ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:30 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 3 - 1 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 1-1 |
01:30 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0 - 0 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 0-0 |
04:00 | ลานุส | 1 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ | 1-0 |
06:30 | ริเวอร์เพลท | 4 - 1 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 1 - 0 | เอสวี รีด | 0-0 |
22:00 | ออสเตรียเวียนนา | 2 - 1 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 1-0 |
00:30 | สตวร์มกราซ | 4 - 0 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:30 | โกยาส | 1 - 1 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0-1 |
05:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0 - 1 | พัลไมรัส | 0-0 |
06:30 | คุยอาบา | 1 - 0 | ยูเวนตูเด้ | 1-0 |
07:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0 - 0 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | เวสเตอร์โล | 4 - 2 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1-0 |
23:15 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0 - 0 | เมเชเลน | 0-0 |
01:45 | แซงต์ กิลลุส | 2 - 1 | คอร์ไทรจ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0 - 1 | ปิแอส กลิวิส | 0-0 |
22:30 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1 - 3 | สตอล เมียเลช | 1-2 |
01:00 | โปกอน เซซิน | 2 - 2 | วิสล่า พล็อค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1 - 1 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1-0 |
20:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 3 - 2 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 2-2 |
20:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 2 - 2 | สตุ๊ตการ์ต | 1-1 |
20:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1 - 2 | เอาก์สบวร์ก | 1-1 |
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 2 - 2 | โคโลญจน์ | 1-1 |
23:30 | ชาลเก้ 04 | 2 - 2 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0 - 2 | ฮัมบูร์ก | 0-1 |
18:00 | โฮลสไตน์ คีล | 3 - 0 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1-0 |
18:00 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 3 - 2 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1-1 |
01:30 | ดาร์มสตัดท์ | 4 - 0 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 1 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
21:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 2 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1-0 |
00:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 0 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | โมนาโก | 1 - 1 | แรนส์ | 0-0 |
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 5 - 2 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | แก็งก็อง | 0 - 0 | ปารีส เอฟซี | 0-0 |
00:00 | ดิฌง | 2 - 2 | ก็อง | 0-0 |
00:00 | บาสเตีย | 3 - 0 | เกรอน็อบล์ | 2-0 |
00:00 | เม็ตซ์ | 2 - 0 | วาล็องเซียนส์ | 1-0 |
00:00 | บอร์กโดซ์ | 1 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
00:00 | โซโชซ์ | 0 - 1 | อาเมียงส์ | 0-0 |
00:00 | นีมส์ | 1 - 0 | โรเดซ อเวรอน | 0-0 |
00:00 | เลอ อาฟร์ | 1 - 1 | ปัว เอฟซี | 1-0 |
00:00 | อานซี | 0 - 1 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
21:00 | อิลเวส แทมเปเร่ | 0 - 4 | ฮอนก้าเอสพู | 0-1 |
21:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 1 - 1 | วีพีเอส วาซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
16:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 4 - 0 | แดกู เอฟซี | 2-0 |
17:30 | อินชอนยูไนเต็ด | 3 - 1 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
23:45 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 2 - 5 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1-3 |
01:00 | อูเทร็คท์ | 0 - 0 | เอสซี คัมบูร์ | 0-0 |
01:00 | เอ็มเมน | 1 - 1 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 0-0 |
02:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 0 - 0 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
05:00 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 0 - 1 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 0-1 |
06:30 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 4 - 1 | ชิคาโก ไฟร์ | 2-0 |
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 2 - 2 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 2-1 |
06:30 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 1 - 0 | ดีซี ยูไนเต็ด | 1-0 |
06:30 | โตรอนโต้ เอฟซี | 3 - 1 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 1-0 |
07:05 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 3 - 2 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
21:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1 - 2 | เฮาเกซุนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
00:00 | คาซ่า เพีย เอซี(N) | 0 - 1 | เบนฟิก้า | 0-0 |
02:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 3 - 0 | ริโอ อาฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0 - 2 | วิสเซล โกเบ | 0-2 |
16:30 | จูบิโล อิวาตะ | 0 - 6 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
22:30 | เฮลซิงบอร์ก | 0 - 0 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | เอฟซี ซิยง | 2 - 2 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1-0 |
01:30 | เซนต์ กัลเลน | 4 - 1 | ลูเซิร์น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 1 - 0 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 0-0 |
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 4 - 0 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1-0 |
21:00 | อเบอร์ดีน | 2 - 3 | มาเธอร์เวลล์ | 1-1 |
21:00 | ลิฟวิงสตัน | 2 - 1 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
23:15 | เคย์เซริสปอร์ | 1 - 0 | อิสตันบูลสปอร์ | 1-0 |
01:45 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 3 - 0 | ชีวาสสปอร์ | 1-0 |
01:45 | กาลาตาซาราย | 0 - 1 | กิริซันสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
22:00 | เซลต้า บีโก้ | 2 - 2 | เอสปันญ่อล | 1-0 |
00:00 | เรอัล บายาโดลิด | 0 - 3 | บียาร์เรอัล | 0-0 |
02:00 | บาร์เซโลน่า | 0 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:00 | เออิบาร์ | 2 - 1 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
00:00 | มิรานเดส | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 1-1 |
02:00 | เลกาเนส | 1 - 2 | อลาเบส | 0-1 |
04:00 | ลาส พัลมาส | 0 - 0 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | ซามพ์โดเรีย | 0 - 2 | อตาลันต้า | 0-1 |
23:30 | เอซี มิลาน | 4 - 2 | อูดิเนเซ่ | 2-2 |
01:45 | เลชเช่ | 1 - 2 | อินเตอร์ มิลาน | 0-1 |
01:45 | มอนซ่า 1912 | 1 - 2 | โตริโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 3 - 0 | จิลลิ่งแฮม | 1-0 |
21:00 | โรชเดล | 0 - 1 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 2 - 1 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | วอลซอลล์ | 1 - 1 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 1-0 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 0 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1-0 |
21:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 3 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1-0 |
21:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1 - 0 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | บาร์โรว์ | 0-0 |
21:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1 - 1 | สวินดอน ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0 - 0 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 2 - 2 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | แอสตัน วิลล่า | 2 - 1 | เอฟเวอร์ตัน | 1-0 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 4 - 0 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 3-0 |
21:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0 - 0 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เซาแธมป์ตัน | 2 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | อาร์เซน่อล | 4 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 2-0 |
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0 - 0 | ฟูแล่ม | 0-0 |
23:30 | เบรนท์ฟอร์ด | 4 - 0 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 4-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | แบล็คพูล | 0 - 1 | สวอนซี ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ซันเดอร์แลนด์ | 2 - 2 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 2-0 |
21:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เร้ดดิ้ง | 4-0 |
21:00 | มิลล์วอลล์ | 3 - 2 | โคเวนทรี ซิตี้ | 1-2 |
21:00 | ลูตัน ทาวน์ | 0 - 1 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0-1 |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 2 - 1 | นอริช ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 3 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | วีแกน แอธเลติก | 1 - 1 | บริสตอล ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
18:30 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1 - 0 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0-0 |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 2 - 1 | บาร์นสลีย์ | 2-0 |
21:00 | มอร์แคมบ์ | 1 - 1 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1 - 2 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 3 - 0 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 2-0 |
21:00 | พอร์ทเวล | 0 - 0 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0-0 |
21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0 - 2 | พอร์ทสมัธ | 0-1 |
21:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2 - 0 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 4 - 4 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-2 |
21:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 1 - 1 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:45 | ปาแลร์โม่ | 2 - 0 | เปรูจา | 1-0 |
01:45 | โคโม | 1 - 1 | กาญารี่ | 1-0 |
01:45 | ชิตตาเดลล่า | 4 - 3 | ปิซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:30 | มัล เมนอร์ | 0 - 2 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 0-0 |
14:30 | คาดิส 2 | 1 - 2 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0-1 |
15:30 | อูเตโบ เอฟซี | 3 - 0 | ซีดี เอโบร | 1-0 |
16:00 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 0 - 1 | ซีดี ตากอน(ญ) | 0-0 |
16:00 | เฟฟ | 3 - 3 | วิลาเวอเดินเซ่ | 1-2 |
16:00 | เรอัล บายาโดลิด บี | 4 - 2 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2-1 |
16:00 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 3 - 0 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0-0 |
16:30 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0 - 1 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0-1 |
16:30 | นูมานเซีย | 1 - 0 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-0 |
16:30 | โอซาซูน่า บี | 1 - 3 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1-1 |
16:30 | เมเรลินเนเซ่ | 1 - 2 | เอฟซี เฟลเกยราส | 0-2 |
16:30 | มอสโตเรส | 2 - 1 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 1-1 |
18:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 1 - 4 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 1-2 |
18:30 | ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) | 1 - 3 | บานิค ออสตราว่า(ญ) | 0-0 |
20:00 | บอนเนอร์ | 2 - 2 | เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ | 1-2 |
21:00 | เลเธอร์เฮด | 0 - 4 | เวสฟิวด์ | 0-2 |
22:00 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 2 - 0 | เจียน่า เออมินิโอ | 0-0 |
22:00 | รุกห์ วินนีกี้ | 2 - 0 | เวเลซ | 2-0 |
22:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 4 - 1 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 0-0 |
22:00 | ซานโจเนนเซ่ | 2 - 1 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0-1 |
22:00 | วิเชนซ่า | 1 - 1 | มานโตวา | 1-0 |
22:30 | เลวาเดียกอส | 1 - 1 | พีเออี อโตรมิตอส | 0-1 |
22:30 | อัล ด๊าฟร่า | 1 - 1 | อัล ฮาเซม | 1-1 |
22:59 | เลเมีย | 1 - 0 | ไอโอนิกอส | 1-0 |
22:59 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 5 - 2 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 5-0 |
22:59 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
22:59 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 3 - 1 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 1-0 |
22:59 | เออีพี ปาฟอส | 1 - 0 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-0 |
22:59 | แอสเตราส ตริโปลิส | 4 - 2 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-1 |
22:59 | คาร์ราเรเซ่ | รอ | อาเรสโซ่ | |
22:59 | แร็งส์(ญ) | 2 - 0 | เอฟซี แฟลช (ญ) | 0-0 |
23:30 | มอลตาเอฟซี | รอ | ไซเรนซ์ เอฟซี | |
00:00 | ฮอสปิตาเลย์ | 0 - 3 | ซาบาเดย์ | 0-2 |
00:00 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1 - 0 | ซีดี กัวจูเอโล | 1-0 |
00:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 2 - 1 | อลาเบส 2 | 0-1 |
00:00 | ซีเอฟ เปราลาดา | 0 - 0 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-0 |
00:00 | เนีย ซาลามิส | 0 - 2 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0-0 |
00:00 | ซานแอนดรู | 2 - 2 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0-2 |
00:00 | ยูอี โอลอต | 1 - 0 | ซีอี ยูโรปา | 0-0 |
00:30 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-1 |
00:30 | ยูดี เลบานเต้ บี | 2 - 0 | เยคราโน ดิปอติโว | 0-0 |
00:30 | เอลเดนเซ่ | 0 - 1 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 0-0 |
00:30 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 2 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 2-0 |
00:30 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 0-0 |
00:30 | ซีดี อิซาร่า | 0 - 2 | เอสดี โลโกรเนส | 0-0 |
00:30 | ยูดี ออร์ซิร่า | รอ | ซีเอฟ ลา นูเซีย | |
00:30 | เอสดี เกอร์นิกา | 1 - 1 | เซสต้าโอ | 0-0 |
01:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0 - 1 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-1 |
01:00 | ลูเซน่า | 2 - 2 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0-0 |
01:00 | จี.เซโกเบียน่า | 3 - 2 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1-0 |
01:00 | บาดาโฮซ | 1 - 0 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 4 - 2 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 2-2 |
01:30 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 0 - 1 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-0 |
02:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 0 - 0 | เรอัล เบติส 2 | 0-0 |
02:00 | โอริฮูร่า | 1 - 2 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0-0 |
02:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0 - 2 | คอร์โดบ้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ |
||||
22:00 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 5 - 1 | เตอร์ ลีเด้ | 2-1 |
22:00 | เจโอเอส วอเตอร์กราฟสเมียร์ | 1 - 3 | เอชเอสวี ฮูค | 0-2 |
22:00 | ครุนเน่อร์ สแตร์ | 2 - 0 | บาเรนเดร๊กท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:00 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0 - 1 | เหมยโชวเคอเจีย | 0-1 |
18:30 | กว่างโจว ซิตี้ | 0 - 5 | หวูฮั่น เอฟซี | 0-4 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) | 0 - 1 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี | 0-0 |
15:00 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) | 1 - 3 | เจียงซี เหลียนเชง | 1-1 |
15:00 | หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) | 1 - 2 | เสฉวน | 0-1 |
18:30 | ปักกิ่ง ลี่ กง(N) | 0 - 2 | ซูโจว ดองวู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
00:30 | ฟราน โบเรียนส์ | 2 - 0 | เคเอฟซี เมเรลเบเก้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | สเตด โลซาน อูชชี(N) | 0 - 2 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
20:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 0 - 5 | ฮาล์มสตัด | 0-3 |
20:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 1 - 2 | ออร์ไกร์ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | ยูทีเอ อารัด | 2 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 1-1 |
01:50 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 1 - 0 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เฮลซิงกอร์ | 0 - 3 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0-1 |
20:00 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 1 - 3 | เวนด์ซีเซล | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
01:00 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 2 - 2 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
00:00 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 0 - 0 | บัซคา โทโพลา | 0-0 |
00:00 | โคลูบารา | 2 - 2 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1-0 |
01:45 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 4 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
21:00 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 1 | โบลูสปอร์ | 0-0 |
23:15 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1 - 1 | เคซิโอเรนกูคู | 0-0 |
01:45 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 3 - 3 | อัลตินอร์ดู | 3-3 |
01:45 | อียูบสปอร์ | 1 - 0 | เดนิซลิสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:45 | อาร์ดา | 0 - 1 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0-1 |
01:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1 - 1 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1 - 0 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0-0 |
22:59 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0 - 0 | เทรนซิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 3 - 2 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0-1 |
02:05 | ดินาโม ซาเกร็บ | 4 - 1 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
20:30 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 0 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0-0 |
20:30 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1 - 0 | แกลร์นาร์ฟอน | 0-0 |
20:30 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 2 - 0 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:59 | เคชเคเมติ ทีอี | 1 - 0 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1-0 |
01:15 | อูจเปสต์ | 1 - 1 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เทปลิเซ่ | 0 - 1 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 |
21:00 | เบอโน่ | 3 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-1 |
21:00 | บานิค ออสตราว่า | 3 - 1 | ฟาสตาฟ ซลิน | 3-0 |
00:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 1 - 2 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เบียรส์ชอทวิลริค | 1 - 0 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เนกาซ่า | 1 - 2 | มอนเทอร์เรย์ | 1-0 |
09:05 | คลับ ตีฮัวนา | 3 - 3 | พูอีบลา | 1-1 |
05:00 | คลับ เลออน | 0 - 3 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 0-3 |
07:05 | พูมาส ยูนัม | 0 - 3 | คลับ อเมริกา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บอร์แฮม วู๊ด | 2 - 2 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1-1 |
21:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1 - 0 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0 - 1 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 3 - 2 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 3-0 |
21:00 | วอคกิ้ง | 2 - 0 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 2-0 |
21:00 | บรอมลีย์ | 0 - 0 | อัลทริงแคม | 0-0 |
21:00 | อีสต์ไลก์ | 1 - 0 | วีลด์สโตน เอฟซี | 0-0 |
21:00 | เกทส์เฮด | 2 - 2 | บาร์เน็ต | 0-2 |
21:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ยอร์ค ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1 - 1 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 1 - 1 | เร็กซ์แฮม | 0-1 |
23:20 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 3 - 2 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | ควีนส์ ปาร์ค | 3 - 2 | แพททริค ทริสเทล | 1-0 |
21:00 | อินเวอร์เนสส์ | 4 - 1 | โคฟ เรนเจอร์ | 2-0 |
21:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 1-1 |
21:00 | เรธโรเวอร์ส | 2 - 1 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ฟัลเคิร์ก | 3 - 1 | ปีเตอร์เฮด | 1-1 |
21:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 1 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 2 - 4 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 1-2 |
21:15 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 1 - 0 | มอนโทรส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 2 - 2 | เอลจิน ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | ดัมบาร์ตัน | 4 - 0 | แอนนัน แอธเลติก | 2-0 |
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0 - 1 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0-0 |
21:00 | สแตรนแรร์ | 2 - 2 | บอนนี่ริกก์โรส | 1-1 |
21:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 3 - 0 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0 - 2 | เฟยเรนเซ่ | 0-2 |
21:30 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0 - 2 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0-1 |
21:30 | อมาดอร่า(N) | 1 - 1 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
21:00 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 2 - 2 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 2-1 |
21:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 2 - 1 | นิวรี่ ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | โคเลอไรน์ | 3 - 1 | คลิฟตันวิลล์ | 2-0 |
21:00 | ครูซาเดอร์ | 5 - 1 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 4 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ |
||||
21:00 | อัล วัทบา | 2 - 2 | เทชริน เอสซี | 1-2 |
21:00 | อัล อิติฮัด | 0 - 0 | อัล จาอิส (SYR) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
19:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 1 - 1 | พีเค-35 วานตา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เลียตาว่า โจนาว่า | 1 - 2 | สปายริส เคานาส | 1-1 |
22:59 | บอลติกปาเนเวจิส | 1 - 2 | ซิอัวลิอาย | 0-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ลุนด์ บีเค | 1 - 0 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 3 - 2 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1-2 |
21:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 4 - 0 | แอตวิดาเบิร์ก | 1-0 |
21:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0 - 0 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 0-0 |
21:00 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 3 - 0 | ทอร์น ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 1 - 0 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0-0 |
22:30 | จีเคเอส ทิคี | 3 - 1 | วิสล่า คราคอฟ | 1-1 |
01:00 | ออดราออปอเล | 1 - 1 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1 - 2 | ดินาโม เบรสต์ | 0-0 |
21:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 2 - 0 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0-0 |
22:59 | สลาเวีย โมซีร์ | 0 - 1 | เอฟซี โกเมล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เวเลส | 0 - 2 | เอฟซี อูฟา | 0-1 |
21:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0 - 2 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-0 |
22:59 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 1 - 1 | โรดิน่ามอสควา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:30 | ซีเอ เรนติสตัส | 0 - 1 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:15 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 3 - 2 | เดป.ซาน มาร์ติน | 1-2 |
07:00 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 2 - 0 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ |
||||
22:00 | เจลกาว่า | 2 - 1 | เมตต้า/ลู ริกา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | เอ็นเค มูรา 05 | 2 - 2 | ทาบอร์เซซานา | 0-1 |
01:15 | เอฟซี โคเปอร์ | 5 - 0 | รีดอมเลีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:15 | คอร์ตูลัว | 0 - 2 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 0-2 |
05:30 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 2 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-0 |
07:45 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 4 - 2 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | เอบี ทาร์นดี | 1 - 3 | โฮลสเตโบร บีเค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
21:30 | ซบ อฮัน | 0 - 0 | เพอร์เซโปลิส | 0-0 |
22:59 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0 - 0 | ซาแนท นาฟ | 0-0 |
22:59 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 2 - 1 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 0 - 1 | บรัวบริทอากีต้า | 0-0 |
16:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 2 - 2 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1-0 |
17:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 4 - 1 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 2-0 |
17:00 | เวกัลตา เซนได | 2 - 3 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-3 |
17:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 3 - 2 | รีโนฟา ยามากูชิ | 2-2 |
17:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 2 - 3 | เอฟซี เรียวเคียว | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | ไวสคอป | 3 - 1 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0-1 |
15:15 | ทริเน็ค | 2 - 0 | ดูก้า ปรากซ์ | 1-0 |
15:15 | สลาเวีย ปราก 2 | 4 - 2 | สปาร์ตาปราก 2 | 3-1 |
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1 - 2 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0-2 |
22:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1 - 2 | เอสเค ลิเซน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 2-1 |
21:00 | เชสเตอร์ เอฟซี | 2 - 0 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0 - 0 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 1 - 1 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0-0 |
21:00 | คิงส์ ลินน์ | 2 - 0 | บลายท์ สปราตันส์ | 1-0 |
21:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0 - 3 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0-2 |
21:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | 1 - 0 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 0-0 |
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 1 - 1 | ดาร์ลิงตัน | 0-0 |
21:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 0 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0 - 0 | เลมิงตัน | 0-0 |
21:00 | สการ์โบโรห์ | 1 - 0 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 1 - 1 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 1 - 1 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 0-1 |
21:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 1 - 0 | ทอนตัน ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1 - 0 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 1 - 1 | ดัลลิช แฮมเลต | 1-0 |
21:00 | สลอค ทาวน์ | 1 - 1 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0-0 |
21:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 2 - 4 | วอร์ทติ้ง | 2-3 |
21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 3 - 4 | บาธ ซิตี้ | 3-1 |
21:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 1 - 1 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0 - 1 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0-0 |
21:00 | เวย์เม้าท์ | 2 - 3 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 4 - 0 | ไกเซอร์ ชีฟ | 2-0 |
20:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 3 - 1 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 1-0 |
01:00 | อามาซูลู | 2 - 1 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:59 | ชบับ อลอร์ดอน | 0 - 2 | อัล ไฟซาลี | 0-2 |
01:30 | อัล อคาบา เอสซี | 2 - 0 | อัล จาซีรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 0 - 2 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-1 |
20:00 | ตรังกานู | 1 - 0 | ซาราวักยูไนเต็ด | 0-0 |
20:00 | มะละกา | 2 - 2 | พีบี ปาหัง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | กลันตัน | 2 - 1 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 0-1 |
19:15 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 | 1 - 0 | เปรัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 0-0 |
21:00 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 1-0 |
21:00 | นอร์ท ลีห์ | 0 - 2 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 0-0 |
21:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 4 - 1 | เฮนดอน | 2-0 |
21:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 3 - 0 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 3-0 |
21:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 1 - 3 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | พูล ทาวน์ | 2 - 4 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 1-4 |
21:00 | ทรูโร ซิตี้ | 4 - 0 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 3 - 0 | ธนาคาร โอ ดี | 0-0 |
21:00 | เดเวรอนเวล | 1 - 3 | เบรซิน ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 0 - 7 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | อินเวอร์รูเรีย | 0 - 1 | ฟอร์เรส | 0-0 |
21:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 2 - 0 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เนิร์น เคาน์ตี้ | 3-0 |
21:00 | ฮันท์ลี | 1 - 1 | รอทส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 0 - 0 | ฮูเมนเน่ | 0-0 |
22:00 | ทาทราน ปรีซอฟ | 2 - 1 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:00 | สโลโบดา | 2 - 0 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 1-0 |
02:00 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 4 - 2 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:30 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1 - 2 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 0-2 |
21:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1 - 1 | ทรานส์ นาร์ว่า | 1-1 |
23:15 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 2 - 5 | ทาร์ตู เจเค มัก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 4 - 1 | โซล เดอ อเมริกา | 1-1 |
06:00 | ก๋วยลีน่า | 2 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1 - 1 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-0 |
21:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 3 - 1 | ทอมเบนเซ่ | 2-0 |
02:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี(N) | 4 - 0 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 3-0 |
02:30 | ครูไซโร่ (เอ็มจี)(N) | 1 - 1 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0-1 |
04:30 | กัวรานี่ เอสพี | 1 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 0-0 |
06:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 2 - 0 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ไอเอฟ เวสตรี | 0 - 1 | ฟีลเคียร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FIFA U-20 Women |
||||
00:00 | เยอรมัน (ญ) ยู20(N) | 3 - 0 | นิวซีแลนด์ (ญ) ยู20 | 0-0 |
03:00 | บราซิล(ญ) ยู20(N) | 2 - 0 | ออสเตรเลีย (ญ) ยู20 | 1-0 |
06:00 | เม็กซิโก (ญ) ยู 20(N) | 0 - 0 | โคลัมเบีย(ญ) ยู20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 2 - 0 | คาราคาส เอฟซี | 0-0 |
06:15 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 4 - 2 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
22:00 | เอฟเค ชคูปิ | 2 - 1 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
00:15 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 1 - 0 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0-0 |
02:45 | คูริโก้ ยูนิโด | 3 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 1-0 |
07:30 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1 - 1 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:10 | ซาคาชิสพาส | 1 - 1 | เบลกราโน่ | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 2 - 1 | เทมเปอร์ลีย์ | 2-1 |
01:00 | คิลเมส | 1 - 0 | ฟลานเดรีย | 1-0 |
04:10 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1 - 1 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:00 | สลาเวีย | 0 - 0 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
14:45 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1 - 0 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
16:00 | ฮูม ซิตี้ | 2 - 1 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 2 - 1 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 1-1 |
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 2 - 1 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 2-1 |
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0 - 2 | เมมฟิส 901 | 0-1 |
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 0 - 2 | ไมอามี่เอฟซี | 0-1 |
06:30 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 0 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 0 - 4 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |
12:30 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 4 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | อัลบอร์ก (ญ) | 1 - 0 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
21:00 | เอฟซี พิวนิค | 1 - 0 | ชีรัค | 0-0 |
23:30 | บานานต์ส | 0 - 1 | เอฟเค แวน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
19:00 | เคยูพีเอส (ญ) | 7 - 0 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 0-0 |
21:00 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 1 - 1 | เอชพีเอส(ญ) | 0-0 |
21:00 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 4 - 0 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 3 - 1 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 0-1 |
14:10 | บัลแคทต้า เอฟซี | 0 - 3 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 1 - 3 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 0-1 |
17:00 | มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) | 0 - 2 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) | 0-2 |
17:00 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | 1 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 0-1 |
17:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 2 - 5 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 1 - 0 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เฮเรดิอาโน(N) | 4 - 2 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1-2 |
07:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 2 - 1 | อลาจูเรนเซ่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ซีเอส เพแทนจ์ | 2 - 3 | โฟล่า เอสซ์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ |
||||
20:00 | เอฟเค คัสไป | 2 - 1 | อักฮซายิก โอรอล | 1-0 |
20:00 | มาคฮ์ทาเรล | 1 - 1 | เอฟเค ทารัซ | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 3 - 0 | เอฟเค อะตีราอู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เอฟซี เทลาวี | 1 - 1 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-1 |
00:00 | ดินาโม ทบิลิซี | 3 - 1 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 2 - 1 | เฮอรินจี โบโรห์ | 0-1 |
21:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 1 - 3 | ฮอร์สแฮม | 0-2 |
21:00 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 4 - 1 | โบเวร์ส พิทซี | 3-1 |
21:00 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | อเวเลย์ | 0-0 |
21:00 | มาร์เกต | 1 - 1 | คิงสโตเนียน | 0-1 |
21:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 2 - 1 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 0-1 |
21:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 1 - 0 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 1-0 |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 1 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1-0 |
21:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 1 - 1 | เลเวส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
06:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 1 - 2 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
02:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1 - 1 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1-0 |
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 4 - 1 | ซีดี มาลากาเตโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1 - 2 | โบลิวาร์ | 1-0 |
04:15 | เดอะ สตรองเกสต์ | 1 - 1 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 0-0 |
06:30 | คลับ กัวบิร่า | 1 - 1 | อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 2 - 0 | กัวเลซีโอเอสซี | 1-0 |
05:30 | 9 de Octubre | 1 - 2 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1 - 2 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1-1 |
05:15 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 2 - 3 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:20 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0 - 2 | คาราบัค | 0-0 |
23:30 | ซาบาลี | 0 - 1 | ตูราน โตวูซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:00 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 0 - 0 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
12:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 2 - 1 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 1-0 |
12:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 0 - 1 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 0-0 |
13:00 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 3 - 1 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 0-1 |
17:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 7 - 0 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
15:00 | โปชอน เอฟซี | 0 - 1 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0-1 |
17:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 1 - 0 | อินชอน โคเรียล | 1-0 |
17:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 1 - 1 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 1 - 0 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 1-0 |
19:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 5 - 0 | ซวิคเกา | 2-0 |
19:00 | อิงโกลสตัดท์ | 0 - 0 | ซาบรุคเค่น | 0-0 |
19:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 1 - 0 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-0 |
19:00 | เอสซี เวิร์ล | 0 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0-0 |
19:10 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 2 - 1 | ดินาโม เดรสเดน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 1 - 0 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:30 | ลำปาง เอฟซี | 1 - 0 | หนองบัวลําภู | 0-0 |
19:00 | นครราชสีมา เอฟซี | 1 - 2 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 1 - 0 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 1-0 |
15:15 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 1 - 0 | บีเนโซว | 1-0 |
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 1 - 1 | แอดมิร่า ปราฮา | 1-1 |
15:30 | โซคอล ฮุสตัน | 1 - 2 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 | 1-0 |
22:00 | สโลวาน เวลวารี่ | 0 - 1 | เทปลิซ บี | 0-1 |
22:00 | อัสติ นาดลาเบม | 2 - 2 | เอฟเค พรีเปเร่ | 1-1 |
22:00 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 2 - 2 | เอสเค ซาปี้ | 1-1 |
22:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 2 - 0 | บานิค ออสตราว่า 2 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
00:00 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1 - 2 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1-1 |
00:00 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 1 - 3 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 0-1 |
00:30 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 2 - 0 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1-0 |
00:30 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 2 - 1 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1 - 2 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 1-1 |
21:00 | ไฮด์ เอฟซี | 1 - 1 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0-1 |
21:00 | มัตล็อค ทาวน์ | 1 - 0 | ไวท์บี้ ทาว์น | 1-0 |
21:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 4 - 2 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 1-1 |
21:00 | กุยเซลีย์ | 0 - 3 | มาร์รีน | 0-1 |
21:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 1 | นานท์วิช ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เบลเปอร์ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 2 - 0 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 1-0 |
21:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 2 - 0 | มอร์เพธ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
21:00 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 0 - 4 | เฮชบี โคเก(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | ดันเดลา เอฟซี | 1 - 0 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | นิววิงตัน | 4 - 1 | เดิร์กวิว เอฟซี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 2 - 1 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 2-0 |
18:00 | นัม ดินห์ เอฟซี | 0 - 1 | ซงลาม เหงะอาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
13:00 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 0 - 3 | วาสป้า โออิตะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 4 - 1 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 3 - 0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 0 - 5 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 3 - 0 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 0-0 |
17:15 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 0 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 0-0 |
18:15 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | เวเจิล (ยู 19) | รอ | บรอนด์บี้ (ยู 19) | |
17:30 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | |
18:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | รอ | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | |
18:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | รอ | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | |
18:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | รอ | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
19:00 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 1 - 0 | ทูรัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0 - 0 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0-0 |
01:30 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0 - 0 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-0 |
01:30 | คานัวลาส เอฟซี | 0 - 4 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0-3 |
01:30 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 2 - 1 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
21:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 1 - 1 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1-0 |
00:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 3 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 1 - 1 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 0-0 |
21:00 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | 1 - 1 | แอตลาส (ยู20) | 0-0 |
21:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | 1 - 0 | โตลูกา(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 6 - 0 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 3-0 |
12:30 | โครย์ดอน คิงส์ | 1 - 0 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 0-0 |
12:30 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 2 - 1 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 1-0 |
12:30 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)(N) | 4 - 1 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 1-0 |
12:30 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 0-2 |
12:30 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1 - 0 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 2 - 3 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 0 - 1 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
19:00 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 1 - 1 | เอฟซี เอลวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
21:00 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 1 - 3 | สมอร์กอน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | อยุธยายูไนเต็ด | 2 - 0 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 1 - 0 | กระบี่ เอฟซี | 0-0 |
18:30 | ระยอง เอฟซี | 1 - 1 | ตราด เอฟซี | 0-1 |
19:00 | ราชประชา เอฟซี | 2 - 2 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 3 - 0 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 2-0 |
22:00 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 2 - 1 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | อรารัต เยเรวาน 2 | 4 - 1 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 2 - 0 | กาการิน ยูไนเต็ด | 1-0 |
12:00 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 2 - 0 | วอลเดน เวสทอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 1 - 2 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 0-0 |
12:30 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 1 - 2 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 1-1 |
12:30 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 1-0 |
12:30 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 3 - 0 | แอดิเลด ฮิลล์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 3 - 0 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 1-0 |
12:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 1 - 2 | มอร์แลนด์ เซบราส | 1-0 |
12:00 | บรันสวิก ซิตี้ | 1 - 2 | แลงวาร์ริน | 1-0 |
12:00 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 0 - 1 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 0-0 |
13:00 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 1 - 1 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ |
||||
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 0 - 2 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 2 เด มาโย พีเจซี | 3 - 0 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
19:00 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 1 - 5 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ไออาร์ เรกยะวิก | 2 - 1 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
16:30 | เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) | 3 - 1 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 2-1 |
18:30 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 0 - 3 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
16:00 | เปอร์ซิบ บันดุง | 2 - 1 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 1-1 |
18:15 | พีเอสเอส สเลมัน | 1 - 0 | บาริโต ปูเตรา | 1-0 |
20:30 | บาหลี ยูไนเต็ด | 1 - 2 | อเรม่า มาลัง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 0 - 2 | โปกอน(W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เอรัล นิวคัส | 1 - 0 | ชูตัน กูซาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | โบโกตา เอฟซี | 1 - 0 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 1-0 |
03:00 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 1 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0 - 0 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
11:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 2 - 1 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 0 - 1 | วิโตชา บิสตริต้า | 0-0 |
22:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 3 - 0 | เอฟซี โซโสโพล | 1-0 |
22:00 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0 - 0 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
16:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 2 - 2 | เอฟซี อันยาง | 2-1 |
18:00 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0 - 0 | กวางจู เอฟซี | 0-0 |
18:00 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0 - 0 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี | 1 - 3 | สปาร์ตันส์ | 0-0 |
21:00 | โบเนสส์ ยูไนเต็ด | 4 - 1 | ฮาร์ทส์(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | เบอร์วิค เรนเจอร์ส | 3 - 0 | อีสต์ สเตอร์ลิง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
16:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1 - 1 | มิยาซากิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
03:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1 - 0 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1-0 |
03:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 0 - 1 | โวลตา เรดอนดา | 0-0 |
03:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 4 - 1 | อัลโต พีไอ | 3-0 |
03:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 2 - 1 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1-1 |
03:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 0 - 1 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 0-1 |
03:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 2 - 1 | เรโม เบเลม | 1-0 |
03:00 | คอนฟิแองก้า | 1 - 0 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-0 |
03:00 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 1 - 2 | ยาปิรันก้า | 0-0 |
03:00 | มานุส (สมัครเล่น) | 2 - 1 | มิราสโซล | 0-0 |
03:00 | วิตอเรีย บีเอ | 3 - 1 | บราซิล เด เปโลตัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | คาเซียส อาร์เอส | 0 - 0 | เรอัล โนโรสเต้ | 0-0 |
02:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 1 - 1 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0-0 |
03:00 | โปซูอาเลกรี | 1 - 0 | ปารานา พีอาร์ | 1-0 |
05:00 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 0 - 1 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 1 - 1 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 1-1 |
21:30 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 2 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
01:00 | พรีมาเวร่า | 1 - 1 | เลเมนเชเอสพี | 1-1 |
01:00 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 2 - 4 | เซา คาเอตาโน่ | 0-3 |
02:00 | เซอร์เทาซินโญ่ | 1 - 1 | มาริเลีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 3 - 2 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
15:00 | ไพน์ฮิลส์ | 5 - 0 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 4-0 |
16:00 | เดอะ แกป บีพีแอล | 3 - 0 | อคาเซีย ริดจ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | ตอบาเต้ ( ญ ) | 2 - 0 | วิลา โนวา(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | บัลแคทต้า(ยู20) | 2 - 5 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 1-3 |
12:00 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 2 - 3 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 0 - 2 | คลับบรูซ(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 3 - 0 | ไอเอลโฮดด์ บี | 1-0 |
19:00 | โมลด์ บี | 3 - 4 | เอลเวอร์รัม | 0-3 |
19:00 | ฟอลโล่ | 6 - 0 | อูราเอด เอฟเค | 3-0 |
19:00 | ฟอร์ด | 4 - 0 | เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ | 3-0 |
19:00 | โวลด้า | 2 - 3 | สเจลคาวิค | 2-1 |
19:00 | ไมจอลเนอร์ | 3 - 1 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 0-1 |
20:00 | ฟาน่า | 5 - 1 | สตอร์ท ไอแอล | 2-1 |
20:00 | แมนดาล | 1 - 3 | สปินท์ เจลอย | 0-0 |
20:00 | เบียเซ่น | 7 - 1 | ทิลเลอร์ | 3-1 |
20:00 | วินด์ยาร์ต | 0 - 1 | เฟรม ลาวิค | 0-0 |
21:00 | โรเซนบอร์ก บี | 2 - 3 | นาร์โด เอฟเค | 0-2 |
21:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 5 - 1 | บอสเซคอป | 1-0 |
21:00 | ออรเคล | 3 - 3 | สเตรนฮาม ไอเอล | 3-1 |
21:00 | ฮาร์สตัด | 2 - 2 | โฟรย่า FK | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) | 4 - 1 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | 1 - 10 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) | 1-8 |
17:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) | 4 - 0 | สปอร์ตฟรอยด์ ซีเก้น(ยู17) | 0-0 |
17:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 1 - 2 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | 0-1 |
17:00 | รอสต็อก ยู17 | 1 - 1 | มักเดเบิร์ก (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) | 2 - 1 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | 6 - 1 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) | 1 - 1 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 0 - 2 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 4 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | 3-1 |
16:00 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 1 - 1 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | 1-0 |
16:00 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 0 - 2 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 0-2 |
17:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 4 - 0 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 4 - 0 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 0 - 2 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 1 - 1 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 3 - 1 | ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 2 - 2 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 2-0 |
18:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 1 - 2 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 1-0 |
18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 3 - 0 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 2-0 |
19:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1 - 1 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 1-1 |
19:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 2 - 1 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 2-0 |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 2 - 0 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 2-0 |
19:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1 - 4 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 1-1 |
19:00 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 1 - 3 | ฮาเวลเซ่ | 0-0 |
19:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 1 - 1 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0 - 0 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 0-0 |
19:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 1 - 0 | บาลินเกอร์ | 0-0 |
19:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1 - 0 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 0-0 |
19:00 | วัตเทินไชด์ 09 | 3 - 0 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 2-0 |
22:00 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 3 - 1 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 3-0 |
22:00 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 3 - 2 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
19:00 | อีพีเอส เอสโป | 3 - 4 | แจส พอริ | 2-1 |
21:00 | มูซ่า | 2 - 3 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 1-1 |
21:00 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 1 - 2 | คาพา | 1-1 |
21:00 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 2 - 1 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 0-0 |
21:00 | ซัลปา | 4 - 0 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 1-0 |
22:00 | โอทีพี โออูลู(N) | 0 - 1 | นาร์เปส คราฟท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 1 - 2 | ยูนิเรีย เดจ | 0-1 |
15:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 2 - 0 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0-0 |
15:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 4 - 0 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 1-0 |
15:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 1 - 2 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-2 |
15:30 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1 - 3 | กลอเรีย บูซัว | 1-2 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เคียสโซ | 0 - 0 | เบียล เบียนนี่ | 0-0 |
21:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 4 - 2 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | โซล็อตเทิร์น | 6 - 2 | มูริ | 2-0 |
21:00 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 1 - 1 | เอฟซี กอสเซา | 0-0 |
21:00 | เอสซี แชม | 2 - 0 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 1-0 |
22:00 | บาสเซโคร์ท | 0 - 0 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 0-0 |
22:00 | เมแร็ง | 3 - 0 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 2-0 |
22:00 | สตาเด้ นยอนเนียส | 3 - 1 | บาเดน | 3-0 |
22:00 | ทาเวิร์น | 1 - 1 | อูซี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 4 - 1 | เอสเฟา รีด บี | 2-0 |
22:00 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 0 - 1 | อดมิรา ดอร์นเบิร์น | 0-0 |
22:30 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | 0 - 1 | เวียนเนอร์ เอสซี | 0-0 |
23:30 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 4 - 1 | เครมเซ่อ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 2 - 1 | บีเค เฟรม | 1-0 |
19:00 | โคลดิ้ง | 4 - 0 | ทิซเตด เอฟซี | 2-0 |
20:00 | เจมส์เมอบังค์ | 1 - 4 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | แบรัมเอสเค | 0 - 4 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-4 |
20:00 | โซต้า | 5 - 2 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 3-1 |
20:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 8 - 0 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 4-0 |
21:00 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 0 - 1 | ควิด ฮอลเด้น | 0-1 |
21:00 | โมสส์ | 3 - 1 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 2-0 |
22:00 | อัลต้า | 2 - 1 | อัสเคอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 0 - 3 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
14:30 | เออทิช 1946ออมส์ | 1 - 0 | อัมคาร์ เพิร์ม | 0-0 |
15:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | 1 - 4 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:00 | อโครโพลิส ไอเอฟ | รอ | เอฟซี กูเต้ | |
18:00 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 1 - 3 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 1-0 |
18:00 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 1 - 0 | คิรูน่า เอฟเอฟ | 0-0 |
18:00 | ออนซาล่า บีเค | 1 - 1 | โทโล IF | 1-0 |
19:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 2 - 1 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 2-1 |
19:00 | โบเดน บีเค | 6 - 0 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี | 4-0 |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 2 - 0 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 1-0 |
19:00 | สควิลเจโบ เอสเค | 0 - 3 | อัสซีริสก้าบีเค | 0-0 |
19:00 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 2 - 3 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 1-2 |
19:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 6 - 2 | สเมดบี้ เอไอเอส | 3-0 |
21:00 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 1 - 0 | ไอเอฟเค อุปซอลา | 1-0 |
21:00 | ไอเอฟ อัลการ์น่า | 0 - 5 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 0-4 |
21:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 4 - 1 | วาร์มโบลเอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
15:30 | ชาน ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เอยาวะดี ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | โฮบาร์ต ใต้ | 5 - 3 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 4-0 |
11:30 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 0 - 4 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 2 - 3 | เมทแลนด์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
12:45 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | รอ | มิทเชลตัน ( ญ ) | |
13:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 3 - 2 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 2-1 |
14:00 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 1 - 1 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 1-1 |
15:30 | คาปาลาบา(ญ) | 2 - 0 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 1 - 0 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | ซีเอ อัตลาส | 1 - 3 | เคลย์โพล | 1-1 |
01:30 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 1 - 0 | เบรัสเตกี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
10:15 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0 - 1 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 0-0 |
10:15 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 4 - 0 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 1-0 |
10:15 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 3 - 1 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 1-0 |
10:15 | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) | 3 - 4 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 0-3 |
10:15 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 1 - 2 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 1-0 |
10:30 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 3 - 2 | แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
22:15 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0 - 4 | แรมปรา จูเนียร์ | 0-3 |
00:00 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 0 - 1 | ลาลุซ | 0-0 |
01:00 | วิลล่า เอสปาโนลา | 0 - 0 | ซีเอ แอตเทนาส | 0-0 |
01:30 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 1 - 1 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 2 - 1 | อิลเวส(ยู 20) | 1-0 |
22:00 | คูพีเอส(ยู 20) | 1 - 2 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | เทาโร เอฟซี | 1 - 0 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0-0 |
06:15 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 1 - 3 | พลาซ่า อมาดอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
17:30 | คอยพีเอส | 2 - 2 | จาพีเอส/47 | 1-1 |
19:00 | เพอแมรี่ ยูไนเต็ด | 8 - 1 | โตเว โปลี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 2 - 1 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | 0-0 |
10:00 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 2 - 0 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
03:00 | ทิทาเนส เอฟซี | 3 - 1 | ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี | 2-0 |
03:00 | เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี | 2 - 1 | ยาราคูยานอส | 0-0 |
03:00 | ยูเรนา เอสซี | 0 - 1 | เรียลฟร้อนเทร่า | 0-0 |
03:00 | ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส | 3 - 1 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1 |
||||
19:00 | วาซา ไอเอฟเค(ญ) | 4 - 0 | เอสโป(ญ) | 2-0 |
20:00 | วีเจเอส วันตา(ญ) | 1 - 2 | เอฟซี สปอร์ต (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
16:30 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 2 - 2 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 0 - 0 | เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี | 0-0 |
10:00 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 2 - 1 | เบย์โอลิมปิก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
09:00 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 9 - 1 | เกาะ กรีน เอเอฟซี | 4-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:00 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 1 - 2 | โอลิเปีย ซามโบรฟว์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:45 | นากาเวิลด์ เอฟซี | 0 - 0 | เบือง เกต อังกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:59 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) | 1 - 4 | สปอร์ต บอยส์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
22:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 2 - 1 | คูการิค(ยู 19) | 1-1 |
22:05 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 4 - 2 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 1 - 0 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 3 - 0 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | 1-0 |
19:00 | เอฟซี กีสเซิน | 2 - 0 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 1-0 |
19:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 1 - 1 | น็อตตินเก้น | 0-0 |
19:00 | วีเอฟซี พลูเอน | 0 - 1 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 0-1 |
20:30 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก | รอ | เวลลิงเก้น | |
20:30 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 2 - 1 | ทีเอสจี บัคนัง | 1-0 |
20:30 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | 0 - 3 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | 0-2 |
22:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 5 - 1 | เอฟซี เมมมินเก้น | 2-0 |
22:00 | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | 7 - 1 | เอนด์เทบรูกค์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:00 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 0 - 1 | ดี.คอนเซ็ป | 0-0 |
02:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 1 - 3 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
22:00 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0 - 2 | คลับ ออโรร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:00 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 4 - 0 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) | 3-0 |
11:30 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 0 - 7 | ลอนเซสตันซิตี้ บี | 0-4 |
11:30 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | 6 - 1 | ซัมเมอร์เซต | 4-0 |
11:30 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 1 - 0 | บีช ซิตี้ | 1-0 |
13:00 | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี | 0 - 2 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 0-0 |
15:30 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 0 - 7 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
19:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 3 - 4 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 3-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ติเกร (สำรอง) | 2 - 3 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1-2 |
21:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 3 - 0 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 1-0 |
14:00 | แมนดูราท ซิตี้ | 4 - 1 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 4 - 5 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 3-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
00:30 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 1 - 1 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 1-1 |
01:00 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1 - 1 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0-0 |
02:00 | โบค่า ยูนิดอส | 1 - 3 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 1 - 1 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 1-0 |
19:00 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 1 - 0 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 1 - 0 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เคเอฟ เทรปคา 89 | 2 - 2 | เดริต้า จิลาน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 1 - 2 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ริเยกา (ยู 19) | 5 - 1 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 4-0 |
16:00 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 0 - 1 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:45 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) | 3 - 2 | เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) | 1-0 |
09:45 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) | 0 - 2 | นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
00:00 | อัตลาส(ญ) | 1 - 3 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 3 - 2 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 2-1 |
22:59 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 1 - 1 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 1-1 |
22:59 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 0 - 0 | คาซ่า เพีย ยู19 | 0-0 |
22:59 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0-2 |
22:59 | เบาวิสต้า(ยู 19) | 0 - 2 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 0-0 |
22:59 | วิเซล่า (ยู 19) | 2 - 2 | บราก้า(ยู 19) | 1-0 |
22:59 | กอนโดมาร์ (ยู19) | 2 - 0 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 2-0 |
22:59 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 0 - 1 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 2 - 3 | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 1-1 |
15:00 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 5 - 5 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 4-3 |
15:00 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 1 - 4 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1-2 |
15:00 | โรชเดล โรเวอร์ | 1 - 0 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) | รอ | อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 3 - 2 | บาร์เวล | 2-1 |
21:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0 - 0 | รูเชล โอลิมปิค | 0-0 |
21:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | 3 - 1 | รอยสตัน ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 5 - 0 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 1 | รัชเดน ไดมอนด์ | 0-0 |
21:00 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 4 - 1 | อัลเวเชิร์ช | 0-1 |
21:00 | อีกส์สตัน เอฟซี | 2 - 2 | เลสตัน เอฟซี | 1-0 |
21:00 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0 - 1 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 0-0 |
21:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 2 - 3 | คิงส์ แลงลีย์ | 2-2 |
21:00 | สตัวร์บริดจ์ | 1 - 1 | แทมเวิร์ธ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | คาร์มาร์เธ็น | 5 - 0 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 4-0 |
20:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 2 - 1 | รูตินทาวน์ เอฟซี | 1-1 |
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | 0 - 2 | คุมบราน เซลติก | 0-1 |
20:30 | ทคอนวี ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ลานดูเนา | 0-1 |
20:30 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 1 - 3 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
23:30 | อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) | 1 - 2 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 1-1 |
01:30 | ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) | 1 - 2 | มาชารังกัวเป(ยู 20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เอเอส เทรนซิน(ญ) | 2 - 4 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | 1-2 |
16:00 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | 15 - 0 | เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) | 6-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | พลาเทนเซ่ (ญ) | 0 - 2 | ราซิ่ง คลับ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 0 - 3 | บริสแบน วูลฟ์ | 0-0 |
15:00 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 1-1 |
15:00 | โคมาลา | 2 - 1 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 1-1 |
15:15 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 2 - 2 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:45 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 1 - 1 | โอลาเรีย | 0-0 |