ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:00 | ตูนิเซีย(ยู 23) | 1 - 1 | ปาเลสไตน์(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
07:30 | บรากันติโน้ | 0 - 1 | โกยาส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:45 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 2 - 0 | ยูเอส บิสกรา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ทีจี เอสเค | 1 - 1 | ยูเมีย เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Toulon Tournament |
||||
19:00 | ญี่ปุ่น(ยู19) | 1 - 0 | อัลจีเรีย (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 2 - 0 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 2 - 0 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:30 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 1 - 1 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
19:00 | เพิร์ธ เอสซี | 0 - 3 | อาร์มาเดล เอสซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1 - 1 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 0-1 |
07:30 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0 - 2 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
01:00 | ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) | 3 - 2 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ |
||||
00:00 | วัลลัซเนีย | 1 - 1 | เคเอฟ ลาซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
01:30 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 1 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | โบโกตา เอฟซี | 0 - 2 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
06:15 | ยาปิรันก้า เอพี | 2 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 0 - 0 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 0-0 |
16:30 | ไพน์ฮิลส์ | 1 - 2 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 0-1 |
16:30 | พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล | 0 - 1 | สปิริต เอฟซี | 0-0 |
16:45 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 4 - 1 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ | 2-0 |
17:00 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 4 - 1 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
19:00 | ไทย | 1 - 2 | บาห์เรน | 1-1 |
20:15 | อิตาลี (ยู 16) | 3 - 2 | สเปน(ยู16) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย |
||||
16:30 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 5 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
17:00 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 1 - 1 | อาลาเมน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
22:59 | วีดาล | 1 - 0 | เอสเค บรานน์ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:30 | ไอเอฟ อัลการ์น่า | 0 - 4 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | พาโรยูไนเต็ด | 0 - 3 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
23:30 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 1 - 0 | นอร์วัลล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
00:00 | ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก | 0 - 0 | ยูเอสซี คิตะ | 0-0 |
02:00 | เซอร์เคิล เดอ บามาโก | 0 - 0 | เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
00:00 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 1 - 0 | วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) | 1 - 2 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
20:10 | ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | ดานูบิโอ(สำรอง) | 0 - 3 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | บาร์บาล่า | 2 - 1 | มาชารังกัวเป ซีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ซีอีเอซี/อรารูอามา(ยู20) | 2 - 0 | ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) | 1-0 |
01:30 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) | 2 - 1 | เบลา วิสต้า(ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | แบล็กสโตนส์ | 1 - 3 | เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ | 1-2 |