ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
23:05 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 2 - 2 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0-1 |
01:30 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 2 - 0 | ราซิ่ง คลับ | 0-0 |
04:00 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0 - 1 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 0-0 |
06:30 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1 - 0 | โบคา จูเนียร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | เซาเปาโล | 1 - 0 | อเมริกา เอ็มจี | 1-0 |
02:00 | โกยาส | 1 - 1 | ซิเอร่า | 0-1 |
04:00 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0 - 2 | พัลไมรัส | 0-1 |
05:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
02:05 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 1 - 2 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 0 - 0 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0-0 |
16:30 | เอฟเค เจิร์ฟ | 1 - 5 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 0-2 |
18:00 | ลีลล์สตรอม | 0 - 1 | ฮามคาม | 0-0 |
20:00 | เฮาเกซุนด์ | 0 - 2 | เอสเค บรานน์ | 0-2 |
20:00 | ออด เกรนแลนด์ | 0 - 0 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0-0 |
22:00 | ทาลวิล | 0 - 7 | เอฟซี ซูริค | 0-1 |
22:30 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1 - 1 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-0 |
07:00 | เวนาโดส เอฟซี | 2 - 1 | ครูซ อาซูล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | กว่างโจว ซิตี้(N) | 0 - 1 | ซานตง ไท่ซาน | 0-0 |
18:30 | ชางชุน ย่าไท่(N) | 1 - 1 | ต้าเหลียน โปร | 0-1 |
18:30 | ชางโจว ไลออนส์(N) | 0 - 0 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
18:30 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) | 1 - 1 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) | 2 - 1 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 2-0 |
15:00 | ซูโจว ดองวู(N) | 1 - 2 | เหอเป่ย กังฟู | 0-0 |
18:30 | เสิ่นหยาง เออบาน(N) | 1 - 1 | เสฉวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
22:00 | อาร์มาเนีย(ยู 21) | 0 - 2 | ยูเครน (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
02:15 | ปาแลร์โม่ | 1 - 0 | ปาโดวา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:45 | ยาโร | 0 - 2 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Toulon Tournament |
||||
19:30 | โคลัมเบีย(ยู19)(N) | 0 - 2 | เม็กซิโก(ยู 21) | 0-1 |
22:59 | ฝรั่งเศส(ยู 20) | 2 - 1 | เวเนซุเอลา (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 0 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 1-0 |
01:00 | ดานูบิโอ เอฟซี | 1 - 1 | เซอร์โร ลาร์โก | 0-0 |
04:00 | ซีเอ เพนาโรล | 1 - 2 | ทอร์ค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 0 - 3 | ลา อีคูดัด | 0-2 |
05:30 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0 - 1 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0-1 |
12:00 | บรัวบริทอากีต้า | 0 - 1 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 1 - 0 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-0 |
12:00 | มาชิดา เซลเวีย | 1 - 1 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1-0 |
16:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 2 - 2 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1-0 |
16:00 | เธสปา คูซัทสึ | 0 - 0 | โทชิกิ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | ก๋วยลีน่า | 1 - 2 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0-1 |
05:45 | โซล เดอ อเมริกา | 0 - 0 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1 - 2 | กัวรานี่ เอสพี | 0-1 |
02:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 1 - 0 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1-0 |
05:00 | ทอมเบนเซ่ | 2 - 1 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | คาราคาส เอฟซี | 0 - 0 | การาโบโบ เอฟซี | 0-0 |
06:15 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 1 - 1 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกงลีกคัพ |
||||
14:30 | วิงยี เอฟที | 3 - 2 | วอง ไท ซิน | 2-1 |
14:30 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 0 - 2 | โวฟูไทโป | 0-2 |
14:30 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 1 - 3 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 0-2 |
16:30 | ชาทิน | 6 - 0 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 3-0 |
16:30 | ซัมซุยโป | 1 - 1 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:00 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 2 - 0 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 1-0 |
00:05 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1 - 1 | เบลกราโน่ | 1-0 |
01:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 2 - 0 | ซาน เทลโม่ | 1-0 |
01:30 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 1 - 0 | วิลล่า ดาลมิเน | 0-0 |
01:30 | ซาคาชิสพาส | 2 - 1 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0-0 |
02:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 2 - 0 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-0 |
02:10 | เทมเปอร์ลีย์ | 1 - 1 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0-1 |
04:15 | เอลมาโกล | 0 - 0 | ออล บอยส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 4 - 0 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 3-0 |
20:00 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 2 - 1 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 1-0 |
20:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 5 - 2 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 2-0 |
20:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 1 - 2 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:30 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 1 - 3 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 1-1 |
09:30 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 0 - 1 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 0-0 |
09:30 | ลาส เวกัส ไลท์ | 3 - 0 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
23:30 | เอล มาสรี่ | 2 - 1 | เอล มานซูรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
09:00 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 4 - 0 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 1 - 3 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 1-2 |
12:00 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 6 - 0 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 3-0 |
13:15 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 2 - 0 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | โรอาร์ (ญ) | 0 - 4 | วาเลเรนก้า (ญ) | 0-3 |
20:00 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 2 - 0 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 1-0 |
20:00 | อโวลเนส (ญ) | 0 - 3 | โคลบอทน์ (ญ) | 0-2 |
20:00 | ลิน (ญ) | 1 - 2 | สตาเบ็ค (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
03:00 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0 - 3 | โบลิวาร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:00 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส | 0-0 |
12:00 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 0 - 1 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 0-0 |
13:00 | รอคเดลซิตี้ซัน | 3 - 1 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 6 - 1 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
21:00 | อัสเคอร์(ยู19) | 2 - 1 | ลีน ฟุตบอล(ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
14:00 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 1 - 0 | กังเนือง ซิตี้ | 1-0 |
15:00 | ยังจู ซิตี้เซน | 1 - 1 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ |
||||
22:59 | คลับ แอฟริเคน | 1 - 0 | เชบบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | สลาเวีย ปราก 2 | 3 - 1 | พัลเซ่น 2 | 1-1 |
15:15 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 2 - 3 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 1-1 |
15:15 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 1 - 4 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 1-2 |
16:00 | เทปลิซ บี | 1 - 2 | เอสเค ซาปี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 3 - 1 | วาสป้า โออิตะ | 1-1 |
11:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 1 - 0 | โคชิ ยูไนเต็ด | 0-0 |
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 1 - 2 | ฮอนด้า เอฟซี | 1-2 |
11:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 3 | โอซาก้า เอฟซี | 1-0 |
13:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 2 - 1 | เวียร์เทียน คูวานะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
22:59 | ไอเวอรี่โคสต์(ยู 17) | 2 - 3 | เบนิน (ยู17) | 1-1 |
02:00 | บูกินาฟาโซ(ยู17) | 2 - 1 | ไนเจอร์ (ยู17) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
05:05 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 1 - 0 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 1-0 |
06:10 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 0 - 4 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 3 - 0 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | เคโน พิลเลร์ส | 1 - 1 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1-1 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 0-1 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 2 - 1 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 1-1 |
22:00 | อควายูไนเต็ด | 1 - 0 | รีโมสตาร์ | 0-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:10 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 1-0 |
22:30 | โลบี สตาร์ส | 2 - 1 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
19:00 | ฮัลเลน | 1 - 2 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
21:00 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 5 - 0 | เอฟซี บาราโนวีชี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 3 - 0 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เซตีซู | 2 - 3 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 1-1 |
20:00 | ไบโคนูร์ | 0 - 5 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
17:00 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 3 - 0 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 2 - 1 | โซรัซ FK อูลกัช | 1-0 |
20:00 | ชูตัน กูซาร์ | 4 - 2 | ซามิน | 3-1 |
20:00 | เอฟเค กิฟดูวอน | 5 - 0 | เอรัล นิวคัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
07:40 | โบญาก้า ซิโค | 0 - 0 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
16:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 2 - 2 | ปูซานไอปาร์ค | 1-0 |
18:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 2 - 2 | กยองนัม เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 2 - 1 | โยโกฮามา เอสซีซี | 2-0 |
12:00 | มิยาซากิ | 0 - 1 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 0-0 |
12:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1 - 1 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
12:00 | เอฟซี กิฟู | 2 - 1 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
12:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0 - 3 | ไกนาเร โตโตริ | 0-1 |
14:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 1 - 1 | เอฮิเมะเอฟซี | 1-0 |
14:00 | มาบาริ เอฟซี | 1 - 3 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
01:00 | อัลโต พีไอ | 1 - 0 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0-0 |
03:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1 - 0 | มิราสโซล | 0-0 |
04:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 0 - 0 | คอนฟิแองก้า | 0-0 |
05:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 2 - 1 | โบตาโฟโก้ พีบี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 2 - 1 | คาเซียส อาร์เอส | 0-1 |
01:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1 - 0 | ยูเวนตุสเอสซี | 0-0 |
01:30 | อิโพรา อีซี | 2 - 1 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 0-0 |
02:00 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 0 - 1 | ซูซา พีบี | 0-0 |
02:00 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 0 - 0 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
09:00 | นิวซีแลนด์ (ญ) ยู20 | 2 - 1 | ออสเตรเลีย (ญ) ยู20 | 0-1 |
09:30 | อุรุกวัย (ยู 17) | 0 - 0 | เกาหลีใต้(ยู17) | 0-0 |
12:30 | ญี่ปุ่น(ยู 17) | 2 - 0 | เม็กซิโก (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) | 1 - 4 | เกาหลีใต้(ยู18) | 1-3 |
18:30 | ออสเตรีย(ญ) | 1 - 2 | เดนมาร์ก(ญ) | 1-0 |
22:00 | สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) | 2 - 1 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) | 2-1 |
00:00 | โปรตุเกส (ยู 18) | 1 - 1 | นอร์เวย์ (ยู 18) | 0-1 |
01:20 | อิหร่าน | 1 - 2 | แอลจีเรีย | 0-1 |
04:00 | เอกวาดอร์ (ยู20) | 2 - 4 | ปารากวัย(ยู 20) | 2-1 |
06:30 | บราซิล (ยู20) | 7 - 0 | อุรุกวัย(ยู 20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
17:00 | เฉิงฟุง | 3 - 1 | สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | เมาท์ กราเวท | 3 - 2 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอเอฟซีแชมป์ U23 |
||||
20:00 | เกาหลีใต้(ยู 23) | 0 - 3 | ญี่ปุ่น(ยู23) | 0-1 |
22:59 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 2 - 0 | เวียดนาม(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | อเมริกา เอสพี (เยาวชน) | 0 - 3 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 2 - 1 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) | 0 - 5 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) | 2 - 2 | เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) | 2-1 |
01:00 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | 0 - 2 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) | รอ | บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) | |
01:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 2 - 0 | อูเนียว มอกิ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) | 2 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | 3 - 1 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) | 3-0 |
01:00 | เมาอา เอสพี(เยาวชน) | 0 - 5 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-3 |
01:00 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 1 - 4 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 1 - 3 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 1-2 |
01:00 | ซานโต อังเดร(เยาวชน) | 2 - 4 | อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) | 1-2 |
01:00 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 0 - 0 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 3 - 3 | โนโรเอสเต้(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | โบตาโฟโก้ / พีบี หญิง | 0 - 5 | ซิเอร่า(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
01:10 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 3 - 0 | เอลมินา ชาร์ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
21:30 | เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) | 1 - 2 | ไอเอ คาริ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
14:00 | บัลแคทต้า (ญ) | 3 - 0 | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | โฟลโร | 0 - 0 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 0-0 |
20:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 1 - 2 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 1-2 |
20:00 | ลีลล์สตรอม บี | 2 - 1 | บอสเซคอป | 0-1 |
20:00 | เซนจา | 1 - 5 | โลเรนสโคก | 0-2 |
20:30 | เบียเซ่น | 3 - 0 | โบโด กลิมท์ 2 | 2-0 |
21:00 | ไมจอลเนอร์ | 1 - 2 | ฮาร์สตัด | 0-1 |
22:00 | จังเคเลน | 5 - 1 | สเทรินจาร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | อาร์เน็ท การ์เดน | 4 - 2 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 1-1 |
03:00 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 0 - 1 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 0-1 |
03:25 | มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เวเร ยูไนเต็ด | 0-1 |
03:25 | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | นาร์เปส คราฟท์ | 1 - 1 | จีบีเค คอคโคล่า | 1-1 |
22:30 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 1 - 2 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 1 - 3 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 0-1 |
21:00 | โมสส์ | 0 - 1 | เอฟเคอเรนดัล | 0-1 |
22:00 | กเจลแซส | 0 - 2 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 0-0 |
22:59 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 3 - 2 | บราท์เวก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) | 0 - 5 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 2 - 2 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 0-0 |
20:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 2 - 0 | คิรูน่า เอฟเอฟ | 0-0 |
20:00 | วาร์มโบลเอฟซี | 0 - 2 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 0-1 |
21:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 0 - 1 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 0-0 |
21:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | 2 - 0 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 1-0 |
22:00 | อัสซีริสก้า | 3 - 2 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | วาเลนไทน์ | 2 - 2 | อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 0 - 3 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 0-1 |
14:15 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 3 - 1 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 1 - 0 | บานดาริ | 0-0 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 2 - 0 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1-0 |
19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 2 - 0 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0-0 |
19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 3 - 1 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 2-1 |
19:10 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0 - 1 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:00 | เอฟซี ทูซอน | 1 - 2 | โอมาฮา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0 - 0 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 0-0 |
01:30 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1 - 1 | คลับ ลูจัน | 1-0 |
01:30 | เรอัล พิลาร์ | 3 - 0 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 0-0 |
01:30 | เบรัสเตกี | 2 - 0 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 2-0 |
01:30 | เอล พอร์เวเนอร์ | 0 - 1 | ซีเอ อัตลาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | ซีเอ ลูกาโน | 2 - 2 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 1-1 |
01:35 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 1 - 0 | เมอร์เซดีส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
22:40 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 1 - 0 | แรมปรา จูเนียร์ | 0-0 |
01:00 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | 1 - 0 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1-0 |
06:15 | ลาลุซ | 1 - 1 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
16:30 | เอไอเอฟเค (ยู 20) | 1 - 0 | โลปา(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
08:00 | ซาน รามอน (ญ) | 1 - 1 | เฟรสโนฟรีซ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
01:00 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 2 - 0 | ยูเอสซี บัสซาม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
01:00 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 3 - 1 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
19:00 | เอฟซีเอสพู | 2 - 1 | อีไอเอฟ อคาเดมี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 0 - 0 | ทรูจิลลานอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
15:30 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว | 5 - 1 | ฟาโวริตเนอร์ เอซี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | 3 - 1 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 0-0 |
20:00 | เฮนเนส 05 | 2 - 1 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 1-0 |
20:00 | ฮัวร์ท | 1 - 0 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เครย์ | 5 - 1 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 2-1 |
20:00 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 4 - 1 | เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส | 2-1 |
20:30 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | 2 - 5 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 1 - 0 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
07:00 | จาลาปา | 2 - 0 | ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
19:00 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | 6 - 1 | เมดกิลา (ญ) | 3-0 |
22:00 | คลีบ (ญ) | 3 - 1 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
19:00 | เอบี ทาร์นดี | 3 - 1 | บี 1908 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 1 - 0 | วิลล่า มิเตร | 1-0 |
01:00 | ดักลาส เฮก | 0 - 0 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0-0 |
01:00 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 1 - 0 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0-0 |
01:30 | โซล เดอ เมโย | 4 - 1 | เดซามปาราดอส | 3-0 |
01:30 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0 - 2 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 0-0 |
01:30 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 2 - 1 | โบค่า ยูนิดอส | 0-0 |
01:50 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 1 - 1 | ซานซิเนน่า | 0-1 |
02:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 2 - 0 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 0-0 |
02:00 | แอตเลติโก้ ปารานา | 4 - 0 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1-0 |
02:00 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 3 - 0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
10:00 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 4 - 1 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 2-0 |
11:00 | รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 1 - 5 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:00 | เซาเปาลูอาร์เอส | 1 - 0 | อีซี เปโลตัส อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
20:00 | ไอร์แลนด์เหนือ | 2 - 2 | ไซปรัส | 0-1 |
22:59 | จอร์เจีย | 0 - 0 | บัลแกเรีย | 0-0 |
22:59 | นอร์เวย์ | 3 - 2 | สวีเดน | 1-0 |
01:45 | สเปน | 2 - 0 | สาธารณรัฐเช็ก | 1-0 |
01:45 | กรีซ | 2 - 0 | โคโซโว | 0-0 |
01:45 | มอลตา | 1 - 0 | ซานมารีโน | 0-0 |
01:45 | สวิตเซอร์แลนด์ | 1 - 0 | โปรตุเกส | 1-0 |
01:45 | สโลวีเนีย | 2 - 2 | เซอร์เบีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:15 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 4 - 2 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | โฮริซอนเต ซีอี | 1 - 0 | กัวรานี่ ซีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 1 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF Nations League |
||||
09:00 | เม็กซิโก | 3 - 0 | ซูรินาเม | 2-0 |
03:00 | คิวบา | 3 - 1 | แอนติกาและบาร์บูดา | 2-0 |
05:00 | มาร์ตีนิก | 0 - 0 | ปานามา | 0-0 |
05:00 | กวาเดอลูป | 2 - 1 | บาร์เบโดส | 2-0 |
05:00 | เซนต์ลูเซีย | 2 - 0 | แองกวิลา | 1-0 |
05:00 | เปอร์โตริโก | 6 - 0 | หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน | 4-0 |
06:00 | เซนต์คิตส์และเนวิส | 1 - 1 | ฝรั่งเศสเซนต์-มาร์ติน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | พีเอส ติร่า | 0 - 1 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 0-0 |
20:30 | เปอร์ซิบ บันดุง | 1 - 1 | บาหลี ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 0 - 2 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | โซล ยูไนเต็ด | 2 - 4 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:25 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 5 - 1 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | 0-1 |
14:00 | มาคา เซิร์ล หญิง | 1 - 1 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | 0-0 |
14:00 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | 3 - 1 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | ทารินก้า โรเวอร์ | 2 - 2 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 0-2 |
15:30 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 1 - 1 | อัลบานี ครีก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์(สำรอง) | 2 - 2 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:17 | จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) | 1 - 3 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |
13:00 | เปรสตัน ไลออนส์(W) | 3 - 0 | โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | เซา โฮเซ เอพี | 2 - 0 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:05 | เวสตัน | 1 - 1 | ไมอามี่ เอซี | 0-0 |
06:05 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | 3 - 2 | ซีดาร์สตาร์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | อิกัวลาดา(ญ) | 2 - 3 | ซานต์ กาเบรียล(หญิง) | 0-2 |