ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 2 - 0 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:30 | อันเดอร์เลชท์ | 0 - 1 | เคเอเอ เกนท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | เอฟซี ฮาก้า | 2 - 1 | ฮอนก้าเอสพู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | อาแซด อัลค์มาร์ | 1 - 1 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 0 - 1 | เดอ กราฟสคัป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
01:45 | อตาลันต้า | 3 - 1 | โตริโน่ | 1-0 |
01:45 | โบโลญญ่า | 1 - 1 | ซาแลร์นิตาน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | ชางโจว ไลออนส์(N) | 0 - 0 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-0 |
18:30 | ชางชุน ย่าไท่ | 0 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-1 |
18:30 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 3 - 0 | กว่างโจว เอฟซี | 1-0 |
18:30 | ต้าเหลียน โปร | 5 - 1 | เซินเจิ้น เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
22:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 1 - 2 | ฮัมมาร์บี้ | 0-1 |
22:00 | เทบีย์ไอเอส | 0 - 2 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 0-1 |
22:59 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1 - 0 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1-0 |
00:00 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0 - 2 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 0-0 |
00:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 1 - 2 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย คัพ |
||||
22:30 | อัลเลอไฮเลเกน | 0 - 2 | ราปิด เวียนนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
22:59 | ออดราออปอเล | 0 - 0 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 0-0 |
00:30 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0 - 0 | โกลนิค เลชน่า | 0-0 |
01:30 | รุช ซอร์ซอฟ | 0 - 1 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:00 | โบโตซานี่ | 0 - 0 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-0 |
01:00 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1 - 0 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 6 - 0 | โฮโบร | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:59 | คูคาริคกิ สตานคอม | 3 - 1 | มัลโดส ลูการ์นี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
00:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0 - 0 | อูจเปสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
07:00 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 0 - 0 | คลับ ตีฮัวนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0 - 1 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0 - 2 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 2 - 0 | คาฟร์ กาซิม | 1-0 |
00:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 2 - 1 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 1-1 |
00:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 1 - 2 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
02:00 | เจเอส คาบิลี่ | 0 - 1 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ |
||||
22:00 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0 - 2 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1 - 1 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ |
||||
20:30 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 5 - 0 | โกรบินา | 1-0 |
22:59 | เอฟเค ออดา ริกา | 6 - 1 | เจลกาว่า | 5-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
00:00 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 2 - 1 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
07:30 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 1 - 1 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
07:30 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 3 - 1 | เซาเปาโล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:59 | อัล ราเอ็ด | 1 - 0 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-0 |
01:00 | แอ๊บฮา | 0 - 4 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:59 | อัล แรมธ่า คลับ | 2 - 1 | อัลซอลส์ | 0-1 |
01:30 | อัล จาซีรา | 1 - 4 | ชบับ อลอร์ดอน | 0-3 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:40 | ซาบาห์ | 2 - 2 | กัวลา ลัมเปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
02:30 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0 - 1 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
22:40 | อัล ซาเฮล | 1 - 3 | อัล นาสเซอร์ | 1-2 |
01:00 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 0 - 2 | อัล คูเวต เอสซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
22:59 | โอมาน คลับ | 0 - 1 | อัลรูสตัก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 1 - 1 | ซาโมร่า บารินาส | 0-0 |
06:15 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 0 - 2 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:30 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 2 - 1 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
20:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) | 0 - 1 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย ซุปเปอร์ลีก คัพ |
||||
00:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 2 - 2 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:15 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 2 - 2 | พันตาเรนนัส | 1-0 |
09:30 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 4 - 0 | เอดี กรีเชีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 3 - 2 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1-1 |
20:00 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0 - 0 | เอฟซี กากรา | 0-0 |
00:00 | ดินาโม ทบิลิซี | 5 - 0 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 4-0 |
00:00 | ดินาโม บาตูมี | 4 - 0 | เอฟซี เทลาวี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
00:30 | เคไอ แคร๊กสวิก | 1 - 1 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 4 - 1 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 0 - 0 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 0-0 |
05:30 | ออโรร่า | 1 - 0 | บลูมมิ่ง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
22:00 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 0 - 1 | คาราบัค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
23:30 | แบรัม (ยู 19) | 5 - 2 | นอร์สแตน (ยู 19) | 1-1 |
23:30 | ฟอลโล่ (ยู 19) | 1 - 2 | ออฟซอล (ยู 19) | 0-2 |
01:00 | ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) | 7 - 1 | คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) | 2-0 |
01:15 | สตาเบ็ค (ยู 19) | 1 - 0 | ฮามคาม ยู19 | 0-0 |
01:15 | วาเลเรนก้า (ยู 19) | 1 - 2 | ลีน ออล(ยู19) | 0-2 |
01:15 | เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) | 1 - 2 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เลชเช่(ยู20) | 0 - 0 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17 |
||||
20:00 | เกาะเซนต์มาร์ติน(ยู17) | 0 - 9 | เบอร์มิวดา (ยู17) | 0-4 |
20:10 | หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน (ยู 17) | 1 - 2 | โบแนเรอ (ยู 17) | 1-2 |
22:15 | กายอานา(ยู17) | 4 - 0 | บาฮามาส(ยู17) | 4-0 |
03:00 | โดมินิกา(ยู17) | 0 - 2 | เซนต์.คิตส์และเนวิส(ยู17) | 0-1 |
06:00 | เกาะเคย์แมน(ยู17) | 0 - 6 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 17) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
18:10 | มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) | 5 - 3 | สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:30 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 6 - 3 | นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:30 | อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 5 - 0 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
07:00 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 1 - 1 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
21:00 | มาซิโดเนีย (ญ) | 3 - 2 | ลัตเวีย (ญ) | 2-1 |
22:59 | เดนมาร์ก(ญ) | 5 - 1 | มอนเตเนโกร(ญ) | 2-1 |
22:59 | แอลเบเนีย(ญ) | 1 - 2 | โปแลนด์(ญ) | 1-2 |
22:59 | จอร์เจีย (ญ) | 0 - 4 | สโลวะเกีย(ญ) | 0-2 |
23:30 | อิสราเอล(ญ) | 2 - 0 | บัลแกเรีย (ญ) | 0-0 |
00:00 | ไซปรัส (ญ) | 0 - 6 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) | 0-4 |
00:00 | โคโซโว (ญ) | 2 - 1 | อาร์เมเนีย( (ญ) | 0-0 |
01:00 | ไอร์แลนด์(ญ) | 1 - 0 | ฟินแลนด์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
05:30 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1 - 1 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
22:30 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 0 - 1 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-0 |
22:45 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 0 - 5 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ซานหลุยส์(ยู20) | 3 - 2 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 2-1 |
21:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 0 - 2 | พูเอบลา (ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Women’s West Asian Football Federation Championshi |
||||
21:00 | ซีเรีย(ญ) | 1 - 1 | ปาเลสไตน์ (ญ) | 0-0 |
01:00 | จอร์แดน(ญ) | 2 - 1 | เลบานอน(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:00 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 0 - 4 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 3 - 2 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 1-1 |
22:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 1 - 4 | เอฟซี เอลวา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:00 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 3 - 0 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Arab Cup U-17 |
||||
22:30 | แอลจีเรีย(ยู 17) | 1 - 1 | ตูนิเซีย (ยู 17) | 1-0 |
02:00 | เยเมน (ยู17) | 1 - 0 | ซูดาน (ยู17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
19:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) | 4 - 0 | วัตฟอร์ด (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรียคัพ |
||||
00:30 | กินี (ยู 20) | 4 - 0 | กาบูเวร์ดี(ยู20) | 2-0 |
03:30 | แกมเบีย (ยู 20) | 4 - 1 | ไลบีเรีย (ยู 20) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:30 | สเปน(ยู 19) | 2 - 0 | อิสราเอล(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | มอนเตเนโกร (ยู 18) | 2 - 0 | อุซเบกิสถาน (ยู 18) | 2-0 |
22:30 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19 | 2 - 2 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 0-1 |
22:59 | โรมาเนีย (ยู 16) | 4 - 1 | มอนเตเนโกร (ยู 16) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
07:00 | ซีดี เอล นาซิอองนาล(N) | 0 - 1 | เดปอร์ติโบ กีโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
23:30 | วีดาล | 0 - 1 | บรอดด์ | 0-0 |
01:00 | เมลฮิส | 4 - 1 | โรเซนบอร์ก บี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:00 | ทีพี 47 โตริโน่ | 5 - 0 | โรลล่อน โปเจ็ท | 0-0 |
22:30 | แอตแลนติส 2 | 4 - 0 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 1-0 |
22:30 | วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | 6 - 3 | เคพีวี อคาเตเมีย | 2-2 |
22:30 | ตูยูซูล่า | 0 - 4 | ทีไอพีเอส วันตา | 0-1 |
22:59 | เอซีอี | 2 - 4 | ทีเคที | 0-3 |
22:59 | เอ็นไอเค | 2 - 3 | สปอร์ติ้ง คริสตินา | 1-2 |
22:59 | พีพี 70 | 1 - 1 | ไพร์คาเลน JK | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 1 - 0 | เรด แอร์โร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลริโอคัพ |
||||
01:00 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 0 - 2 | โวลตา เรดอนดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | บลาร์นี ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 4 | คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดีย Durand คัพ |
||||
19:30 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 1 - 4 | เซนไนยิน เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 4 - 3 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-2 |
21:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 1 - 0 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 2 - 2 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 2-0 |
22:00 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 2 - 3 | ลอส อันเดส(สำรอง) | 1-1 |
01:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) | 3 - 0 | อคาสซูโซ(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
06:00 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 1 - 0 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
20:00 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 0 - 2 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | อิมเพอราทิช | รอ | อเมริกาโน่ บาคาบาล |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เลโซโท ( ญ ) | 3 - 0 | สวาซิแลนด์ ( ญ ) | 2-0 |
20:30 | แซมเบีย (ญ) | 2 - 0 | นามิเบีย (ญ) | 1-0 |