ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | ซูวอน ซิตี้ | 0 - 1 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-1 |
17:30 | แกงวัน เอฟซี | 1 - 0 | แดกู เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
00:00 | ลูเซิร์น | 1 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:30 | เกตาเฟ่ บี | 2 - 4 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1-3 |
17:30 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 1 - 0 | อลาเบส 2 | 0-0 |
21:30 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 0 - 2 | กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) | 0-1 |
21:30 | อัล ซาเฮล | 2 - 1 | อัล คาลีจ | 1-0 |
22:00 | โครูโช่ เอฟซี | 1 - 0 | ปอนเตเบดรา | 1-0 |
22:20 | เอซี โมโนโปลี | 1 - 1 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1-1 |
22:30 | อัล ด๊าฟร่า | 3 - 0 | คาซม่า | 2-0 |
22:30 | ทาบอร์เซซานา | 0 - 2 | อัล ฟาร์ท | 0-0 |
22:59 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1 - 1 | สแกนดิคซิ | 1-1 |
22:59 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 0 - 2 | ซีดี ตากอน(ญ) | 0-2 |
22:59 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 1 - 0 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 0-0 |
22:59 | เอฟเค วอซโดวัค | 4 - 4 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 2-3 |
22:59 | กุบบิโอ | 1 - 0 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 1-0 |
22:59 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0 - 1 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0-0 |
22:59 | เฟอรัลพิซาโล | 1 - 2 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1-1 |
23:30 | พานาคายคิ 2005 | 1 - 2 | พีเออี อโตรมิตอส | 0-1 |
23:30 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1 - 0 | เออิบาร์ (ญ) | 0-0 |
00:00 | ยูอี โอลอต | 1 - 3 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-0 |
00:00 | ดอมซาเล่ | 0 - 3 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-3 |
00:00 | ซาลามังก้า | 2 - 4 | อัลคอร์ค่อน บี | 0-4 |
00:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 2 - 0 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 1-0 |
00:00 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1 - 1 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0-1 |
00:00 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1 - 1 | นูมานเซีย | 0-0 |
00:00 | เนีย ซาลามิส | 1 - 0 | เอร์มิส อราดิปปู | 0-0 |
00:00 | อคูลัส ซีเอฟ | 1 - 0 | อัลเมเรีย บี | 1-0 |
00:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0 - 0 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-0 |
00:00 | ซีเอฟ เปราลาดา | 0 - 1 | ซาบาเดย์ | 0-1 |
00:00 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 1 - 2 | เออี พรัท | 0-1 |
00:00 | บาร์เซโลน่า บี | 2 - 1 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-1 |
00:00 | เรอัล มูร์เซีย | 1 - 1 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
00:30 | อารันดิน่า | 2 - 4 | จี.เซโกเบียน่า | 2-3 |
00:30 | เซสต้าโอ | 2 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี | 2-0 |
00:30 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 2 - 2 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-2 |
00:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 1 - 3 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 1-0 |
00:45 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | รอ | ยูดี เมลิลล่า | |
00:45 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1 - 3 | เมลียา ซีดี | 1-2 |
01:00 | โอริฮูร่า | 0 - 3 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-1 |
01:00 | ยูดี โลโกรนเยส | 3 - 0 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-0 |
01:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 0 - 0 | ซีดี เอล ปาโล | 0-0 |
01:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0 - 1 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 0-1 |
01:30 | ซีดี เมียยาดาส | 2 - 0 | ดอน เบนิโต้ | 1-0 |
01:30 | ฟอร์ลิ | 0 - 6 | เชเซน่า | 0-4 |
01:30 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 0 - 1 | เรอัล เบติส 2 | 0-0 |
01:30 | ซาน เฟอร์นานโด ซีดี | 0 - 1 | เรอัล เบติส 2 | 0-0 |
02:00 | โอลิเวนซา เอฟซี | 0 - 2 | บาดาโฮซ | 0-1 |
02:30 | คอร์โดบ้า | 3 - 2 | เมริดา เอดี | 1-1 |
02:30 | คอร์โดบ้า | รอ | เวนาโดส เอฟซี | |
07:45 | เมเจอร์ลีก ออลสตาร์ | 2 - 1 | รวมดารา เม็กซิโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 1 - 1 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 1-0 |
15:00 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 3 - 0 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด | 2-0 |
15:00 | คุนชาน เอฟซี(N) | 1 - 1 | เสิ่นหยาง เออบาน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | เอฟเค เจิร์ฟ | 2 - 2 | ออด เกรนแลนด์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
17:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 2 - 2 | เซเรโซ โอซาก้า | 1-0 |
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1 - 2 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-2 |
17:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1 - 0 | วิสเซล โกเบ | 1-0 |
17:30 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 3 - 0 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
01:45 | มิดเดิลสโบรห์ | 0 - 1 | บาร์นสลีย์ | 0-0 |
01:45 | พอร์ทเวล | 1 - 2 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-2 |
01:45 | โคเวนทรี ซิตี้ | 1 - 4 | บริสตอล ซิตี้ | 0-3 |
01:45 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 4 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:45 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0 - 2 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
01:45 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 2 - 0 | ซันเดอร์แลนด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
07:30 | พัลไมรัส | 0 - 0 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-0 |
07:30 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0 - 1 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ซูเปอร์คัพ |
||||
02:00 | เรอัล มาดริด(N) | 2 - 0 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
01:45 | ฮิเบอร์เนี่ยนเอฟซี (ยู 21) | 1 - 1 | เบรซิน ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | สปาร์ตันส์ | 0 - 1 | กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) | 0-0 |
02:00 | ฮาร์ทส์(ยู 21) | 2 - 3 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 7 - 1 | ยัง ไลอ้อนส์ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 2 - 1 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 1-0 |
00:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 1 - 1 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0-1 |
00:00 | เกเฟล ไอเอฟ | 4 - 1 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 3-0 |
00:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ทีจี เอสเค | 2-0 |
00:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 3 - 2 | บีเค โอลิมปิค | 1-2 |
00:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 0 - 3 | ลุนด์ บีเค | 0-1 |
00:00 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0 - 2 | จีเอไอเอส | 0-1 |
00:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 3 - 1 | ยูเมีย เอฟซี | 1-0 |
00:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0 - 0 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0-0 |
00:00 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 1 - 2 | เทบีย์ไอเอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1 - 3 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-1 |
22:59 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 0 - 1 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0-0 |
22:59 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 1 - 0 | จีเคเอส ทิคี | 1-0 |
01:30 | เอลเคเอสลอดซ์ | 2 - 0 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
01:00 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 3 - 0 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | ซิเอร่า | 2 - 1 | เซาเปาโล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0 - 0 | เอล กัวน่า | 0-0 |
02:00 | เอล อาห์ลี | 2 - 0 | เอล มาสรี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | อามาซูลู | 2 - 1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 0-0 |
00:30 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1 - 3 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0-2 |
00:30 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0 - 1 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 0-1 |
00:30 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 1 - 1 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
21:30 | อัล การาฟา | 1 - 1 | อัล วาครา | 1-0 |
23:40 | อัล ไซลีย่า | 2 - 1 | อัล ชามาล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ตรังกานู | 1 - 2 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | กลันตัน | 1 - 2 | เปรัค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ AFC คัพ |
||||
18:00 | เดอะ คอง | 0 - 0 | กัวลา ลัมเปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
01:00 | เอฟเค ซาราเยโว | 1 - 5 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 2 - 2 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1-1 |
05:00 | เนาติโก (พีอี) | 2 - 1 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 2-0 |
07:30 | คริคูม่า | 0 - 0 | กัวรานี่ เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 2 - 1 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ FIFA U-20 Women |
||||
00:00 | เยอรมัน (ญ) ยู20(N) | 0 - 1 | โคลัมเบีย(ญ) ยู20 | 0-0 |
03:00 | นิวซีแลนด์ (ญ) ยู20(N) | 1 - 1 | เม็กซิโก (ญ) ยู 20 | 1-1 |
06:00 | สเปน (ญ) ยู 20(N) | 0 - 0 | บราซิล(ญ) ยู20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0 - 1 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
21:30 | อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) | 2 - 3 | ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21) | 2-0 |
22:00 | แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) | 4 - 0 | โอเรโบร (ยู 21) | 1-0 |
22:00 | ออสเตอร์(ยู 21) | 3 - 1 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ไมอามี่เอฟซี | 1 - 2 | ทัลซ่า รัฟเนค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง สวีเดน |
||||
23:30 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 0 - 1 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 2 - 2 | อลาจูเรนเซ่ | 1-0 |
09:00 | เฮเรดิอาโน | 1 - 1 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 0-1 |
07:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 2 - 1 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก(W) คัพ |
||||
23:30 | เอฟซี ดามโซ่ (ญ) | 0 - 6 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 2 - 1 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 3 - 1 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1-0 |
02:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 4 - 3 | โคบาน อิมเพเรียล | 1-3 |
04:00 | กัวสตาโตยา | 0 - 0 | เดปอร์ติโวมีชโก | 0-0 |
07:05 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1 - 0 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 0 - 3 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-0 |
05:00 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 2 - 1 | บลูมมิ่ง | 0-1 |
07:15 | โบลิวาร์ | 3 - 0 | คลับ กัวบิร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) | 2 - 2 | เฮาเกสซุนด์(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | บรานน์ (ยู 19) | 1 - 3 | สตาเบ็ค (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี |
||||
15:30 | ไทย (ยู16) | 0 - 2 | เวียดนาม(ยู16) | 0-1 |
20:00 | อินโดนีเซีย(ยู16) | 1 - 1 | เมียนมาร์(ยู16) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 1 - 0 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 0-0 |
00:00 | ดินาโม เดรสเดน | 2 - 0 | เอสซี เวิร์ล | 1-0 |
00:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0 - 1 | อิงโกลสตัดท์ | 0-1 |
00:00 | ซาบรุคเค่น | 1 - 0 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-0 |
00:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 4 - 1 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 4 - 0 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 2-0 |
22:00 | บุนยอดกอร์ | 1 - 2 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
07:30 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 1 - 2 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 2 - 2 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 2-1 |
07:05 | เวนาโดส เอฟซี | 1 - 1 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:45 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 0 - 2 | อรารัต เยเรวาน 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:50 | บริสแบน ซิตี้ | 1 - 2 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
07:10 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่(N) | 0 - 1 | โบคา จูเนียร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | วีแกน แอธเลติก(U21) | 5 - 0 | วัตฟอร์ด (ยู 21) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | การ์บาเนียกราโกล | 3 - 1 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0-0 |
22:00 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | 0 - 0 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 0-0 |
22:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 1 - 0 | เลช พอซนาน 2 | 0-0 |
22:59 | เคเอส พอลโควิค | 1 - 2 | โปกอน ซีดล์เซ | 0-2 |
22:59 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 2 - 1 | วิสลา พูลาเว่ | 1-1 |
00:00 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 4 - 0 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 1 - 2 | ซิดนีย์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
06:00 | เซา คาเอตาโน่ | 2 - 1 | โอเอสเต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
17:30 | ตุรกี(ยู23) | 3 - 2 | แคเมอรูน(ยู23) | 1-1 |
17:30 | โมร็อคโค (ยู23)(N) | 0 - 2 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 0-1 |
20:00 | อิหร่าน (ยู 19) | 2 - 2 | คีร์กิสถาน ยู19 | 0-1 |
21:00 | เซเนกัล (ยู23)(N) | 1 - 1 | อัลจีเรีย (ยู 23) | 0-0 |
22:00 | โรมาเนีย(ญ) ยู17 | 2 - 0 | บอสเนีย(ญ) ยู17 | 1-0 |
22:59 | ทาจิกิสถาน(ยู 19) | 0 - 3 | อุซเบกิสถาน(ยู19) | 0-1 |
23:30 | อิตาลี(ยู 19) | 3 - 0 | แอลเบเนีย(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
16:30 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 1 - 2 | ไพน์ฮิลส์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
19:30 | แฟร์โรวิอาริโอ (ยู20) | 2 - 4 | จัวเซโร่ / บีเอ ยู 20 | 0-2 |
01:00 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 2 - 1 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 3 - 1 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 3 - 1 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | 2-1 |
01:00 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 4 - 1 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 3-1 |
01:00 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 0 - 2 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 2 - 2 | โนโรเอสเต้(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 2 - 2 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 3 - 0 | อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) | 0-0 |
01:00 | อิทัวโน่ (เยาวชน) | 3 - 1 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 2-1 |
01:00 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 3 - 0 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
01:15 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 5 - 0 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
07:00 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 3 - 1 | ตอบาเต้ ( ญ ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | ไอเอ คาริ (ยู 19) | 5 - 2 | เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
07:00 | เอสซี อิมบาบูรา | 0 - 0 | มอนต้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
00:00 | วีดาล | 2 - 1 | ซานด์เนส บี | 1-1 |
00:30 | เซนจา | 3 - 1 | สเจ็ทเทน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:59 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 2 - 0 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1-0 |
00:30 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 1 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | เอฟซี วาจากอสกิ | 0 - 2 | จีวาคีล่า เจเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
23:30 | อดมิรา ดอร์นเบิร์น | 1 - 1 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 0-0 |
00:00 | เอสซี เบรเกนซ์ | 3 - 1 | เรนดอร์ฟ อัลทัช บี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | คิมกี้(สำรอง) | 0 - 0 | เซนิต เปนซา | 0-0 |
17:00 | สโตรกิโน่ มอสโก | 4 - 2 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 1-2 |
18:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | 1 - 3 | อัมคาร์ เพิร์ม | 0-1 |
20:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 0 - 2 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 0-1 |
22:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0 - 0 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0-0 |
22:30 | ซนามย่า ทรูด้า | 0 - 3 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 0-1 |
22:59 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 2 - 2 | สปาร์ตัก โคสโตรมา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:30 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 6 - 0 | อูลเลเรดส์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
15:30 | ยะไข่ยูไนเต็ด | 1 - 3 | หงสาวดี ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:45 | นอร์ท แคโรไลนา | 2 - 1 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | ลินฟิลด์(ญ) | 0 - 4 | เกล็นโตรัน (ญ) | 0-2 |
02:00 | ลิสเบิร์น(ญ) | 0 - 0 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
02:00 | ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) | รอ | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | |
02:00 | ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) | 1 - 2 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0 - 3 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0-1 |
06:15 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 3 - 1 | เทาโร เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | ฮาพีเค | 4 - 0 | ซาวยู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:15 | เอฟซี เครย์ | 1 - 3 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 0-2 |
00:30 | เอฟซี มอนไฮม์ | 3 - 1 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 1-1 |
00:30 | เอฟซี เมมมินเก้น | 0 - 1 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 0-0 |
00:30 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 0 - 1 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 0-1 |
00:30 | เรติงเกน เอสวี | 2 - 1 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คาตาโลเนียคัพ |
||||
01:00 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0 - 0 | แตร์ราสซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:00 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 2 - 1 | ซีเอสดี โซโลลา | 0-0 |
04:00 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 3 - 0 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลริโอคัพ |
||||
01:00 | ซีอีเอซี/อรารูอามา | 1 - 1 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 1 - 2 | ลานุส(สำรอง) | 1-1 |
21:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0 - 3 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 0-1 |
21:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0 - 1 | โคลอน (สำรอง) | 0-0 |
21:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 3 - 1 | ฮูรากัน(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
23:30 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 3 - 0 | บราก้า(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 6 - 2 | นาซิโอนัล (ยู19) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1 - 0 | โรชเดล โรเวอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
20:30 | ซีรีส(ยู 20) | 0 - 0 | คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) | 0-0 |
01:00 | บองซูเซสโซ่ (ยู 20) | 0 - 2 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) | 0-1 |
01:00 | แคมโปส เอเอ (ยู 20) | 0 - 0 | เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เซา กอนซาโล | 0 - 1 | กอนกาเลนส์ | 0-0 |
01:00 | โอลาเรีย | 2 - 0 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | กัวสตาโตยา(สำรอง) | 4 - 1 | เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง) | 1-1 |
00:00 | แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) | 0 - 2 | ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) | 0-1 |
04:00 | คอมมูนนิคาซิอองเนส(สำรอง) | 1 - 1 | เซลาฆู(สำรอง) | 1-1 |
04:15 | เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) | 1 - 5 | โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:10 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 3 - 0 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
22:59 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1 - 0 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) | 3 - 1 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | เลชอยส์ (ยู 23) | 1 - 0 | ริโอ อาฟ(ยู 23) | 1-0 |