ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0 - 0 | ลานุส | 0-0 |
07:30 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 2 - 1 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1 - 2 | โกยาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
02:00 | อิเควทอเรียลกินี | 2 - 0 | ลิเบีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
21:30 | ไซปรัส(ยู 21) | 3 - 0 | กรีซ(ยู 21) | 1-0 |
22:59 | ไอร์แลนด์(ยู 21) | 3 - 1 | มอนเตเนโกร(ยู 21) | 1-0 |
22:59 | ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) | 0 - 3 | อิตาลี (ยู 21) | 0-2 |
23:30 | อาร์มาเนีย(ยู 21) | 1 - 4 | ฝรั่งเศส (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | ทีพีเอส ตูร์คู | 2 - 0 | พีเค-35 วานตา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | จีเอไอเอส | 2 - 2 | บีเค โอลิมปิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คิริน คัพ |
||||
17:20 | ญี่ปุ่น | 0 - 1 | บราซิล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Toulon Tournament |
||||
19:00 | ญี่ปุ่น(ยู19)(N) | 1 - 2 | โคลัมเบีย(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:35 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 2 | บอสตัน ริเวอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
06:00 | กัวรานี่ เอสพี | 0 - 3 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:30 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0 - 0 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-0 |
04:10 | วิลล่า ดาลมิเน | 0 - 0 | เทมเปอร์ลีย์ | 0-0 |
07:10 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0 - 0 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:45 | อัล คิว ซา | 0 - 4 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
20:00 | ทูเอส ฮัลเทริน | 1 - 1 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล | 1-0 |
20:30 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 3 - 0 | เอสซี เฟลเบิร์ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 5 - 0 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 3 - 6 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:15 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 8 - 0 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 5-0 |
17:30 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 4 - 2 | บรันสวิก ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:30 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 2 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 0-0 |
06:45 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 4 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 1-4 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 0 - 0 | โบญาก้า ซิโค | 0-0 |
03:00 | ลาเนรอส เอฟซี | 0 - 0 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0-0 |
07:40 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 1 - 1 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | เรโม เบเลม | 4 - 0 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
18:00 | เกาหลีใต้ | 2 - 0 | ชิลี | 1-0 |
20:00 | แทนซาเนีย (ญ) | 12 - 0 | แซนซิบาร์(ญ) | 5-0 |
20:00 | เซาท์ซูดาน ( ญ ) | 0 - 4 | เอธิโอเปีย (ญ) | 0-2 |
22:59 | อังกฤษ(ยู 17) | 1 - 2 | สหรัฐอเมริกา (ยู 17) | 0-0 |
02:45 | แอลจีเรีย | 1 - 0 | ไนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอเอฟซีแชมป์ U23 |
||||
20:00 | ญี่ปุ่น(ยู23)(N) | 0 - 0 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 0-0 |
22:00 | ทาจิกิสถาน(ยู23)(N) | 0 - 2 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | บองซูเซสโซ่ (ยู 20) | 2 - 1 | แคมโปส เอเอ (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
19:00 | โวลด้า | 4 - 2 | เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ | 2-0 |
20:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 1 - 2 | ฟอร์ด | 1-1 |
20:00 | วินด์ยาร์ต | 5 - 0 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 2-0 |
21:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 | 3 - 2 | แมนดาล | 2-1 |
21:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 6 - 1 | โฟรย่า FK | 3-0 |
21:00 | ฮาร์สตัด | 3 - 4 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
05:00 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 1 - 0 | เวเร ยูไนเต็ด | 1-0 |
07:30 | ฮาร์เบอร์วิว | 4 - 0 | มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 2 - 0 | โฮดด์ | 0-0 |
18:00 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 0 - 4 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-2 |
18:00 | อัลต้า | 3 - 0 | ฟริกก์ | 1-0 |
19:00 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 2 - 0 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 1-0 |
20:00 | ควิด ฮอลเด้น | 2 - 0 | โซต้า | 1-0 |
20:00 | บราท์เวก | 3 - 0 | วาเลเรนก้า บี | 1-0 |
20:00 | ไอสโวล์ด TF | 1 - 1 | อัสเคอร์ | 1-1 |
21:00 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 1 - 3 | โมสส์ | 1-1 |
21:00 | แบรัมเอสเค | 1 - 3 | กเจลแซส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 1 - 1 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เดปอร์ติโว ปารากัวโย | 0 - 0 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | เอ็นไอเค | 1 - 1 | เอสเซ่ ไอเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
20:00 | เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ | 4 - 1 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | 3-1 |
20:00 | เอสเฟา เบรนิก | 3 - 2 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | 2-0 |
20:00 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 4 - 1 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น | 1-0 |
20:00 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 3 - 0 | เฮนเนส 05 | 2-0 |
20:00 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล | 1 - 3 | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | 0-3 |
20:00 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 1 - 1 | เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เครย์ | 3 - 0 | เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส | 1-0 |
20:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 3 - 1 | เอนด์เทบรูกค์ | 1-1 |
20:00 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | รอ | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | |
20:30 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 0 - 4 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 0-1 |
20:30 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 4 - 2 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:00 | โฮกลันด์ | 2 - 1 | จีวีวี ยูนิเทส | 1-0 |
19:00 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 3 - 3 | เอดีโอ 20 | 1-1 |
19:00 | ดีอีเอ็ม | 2 - 1 | ยูเอ็นเอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 2 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ลานุส(สำรอง) | 2 - 2 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 0 - 3 | เพนาโรล(สำรอง) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์คัพ |
||||
09:00 | มหาวิทยาลัย โอทาโก้ | 0 - 4 | เกาะ กรีน เอเอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 1 - 1 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 1-0 |
20:00 | เอฟซี ซูริค (ญ) | รอ | เซอร์เวตต์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:15 | เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) | 6 - 0 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
22:59 | ลัตเวีย | 1 - 0 | ลิกเตนสไตน์ | 0-0 |
01:45 | ไอซ์แลนด์ | 1 - 1 | แอลเบเนีย | 0-1 |
01:45 | สโลวาเกีย | 0 - 1 | คาซัคสถาน | 0-1 |
01:45 | โครเอเชีย | 1 - 1 | ฝรั่งเศส | 0-0 |
01:45 | อันดอร์รา | 0 - 0 | มอลโดวา | 0-0 |
01:45 | เบลารุส(N) | 0 - 0 | อาเซอร์ไบจาน | 0-0 |
03:15 | ออสเตรีย | 1 - 2 | เดนมาร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF Nations League |
||||
02:00 | เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ | 2 - 2 | นิการากัว | 2-2 |
03:00 | หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา | 3 - 2 | หมู่เกาะเติกส์และเคคอส | 1-1 |
03:00 | โบแนเรอ(N) | 2 - 2 | ซินต์มาร์เติน | 2-2 |
05:00 | หมู่เกาะเคย์แมน | 1 - 1 | หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน | 1-0 |
06:00 | อารูบา | 3 - 0 | ฝรั่งเศสเซนต์-มาร์ติน | 3-0 |
07:00 | ตรินิแดดและโตเบโก | 1 - 0 | บาฮามาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | เซียแลนเดีย ดีเอฟ (ยู 20) | 1 - 0 | บราซิเลีย ดีเอฟ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:30 | แอชวิลล์ซิตี้ | 2 - 1 | เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี | 0-0 |