ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
21:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1 - 1 | ยูเวนตูเด้ | 0-0 |
02:00 | กอริติบ้า พีอาร์ | 3 - 2 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-2 |
02:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0-0 |
05:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0 - 0 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
18:30 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0 - 0 | แซงต์ กิลลุส | 0-0 |
23:30 | อันเดอร์เลชท์ | 0 - 0 | คลับบรูซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 1 - 0 | วิสล่า พล็อค | 0-0 |
22:30 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0 - 0 | วิสล่า คราคอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค | 1 - 0 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1-0 |
19:00 | เวเจิล | 0 - 3 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-2 |
21:00 | แรนเดอร์ส | 2 - 1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1-1 |
22:59 | มิดทิลแลนด์ | 0 - 0 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก | 2 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-1 |
20:30 | เอฟเค คิมกี้ | 1 - 1 | เอฟซี อูฟา | 1-0 |
22:59 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 2 - 0 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | ทรัวส์ | 3 - 0 | ลีลล์ | 1-0 |
20:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 2 - 2 | เม็ตซ์ | 0-1 |
20:00 | ลอริยองต์ | 1 - 2 | แร็งส์ | 1-1 |
20:00 | โมนาโก | 2 - 0 | อองเช่ร์ | 1-0 |
20:00 | แบรสต์ | 2 - 0 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0-0 |
22:05 | บอร์กโดซ์ | 0 - 1 | นีซ | 0-0 |
01:45 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0 - 3 | โอลิมปิก ลียง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
17:15 | เอสซี ฮีเรนวีน | 3 - 3 | เอสซี คัมบูร์ | 2-1 |
19:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 4 - 2 | วิลเลม 2 | 3-1 |
19:30 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 1 - 2 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1-1 |
21:45 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1 - 3 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 0-2 |
01:00 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 3 - 1 | โกรนิงเก้น | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
00:05 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 3 - 0 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 0-0 |
03:10 | แนชวิลล์ เอฟซี | 1 - 1 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1 - 1 | ซานตาคลารา | 1-0 |
00:00 | โมไรเรนเซ่ | 1 - 2 | เบาวิสต้า เอฟซี | 0-1 |
02:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 4 - 1 | กิล วิเซนเต้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 2 - 1 | เฮลซิงบอร์ก | 1-1 |
20:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0 - 6 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0-4 |
22:30 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 0 - 2 | เอไอเค โซลน่า | 0-0 |
22:30 | ฮัคเค่น | 3 - 1 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
19:15 | เอฟซี ซิยง | 1 - 2 | ยัง บอยส์ | 0-0 |
21:30 | บาเซิ่ล | 0 - 2 | เอฟซี ซูริค | 0-2 |
21:30 | ลูเซิร์น | 3 - 0 | ลัวซานนี สปอร์ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:00 | เซลติก | 1 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เคย์เซริสปอร์ | 2 - 3 | เบซิคตัส เจเค | 1-0 |
20:00 | อลันยาสปอร์ | 2 - 1 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-1 |
00:30 | กัซเทป | 1 - 7 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1-3 |
00:30 | กาลาตาซาราย | 2 - 3 | ชีวาสสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | เอลเช่ | 1 - 1 | โอซาซูน่า | 0-0 |
21:15 | กรานาดา ซีเอฟ | 1 - 1 | เซลต้า บีโก้ | 0-0 |
23:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | 0-1 |
02:00 | บาร์เซโลน่า | 2 - 1 | มายอร์ก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
21:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 3 - 2 | พาส เจียนนิน่า | 2-1 |
22:59 | พานาธิไนกอส | 1 - 0 | อาริส ซาโลนิก้า | 1-0 |
01:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 1 - 1 | เออีเค เอเธนส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 2 - 1 | ฟูเอนลาบราดา | 1-0 |
21:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0 - 1 | คิโรน่า | 0-1 |
23:15 | ซีดี ลูโก้ | 0 - 2 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
23:15 | พอนเฟร์ราดิน่า | 4 - 2 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 3-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
17:30 | ยูเวนตุส | 2 - 1 | เอซี เวนิช | 1-0 |
20:00 | เอซี มิลาน | 1 - 0 | ฟิออเรนติน่า | 0-0 |
20:00 | เอ็มโปลี | 1 - 3 | โตริโน่ | 0-0 |
22:59 | อูดิเนเซ่ | 1 - 2 | อินเตอร์ มิลาน | 0-2 |
01:45 | เอเอส โรม่า | 0 - 0 | โบโลญญ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
20:00 | เอฟเวอร์ตัน | 1 - 0 | เชลซี | 0-0 |
20:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 3 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
22:30 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1 - 2 | อาร์เซน่อล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | รอ | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
21:00 | โมลด์(N) | 1 - 0 | โบโด กลิมท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย คัพ |
||||
22:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก(N) | 3 - 0 | เอสวี รีด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
23:00 | แอชดอด เอ็มเอส | 1 - 3 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1-1 |
00:15 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 3 - 0 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 2 - 1 | โอเรโบร | 2-1 |
20:00 | ออร์ไกร์ท | 0 - 2 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | คราอิโอว่า | 1 - 0 | ยูทีเอ อารัด | 0-0 |
01:30 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1 - 0 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เจมส์เมอบังค์ | 0 - 3 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0 - 3 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-2 |
23:30 | บัซคา โทโพลา | 1 - 1 | เอฟเค วอซโดวัค | 0-0 |
00:05 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 0 - 3 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | อียูบสปอร์ | 1 - 2 | อิสตันบูลสปอร์ | 0-0 |
20:00 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 3 | บูร์ซาสปอร์ | 1-1 |
20:00 | เดนิซลิสปอร์ | 2 - 1 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0-1 |
20:00 | อันคารากูคู | 0 - 0 | ซัมซั่นสปอร์ | 0-0 |
20:00 | บันไดมาสปอร์ | 0 - 2 | เคซิโอเรนกูคู | 0-0 |
20:00 | อดาน่าสปอร์ | 1 - 2 | โบลูสปอร์ | 1-1 |
20:00 | อุมรานิเยสปอร์ | 4 - 1 | บาลิเคซิสปอร์ | 3-0 |
20:00 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1 - 0 | โคแคลิสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:59 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 1 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | สโลวาน บราติสลาวา | 1 - 0 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 2 - 2 | อิสทรา 1961 พูลา | 2-2 |
00:05 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 1 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:30 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 2 - 3 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 0-1 |
22:00 | อูจเปสต์ | 2 - 2 | กีไอร์มอต เอสอี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 2 - 0 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 2-0 |
21:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ | 0-1 |
21:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 3 - 0 | เทปลิเซ่ | 3-0 |
00:00 | สลาเวีย ปราก | 1 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | คลับ อเมริกา | 0 - 0 | ครูซ อาซูล | 0-0 |
00:00 | พูมาส ยูนัม | 2 - 0 | ปาชูก้า | 0-0 |
04:00 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 1 - 3 | ซานโตส ลากูน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | เลชโก้ | 0 - 2 | โปร ปาเทรีย | 0-1 |
21:00 | เปสคารา | 2 - 2 | คาร์ราเรเซ่ | 1-2 |
21:30 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0 - 0 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0-0 |
22:30 | กุบบิโอ | 1 - 0 | ลุคเชเซ่ | 0-0 |
22:30 | ฟอกเจีย | 2 - 0 | เอพี เทอร์ริส | 0-0 |
22:30 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0 - 0 | ปิอาเชนซา | 0-0 |
22:30 | เอซี โมโนโปลี | 1 - 1 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0-0 |
22:59 | อันคอน่า | 0 - 2 | โอลเบีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 1 - 2 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 1-0 |
18:45 | เฟยเรนเซ่ | 1 - 2 | โทรเฟนเซ่ | 0-2 |
20:00 | ริโอ อาฟ | 1 - 0 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 1 - 1 | เออีเค ลาร์นาคา | 1-1 |
22:59 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0 - 2 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
22:59 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 1 - 1 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 1-1 |
02:15 | เบรย์ดาบลิค | 3 - 0 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | เออีแอล ลาริซ่า | รอ | ตริคาล่า | |
18:45 | เลวาเดียกอส | รอ | เออร์โกเทลิส | |
18:45 | อีกาเลโอเอเธนส์ | รอ | ดิโอโกรัส | |
18:45 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | รอ | สโกดา ซานธี | |
18:45 | เวเรีย เอฟซี | รอ | เอโอ คาวาลา | |
18:45 | พานเซอร์ไรกอส | รอ | นิกี โวลอส | |
18:45 | โรดอส เอฟซี | รอ | เออี คาไรสคาคิส | |
18:45 | คาลิเทีย | รอ | คิสสามิกอส |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
04:00 | อัลโต พีไอ | 1 - 2 | ฟลาเมงโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวลส์ คัพ |
||||
22:00 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | รอ | เดอะ นิว เซนต์ส |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
18:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย(N) | 1 - 0 | ซิดนีย์ เอฟซี | 1-0 |
18:00 | คิตฉี(N) | 2 - 2 | วิสเซล โกเบ | 1-1 |
21:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์(N) | 1 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 3 - 0 | ริก้า เอฟซี | 3-0 |
20:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 2 - 0 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | บันก้า การ์ซได | 0 - 1 | ซูดูว่า | 0-1 |
21:55 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 3 - 0 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 4 - 2 | เทบีย์ไอเอส | 1-1 |
22:00 | ยูเมีย เอฟซี | 0 - 2 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 0 - 2 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0-0 |
20:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1 - 3 | ออดราออปอเล | 0-2 |
20:00 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 4 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-1 |
22:59 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1 - 1 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2 - 0 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 2-0 |
00:30 | ดินาโม เบรสต์ | 0 - 0 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 2 - 1 | อินติกัส เดปอร์เตส | 1-0 |
01:00 | แอทเลติโก้ กรัว | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 0-0 |
06:00 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 1 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | ดอมซาเล่ | 3 - 1 | เอ็นเค อลูมินิจ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | อ็องเซ่ กัลดาส | 0 - 1 | เดปอร์ติโว กาลี | 0-1 |
04:05 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 1 - 2 | มิลเลียนนาริออส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1 - 2 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-1 |
11:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 2 - 1 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-0 |
12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1 - 2 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-1 |
12:00 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 2 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-0 |
12:00 | เธสปา คูซัทสึ | 3 - 3 | โยโกฮามา เอฟซี | 0-3 |
12:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 2 - 0 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1-0 |
14:00 | เวกัลตา เซนได | 3 - 1 | บรัวบริทอากีต้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 2 - 1 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 0-0 |
20:00 | เลเวส (ญ) | 2 - 1 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 1-1 |
20:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 2 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 2-1 |
20:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 2 - 2 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 1-0 |
20:00 | วัดฟอร์ด (ญ) | 0 - 1 | โคเวนทรี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
18:15 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1 - 2 | เบอโน่ | 1-1 |
22:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 3 - 0 | อัสติ นาดลาเบม | 2-0 |
22:59 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 4 - 3 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอล มาสรี่ | 0 - 2 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0-1 |
02:30 | เอล กัวน่า | 1 - 2 | พีระมิดส์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | ซาฮับ เอสซี | 1 - 3 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
15:30 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 2 - 0 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:30 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 7 - 0 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 3-0 |
21:15 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 3 - 2 | ทาร์ตู เจเค มัก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | โซล เดอ อเมริกา | 2 - 2 | กัวรานี อาซุนซิยง | 1-0 |
06:15 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 1 - 0 | ก๋วยลีน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | คริคูม่า | 1 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
04:00 | ทอมเบนเซ่ | 1 - 1 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 0 - 2 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0-1 |
05:15 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
22:00 | โบเรค เวเลส | 1 - 0 | เอฟเค สโกเปีย | 0-0 |
22:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 1 - 0 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
21:30 | เทสล่า สตรอปคอฟ | 3 - 1 | โอเดว่า ลิปานี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 1 - 2 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 2 - 0 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 2-0 |
20:00 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 1 - 0 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
20:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 0 - 1 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 0-1 |
20:00 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 0 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 1 - 1 | ลาส เวกัส ไลท์ | 1-1 |
07:00 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 3 - 0 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 1 - 1 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 0-1 |
11:00 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 0-1 |
12:00 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 3 - 1 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 3 - 3 | เอฟเค อรีส | 1-3 |
19:00 | เอฟเค อะตีราอู | 2 - 1 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
19:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | 6 - 0 | อโวลเนส (ญ) | 3-0 |
19:00 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 1 - 0 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | รอ | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เฮเรดิอาโน | 4 - 1 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 2-0 |
09:10 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 2 - 2 | เอดี กรีเชีย | 0-1 |
00:00 | อลาจูเรนเซ่ | 3 - 0 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1-0 |
05:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 2 - 1 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 1 - 0 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 1-0 |
04:00 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 0 - 3 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 0-1 |
04:15 | ซีดี ฟาส | 0 - 1 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 0-0 |
05:30 | ซานต้า เทคล่า | 1 - 0 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | จิวเนสเซ่ | 1 - 2 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 0-1 |
21:00 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 5 - 1 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | 1-1 |
21:00 | ซีเอส เพแทนจ์ | 1 - 2 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 3 - 1 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 1-1 |
21:00 | ซานตา ลูเซีย | 1 - 2 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-0 |
23:15 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 3 - 1 | กัดจา ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:15 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 2 - 2 | 07 Vestur Sorvagur | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | ซีเอสดี โซโลลา | 4 - 3 | ซีดี มาลากาเตโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 1 - 2 | โบลิวาร์ | 0-0 |
07:00 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 2 - 1 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
02:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 1-0 |
07:00 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 1 - 0 | แอลดียู กีโต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:00 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 1 - 6 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 0-3 |
12:10 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 1 - 0 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 1-0 |
13:00 | รอคเดลซิตี้ซัน | 4 - 2 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส | 2-2 |
14:15 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 0 - 4 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 0 - 3 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 0-2 |
10:15 | เซนต์อัลบันสเซนต์ (ยู21) | 2 - 3 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 1 - 1 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 1-0 |
13:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 1 - 2 | กังเนือง ซิตี้ | 0-0 |
13:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 1 - 1 | เชนันซิตี้ | 0-0 |
13:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 0 - 0 | อุลซันซิติเซ่น | 0-0 |
13:00 | อินชอน โคเรียล | 0 - 1 | ม็อกโป ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
13:14 | ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) | รอ | อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) | |
13:14 | ชานตง(ญ) | รอ | เสฉวน(ญ) |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
15:45 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 2 - 1 | กาญารี่(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17 |
||||
03:00 | เอล ซํลวาดอร์ (ญ) ยู17 | รอ | เซนต์.คิตส์และเนวิส(ญ) ยู17 | |
03:00 | แคนาดา (ญ) ยู17 | รอ | ฮอนดูรัส (ญ) ยู 17 | |
06:00 | จาไมก้า (ญ) ยู17 | รอ | คิวบา(ญ) ยู17 | |
06:00 | เฮติ(ญ) ยู17 | รอ | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ญ) ยู17 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 5 - 2 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 1-1 |
18:00 | นครราชสีมา เอฟซี | 2 - 0 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | การท่าเรือ เอฟซี | 3 - 0 | หนองบัวลําภู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 3 - 0 | โซคอล โบรซานี่ | 0-0 |
15:15 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 6 - 0 | เอฟเค พรีเปเร่ | 2-0 |
15:15 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 2 - 1 | ยูนิโก้ | 1-0 |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 2 - 0 | ปาร์ดูบีค บี | 2-0 |
15:15 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 1 - 2 | ดุคลา ปราก บี | 0-1 |
15:15 | สโลวัคโก้ 2 | 2 - 0 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 0-0 |
15:30 | เอฟเค ไพรบราม บี | 2 - 0 | จิสครา โดแมซลิซ | 1-0 |
21:30 | สโลแวน โรซิค | 2 - 1 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 1-1 |
22:00 | โซคอล ฮุสตัน | 1 - 0 | สลาเวีย ปราก 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 1 - 3 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 2 - 0 | อิซาว์ลเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1 - 2 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0-1 |
20:30 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 2 - 0 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1-0 |
20:35 | ซอกเดียน่า จิซาค | 2 - 0 | เมตาลุค เบคาเบด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0 - 0 | ฮอนด้า เอฟซี | 0-0 |
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 1 - 2 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 0-0 |
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 1 - 1 | โซนี่ เซนได | 0-1 |
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 1 - 0 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0-0 |
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 1 - 1 | วาสป้า โออิตะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
04:00 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 2 - 1 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 1-0 |
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 0 - 3 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
04:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 1 - 2 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 1-1 |
06:05 | เซเลยา เอฟซี | 2 - 1 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | |
20:00 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | รอ | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | |
20:00 | ลอนดอน บีส (ญ) | รอ | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | |
20:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) | รอ | อิปสวิช (ญ) |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี ออร์ดิโน | รอ | ซีอี คาร์โรอิ | |
18:30 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | รอ | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | |
21:00 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | รอ | เซนต์ จูเลีย | |
23:30 | แอทเลติก เอสคาลเดส | รอ | ยูอี ซานต้า โคโลม่า |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
01:00 | อัล จาซิล่า(สำรอง) | รอ | บานนี่ ยาส ยู 21 | |
01:00 | อัล โอรูบา (ยู 21) | รอ | อัล ชาร์จาห์(สำรอง) | |
01:00 | ชาบับ ดูไบ (ยู 21) | รอ | อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | อควายูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 2 - 1 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
22:00 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 2 - 1 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 2-1 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 0 - 0 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:00 | รีโมสตาร์ | 1 - 0 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:30 | มายอร์ก้า 2 | รอ | คอนสตานเซีย | |
17:00 | โอเรนเซ | รอ | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | |
18:00 | อาลูกัส ซีเอฟ | รอ | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | |
18:00 | ยูเนี่ยน วิเอร่า | รอ | คลับ มาริโน่ | |
21:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | รอ | ซีดี มานาคอร์ | |
21:00 | ซีดี บินิสซาเลม | รอ | ซีอีแคมโพส | |
22:00 | มันเชโก้ ซิวดัด | รอ | ลา โรด้า ซีเอฟ | |
22:30 | ออร์ฟาโร | รอ | ฮาโร เดปอร์ติโบ | |
22:59 | ยูอี แซนท์ส | รอ | เอฟซี วิลาฟรานกา | |
22:59 | ซีดี โรด้า | รอ | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | |
22:59 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | รอ | คาราวากา เวอราครูซ | |
22:59 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | รอ | อะเซโร | |
22:59 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | รอ | เยคราโน ดิปอติโว | |
22:59 | เรอัล มูร์เซีย 2 | รอ | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | |
22:59 | ยูดี ลอส กราเลส | รอ | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | |
22:59 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | รอ | อัลบาเซเต้ 2 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
05:00 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | รอ | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ลีออน(ยู20) | 3 - 1 | โตลูกา(ยู 20) | 0-0 |
21:00 | ซานหลุยส์(ยู20) | 2 - 2 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 0-0 |
21:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 2 - 1 | ปาชูก้า(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | รอ | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | |
23:30 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | รอ | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0 - 0 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เชฟฟิลด์ (ญ) | รอ | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | |
20:00 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | รอ | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง | |
20:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | รอ | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 5 - 2 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | 3 - 1 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
16:30 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 0-0 |
16:30 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 2 - 0 | ปาร์นู เจเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
20:00 | เอฟเค ลิด้า | รอ | เอฟเค ออร์ชา |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:30 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | รอ | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | |
17:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | รอ | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเค แรด เบลเกรด | รอ | แมควา ซาแบค |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | อลาชเคิร์ท บี | รอ | พิวนิค บี |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | กาการิน ยูไนเต็ด | 1 - 2 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 6 - 1 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 4-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เจลกาว่า | 4 - 0 | โกรบินา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อติรา เอฟซี | รอ | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | |
21:00 | มาร์ตินเลเดสมา | รอ | สปอตติโว อิเทโน่ |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
16:00 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 1 - 6 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
22:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 2 - 2 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 1-1 |
22:00 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 1 - 2 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 1 - 0 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 0-0 |
16:00 | กัซเทป (ยู 19) | 1 - 4 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 1-2 |
18:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 0 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 2-0 |
20:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0 - 0 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 0-0 |
20:15 | อาร์เซน่อล (ญ) | 7 - 0 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 2-0 |
00:45 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 0 - 1 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-0 |
01:30 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 2 - 2 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:00 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 0 - 5 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0-2 |
16:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1 - 0 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 0-0 |
16:30 | เออิบาร์ (ญ) | 1 - 1 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1-0 |
17:00 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 4 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
15:30 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 3 - 2 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 1-1 |
18:00 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | 0 - 6 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | 0-2 |
18:00 | สโลวัคโก้ (ญ) | 0 - 2 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 0 - 0 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
16:00 | ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) | 0 - 1 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
12:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 4 - 1 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:30 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1 - 2 | สปาร์ตัก วาร์นา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 0 - 2 | มิราสโซล | 0-1 |
01:00 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 1 - 0 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1-0 |
03:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1 - 1 | บราซิล เด เปโลตัส | 1-0 |
05:00 | คอนฟิแองก้า | 1 - 2 | เรโม เบเลม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | คาเซียส อาร์เอส | 4 - 2 | อิมอเร่ อาร์เอส | 2-1 |
01:30 | อิโพรา อีซี | 1 - 2 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 0-0 |
02:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 1 - 0 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 0-0 |
02:00 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 0 - 1 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 0-0 |
02:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | 2 - 1 | เซา หลุยซ์(อาร์เอส) | 0-0 |
04:00 | ริโอ บลังโก้ เอซี | 2 - 0 | ฮูไมตาเอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | รุช ซอร์ซอฟ | 0 - 0 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0-0 |
21:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 3 - 0 | วิสลา พูลาเว่ | 1-0 |
22:00 | มอเตรอ รูบิน | 5 - 0 | โซกอล ออสโตรดา | 2-0 |
22:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 1 - 4 | สเตล รุสซ์โซว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
03:30 | เอลซัลวาดอร์ | 3 - 2 | ปานามา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
17:00 | ยูเวนตุส(ญ) | 5 - 3 | เอซี มิลาน(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
20:00 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 1 - 1 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:15 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 4 - 1 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 3-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
14:45 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง |
||||
21:00 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 2 - 2 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | ลิน ออสโล | 4 - 1 | แซนวิเค็น | 0-0 |
18:00 | ไอเอลโฮดด์ บี | 2 - 1 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 1-1 |
21:00 | สเจ็ทเทน | 3 - 0 | ฮาร์สตัด | 3-0 |
21:00 | สปินท์ เจลอย | 2 - 2 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 1-0 |
21:15 | ไมจอลเนอร์ | 0 - 1 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 0-0 |
22:00 | ออรเคล | 0 - 2 | จังเคเลน | 0-1 |
22:00 | โฟรย่า FK | 4 - 1 | บอสเซคอป | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
00:45 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | รอ | มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด | |
03:00 | เวเร ยูไนเต็ด | รอ | อาร์เน็ท การ์เดน | |
03:00 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ | รอ | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | ซีดี เอโบร | 0 - 0 | เบรีย | 0-0 |
17:00 | แตร์ราสซ่า | 4 - 1 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 3-1 |
17:00 | คาดิส 2 | 5 - 0 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 3-0 |
17:00 | ซีดี โคเรีย | 4 - 1 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1-0 |
17:00 | เอดี เซวตา | 1 - 1 | ซีดี ซาน โรเก้ | 1-1 |
17:00 | เบเลซ ซีเอฟ | 1 - 1 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | เรอัล เอวิเลส | 1 - 0 | เลกาเนส บี | 0-0 |
18:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1 - 2 | คาเซเรโน่ | 1-1 |
18:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 3 - 3 | คอร์โดบ้า | 1-0 |
22:00 | โครูโช่ เอฟซี | 2 - 0 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 1-0 |
22:00 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0 - 0 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0-0 |
22:30 | เอสดี ทาราซอนนา | 2 - 1 | เออี พรัท | 1-0 |
22:30 | บูร์โกส เปอเมซาส | 0 - 1 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0-0 |
22:30 | เอสดี เกอร์นิกา | 3 - 2 | นาซาร่า | 2-1 |
22:30 | เรอัล มูร์เซีย | 1 - 0 | อคูลัส ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | เตรูเอล | 0 - 2 | นูมานเซีย | 0-1 |
22:59 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 2 - 1 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 1-0 |
22:59 | ซีดี คายอน | 4 - 3 | ซีดี โตรเปโซน | 1-3 |
22:59 | เอลเดนเซ่ | 3 - 1 | โตเลโด | 3-1 |
22:59 | ซีดี เอล อีจิโด | 3 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1-1 |
22:59 | เอร์กูเลส | 3 - 1 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1-1 |
22:59 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 3 - 1 | ซีดี อิซาร่า | 2-1 |
01:00 | เมริดา เอดี | 1 - 0 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | แรนส์(ยู 19) | รอ | เมริกนาเคส ยู19 | |
18:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | รอ | ตูร์(ยู 19) | |
20:00 | นีซ (ยู 19) | รอ | โมนาโก(ยู 19) | |
20:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | รอ | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | |
20:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | รอ | อฌักซิโอ้(ยู 19) | |
20:00 | ตูลง(ยู 19) | รอ | นีมส์(ยู 19) | |
20:00 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | รอ | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | |
20:00 | แบรสต์(ยู 19) | รอ | เลอ ม็องส์(ยู19) | |
20:00 | อาวรองเช่(U19) | รอ | น็องต์(ยู 19) | |
20:00 | ชาโตรูซ์(ยู 19) | รอ | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | |
20:00 | ทรัวส์(ยู 19) | รอ | ดิฌง(ยู 19) | |
20:00 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | รอ | ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | |
20:00 | เม็ตซ์(ยู 19) | รอ | น็องซี่(ยู 19) | |
20:00 | โอแซร์ (ยู 19) | รอ | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | |
20:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | รอ | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | |
20:00 | เลอ อาฟร์(ยู 19) | รอ | เอเวรอซ์(ยู19) | |
20:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | รอ | ก็อง(ยู 19) | |
20:00 | ดร็องซี(ยู 19) | รอ | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | |
20:00 | อาเมียงส์(ยู 19) | รอ | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | |
20:00 | ลีลล์(ยู 19) | รอ | ล็องส์(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 4 - 1 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 3-1 |
18:00 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 3 - 0 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 1-0 |
19:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 2 - 1 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 1-1 |
19:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 4 - 1 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 2-1 |
19:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1 - 0 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 1 - 1 | อัลโตน่า 93 | 1-1 |
20:00 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 1 - 5 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 1-4 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
19:00 | เอฟซี ธูน (ยู 21) | 3 - 3 | เวอแวสปอร์ต | 1-1 |
19:00 | ลูกาโน่(ยู21) | 1 - 0 | เอฟซี กอสเซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0 - 1 | นาเอสเวด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | อัสเคอร์ | 3 - 2 | บราท์เวก | 0-1 |
19:00 | โซต้า | 2 - 0 | เฟคเกรอย | 2-0 |
19:00 | ควิด ฮอลเด้น | 1 - 3 | เอฟเคอเรนดัล | 1-2 |
19:00 | ไอสโวล์ด TF | 1 - 1 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 1-1 |
20:35 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 2 - 2 | ทรอมส์ดาเลน | 0-1 |
22:59 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 1 - 3 | โมสส์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
21:30 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | รอ | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
19:00 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | รอ | อาเหม็ดสปอร์ | |
19:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | รอ | เอสคิเซไฮสปอร์ | |
19:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | รอ | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | |
19:00 | เพนดิคสปอร์ | รอ | พาซาสปอร์ | |
19:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | รอ | ซองกุลดัค | |
19:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | รอ | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | |
19:00 | อดิยามานสปอร์ | รอ | โครัม เอฟเค | |
19:00 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | รอ | ซาริเยอร์ | |
19:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | รอ | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | |
19:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | รอ | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | |
19:00 | อินโกลสปอร์ | รอ | เบเลดิเย แวนสปอร์ | |
19:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | รอ | โบดรุมสปอร์ | |
19:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | รอ | เซริก เบเลดิเยสปอร์ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
19:00 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | รอ | ซานคักเทเป เอฟเค | |
19:00 | 76 Igdir Belediye spor | รอ | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | |
19:00 | ยอมราสปอร์ | รอ | ดัคซีสปอร์ | |
19:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | รอ | ออร์ดูสปอร์ | |
19:00 | โมด้าเฟน สปอร์ | รอ | อีร็อกสปอร์ | |
19:00 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | รอ | ออฟสปอร์ |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
20:00 | ดินาโม มอสโก บี | 3 - 2 | เอฟซี โอดินต์โซโว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
01:00 | อัล โอรูบา (ยู 21) | รอ | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | อัสซีริสก้า | 4 - 1 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 3-1 |
19:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 1 - 0 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 1 - 2 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 1-2 |
19:00 | ไอเอฟเค คูมลา | 1 - 1 | ไอเค กัวติออส | 0-0 |
20:00 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 2 - 2 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 0-2 |
20:00 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 2 - 3 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 1-0 |
22:00 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 2 - 1 | วาร์มโบลเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | เลค แมคควอรี | 2 - 4 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 5 - 0 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:05 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1 - 1 | วาซิโต้ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 0 - 0 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0-0 |
19:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 2 - 1 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0 - 0 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0-0 |
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 2 - 1 | เคซีบี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:00 | แซคราเมนโต โกลด | 4 - 2 | เอฟซี เดวิส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
22:00 | นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา | 0 - 1 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | สปอร์ติ้งเจนัว | 2 - 0 | บัวเค เอฟซี | 0-0 |
01:00 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 2 - 1 | เอลวายเอส ซาสซานดรา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
01:00 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 2 - 0 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 1-0 |
03:00 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 4 - 1 | ซานโตส เอฟซี ลิมา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
03:00 | ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี | 2 - 1 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 0-1 |
04:00 | ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ | 0 - 1 | ยาราคูยานอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
20:00 | จาบาควาร่า เอสพี | 0 - 0 | มาอูเอ็นซ่าเอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:30 | โอเอสเค อิกาโล | รอ | เอฟเค เบราเน | |
21:30 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | รอ | เซตีเนีย | |
21:30 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | รอ | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 3 - 2 | สวาดฮินาต้า เคเอส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
20:00 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 1 - 2 | เคเอสคุทโน | 1-1 |
20:00 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 1 - 0 | โปกอน เซซิน 2 | 0-0 |
21:00 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 3 - 1 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | 0-0 |
22:00 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 3 - 1 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
19:00 | เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) | รอ | คอร์กซิตี้(ยู 19) | |
20:00 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) | รอ | เชลบอร์น(ยู 19) | |
20:00 | โบฮีเมียนส์(ยู 19) | รอ | ซลิโก้(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | เบอโน่ 2 | 2 - 0 | ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 0-0 |
21:30 | เอฟเค โบฮูมิน | 1 - 0 | โปลันกา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
16:00 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 1 - 2 | เบรเมอร์ เอสวี | 0-0 |
19:00 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | 3 - 1 | เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ | 1-1 |
20:00 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ | รอ | ออมันด์-เวเกแซค | |
20:00 | เอสเฟา เบรนิก | รอ | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | |
20:00 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 2 - 2 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 1-1 |
20:00 | วัตเทินไชด์ 09 | 0 - 1 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 0-1 |
20:00 | โฮลซวิคเคเดอ เอสซี | 4 - 2 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล | 1-1 |
20:00 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 2 - 3 | อดัม แซม บีค | 1-1 |
20:30 | ฮาเบนเฮาเซอร์ | รอ | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | |
20:30 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 3 - 3 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 2-1 |
20:30 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | 2 - 4 | ฮัวร์ท | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
03:00 | โคลชากัว ซีดี | 0 - 0 | โอซอร์โน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
04:00 | เอดี การ์เมลิต้า | รอ | มูนิซิปัล ลิเบเรีย |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
02:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | รอ | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | |
07:00 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1 - 0 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
16:00 | ปาคซิ เซ 2 | 1 - 0 | เซกรัล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | รอ | เชลซี(ยู 23) | |
19:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | รอ | เรดดิ้ง(ยู 23) | |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | รอ | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | |
20:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | รอ | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 0 - 1 | เรอัล เอสเทล | 0-0 |
08:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 1 - 0 | มานากัว เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
18:00 | แกรนด์ โบโด ( ญ ) | 1 - 0 | อซานฟอทบอล (ญ) | 1-0 |
19:00 | เมดกิลา (ญ) | 4 - 2 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
17:00 | เซนต์ มอชแทส | 3 - 1 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 1 - 0 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
20:00 | เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) | 0 - 1 | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 0 - 0 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 0-0 |
20:00 | กอซซาโน่ | 0 - 0 | โนวาร่า | 0-0 |
20:00 | เอซี เอสเต้ | 1 - 0 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 0-0 |
20:00 | คลอเดียนเซ่ | รอ | แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ | |
20:00 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 1 - 2 | อาร์โคนาเตเซ่ | 0-0 |
20:00 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 0 - 0 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 0-0 |
20:00 | ออร์ซ่าเชอน่า | รอ | วิสอาร์ทิน่า | |
20:00 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | รอ | เซสตริ เลเวนเต | |
20:00 | เลคนาโน | รอ | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | |
20:00 | อาเรสโซ่ | รอ | เอเอสดี แคนนาร่า | |
20:00 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1 - 0 | สแกนดิคซิ | 0-0 |
20:00 | มอนเตเบลลูนา | 3 - 1 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 1-0 |
20:00 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 1 - 1 | การาวัจจิโอ | 0-0 |
20:00 | คาสโตรวิลลารี่ | 0 - 1 | แรนเด | 0-0 |
21:00 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1 - 1 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 1-1 |
23:30 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 1 - 1 | เอฟบีซี กราวิน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | รอ | ซีร่า เอฟเค 2 | |
19:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | รอ | ซาเบล 2 | |
19:00 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | รอ | ซากาตาล่า เอฟเค |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
16:00 | โอซาซูนา(ญ) | 2 - 0 | รีล โอเวียโด (ญ) | 1-0 |
17:00 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 4 - 3 | อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) | 1-1 |
17:00 | ซาราโกซ่า (ญ) | 2 - 2 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
17:00 | อัลคอร์ค่อน บี | 2 - 0 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส | 0-0 |
17:00 | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด | 0 - 2 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 0-1 |
17:00 | ลาส โรซัส | 4 - 0 | เกตาเฟ่ บี | 1-0 |
17:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 1 - 0 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 1-0 |
22:00 | อูรากา | 0 - 0 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0-0 |
22:00 | ซีดี พราวิอาโน | 2 - 0 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1-0 |
22:00 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 3 - 1 | ซีดี ทุยล่าร์ | 1-0 |
22:59 | ซานแอนดรู | 2 - 0 | ยูอี ฟิกูเรส | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ เปราลาดา | 1 - 2 | กิโรน่า บี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | รอ | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | |
17:00 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | รอ | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 1 - 3 | ซัล กาดาส | 0-2 |
22:00 | วิอาเนนเซ่ | 1 - 0 | เมเรลินเนเซ่ | 1-0 |
22:00 | อมารันเต | 1 - 2 | เอสซี บียา เรอัล | 0-1 |
22:00 | ซาคาร์เวนเนส | 1 - 2 | ซินเทรียนเซ่ | 1-1 |
22:00 | เลคา | 1 - 0 | ยูเอสซี ปาเรเดส | 0-0 |
22:00 | มาร์ ติโน | 1 - 1 | มาริติโม่ 2 | 1-0 |
22:00 | อิมอร์ตัล | 2 - 1 | ลัวเล็ทตาโน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ทูปิ เอฟซี | 2 - 1 | ทูพีนัมบัส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
10:00 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 0 - 1 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
03:00 | เดปอร์เตส โตลิมา (ญ) | 3 - 0 | ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:30 | กวารานี อาร์เอส | 3 - 0 | เซา เกเบรียล อาร์เอส | 2-0 |
03:30 | อเวนิดา อาร์เอส | 1 - 0 | อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | ไถหนันซิตี้ | 3 - 1 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 3-0 |
18:00 | มหาวิทยาลัยหมิงฉวน | 0 - 1 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 1 - 1 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 2 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 1-0 |
16:00 | เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) | 3 - 1 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | 1-1 |
16:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 4 - 3 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 1-2 |
19:00 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 2 - 0 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เออี กลีฟาดา(ญ) | รอ | เออร์โกเทลิส(ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 4 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | รอ | เกเรตาโร(ญ) | |
06:00 | ไทเกรส(ญ) | 1 - 1 | คลับ อเมริกา (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 3 - 2 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) | 0-2 |
17:00 | ปอนเตเบดรา (ยู 19) | 0 - 1 | มารีน่าสปอร์ต(ยู19) | 0-0 |
17:30 | ลูโก(ยู 19) | 2 - 0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) | 2-0 |
17:30 | บูร์โกส(ยู19) | 3 - 0 | เกตาเฟ่(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 3 - 5 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 1-2 |
22:59 | อัลโบรายา(ยู 19) | 3 - 1 | ซีดี โรด้า (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 1 - 2 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 0-2 |
15:00 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 2 - 1 | มิทเชลตัน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | เอสวีคาราเวล | 0 - 11 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | 0-8 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | เอฟเค ชิกาทอย | รอ | บุนยอดกอร์ 2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:30 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 1 - 1 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 3 - 3 | ชุนชอนซิติเซ็น | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | มาดูเดดา(เยาวชน) | 3 - 3 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | มาริติโม่(ญ) | 1 - 6 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ฮวิติ ริดดารินน์ | รอ | อัลฟาร์เนีย |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 0 - 0 | ลูซิเทเนีย | 0-0 |
17:00 | โควา พีดาเด้ | 0 - 1 | อโมร่า เอฟซี | 0-1 |
17:00 | แอนาเดีย | 3 - 0 | เฟฟ | 3-0 |
01:00 | วิตอเรีย เซตูบัล | 1 - 2 | อูเนียว ไลเรีย | 0-1 |
01:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1 - 1 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | รอ | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | |
14:00 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | 3 - 3 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 2 - 2 | เซลต้า บีโก้ บี | 2-1 |
17:00 | เรอัล ยูนิโอน | 1 - 0 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0-0 |
17:00 | บียาร์เรอัล บี | 2 - 1 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0-1 |
17:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0 - 0 | อัลบาเซเต้ | 0-0 |
17:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1 - 2 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-1 |
22:00 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0 - 0 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1 - 1 | เรอัล บายาโดลิด บี | 1-1 |
22:00 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 1 - 1 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 0-0 |
22:00 | กาลาฮอร์รา | 1 - 2 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 1-1 |
00:00 | ซาบาเดย์ | 2 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 1 - 1 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เอธิโอเปีย(ญ) ยู17 | รอ | แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 17 | |
00:30 | แทนซาเนีย(ญ) ยู17 | รอ | บุรุนดี(ญ) ยู17 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 3 - 3 | อัลบานี ครีก | 2-2 |
12:00 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 4 - 3 | นอร์ธ สตาร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 0 - 2 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี | 0-1 |