ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | โรเดซ อเวรอน | 1 - 4 | เม็ตซ์ | 0-3 |
01:45 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1 - 3 | เลอ อาฟร์ | 1-0 |
01:45 | บอร์กโดซ์ | 4 - 0 | เกววีลย์ อูแอส | 3-0 |
01:45 | ก็อง | 1 - 1 | ปัว เอฟซี | 1-1 |
01:45 | เกรอน็อบล์ | 3 - 2 | นีมส์ | 1-0 |
01:45 | แซงต์ เอเตียน | 5 - 0 | บาสเตีย | 4-0 |
01:45 | แก็งก็อง | 1 - 2 | โซโชซ์ | 1-1 |
01:45 | ดิฌง | 0 - 2 | อานซี | 0-1 |
01:45 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0 - 1 | วาล็องเซียนส์ | 0-1 |
01:45 | อาเมียงส์ | 1 - 1 | ปารีส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | เบนฟิก้า | 3 - 2 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | ซัสเซาโล่ | 0 - 0 | เอซี มิลาน | 0-0 |
01:45 | อินเตอร์ มิลาน | 3 - 1 | เครโมเนเซ่ | 2-0 |
01:45 | เอเอส โรม่า | 3 - 0 | มอนซ่า 1912 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
01:30 | ฟูแล่ม | 2 - 1 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0-0 |
01:30 | คริสตัล พาเลซ | 1 - 1 | เบรนท์ฟอร์ด | 0-0 |
01:45 | เซาแธมป์ตัน | 2 - 1 | เชลซี | 2-1 |
02:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เอฟเวอร์ตัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เร้ดดิ้ง | 1-0 |
01:45 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 3 - 1 | ฮัลล์ ซิตี้ | 3-0 |
01:45 | วีแกน แอธเลติก | 1 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 1-1 |
01:45 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 1 - 2 | นอริช ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 2 | ลูตัน ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | เบิร์นลี่ย์ | 2 - 0 | มิลล์วอลล์ | 0-0 |
02:00 | วัดฟอร์ด | 2 - 1 | มิดเดิลสโบรห์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | รอ | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | |
22:15 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 2 - 2 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
22:15 | วาลเด้ | 0 - 2 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 0-1 |
22:15 | มิดเดลฟาร์ท | 1 - 0 | เฟรเดอริเซีย | 0-0 |
22:15 | คาสทรูป | 1 - 1 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0-0 |
23:30 | มาเรียไลน์ | 0 - 3 | เวเจิล | 0-1 |
00:00 | โคลดิ้ง | 0 - 2 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) | 2 - 2 | เจียงซี เหลียนเชง | 1-2 |
14:30 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 3 - 0 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 2-0 |
15:00 | หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) | 2 - 0 | เสิ่นหยาง เออบาน | 1-0 |
18:30 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) | 0 - 0 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
22:59 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 1 - 3 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0-2 |
00:00 | จีเอไอเอส | 1 - 1 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ |
||||
01:45 | ดันดี | 3 - 0 | ฟัลเคิร์ก | 0-0 |
01:45 | แพททริค ทริสเทล | 1 - 0 | อาร์บรอท | 0-0 |
01:45 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 3 - 1 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 2-1 |
01:45 | แอนนัน แอธเลติก | 1 - 1 | อเบอร์ดีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
07:30 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1 - 0 | พัลไมรัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย คัพ |
||||
22:59 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 3 - 0 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 3-0 |
23:30 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1 - 1 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1-0 |
00:00 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | รอ | เวียนเนอร์ เอสซี | |
00:00 | เวียนเนอร์ เอสซี | 2 - 0 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 2-0 |
00:00 | ลาฟนิทซ์ | 1 - 2 | กราเซอร์ เอเค | 0-0 |
00:30 | เอสวี ฮอร์น | 3 - 1 | ซังค์ พอลเท่น | 2-0 |
01:30 | ยูนิออน กรูเทน | 0 - 3 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
21:15 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 0 - 5 | วิสล่า คราคอฟ | 0-1 |
21:30 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 0 - 0 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0-0 |
00:00 | สเตล รุสซ์โซว | 3 - 3 | โคโรน่า คีลเซ่ | 3-3 |
00:00 | บอลเทค จีเนีย | 0 - 3 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 0-2 |
00:45 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1 - 3 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-1 |
01:30 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 2 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:15 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0 - 1 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
20:30 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 1 - 1 | ยูทีเอ อารัด | 1-1 |
23:15 | คราอิโอว่า | 1 - 0 | เซ็บซี่ | 1-0 |
02:00 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:30 | โบแร็ค คาแค็ก | 2 - 0 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1-0 |
23:30 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 3 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0 - 0 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0-0 |
22:59 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 1 - 0 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1-0 |
01:30 | เทรนซิน | 0 - 2 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 1 - 3 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:45 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 1 - 0 | บาลา ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 2 - 1 | แกลร์นาร์ฟอน | 2-0 |
01:45 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 3 - 2 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1-1 |
02:00 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 0 - 2 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:45 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1 - 0 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 0-0 |
01:00 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 4 - 2 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:30 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1 - 2 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0-1 |
22:30 | ฟาสตาฟ ซลิน | 2 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ | 1-0 |
01:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 1 - 1 | สปาร์ตาปราก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
01:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1 - 2 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1-1 |
01:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1 - 1 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0-0 |
01:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1 - 2 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-0 |
01:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 2-0 |
01:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | รอ | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | |
01:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1 - 2 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0 - 0 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 3 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) | 1-2 |
01:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1 - 1 | บาร์โรว์ | 1-1 |
01:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 4 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) | 4-2 |
01:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 2 - 1 | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) | 1-1 |
01:00 | วอลซอลล์ | 0 - 1 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | สวินดอน ทาวน์ | 0 - 2 | คริสตัล พาเลซ (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 3 - 1 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 2-1 |
01:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 0-1 |
01:00 | มอร์แคมบ์ | 3 - 3 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) | 2-1 |
01:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 4 - 1 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1-1 |
01:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 3 - 1 | กริมสบี้ ทาวน์ | 3-0 |
01:30 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 1-1 |
01:30 | พอร์ทเวล | 1 - 0 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-0 |
01:30 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 1 | ลิเวอร์พูล (ยู 21) | 1-0 |
01:30 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-1 |
01:30 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 3 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1-1 |
01:45 | คราวเลย์ ทาวน์ | 2 - 2 | พอร์ทสมัธ | 1-0 |
01:45 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 5 - 0 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 2-0 |
01:45 | อิปสวิช ทาวน์ | 6 - 0 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 3-0 |
01:45 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 3 - 3 | โรชเดล | 0-0 |
01:45 | บาร์นสลีย์ | 0 - 3 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
01:45 | เร็กซ์แฮม | 3 - 1 | เกทส์เฮด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ |
||||
21:00 | สปาร์ตัก นาลชิค | 1 - 0 | มาชูค- เคเอ็มวี | 1-0 |
22:59 | สปาร์ตัก มอสโก | 1 - 0 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 1 - 0 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 1 - 5 | นิวรี่ ซิตี้ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
21:30 | ไครซัล ชิสินิว คริส | 1 - 6 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 0-2 |
21:30 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 0 - 3 | ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย | 0-2 |
21:30 | เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู | 1 - 0 | ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ | 0-0 |
21:30 | ซีเอส มูเรซัล ดีวา | รอ | ซีเอส ฮูเนโดอารา | |
21:30 | แอลเนียเต้ โมเดลู | 1 - 2 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ |
||||
20:00 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 1 - 0 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 1-0 |
00:00 | อาฮี เอเคอร์ | 2 - 3 | เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า | 2-2 |
00:15 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 4 - 1 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
21:30 | เพย์กัน | 0 - 0 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0-0 |
21:30 | มาลาวัน | 1 - 1 | ซบ อฮัน | 0-1 |
22:00 | เมส เคอมัน | 2 - 2 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 1-1 |
22:59 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 0 - 0 | เอสเตกฮลัล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | สโมฮา เอสซี | 0 - 0 | ฟาร์โค | 0-0 |
21:30 | เอล อาห์ลี | 4 - 0 | เซรามิกา | 1-0 |
23:30 | เอล อิสไมลี่ | 0 - 1 | ทาลา เอล เจช | 0-1 |
02:30 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 2 - 1 | เอล มาสรี่ | 2-0 |
02:30 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 1 - 1 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 1-0 |
02:30 | พีระมิดส์ เอฟซี | 1 - 3 | เอล กัวน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
21:10 | อัมม์ ซาลาล | 0 - 0 | อัล เรย์ยาน | 0-0 |
23:20 | อัล ไซลีย่า(N) | 1 - 2 | อัล ซาดด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
00:00 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 2 - 2 | อัล ซัลมิย่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:40 | อัล ซีบ | 2 - 1 | ซูร์ คลับ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:00 | ทรานส์ นาร์ว่า | 1 - 0 | วาปรัส ปาร์นู | 0-0 |
22:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 2 - 3 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0-2 |
00:00 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1 - 1 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1 - 0 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-0 |
05:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1 - 1 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1-1 |
06:30 | อิทัวโน่ เอสพี | 0 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-0 |
06:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 1 - 0 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
07:30 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 2 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 0-0 |
07:30 | ทอมเบนเซ่ | 1 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 1-0 |
07:30 | คริคูม่า | 2 - 0 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21) | รอ | ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
00:00 | ดีลา กอริ | 3 - 0 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
05:00 | เดอะ สตรองเกสต์ | 2 - 3 | คลับ กัวบิร่า | 1-3 |
07:15 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 2 - 3 | โบลิวาร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:00 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 1 - 0 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1-0 |
05:00 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1 - 0 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-0 |
07:30 | โคเบรลัว | 2 - 1 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 1-0 |
07:30 | เมไลพิลล่า | 1 - 2 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 5 - 1 | เชเซน่า (เยาวชน) | 2-1 |
16:00 | กาญารี่(เยาวชน) | 1 - 1 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1-1 |
21:30 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 1 - 4 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 0-1 |
21:30 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 2 - 5 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17 |
||||
20:00 | บาฮามาส(ยู17) | 2 - 1 | เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู17) | 1-1 |
20:05 | กายอานา(ยู17) | 2 - 4 | โบแนเรอ (ยู 17) | 2-1 |
22:15 | เบอร์มิวดา (ยู17) | 4 - 0 | หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน (ยู 17) | 3-0 |
03:00 | เซนต์.คิตส์และเนวิส(ยู17) | 1 - 0 | เกาะเคย์แมน(ยู17) | 1-0 |
06:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 17) | 8 - 0 | โดมินิกา(ยู17) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:55 | อัล-ไคซูมาห์ | 2 - 2 | อัล-อราบี(ซาอุฯ) | 1-2 |
23:20 | อัล โอลูบัช | 0 - 2 | อัล ฮาเซม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | เมตาลุค เบคาเบด | 0 - 0 | โคแคน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:30 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 0 - 2 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 3 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 2 - 0 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 5 - 1 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 1-0 |
17:20 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 4 - 0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 3 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 2-0 |
18:00 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | 1 - 0 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 1-0 |
18:30 | ไพรบราม (ยู 19) | 0 - 3 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:05 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1 - 0 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 1-0 |
07:05 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 1 - 2 | เวนาโดส เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 0 | ลอนดอน บีส (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | 0 - 5 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 2 - 1 | ชีรัค บี | 1-1 |
20:00 | มิก้า | 4 - 2 | อลาชเคิร์ท บี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 1 - 1 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 0-0 |
06:15 | มาร์ตินเลเดสมา | 0 - 1 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อัล คาร์เมล(N) | 2 - 2 | อัล-จาลิล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
21:00 | โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) | รอ | ลิงบี้(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
06:00 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 2 - 0 | ลาเนรอส เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
18:15 | พีเอสเคซี ซิมาฮี | 0 - 0 | พีเอสเอ็มเอส เมเดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Arab Cup U-17 |
||||
22:59 | มอริเตเนีย (ยู17) | 1 - 1 | อิรัก(ยู 17) | 1-0 |
22:59 | โมร็อกโก(ยู 17) | 1 - 0 | คอโมโรส (ยู 17) | 0-0 |
02:00 | อียิปต์ (ยู17) | 5 - 0 | ซีเรีย(ยู17) | 3-0 |
02:00 | เลบานอน (ยู 17) | 0 - 6 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู17) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:00 | เบลาสิต้า เปทริท(N) | 1 - 1 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 21) | 1 - 2 | เบิร์นลีย์(ยู21) | 1-0 |
19:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) | 0 - 2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-1 |
19:00 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) | 0 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) | 0-0 |
20:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) | 2 - 1 | โคเวนทรี (ยู 21) | 2-1 |
20:00 | เร้ดดิ้ง (ยู 21) | 4 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ยู 21) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | ปูซานไอปาร์ค | 0 - 1 | เอฟซี อันยาง | 0-0 |
17:30 | บูโชน เอฟซี 1995 | 2 - 1 | กวางจู เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
01:45 | สปาร์ตันส์ | 2 - 0 | โบเนสส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรียคัพ |
||||
00:30 | มอริเตเนีย (ยู20) | 2 - 1 | กินี บิสเซา (ยู 20) | 0-1 |
00:30 | แกมเบีย (ยู 20) | 2 - 0 | กาบูเวร์ดี(ยู20) | 1-0 |
03:30 | เซียร์ราลีโอน(ยู20) | 0 - 3 | มาลี (ยู 20) | 0-3 |
03:30 | ไลบีเรีย (ยู 20) | 2 - 2 | เซเนกัล (ยู 20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
17:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1 - 3 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:59 | มอนเตเนโกร (ยู 18) | 1 - 3 | อุซเบกิสถาน (ยู 18) | 1-3 |
00:00 | สเปน(ยู 19) | 0 - 0 | อิสราเอล(ยู 19) | 0-0 |
00:00 | โรมาเนีย (ยู 16) | 5 - 0 | มอนเตเนโกร (ยู 16) | 3-0 |
01:00 | ยิบรอลตา (ยู19) | 0 - 4 | ซานมารีโน(ยู 19) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
00:15 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | 5 - 0 | ไอเอ คาริ (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
22:00 | โซล่า | 2 - 0 | เอสเค บรานน์ 2 | 2-0 |
00:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 3 - 1 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
19:00 | เอฟซี ทาคิน | 0 - 2 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
23:30 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 3 - 0 | คิอิสโต้ วาซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:30 | เอสวี อินส์บรุค | 1 - 3 | เอสวี เคียร์ชบิเคิล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
01:30 | โบฮีเมียนส์(ยู 19) | 1 - 2 | เซนต์.แพทริค(ยู19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | โคเลอไรน์(สำรอง) | 5 - 1 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดีย Durand คัพ |
||||
16:30 | เบงกาลูรู(N) | 2 - 2 | เอฟซี กัว | 2-0 |
19:30 | เนโรกา เอฟซี | 0 - 3 | ไฮเดอราบัด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
00:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0 - 3 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0-1 |
01:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 4 - 1 | คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
01:00 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 0 - 1 | วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:30 | คาราบัค 2 | 0 - 0 | เอฟเค โมอิก บากู | 0-0 |
20:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 2 - 0 | คาราบาจโลคบาตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | มารันเยา | 2 - 1 | อีซี ทีโมน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | บาร์รา เอฟซี (ยู 20) | 1 - 0 | ยูเวนตุส –เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:45 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 1 - 1 | ทรี ฟิโอริ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:15 | ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 8 - 1 | สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด) | 4-0 |
18:30 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 4 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 2-2 |
20:00 | เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 2 | มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) | 2-1 |
21:40 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 7 - 3 | สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) | 3-0 |
22:50 | ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 1 | นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-1 |