ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 4 - 4 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 3-3 |
06:30 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1 - 2 | โคลัมบัส ครูว์ | 0-2 |
07:00 | ชิคาโก ไฟร์ | 1 - 0 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | กัมบะ โอซาก้า | 2 - 0 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 3 - 1 | เอฟซี บราชอฟ | 1-0 |
15:00 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 1 - 2 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 1-0 |
15:30 | ซิกม่า โอโลมุช | 2 - 3 | ไวสคอป | 1-1 |
16:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 3 - 1 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1-0 |
16:00 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 1 - 0 | ดอร์โรจี เอฟซี | 0-0 |
16:00 | เทปลิเซ่ | 2 - 3 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1-1 |
17:00 | โฮลสไตน์ คีล | 2 - 2 | คาราบัค | 0-2 |
17:00 | ซาเทิร์นมอสโก | 3 - 1 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 2-1 |
17:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 2 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-0 |
17:00 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 2 - 0 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 1-0 |
18:00 | ลาร์นเอฟซี | 2 - 0 | เดอะ นิว เซนต์ส | 1-0 |
18:30 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0 - 2 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-1 |
20:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 3 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-2 |
20:30 | คลับบรูซ | 1 - 1 | ลีแอร์ส | 0-1 |
21:00 | สปาร์ตัก มอสโก | 3 - 2 | บัลติก้า | 3-0 |
21:00 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 3 - 1 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 1-0 |
21:00 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 2 - 1 | เอฟซี โซโสโพล | 2-0 |
21:00 | ดินาโม เดรสเดน | 0 - 1 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 0-1 |
21:10 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 1 - 2 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 0-1 |
21:30 | ควีนส์ ปาร์ค | 1 - 3 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0-0 |
22:00 | เอสเค ลิเซน | 2 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 1-0 |
22:00 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 2 - 1 | อัล มาร์คไฮยา | 1-1 |
22:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 3 - 0 | รุช ซอร์ซอฟ | 1-0 |
22:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 2 - 1 | ไพรบราม | 0-0 |
22:00 | วาซาส | 3 - 0 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 2-0 |
22:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1 - 0 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 0-0 |
22:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 1 - 0 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1-0 |
22:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 1 - 3 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 0-1 |
22:00 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0 - 0 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-0 |
22:00 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 1 - 1 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 0-0 |
22:00 | โกลนิค เลชน่า | 1 - 1 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0-0 |
22:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 2 - 1 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 1-1 |
22:00 | บานิค ออสตราว่า | 1 - 1 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0-0 |
22:00 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 5 - 4 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 3-0 |
22:00 | ราปิด เวียนนา | 5 - 2 | ลาฟนิทซ์ | 2-0 |
22:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 4 - 2 | อัล ชามาล | 1-0 |
22:30 | ซังค์ พอลเท่น | 3 - 2 | ราปิด บูคาเรสต์ | 2-2 |
22:30 | สเตด โลซาน อูชชี | 1 - 2 | เซอร์เวตต์ | 0-1 |
22:30 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0-0 |
22:30 | ฮัมบูร์ก | 2 - 2 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 1-1 |
22:45 | โบเตฟ วราตซา | 0 - 1 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-0 |
22:59 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1 - 3 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 1-1 |
22:59 | ลูกาโน่(ยู21) | 1 - 6 | เบลลินโซนา | 1-4 |
22:59 | เอฟเค ซาราเยโว | 1 - 1 | บัซคา โทโพลา | 0-1 |
22:59 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 5 - 1 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 3-0 |
22:59 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 2 - 2 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 1-1 |
22:59 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 1 - 3 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0-2 |
22:59 | ฮาเวลเซ่ | 1 - 4 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 1-1 |
22:59 | ซูลเต้ วาเรเกม | 1 - 1 | ชาเลอร์รัว | 0-1 |
22:59 | สลาโว วีเซลัด | 0 - 1 | ทาทราน ปรีซอฟ | 0-0 |
22:59 | สลาเวีย ปราก | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-1 |
22:59 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 2 - 0 | อารัว | 2-0 |
22:59 | เอ็นดี กอริก้า | 0 - 0 | ทาบอร์เซซานา | 0-0 |
22:59 | โมนาโก | 1 - 1 | เซนต์ กัลเลน | 1-0 |
23:30 | คาราบัค | 1 - 1 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1-1 |
23:30 | มาริบอร์ | 1 - 1 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0-1 |
23:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 3 - 1 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 2-0 |
23:35 | เอฟซี มอนไฮม์ | 1 - 1 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1-1 |
23:45 | อีเวอร์ดอน | 1 - 2 | เอฟซี ซิยง | 0-2 |
00:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 11 - 0 | เอฟซี อีเซอร์โลห์น | 4-0 |
00:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0 - 3 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-1 |
00:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0 - 4 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-1 |
01:00 | ลัวซานนี สปอร์ท | 2 - 0 | ดินาโม เคียฟ | 2-0 |
01:45 | เรธโรเวอร์ส | 1 - 2 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0-0 |
07:00 | ยูเวนตุส มานากัว | 2 - 2 | พันตาเรนนัส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:30 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) | 1 - 1 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0-1 |
16:00 | เหมยโชวเคอเจีย(N) | 4 - 1 | ชางโจว ไลออนส์ | 2-0 |
16:30 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 2 - 3 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 2-1 |
18:30 | ชางชุน ย่าไท่(N) | 1 - 1 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 0 - 0 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 0-0 |
15:00 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 0 - 0 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | เบียเซ่น | 1 - 2 | ซานเดฟยอร์ด | 0-1 |
22:59 | โมสส์ | 0 - 3 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 0-1 |
22:59 | โซต้า | 0 - 1 | เฮาเกซุนด์ | 0-0 |
22:59 | ไอสโวล์ด TF | 1 - 4 | โมลด์ | 1-1 |
22:59 | กเจลแซส | 3 - 3 | สคีด ออสโล | 2-1 |
22:59 | ลีลล์สตรอม | 1 - 0 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1-0 |
01:15 | วาเลเรนก้า | 0 - 1 | โบโด กลิมท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
00:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 3 - 1 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 2-1 |
00:30 | อูลเลเรดส์ | 2 - 2 | ออนซาล่า บีเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0 - 3 | พัลไมรัส | 0-0 |
05:15 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1 - 1 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
07:30 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0 - 1 | ฟลาเมงโก | 0-1 |
07:30 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 1 - 0 | ริเวอร์เพลท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
09:00 | ปานามา(ยู20)(N) | 1 - 2 | ฮอนดูรัส (ยู 20) | 1-1 |
06:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) | 1 - 0 | จาไมกา(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
22:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 0 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-0 |
22:30 | เอฟซี ฮาก้า | 2 - 2 | คูพีเอส | 1-1 |
22:59 | พีเค-35 วานตา | 2 - 2 | เฮดไอเอฟเค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | บาเต้ โบริซอฟ | 4 - 0 | ซลูตัสค์ | 2-0 |
00:00 | เอฟซี โกเมล | 1 - 0 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | เดอะ สตรองเกสต์ | 1 - 2 | ซิเอร่า | 1-0 |
07:30 | เดปอร์ติโว กาลี | 0 - 0 | เอฟบีซี เมลการ์ | 0-0 |
07:30 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 1 - 1 | ซานโตส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | 1 - 0 | เอนพ์พี | 0-0 |
02:30 | สโมฮา เอสซี | 3 - 2 | เอล อาห์ลี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ตรังกานู | 0 - 0 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | เอ็มซีโอ อุจดา | 2 - 2 | วีแดด คาซาบลานก้า | 2-0 |
00:00 | คลับ แซลมี | 2 - 3 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
00:00 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 1 - 1 | แมคฮาร์บ | 0-1 |
00:00 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 2 - 1 | เฟร์ ราเบท | 1-1 |
00:00 | เอฟยูเอส ราบัท | 0 - 2 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0-1 |
00:00 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 1 - 0 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 1-0 |
02:30 | คัวริบก้า | 1 - 4 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:30 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1 - 0 | ทรานส์ นาร์ว่า | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 6 - 1 | วาปรัส ปาร์นู | 2-1 |
23:30 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1 - 2 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | เนาติโก (พีอี) | 1 - 1 | คริคูม่า | 1-1 |
07:30 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 2 - 0 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 1-0 |
07:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0 - 0 | ทอมเบนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 1 - 0 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:35 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 3 - 4 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 1-3 |
07:30 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 0 - 0 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 3 - 0 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 2-0 |
17:00 | แดกู เอฟซี | 3 - 2 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 3-1 |
17:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1 - 1 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0-1 |
17:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 0 - 3 | เอฟซี โซล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ |
||||
06:00 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1 - 1 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 4 - 1 | ดีลา กอริ | 1-0 |
21:00 | เอฟซี กากรา | 3 - 3 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 1-1 |
00:00 | ดินาโม บาตูมี | 4 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
00:30 | เคไอ แคร๊กสวิก | 4 - 2 | นซี ลูนาวิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup |
||||
15:45 | กลันตัน(ยู 21) | 1 - 2 | เคดาห์ (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1 - 1 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-1 |
22:00 | ปัคตากอร์ | 2 - 3 | บุนยอดกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
07:05 | ตลัซกาลาเอฟซี | 2 - 0 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 3 - 1 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | วอลซันกูร์ | 3 - 1 | ไออาร์ เรกยะวิก | 2-1 |
02:15 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 0 - 1 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 0-1 |
02:15 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 3 - 4 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 3-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
02:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | รอ | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | |
04:05 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 2 - 0 | ฟลานเดรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
01:30 | ฟจอลเนอร์(ญ) | 0 - 2 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 0-0 |
02:15 | กรินดาวิค (ญ) | 0 - 0 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
09:00 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 2 - 0 | โคลัมเบีย(ญ) | 1-0 |
17:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | 3 - 3 | เอสโตเนีย(ยู17) | 2-1 |
20:30 | โปแลนด์(ญ) | 1 - 3 | ไอซ์แลนด์(ญ) | 1-0 |
21:30 | ฟินแลนด์(ยู 17) | 0 - 1 | ลัตเวีย(ยู 17) | 0-1 |
22:59 | เดนมาร์ก(ญ) | 1 - 2 | นอร์เวย์(ญ) | 1-1 |
01:00 | บอตสวานา ( ญ ) | 1 - 1 | โตโก(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 7 - 0 | อูเนียว มอกิ (เยาวชน) | 3-0 |
01:00 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 3 - 0 | อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 1 - 1 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 4 - 1 | เซา การ์ลูส (เยาวชน) | 3-0 |
01:00 | อเมริกา เอสพี (เยาวชน) | 0 - 1 | โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 4 - 0 | ฟรานคาน่า(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 1 - 0 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 1 - 0 | อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 0 - 0 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) | 1 - 2 | อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) | 0-1 |
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 0 - 0 | เปาลิสต้า(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | 1 - 3 | ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 1 - 0 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 2 - 0 | เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) | 1-0 |
01:00 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) | 2 - 1 | โมจิ มิริม(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 0 - 0 | โนโรเอสเต้(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) | 0 - 7 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 1 - 1 | นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
05:00 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 1 - 1 | ฮาร์เบอร์วิว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | อีพีเอส เอสโป | 0 - 2 | ซัลปา | 0-0 |
22:30 | วันตา | 1 - 0 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 1-0 |
22:59 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 1 - 1 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
01:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 2 - 0 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | เลค แมคควอรี | 2 - 5 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 0-1 |
16:00 | เมทแลนด์ | 1 - 3 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 0-0 |
16:30 | วาเลนไทน์ | 0 - 2 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 3 - 1 | นอร์ท แคโรไลนา | 1-0 |
06:40 | แอครอน | 0 - 8 | เอสซี คลีฟแลนด์ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
15:45 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 2 - 3 | อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
09:00 | ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) | 1 - 0 | มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) | 1-0 |
07:00 | ซาวโว เอสซี (ญ) | 4 - 0 | แมนคาโตยูไนเต็ด(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด | 2 - 0 | พีเค-37 | 1-0 |
23:30 | เอฟซี คุไซซิ | 1 - 4 | จาพีเอส/47 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
14:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 2 - 1 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 1 - 4 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
01:30 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 2 - 3 | แอธโลน ทาว์น(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:00 | อลาฟอสส์ | 1 - 3 | กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ | 0-0 |
03:00 | โคเบนฮอน | 2 - 2 | เลตเทียร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | ยัง แอฟริกันส์ | 1 - 0 | มทิปวา ชูการ์ | 0-0 |
20:00 | อาซาม เอฟซี | 4 - 1 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
20:00 | มเบยา ซิตี้ | 1 - 1 | ซิมบ้า | 0-1 |
20:00 | รูวู ชูตติ้ง | 1 - 0 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:10 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | 0 - 2 | อคาสซูโซ(สำรอง) | 0-1 |
00:00 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 2 - 1 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 1-0 |
00:15 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 3 - 0 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:45 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 3 - 2 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | มาชารังกัวเป ซีอี | 0 - 1 | โฮริซอนเต ซีอี | 0-1 |
01:10 | ทิราเดนเตส ซีอี | 1 - 2 | กัวรานี่ ซีอี | 1-1 |
01:10 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 2 - 0 | อิตาปิโปกา ซีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เดเรนเอฟซี | 4 - 0 | คานการิด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:45 | มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) | 0 - 1 | เนกรีเซมบีลัน(ยู 19) | 0-1 |
15:45 | ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) | 0 - 1 | เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) | 0-1 |
15:45 | เตรังกานู(ยู 19) | 2 - 0 | ปูเลาปีนัง(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:15 | วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) | 1 - 1 | บาเฮีย (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 5 - 0 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | โวลตา เรดอนดา | 4 - 2 | มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | คริสโต เอฟซี | 0 - 3 | ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี | 0-2 |
06:30 | ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ | 2 - 0 | เซนต์หลุยส์(ยู 23) | 2-0 |
06:30 | บอสตัน | 0 - 1 | เอซี คอนเนคติคัท | 0-1 |
06:30 | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | 1 - 2 | โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส | 1-1 |
07:00 | เอฟเอ ยูโร | 0 - 0 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | 0-0 |