ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
22:30 | เดน บอสช์ | 0 - 0 | วีวีวี เวนโล | 0-0 |
00:45 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 3 - 0 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:00 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 1 - 0 | รีล ซอลต์ เลค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:00 | เออิบาร์ | 1 - 0 | ซีดี ลูโก้ | 0-0 |
00:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 4 - 1 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-1 |
03:30 | เรอัล โอเบียโด | 3 - 0 | ฟูเอนลาบราดา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 0 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-0 |
22:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1 - 0 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0-0 |
22:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-0 |
22:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1 - 0 | โรชเดล | 1-0 |
22:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 2 - 1 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 2-1 |
22:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 2 - 0 | บาร์โรว์ | 0-0 |
22:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 2 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 1 - 2 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | พอร์ทเวล | 2 - 0 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 1 | วอลซอลล์ | 1-1 |
22:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0 - 3 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
22:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0-0 |
22:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 1 - 2 | จิลลิ่งแฮม | 0-0 |
22:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1 - 0 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 1 - 0 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-0 |
22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0 - 1 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 4 - 1 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 2 - 1 | ฮอนก้าเอสพู | 0-1 |
15:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 1 - 1 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0-0 |
16:00 | ซีเอส โวลุนทารี | 1 - 1 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0-0 |
16:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก(N) | 2 - 0 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-0 |
17:00 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 1 - 0 | จีเคเอส ทิคี | 1-0 |
17:00 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 1 - 1 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 0-0 |
17:00 | วิสล่า พล็อค | 2 - 1 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 2-1 |
17:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 4 - 0 | บาเต้ โบริซอฟ | 1-0 |
17:00 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 1 - 3 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 0-0 |
17:15 | มิกิ มิคเคเล่ | 2 - 1 | เคทีพี ค็อตก้า | 1-1 |
17:30 | ดินาโม มินส์ค | 1 - 0 | ซลูตัสค์ | 0-0 |
18:00 | ฟริกก์ | 0 - 4 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0-4 |
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | คิตฉี | 0-0 |
18:00 | รูบิน คาซาน | 0 - 5 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
18:00 | นาร์โด เอฟเค | 2 - 1 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 1-1 |
18:00 | เคย์เซริสปอร์ | 1 - 0 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0-0 |
18:15 | วีพีเอส วาซ่า | 1 - 0 | ยาโร | 1-0 |
18:40 | เกเฟล ไอเอฟ | 3 - 0 | อัสซีริสก้าบีเค | 3-0 |
19:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 2 - 1 | อูลเลเรดส์ | 1-0 |
19:00 | สคีด ออสโล | 0 - 1 | กเจลแซส | 0-0 |
19:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 3 - 0 | เฟรดริกซ์สตรัด | 2-0 |
19:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 2 - 2 | ฮัมมาร์บี้ | 1-2 |
19:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 2 - 4 | เฮลซิงบอร์ก | 0-1 |
19:00 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 1 - 1 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 1-0 |
19:00 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 0 - 1 | เมตต้า/ลู ริกา | 0-1 |
19:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 3 - 3 | ไอเค บราเก้ | 2-0 |
19:00 | เอไอเค โซลน่า | 2 - 1 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 1-0 |
19:00 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 2 - 0 | ซิมบรู ชิซินู | 1-0 |
19:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1 - 1 | เอฟซี โซโสโพล | 1-0 |
19:00 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 1 - 1 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 0-1 |
19:30 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1 - 2 | โบเตฟ วราตซา | 0-0 |
19:45 | อิลเวส แทมเปเร่ | 0 - 0 | พีเค-35 วานตา | 0-0 |
20:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 0 - 3 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 0-2 |
20:00 | คัลมาร์ | 3 - 0 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0-0 |
20:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 1 - 1 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 0-1 |
20:00 | สค็อปดี้ เอไอเค | 1 - 0 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 0-0 |
20:00 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 1 - 1 | กราเซอร์ เอเค | 0-1 |
20:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 2 - 3 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 1-1 |
20:00 | เอฟเคอเรนดัล | รอ | โมสส์ | |
20:00 | โกรลุด | 3 - 2 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 3-0 |
20:00 | จีเอไอเอส | 2 - 2 | แลนด์สโครน่า | 0-0 |
20:00 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 2 - 3 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 0-0 |
20:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1 - 1 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 0-0 |
20:00 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 3 - 1 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 3-0 |
20:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 2 - 2 | ลีลล์สตรอม | 1-1 |
20:30 | โรเซนบอร์ก บี | 2 - 2 | เบียเซ่น | 0-1 |
20:30 | คูคาริคกิ สตานคอม | 1 - 1 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0-0 |
21:00 | โอเรโบร | 0 - 5 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0-2 |
21:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 5 - 0 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-0 |
21:00 | วาเลเรนก้า | 3 - 3 | ฮัคเค่น | 2-2 |
21:00 | โปเบด้า | 1 - 1 | เปลิสเตอร์ | 0-0 |
21:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 1 - 0 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 1-0 |
21:00 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 1 - 0 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1-0 |
21:00 | ไอสโวล์ด TF | 0 - 1 | ควิด ฮอลเด้น | 0-0 |
21:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 5 - 1 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1-1 |
21:30 | สตรอมก็อดเซ็ท | 1 - 2 | ฮามคาม | 0-1 |
21:30 | ซเซจ เอเค | 0 - 1 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0-0 |
22:00 | วีดาล | 3 - 0 | โซล่า | 2-0 |
22:00 | ซองน์ดาล | 0 - 3 | เอสเค บรานน์ | 0-2 |
22:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 3 - 1 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0-0 |
22:00 | ออด เกรนแลนด์ | 2 - 0 | ซานเดฟยอร์ด | 1-0 |
22:15 | คูพีเอส | 1 - 0 | เอซี โอลู | 0-0 |
22:59 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 0 - 3 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0-0 |
01:00 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 2 - 1 | นอร์ท แคโรไลนา | 0-0 |
01:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 0 - 0 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 0-0 |
01:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | 1 - 1 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 0-0 |
01:30 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1 - 0 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
12:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1 - 2 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0-2 |
12:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 6 - 1 | โออิตะ ตรินิต้า | 0-1 |
12:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 2 - 0 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-0 |
12:00 | จูบิโล อิวาตะ | 1 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0-0 |
13:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 4 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 0-1 |
13:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 1 - 1 | สากัน โตสู | 0-0 |
13:00 | เอฟซี โตเกียว | 2 - 1 | โชนัน เบลมาเร่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
21:00 | ไซปรัส(ยู 21) | 0 - 1 | เบลารุส(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | ดราว่า | 0 - 4 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
21:30 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0-0 |
21:30 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 2 - 0 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 2-0 |
22:00 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 0 - 0 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
06:00 | พูมาส ยูนัม | 1 - 1 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 1 - 1 | โปรเซดโต้ | 0-1 |
20:30 | โปร เวอร์เซลลี่ | 1 - 1 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1-1 |
22:00 | เฟอรัลพิซาโล | 1 - 0 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-0 |
23:30 | เลชโก้ | 2 - 1 | เทรนโต้ | 2-0 |
23:30 | มานโตวา | 2 - 2 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1-1 |
23:30 | ปาโดวา | 3 - 1 | ปิอาเชนซา | 2-0 |
23:30 | เรนาเต้ เอซี | 3 - 1 | เจียน่า เออมินิโอ | 1-0 |
23:30 | เซเรกโน่ | 0 - 2 | โปร ปาเทรีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | อัลทริงแคม | 1 - 0 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | อีสต์ไลก์ | 0 - 2 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-0 |
22:00 | กริมสบี้ ทาวน์ | 2 - 1 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 2-0 |
22:00 | คิงส์ ลินน์ | 2 - 0 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-0 |
22:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | บาร์เน็ต | 0-0 |
22:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1 - 1 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1-1 |
22:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เวย์เม้าท์ | 2-0 |
22:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1 - 1 | บรอมลีย์ | 0-0 |
22:00 | วอคกิ้ง | 2 - 3 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1-1 |
22:00 | เร็กซ์แฮม | 6 - 5 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 2-2 |
22:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 2 - 0 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | อาร์บรอท | 3 - 3 | เรธโรเวอร์ส | 1-1 |
22:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 1 - 0 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0-0 |
22:00 | อินเวอร์เนสส์ | 2 - 0 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0-0 |
22:00 | คิลมาร์น็อค | 2 - 1 | แพททริค ทริสเทล | 1-0 |
22:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1 - 1 | อายร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | โคฟ เรนเจอร์ | 1-0 |
22:00 | ดัมบาร์ตัน | 0 - 0 | มอนโทรส | 0-0 |
22:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0 - 3 | อัลลัว แอทเลติค | 0-0 |
22:00 | ปีเตอร์เฮด | 1 - 0 | ฟัลเคิร์ก | 1-0 |
22:00 | ควีนส์ ปาร์ค | 1 - 0 | ไคลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | แอนนัน แอธเลติก | 2 - 4 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 1-2 |
22:00 | เอลจิน ซิตี้ | 2 - 0 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 2-0 |
22:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 1 - 1 | คาวเดนบีท | 0-1 |
22:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 1 - 0 | สแตรนแรร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
19:30 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 1 - 2 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1-1 |
22:00 | โคเลอไรน์ | 2 - 3 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0-1 |
22:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 2 - 4 | ครูซาเดอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | ตริคาล่า | 1 - 1 | สโกดา ซานธี | 1-0 |
19:45 | ดิโอโกรัส | 0 - 1 | เออี คาไรสคาคิส | 0-1 |
22:00 | พานเซอร์ไรกอส | 0 - 1 | เวเรีย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
04:30 | พัลไมรัส | 2 - 1 | บรากันติโน้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อีเอส เซทิฟ | 0 - 2 | เอ็นซี มากร้า | 0-2 |
21:00 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 4 - 0 | อาร์ซี รีไลแซน | 1-0 |
21:00 | โอลิมปิก เมเดีย | 1 - 0 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1-0 |
21:00 | อาร์ซี อาร์บา | 1 - 1 | เอ็มซี โอราน | 0-1 |
00:00 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 1 - 1 | เฮชบี เชลกูมเลด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
18:00 | สโลวีเนีย(ยู17) | 2 - 2 | เซอร์เบีย ยู17 | 1-0 |
18:00 | ไอร์แลนด์ (ยู 17) | 2 - 3 | ฟินแลนด์(ยู 17) | 1-1 |
19:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) | 0 - 2 | สวีเดน(ยู 17) | 0-1 |
19:00 | เยอรมนี(ยู 17) | 4 - 0 | สกอตแลนด์(ยู 17) | 1-0 |
21:00 | เอสโตเนีย(ยู17) | 1 - 2 | บอสเนีย (ยู17) | 1-1 |
21:00 | สเปน (ยู17) | 1 - 0 | เบลเยียม (ยู 17) | 1-0 |
22:00 | ตุรกี(ยู 17) | 5 - 2 | เวลส์ (ยู17) | 3-1 |
22:00 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 3 - 1 | อังกฤษ(ยู 17) | 1-1 |
22:59 | บัลแกเรีย(ยู 17) | 1 - 2 | โปรตุเกส(ยู 17) | 1-1 |
01:00 | เดนมาร์ก (ยู17) | 3 - 2 | ลัตเวีย(ยู 17) | 3-0 |
01:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) | 1 - 2 | จอร์เจีย (ยู 17) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
16:00 | เบลเยียม(ยู 19)(N) | 2 - 2 | เยอรมนี (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | โครเอเชีย(ยู 19) | 1 - 2 | โรมาเนีย(ยู 19) | 1-1 |
21:00 | ฝรั่งเศส(ยู 19) | 0 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | อังกฤษ(ยู 19) | 4 - 0 | อาร์เมเนีย(ยู 19) | 2-0 |
21:00 | อิตาลี(ยู 19) | 4 - 0 | ฟินแลนด์(ยู 19) | 3-0 |
21:30 | จอร์เจีย (ยู 19)(N) | 1 - 1 | ไอซ์แลนด์ (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | ตุรกี(ยู19)(N) | 1 - 3 | อิสราเอล(ยู 19) | 1-2 |
00:00 | เดนมาร์ค (ยู 19)(N) | 0 - 2 | ออสเตรีย(ยู 19) | 0-1 |
00:00 | บอสเนีย (ยู 19)(N) | 3 - 2 | สวีเดน(ยู 19) | 2-2 |
01:45 | ฮังการี(ยู 19) | 3 - 0 | สกอตแลนด์(ยู 19) | 2-0 |
02:30 | โปรตุเกส(ยู 19)(N) | 4 - 1 | ไอร์แลนด์(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | บันก้า การ์ซได | 3 - 3 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 2-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
23:15 | นูมเมลาน พัลโลเซอูรา | 0 - 2 | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 4 - 0 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1-0 |
16:00 | ทอม ทอมสค์ | 2 - 5 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1-4 |
17:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2 - 1 | เฟเคิล | 1-0 |
18:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 5 - 2 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2-0 |
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 3 - 2 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 1-0 |
18:00 | เวเลส | 1 - 0 | โดลโกพรูดนี่ | 1-0 |
20:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0 - 1 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-1 |
20:00 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 1 - 2 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0-1 |
20:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 2 - 1 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1-0 |
21:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1 - 1 | บัลติก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 1 - 0 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 0-0 |
04:05 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1 - 1 | อ็องเซ่ กัลดาส | 1-0 |
06:10 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 2 - 1 | อากีลาส โดราดาส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | วอนลอส | 0 - 0 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 0-0 |
20:00 | นาสบี้ | 3 - 0 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 2-0 |
21:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 1 - 0 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:05 | เวลริงตัน โฟนิค | 2 - 1 | เพิร์ท กลอรี่ | 1-0 |
13:05 | บริสแบน โรว์ | 2 - 3 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1-1 |
15:45 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 3 - 0 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1 - 1 | ฟาเจียโน โอคายามา | 1-0 |
11:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 0 - 0 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
12:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1 - 2 | โยโกฮามา เอฟซี | 0-2 |
12:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 3 - 3 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 2-0 |
12:00 | เวกัลตา เซนได | 0 - 3 | มาชิดา เซลเวีย | 0-2 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 3 - 2 | เธสปา คูซัทสึ | 2-0 |
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2 - 0 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-0 |
12:00 | โทชิกิ เอสซี | 2 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 1-0 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0 - 1 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
19:30 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 0 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
21:00 | เอสเค ลิเซน | 2 - 0 | ทริเน็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 2 - 2 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0-2 |
22:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 1 - 4 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-3 |
22:00 | ดาร์ลิงตัน | 2 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | 1 - 1 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | เกทส์เฮด | 0 - 0 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0-0 |
22:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 0 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 1-0 |
22:00 | กุยเซลีย์ | 0 - 2 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0-1 |
22:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 2 - 1 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 5 - 0 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1-0 |
22:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 1 - 1 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 1 - 0 | เลมิงตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 2 - 2 | ดัลลิช แฮมเลต | 1-2 |
22:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 2 - 0 | บาธ ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1-1 |
22:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 0 - 1 | ดาร์ทฟอร์ด | 0-0 |
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 2 - 2 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 2-2 |
22:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 3 - 2 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 2-1 |
22:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | รอ | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | |
22:00 | สลอค ทาวน์ | 0 - 2 | เบรนทรี ทาวน์ | 0-1 |
22:30 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 4 - 3 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ UAE คัพ |
||||
20:45 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 3 - 0 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 1 - 1 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 2 - 1 | วอลตัน แคชชวลส์ | 1-0 |
22:00 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 2 - 3 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 1 - 0 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | ทรูโร ซิตี้ | 0 - 0 | คิงส์ แลงลีย์ | 0-0 |
22:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 6 - 0 | เฮนดอน | 2-0 |
22:00 | เยท ทาวน์ | 0 - 3 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 0-3 |
22:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | 2 - 2 | วิมบอร์น ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 3 - 2 | พูล ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 0 - 1 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 0-1 |
22:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 0 - 1 | ทอนตัน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
22:00 | เบรซิน ซิตี้ | 2 - 1 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 1-0 |
22:00 | เดเวรอนเวล | 0 - 4 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 0-3 |
22:00 | คีธ | 0 - 0 | ฮันท์ลี | 0-0 |
22:00 | เนิร์น เคาน์ตี้ | 0 - 1 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 5 - 0 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 3-0 |
22:00 | อินเวอร์รูเรีย | 2 - 0 | ฟอร์ท วิลเลียม | 0-0 |
22:00 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | ฟอร์เรส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Torneo Di Viareggio |
||||
21:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1 - 2 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 1-1 |
21:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 3 - 5 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0-3 |
21:00 | เจนัว(เยาวชน) | 1 - 2 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
20:30 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 0 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 0-0 |
20:30 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 2 - 1 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 0-1 |
20:30 | สลาโว วีเซลัด | 1 - 1 | ฮูเมนเน่ | 0-1 |
20:30 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 1 - 0 | พาริซอน บาดิจอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | โซล เดอ อเมริกา | 0 - 1 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0 - 3 | อารากัว เอฟซี | 0-2 |
06:15 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 1 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
11:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 2 - 4 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-1 |
11:45 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0 - 2 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 0-2 |
15:00 | ฮูม ซิตี้ | 3 - 4 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 1 - 4 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 0 - 3 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
03:00 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 1 - 1 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-1 |
05:00 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 0-0 |
06:30 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 0 - 2 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 0-0 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 1 - 1 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 1-1 |
06:30 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 1 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 2 - 2 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) | 2-2 |
14:30 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 0 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
19:00 | เคยูพีเอส (ญ) | 5 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 2-0 |
21:00 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 0 - 4 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 5 - 1 | อาร์มาเดล เอสซี | 3-1 |
14:00 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 5 - 0 | บัลแคทต้า เอฟซี | 2-0 |
14:00 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 2 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 1-1 |
18:00 | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | 0 - 0 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 1 - 1 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | 2 - 2 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 2 - 1 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 0-1 |
21:30 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 2 - 0 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
18:00 | เยอรมนี(ญ) ยู 17 | 2 - 1 | สโลวีเนีย(ญ) ยู17 | 1-1 |
19:00 | ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 | 1 - 0 | สโลวะเกีย(ญ) ยู17 | 0-0 |
19:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 | 12 - 0 | คาซัคสถาน(ญ) ยู17 | 7-0 |
21:00 | ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 | 1 - 2 | ฟินแลนด์(ญ) ยู17 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 4 - 1 | มาร์เกต | 2-0 |
22:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 0 - 5 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 0-4 |
22:00 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 1 - 2 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 1 - 2 | คิงสโตเนียน | 1-1 |
22:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1 - 2 | เลเวส | 1-2 |
22:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 0 - 0 | โบเวร์ส พิทซี | 0-0 |
22:00 | ฮอร์สแฮม | 0 - 1 | เลเธอร์เฮด | 0-1 |
22:00 | เมอร์สทัมเอฟซี | 1 - 3 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 0 - 2 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
22:59 | เกนท์ บี (ญ) | 8 - 1 | อาร์เออีซี มงส์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:30 | โคบาน อิมเพเรียล | 1 - 1 | ซีดี มาลากาเตโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
11:00 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 1 - 0 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 0-0 |
15:00 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 2 - 2 | รอคเดลซิตี้ซัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 1 - 1 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 0-1 |
11:00 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 0 - 2 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 0-1 |
12:00 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 4 - 1 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | โปชอน เอฟซี | 1 - 1 | กังเนือง ซิตี้ | 0-1 |
12:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 2 - 2 | เชนันซิตี้ | 0-1 |
13:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 1 - 3 | อุลซันซิติเซ่น | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
20:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 1 - 1 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 1 - 1 | โซคอล ฮุสตัน | 0-0 |
16:15 | เอฟซี วราทิมอฟ | 0 - 5 | ฮลูชิน | 0-2 |
16:15 | เอสเค รากอฟนิก | 0 - 2 | โลโค ทาวิน | 0-0 |
16:15 | ยาบโลเนช 2 | 0 - 3 | สโลวาน เวลวารี่ | 0-1 |
16:35 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 1 - 0 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 0-0 |
20:30 | ฟรีเดค-มิสตัค | 5 - 1 | โอโตรโควิซ | 1-0 |
21:00 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 1 - 0 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 1-0 |
21:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 2 - 1 | สโลวัคโก้ 2 | 1-0 |
21:00 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 5 - 0 | ปาร์ดูบีค บี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0 - 1 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 0-1 |
22:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 0-1 |
22:00 | แกรนแธม ทาวน์ | 0 - 2 | ไวท์บี้ ทาว์น | 0-0 |
22:00 | ไฮด์ เอฟซี | 1 - 0 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 0-0 |
22:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 0 | นานท์วิช ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 3 - 3 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 2-1 |
22:00 | มอร์เพธ ทาวน์ | 2 - 0 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0 - 2 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 0-1 |
22:00 | สการ์โบโรห์ | 0 - 0 | มัตล็อค ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 2 - 0 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 1-0 |
22:00 | วิตตัน อัลเบียน | 0 - 3 | บักซ์ตัน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 2 - 0 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 0-0 |
20:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 2 - 1 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:40 | อัลบาเตห์ | 2 - 0 | อัล อราบี | 1-0 |
20:40 | อัล รัมซ์ | 0 - 4 | ดูบา อัลฮัสซัน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:20 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 1 - 1 | อัล นาจม่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เดิร์กวิว เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 0 - 0 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
01:30 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 9 - 1 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:35 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 3 - 1 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 3-0 |
17:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 3 - 0 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 2 - 0 | โอปาว่า (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เอ็มซี ไซดาร์ | 2 - 2 | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | 0-0 |
20:00 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | รอ | ซีเอ บัตน่า | |
20:00 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 0 - 1 | เอ็มโอ คอนสแตนติน | 0-0 |
20:00 | อาร์ซี คูบา | รอ | ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ | |
20:00 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 1 - 1 | เจเอสเอ็ม เบอจายา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 2 - 0 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
00:05 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1 - 1 | โกมูนิกาซิโอเนส | 1-1 |
00:30 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0 - 1 | อิตูไซย์โง | 0-0 |
01:30 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 2 - 0 | ลอส อันเดส | 0-0 |
01:30 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 3 - 2 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 2-1 |
01:30 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 0 - 1 | คานัวลาส เอฟซี | 0-1 |
01:30 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 2 - 1 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1-1 |
01:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0 - 0 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 1 - 1 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 0-0 |
17:00 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 2 - 1 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 1-0 |
17:20 | อาร์ซี คัวบา (ยู 21) | 3 - 1 | ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 | 2-0 |
17:20 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) | 2 - 1 | ซีเอ บัตนา (ยู21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เบติ โคซโค เคอี | 0 - 0 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | 0-0 |
22:00 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 4 - 1 | ซีดี โรด้า | 1-0 |
22:30 | ปาเซ เคอี | 1 - 0 | โทโลซา | 0-0 |
22:30 | ซานตันยี | 0 - 1 | ซีอี เมร์คาดัล | 0-1 |
22:59 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 4 - 0 | ซาลามังก้า 2 | 0-0 |
22:59 | เอสดี โนย่า | 0 - 5 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 0-0 |
22:59 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 2 - 2 | ชิลลา ซีเอฟ | 1-0 |
23:30 | อูเตโบ เอฟซี | 1 - 0 | ซีเอ มอนซอน | 1-0 |
23:30 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 2 - 2 | ซีอี เฟลานิทซ์ | 1-0 |
23:45 | เอสดี ดิวส์โต | 1 - 1 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 0-0 |
00:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 2 - 1 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0-1 |
00:00 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 0 - 1 | เตเนริเฟ่ 2 | 0-1 |
01:00 | กัวดาล | 1 - 1 | ซีดี ทุยล่าร์ | 0-0 |
01:30 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 3 - 1 | ซีเอฟ โนอาห์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
14:45 | ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) | 1 - 2 | ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 | 1-0 |
16:00 | มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) | 0 - 1 | แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) | 0-1 |
16:00 | ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) | 1 - 0 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) | 0 - 0 | ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) | 0-0 |
16:05 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) | 2 - 0 | เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) | 1-0 |
20:00 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | 1 - 1 | เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:30 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1 - 0 | โกยาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:30 | คัมโบริว เอสซี | 2 - 0 | ฟิกูเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:30 | ยาปิรันก้า | 0 - 1 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 1 - 2 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
21:00 | อเมริกา เอ็มจี | 1 - 1 | ทอมเบนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0 - 1 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
20:30 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 2 - 6 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
11:30 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 2 - 0 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
11:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 0 - 3 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 0-2 |
15:35 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 3 - 4 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 2-0 |
16:00 | โครย์ดอน คิงส์ | 4 - 3 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
20:00 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 3 - 0 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 0-0 |
20:00 | บาเยิร์น โฮฟ | 2 - 2 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 0-0 |
20:00 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 3 - 1 | ดีเจเค เจเบนบัช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 4 - 0 | ราชนาวีสโมสร | 2-0 |
18:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 1 - 0 | อยุธยายูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 2 - 1 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
19:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0 - 6 | ลำปาง เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
22:00 | ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) | 0 - 5 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
03:45 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:30 | คาปาลาบา บูลด็อก | 0 - 2 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 0-0 |
16:00 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | บริสแบน ซิตี้ | 0-1 |
16:00 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 4 - 3 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 1 - 1 | แอดิเลด ฮิลล์ | 1-1 |
11:30 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 2 - 1 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 1-1 |
11:30 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 2 - 0 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
12:00 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 2 - 1 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:00 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 3 - 2 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 1-2 |
11:00 | บรันสวิก ซิตี้ | 1 - 1 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 1-0 |
13:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 3 - 1 | มอร์แลนด์ เซบราส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
20:00 | โกเมล(W) | 0 - 7 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
22:10 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 4 - 0 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 0 - 0 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 0 - 0 | ซัมซุงสปอร์ ยู19 | 0-0 |
16:00 | เดนิซลิสปอร์(ยู19) | 0 - 0 | อดานาสปอร์ ยู19 | 0-0 |
16:00 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) | 0 - 1 | อัลตินอร์ดู (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 0 - 1 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | โคคแคลิสปอร์ (ยู19) | 2 - 1 | บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 1 - 3 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 0 - 5 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
16:30 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 1 - 2 | อันคารากูคู(ยู19) | 0-1 |
19:00 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 2 - 1 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:00 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 2 - 1 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
17:30 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เปรซียา จาการ์ตา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
19:30 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 1 - 1 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
18:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 2 - 1 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 0-1 |
19:00 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 3 - 2 | เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) | 2-0 |
19:30 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 0 - 1 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | มาเชล มูบาเร็ค | 1 - 0 | โซรัซ FK อูลกัช | 0-0 |
20:15 | ทูรัน | 1 - 0 | เอฟเค กิฟดูวอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | ลาเนรอส เอฟซี | 2 - 1 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 2-0 |
03:00 | โบโกตา เอฟซี | 2 - 1 | เรอัล ซานตานเดร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
06:00 | อินดิเพนเดนเต้ | 1 - 1 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 2 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 1-1 |
18:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1 - 0 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 0-0 |
18:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 4 - 1 | เออิบาร์ (ญ) | 2-1 |
22:59 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1 - 1 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
22:00 | ฮาร์โลว์ ทาวน์ | 1 - 1 | ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
22:00 | มอสลีย์เอเอฟซี | 1 - 1 | มาร์รีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | ลาซิโอ (ญ) | 0 - 0 | เอ็มโปลี (ญ) | 0-0 |
20:30 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 0 - 3 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20 |
||||
22:00 | ไนจีเรีย (ญ) ยู20 | 4 - 1 | เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
15:00 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 1 - 0 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 0-0 |
15:00 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 0 - 1 | สปิริต เอฟซี | 0-1 |
15:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 3 - 2 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | แทจอน ซิติเซน | 4 - 1 | กยองนัม เอฟซี | 3-1 |
16:30 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1 - 1 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 2 - 1 | มิยาซากิ | 0-1 |
12:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1 - 2 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 2 - 2 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 1-2 |
20:00 | วิสลา พูลาเว่ | 2 - 0 | โซกอล ออสโตรดา | 1-0 |
21:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 0 - 2 | การ์บาเนียกราโกล | 0-0 |
21:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 1 - 2 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 1-0 |
22:00 | มอเตรอ รูบิน | 2 - 1 | เลช พอซนาน 2 | 0-0 |
22:59 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | รอ | โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
17:00 | เยอรมนี(ยู16) | 3 - 3 | อิตาลี (ยู 16) | 1-0 |
19:00 | กาตาร์ (ยู23) | 0 - 2 | ญี่ปุ่น(ยู23) | 0-0 |
19:00 | จีน (ยู 23) | 4 - 2 | ไทย (ยู 23) | 3-1 |
19:00 | สิงคโปร์ | 2 - 1 | มาเลเซีย | 1-0 |
19:00 | ไอร์แลนด์เหนือ (ยู 18) | 0 - 2 | เบลเยี่ยม (ยู 18) | 0-0 |
19:10 | แอฟริกากลาง | 0 - 0 | ซูดาน | 0-0 |
20:00 | โครเอเชีย ยู23 | 1 - 0 | เวียดนาม(ยู 23) | 0-0 |
21:00 | แอลเบเนีย(ยู 19) | 0 - 2 | โคโซโว(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | 2 - 1 | ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) | 1-1 |
21:00 | จอร์แดน(ยู 23) | 0 - 0 | ทาจิกิสถาน(ยู23) | 0-0 |
21:00 | มาร์ตีนิก | 4 - 3 | กวาเดอลูป | 2-2 |
21:00 | อัฟกานิสถาน | 3 - 0 | คูเวต (ยู 23) | 1-0 |
21:00 | โครเอเชีย | 1 - 1 | สโลวีเนีย | 1-0 |
22:59 | ฟินแลนด์ | 1 - 1 | ไอซ์แลนด์ | 1-1 |
22:59 | ลิเบีย | 2 - 1 | ไนเจอร์ | 1-0 |
22:59 | อิรัก (ยู23) | 1 - 2 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 1-0 |
22:59 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 0 - 0 | อุซเบกิสถาน(ยู23) | 0-0 |
22:59 | บาห์เรน | 1 - 0 | บุรุนดี | 0-0 |
22:59 | เบลารุส | 3 - 0 | อินเดีย | 0-0 |
22:59 | แองโกลา | 3 - 2 | กินีบิสเซา | 1-1 |
00:00 | ไอร์แลนด์ | 2 - 2 | เบลเยียม | 1-1 |
00:00 | ยิบรอลตาร์ | 0 - 0 | หมู่เกาะแฟโร | 0-0 |
00:30 | กาตาร์ | 2 - 1 | บัลแกเรีย | 1-0 |
00:30 | อังกฤษ | 2 - 1 | สวิตเซอร์แลนด์ | 1-1 |
01:45 | สเปน | 2 - 1 | แอลเบเนีย | 0-0 |
02:00 | มอริเตเนีย | 2 - 1 | โมซัมบิก | 1-0 |
02:45 | เยอรมนี | 2 - 0 | อิสราเอล | 2-0 |
02:45 | เนเธอร์แลนด์ | 4 - 2 | เดนมาร์ก | 3-1 |
06:00 | กัวเตมาลา (ญ) ยู 17 | 1 - 0 | ฮอนดูรัส (ญ) ยู 17 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
01:00 | พรีมาเวร่า | 0 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-1 |
07:00 | เซา เบนโต้ | 1 - 0 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | บาร์เรโตส เอสพี | 1 - 1 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0-1 |
01:00 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 2 - 0 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 1-0 |
01:00 | โนโรเอสเต้ | 4 - 1 | กาปิ วาเรียโน | 3-1 |
01:00 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 2 - 0 | ริโอ เพรโต | 2-0 |
01:00 | นาซีอองนัล เอสพี | 1 - 0 | โอลิมเปีย เอสพี | 1-0 |
01:00 | เซอร์เทาซินโญ่ | 3 - 4 | แบนเดียแรนท์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 1 - 1 | บัลแคทต้า(ยู20) | 0-1 |
12:00 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 0 - 8 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
12:10 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 4 - 0 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
07:00 | เอสซี อิมบาบูรา | 2 - 0 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 1 - 3 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 1-0 |
03:10 | เวเร ยูไนเต็ด | 1 - 0 | มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | 2 - 0 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | 0 - 0 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | 2 - 1 | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | 1-0 |
19:00 | อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) | 0 - 2 | โบคุ่ม (ยู 17) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0 - 1 | มัล เมนอร์ | 0-0 |
22:00 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 0 - 1 | เออี พรัท | 0-0 |
22:30 | โอซาซูน่า บี | 6 - 0 | ซีดี คายอน | 4-0 |
00:00 | เอสดี ลาเรโด | 0 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
00:30 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 2 - 1 | เยย์ดา | 1-0 |
01:30 | เอสดี เกอร์นิกา | 1 - 0 | เปน่า สปอร์ต | 0-0 |
01:30 | ซีดี อิซาร่า | 0 - 3 | บูร์โกส เปอเมซาส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 2 - 2 | นีซ (ยู 19) | 1-2 |
20:00 | ลาวาล(ยู 19) | 0 - 3 | แบรสต์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ตูร์(ยู 19) | 2 - 1 | แรนส์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 3 - 1 | ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | ล็องส์(ยู 19) | 0 - 1 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | ไฮเดอร์ เอสวี | 4 - 1 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 1-0 |
20:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 0 - 1 | วีกเบอร์ก บีค | 0-0 |
20:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 6 - 1 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 2-1 |
20:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 0 - 2 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0-0 |
20:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 2 - 0 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 1-0 |
20:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 4 - 1 | เอสเฟา สแตรเลน | 1-0 |
20:00 | ไวเด้นบรูค | 0 - 1 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 0-0 |
20:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 4 - 2 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 1-2 |
20:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 3 - 3 | บาลินเกอร์ | 2-3 |
20:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 0 - 0 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0-0 |
20:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1 - 0 | เอฟซี เมมมินเก้น | 0-0 |
20:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0 - 0 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 0-0 |
20:00 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0 - 2 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0-1 |
20:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 1 - 0 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0-0 |
20:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 3 - 0 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 1-0 |
20:00 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 0 - 0 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 1 - 2 | โอลเดนเบอร์ก | 0-0 |
20:05 | บอนเนอร์ | 0 - 2 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 0-1 |
21:00 | อัลโตน่า 93 | 1 - 2 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 0-1 |
22:59 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 1 - 1 | บีเอสวี เรห์เด้น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:00 | ก็อง 2 | 0 - 2 | แก็งก็อง บี | 0-0 |
22:59 | โอแซร์ บี | 1 - 0 | แซง กวองแตง | 0-0 |
22:59 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | 0 - 3 | ล็องส์ บี | 0-1 |
00:00 | อองเช่ร์ 2 | 0 - 0 | มง-เดอ-มาร์ซ็อง | 0-0 |
00:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ บี | 4 - 2 | อีเซอร์ เอเอส | 2-2 |
00:00 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 2 - 1 | เตรลิสซาค | 2-1 |
00:00 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | 3 - 1 | ลียง ดูเชรี่ | 1-0 |
00:00 | โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี | 0 - 2 | โอลิมปิก ลียง 2 | 0-1 |
00:00 | ตูลง | 1 - 2 | มาริกนาเน่ จีเนค | 1-1 |
00:00 | บิวแวร์ส | 1 - 0 | โกเบลินซ์ | 0-0 |
00:00 | เอปินาล | 2 - 0 | เม็ตซ์ บี | 0-0 |
00:00 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | 1 - 1 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 0-0 |
00:00 | บลัว เอฟ.41 | 2 - 4 | ชาร์เทรส เอฟซี | 1-2 |
00:00 | พลาเบนเนค | 1 - 0 | วานส์ | 1-0 |
00:00 | แซ็ง-มาโล | 1 - 0 | กรานวิลเล | 0-0 |
00:00 | แวร์กซายส์ 78 | 0 - 0 | โรโมแรนติน | 0-0 |
00:00 | วิเทร | 2 - 2 | เอฟซี รูออง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
22:00 | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) | 3 - 2 | แกรนด์ แลนซี | 2-2 |
22:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 0 - 0 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 0-0 |
22:00 | ซูก 94 | 0 - 0 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 0-0 |
22:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 0 - 1 | สตาเด้ นยอนเนียส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 4 - 3 | เอฟซี เวลส์ | 3-1 |
20:00 | คิทซ์บูเฮล | 1 - 1 | เอสวีจี ไรชีเนา | 0-0 |
22:00 | เอสซี เบรเกนซ์ | 0 - 0 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 0-0 |
01:00 | ซานตาอานา | 1 - 1 | เอสเฟา รีด บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:45 | เอฟเค 2000 | 2 - 2 | บราแบรนด์ | 1-0 |
20:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 2 - 1 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 1-1 |
20:00 | ฮิลลิร็อด | 1 - 1 | นาเอสเวด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 0 - 2 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0-1 |
18:00 | 24 Erzincanspor | 2 - 1 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0-0 |
18:00 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 1 | อันคารา เดไมสปอร์ | 1-1 |
18:00 | เพนดิคสปอร์ | 1 - 2 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
18:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 0 - 0 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:00 | ซองกุลดัค | 1 - 3 | อาเหม็ดสปอร์ | 0-1 |
18:00 | อดิยามานสปอร์ | 2 - 1 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1-1 |
18:00 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 2 - 0 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1-0 |
18:00 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 0 - 0 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0-0 |
18:00 | โบดรุมสปอร์ | 4 - 0 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 2-0 |
18:00 | อินโกลสปอร์ | 3 - 0 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 2-0 |
18:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 2 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
18:00 | โซมาสปอร์ | 1 - 1 | ซาริเยอร์ | 0-0 |
18:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1 - 1 | โครัม เอฟเค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | 76 Igdir Belediye spor | 1 - 0 | ดัคซีสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin |
||||
20:15 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 2 - 4 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1 |
||||
02:30 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 2 - 3 | คุยอาบา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
02:00 | คอนฟิแองก้า | 2 - 1 | อีตาบายานา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
10:30 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 0 - 4 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 0-3 |
10:30 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 0 - 1 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 0-1 |
14:30 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 0 - 3 | โฮบาร์ทซีบรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
14:15 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 0 - 4 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 0-2 |
15:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 2 - 1 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | รอ | โซฟาพาก้าเอฟซี |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เจนเนอรัลลามาดริด | 2 - 1 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
18:00 | แอตแลนติส (ยู 20) | 0 - 1 | คูพีเอส(ยู 20) | 0-1 |
19:45 | คาปา (ยู20) | 0 - 1 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | เทาโร เอฟซี | 1 - 2 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | ฉะเชิงเทรา | 3 - 2 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | 1-1 |
16:00 | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี | 4 - 3 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 2-0 |
17:00 | พิษณุโลก เอฟซี | 2 - 0 | อุทัยธานี เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:30 | เรียลฟร้อนเทร่า | 1 - 1 | ยูเรนา เอสซี | 1-0 |
02:30 | ยาราคูยานอส | 0 - 0 | เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี | 0-0 |
03:00 | เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว | 3 - 0 | ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
15:00 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 1 - 2 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:00 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 1 - 1 | เอฟเค การ์เบจ | 0-0 |
21:00 | โอเอสเค อิกาโล | 1 - 1 | เซตีเนีย | 0-0 |
22:59 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 1 - 0 | เอฟเค เบราเน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
02:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | 1 - 0 | ฟราน โบเรียนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
05:00 | เนลสัน ซูเบริบส์ | รอ | เกาะ กรีน เอเอฟซี |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | สเตล บิเซค | 1 - 0 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 0-0 |
22:00 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 2 - 0 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | 0-0 |
22:59 | ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | 0 - 2 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 0-1 |
22:59 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 4 - 0 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | พนมเปญ เอฟซี | 0 - 0 | วิสาขเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
20:00 | ทีเอสจี บัคนัง | รอ | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | |
20:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | 1 - 1 | เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ | 0-0 |
20:00 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | 2 - 3 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน | 0-3 |
21:30 | เวลลิงเก้น | รอ | เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 | |
21:30 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | รอ | ไอน์ทรัค เทรียร์ | |
22:00 | กอนเซนไฮม์ | รอ | เอฟวี เดียฟเฟลน | |
00:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 3 - 0 | วัตเทินไชด์ 09 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union |
||||
21:00 | เชลบอร์น (ญ) | 7 - 0 | คอร์ก ซิตี้(ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | ซาคาชิสปาส จีที | 2 - 3 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0-2 |
06:00 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1 - 0 | ซีดี ซากาปา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
10:30 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 4 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 1-2 |
12:00 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บีช ซิตี้ | 0-1 |
12:50 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) | 0 - 1 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 1 - 1 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 0-0 |
20:30 | นูร์ดวิก | 2 - 3 | สปาเคนเบิร์ก | 1-0 |
21:00 | เอเอสดับเบิลยูเอช | 2 - 3 | ชีเวนนินเกน | 2-2 |
21:00 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 4 - 3 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 1-1 |
21:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 2 - 1 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 1-0 |
21:30 | ทีอีซี | 0 - 1 | โคซัคเค่น บอยส์ | 0-0 |
00:00 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 1 - 2 | ควิก บอยส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
21:00 | เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) | รอ | เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
18:00 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) | 2 - 1 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ลินฟีลด์(สำรอง) | รอ | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) | |
21:00 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | รอ | โคเลอไรน์(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
19:00 | โอเคเอส | 2 - 1 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 1-1 |
19:00 | บีเค อวาลต้า | 1 - 1 | เกรฟ | 0-1 |
20:00 | มาเรียไลน์ | รอ | วาลเด้ | |
20:00 | เอบี ทาร์นดี | 2 - 1 | สคอฟโชเว็ด | 1-0 |
20:00 | ฮอลเบค | รอ | ริงสเตด |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
16:00 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | 8 - 0 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 3 - 2 | ร็อคคิงแฮม ซิตี้ เอฟซี | 2-1 |
16:00 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 1-0 |
16:00 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 1 - 5 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | กลาดิเอเตอร์ | รอ | เอเอสดี ลานุเซอิ |
ผลบอลวันที่ มาซิโดเนียลีก หญิง |
||||
20:40 | แซดเอฟเค แอตเลติโก(ญ) | 1 - 2 | แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
22:59 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 0 - 0 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
02:00 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 3 - 2 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 2-2 |
05:30 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 2 - 0 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) | 2 - 2 | มานุส (สมัครเล่น) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | 2 - 0 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 1 - 0 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 4 - 1 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:10 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 1 - 3 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 1-1 |
09:35 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 8 - 3 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
03:00 | ออร์โซมาร์โซ (ญ) | 1 - 1 | ลา อีคูดัด (ญ) | 1-1 |
06:00 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) | 3 - 0 | คอร์ตูลัว (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | 3 - 0 | ยัง บอยส์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | ครูซ อซูล(ญ) | 2 - 1 | อัตลาส(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 4 - 0 | ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) | 1-0 |
18:05 | เซบีย่า (ยู 19) | 0 - 0 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 0-0 |
20:00 | เอดี ฮูราคาน (ยู 19) | 1 - 1 | เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) | 1 - 2 | ซีดี เอโบร (ยู19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 3 - 2 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 1-1 |
15:15 | โรชเดล โรเวอร์ | 3 - 3 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1-0 |
16:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 3 - 1 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 2 - 1 | ไออาร์ เรกยะวิก | 2-0 |
21:00 | วอลซันกูร์ | 1 - 1 | แมกนิ | 0-1 |
22:00 | เอลลิดิ | รอ | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:15 | ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) | 0 - 5 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส | 1 - 1 | เรอัล โนโรสเต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | อัลเวเชิร์ช | 0 - 0 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | บาร์เวล | 2 - 3 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 1-1 |
22:00 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | 1 - 3 | สตัวร์บริดจ์ | 1-1 |
22:00 | เลสตัน เอฟซี | 0 - 3 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | 1 - 3 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 0-2 |
22:00 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 2 - 0 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 1 - 3 | รัชเดน ไดมอนด์ | 0-3 |
22:00 | รูเชล โอลิมปิค | 4 - 1 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 3-1 |
22:00 | แทมเวิร์ธ | 5 - 2 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | คาร์ตากิเนส(ยู20) | 0 - 0 | ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | คุมบราน เซลติก | 2 - 1 | พอร์ท ทัลบ็อต | 2-0 |
21:00 | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | 1 - 0 | รูตินทาวน์ เอฟซี | 0-0 |
21:30 | ลันวิท เมเจอร์ | 1 - 1 | อัมมันฟอร์ด | 0-1 |
21:30 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 0 - 1 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 0-1 |
21:30 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 2 - 0 | คาร์มาร์เธ็น | 1-0 |
21:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 1 - 2 | ลานดูเนา | 1-1 |
21:30 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 0 - 2 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | 3 - 1 | เอ็นเค ฟราบ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:10 | อีเอส เซทีฟ(ยู 19) | 1 - 0 | โอลิมปิก เมเดีย(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) | 3 - 0 | มาลากาเตโก(สำรอง) | 0-0 |
00:00 | เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) | 1 - 1 | คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 1 - 0 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | วาสโก ( เยาวชน) | 2 - 2 | มาดูเดดา(เยาวชน) | 1-2 |
20:00 | บันกู (ยู 20) | 0 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 0-0 |
20:10 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 1 - 2 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 2 - 1 | ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | 1-0 |
04:00 | มากาปา (ยู 20) | 1 - 1 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เชเซน่า (เยาวชน) | 7 - 1 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 3-1 |
17:00 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 0 - 0 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | ปิซา(ยู 19) | 1 - 0 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | โคโม (ยู 20) | 2 - 2 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 1 - 2 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 0-1 |
20:30 | เปรูจา(เยาวชน) | 3 - 1 | สเปเซีย(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 0 - 1 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | วิเชนซ่า(ยู20) | 4 - 3 | เรจเจียนา (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | อัลเจซีราส | 0 - 0 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-0 |
22:59 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 3 - 0 | กาลาฮอร์รา | 2-0 |
22:59 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 4 - 3 | ซาลามังก้า | 1-2 |
01:00 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1 - 0 | คาสเตลล่อน | 1-0 |
01:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1 - 1 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-1 |
01:00 | ยูดี โลโกรนเยส | 1 - 1 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 1-1 |
01:00 | เรอัล บายาโดลิด บี | รอ | เอซเตรมาดูรา | |
01:30 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 3 - 3 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 0 - 1 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | 2 - 1 | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | 2-1 |
04:30 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 4 - 1 | คอร์รีคามินอส 2 | 4-1 |
06:00 | มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล | 2 - 3 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | ปอนเตเดรา(ยู 19) | 1 - 2 | ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) | 0-1 |
20:30 | บารี่ (เยาวชน) | 1 - 2 | ปากาเนเซ่ (ยู 19) | 0-1 |
20:30 | คาร์เทน(ยู19) | 1 - 1 | ปาแลร์โม ยู19 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | สปาร์ตันส์ | 1 - 3 | โบเนสส์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 5 - 1 | นอร์ธ สตาร์ | 2-1 |
15:30 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 2 - 8 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 1-3 |
16:00 | อัลบานี ครีก | 4 - 2 | บริสแบน วูลฟ์ | 2-1 |