 |
02:45 | คิงส์ ลินน์ | 0 - 3 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-2 |
02:45 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:45 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1 - 0 | บอร์แฮม วู๊ด | 1-0 |
02:45 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 4 - 0 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 3-0 |
02:45 | วอคกิ้ง | 2 - 0 | เวย์เม้าท์ | 1-0 |
02:45 | เร็กซ์แฮม | 3 - 1 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 2-0 |
02:45 | เยโอวิล ทาวน์ | 2 - 1 | บรอมลีย์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:05 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 4 - 1 | แพททริค ทริสเทล | 3-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 0 - 1 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:45 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0 - 1 | คลิฟตันวิลล์ | 0-1 |
02:45 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 2 - 5 | โคเลอไรน์ | 1-4 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
06:30 | เซาเปาโล | 4 - 1 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เฮชบี เชลกูมเลด | 1 - 0 | อีเอส เซทิฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | อ็องเซ่ กัลดาส | 2 - 2 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | บลายท์ สปราตันส์ | 1 - 3 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0-3 |
02:45 | ดาร์ลิงตัน | 1 - 0 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 1-0 |
02:45 | ฟาสเลย์ เซลติก | 1 - 0 | เลมิงตัน | 1-0 |
02:45 | เกทส์เฮด | 4 - 0 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 3-0 |
02:45 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 3 | เชสเตอร์ เอฟซี | 1-3 |
02:45 | กุยเซลีย์ | 0 - 0 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:45 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 1 - 1 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-1 |
02:45 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1 - 1 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-0 |
02:45 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0 - 1 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 0-0 |
02:45 | ยอร์ค ซิตี้ | 0 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:45 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1 - 0 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 2 - 1 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | วิมบอร์น ทาวน์ | 0 - 4 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 0-1 |
02:45 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 1 - 0 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Torneo Di Viareggio |
||||
21:00 | อิตาลีซีรี่ย์ ดีซีเลคชั่น(ยู18) | 1 - 0 | เซียน่า(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
00:00 | เอฟเค โคซิค | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
02:05 | ฟลานเดรีย | 1 - 2 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-0 |
04:10 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1 - 2 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1-1 |
06:10 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1 - 0 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 1-0 |
07:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 2 - 0 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | ออสเตอร์(ยู 21) | 2 - 3 | มัลโม่ (ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ |
||||
06:00 | เอฟซี โมทาวน์ | 2 - 2 | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | 2-0 |
06:15 | เอสซี คลีฟแลนด์ | 1 - 1 | ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
19:30 | จอร์เจีย (ญ) ยู17 | 0 - 1 | บัลแกเรีย(ญ) ยู17 | 0-0 |
22:00 | โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 | 0 - 3 | เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 | 0-1 |
22:00 | มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17 | 0 - 11 | อิตาลี(ญ) ยู17 | 0-7 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
00:45 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 1 - 2 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-1 |
03:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1 - 3 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 2 - 1 | เมอร์สทัมเอฟซี | 1-1 |
02:45 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | เลเธอร์เฮด | 1-0 |
02:45 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 2 - 0 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
00:00 | เลบันเต(ฟุตซอล) | รอ | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
04:00 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1 - 0 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 1-0 |
04:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 0 - 0 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 0-0 |
06:30 | เปอร์โต มอนต์ | 3 - 0 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 2-0 |
06:30 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 2 - 1 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 0 | มอร์เพธ ทาวน์ | 1-0 |
02:45 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0 - 1 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 0-1 |
02:45 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 0 - 1 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 0-1 |
02:45 | นานท์วิช ทาวน์ | 1 - 0 | แกรนแธม ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | วิตตัน อัลเบียน | 0 - 1 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | โอฮูด มีดินา | 0 - 2 | อัล-จีล | 0-1 |
22:30 | อัล-นาดห์ฮา | 0 - 2 | นาจราน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:20 | มานาม่า คลับ | 2 - 0 | อัล ชับบับ | 2-0 |
22:20 | อัล นาจม่า | 1 - 1 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 1-0 |
22:20 | อิซ่า ทาวน์ | 2 - 1 | อัล ทัดมัน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
20:45 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 0 - 4 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
20:00 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 0 - 1 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
06:00 | วิลา โนวา | 1 - 1 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
06:15 | สปอร์ท ลากัว เซค่า | 1 - 3 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
07:35 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
07:35 | ฟอร์ตาเลซ่า | 5 - 1 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | สูซ มอนตากฮาบ | 0 - 2 | อิยิปต์ เทเลคอม | 0-2 |
20:05 | ไฟยุม | 1 - 2 | อัล มินยา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
02:45 | เชฟฟิลด์ เอฟซี | 1 - 0 | ฟริคลีย์ แอธเลติก | 0-0 |
02:45 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เวิร์คคิงตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
01:00 | คาสแตนฮาล พีเอ | 0 - 1 | อกัว เดอ มาราบา | 0-0 |
04:00 | อัลโต พีไอ | 7 - 1 | อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 4 - 1 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 2-0 |
15:30 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 0 - 1 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 0-0 |
15:30 | จีลอง เอสซี | 0 - 4 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-1 |
16:30 | โบรุนดารา | 2 - 3 | เมลเบิร์น ไนท์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:00 | สโลวีเนีย (ยู 18) | 1 - 0 | อาเซอร์ไบจาน (ยู 18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
07:00 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 1 - 1 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 1 - 1 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 1-1 |
01:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 1 - 0 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1-0 |
01:00 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 0 - 1 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
02:00 | วีวี โดโว | 0 - 0 | เอฟซี ลิซเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
02:00 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 2 - 1 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 1-1 |
02:00 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 2 - 1 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 2-0 |
02:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | 1 - 3 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 1-0 |
02:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 3 - 0 | ทีอีซี | 2-0 |
02:00 | สปาเคนเบิร์ก | 2 - 0 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
00:30 | เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) | 1 - 0 | เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | บาร์นสลีย์ (ยู 23) | 0 - 0 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 0-0 |
20:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 3 - 2 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 3-0 |
20:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 0 - 1 | อิปสวิช (ยู 23) | 0-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 5 - 1 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 2 - 0 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
01:00 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 3 - 0 | พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) | 2-0 |
02:00 | แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) | 2 - 3 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) | 1-2 |
02:00 | ดานูบิโอ(สำรอง) | 0 - 2 | เพนาโรล(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 0 - 0 | เอสซี วิลล่า | 0-0 |
19:00 | ไบร์ท สตาร์ | 2 - 2 | บียูเอล เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:00 | ตีฮัวนา (ญ) | 2 - 0 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:15 | เอฟซี เบจายา(ญ) | 0 - 5 | เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:45 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 1 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | 5 - 1 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 4-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี | 0 - 2 | บอมบาด้าเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:45 | ฮอร์สแฮม | 5 - 0 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 4-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:20 | ลิเบีย ยู17 | 0 - 1 | โมร็อกโก(ยู 17) | 0-1 |
21:00 | แอลจีเรีย(ยู 17) | 0 - 3 | ตูนิเซีย (ยู 17) | 0-2 |