ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:30 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0 - 0 | บานฟิลด์ | 0-0 |
01:30 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 1 - 1 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0-1 |
04:00 | ซาร์เมียนโต้ | 1 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 1-0 |
06:30 | ริเวอร์เพลท | 0 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:30 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 2 - 0 | ยูเวนตูเด้ | 1-0 |
05:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1 - 1 | ซานโตส | 1-0 |
05:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0 - 2 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-2 |
05:00 | คุยอาบา | 1 - 1 | บรากันติโน้ | 1-1 |
07:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 3 - 1 | ฟลาเมงโก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
07:00 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0 - 0 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:45 | เวเรีย เอฟซี | 1 - 2 | เลเมีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | คิโรน่า | 0 - 0 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0 - 2 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-0 |
16:00 | ซลูตัสค์ | 1 - 2 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 1-1 |
16:15 | เอฟซี โกเมล | 1 - 0 | สลาเวีย โมซีร์ | 0-0 |
17:00 | โมลด์ | 2 - 1 | เอไอเค โซลน่า | 1-0 |
17:30 | บาเต้ โบริซอฟ | 1 - 1 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1-0 |
17:30 | เฟรดริกซ์สตรัด | 3 - 1 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 2-1 |
18:30 | เนเมน กร็อดโน่ | 3 - 2 | ดินาโม เบรสต์ | 2-1 |
21:00 | คลิฟตันวิลล์ | 1 - 2 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 0 - 1 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 0-0 |
21:00 | คอร์ก ซิตี้ | 1 - 1 | สลิโก โรเวอร์ส | 1-0 |
21:15 | ดินาโม บาตูมี | 3 - 1 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 2-1 |
22:00 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1 - 3 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-2 |
03:00 | เซา เปาโล เอพี | 0 - 6 | มาคาปา | 0-5 |
07:00 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 4 - 3 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 2-1 |
07:30 | ฮุสตัน ไดนาโม | 1 - 0 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | กว่างโจว เอฟซี(N) | 0 - 1 | หวูฮั่น เอฟซี | 0-0 |
18:30 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) | 3 - 1 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 1-0 |
18:30 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 0 - 2 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
13:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 2 - 1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 2-1 |
14:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1 - 1 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0-1 |
16:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 1 - 4 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-3 |
16:30 | เกียวโต แซงก้า | 0 - 1 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอเชียน คัพ |
||||
11:30 | มองโกเลีย | 0 - 1 | ฟิลิปปินส์ | 0-0 |
16:00 | เยเมน(N) | 0 - 5 | ปาเลสไตน์ | 0-2 |
16:15 | บังกลาเทศ(N) | 1 - 2 | เติร์กเมนิสถาน | 1-1 |
17:30 | สิงคโปร์(N) | 0 - 1 | ทาจิกิสถานบุรุนดี | 0-0 |
18:30 | กัมพูชา(N) | 0 - 3 | จีน-ฮ่องกง | 0-2 |
19:00 | ศรีลังกา(N) | 0 - 2 | ไทย | 0-1 |
20:00 | มาเลเซีย | 1 - 2 | บาห์เรน | 0-0 |
22:00 | อินเดีย | 2 - 1 | อัฟกานิสถาน | 0-0 |
22:00 | คีร์กีซสถาน | 2 - 0 | เมียนมาร์ | 2-0 |
22:30 | อุซเบกิสถาน | 4 - 0 | มัลดีฟส์ | 1-0 |
23:15 | คูเวต | 4 - 1 | เนปาล | 1-0 |
02:15 | อินโดนีเซีย(N) | 0 - 1 | จอร์แดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
22:59 | เวลส์(ยู 21) | 0 - 1 | เนเธอร์แลนด์(ยู 21) | 0-0 |
01:00 | ยิบรอลตาร์ (ยู 21) | 1 - 1 | บัลแกเรีย(ยู 21) | 0-0 |
02:15 | ไอซ์แลนด์(ยู 21) | 5 - 0 | ไซปรัส(ยู 21) | 2-0 |
02:15 | โปรตุเกส(ยู 21) | 2 - 1 | กรีซ(ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:45 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 2 - 0 | เอเอสโอ ชเลฟ | 2-0 |
22:45 | ปาราดัว เอซี | 0 - 0 | เจเอส คาบิลี่ | 0-0 |
22:45 | อาร์ซี อาร์บา | 1 - 2 | เจเอส ซาอัวร่า | 0-0 |
22:59 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 0 - 2 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
21:00 | พีเค-35 วานตา | 1 - 1 | เคพีวี คอคคูล่า | 0-0 |
21:00 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 1 - 1 | เคทีพี ค็อตก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 1 - 2 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 1-0 |
18:00 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 2 - 0 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 1-0 |
18:00 | เกเฟล ไอเอฟ | 4 - 0 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 3-0 |
20:15 | บีเค โอลิมปิค | 2 - 2 | แอตวิดาเบิร์ก | 0-1 |
21:00 | ทีจี เอสเค | 0 - 1 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 0-0 |
21:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1 - 2 | จีเอไอเอส | 0-1 |
21:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 2 - 1 | ลุนด์ บีเค | 1-0 |
21:00 | ลุงสกิล | 4 - 0 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 2-0 |
21:00 | คาร์ลสเตด บีเค | 0 - 3 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 2 - 0 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1-0 |
21:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1 - 1 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ |
||||
20:00 | เจเคบพิล | 1 - 1 | เอฟเค ดินาโม ริก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:00 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 1 - 0 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 1-0 |
07:40 | มิลเลียนนาริออส | 0 - 0 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 3 - 2 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 1-1 |
19:00 | โรสกิลด์ | 5 - 0 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 2-0 |
19:00 | บีเค เฟรม | 1 - 2 | ดาลุ่ม | 0-1 |
19:00 | วอนลอส | 1 - 0 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1 - 1 | โยโกฮามา เอฟซี | 0-1 |
16:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 2 - 2 | เวกัลตา เซนได | 0-0 |
16:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-1 |
16:30 | เอฟซี เรียวเคียว | 1 - 2 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-1 |
17:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 1 - 2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 2 - 1 | โมโรคา สวอลโลส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | บัสควอ เอฟซี | 0 - 1 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-1 |
02:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1 - 0 | วิลา โนวา | 0-0 |
02:30 | ปอนเต เปรตา | 1 - 2 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-0 |
04:30 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0 - 1 | บาเฮีย บีเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ไอเอฟ เวสตรี | 2 - 2 | กอเดรนเกอร์ | 1-2 |
22:59 | เอชเค โคปาโวกค์ | 3 - 1 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 2 - 1 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 1-1 |
06:15 | ซาโมร่า บารินาส | 2 - 0 | โมนาคัส เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:05 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0 - 0 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0-0 |
01:10 | ทริสแทน ซัวเรส | 3 - 2 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 2-1 |
01:30 | ฟลานเดรีย | 0 - 0 | กิมนาเซีย จูจุย | 0-0 |
01:30 | คิลเมส | 2 - 0 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:30 | โลโคโมทีฟ เดวินสก้า | 0 - 3 | มาลัซกี | 0-0 |
22:30 | โตมาซอฟ | 0 - 6 | อินเตอร์ บราติสลาวา | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 4 - 3 | ฮูม ซิตี้ | 0-1 |
13:45 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1 - 4 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 1-1 |
14:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 3 - 1 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 2-1 |
15:00 | อัลโตน่า เมจิค | 2 - 1 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 2-1 |
15:45 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 4 - 0 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 3 - 0 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 3-0 |
06:00 | ไมอามี่เอฟซี | 1 - 2 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 0-1 |
06:30 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 0 - 2 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 1 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 3 - 1 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน คัพ |
||||
20:30 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 1 - 2 | อัล-เนจ์เมห์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
21:00 | เอชพีเอส(ญ) | 1 - 1 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1-1 |
22:30 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 1 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0-1 |
22:59 | เคยูพีเอส (ญ) | 4 - 0 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 4 - 2 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 1-0 |
14:00 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 4 - 2 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0-0 |
14:00 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 3 - 1 | เพิร์ธ เอสซี | 1-0 |
14:00 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 2 - 1 | บัลแคทต้า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:30 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 0 - 2 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:15 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 1 - 2 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 1-0 |
11:30 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 0 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 0-0 |
13:00 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 0 - 0 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 0-0 |
16:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 7 - 0 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | เชนันซิตี้ | 0 - 0 | อุลซันซิติเซ่น | 0-0 |
17:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 0 - 0 | ฮวาซอง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ยาบโลเนช 2 | 1 - 3 | เอฟเค พรีเปเร่ | 1-0 |
19:00 | สโลวาน เวลวารี่ | 1 - 1 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 0-1 |
19:00 | ฟรีเดค-มิสตัค | 6 - 1 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 1-0 |
19:00 | โซคอล ฮุสตัน | 5 - 0 | บีเนโซว | 3-0 |
22:00 | โซคอล โบรซานี่ | 1 - 3 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 1-1 |
22:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 6 - 0 | เอฟซี วราทิมอฟ | 3-0 |
22:10 | เออเฮิสกี้ บรอด | 1 - 3 | เอสซี ซนอย์โม | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 1 - 1 | โซนี่ เซนได | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
22:59 | กานา ยู17 | 2 - 4 | ไนจีเรีย(ยู 17) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
06:00 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 2 - 3 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
23:10 | อัล คิว ซา | 0 - 0 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0-0 |
01:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0 - 3 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 0-0 |
01:30 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1 - 1 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0-1 |
01:30 | คานัวลาส เอฟซี | 0 - 0 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0-0 |
03:10 | ลอส อันเดส | 1 - 1 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 1-1 |
05:05 | อิตูไซย์โง | 1 - 1 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:30 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 3 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 1-0 |
12:30 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1 - 4 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1-2 |
12:30 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 2 - 1 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 0-1 |
12:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 2 - 5 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
19:00 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 1 - 1 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
17:30 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | 0 - 1 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 0-0 |
18:30 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 1 - 6 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 0-0 |
20:00 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | 3 - 0 | เวเจิล(ยู 17) | 0-0 |
20:15 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | 2 - 1 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 0-0 |
20:15 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | 0 - 0 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 0-0 |
20:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | 1 - 3 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | เอฟซี โมโลเดชโน | 3 - 5 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 2 - 1 | วอลเดน เวสทอน | 2-1 |
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 1 - 1 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-1 |
14:45 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 2 - 2 | กาการิน ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:30 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 4 - 1 | คาปาลาบา บูลด็อก | 2-0 |
14:30 | บริสแบน ซิตี้ | 1 - 3 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
15:00 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 4 - 2 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 3-2 |
15:30 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 1-1 |
16:15 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 0 - 3 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 2 - 3 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 1-2 |
12:30 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 1 - 0 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 0-0 |
12:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 1 - 2 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 3 - 1 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 1-0 |
12:00 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 0 - 1 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
12:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 1 - 3 | บรันสวิก ซิตี้ | 0-2 |
12:00 | มอร์แลนด์ เซบราส | 1 - 0 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 0-0 |
12:15 | แลงวาร์ริน | 1 - 0 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อติรา เอฟซี | 1 - 0 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
19:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | 1 - 1 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 1-0 |
19:00 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 0 - 8 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 2 - 1 | วอลซันกูร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:30 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 6 - 0 | โกเมล(W) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
16:00 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 0 - 6 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 0-3 |
16:00 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 2 - 3 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 0-1 |
16:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 2 - 0 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 1-0 |
16:15 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 0 - 0 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 0-0 |
16:30 | สปิริต เอฟซี | 1 - 0 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
16:00 | กวางจู เอฟซี | 4 - 0 | เอฟซี อันยาง | 3-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
12:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 2 - 0 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 0 - 2 | ยาปิรันก้า | 0-1 |
01:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 4 - 0 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 2-0 |
03:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 1 - 2 | มานุส (สมัครเล่น) | 1-1 |
05:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 1 - 1 | วิตอเรีย บีเอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | โกลโบ | 3 - 0 | คาร์โต ซีอี | 1-0 |
01:00 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 1 - 0 | ซานโต อังเดร | 1-0 |
01:30 | บราซิลเลียนเซ่ | 2 - 0 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 2-0 |
02:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 2 - 1 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 0-0 |
02:00 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 0 - 1 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0-0 |
02:00 | เรอัล โนโรสเต้ | 0 - 0 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 0-0 |
02:00 | ปารานา พีอาร์ | 1 - 2 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 1-1 |
03:30 | โปซูอาเลกรี | 0 - 0 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-0 |
05:00 | โอเอสเต้ | 1 - 1 | โนว่า อีกูอาคุ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
11:00 | เมทแลนด์ | 5 - 1 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 1-1 |
11:00 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 2 - 0 | เลค แมคควอรี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:00 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (ยู 16) | 2 - 1 | บัลแกเรีย (ยู 16) | 0-0 |
16:00 | เอธิโอเปีย (ญ) | 2 - 1 | แทนซาเนีย (ญ) | 2-0 |
17:00 | เอสโตเนีย(ยู 19) | 1 - 3 | ฟินแลนด์(ยู 19) | 0-2 |
19:00 | ยูกันดา ( ญ ) | 3 - 1 | บุรุนดี ( ญ ) | 2-0 |
20:00 | ฝรั่งเศส(ยู 19) | 1 - 1 | อิสราเอล(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ลัตเวีย(ยู 19) | 1 - 1 | ลิธัวเนีย (ยู 19) | 1-1 |
03:00 | อุรุกวัย | 5 - 0 | ปานามา | 1-0 |
03:00 | โมร็อกโก (ญ) | 7 - 0 | คองโก-บราซซาวิล (ญ) | 3-0 |
07:00 | เอกวาดอร์ | 1 - 0 | เคปเวิร์ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | อคาเซีย ริดจ์ | 3 - 3 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 2-1 |
15:00 | เดอะ เลค | 1 - 5 | ไพน์ฮิลส์ | 1-4 |
16:00 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | ทูวอง | 0-1 |
16:15 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 1 - 2 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอเอฟซีแชมป์ U23 |
||||
20:00 | ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) | 1 - 0 | เติร์กเมนิสถาน (ยู23) | 0-0 |
22:59 | อุซเบกิสถาน(ยู23) | 2 - 2 | อิรัก (ยู23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
20:00 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 1 - 5 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 0-2 |
20:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 1 - 0 | อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 1 - 0 | ออสโต้(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) | 0 - 2 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 1 - 0 | เปเรซ(ยู20) | 1-0 |
12:00 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 1 - 3 | บัลแคทต้า(ยู20) | 0-1 |
12:00 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 0 - 2 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
12:00 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 2 - 0 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 1 - 1 | ไอเอลโฮดด์ บี | 1-0 |
18:00 | โวลด้า | 1 - 2 | เอลเวอร์รัม | 0-0 |
19:00 | เรดดี้ | 3 - 3 | แซนวิเค็น | 2-2 |
19:00 | บรอดด์ | 1 - 1 | วีดาล | 0-1 |
19:00 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 4 - 1 | วินด์ยาร์ต | 1-0 |
19:00 | อูราเอด เอฟเค | 2 - 3 | ฟอลโล่ | 1-1 |
19:00 | ออส เทิร์น | 3 - 3 | สคีด ฟุตบอล บี | 2-2 |
19:00 | บรัมมันดาล | 3 - 2 | เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ | 1-0 |
19:00 | สปินท์ เจลอย | 2 - 1 | เฟรม ลาวิค | 2-1 |
20:00 | ฟาน่า | 3 - 1 | ไวกิ้ง บี | 2-0 |
20:00 | โรเซนบอร์ก บี | 0 - 4 | สเตรนฮาม ไอเอล | 0-1 |
20:00 | เฟรดริกซ์สตรัด บี | 1 - 0 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 | 0-0 |
20:00 | โฟรย่า FK | 4 - 0 | ทรอมโซ่ บี | 4-0 |
21:00 | ออรเคล | 3 - 3 | โคลสตัด | 1-3 |
21:00 | ฟอร์ด | 1 - 1 | อาเลซุนด์เอฟเค บี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
19:00 | จิปโป | 2 - 1 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 1-1 |
21:00 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 2 - 2 | โอทีพี โออูลู | 0-1 |
21:00 | คาจฮา | 0 - 4 | โอแอลเอส โอลู | 0-1 |
21:00 | แอตแลนติส | 0 - 3 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 0-0 |
21:00 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 5 - 2 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 4-1 |
21:00 | เอฟซี วาจากอสกิ | 0 - 1 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 0-0 |
21:00 | ซัลปา | 1 - 2 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 0-1 |
22:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 2 - 2 | วีไอเอฟเค | 0-2 |
22:30 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 4 - 3 | แจส พอริ | 2-2 |
22:59 | วันตา | 1 - 1 | คาริเนน โปเจ็ท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 1 - 5 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
21:00 | อดมิรา ดอร์นเบิร์น | 1 - 4 | เอสซี ชวาส | 1-1 |
21:00 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 2 - 4 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 2-3 |
22:00 | เอสวี คูเคิล | 0 - 2 | เอสวี โกรดิก | 0-0 |
22:00 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 0 - 1 | เอสวี เซเคอเคน | 0-0 |
22:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 3 - 1 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 0-1 |
22:00 | ยูเอสเค อานิฟ | 3 - 3 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 2-1 |
22:59 | คิทซ์บูเฮล | 1 - 1 | เอสวีจี ไรชีเนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | นาเอสเวด | 1 - 0 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0-0 |
19:00 | ทิซเตด เอฟซี | 3 - 1 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 2-0 |
19:00 | บราแบรนด์ | 2 - 0 | เอฟเค 2000 | 1-0 |
19:00 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 0 - 0 | ฮิลลิร็อด | 0-0 |
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 3 - 0 | มิดเดลฟาร์ท | 1-0 |
19:00 | โคลดิ้ง | 1 - 0 | สคีฟซ์ ไอเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | โฮดด์ | 2 - 1 | ไอสโวล์ด TF | 0-0 |
20:00 | สตรอมเมน | 0 - 2 | เฟคเกรอย | 0-0 |
20:00 | ฟริกก์ | 1 - 4 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 1-0 |
20:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 0 - 2 | โซต้า | 0-0 |
20:00 | ทรอมส์ดาเลน | 3 - 0 | แบรัมเอสเค | 2-0 |
21:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 5 - 3 | ควิด ฮอลเด้น | 4-1 |
22:00 | อัสเคอร์ | 0 - 1 | อัลต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | 0 - 4 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | ทอลสแลนด้าไอเค | 2 - 0 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 1-0 |
18:00 | อัสซีริสก้า บีเค | 1 - 3 | ฮิตตาร์พีเอส ไอเค | 0-1 |
19:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 4 - 0 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 3-0 |
19:00 | โบเดน บีเค | 2 - 1 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 2-0 |
19:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 0 - 1 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 0-1 |
19:00 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 2 - 1 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 0-1 |
19:00 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 2 - 0 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 2-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 2 - 0 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 1-0 |
19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 1 - 5 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 1-2 |
21:00 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 3 - 4 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 1-2 |
21:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 3 - 0 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 1-0 |
21:00 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 3 - 1 | อูลเลเรดส์ | 1-1 |
21:00 | อัสซีริสก้าบีเค | 1 - 1 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 1-0 |
22:59 | เอฟซี กูเต้ | 0 - 0 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 3 - 0 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:45 | เวสตัน พุด (ญ) | 2 - 4 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 2-2 |
14:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 1 - 1 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 1-0 |
15:45 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 1 - 2 | คาปาลาบา(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
05:30 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 4 - 0 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 3-0 |
07:00 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 3 - 2 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
21:00 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 0 - 1 | เคลย์โพล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
21:30 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 1 - 0 | โคตอน สปอร์ต | 0-0 |
21:30 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 2 - 1 | นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา | 0-0 |
21:40 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 1 - 1 | เอเวียน อคาเดมี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
10:15 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 1 - 2 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 0-2 |
10:15 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0 - 1 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 0-0 |
10:15 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 0 - 4 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 0-2 |
10:45 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 1 - 2 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
07:00 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 0 - 4 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
18:00 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 7 - 1 | คาปา (ยู20) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | นิวอิงแลนด์มูตินี่(ญ) | 2 - 0 | คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | ซานเปโดร | 0 - 1 | สปอร์ติ้งเจนัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
03:00 | ปิราต้า เอฟซี | 0 - 1 | ซานโตส เอฟซี ลิมา | 0-1 |
03:00 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 2 - 0 | ฮวน อูริช | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
19:00 | จาพีเอส/47 | 2 - 0 | อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ | 1-0 |
20:00 | สปาร์ตัก เฮลซิงกิ | 2 - 5 | คอยพีเอส | 2-2 |
00:00 | เอฟซีคอนตู | 1 - 6 | แอตแลนติส 2 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:00 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 4 - 0 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 2-0 |
10:00 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 2 - 1 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 1-1 |
10:45 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 3 - 1 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:30 | ยาราคูยานอส | 3 - 0 | มิเนอร์เวน เอฟซี | 1-0 |
03:00 | เรียลฟร้อนเทร่า | 0 - 1 | ทิทาเนส เอฟซี | 0-0 |
04:00 | อัลกอสตูร่า เอฟซี | 0 - 0 | เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี | 0-0 |
04:00 | ลิเบอทาดอร์ เอฟซี | 2 - 0 | ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1 |
||||
20:00 | เอสโป(ญ) | 0 - 1 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
15:00 | อัลโตน่า ซิตี้ | 3 - 1 | ไคลโลปาร์คเอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
21:45 | เอเอสวี 13 เวียนนา | 1 - 6 | พีเอสวี เวียนนา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | ฟลาเมงโก(เอเอ) | 2 - 2 | กัวรุลฮอส เอสพี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 2 - 0 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 1-0 |
10:00 | เบย์โอลิมปิก | 0 - 5 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 0 - 0 | พิลิแกน โลวิส | 0-0 |
22:00 | ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | 4 - 1 | บอลเทค จีเนีย | 2-1 |
00:11 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 3 - 2 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | คาริ อัคราเนส | 2 - 0 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 0-0 |
21:00 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | 4 - 0 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 0 - 5 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 0-3 |
19:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 | 4 - 2 | บูดิสซ่า บัวซอน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:00 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 0 - 2 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
20:00 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 3 - 0 | อัลเมียร์ ซิตี้ (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
19:00 | อซานฟอทบอล (ญ) | 4 - 0 | แกรนด์ โบโด ( ญ ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
22:59 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 1 - 1 | ดีวีเอส 33 เออร์เมโล | 0-0 |
22:59 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 2 - 0 | เกเมิร์ท | 1-0 |
22:59 | สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก | 1 - 2 | เฮชเอสซี 21 ไบรน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | เอเอสเอ อาร์ฮุส | 3 - 0 | คเจลเลอรูบ | 2-0 |
19:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 1 - 0 | นอร์เรสซันด์บี | 1-0 |
20:00 | วาลเด้ | 1 - 4 | โอเคเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 1 - 2 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 1-1 |
14:10 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 3 - 1 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 1-0 |
14:10 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 1 - 2 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 0-0 |
16:00 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 4 - 0 | แมนดูราท ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์คัพ |
||||
09:00 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | รอ | มิราม่าร์ แรนเจอร์ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1 - 1 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 1-0 |
01:00 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 1 - 1 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 0-0 |
07:00 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 0 - 1 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | อูเบอราบา | 0 - 1 | อิปาติงก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
10:30 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 1 - 2 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 0-1 |
14:00 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) | 3 - 0 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 1 - 2 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 1-1 |
01:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 3 - 1 | เซา โฮเซ่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
20:00 | ยูเครน | 3 - 0 | อารเมเนีย | 0-0 |
22:59 | ไอร์แลนด์ | 3 - 0 | สกอตแลนด์ | 2-0 |
22:59 | หมู่เกาะแฟโร | 2 - 1 | ลิธัวเนีย | 2-1 |
01:45 | ลักเซมเบิร์ก | 0 - 2 | ตุรกี | 0-1 |
01:45 | อังกฤษ | 0 - 0 | อิตาลี | 0-0 |
01:45 | เนเธอร์แลนด์ | 2 - 2 | โปแลนด์ | 0-1 |
01:45 | มอนเตเนโกร | 1 - 1 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา | 0-0 |
01:45 | โรมาเนีย | 1 - 0 | ฟินแลนด์ | 1-0 |
01:45 | ฮังการี | 1 - 1 | เยอรมนี | 1-1 |
01:45 | เวลส์ | 1 - 1 | เบลเยียม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:15 | มิทเชลตัน เอฟซี | 1 - 2 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
16:00 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 2 - 0 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 0-0 |
16:00 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 1 - 3 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | มาชารังกัวเป ซีอี | 0 - 0 | ทิราเดนเตส ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF Nations League |
||||
09:00 | สหรัฐอเมริกา | 5 - 0 | เกรนาดา | 1-0 |
03:00 | กายอานา | 2 - 6 | เฮติ | 2-5 |
03:00 | หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา | 0 - 2 | โบแนเรอ | 0-0 |
05:00 | ซินต์มาร์เติน | 8 - 2 | หมู่เกาะเติกส์และเคคอส | 4-2 |
06:30 | มอนต์เซอร์รัต | 3 - 2 | เบอร์มิวดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) | 1 - 0 | เอดีอาร์ จิคาราล(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 0 - 0 | พีเอสเอส สเลมัน | 0-0 |
20:30 | อเรม่า มาลัง | 0 - 1 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | ปอร์โต วิ โฮ | 0 - 1 | 9 de Octubre | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:10 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด | 0 - 0 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | ชุงจูซิติเซ็น | 4 - 0 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) | 1 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 1-1 |
19:30 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 2 - 0 | โกยาส (ยู 20) | 0-0 |
20:00 | บันกู (ยู 20) | 2 - 2 | วาสโก ( เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | โนวา ซิดาเด(ยู 20) | 1 - 2 | 7 de Abril U20 | 1-1 |
01:00 | มาดูเดดา(เยาวชน) | 3 - 2 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1 - 1 | อัลบาเซเต้ | 1-0 |
02:00 | บียาร์เรอัล บี | 2 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | อัลบอร์ก เฟรจา (W) | 4 - 1 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | วาสโก ดา กามา ( ญ ) | 1 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:15 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 1 - 2 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 0-1 |
16:30 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 6 - 0 | โคมาลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:05 | โตรอนโต้ เอฟซี 2 | 1 - 0 | เบธเลเฮม สตีล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:00 | เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น | 1 - 4 | ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี | 1-2 |
05:30 | ไมอามี่ เอซี | 0 - 1 | เดอะ วิลล่าเกส | 0-0 |
06:30 | เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ | 1 - 4 | เอฟซี โมทาวน์ | 0-0 |
07:00 | คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี | 2 - 1 | ฮิวสตัน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | คิตฉี(ญ) | 1 - 0 | วูฟูไทโป(ญ) | 0-0 |