ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
22:59 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 1 - 1 | ซาร์เมียนโต้ | 0-0 |
02:00 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1 - 0 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-0 |
04:15 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1 - 0 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0-0 |
06:30 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 1 - 2 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 2 - 3 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 0-0 |
22:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 2 - 1 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1-0 |
22:00 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0 - 3 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | คุยอาบา | 1 - 2 | ฟลาเมงโก | 0-0 |
07:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 2 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | ราซิ่ง เกงค์ | 2 - 1 | คอร์ไทรจ์ | 1-0 |
23:15 | ซูลเต้ วาเรเกม | 2 - 5 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 1-0 |
23:15 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ออสเทนเด้ | 0-0 |
01:45 | คลับบรูซ | 0 - 2 | เวสเตอร์โล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 4 - 1 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 2-0 |
22:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 1 - 0 | วอร์ต้า พอซแนน | 1-0 |
01:00 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0 - 1 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 1 - 1 | นอร์ดเจลแลนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 3 - 0 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-0 |
20:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 4 - 0 | ชาลเก้ 04 | 2-0 |
20:30 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 1 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1-0 |
20:30 | เอาก์สบวร์ก | 1 - 1 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-1 |
23:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2 - 2 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | ดาร์มสตัดท์ | 1 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-0 |
18:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0 - 3 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 0-1 |
18:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 2 - 1 | ซังค์ เพาลี | 0-0 |
01:30 | ฮัมบูร์ก | 1 - 1 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เฟเคิล | 1 - 1 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1-1 |
20:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก | 1-1 |
22:59 | เอฟเค โซชิ | 4 - 0 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 1 - 2 | อฌักซิโอ้ | 1-1 |
02:00 | แร็งส์ | 0 - 0 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | บอร์กโดซ์ | 2 - 0 | เม็ตซ์ | 1-0 |
00:00 | ก็อง | 1 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1-0 |
00:00 | เกววีลย์ อูแอส | 3 - 1 | นีมส์ | 2-0 |
00:00 | ปารีส เอฟซี | 0 - 1 | วาล็องเซียนส์ | 0-1 |
00:00 | เกรอน็อบล์ | 3 - 2 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 3-2 |
00:00 | เลอ อาฟร์ | 3 - 0 | บาสเตีย | 2-0 |
00:00 | แก็งก็อง | 0 - 4 | อานซี | 0-1 |
00:00 | อาเมียงส์ | 2 - 1 | ดิฌง | 0-1 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 2 - 2 | โรเดซ อเวรอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | เฮดไอเอฟเค | 2 - 3 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 1-3 |
22:59 | วีพีเอส วาซ่า | 2 - 1 | เอซี โอลู | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1 - 2 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
14:30 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 2 - 1 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-1 |
17:00 | แกงวัน เอฟซี | 0 - 0 | อินชอนยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | โวเลนดัม | 2 - 4 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-2 |
23:45 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 3 - 1 | เอ็มเมน | 1-0 |
02:00 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 1 - 1 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 4 - 0 | เฮาเกซุนด์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | ซานตาคลารา | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0-1 |
00:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 0 - 2 | ปอร์โต้ | 0-1 |
00:00 | เบนฟิก้า | 4 - 2 | ริโอ อาฟ | 3-1 |
02:30 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0 - 1 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1 - 2 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-0 |
12:00 | เกียวโต แซงก้า | 1 - 1 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-1 |
12:00 | วิสเซล โกเบ | 4 - 0 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-0 |
12:00 | จูบิโล อิวาตะ | 3 - 3 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 3-1 |
12:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 3 - 2 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1-0 |
12:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0 - 2 | กัมบะ โอซาก้า | 0-1 |
13:00 | เอฟซี โตเกียว | 0 - 2 | โชนัน เบลมาเร่ | 0-0 |
13:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2 - 1 | สากัน โตสู | 1-0 |
14:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 0 - 0 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0 - 0 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | กราสฮ็อปเปอร์ | 4 - 4 | เอฟซี ซิยง | 3-1 |
01:30 | ยัง บอยส์ | 2 - 1 | เซนต์ กัลเลน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:30 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1 - 2 | เซลติก | 0-1 |
21:00 | ลิฟวิงสตัน | 0 - 1 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 0-0 |
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 4 - 0 | เซนต์ เมียร์เรน | 2-0 |
21:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1 - 0 | มาเธอร์เวลล์ | 0-0 |
00:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 4 - 0 | อเบอร์ดีน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:30 | อิสตันบูลสปอร์ | 1 - 2 | อันคารากูคู | 0-1 |
21:00 | อันตัลยาสปอร์ | 1 - 1 | คอนยาสปอร์ | 0-0 |
00:00 | กิริซันสปอร์ | 0 - 1 | เบซิคตัส เจเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | อัลเมเรีย | 3 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 3-0 |
21:15 | แอตเลติโก้ มาดริด | 2 - 1 | คิโรน่า | 1-0 |
23:30 | เซบีย่า | 1 - 1 | แอธเลติก บิลเบา | 1-0 |
02:00 | เกตาเฟ่ | 0 - 1 | เรอัล มาดริด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
21:00 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 2 - 3 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 2-2 |
23:30 | ไอโอนิกอส | 1 - 1 | เลเมีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
21:15 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ | 0-0 |
23:30 | ฮูเอสก้า | 1 - 1 | ซีดี ลูโก้ | 0-0 |
02:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 3 - 0 | อลาเบส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | ซัสเซาโล่ | 1 - 2 | อินเตอร์ มิลาน | 0-1 |
22:59 | เอซี มิลาน | 2 - 0 | ยูเวนตุส | 1-0 |
01:45 | โบโลญญ่า | 1 - 1 | ซามพ์โดเรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1 - 1 | จิลลิ่งแฮม | 1-1 |
21:00 | บาร์โรว์ | 0 - 1 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0 - 1 | โรชเดล | 0-1 |
21:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1 - 3 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | กริมสบี้ ทาวน์ | 3 - 0 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | วอลซอลล์ | 3 - 1 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 1-1 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 1 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-1 |
21:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1 - 1 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-1 |
21:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0 - 1 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 2 - 0 | สวินดอน ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 5 - 1 | เบรนท์ฟอร์ด | 2-0 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 4 - 0 | เซาแธมป์ตัน | 2-0 |
21:00 | เชลซี | 3 - 0 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1-0 |
21:00 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 2 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
23:30 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
21:00 | สวอนซี ซิตี้ | 2 - 1 | ซันเดอร์แลนด์ | 2-0 |
21:00 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0 - 1 | เบิร์นลี่ย์ | 0-1 |
21:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 3 - 0 | บริสตอล ซิตี้ | 2-0 |
21:00 | วีแกน แอธเลติก | 1 - 3 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 3 - 1 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
21:00 | มิลล์วอลล์ | 2 - 0 | มิดเดิลสโบรห์ | 1-0 |
21:00 | แบล็คพูล | 3 - 1 | วัดฟอร์ด | 1-1 |
21:00 | นอริช ซิตี้ | 2 - 3 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1-1 |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 3 - 0 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0 - 0 | ลูตัน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | มอร์แคมบ์ | 1 - 2 | อิปสวิช ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1 - 0 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1-0 |
21:00 | พอร์ทสมัธ | 1 - 1 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 2 - 1 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 3 - 0 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 2 - 1 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 2-0 |
21:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0-0 |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0-1 |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1 - 2 | พอร์ทเวล | 1-0 |
21:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 3 - 0 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 1-0 |
21:00 | บาร์นสลีย์ | 0 - 2 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | ปิซ่า | 0 - 0 | ปาร์ม่า | 0-0 |
19:00 | เบรสชา | 1 - 1 | ชิตตาเดลล่า | 1-0 |
19:00 | เอซี เวนิช | 1 - 2 | บารี | 0-0 |
19:00 | แตร์นาน่า | 3 - 0 | ปาแลร์โม่ | 0-0 |
19:00 | อัสโคลี่ | 1 - 2 | โมเดน่า | 1-0 |
21:15 | โฟรซิโนเน่ | 2 - 0 | สปอล | 0-0 |
21:15 | เรจจิน่า | 3 - 0 | โคเซนซ่า 1914 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:30 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 1 - 0 | เหอเป่ย เอฟซี | 1-0 |
19:00 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 0 - 1 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0-0 |
19:00 | ชางโจว ไลออนส์ | 0 - 0 | กว่างโจว ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1 - 1 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1-1 |
22:59 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 1 - 2 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0-1 |
23:30 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 2 - 1 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 2-0 |
00:15 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1 - 0 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 2 - 1 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี วิล 1900 | 4 - 0 | อีเวอร์ดอน | 2-0 |
22:59 | สเตด โลซาน อูชชี | 2 - 1 | ลัวซานนี สปอร์ท | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
20:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 0 - 0 | แลนด์สโครน่า | 0-0 |
20:00 | สค็อปดี้ เอไอเค | 3 - 1 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 1-1 |
20:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 3 - 2 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
21:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 3 - 1 | เอสเค บรานน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
19:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 1 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
01:30 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1 - 1 | โบโตซานี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0 - 0 | โฮโบร | 0-0 |
19:00 | ฮิลลิร็อด | 2 - 0 | เวนด์ซีเซล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 1 - 2 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:00 | มัลโดส ลูการ์นี | 3 - 1 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1-0 |
00:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1 - 2 | บัซคา โทโพลา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | โบดรุมสปอร์ | 5 - 0 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 3-0 |
17:30 | เคซิโอเรนกูคู | 1 - 1 | โบลูสปอร์ | 0-1 |
22:59 | อียูบสปอร์ | 4 - 0 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
22:59 | ซัมซั่นสปอร์ | 2 - 0 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 0 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-0 |
00:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1 - 0 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 0 - 2 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-1 |
22:59 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1 - 2 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-0 |
22:59 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0 - 2 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:05 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 2 - 1 | วาร์เท็กซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:00 | วาร์ดา เซ | 2 - 0 | วาซาส | 2-0 |
00:30 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 2 - 2 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เบอโน่ | 0 - 4 | สปาร์ตาปราก | 0-2 |
21:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 1 - 0 | เบามิต ยาโบลเนค | 0-0 |
21:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 4 - 1 | เทปลิเซ่ | 1-1 |
00:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
07:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 2 - 0 | เนกาซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | กุยเกลียโน่ | 2 - 0 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 2-0 |
19:30 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0 - 4 | คาตันซาโร่ | 0-3 |
19:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 1 - 0 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0-0 |
19:30 | เอซี โมโนโปลี | 0 - 1 | วิเทอเบเซ่ | 0-1 |
22:30 | โปเทนซ่า | 1 - 3 | เปสคารา | 1-2 |
22:30 | ออด๊าซ เชริโนลา | 3 - 0 | เมสสิน่า | 1-0 |
22:30 | โครโตเน่ | 2 - 0 | อเวลลิโน่ | 1-0 |
22:30 | เกลบิซัน | 2 - 0 | ฟอกเจีย | 0-0 |
22:30 | ลาติน่า | 1 - 0 | ทารันโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
18:30 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1 - 1 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | อัลทริงแคม | 4 - 1 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1-0 |
21:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-1 |
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 3 - 3 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 3-1 |
21:00 | วอคกิ้ง | 2 - 3 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1-3 |
21:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 1 - 0 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0-0 |
21:00 | บรอมลีย์ | 1 - 1 | เกทส์เฮด | 0-0 |
21:00 | อีสต์ไลก์ | 2 - 1 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1-0 |
21:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-0 |
21:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1 - 2 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-0 |
21:00 | เร็กซ์แฮม | 7 - 5 | บาร์เน็ต | 3-2 |
21:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 1 - 0 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 5 - 0 | ควีนส์ ปาร์ค | 2-0 |
21:00 | อาร์บรอท | 1 - 1 | ดันดี | 1-1 |
21:00 | เรธโรเวอร์ส | 3 - 0 | โคฟ เรนเจอร์ | 2-0 |
21:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 5 - 0 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ปีเตอร์เฮด | 0 - 4 | ฟัลเคิร์ก | 0-1 |
21:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 3 - 3 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 2-2 |
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 0 - 3 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0-2 |
21:00 | ไคลด์ | 1 - 3 | มอนโทรส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 1 - 3 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0-2 |
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 2 - 1 | บอนนี่ริกก์โรส | 2-1 |
21:00 | สแตรนแรร์ | 2 - 3 | เอลจิน ซิตี้ | 2-2 |
21:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 6 - 0 | ดัมบาร์ตัน | 4-0 |
21:00 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 2 - 2 | แอนนัน แอธเลติก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | ไลซอส | 0 - 0 | ปอร์โต้ บี | 0-0 |
18:45 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 2 - 2 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 0-0 |
21:30 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0 - 1 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
02:30 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 1 - 0 | อมาดอร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เนีย ซาลามิส | 1 - 0 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-0 |
22:59 | เออีพี ปาฟอส | 3 - 0 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
21:00 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 2 - 0 | พอร์ทาดาวน์ | 1-0 |
21:00 | โคเลอไรน์ | 0 - 0 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 5 - 0 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
21:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 2 - 1 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-0 |
21:00 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1 - 2 | เบรย์ดาบลิค | 0-1 |
21:00 | อัคราเนส | 3 - 2 | เฟรม เรย์จาวิค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
21:00 | รัชเดน ไดมอนด์ | 0 - 4 | แทมเวิร์ธ | 0-2 |
21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ดันสตัน ยูทีเอส | 0-0 |
21:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 3 | อัลเวเชิร์ช | 0-1 |
21:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 2 - 0 | มาร์เกต | 1-0 |
21:00 | บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม | 2 - 0 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 4 - 1 | อีกส์สตัน เอฟซี | 1-0 |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 0 - 4 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 0-2 |
21:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1 - 1 | ไวท์ฮอว์ก | 0-0 |
21:00 | เกรย์ส แอธเลติก | 0 - 0 | เฟเวอร์ชาม ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | ฮาร์โลว์ ทาวน์ | 2 - 2 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 1-1 |
21:00 | ฮอร์สแฮม | 4 - 3 | อเวเลย์ | 1-2 |
21:00 | คิงสโตเนียน | 2 - 2 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 1-1 |
21:00 | เลเวส | 1 - 0 | เซเวนโนคส์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | ลุฟเบร้อ ไดนาโม | 1 - 2 | วอคโซป ทาวน์ | 1-2 |
21:00 | มาร์รีน | 1 - 1 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 1-1 |
21:00 | มอร์เพธ ทาวน์ | 2 - 3 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0 - 1 | สตัวร์บริดจ์ | 0-1 |
21:00 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 1 - 2 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 0-1 |
21:00 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 2 | รอยสตัน ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | เยท ทาวน์ | 0 - 2 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 0-2 |
21:00 | อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | คิงส์ แลงลีย์ | 1-1 |
21:00 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0 - 3 | ลีค ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | 2 - 2 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 1-0 |
21:00 | เบลเปอร์ทาวน์ | 1 - 1 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 1 - 0 | โบเวร์ส พิทซี | 1-0 |
21:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 0 - 3 | เชสทาวน์ | 0-2 |
21:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 1 - 4 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 0-2 |
21:00 | คลิททีโร | 2 - 2 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 2 - 2 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 1-1 |
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 3 - 1 | บาร์เวล | 2-1 |
21:00 | กุยเซลีย์ | 3 - 1 | ไวท์บี้ ทาว์น | 2-0 |
21:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0 - 3 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 0-2 |
21:00 | เลสตัน เอฟซี | 1 - 0 | เอเวสแฮม | 0-0 |
21:00 | ลินคอล์น ยูไนเต็ด | 1 - 3 | วอร์กแซม | 0-2 |
21:00 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ | 6 - 1 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 3-0 |
21:00 | มัตล็อค ทาวน์ | 3 - 0 | ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | 1-0 |
21:00 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 0 - 0 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | นอร์ท ลีห์ | 3 - 3 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 2-2 |
21:00 | รันคอร์น ลินเน็ต | 2 - 1 | ออสเซท ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 3 - 0 | ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวลส์ คัพ |
||||
20:30 | เดนบีห์ทาวน์ | 1 - 5 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-0 |
20:30 | ลานดูเนา | รอ | บัคลี่ย์ ทาวน์ | |
20:30 | คุมบราน เซลติก | 2 - 2 | ลันวิท เมเจอร์ | 0-0 |
23:15 | คาร์เออร์ว | 0 - 1 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 0 - 2 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 4 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 1-3 |
16:30 | ยัง ไลอ้อนส์ | 4 - 4 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 1-4 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
18:00 | กรีซ (ยู17) | 5 - 0 | โคโซโว(ยู17) | 2-0 |
21:00 | อิตาลี (ยู 17) | 4 - 0 | ฟินแลนด์(ยู 17) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
20:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 2 - 1 | เจเอพีเอส | 1-1 |
20:00 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 2 - 1 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 1-1 |
20:00 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 3 - 4 | พีเค-35 วานตา | 1-3 |
20:00 | ยาโร | 2 - 0 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-0 |
20:00 | เคทีพี ค็อตก้า | 0 - 1 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
17:00 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 1 - 3 | ริก้า เอฟซี | 0-3 |
19:00 | ตูกุมส์-2000 | 2 - 0 | ซูเปอร์โนวา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 1 - 0 | ซิอัวลิอาย | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | บีเค โอลิมปิค | 1 - 3 | ลุนด์ บีเค | 1-1 |
18:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 0 - 2 | จีเอไอเอส | 0-1 |
21:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1 - 3 | ลุงสกิล | 1-0 |
21:00 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 2 - 0 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 0 - 1 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0-1 |
21:00 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 0 - 1 | ยูเมีย เอฟซี | 0-1 |
21:00 | เทบีย์ไอเอส | 0 - 3 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 0-1 |
21:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 4 - 2 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 3-2 |
21:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 0 - 3 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 4 - 2 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 4-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 1 - 0 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-0 |
22:30 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1 - 0 | โกลนิค เลชน่า | 1-0 |
01:00 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1 - 1 | รุช ซอร์ซอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
18:00 | ซลูตัสค์ | 0 - 0 | บาเต้ โบริซอฟ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1 - 1 | เอฟซี โกเมล | 1-1 |
22:30 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0 - 0 | ดินาโม มินส์ค | 0-0 |
00:30 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 2 - 1 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | ยัง แอฟริกันส์ | 1 - 1 | อัล-ฮิลาล | 0-0 |
22:30 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0 - 3 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:00 | ซีเอ เรนติสตัส | 0 - 5 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 0-2 |
02:00 | ดานูบิโอ เอฟซี | 1 - 1 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0-0 |
05:30 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1 - 1 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:15 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 0-0 |
07:00 | เอฟบีซี เมลการ์ | 3 - 0 | อินติกัส เดปอร์เตส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | ทาบอร์เซซานา | 1 - 1 | ดอมซาเล่ | 0-1 |
22:30 | มาริบอร์ | 0 - 1 | เอฟซี โคเปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | คอร์ตูลัว | 0 - 1 | อ็องเซ่ กัลดาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
17:00 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 | 5 - 0 | สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 | 3-0 |
17:00 | เดนมาร์ก (ญ) ยู19 | 4 - 0 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19 | 1-0 |
17:00 | ลัตเวีย (ญ) ยู19 | 13 - 0 | อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 | 7-0 |
19:30 | ฮังการี (ญ) ยู19 | 2 - 4 | เซอร์เบีย (ญ) ยู19 | 1-1 |
19:30 | อิตาลี (ญ) ยู19 | 3 - 1 | เวลส์ (ญ) ยู19 | 2-1 |
19:30 | โรมาเนีย (ญ) ยู19 | 2 - 0 | แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 | 2-0 |
19:30 | มอลโดว่า (ญ) ยู19 | 5 - 1 | เอสโตเนีย(ญ) ยู19 | 0-1 |
19:45 | เบลเยียม (ญ) ยู19 | 7 - 0 | มอลตา ( ญ ) ยู 19 | 3-0 |
22:00 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 3 - 0 | สโลวะเกีย (ญ) ยู19 | 1-0 |
22:45 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19 | 2 - 1 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 | 1-0 |
01:00 | สเปน (ญ) ยู19 | 7 - 0 | สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 5-0 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:00 | เอเอส คิกาลี | 0 - 0 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติ้งเจนัว | 1 - 0 | เจเอส ซาอัวร่า | 1-0 |
00:00 | อัล อัคห์ดาร์ | 3 - 0 | อาซาม เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | วอนลอส | 1 - 0 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 0-0 |
19:00 | มิดเดลฟาร์ท | 1 - 0 | โฮลสเตโบร บีเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:45 | ซิดนีย์ เอฟซี | 2 - 3 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | บรัวบริทอากีต้า | 3 - 0 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-0 |
12:00 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 5 - 1 | เธสปา คูซัทสึ | 2-1 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 3 - 0 | เวกัลตา เซนได | 0-0 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1 - 2 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-2 |
15:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 0 - 2 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | ไวสคอป | 2 - 0 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1-0 |
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2 - 1 | ดูก้า ปรากซ์ | 1-1 |
21:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1 - 0 | โอปาว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 1 - 1 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1 - 1 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 0-0 |
21:00 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0 - 1 | ดาร์ลิงตัน | 0-0 |
21:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0 - 2 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0-1 |
21:00 | เลมิงตัน | 1 - 2 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | สการ์โบโรห์ | 5 - 0 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 3-0 |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 2 - 4 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-4 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 2 - 1 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 0-1 |
21:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 2 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 1-2 |
21:00 | คิงส์ ลินน์ | 2 - 0 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 1-0 |
21:00 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 3 - 2 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2-1 |
21:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0 - 1 | บักซ์ตัน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บาธ ซิตี้ | 2 - 3 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 3 - 1 | เบรนทรี ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 5 - 1 | เวย์เม้าท์ | 3-1 |
21:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 1 - 1 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | สลอค ทาวน์ | 0 - 2 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 2 - 2 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0-2 |
21:00 | ดัลลิช แฮมเลต | 1 - 2 | ดาร์ทฟอร์ด | 1-1 |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 5 - 0 | ทอนตัน ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 2 - 0 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 0-0 |
21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 1 - 1 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | วอร์ทติ้ง | 1 - 2 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:15 | กอร์ ฟัคเค่น | 3 - 0 | อัลบาเตห์ | 0-0 |
20:15 | อัล วาเซิ่ล | 4 - 0 | อัล ด๊าฟร่า | 2-0 |
22:59 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 4 - 0 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 0 - 0 | โมโรคา สวอลโลส์ | 0-0 |
01:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0 - 0 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:00 | อัลซอลส์ | 1 - 0 | อัล จาซีรา | 0-0 |
00:30 | อัล ไฟซาลี | 1 - 1 | อัล แรมธ่า คลับ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
20:00 | อัล ฟูโตวา | 3 - 0 | ฮัททีน | 0-0 |
20:00 | อัล-จาซีร่า | 0 - 1 | อัล ทาลิย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เคเอส คาสตริโอติ | 2 - 1 | ตูตา เดอร์เรซ | 2-1 |
20:00 | เคเอส กูเกซี | 2 - 0 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 4 - 3 | เคดะห์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:15 | เอ็มซีโอ อุจดา | 3 - 4 | คลับ แซลมี | 1-1 |
02:30 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 2 - 2 | แมคฮาร์บ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:55 | คาซม่า | 2 - 2 | อัล คูเวต เอสซี | 1-2 |
00:15 | อัล คาดเซีย | 1 - 1 | อัล ซัลมิย่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
19:30 | อัล ซาฟา | 1 - 1 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เชบบา | 3 - 0 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 2-0 |
21:00 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 2 - 1 | ยูเอส ทาทูอิน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:20 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 0 - 1 | อัลรูสตัก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 2 - 2 | ธนาคาร โอ ดี | 0-1 |
21:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ฟอร์เรส | 2-0 |
21:00 | ฮันท์ลี | 3 - 1 | เนิร์น เคาน์ตี้ | 2-1 |
21:00 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 0 - 3 | เบรซิน ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | เดเวรอนเวล | 0 - 1 | รอทส์ | 0-1 |
21:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 1 - 2 | อินเวอร์รูเรีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:30 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 2 - 0 | แคสเมียร์ เทคนิค | 0-0 |
08:00 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 0 - 4 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | ลุชเนีย เคเอส | 0 - 0 | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 3 - 0 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 3-0 |
20:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 0 - 0 | ฮูเมนเน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
20:00 | สโลโบดา | 0 - 3 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0-2 |
22:00 | เอฟเค ซาราเยโว | 1 - 0 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 0-0 |
22:00 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0 - 1 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:30 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1 - 1 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1-1 |
20:30 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0 - 2 | ทรานส์ นาร์ว่า | 0-2 |
23:30 | ทาร์ตู เจเค มัก | 3 - 0 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1 - 1 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1-1 |
02:00 | บาเฮีย บีเอ | 1 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 1-0 |
02:30 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1 - 1 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-1 |
04:30 | อิทัวโน่ เอสพี | 2 - 1 | กัวรานี่ เอสพี | 1-0 |
04:30 | ทอมเบนเซ่ | 1 - 2 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-0 |
04:30 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 3 - 0 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1-0 |
05:00 | ปอนเต เปรตา | 1 - 1 | วิลา โนวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:00 | ซีเอส เปโตรคุบ | 2 - 1 | เอฟซี มิลซามี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0 - 0 | ซาโมร่า บารินาส | 0-0 |
07:15 | การาโบโบ เอฟซี | 3 - 2 | โมนาคัส เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
01:00 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 2 - 2 | นูเบลนเซ่ | 2-0 |
06:00 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 0 - 0 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 0 - 0 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0-0 |
01:00 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0 - 2 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-0 |
01:00 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 2 - 0 | ออล บอยส์ | 0-0 |
01:00 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 0 - 0 | วิลล่า ดาลมิเน | 0-0 |
01:00 | คิลเมส | 1 - 0 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 0-0 |
01:00 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 2 - 1 | ซาน เทลโม่ | 0-1 |
01:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 0 - 0 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
20:00 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | 2 - 1 | เทสล่า สตรอปคอฟ | 0-0 |
20:00 | เอสเคเอฟซีเรด | 0 - 0 | เอฟเค เบลูซา | 0-0 |
20:00 | ริมาฟสก้า โซโบต้า | 5 - 1 | เอฟเค โปปาร์ด | 3-0 |
20:00 | โนวี่เมสโต | 0 - 3 | วีทีเจ มาร์ติน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 4 - 1 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 1-1 |
07:35 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 2 - 1 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar Cup |
||||
22:59 | อัล-ดูฮาอิล | 3 - 0 | อัล เรย์ยาน | 2-0 |
22:59 | อัล อราบี | 1 - 0 | อัล การาฟา | 0-0 |
22:59 | อัล มาร์คไฮยา | 2 - 3 | อัล ชามาล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง เอฟเอ คัพ |
||||
17:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 6 - 1 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 0 - 1 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 0-0 |
11:00 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) | 0 - 0 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:00 | อัคโตเบ | 4 - 0 | เอฟเค คัสไป | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | 1 - 2 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 0-0 |
16:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 3 - 5 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 1-3 |
17:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 6 - 3 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 0 - 0 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
22:00 | ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 | 1 - 0 | คาซัคสถาน(ญ) ยู17 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 2 - 2 | ซานตา ลูเซีย | 2-1 |
20:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 0 - 1 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 0-1 |
22:15 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 1 - 1 | มอลตาเอฟซี | 1-0 |
22:15 | กัดจา ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
18:30 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 2 - 1 | เอฟซี กากรา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
00:00 | 07 Vestur Sorvagur | 1 - 1 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
06:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 2 - 2 | ซีดี วิตอเรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
07:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 3 - 1 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 2 - 1 | นาซิอองนาล โปโตซี | 1-0 |
02:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 1 - 3 | เดอะ สตรองเกสต์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:30 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 3 - 1 | 9 de Octubre | 1-1 |
06:00 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 2 - 1 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
06:00 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 2 - 2 | โคเบรลัว | 2-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | ซาบาลี | 1 - 0 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 1-0 |
22:30 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0 - 0 | ตูราน โตวูซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 0 - 1 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 3 - 1 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 1 - 0 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 1 - 0 | ซาบรุคเค่น | 1-0 |
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1 - 2 | อิงโกลสตัดท์ | 0-1 |
19:00 | ซวิคเกา | 0 - 1 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-1 |
19:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 3 - 0 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1-0 |
19:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 0 - 1 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 0-0 |
19:00 | โอลเดนเบอร์ก | 1 - 3 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | สุโขทัย เอฟซี | 1 - 0 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0-0 |
18:30 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 2 - 4 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 1-2 |
19:00 | หนองบัวลําภู | 1 - 0 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 2 - 1 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 2-0 |
15:15 | ยาบโลเนช 2 | 1 - 0 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 0-0 |
15:15 | โลโค ทาวิน | 2 - 2 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 1-0 |
15:30 | เอฟเค โคลิน | 2 - 2 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 2-0 |
15:30 | เอฟเค พรีเปเร่ | 0 - 1 | เทปลิซ บี | 0-0 |
15:30 | พัลเซ่น 2 | 4 - 2 | โซคอล ฮุสตัน | 1-2 |
19:30 | เออเฮิสกี้ บรอด | 2 - 4 | บลานส์โค | 1-2 |
20:00 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 2 - 1 | เอสซี ซนอย์โม | 2-0 |
21:00 | จิสครา โดแมซลิซ | 3 - 0 | เอฟซี ปิเซ็ค | 2-0 |
21:00 | อัสติ นาดลาเบม | 3 - 2 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 3-1 |
21:00 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 2 - 2 | โซคอล โบรซานี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:05 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 1 - 1 | อัล รัมซ์ | 1-1 |
20:05 | มาซาฟี่ | 1 - 1 | อัล ไทด์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | เดิร์กวิว เอฟซี | 0 - 1 | ดันเดลา เอฟซี | 0-1 |
21:00 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 2 - 0 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | นัม ดินห์ เอฟซี | 0 - 2 | บินห์ดินห์ | 0-0 |
19:15 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 0 - 1 | ทันห์ เฮาห์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
19:00 | โคแคน | 0 - 0 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 0-0 |
20:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0 - 1 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 1 - 0 | โอซาก้า เอฟซี | 0-0 |
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 5 - 1 | บิวาโกะ ชิงะ | 4-0 |
11:00 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 4 - 2 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | ไพรบราม (ยู 19) | 0 - 3 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 0-2 |
15:30 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 2 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0 - 1 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 2 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 4 - 0 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 0-0 |
17:30 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 2 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 2 - 0 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | 0 - 4 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | รอ | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | |
17:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | รอ | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | |
17:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | รอ | ฮอร์เซนส์(ยู19) | |
17:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | รอ | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | |
17:30 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 0 - 4 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 0-3 |
18:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 4 - 4 | เวเจิล (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 1 - 3 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อาร์ซี คูบา | 2 - 1 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1-0 |
21:00 | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | 2 - 1 | เอเอสเอ็ม ออราน | 0-0 |
21:00 | จีซี มาสคาร่า | 2 - 0 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 0-0 |
21:00 | โอลิมปิก เมเดีย | 0 - 2 | อีเอส มอสตากาเนม | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 6 - 3 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 1 - 3 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 6 - 2 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
16:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี | 2 - 3 | เนเวซิส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | บาโรก้า เอฟซี | 1 - 2 | รีล คิงส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | คานัวลาส เอฟซี | 0 - 0 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0-0 |
07:10 | อิตูไซย์โง | 0 - 0 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
15:15 | อาร์ซี คัวบา (ยู 21) | 2 - 3 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 1-1 |
16:15 | จีซี มาสคาร่า(ยู 21) | 2 - 0 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 0-0 |
16:20 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 1 - 2 | อีเอส มอสตากาเนม(ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:30 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 3 - 0 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 0-0 |
20:45 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0 - 1 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 0-0 |
21:30 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 2 - 0 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 1-0 |
21:30 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 0 - 2 | เปน่า สปอร์ต | 0-0 |
22:00 | โฆเว่ เอสปันญอล | 3 - 0 | ชิลลา ซีเอฟ | 2-0 |
22:00 | ซีดี คายอน | 4 - 2 | ซีดี กัวร์นิโซ | 2-0 |
22:00 | ยูซี คาร์เทส | 0 - 1 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 0-0 |
22:30 | เอสดี ไลเนา | 1 - 3 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 1-1 |
22:30 | ลัวเซเตนเซ่ | 0 - 1 | ซีดี มานาคอร์ | 0-0 |
00:00 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 0 - 0 | มันเชโก้ ซิวดัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
12:30 | ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) | 5 - 0 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | 3-0 |
15:00 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 4 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 | 0-0 |
15:05 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 1 - 3 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 0-3 |
20:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 2 - 0 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) | 2-0 |
20:00 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 1 - 0 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 2 - 3 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 1-2 |
21:35 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 1 - 2 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | วิดาด เฟส | 1 - 1 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0-1 |
22:00 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 1 - 1 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | แอตลาส (ยู20) | 1 - 1 | พูเอบลา (ยู20) | 0-0 |
21:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 3 - 3 | ลีออน(ยู20) | 1-0 |
23:15 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 1 - 2 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | เครนดิ | 0 - 3 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 0-1 |
22:30 | เซนต์ แอนดรู | 0 - 2 | ลิจา แอทเลติก | 0-1 |
22:30 | มาร์ซา | 2 - 1 | มกับบา เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
21:00 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | 3 - 1 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | รอ | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | |
19:15 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | |
20:15 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | รอ | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | |
20:15 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | รอ | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | |
20:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | รอ | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | |
20:15 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | รอ | เวเจิล(ยู 17) | |
20:30 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | รอ | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 1 - 0 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | 0 - 1 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 0 - 4 | เทรนซีน (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
16:30 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 0 - 2 | ปาร์นู เจเค | 0-1 |
16:30 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เอฟซี เอลวา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:50 | สมอร์กอน เอฟซี | 3 - 2 | เอฟเค ออร์ชา | 0-2 |
20:30 | เอฟซี โมโลเดชโน | 2 - 0 | เอฟเค ลิด้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 3 - 0 | อุดรธานี | 1-0 |
18:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 0 | กระบี่ เอฟซี | 1-0 |
18:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 2 - 0 | ระนอง เอฟซี | 2-0 |
18:30 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 2 - 3 | เชียงใหม่ เอฟซี | 1-0 |
19:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 2 - 1 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | 2 - 1 | โกรบินา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 0 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 4 - 1 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | กัซเทป (ยู 19) | 1 - 4 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 0-0 |
16:00 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 1 - 4 | อัลตินอร์ดู (ยู 19) | 0-3 |
16:00 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 3 - 1 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 1 - 3 | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 0-1 |
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 0 - 3 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 0-2 |
17:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 1 - 1 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
18:30 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) | 1 - 3 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:45 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 1 - 3 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
04:05 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 2 - 0 | ออโซมารโซ่ | 1-0 |
04:05 | โบโกตา เอฟซี | 2 - 0 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 2-0 |
04:05 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 3 - 1 | เวลเลดูปา เอฟซี | 2-1 |
04:05 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 6 - 0 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 4-0 |
04:05 | โบญาก้า ซิโค | 1 - 1 | ลาเนรอส เอฟซี | 0-1 |
04:05 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 3 - 2 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 3-1 |
ผลบอลวันที่ SAG |
||||
19:10 | ปารากวัย (ยู 19) | 0 - 2 | เวเนซุเอลา (ยู 19) | 0-1 |
21:15 | เอกวาดอร์ (ยู 19)(N) | 0 - 3 | อาร์เจนตินา (ยู 19) | 0-1 |
02:00 | โคลัมเบีย(ยู19)(N) | 3 - 0 | ชิลี(ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เชบบา | รอ | เอเอส กาเบส | |
21:00 | ซีเอส กอบ้า | รอ | เจนเดาบาสปอรต์ |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
13:15 | เพอร์เซวอร์ แวโรเพน | รอ | เปอซิบา บาลิคปาปัน | |
15:15 | ศรีวิจาย่า เอฟซี | รอ | พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ | |
15:15 | เพอเซอแรง เซอแรง | รอ | พีเอสเอ็มเอส เมเดน |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | โบเรค เวเลส | 1 - 2 | เอฟเค โอครีด 2004 | 1-0 |
19:00 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 0 - 3 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เกิ่น เทอ เอฟซี | 2 - 1 | ทีทีบีดี ฟูดอง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | 0 - 0 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 0-0 |
18:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 2 - 0 | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) | 2-0 |
19:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 3 - 3 | ไบรท์ตัน (ยู 21) | 1-1 |
19:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) | 1 - 3 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 1-1 |
20:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 21) | 5 - 0 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 1-0 |
22:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0 - 1 | เชลซี(ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 1 - 0 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-0 |
20:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 4 - 1 | เอฟซี โซโสโพล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 3 - 1 | เนาติโก พีอี (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | เอฟซี อันยาง | 1 - 0 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0-0 |
14:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 3 - 0 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1-0 |
16:30 | กิมโป เอฟซี | 0 - 3 | แทจอน ซิติเซน | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) | รอ | มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี | |
21:00 | อีสต์ สเตอร์ลิง | 3 - 1 | เกรทน่า เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0 - 1 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
12:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0 - 2 | มาบาริ เอฟซี | 0-1 |
17:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 2 - 2 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
03:00 | มิราสโซล | 2 - 0 | เอบีซี อาร์เอ็น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 1 - 1 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 0-1 |
20:00 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 1 - 0 | เคเอส พอลโควิค | 0-0 |
20:00 | วิสลา พูลาเว่ | 2 - 1 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
01:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 3 - 1 | มาริเลีย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู23 | 3 - 2 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู23 | 1-1 |
18:30 | ออสเตรเลีย(ญ) | 4 - 1 | แอฟริกาใต้(ญ) | 3-0 |
23:30 | เอกวาดอร์ (ญ) | 0 - 1 | ปานามา (ญ) | 0-0 |
05:00 | โคลัมเบีย(ญ) | 1 - 0 | ปารากวัย (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เบงกาลูรู | 1 - 0 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
17:00 | สคีด ฟุตบอล บี | 2 - 8 | ออส เทิร์น | 1-2 |
18:00 | สเจลคาวิค | 2 - 0 | รัวฟอส ไอเอล บี | 1-0 |
18:00 | บรัมมันดาล | 1 - 3 | ฟอร์ด | 0-1 |
19:00 | โลโคโมทีฟ ออสโล | 1 - 2 | แซนวิเค็น | 0-1 |
19:00 | ฟอลโล่ | 3 - 0 | วินด์ยาร์ต | 0-0 |
19:00 | สเตรนฮาม ไอเอล | 1 - 5 | ทิลเลอร์ | 1-0 |
20:00 | แมนดาล | 2 - 3 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 0-0 |
20:00 | เอลเวอร์รัม | 1 - 2 | อาเลซุนด์เอฟเค บี | 0-0 |
20:00 | ฟาน่า | 3 - 1 | บรอดด์ | 3-1 |
20:00 | โฟรย่า FK | 3 - 1 | โลเรนสโคก | 0-1 |
21:00 | โรเซนบอร์ก บี | 0 - 1 | จังเคเลน | 0-1 |
21:00 | โวลด้า | 1 - 2 | โฟลโร | 0-1 |
21:00 | เมลฮิส | 2 - 2 | ออรเคล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | โอเรนเซ | 1 - 0 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1-0 |
22:00 | เรอัล บายาโดลิด บี | 3 - 2 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 2-1 |
00:00 | เอร์กูเลส | 0 - 0 | ซีดี เอโบร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | โมนาโก(ยู 19) | 1 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ลอริยองต์(U19) | 0 - 1 | ลาวาล(ยู 19) | 0-0 |
20:06 | อาเมียงส์(ยู 19) | 2 - 1 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 1 - 3 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | 0 - 4 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 0-2 |
16:00 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | 4 - 2 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 3-2 |
16:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 1 - 1 | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 4 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | 1 - 0 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | 0 - 5 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) | 2 - 2 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 2 - 0 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 3 - 0 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | 1 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | 1 - 0 | โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 1 - 2 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | 0-0 |
18:15 | ชาลเก้ 04 (ยู 19) | 6 - 0 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 2 - 1 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0-1 |
18:00 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 4 - 1 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 4-0 |
19:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 3 - 1 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 1-1 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0 - 2 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 0-1 |
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 1 - 5 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 0-3 |
19:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 5 - 2 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 1-1 |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 2 - 0 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 2-0 |
19:00 | ไวเด้นบรูค | 2 - 0 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 1 - 1 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 1-0 |
19:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 2 - 1 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0-0 |
19:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 5 - 3 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 2-1 |
19:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0 - 0 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 0-0 |
20:00 | บีเอสวี เรห์เด้น | 2 - 1 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | จิปโป | 2 - 1 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 0-0 |
19:00 | ซัลปา | 3 - 0 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 2-0 |
19:00 | คาพา | 1 - 1 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 1-0 |
20:00 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 3 - 1 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 1-0 |
20:30 | จีวาคีล่า เจเค | 1 - 0 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1 - 0 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 0-0 |
15:00 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 2 - 0 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 2-0 |
15:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 3 - 1 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 3-0 |
15:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 2 - 3 | เอฟซี บราชอฟ | 2-2 |
17:00 | ยูนิเรีย เดจ | 2 - 0 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | บาสเซโคร์ท | 0 - 2 | ลังเงนทาล | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | 2 - 2 | เอฟซี ลินท์ 04 | 0-2 |
21:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 3 - 1 | สตาเด้ นยอนเนียส | 1-1 |
21:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 1 - 3 | เคียสโซ | 1-1 |
22:00 | โวห์เลน | 4 - 1 | มูริ | 1-1 |
22:00 | ทาเวิร์น | 1 - 1 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 0-0 |
22:30 | เวอแวสปอร์ต | 2 - 0 | เอฟซี เนเทอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | ยูเอสเค อานิฟ | 2 - 0 | เอสวี โกรดิก | 1-0 |
20:00 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 2 - 4 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 1-4 |
21:00 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 3 - 4 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 1-2 |
22:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 0 - 3 | เอสซี ไวซ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 2 - 2 | โคลดิ้ง | 2-1 |
19:00 | บราแบรนด์ | 1 - 3 | ทิซเตด เอฟซี | 1-2 |
19:00 | บีเค เฟรม | 1 - 2 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 0-0 |
19:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 1 - 1 | โรสกิลด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 2 - 2 | โมสส์ | 1-1 |
19:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 0 - 2 | เอฟเคอเรนดัล | 0-2 |
19:00 | โซต้า | 2 - 2 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 2-1 |
20:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 1 - 1 | สตรอมเมน | 1-0 |
20:30 | ควิด ฮอลเด้น | 3 - 1 | เฟคเกรอย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
11:00 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 1 - 0 | สโตรกิโน่ มอสโก | 1-0 |
17:00 | เอฟเค ไบโอลอก | 4 - 1 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 0-1 |
17:00 | เอฟเค โคลอมนา | 0 - 3 | เซนิต เปนซา | 0-2 |
18:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 1 - 1 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 1-0 |
18:00 | สปาร์ตัก โคสโตรมา | 1 - 0 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 0-0 |
19:00 | ซาเทิร์นมอสโก | 1 - 3 | โซโคล ซาลาตอฟ | 0-2 |
20:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 1 - 0 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0-0 |
20:00 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 1 - 1 | ซนามย่า ทรูด้า | 1-0 |
20:00 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 1 - 0 | ลีเจียน ไดนาโม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:15 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 1 - 2 | อัจมาน คลับ (ยู 21) | 0-1 |
20:15 | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) | 3 - 2 | อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) | 2-1 |
20:15 | อัลไอน์ (ยู 21) | 0 - 1 | ดิบา อัล-ฟูไจรัช (ยู 21) | 0-0 |
20:15 | อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) | 1 - 3 | ชาบับ ดูไบ (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 2 - 1 | โบเดน บีเค | 1-1 |
18:00 | ฮิตตาร์พีเอส ไอเค | 4 - 0 | อัสซีริสก้า บีเค | 2-0 |
18:00 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 2 - 3 | เอฟซี กูเต้ | 2-2 |
18:00 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 1 - 2 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 1-1 |
18:30 | อูลเลเรดส์ | 0 - 4 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 0-3 |
19:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 3 - 1 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 3-0 |
19:00 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 4 - 1 | สเมดบี้ เอไอเอส | 2-1 |
19:00 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 3 - 1 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 3-0 |
19:00 | คิรูน่า เอฟเอฟ | 1 - 1 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 0-1 |
19:00 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 3 - 0 | วาร์มโบลเอฟซี | 1-0 |
19:00 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 8 - 0 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 4-0 |
20:00 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 2 - 1 | อัสซีริสก้าบีเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 1 - 0 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 0-0 |
07:00 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 0 - 1 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 1 - 3 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 1-2 |
01:30 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1 - 2 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
23:30 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 1 - 3 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
01:00 | ยูเอสซี บัสซาม | รอ | เอเอสอีซี มิโมซาส |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 1 - 1 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0-1 |
06:15 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 0 - 4 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
19:00 | เอ็นดุสตุส ไอพีเอส | รอ | ซาวยู |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | สมุทรปราการเอฟซี | 0 - 2 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0-1 |
15:30 | กำแพงเพชร | 0 - 1 | อุตรดิตถ์ | 0-1 |
15:30 | ยาลอซิตี้ | 1 - 2 | นราธิวาส เอฟซี | 0-0 |
15:30 | ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี | 1 - 6 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | 0-4 |
15:30 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | สมุทรสาคร เอฟซี | 0-0 |
15:30 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 5 - 3 | บางกอก เอฟซี | 0-3 |
15:30 | เชียงรายล้านนา | 0 - 1 | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | น่าน เอฟซี | 1 - 1 | พิษณุโลก เอฟซี | 0-1 |
17:00 | สงขลา เอฟซี | 3 - 0 | พัทลุง เอฟซี | 1-0 |
18:00 | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 4 | ราชนาวีสโมสร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
19:00 | ฟาโวริตเนอร์ เอซี | 5 - 4 | เอฟวี ออสเตรีย 13 | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | 1 - 3 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา |
||||
22:59 | โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี | 2 - 3 | เอสวี ฟรีเชีย 03 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:30 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 1 - 1 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | 1-0 |
19:00 | โปโลเนีย ไบตอม | 2 - 0 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 0-0 |
20:00 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 1 - 1 | โซกอล ออสโตรดา | 1-0 |
21:00 | โอดร้า วูดซิลอดซ์ | 1 - 6 | กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 2 - 3 | นากาเวิลด์ เอฟซี | 0-1 |
18:30 | วิสาขเอฟซี | 2 - 2 | เบือง เกต อังกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
17:50 | เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) | 0 - 2 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) | 4 - 0 | เบลล่า วิสต้า (ยู 19) | 1-0 |
21:00 | ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) | 6 - 1 | ตากัวเรมโบ(ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:30 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 4 - 2 | เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต | 3-1 |
19:00 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | 0 - 0 | วีเอฟบีเออร์บัค | 0-0 |
19:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 1 - 2 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 1-1 |
19:00 | ฮัลเลน | 2 - 1 | บูดิสซ่า บัวซอน | 0-0 |
19:30 | เอนด์เทบรูกค์ | รอ | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | |
20:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 | 0 - 6 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 0-0 |
20:00 | วอล์ดเกอเมส | 0 - 3 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 0-1 |
20:30 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 1 - 1 | เวลลิงเก้น | 1-0 |
21:00 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | รอ | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | |
21:00 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 2 - 4 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
15:00 | เซเรส เอฟซี | 2 - 0 | เม็นดิโอล่า เอฟซี | 1-0 |
15:00 | เอฟซี เมรัลโกมะนิลา | 0 - 4 | สตาเลี่ยน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
22:00 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 2 - 2 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women |
||||
09:30 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 0 | เซ็นทรัลฟุตบอล(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
18:30 | ควิก บอยส์ | 4 - 2 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 3-1 |
19:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 2 - 2 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 0-1 |
19:30 | ชีเวนนินเกน | 1 - 1 | นูร์ดวิก | 0-0 |
20:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 3 - 3 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 2-0 |
22:59 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 3 - 0 | โคซัคเค่น บอยส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลริโอคัพ |
||||
01:00 | โวลตา เรดอนดา | 3 - 1 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 1 - 1 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 1-0 |
20:00 | วาลเด้ | 4 - 4 | ริงโคบิง | 3-2 |
21:00 | สจอร์ด | 2 - 1 | อัลเรโรด เอฟเค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
20:00 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 0 - 0 | เอ็นเค โซลิน | 0-0 |
20:00 | รูเดส | 2 - 2 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 2 - 0 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 0-0 |
20:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 0 - 1 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-1 |
20:00 | โคลอน (สำรอง) | 0 - 1 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ | 0 - 1 | อเวนทัล เรกฮิน | 0-0 |
19:00 | อฟูมาติ | 1 - 0 | เอฟซี โวลุนทารี 2 | 0-0 |
19:00 | เอสซี บาเกา | 3 - 1 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | ทรี ฟิโอริ | 1 - 2 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 0-2 |
20:00 | เอสพี โดมัญญาโน | 0 - 1 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 0-0 |
20:00 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 1 - 2 | ซาน โจวันนี | 1-0 |
20:00 | เอส.เอส.มูราต้า | 1 - 4 | เตร เพนน์ | 1-4 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
03:00 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 2 - 0 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 1-0 |
05:00 | แอตเลติโก้ ปารานา | 2 - 0 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
21:00 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี | 1 - 4 | ยูโรปาเอฟซี | 0-2 |
23:30 | ลิงซ์ เอฟซี | 1 - 0 | คอลเลจ 1975 เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
00:30 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 1 - 3 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 0-0 |
01:30 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | รอ | ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | ฮ่องกง เอฟซี | 1 - 1 | ซัมซุยโป | 0-0 |
14:00 | ไทจง เอฟซี | 3 - 3 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ COSAFA Cup U20 |
||||
17:00 | อังโกล่า (ยู 20) | 5 - 0 | เลโซโท (ยู 20) | 4-0 |
17:00 | แอฟริกาใต้ (ยู 20) | 0 - 2 | มาลาวี (ยู 20) | 0-1 |
20:30 | โมซัมบิค (ยู 20) | 5 - 1 | เซเชลส์ (ยู 20) | 1-0 |
20:30 | นามิเบีย (ยู 20) | 0 - 1 | คอโมโรส(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 1 - 1 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เลวาเดียกอส (ยู 19) | 2 - 3 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 1-1 |
16:00 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 2 - 3 | เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | บูจุมบูรา ซิตี้ | 2 - 2 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
02:00 | วิลล่า คลาร่า | 1 - 2 | เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส | 0-2 |
02:00 | ลาสทูนาส | 1 - 2 | กามากูเอย์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เดริต้า จิลาน | 3 - 1 | เคเอฟ เทรปคา 89 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | เอเอ อนาโปลิน่า | 0 - 1 | โกยาเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | มหาวิทยาลัยหมิงฉวน | 1 - 4 | ไถหนันซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 2 - 0 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 1 - 2 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เซบีย่า (ยู 19) | 2 - 1 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 0-1 |
17:30 | คิโรน่า(ยู 19) | 1 - 0 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เตเนริเฟ่ (ยู 19) | 1 - 4 | ลาส ปาลมาส ยู 19 | 0-0 |
22:15 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | 0 - 2 | มายอร์กา(ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 3 - 0 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 1-0 |
21:00 | ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) | 2 - 3 | เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) | 1-1 |
21:00 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 0 - 1 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 0-0 |
21:00 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 2 - 1 | บราก้า(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 2 - 1 | วิเซล่า (ยู 19) | 1-1 |
21:00 | ไลซอส(ยู 19) | 5 - 1 | ปาโดนเซ่(ยู19) | 1-1 |
21:00 | กอนโดมาร์ (ยู19) | 0 - 1 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | นาซิโอนัล (ยู19) | 0 - 2 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 0-1 |
22:59 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 2 - 1 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 1-0 |
22:59 | อมารานเต้ (ยู19) | 0 - 0 | มารินยาส เอฟซี(ยู19) | 0-0 |
22:59 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 2 - 1 | มาริติโม ยู19 | 1-1 |
22:59 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 1 - 1 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 5 - 0 | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | เอสวี ลา ฟาม่า | 0 - 1 | เอสวีเอสเทรลล่า | 0-1 |
07:30 | สปอร์ต คลับยูไนเต็ด | 0 - 2 | เอสวีบริแทนเนีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 0 - 1 | อามาซูลู(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 2 - 2 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ (ยู 20) | 0 - 3 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) | 0-1 |
01:00 | ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) | 0 - 0 | บาร์รา เอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 3 - 1 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 2-0 |
16:00 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 0 - 1 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 0-1 |
17:30 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 2 - 2 | โคโม (ยู 20) | 0-0 |
19:00 | ปิซา(ยู 19) | 2 - 0 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | วิเชนซ่า(ยู20) | 0 - 2 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 0 - 4 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 0-3 |
20:00 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 2 - 2 | เรจจิน่า(ยู19) | 0-0 |
20:00 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 2 - 2 | เบรสชา(เยาวชน) | 0-2 |
20:00 | ปาโดวา(เยาวชน) | 0 - 3 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | สปอล(เยาวชน) | 3 - 0 | เรจเจียนา (ยู 20) | 2-0 |
20:00 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 1 - 0 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 2 - 2 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 1-2 |
21:00 | เอฟซี เฟลเกยราส | 1 - 1 | วิลาเวอเดินเซ่ | 1-1 |
21:00 | ซานโจเนนเซ่ | 0 - 0 | วาร์ซิม | 0-0 |
21:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 0 - 2 | อโมร่า เอฟซี | 0-0 |
21:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 1 - 0 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 1 - 0 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
22:00 | คาสเตลล่อน | 4 - 1 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0-1 |
00:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 2 - 0 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0-0 |
00:00 | นูมานเซีย | 1 - 0 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1-0 |
00:00 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 1 - 0 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 1-0 |
00:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1 - 0 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:30 | โคราส เดอ นายาริท | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | 1-0 |
04:00 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 6 - 1 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:30 | เอฟเค อันติจาน 2 | 4 - 2 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:15 | แคลดโน่ | 0 - 0 | เอฟเค โคมูตอฟ | 0-0 |
20:00 | ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 2 - 0 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 1-0 |