ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 1 - 2 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0-0 |
07:30 | ลานุส | 1 - 2 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | ยูเวนตูเด้ | 2 - 2 | บรากันติโน้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 2 - 2 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | เวเจิล | 2 - 2 | วีบรอก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | ปารีส เอฟซี | 2 - 2 | ดิฌง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0 - 0 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 0-0 |
00:10 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1 - 1 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:30 | อันตัลยาสปอร์ | 4 - 1 | ฮาเตย์สปอร์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1 - 1 | บาเลนเซีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | อัลเมเรีย | 3 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
01:45 | โบโลญญ่า | 2 - 0 | ซามพ์โดเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 0 | ลูตัน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | เบรสชา | 1 - 0 | ปาร์ม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:30 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1 - 1 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 1 - 1 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 0-1 |
00:00 | ฮาล์มสตัด | 1 - 2 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | รัวฟอส | 1 - 1 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 0-1 |
22:59 | คองสวิงเกอร์ | 1 - 0 | สคีด ออสโล | 1-0 |
22:59 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 1 - 1 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 1-1 |
22:59 | สตาเบ็ค | 0 - 0 | ซองน์ดาล | 0-0 |
22:59 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 1 - 2 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1-1 |
22:59 | ไบรน์ | 1 - 2 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:00 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 1 - 2 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-2 |
01:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 4 - 0 | ซีเอส โวลุนทารี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
23:30 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2 - 1 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 2-0 |
23:30 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 2 - 0 | โบแร็ค คาแค็ก | 2-0 |
23:30 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1 - 0 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:30 | อียูบสปอร์ | 2 - 2 | อัลตินอร์ดู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:00 | ทแซร์สโค เซโล | 1 - 0 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
02:00 | ฟอกเจีย | 2 - 6 | คาตันซาโร่ | 1-4 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:30 | คาฟร์ กาซิม | 2 - 1 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0-0 |
00:30 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1 - 2 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
00:15 | นาซาฟ การ์ชิ(N) | 2 - 0 | อัล วีห์ดัต | 0-0 |
00:15 | อัล เรย์ยาน(N) | 0 - 3 | อัล ฮิลาล | 0-1 |
00:15 | อัล กูวา อัล จาวิย่า(N) | 1 - 2 | มุมไบ ซิตี้ | 0-0 |
03:15 | อัล ชาร์จาห์(N) | 2 - 1 | อิสทิโล ดูชานบี | 0-1 |
03:15 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 3 - 0 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 2-0 |
03:15 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)(N) | 2 - 1 | อัล ซาดด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:45 | เซอด็อง | 2 - 2 | อูแอส กงการ์กโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
21:00 | ตูกุมส์-2000 | 0 - 10 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 0-7 |
22:00 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 0 - 0 | ซูเปอร์โนวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 0 - 1 | จีเอไอเอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | จีเคเอส ทิคี | 1 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
22:00 | ตุรกุ | 0 - 3 | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:30 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์(N) | 0 - 0 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0-0 |
21:30 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 2 - 3 | เอฟซี โกเมล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 0 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0-1 |
07:15 | ทอร์ค | 2 - 0 | ซีเอ เรนติสตัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:30 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 2 - 1 | อ็องเซ่ กัลดาส | 1-1 |
07:40 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 2 - 2 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
17:00 | จอร์เจีย (ญ) ยู19 | 0 - 4 | สโลวะเกีย (ญ) ยู19 | 0-4 |
20:00 | แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 | 1 - 9 | ตุรกี (ญ) ยู19 | 1-5 |
20:00 | ไซปรัส (ญ) ยู19 | 0 - 3 | อิสราเอล (ญ) ยู19 | 0-0 |
21:00 | คาซัคสถาน (ญ) ยู19 | 1 - 0 | เอสโตเนีย(ญ) ยู19 | 1-0 |
21:00 | โคโซโว(ญ) ยู19 | 2 - 3 | สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล แรมธ่า คลับ | 0 - 1 | อัล ไฟซาลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:45 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 0 - 1 | เคเอส คาสตริโอติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:15 | กูชิง เอฟเค | 2 - 1 | กลันตัน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | อัลฮิลาล | 1 - 0 | คาห์ลีจ ซาร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
02:00 | ฟอร์ท วิลเลียม | 1 - 1 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:05 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 1 - 0 | คิลเมส | 1-0 |
06:30 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 1 - 1 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-1 |
07:20 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 2 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
20:00 | แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) | 4 - 2 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) | 2-1 |
21:00 | เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) | 3 - 2 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) | 2-2 |
21:00 | คัลม่าร์ (ยู 21) | 1 - 1 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | อลาชเคิร์ต | 3 - 1 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 1-0 |
21:00 | อรารัต เยเรวาน | 1 - 2 | เอฟซี พิวนิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 0 - 3 | ดีลา กอริ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
05:30 | ออโรร่า | 1 - 0 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 2 - 0 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 0 - 0 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0-0 |
07:30 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 2 - 0 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0-0 |
07:30 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 3 - 2 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน คัพ |
||||
22:59 | เอสเตกฮลัล | 0 - 0 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Conmebol-Sudamericano Women U20 |
||||
03:00 | ปารากวัย(ญ) ยู20(N) | 1 - 3 | เอกวาดอร์(ญ) ยู20 | 0-1 |
05:30 | อุรุกวัย(ญ) ยู20(N) | 13 - 0 | โบลิเวีย (ญ) ยู20 | 7-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 3 - 2 | เอสซี เวิร์ล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:20 | อัล คาลีจ | 1 - 0 | โอฮูด มีดินา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิ U19 |
||||
00:30 | อัจมาน เอสซีซี (ยู 19) | 3 - 2 | คอร์ ฟักแคน(ยู19) | 1-1 |
00:30 | ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) | 5 - 1 | อัล-จาซีร่ายูเออี(ยู19) | 0-0 |
00:30 | อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19) | 4 - 0 | อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19) | 0-0 |
00:30 | อัล เดด (ยู 19) | 4 - 1 | ดิบบา อัล-ฟูไจราห์(ยู19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:05 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 2 - 2 | อิตูไซย์โง | 1-1 |
01:30 | อัล คิว ซา | 2 - 2 | โกมูนิกาซิโอเนส | 2-2 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
01:30 | ไคตัน | 1 - 1 | อัล ซาลิบิคัท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
19:20 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 1 - 0 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 0 - 1 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0 - 0 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 0-0 |
21:40 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 3 - 1 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | กอมเบยูไนเต็ด | 3 - 1 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
00:00 | ปาชูก้า(ยู20) | 0 - 0 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
22:00 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 3 - 2 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 0-0 |
22:59 | รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) | 0 - 4 | เควี เมชิลิน(ยู 21) | 0-1 |
00:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) | 2 - 1 | เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) | 1-1 |
00:30 | อันเดอร์เลช(ยู21) | 2 - 0 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | 1-0 |
00:30 | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | 1 - 1 | เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) | 1-1 |
00:30 | คลับ บรูซ(ยู21) | 2 - 0 | เคเอเอ เกนท์(ยู21) | 2-0 |
00:30 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 2 - 3 | สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) | 1-1 |
00:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | 1 - 3 | ราซิ่ง เกงค์(ยู21) | 1-2 |
00:45 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 2 - 3 | เวสเทอโล(ยู 21) | 0-1 |
01:00 | ลีร์เซ(ยู21) | 1 - 0 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0 - 0 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
18:00 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | รอ | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 0 - 1 | เอฟซี เอลวา | 0-1 |
22:59 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 0 - 4 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:15 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 1 - 1 | แลงวาร์ริน | 0-0 |
17:30 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 2 - 3 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
03:00 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 1 - 1 | มาร์ตินเลเดสมา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 3 - 2 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
16:00 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 4 - 0 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 2-0 |
18:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 3 - 1 | ซามเตรเดีย | 0-1 |
18:25 | ชักดิดี้ | 2 - 2 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 | 0 - 1 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ |
||||
17:00 | บิ่ญ เฟือก | 3 - 0 | กวาง นัม | 1-0 |
17:00 | เอสเอชบี ดานัง | 1 - 2 | ฮานอย เอซีบี | 0-0 |
18:00 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | 0 - 0 | ฟ๋อเฮียนเอฟซี | 0-0 |
18:00 | บินห์ดินห์ | 1 - 0 | ไฮฟอง เอฟซี | 0-0 |
19:15 | เดอะ คอง | 5 - 0 | เกิ่น เทอ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:30 | กิมโป เอฟซี | 2 - 1 | กยองนัม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 1 - 1 | มานุส (สมัครเล่น) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
12:00 | ฟิลิปปินส์ (ญ) | 8 - 0 | ฟิจิ ( ญ ) | 4-0 |
17:15 | อังกฤษ (ญ) ยู23(N) | 3 - 0 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 | 1-0 |
19:30 | สิงคโปร์ (ญ) | 0 - 1 | ปาปัวนิวกินี (ญ) | 0-0 |
01:30 | บราซิล (ญ) | 3 - 1 | ฮังการี(ญ) | 1-0 |
02:30 | จอร์แดน(ญ) | 0 - 0 | อียิปต์ (ญ) | 0-0 |
04:00 | เม็กซิโก (ญ) ยู 20 | 1 - 2 | คอสตาริกา (ญ) ยู 20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
20:00 | ทรอมโซ่ บี | 7 - 0 | สเจ็ทเทน | 3-0 |
22:30 | โซล่า | 0 - 2 | ไวกิ้ง บี | 0-1 |
00:00 | อาเลซุนด์เอฟเค บี | 2 - 0 | สเจลคาวิค | 0-0 |
00:00 | สเทรินจาร์ | 2 - 1 | โรเซนบอร์ก บี | 1-0 |
00:00 | เฟรดริกซ์สตรัด บี | 3 - 3 | ฮาลเซ่น | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
05:00 | ฮาร์เบอร์วิว(N) | 3 - 0 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 1-0 |
07:30 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 3 - 2 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:25 | เอฟซี กัว ดีเวลลอปเม้นท์ 2 | 2 - 2 | สปอร์ตติ้ง กัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
01:00 | บาเดน | 2 - 0 | เอฟซี ทุคเกน | 1-0 |
01:00 | เอฟซี กอสเซา | 0 - 0 | เอฟซี ลินท์ 04 | 0-0 |
01:00 | ทาลวิล | 1 - 1 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
22:59 | เอฟเคอเรนดัล | 2 - 0 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 0-0 |
00:00 | วาเลเรนก้า บี | 2 - 1 | อัสเคอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
16:30 | เอฟเค อูราล-2 | 2 - 2 | เอฟเค ทิวเมน | 0-1 |
18:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด บี | 0 - 7 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 0-2 |
20:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 3 - 2 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 3 - 0 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 1 - 0 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 1-0 |
05:00 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 1 - 1 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 0 - 0 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 0-0 |
19:00 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 0 - 3 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-1 |
23:30 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 3 - 0 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:00 | โคเลอไรน์(สำรอง) | 3 - 2 | เกล็นโตรัน(สำรอง) | 1-1 |
02:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | 2 - 1 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
22:00 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 5 - 1 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:46 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 1 - 2 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 3 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
19:00 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 1 - 1 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 1-1 |
19:00 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 2 - 0 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 3 - 1 | พูอีบลา(ญ) | 0-0 |
05:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 0 - 0 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
05:00 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 3 - 1 | ครูซ อซูล(ญ) | 1-0 |
07:00 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 0 - 3 | คลับ อเมริกา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พีบีเอ ฟิลิปปิน คัพ |
||||
15:00 | เม็นดิโอล่า เอฟซี | 0 - 1 | คายาเอฟซี | 0-0 |