ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1 - 0 | โบฮีเมี่ยนส์ | 1-0 |
01:45 | ยูซี ดับลิน | 3 - 2 | ดันดาล์ค | 0-1 |
01:45 | เชลบอร์น | 0 - 2 | สลิโก โรเวอร์ส | 0-1 |
01:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0 - 2 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:30 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 2 - 0 | ลานุส | 1-0 |
04:00 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1 - 0 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 0-0 |
06:30 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1 - 0 | ราซิ่ง คลับ | 1-0 |
06:30 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 1 - 1 | ซีเอ ฮูราแคน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:45 | แซงต์ ทรุยด็อง | 1 - 2 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | วอร์ต้า พอซแนน | 2 - 2 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1-1 |
01:30 | วิดซอว์ ลอดส์ | 2 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0 - 1 | เอาก์สบวร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | โฮลสไตน์ คีล | 2 - 3 | ฮัมบูร์ก | 0-1 |
23:30 | เนิร์นแบร์ก | 1 - 0 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | เอฟเค โซชิ | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | ล็องส์ | 1 - 0 | ทรัวส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | โวเลนดัม | 2 - 3 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เอดีโอ เดน ฮาก | 2 - 2 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 5 - 0 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 2-0 |
01:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 5 - 3 | วีวีวี เวนโล | 2-1 |
01:00 | เอฟซี ออสส์ | 1 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | พีอีซี ซโวลล์ | 2 - 2 | วิลเลม 2 | 2-2 |
01:00 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 0 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 0-0 |
01:00 | ดอร์เดรชท์ | 2 - 1 | เดน บอสช์ | 1-0 |
01:00 | เดอ กราฟสคัป | 1 - 1 | เอ็นเอซี เบรด้า | 0-1 |
01:00 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 2 - 0 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1-0 |
01:00 | โรด้า เจซี | 1 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:35 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2 - 2 | โคลัมบัส ครูว์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1 - 0 | ซานตาคลารา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | อลันยาสปอร์ | 2 - 1 | อันคารากูคู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | คิโรน่า | 2 - 1 | เรอัล บายาโดลิด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | ลาส พัลมาส | 1 - 0 | เลกาเนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | ปาแลร์โม่ | 1 - 0 | เจนัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
23:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 1 - 2 | ซโวลเล่ (ญ) | 1-1 |
01:00 | ซามาเล็ค | 1 - 1 | อัล ฮิลาล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:30 | กว่างโจว เอฟซี | 0 - 0 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
02:00 | ลูซิเทเนีย | 2 - 2 | ปราเอียนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
21:00 | รุกห์ วินนีกี้ | 3 - 1 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:59 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0 - 1 | ทริงลาฟ คราน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:15 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 0 - 2 | อารัว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:45 | โบโตซานี่ | 1 - 2 | ยูทีเอ อารัด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 1 - 1 | นาเอสเวด | 1-0 |
00:20 | ซอนเดอร์ไจสกี | 3 - 2 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:10 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 3 - 0 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1-0 |
23:10 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 2 - 1 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1-1 |
23:10 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 1 - 2 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 1-1 |
23:10 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1 - 0 | ลาฟนิทซ์ | 0-0 |
01:30 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 4 - 1 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | โบลูสปอร์ | 1 - 0 | กัซเทป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 3 - 1 | สปาร์ตัก วาร์นา | 2-1 |
00:00 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 2 - 0 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0 - 2 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 1 - 1 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 2 - 3 | ลีแอร์ส | 1-2 |
01:00 | เบียรส์ชอทวิลริค | 0 - 2 | เควีเอสเค ลอมเมล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | แอธโลน ทาวน์ | 2 - 0 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 0-0 |
01:45 | โคห์บ รัมเบลอ | 1 - 1 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 1-0 |
01:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | คอร์ก ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
01:00 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1 - 1 | เปนาฟิลด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 1 - 2 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 1-0 |
00:00 | คาร์มิโอทิสซ่า | 0 - 2 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:30 | เอ็นซี มากร้า | 0 - 1 | อีเอส เซทิฟ | 0-1 |
22:35 | อาร์ซี อาร์บา | 0 - 0 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:30 | ชาโตรูซ์ | 0 - 2 | บรูค พีรอนนาส | 0-1 |
00:30 | น็องซี่ | 2 - 0 | เลอ ม็องส์ | 1-0 |
00:30 | เซอด็อง | 0 - 1 | อาวรองเช่ | 0-0 |
00:30 | บาสเตีย ซีเอ | 2 - 4 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1-3 |
00:30 | โชเลท เอสโอ | 1 - 1 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1-1 |
00:30 | แวร์กซายส์ 78 | 2 - 0 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:59 | เคทีพี ค็อตก้า | 6 - 0 | เจเอพีเอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | ทอร์น ไอเอฟ | 0 - 4 | ลุนด์ บีเค | 0-2 |
00:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 0 - 4 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | จีเคเอส ทิคี | 2 - 0 | ออดราออปอเล | 0-0 |
01:30 | รุช ซอร์ซอฟ | 2 - 0 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0 - 2 | ดินาโม เบรสต์ | 0-1 |
00:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 1 - 1 | ซลูตัสค์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ทอร์ค | 3 - 3 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
01:15 | ดอมซาเล่ | 3 - 1 | รีดอมเลีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
07:40 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 1 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 2 - 0 | สปาร์ตาปราก 2 | 1-0 |
22:59 | โอปาว่า | 2 - 0 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:30 | อัล อิตติฟาค | 3 - 0 | อัล บาเดน | 0-0 |
01:00 | อัล ราเอ็ด | 0 - 1 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:45 | กอร์ ฟัคเค่น | 2 - 4 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 1-0 |
20:45 | อัลบาเตห์(N) | 1 - 2 | อัล วาเซิ่ล | 0-1 |
23:30 | อัล ชาร์จาห์ | 3 - 0 | บานนี่ ยาส | 3-0 |
23:30 | ดิบา ฟูไจรัช | 1 - 2 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:59 | อัล ไฟซาลี | 5 - 0 | อัลซอลส์ | 2-0 |
01:30 | มานน์ | 0 - 1 | อัล วีห์ดัต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
20:00 | อัล คารามาห์ | 0 - 1 | อัล อิติฮัด | 0-0 |
20:00 | อัล ทาลิย่า | 1 - 2 | อัล วัทบา | 0-0 |
00:00 | ฮัททีน | 0 - 3 | จาเบิลช | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:45 | ตูตา เดอร์เรซ | 0 - 0 | เคเอส กูเกซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | มะละกา | 0 - 3 | เคดะห์ | 0-1 |
19:15 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 3 - 2 | ซาราวักยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 1 - 0 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
22:35 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 1 - 0 | อัล-จาฮร่า | 1-0 |
00:50 | อัล คาดเซีย | 1 - 3 | คาซม่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:45 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 0 - 0 | อัล มูซานนาห์ | 0-0 |
22:59 | อัลรูสตัก | 1 - 0 | อัล ซูวาอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1 - 0 | ทาร์ตู เจเค มัก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:15 | เรซิสเตนเซียเอสซี(N) | 0 - 2 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
07:30 | เนาติโก (พีอี) | 1 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | อารากัว เอฟซี | 0 - 1 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 0-0 |
06:15 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 2 - 3 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
05:00 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 1 - 0 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1-0 |
07:30 | ฮัวชิปาโต้ | 1 - 1 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 2 - 0 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 1 - 7 | ไมอามี่เอฟซี | 1-5 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 2 - 1 | อรารัต เยเรวาน | 1-0 |
21:00 | อารารัต | 3 - 0 | เอฟซี โนอาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:59 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 0 - 0 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
14:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 1 - 3 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 1-1 |
18:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) | 1 - 1 | ตอร์ปิโด มอสโก (เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | คูบาน คราสโนดาร์(เยาวชน) | 1 - 0 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 1 - 4 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | กัดจา ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เซบบูคเรนเจอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | ดีลา กอริ | 0 - 0 | เอฟซี เทลาวี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
06:00 | ออโรร่า | 1 - 5 | นาซิอองนาล โปโตซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | มาชัค รูนา(N) | 1 - 2 | แอลดียู กีโต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:30 | ตูราน โตวูซ | 2 - 0 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
00:00 | สตาเบ็ค (ยู 19) | 1 - 0 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
20:00 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 0 - 2 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 1 - 0 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 1 - 0 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
21:30 | เวลเก เมซิริคิ | 3 - 3 | เอสซี ซนอย์โม | 0-2 |
22:00 | จิสครา โดแมซลิซ | 2 - 2 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
00:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 1 - 2 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 0-0 |
00:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 1 - 1 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | โคแคน | 0 - 0 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0-0 |
21:30 | ปัคตากอร์ | 2 - 1 | เมตาลุค เบคาเบด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
15:30 | มัคคาบิ ทามร่า | 1 - 2 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1-2 |
18:00 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 0 - 0 | เอฟซี ดิโมนา | 0-0 |
18:30 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 5 - 3 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 1-1 |
18:30 | ไอออนนิ โมดิอิน | 1 - 1 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0-1 |
18:45 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 2 - 2 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 1-2 |
19:00 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 3 - 1 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 1-0 |
19:15 | ฮาโปเอล รานาน่า | 2 - 0 | ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 0 - 2 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:35 | เบอโน่ (ยู 19) | 2 - 2 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 1-1 |
19:00 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | 1 - 3 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
17:15 | อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 0 - 2 | สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 4 - 0 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ |
||||
21:30 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 1 - 2 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | เมลคิยา | 3 - 2 | อัล ทัดมัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
00:00 | เอฟเค ทราไก 2 | 3 - 1 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
22:55 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 2 - 4 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1 - 1 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 2 - 1 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 1 - 3 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
02:00 | มาร์ซา | 4 - 0 | เครนดิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี(N) | 2 - 1 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
20:30 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 1 - 4 | เทรนซีน (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) | 0 - 0 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 0-0 |
00:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 0 - 6 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ตราด เอฟซี | 3 - 0 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 1 - 0 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:40 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 2 - 1 | ซามเตรเดีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 3 - 2 | พีเอส ติร่า | 2-1 |
18:15 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 2 - 2 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) | 0 - 0 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0-0 |
00:30 | ฟจอลเนอร์(ญ) | 1 - 2 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยุโรป BSWCP |
||||
16:00 | ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) | 6 - 3 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
18:30 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) | 3 - 2 | เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:00 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 7 - 2 | โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:30 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) | 3 - 4 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรียคัพ |
||||
00:30 | มาลี (ยู 20)(N) | 1 - 1 | แกมเบีย (ยู 20) | 1-0 |
04:00 | มอริเตเนีย (ยู20) | 1 - 4 | เซเนกัล (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1 - 1 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:45 | เยอรมนี(ญ) ยู 17 | 2 - 3 | อิตาลี(ญ) ยู17 | 1-3 |
17:00 | ไทย (ยู 20) | 2 - 0 | จีน-ฮ่องกง(ยู20) | 0-0 |
17:00 | อินเดีย ยู17 | 1 - 3 | เนปาล(ยู17) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ SAFF Women’s Championship |
||||
18:45 | ศรีลังกา ( ญ ) | 0 - 5 | ภูฏาน ( ญ ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | อิทัวโน่ (เยาวชน) | 1 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 2 - 1 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:45 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 2 - 4 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 0-1 |
22:59 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 0 - 0 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-0 |
22:59 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 2 - 0 | เอสเฟา สแตรเลน | 0-0 |
00:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 2 - 0 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 2-0 |
00:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0 - 3 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 0-2 |
00:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 1 - 1 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 1-1 |
00:30 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 2 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:30 | เอฟซี เบอเกอรัก | 1 - 1 | โรโมแรนติน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
20:30 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 0 - 0 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | เอสซี ไวซ์ | 3 - 1 | เอสซี คาลสดอฟ | 1-1 |
00:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 3 - 2 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 1-0 |
00:00 | คิทซ์บูเฮล | 0 - 2 | คุฟซไตน์ | 0-1 |
00:00 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 3 - 2 | เอสเฟา รีด บี | 2-2 |
00:00 | ยูนิออน กรูเทน | 2 - 1 | อัลเลอไฮเลเกน | 0-1 |
00:00 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 2 - 1 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 1-1 |
00:00 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 3 - 1 | เอสวี เซเคอเคน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
14:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | 1 - 1 | เอฟเค ทิวเมน | 1-0 |
21:00 | เอฟเค ไบโอลอก | รอ | ดรูซบ้า เมย์คอพ |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:45 | อัล อาห์ลี ดูไบ (ยู 21) | 2 - 0 | อัล ฟูไจราห์ (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | อัสซีริสก้า บีเค | 0 - 4 | ทอลสแลนด้าไอเค | 0-1 |
00:00 | เอสโลฟ บีเค | 0 - 0 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 0-0 |
00:30 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 0 - 1 | ไอเค กัวติออส | 0-1 |
00:30 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 5 - 0 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี(N) | 1 - 0 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 2 - 1 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 0 - 1 | เรอัล พิลาร์ | 0-0 |
01:30 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 1 - 1 | เอล พอร์เวเนอร์ | 1-1 |
03:30 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 2 - 1 | เจนเนอรัลลามาดริด | 2-0 |
05:30 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 1 - 1 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เมอร์เซดีส | 1 - 2 | ซีเอ ลูกาโน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
07:00 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:00 | ทีไอพีเอส วันตา | 4 - 0 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ | 2-0 |
22:00 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 0 - 2 | ตัวโกลัน เตราส | 0-1 |
22:00 | อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ | 2 - 0 | ตูยูซูล่า | 1-0 |
22:00 | เอ็นโอพีเอส | 3 - 1 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 0-0 |
22:59 | จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด | 6 - 0 | คิงส์ คัวปิโอ | 4-0 |
22:59 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 6 - 2 | เอฟซี คุไซซิ | 2-1 |
22:59 | คิอิสโต้ วาซ่า | 5 - 2 | วายพีเอ ยลิเวียสกา | 3-1 |
00:15 | เอฟซี โพฮู | 2 - 9 | เอฟซีคอนตู | 1-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:20 | ฮูราแคน(ญ) | 3 - 1 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
03:00 | เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) | 8 - 0 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
14:50 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 2 - 2 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 0 - 0 | ฮัลเลน | 0-0 |
00:30 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 2 - 1 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 1-1 |
00:30 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 1 - 1 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 1-1 |
00:30 | เดลบรุคเคอร์ เอสซี | 2 - 3 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 1-0 |
00:30 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 2 - 0 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
17:00 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 4 - 2 | ลอนเซสตันซิตี้ บี | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
22:59 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 3 - 3 | โอเคเอส | 2-2 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 1 - 1 | มเบยา ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดีย Durand คัพ |
||||
19:30 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 3 - 0 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1 - 2 | ติเกร (สำรอง) | 0-1 |
20:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-1 |
21:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 1 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี | 0 - 1 | เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย | 0-0 |
21:00 | ซีเอส สตินก้า บาเกา | 2 - 3 | เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว | 1-2 |
21:00 | อเวนทัล เรกฮิน | 3 - 0 | ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
02:15 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่(N) | 0 - 1 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
14:00 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 3 - 2 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 2-1 |
16:00 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 2 - 1 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 2-0 |
16:15 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 5 - 0 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 2-0 |
18:30 | ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี | 0 - 3 | ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต | 0-1 |
19:00 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0 - 1 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม | 0-1 |
19:35 | เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ | 2 - 0 | มัคคาบี้ อฮิลัคซอล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:00 | ดิเรียนเกน | 0 - 4 | ซีดี โอลิมเปีย | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | แซมเบีย (ญ) | 2 - 1 | แทนซาเนีย (ญ) | 1-1 |
20:30 | แอฟริกาใต้(ญ) | 1 - 0 | นามิเบีย (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
00:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 2 - 2 | ครูซ อซูล(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | เอสวีบริแทนเนีย | 2 - 3 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | อัคซายิค โอรัล (สำรอง)(N) | 3 - 1 | อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ OFC Club Championship U19 |
||||
13:00 | ตองกา(ยู 19) | 0 - 8 | ตาฮิติ(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:45 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 3 - 1 | เอฟซี เอดมันตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | เอ็นเคโครเอเชีย เซสเวตต์ | 1 - 1 | เอ็นเค โอปาติยา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ปาตริโอตาส (ยู 20) | 1 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:30 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์(N) | 1 - 1 | บริสแบน วูลฟ์ | 0-0 |