ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 1 | อินชอนยูไนเต็ด | 0-0 |
17:30 | ซูวอน ซิตี้ | 1 - 0 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-0 |
17:30 | แกงวัน เอฟซี | 0 - 1 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
01:45 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 2 - 1 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
04:45 | อาร์เจนตินา(ยู 20) | 1 - 1 | บราซิล (ยู20) | 1-1 |
06:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 1 - 4 | จอยวิลล์ เอสเซ | 0-3 |
07:30 | โคลัมเบีย(ญ) | 2 - 0 | คอสตาริกา (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:30 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 2 - 2 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 0 - 1 | เสิ่นหยาง เออบาน | 0-1 |
14:30 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 0 - 0 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
07:30 | พัลไมรัส | 2 - 2 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
01:45 | รักบี้ ทาวน์ | 0 - 0 | แกรนแธม ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 0 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 0-0 |
01:45 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 1 - 0 | วิมบอร์น ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 2 - 1 | อเวเลย์ | 1-1 |
01:45 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 2 - 1 | มอร์เพธ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
23:45 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 3 - 0 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 2-0 |
23:45 | ดินาโม ซาเกร็บ | 1 - 0 | เชลซี | 1-0 |
02:00 | เซลติก | 0 - 3 | เรอัล มาดริด | 0-0 |
02:00 | เซบีย่า | 0 - 4 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
02:00 | เบนฟิก้า | 2 - 0 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 0-0 |
02:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1 - 4 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-1 |
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 2 - 1 | ยูเวนตุส | 2-0 |
02:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1 - 1 | เอซี มิลาน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 2 - 1 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
00:00 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 0 - 1 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
07:00 | คลับ เลออน | 1 - 0 | เอฟซี ฮัวเรซ | 0-0 |
07:05 | ซานโตส ลากูน่า | 3 - 1 | เนกาซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
01:45 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ไบรท์ตัน (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:30 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 1 - 0 | เจเอส คาบิลี่ | 0-0 |
22:30 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 2 - 0 | เอ็มซี โอราน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ |
||||
20:00 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 1 - 1 | เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 2 - 2 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 0 - 1 | อากีลาส โดราดาส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
21:30 | เอสเตกฮลัล | 0 - 0 | เพย์กัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
17:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 3 - 3 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
01:45 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1 - 0 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0 - 1 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
22:10 | อัล ซาดด์ | 1 - 2 | อัล ชามาล | 1-2 |
00:20 | อัล ไซลีย่า(N) | 1 - 5 | อัล อราบี | 1-1 |
00:20 | อัมม์ ซาลาล | 2 - 2 | อัล การาฟา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
01:45 | อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เซเวนโนคส์ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ AFC คัพ |
||||
20:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 1 - 0 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0-0 |
00:00 | อิสท์ ริฟฟา | 0 - 0 | อัล ริฟฟา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
07:30 | วิลา โนวา | 2 - 1 | กัวรานี่ เอสพี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) | 3 - 5 | ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) | 0-2 |
21:00 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 0 - 4 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 3 - 0 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) | 1-0 |
22:00 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 3 - 1 | อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:30 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 1 - 3 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:30 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 3 - 0 | ดินาโม บาตูมี | 2-0 |
19:45 | เอฟซี กากรา | 0 - 2 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:30 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 2 - 2 | เมไลพิลล่า | 1-1 |
05:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1 - 1 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0-0 |
05:00 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 2 - 1 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 2-1 |
07:30 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 0 - 0 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 0-0 |
07:30 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1 - 0 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 0 - 5 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
01:45 | มัตล็อค ทาวน์ | 3 - 1 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 2-0 |
01:45 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 1 - 1 | มาร์รีน | 1-0 |
01:45 | ไฮด์ เอฟซี | 1 - 0 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1-0 |
01:45 | นานท์วิช ทาวน์ | 1 - 0 | เบลเปอร์ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 2 - 1 | กุยเซลีย์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17 |
||||
20:00 | แองกวิลลา(ยู 17) | 2 - 0 | หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ยู 17) | 0-0 |
20:10 | มาร์ตินีก (ยู17) | 0 - 1 | เปอร์โต ริโก ยู 17 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:50 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 1 - 0 | ฮาเจอร์ | 1-0 |
23:20 | อัล-จาบาลีน | 1 - 0 | โอฮูด มีดินา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 0 - 2 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:05 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 3 - 0 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ |
||||
22:59 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 2 - 1 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
20:00 | คาซัคสถาน(ญ) | 0 - 2 | เอสโตเนีย (ญ) | 0-2 |
21:00 | ลัตเวีย (ญ) | 1 - 3 | ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) | 1-1 |
22:59 | ฟินแลนด์(ญ) | 0 - 5 | สวีเดน(ญ) | 0-2 |
22:59 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) | 7 - 0 | เบลารุส(ญ) | 3-0 |
22:59 | อาเซอร์ไบจาน (ญ) | 1 - 1 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) | 0-0 |
22:59 | สโลวะเกีย(ญ) | 0 - 1 | ไอร์แลนด์(ญ) | 0-1 |
22:59 | มอนเตเนโกร(ญ) | 0 - 2 | มอลตา(ญ) | 0-2 |
22:59 | ลิธัวเนีย (ญ) | 0 - 1 | โครเอเชีย(ญ) | 0-0 |
23:30 | อาร์เมเนีย( (ญ) | 0 - 7 | เบลเยียม(ญ) | 0-4 |
23:30 | โปแลนด์(ญ) | 7 - 0 | โคโซโว (ญ) | 5-0 |
23:30 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) | 15 - 0 | มอลโดวา (ญ) | 8-0 |
23:30 | อิตาลี(ญ) | 2 - 0 | โรมาเนีย(ญ) | 1-0 |
23:30 | โปรตุเกส(ญ) | 4 - 0 | ตุรกี (ญ) | 2-0 |
23:30 | บัลแกเรีย (ญ) | 0 - 8 | เยอรมนี(ญ) | 0-3 |
23:30 | นอร์เวย์(ญ) | 5 - 0 | แอลเบเนีย(ญ) | 3-0 |
23:30 | อิสราเอล(ญ) | 0 - 2 | เซอร์เบีย(ญ) | 0-1 |
00:00 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) | 0 - 6 | สกอตแลนด์(ญ) | 0-4 |
01:30 | อังกฤษ(ญ) | 10 - 0 | ลักเซมเบิร์ก (ญ) | 5-0 |
01:30 | ออสเตรีย(ญ) | 10 - 0 | มาซิโดเนีย (ญ) | 4-0 |
01:45 | ฝรั่งเศส(ญ) | 5 - 1 | กรีซ(ญ) | 4-1 |
01:45 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 1 - 0 | ไอซ์แลนด์(ญ) | 0-0 |
01:45 | เวลส์ (ญ) | 0 - 0 | สโลวีเนีย(ญ) | 0-0 |
02:00 | สเปน(ญ) | 5 - 0 | ยูเครน(ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ยาร์มุค | 0 - 1 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ลีออน(ยู20) | 3 - 1 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 0-0 |
21:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 5 - 0 | ซานหลุยส์(ยู20) | 3-0 |
21:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 4 - 2 | ครูซ อซูล(ยู20) | 1-1 |
22:59 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 3 - 2 | เนกาซ่า (ยู20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
02:00 | เซอร์ริกค์ | 1 - 1 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 1-0 |
02:00 | เครนดิ | 0 - 2 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอธฮาดอัล รามธา | 1 - 0 | อัล ยาร์มุค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง |
||||
19:10 | ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) | 0 - 1 | คาร์ไลส์(สำรอง) | 0-0 |
20:01 | เปรสตัน(สำรอง) | 1 - 0 | สโต๊ค ซิตี้(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ทูรัน | 2 - 0 | แยงไกเยอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
07:40 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 3 - 0 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
01:45 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | 0 - 3 | เวิร์คคิงตัน | 0-1 |
01:45 | วอคโซป ทาวน์ | 6 - 0 | ลินคอล์น ยูไนเต็ด | 2-0 |
01:45 | ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | 4 - 0 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด | 3-0 |
01:45 | นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี | 2 - 2 | 1874 นอร์ทวิช | 0-1 |
01:45 | ฮาเลโซเวนทาวน์ | 3 - 2 | ลุฟเบร้อ ไดนาโม | 3-1 |
01:45 | วิตตัน อัลเบียน | 1 - 0 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 1 - 0 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0-0 |
22:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0 - 2 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | โคเวนทรี (ยู 21) | 2 - 3 | มิลล์วอลล์ (ยู 21) | 1-0 |
22:59 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 2 - 0 | วัตฟอร์ด (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
16:30 | เซบีย่า (ยู 19) | 1 - 5 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) | 1-1 |
18:30 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19)(N) | 4 - 2 | เชลซีเอฟซี (ยู 19) | 3-1 |
19:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 0 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 5 - 3 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 5-1 |
20:00 | เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) | 1 - 1 | เอซี มิลาน(U19) | 0-1 |
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 0 - 2 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | เซลติก ยู 19 | 0 - 6 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-4 |
21:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 0 - 1 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
20:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) | 1 - 3 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรียคัพ |
||||
01:00 | ไลบีเรีย (ยู 20) | 3 - 4 | กินี (ยู 20) | 1-4 |
01:00 | เซเนกัล (ยู 20) | 1 - 0 | แกมเบีย (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:00 | เซอร์เบีย (ญ) ยู19 | 0 - 2 | กรีซ (ญ) ยู19 | 0-0 |
16:00 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19 | 1 - 3 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 | 0-1 |
16:40 | ออสเตรเลีย(ญ) | 1 - 2 | แคนาดา(ญ) | 1-0 |
17:00 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 | 1 - 2 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 | 1-0 |
18:00 | เกาหลีใต้(ญ) | 2 - 0 | จาเมกา (ญ) | 0-0 |
19:00 | เวียดนาม (ยู20) | 2 - 0 | ปาเลสไตน์(ยู20) | 0-0 |
20:00 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 1 - 5 | นอร์เวย์ (ญ) ยู18 | 0-3 |
20:00 | เบลเยียม (ญ) ยู19 | 3 - 2 | สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1-0 |
21:00 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1 - 2 | อิตาลี (ญ) ยู19 | 0-1 |
21:00 | เยอรมนี(ญ) ยู 17 | 3 - 1 | อิตาลี(ญ) ยู17 | 2-1 |
21:30 | มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 | 1 - 2 | ไซปรัส (ญ) ยู19 | 1-0 |
22:00 | สวีเดน ( ญ ) ยู 18 | 1 - 2 | ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | 0-0 |
22:00 | ฮังการี (ยู 16) | 1 - 6 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) | 1-3 |
22:59 | โรมาเนีย (ยู 16) | 2 - 1 | สเปน(ยู16) | 1-1 |
23:30 | เดนมาร์ก (ญ) ยู19 | 3 - 0 | ออสเตรีย (ญ) ยู19 | 2-0 |
01:00 | แคนาดา (ญ) ยู17 | 3 - 2 | ชิลี (ญ) ยู 17 | 1-1 |
04:00 | เม็กซิโก (ญ) ยู17 | 1 - 1 | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | 1-0 |
05:00 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 2 - 1 | ไนจีเรีย (ญ) | 1-0 |
07:00 | นิวซีแลนด์(ญ) | 2 - 1 | ฟิลิปปินส์ (ญ) | 0-1 |
07:15 | อุรุกวัย(ยู 20) | 3 - 1 | อุสเบกิสทาน (ยู 20) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ SAFF Women’s Championship |
||||
18:45 | เนปาล ( ญ ) | 4 - 0 | ภูฏาน ( ญ ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
16:30 | อคาเซีย ริดจ์ | 1 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
07:00 | เดปอร์ติโบ กีโต้ | 0 - 0 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
19:00 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 1 - 2 | โมลด์ บี | 1-1 |
22:59 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 4 - 1 | เฟรดริกซ์สตรัด บี | 2-1 |
00:00 | ลิน ออสโล | 6 - 0 | สคีด ฟุตบอล บี | 4-0 |
01:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 4 - 2 | สเจ็ทเทน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:15 | แอตแลนติส | 0 - 4 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
20:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 0 - 3 | เอฟเค ทิวเมน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ |
||||
07:00 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 2 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:03 | เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี | 1 - 0 | โทรอนโต อวาบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
02:00 | ฮวิติ ริดดารินน์ | 4 - 1 | ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
01:00 | วีวี โดโว | 1 - 2 | ดีวีเอส 33 เออร์เมโล | 0-1 |
01:00 | เอซีวี แอสเซ่น | 1 - 1 | ยูอาร์เค | 0-0 |
01:00 | ฮาเคเมส บอยส์ | 0 - 0 | สตาฟอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
01:00 | ชีเวนนินเกน | 2 - 1 | โคซัคเค่น บอยส์ | 0-0 |
01:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 0 - 3 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 0-3 |
01:00 | ควิก บอยส์ | 3 - 0 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
22:59 | ยัง แอฟริกันส์ | 2 - 2 | อาซาม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
22:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | 5 - 1 | เบรัสเตกี(สำรอง) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
21:00 | พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) | 2 - 2 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 0-1 |
01:00 | เพนาโรล(สำรอง) | 2 - 1 | ดานูบิโอ(สำรอง) | 1-0 |
01:00 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) | 0 - 2 | แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup |
||||
00:00 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | 1 - 4 | วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
07:00 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 3 - 0 | ดักลาส เฮก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | สวาซิแลนด์ ( ญ ) | 0 - 2 | แซมเบีย (ญ) | 0-1 |
17:00 | เลโซโท ( ญ ) | 0 - 2 | นามิเบีย (ญ) | 0-1 |
20:30 | โมซัมบิก (ญ) | 1 - 1 | แอฟริกาใต้(ญ) | 1-0 |
20:30 | มอริเชียส (ญ) | 0 - 3 | แองโกลา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | คริสตัล พาเลซ (ยู 21) | 1 - 0 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 1 - 1 | เฟเยนูร์ด (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 5 - 2 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:45 | เกล็นโตรัน | 1 - 0 | ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
23:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 3 - 2 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 3-1 |
23:30 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 3 - 0 | ทีเอสวี บุชบัช | 1-0 |
23:30 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 1 - 1 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0-0 |
00:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 1 - 3 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู 2 | 1 - 2 | เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 2 - 0 | บราก้า(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | สปอตติโว อิเทโน่ | 2 - 4 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1-1 |
07:00 | ก๋วยลีน่า | รอ | เจเนอรัลกาบาเยโร่ |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 2 - 2 | ทคอนวี ยูไนเต็ด | 2-1 |
01:30 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 1 - 2 | โฮลลีย์เวลล์ | 0-0 |
01:30 | พอร์ทมาด็อก | 2 - 0 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 3 - 1 | ฮูราแคน(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โกปา อุรุกวัย |
||||
01:00 | แรมปรา จูเนียร์ | 2 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 1-1 |