ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 3 - 3 | ราปิด เวียนนา | 1-0 |
22:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1 - 0 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 0-0 |
22:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 2 - 3 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:30 | โกยาส | 0 - 0 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | ซูลเต้ วาเรเกม | 0 - 3 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0-0 |
23:15 | เวสเตอร์โล | 2 - 3 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-2 |
23:15 | คอร์ไทรจ์ | 1 - 1 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0-1 |
01:45 | คลับบรูซ | 4 - 2 | ออสเทนเด้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | โคโรน่า คีลเซ่ | 1 - 1 | ปิแอส กลิวิส | 1-0 |
22:30 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 2 - 5 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 1-3 |
01:00 | วิสล่า พล็อค | 1 - 2 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
21:00 | แรนเดอร์ส | 0 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 6 - 2 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 3-1 |
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 2 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-0 |
20:30 | สตุ๊ตการ์ต | 2 - 1 | เอาก์สบวร์ก | 1-1 |
20:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 4 - 0 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 2-0 |
23:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | โฮลสไตน์ คีล | 1 - 2 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-1 |
18:00 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 0 - 3 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0-2 |
18:10 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0 - 0 | เนิร์นแบร์ก | 0-0 |
01:30 | ซังค์ เพาลี | 1 - 1 | ดาร์มสตัดท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ดินาโม มอสโก | 6 - 1 | เอฟเค คิมกี้ | 3-0 |
20:30 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 1 - 2 | เอฟเค รอสตอฟ | 1-0 |
22:59 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 0 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 4 - 3 | ทรัวส์ | 1-1 |
02:00 | สตารส์บูร์ก | 2 - 2 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1 - 1 | เอฟซี อันยาง | 1-0 |
14:00 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0 - 4 | แทจอน ซิติเซน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1 - 2 | อูเทร็คท์ | 1-1 |
23:45 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 3 - 1 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1-1 |
02:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 3 - 1 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | สตรอมก็อดเซ็ท | 1 - 2 | เฮาเกซุนด์ | 1-1 |
22:59 | วาเลเรนก้า | 3 - 3 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | ซานตาคลารา | 1 - 1 | ปอร์โต้ | 0-1 |
00:00 | เบนฟิก้า | 5 - 0 | จีดี ชาเวซ | 3-0 |
02:30 | อารัวก้า | 1 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
13:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 2 - 1 | คาชิว่า เรย์โซล | 2-0 |
13:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 2 - 1 | วิสเซล โกเบ | 1-0 |
13:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 2 - 1 | เอฟซี โตเกียว | 1-0 |
13:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0 - 1 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 0-0 |
13:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 4 - 1 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2-0 |
13:00 | กัมบะ โอซาก้า | 2 - 0 | จูบิโล อิวาตะ | 0-0 |
13:00 | เกียวโต แซงก้า | 0 - 0 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-0 |
13:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1 - 2 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1-1 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 3 - 0 | สากัน โตสู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0 - 0 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1 - 3 | ลูเซิร์น | 1-2 |
01:30 | เซอร์เวตต์ | 2 - 2 | ลูกาโน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 3 - 0 | เซนต์ เมียร์เรน | 1-0 |
21:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 0 - 1 | มาเธอร์เวลล์ | 0-1 |
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 4 - 1 | อเบอร์ดีน | 2-1 |
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1 - 0 | คิลมาร์น็อค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:30 | คอนยาสปอร์ | 1 - 1 | คาซิมปาซ่า | 0-0 |
00:00 | อลันยาสปอร์ | 2 - 0 | กาเซียนเท็ป B.B. | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | อัลเมเรีย | 3 - 1 | เซลต้า บีโก้ | 0-1 |
21:15 | กาดิซ | 3 - 2 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1-0 |
23:30 | เซบีย่า | 0 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-0 |
02:00 | บาเลนเซีย | 0 - 1 | บาร์เซโลน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
21:00 | ไอโอนิกอส | 1 - 1 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-1 |
23:30 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 1 - 5 | พานาธิไนกอส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | อันดอร์ราซีเอฟ | 3 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 2-0 |
21:15 | ฮูเอสก้า | 1 - 0 | ลาส พัลมาส | 1-0 |
23:30 | อลาเบส | 2 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 1-0 |
23:30 | เลกาเนส | 0 - 0 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | นาโปลี | 4 - 0 | ซัสเซาโล่ | 3-0 |
22:59 | เลชเช่ | 0 - 1 | ยูเวนตุส | 0-0 |
01:45 | อินเตอร์ มิลาน | 3 - 0 | ซามพ์โดเรีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1 - 1 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-1 |
21:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1 - 0 | จิลลิ่งแฮม | 0-0 |
21:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 2 - 1 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0 - 2 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 1-1 |
21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 3 - 2 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 3 - 0 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | บาร์โรว์ | 3 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 2-0 |
21:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1 - 0 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 1 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 5 | สวินดอน ทาวน์ | 2-2 |
21:15 | วอลซอลล์ | 1 - 0 | โรชเดล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 4 - 1 | เชลซี | 3-0 |
21:00 | เบรนท์ฟอร์ด | 1 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0-0 |
21:00 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 2 - 3 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1-0 |
21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 4 - 0 | แอสตัน วิลล่า | 1-0 |
21:00 | คริสตัล พาเลซ | 1 - 0 | เซาแธมป์ตัน | 1-0 |
23:30 | ฟูแล่ม | 0 - 0 | เอฟเวอร์ตัน | 0-0 |
01:45 | ลิเวอร์พูล | 1 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:00 | บริสตอล ซิตี้ | 1 - 1 | สวอนซี ซิตี้ | 1-0 |
18:30 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0 - 2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
21:00 | ลูตัน ทาวน์ | 1 - 1 | ซันเดอร์แลนด์ | 1-0 |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0 - 1 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-1 |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 0 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | นอริช ซิตี้ | 3 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 2 - 1 | มิดเดิลสโบรห์ | 1-1 |
21:00 | วีแกน แอธเลติก | 0 - 1 | วัดฟอร์ด | 0-0 |
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | มิลล์วอลล์ | 1-0 |
21:00 | โคเวนทรี ซิตี้ | 1 - 2 | แบล็คพูล | 1-0 |
21:00 | เบิร์นลี่ย์ | 2 - 1 | เร้ดดิ้ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 4 - 4 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | พอร์ทสมัธ | 1 - 1 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1 - 1 | มอร์แคมบ์ | 1-0 |
21:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 3 - 0 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-0 |
21:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1 - 3 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0 - 0 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-0 |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 4 - 2 | บริสตอล โรเวอร์ส | 4-2 |
21:00 | พอร์ทเวล | 1 - 0 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 4 - 2 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 2-0 |
21:00 | บาร์นสลีย์ | 2 - 0 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | กาญารี่ | 1 - 1 | เรจจิน่า | 1-1 |
19:00 | ปาร์ม่า | 1 - 0 | โคโม | 1-0 |
19:00 | สปอล | 1 - 1 | ซุดติโรล อัลโต้ | 1-0 |
19:00 | เอซี เวนิช | 0 - 2 | อัสโคลี่ | 0-0 |
19:00 | โคเซนซ่า 1914 | 1 - 2 | โฟรซิโนเน่ | 1-1 |
19:00 | โมเดน่า | 0 - 2 | ปาแลร์โม่ | 0-2 |
19:00 | เบเนเวนโต้ | 0 - 0 | ปิซ่า | 0-0 |
21:15 | เจนัว | 1 - 1 | เบรสชา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | ซาคินทอส | รอ | พานิโอนิออส | |
19:00 | อีกาเลโอเอเธนส์ | รอ | อโพลลอน สมายร์นิส | |
20:00 | คาลามาต้า เอโอ | รอ | อิลิโอปูลิ |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
19:00 | แซง กวองแตง | รอ | เอียงแกน สปอร์ เอ็นซี | |
20:00 | แซงต์ เอเตียน | 0 - 0 | โรเดซ อเวรอน | 0-0 |
21:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | ดิฌง | |
21:00 | อูแบวิลลิเยร์ | รอ | เกววีลย์ อูแอส | |
22:00 | วานส์ | 1 - 1 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1-1 |
22:59 | วาล็องเซียนส์ | 1 - 1 | เรด สตาร์ 93 | 0-0 |
22:59 | อาล็องซง | รอ | เลอ อาฟร์ | |
22:59 | ทิแยร์ส | รอ | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | |
22:59 | บิวแวร์ส | รอ | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | |
22:59 | ชามาเลียเรสเอฟซี | รอ | เกอญง | |
22:59 | แซ็ง-มาโล | รอ | ก็อง | |
23:30 | พลาเบนเนค | รอ | โชเลท เอสโอ | |
00:00 | นีมส์ | 3 - 0 | บาสเตีย ซีเอ | 2-0 |
01:00 | สเตรด บอร์เดไลส์ | รอ | บอร์กโดซ์ |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:00 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 0 - 4 | กว่างโจว ซิตี้ | 0-1 |
14:30 | ชางชุน ย่าไท่ | 1 - 0 | เหมยโชวเคอเจีย | 1-0 |
16:30 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 1 - 2 | ชางโจว ไลออนส์ | 0-1 |
18:00 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 0 - 2 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-1 |
18:30 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 4 - 1 | กว่างโจว เอฟซี | 4-0 |
18:30 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-1 |
19:00 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 1 - 2 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
03:00 | ฟลาเมงโก(N) | 1 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
21:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 3 - 1 | แอชดอด เอ็มเอส | 2-1 |
22:45 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 1 - 4 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 1-3 |
22:45 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 0 - 2 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 0-1 |
23:30 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 2 - 1 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1-1 |
00:15 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 2 - 0 | เอฟซี มินาจ | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 2 - 2 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
19:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 2 - 1 | บิสทริกา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ออร์ไกร์ท | 3 - 0 | สค็อปดี้ เอไอเค | 1-0 |
18:00 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 2 - 0 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | ไอเค บราเก้ | 0 - 2 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 0-2 |
20:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 2 - 0 | ฮาล์มสตัด | 0-0 |
20:00 | โอเรโบร | 2 - 2 | แลนด์สโครน่า | 2-0 |
20:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 3 - 3 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | คองสวิงเกอร์ | 0 - 1 | เฟรดริกซ์สตรัด | 0-0 |
20:00 | เอสเค บรานน์ | 4 - 1 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 2-1 |
20:00 | โกรลุด | 3 - 1 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 2-1 |
20:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 2 - 1 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1-0 |
20:00 | รัวฟอส | 0 - 3 | ซองน์ดาล | 0-1 |
20:00 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 1 - 0 | สคีด ออสโล | 0-0 |
20:00 | สตาเบ็ค | 2 - 0 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 0-0 |
20:00 | ไบรน์ | 0 - 2 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | ซีเอส โวลุนทารี | 0 - 1 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0-1 |
01:30 | เซ็บซี่ | 0 - 1 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 3 - 2 | เฟรเดอริเซีย | 1-1 |
19:00 | ฮิลลิร็อด | 3 - 0 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 2-0 |
20:00 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 4 - 5 | เวเจิล | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:00 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 4 - 0 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 2-0 |
19:00 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0 - 3 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 0-1 |
19:00 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 2 - 1 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 0 - 1 | บัซคา โทโพลา | 0-0 |
21:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 2 - 2 | โบแร็ค คาแค็ก | 1-1 |
22:59 | เอฟเค วอซโดวัค | 0 - 0 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | บันไดมาสปอร์ | 1 - 1 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0-1 |
17:30 | เพนดิคสปอร์ | 0 - 2 | ซัมซั่นสปอร์ | 0-1 |
20:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1 - 2 | อัลเตย์สปอร์ | 0-2 |
22:59 | กัซเทป | 5 - 0 | เดนิซลิสปอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
19:00 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 2 - 1 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 1-0 |
21:30 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0 - 0 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0 - 2 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0-1 |
20:00 | เทรนซิน | 0 - 0 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ริเยก้า | 0 - 1 | อิสทรา 1961 พูลา | 0-0 |
22:30 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1 - 0 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
20:30 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 0 - 3 | แกลร์นาร์ฟอน | 0-0 |
20:30 | บาลา ทาวน์ | 1 - 1 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0-1 |
20:30 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1 - 3 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:15 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0 - 1 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0-1 |
22:00 | เคชเคเมติ ทีอี | 2 - 2 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1-0 |
00:30 | ปาคซิ เซ | 0 - 1 | วาซาส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 1 - 3 | ปาร์ดูบีตเซ | 0-0 |
20:00 | บานิค ออสตราว่า | 3 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 1-0 |
20:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 3 - 0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1-0 |
22:59 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0 - 3 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | โอลเบีย | 1 - 3 | กุบบิโอ | 1-3 |
19:30 | มอนเตวาชี | 0 - 3 | เชเซน่า | 0-2 |
22:30 | อันคอน่า | 2 - 1 | ลุคเชเซ่ | 0-1 |
22:30 | เรจเจียนา | 3 - 0 | วิส เปซาโร | 1-0 |
22:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 3 - 0 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1-0 |
22:30 | เฟอร์มาน่า | 1 - 2 | ไอโมเลเซ่ | 0-2 |
22:30 | ปอนเทเดร่า | 1 - 0 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-0 |
22:30 | ริมินี่ | 0 - 1 | คาร์ราเรเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 4 - 1 | วีลด์สโตน เอฟซี | 2-0 |
21:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1 - 0 | บรอมลีย์ | 0-0 |
21:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 4 - 0 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | เร็กซ์แฮม | 4 - 0 | อัลทริงแคม | 2-0 |
21:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 2 - 0 | บอร์แฮม วู๊ด | 1-0 |
21:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 0 - 3 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เกทส์เฮด | 1 - 1 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1-0 |
21:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เยโอวิล ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | วอคกิ้ง | 1 - 0 | อีสต์ไลก์ | 0-0 |
21:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 0 - 2 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
23:20 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 2 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 4 - 4 | โคฟ เรนเจอร์ | 1-2 |
21:00 | เรธโรเวอร์ส | 3 - 0 | แพททริค ทริสเทล | 3-0 |
21:00 | อาร์บรอท | 0 - 2 | อายร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 1 - 3 | ฟัลเคิร์ก | 0-2 |
21:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 4 - 0 | มอนโทรส | 3-0 |
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 2 - 1 | ไคลด์ | 1-1 |
21:00 | ปีเตอร์เฮด | 1 - 1 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | แอนนัน แอธเลติก | 0 - 1 | ดัมบาร์ตัน | 0-0 |
21:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 2 - 1 | บอนนี่ริกก์โรส | 1-1 |
21:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 2 - 1 | เอลจิน ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | สแตรนแรร์ | 1 - 0 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 1-0 |
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 2 - 2 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:35 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0 - 1 | ซีดี มาฟรา | 0-0 |
18:45 | ปอร์โต้ บี | 0 - 0 | เฟยเรนเซ่ | 0-0 |
18:45 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 1 - 1 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
20:00 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 2 - 1 | โมไรเรนเซ่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เนีย ซาลามิส | 0 - 2 | เออีพี ปาฟอส | 0-1 |
22:59 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 2 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
21:00 | โคเลอไรน์ | 4 - 0 | พอร์ทาดาวน์ | 2-0 |
21:00 | คลิฟตันวิลล์ | 1 - 0 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0-0 |
21:00 | นิวรี่ ซิตี้ | 0 - 2 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0-1 |
21:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0 - 2 | ครูซาเดอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
20:00 | เบรย์ดาบลิค | 1 - 0 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 1-0 |
20:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 0 - 2 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 0-0 |
20:00 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1 - 2 | อัคราเนส | 1-1 |
20:00 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 1 - 0 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 0-0 |
20:00 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 2 - 0 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 2-0 |
20:00 | เคฟลาวิค | 4 - 0 | เฟรม เรย์จาวิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
21:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | รอ | ทรูโร ซิตี้ | |
21:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | รอ | คิงส์ แลงลีย์ | |
21:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | รอ | เลเวส | |
21:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | รอ | ฮอร์สแฮม | |
21:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | รอ | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | |
21:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | รอ | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | |
21:00 | ลีค ทาวน์ | รอ | วอคโซป ทาวน์ | |
21:00 | มัตล็อค ทาวน์ | รอ | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | |
21:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | รอ | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | |
21:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | รอ | มาร์รีน | |
21:00 | เชสทาวน์ | รอ | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | |
21:00 | ดันสตัน ยูทีเอส | รอ | โคลวิลล์ ทาวน์ | |
21:00 | ฮาร์โลว์ ทาวน์ | รอ | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | |
21:00 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | รอ | เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ | |
21:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | รอ | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | |
21:00 | เลสตัน เอฟซี | รอ | วอร์กแซม | |
21:00 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ | รอ | กุยเซลีย์ | |
21:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | รอ | อัลเวเชิร์ช | |
21:00 | รันคอร์น ลินเน็ต | รอ | เบลเปอร์ทาวน์ | |
21:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | รอ | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
17:00 | เดนมาร์ก (ยู17) | รอ | เอสโตเนีย(ยู17) | |
22:00 | เบลเยียม (ยู 17) | รอ | โรมาเนีย(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
17:00 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 2 - 0 | เมตต้า/ลู ริกา | 1-0 |
19:00 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1 - 1 | ซูเปอร์โนวา | 0-0 |
21:00 | ริก้า เอฟซี | รอ | เอฟเค ออดา ริกา |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | สปายริส เคานาส | 3 - 0 | บันก้า การ์ซได | 1-0 |
21:00 | ซิอัวลิอาย | 2 - 0 | ซูดูว่า | 2-0 |
23:30 | เลียตาว่า โจนาว่า | รอ | เอฟเค ริเตเรียไอ | |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 2 - 2 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1-2 |
18:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 1 - 2 | บีเค โอลิมปิค | 1-1 |
18:00 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 1 - 0 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0-0 |
18:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 3 - 1 | ทีจี เอสเค | 2-1 |
18:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 2 - 2 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 1-1 |
20:00 | ลุงสกิล | 1 - 2 | แอตวิดาเบิร์ก | 0-1 |
21:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1 - 1 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 0-1 |
21:00 | ลุนด์ บีเค | 1 - 1 | จีเอไอเอส | 0-1 |
21:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 5 - 1 | เกเฟล ไอเอฟ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 2 - 0 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-0 |
22:30 | รุช ซอร์ซอฟ | 1 - 0 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-0 |
01:00 | สเตล รุสซ์โซว | 1 - 2 | จีเคเอส ทิคี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
17:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 0 - 2 | บาเต้ โบริซอฟ | 0-1 |
19:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2 - 2 | ดินาโม มินส์ค | 2-2 |
21:00 | ดินาโม เบรสต์ | 4 - 4 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 3-2 |
22:59 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 1 - 1 | สลาเวีย โมซีร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0 - 0 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0-0 |
20:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1 - 3 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1-2 |
21:00 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 2 - 2 | เอฟซี อูฟา | 2-0 |
21:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0 - 1 | โรดิน่ามอสควา | 0-1 |
21:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 3 - 3 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1-3 |
22:30 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1 - 1 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 1-0 |
03:30 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 3 - 1 | สปอร์ต บอยส์ | 0-0 |
03:30 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 1 - 1 | อินติกัส เดปอร์เตส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | ทาบอร์เซซานา | 2 - 1 | รีดอมเลีย | 0-1 |
01:15 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 3 - 3 | มาริบอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 1-1 |
06:05 | เดปอร์ติโว กาลี | 1 - 0 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | เอบี ทาร์นดี | 5 - 0 | ดาลุ่ม | 1-0 |
20:30 | นาสบี้ | รอ | เอฟเค 2000 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
11:00 | บริสแบน โรว์ | 0 - 0 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 0-0 |
13:15 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 4 - 2 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | ทริเน็ค | 0 - 4 | เอสเค ลิเซน | 0-3 |
19:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 2 - 2 | โอปาว่า | 1-0 |
19:30 | ไพรบราม | 3 - 0 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 1 - 0 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0-0 |
21:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 0 - 1 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0-1 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 1 - 2 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1 - 3 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 1 | คิงส์ ลินน์ | 1-1 |
21:00 | สการ์โบโรห์ | 2 - 2 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1-2 |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 2 - 3 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0-3 |
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 4 - 3 | ฟาสเลย์ เซลติก | 1-2 |
21:00 | ดาร์ลิงตัน | 1 - 1 | เลมิงตัน | 0-1 |
21:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 4 - 2 | บลายท์ สปราตันส์ | 2-1 |
21:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 1 - 4 | บักซ์ตัน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บาธ ซิตี้ | 0 - 1 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 0-1 |
21:00 | ดาร์ทฟอร์ด | 3 - 0 | เวย์เม้าท์ | 1-0 |
21:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 0 - 3 | เบรนทรี ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 1 - 2 | ดัลลิช แฮมเลต | 1-1 |
21:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 5 - 0 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 2-0 |
21:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 3 - 1 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 2 - 1 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 2-0 |
21:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1 - 1 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ทอนตัน ทาวน์ | 4 - 1 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 2-1 |
21:00 | วอร์ทติ้ง | 2 - 2 | สลอค ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:00 | กอร์ ฟัคเค่น | รอ | ดิบา ฟูไจรัช | |
20:00 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 2 - 0 | อัล วาเซิ่ล | 2-0 |
22:59 | อิตติฮัต คาลบา | 5 - 3 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 1-3 |
22:59 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 2 - 1 | อัล ไอน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0 - 1 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-0 |
22:59 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0 - 3 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:00 | อัล จาซีรา | รอ | อัล แรมธ่า คลับ | |
23:30 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 3 - 1 | อัล อคาบา เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 4 - 0 | ซัมซุยโป | 2-0 |
17:00 | ลีแมน | 2 - 1 | คิตฉี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เคเอส คาสตริโอติ | รอ | เคเอส บีริซ บอลช์ | |
21:45 | ตูตา เดอร์เรซ | รอ | เคเอฟ ลาซี | |
21:45 | วัลลัซเนีย | รอ | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 1 - 0 | เอฟยูเอส ราบัท | 1-0 |
00:15 | เอ็มซีโอ อุจดา | 0 - 1 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0-1 |
02:30 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0 - 0 | คลับ แซลมี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
20:45 | อัล-เนจ์เมห์ | รอ | อัล ซาฟา |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | เอเอส ซอลิแมน | รอ | ยูเอส โมนาสตีร์ | |
20:30 | สตาดิ ตูนิเซียน | รอ | เชบบา |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | รอ | พูล ทาวน์ | |
21:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | รอ | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | |
21:00 | เฮนดอน | รอ | โกสปอร์ท โบโรห์ | |
21:00 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | รอ | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | รอ | ฟอร์เรส | |
21:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | รอ | อินเวอร์รูเรีย | |
21:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | รอ | รอทส์ | |
21:00 | คีธ | รอ | เนิร์น เคาน์ตี้ | |
21:00 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | รอ | เบรซิน ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | เบซ่า | รอ | ลุชเนีย เคเอส |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 3 - 1 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 0-1 |
19:30 | ฮูเมนเน่ | 1 - 2 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | 1-0 |
19:30 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 2 - 4 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:59 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | รอ | สโลโบดา |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:30 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 1 - 1 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 1-0 |
21:00 | วาปรัส ปาร์นู | รอ | เลวาเดีย ทัลลินน์ | |
23:30 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 1 - 0 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
06:00 | โคเบรซอล | 1 - 0 | ปาเลสติโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
07:10 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 1 - 0 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
18:30 | พาริซอน บาดิจอฟ | 1 - 2 | โอเดว่า ลิปานี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
19:30 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 3 - 1 | แก็งก็อง (ญ) | 3-1 |
19:30 | เลอ อาฟร์(ญ) | 2 - 1 | โรเดซ อเวรอน (ญ) | 1-0 |
19:30 | ดีฌง(ญ) | 1 - 0 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 0-0 |
19:30 | แร็งส์(ญ) | 0 - 2 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 3 - 3 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 1 - 2 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 0-0 |
20:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 0 - 0 | โอเรโบร (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:30 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 2 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-1 |
07:00 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 1 - 1 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | นาสบี้ บีเค (ญ) | รอ | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | |
19:00 | วาลเด้ (ญ) | รอ | อัลบอร์ก (ญ) |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:00 | เอฟเค คัสไป | 0 - 0 | อักฮซายิก โอรอล | 0-0 |
18:00 | เอฟเค ทารัซ | 0 - 2 | โทบอล คอสตาเนย์ | 0-2 |
20:00 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 2 - 2 | อัคโตเบ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | เอฟเค แวน | 0 - 2 | อรารัต เยเรวาน | 0-2 |
18:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 1 - 2 | บานานต์ส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) | รอ | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 0 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) | 4 - 1 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 3-1 |
17:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 4 - 0 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 2-0 |
20:00 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | รอ | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | |
22:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | รอ | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
23:30 | สโลวะเกีย(ญ) ยู17 | รอ | ลัตเวีย(ญ) ยู17 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | บัลซาน เอฟซี | รอ | วัลเล็ตตา เอฟซี | |
20:00 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | รอ | มอลตาเอฟซี | |
22:30 | ซานตา ลูเซีย | รอ | ไซเรนซ์ เอฟซี | |
22:30 | เซบบูคเรนเจอร์ | รอ | โฟลเรียน่า เอฟซี |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 1 - 0 | เอฟซี เทลาวี | 1-0 |
21:00 | ดินาโม ทบิลิซี | รอ | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | |
22:59 | ดินาโม บาตูมี | รอ | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | มาร์เกต | รอ | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 2 - 3 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
18:00 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 3 - 0 | ซาบาลี | 1-0 |
20:30 | ซีล่า เอฟเค | 0 - 3 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
19:00 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | รอ | สตาเบ็ค (ยู 19) | |
19:00 | โรเซนบอร์ก (ยู 19) | รอ | เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | กังเนือง ซิตี้ | 3 - 1 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 2-0 |
12:00 | อุลซันซิติเซ่น | 2 - 2 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 1-0 |
12:00 | ชางวอนซิตี้ | 2 - 0 | ชองจู จิคจิ | 1-0 |
12:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1 - 0 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-0 |
12:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 3 - 0 | ฮวาซอง เอฟซี | 1-0 |
12:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 1 - 2 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0-0 |
12:00 | เชนันซิตี้ | 2 - 1 | โปชอน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
13:00 | เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) | รอ | เจียงซูซูหนิง(ญ) | |
15:15 | ชานตง(ญ) | รอ | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เชเซน่า (เยาวชน) | 1 - 2 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1-1 |
18:00 | นาโปลี(เยาวชน) | 1 - 0 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 2 - 2 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | รอ | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 1 - 0 | เอสซี เวิร์ล | 0-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 1 - 1 | ซวิคเกา | 1-1 |
19:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 1 - 0 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1-0 |
19:00 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1 - 1 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0-0 |
19:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 2 - 1 | ดินาโม เดรสเดน | 2-0 |
19:00 | ซาบรุคเค่น | 0 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 1 - 1 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:30 | ชลบุรี เอฟซี | 1 - 1 | สุโขทัย เอฟซี | 1-0 |
19:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 2 - 2 | ลำปาง เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
19:00 | วิทโควิซ | 2 - 3 | ฟรีเดค-มิสตัค | 2-3 |
19:30 | สโลวาน เวลวารี่ | 1 - 1 | ยาบโลเนช 2 | 1-0 |
19:30 | อัสติ นาดลาเบม | 1 - 1 | ปาร์ดูบีค บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | ไฮด์ เอฟซี | รอ | แบมเบอร์ ไบร์ท | |
21:00 | นานท์วิช ทาวน์ | รอ | แอชตัน ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:50 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | รอ | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | |
19:50 | อัล รัมซ์ | รอ | แมสฟุท |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | ดันเดลา เอฟซี | รอ | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:00 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | รอ | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | |
19:15 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | รอ | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | |
19:40 | อัล-อันซาร์ (เยาวชน) | รอ | ฮาเจอร์(เยาวชน) | |
19:45 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | รอ | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | |
19:45 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | รอ | อุฮุด(เยาวชน) | |
23:15 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | รอ | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | |
23:15 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | รอ | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 2 - 0 | แทร็บซอนสปอร์ (ญ) | 1-0 |
16:00 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | รอ | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | |
17:00 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 2 - 1 | กิเรคเบอร์นู (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 2 - 3 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-1 |
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 3 - 0 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:15 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 1 - 2 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 1 - 2 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1 - 1 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0-1 |
16:05 | เบอโน่ (ยู 19) | 3 - 2 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 4 - 0 | ไพรบราม (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | เวเจิล (ยู 19) | รอ | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | |
17:30 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 1 - 2 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | รอ | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | |
18:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 5 - 2 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | |
18:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 3 - 0 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 2-0 |
18:30 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | รอ | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | เซเลยา เอฟซี | 1 - 0 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 0-0 |
07:15 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 2 - 1 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
16:00 | เนวา เทอร์โนพิล | 4 - 0 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:30 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | รอ | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | |
17:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | รอ | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | |
17:15 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | รอ | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | |
18:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | รอ | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
15:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | รอ | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | |
17:00 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | รอ | ครีฟบาส ยู21 | |
17:00 | ลวีฟ(ยู 21) | รอ | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ (ยู 21) | |
18:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | รอ | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:30 | อาลูกัส ซีเอฟ | 2 - 3 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 2-0 |
21:00 | ซีอี เมร์คาดัล | รอ | ลัวเซเตนเซ่ | |
21:45 | ซีดี อัลกูไนโน | รอ | ซีดี วาเรีย | |
21:45 | ซีดี พราวิอาโน | รอ | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | |
22:00 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | รอ | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | |
22:00 | เอฟซี วิลาฟรานกา | รอ | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | |
22:00 | โฆเว่ เอสปันญอล | รอ | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | |
22:30 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | รอ | เตเนริเฟ่ 2 | |
22:30 | ซีดี ลากุล โอแนค | รอ | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | |
22:30 | อะเซโร | รอ | ซีดี โรด้า | |
22:30 | ซีดี บาสโคเนีย | รอ | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | |
22:45 | เอสดี ดิวส์โต | รอ | เอสดี ไลเนา | |
22:59 | ยูดี แอลบาร์ร่า | รอ | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | |
23:30 | เอสดี อีเจีย | รอ | ซีดี คารินเยนา |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
15:00 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 1 - 2 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 1-1 |
15:00 | ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 | 0 - 3 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 0-0 |
15:00 | ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) | 1 - 0 | ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) | 0-0 |
15:15 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 1 - 2 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 4 - 0 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 2-0 |
16:10 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 2 - 3 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 1-1 |
16:30 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | 1 - 2 | แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) | 0-1 |
17:30 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) | 2 - 0 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | รอ | มกับบา เอฟซี | |
22:30 | ฟกูรายูไนเต็ด | รอ | มาร์ซาสกาลา | |
01:00 | เครนดิ | รอ | ซาน กวานน์ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท | รอ | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
19:00 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 4 - 0 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 2-0 |
21:00 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | รอ | ดีเจเค เจเบนบัช |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
16:30 | เอฟซี เอลวา | 1 - 1 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 0-0 |
16:30 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | รอ | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
19:00 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | รอ | เอฟซี สโลนิม 2017 | |
21:00 | เอฟเค ออร์ชา | รอ | เอฟซี โมโลเดชโน |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | กระบี่ เอฟซี | 0 - 2 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 0-1 |
18:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | กรมศุลกากร เอฟซี | 0-0 |
18:30 | เชียงใหม่ เอฟซี | 2 - 3 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 2-1 |
19:00 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 2 - 2 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร คัพ |
||||
01:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | รอ | ไวกิงเกอร์ โกตู |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
23:30 | อัล โชลต้า | รอ | นาฟิต อัลวาซาต |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
18:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | รอ | เคเลน เอสซี(ญ) |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
17:00 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | รอ | โกเมล(W) |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 4 - 1 | กัซเทป (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 2 - 3 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 2-2 |
16:00 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 3 - 4 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 1 - 1 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 1-0 |
16:00 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | อันคารากูคู(ยู19) | 1-1 |
16:05 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 3 - 1 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 2 - 0 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
17:30 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1 - 4 | ซามเตรเดีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน |
||||
20:00 | ยูกันดา (ยู 23) | รอ | กินี(ยู 23) | |
20:00 | แซมเบีย (ยู 23) | รอ | เซียร์ราลีโอน (ยู23) | |
21:30 | กาบอง (ยู 23) | รอ | มาดากัสการ์ (ยู 23) | |
22:00 | ไนจีเรีย (ยู 23) | รอ | แทนซาเนีย ยู 23 | |
00:00 | มาลี (ยู23) | รอ | รวันดา (ยู 23) | |
00:00 | ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23) | รอ | ไนเจอร์(ยู23) | |
02:00 | เซเนกัล (ยู23) | รอ | บูกิน่า ฟาโซ (ยู 23) |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:30 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 3 - 0 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
02:00 | เรอัล ซานตานเดร์ | 0 - 1 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | อัสวาน | 0 - 1 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0-0 |
22:00 | เอล มาสรี่ | 2 - 0 | เอนพ์พี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:45 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1 - 4 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1-1 |
17:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 2 - 0 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 1-0 |
23:15 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 0 - 2 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
16:00 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 1 - 4 | สโลวัคโก้ (ญ) | 0-2 |
19:30 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | รอ | บานิค ออสตราว่า(ญ) |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
21:00 | แทรฟฟอร์ด | รอ | วิตตัน อัลเบียน |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 1 - 2 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | เจนเดาบาสปอรต์ | รอ | เอ.เอส. มาร์ซ่า |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเค โคซุส | รอ | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | |
19:00 | เอฟเค โอครีด 2004 | 1 - 0 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | 3 - 2 | ด่องตัมลองอัน | 0-2 |
15:00 | ดั๊ก ลั๊ก | 0 - 2 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 0-0 |
15:00 | ฟ๋อเฮียนเอฟซี | รอ | ทีทีบีดี ฟูดอง |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | 1 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1-0 |
18:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) | 6 - 3 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) | 4-1 |
18:30 | ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21) | 0 - 2 | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) | 0-1 |
22:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | รอ | ลิเวอร์พูล (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
16:45 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1 - 0 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0-0 |
18:30 | เอฟซี โซโสโพล | 0 - 0 | เบลาสิต้า เปทริท | 0-0 |
18:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1 - 1 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | ฮาร์ทส์(สำรอง) | รอ | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง | |
21:00 | เกรทน่า เอฟซี | รอ | โบเนสส์ ยูไนเต็ด | |
21:00 | เบอร์วิค เรนเจอร์ส | รอ | คาวเดนบีท |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรียคัพ |
||||
22:59 | ยูกันดา (ยู 20) | รอ | ทานซาเนีย (ยู 20) |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 2 - 0 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เคเอส พอลโควิค | 2 - 1 | การ์บาเนียกราโกล | 1-1 |
19:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 0 - 0 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 0-0 |
22:00 | มอเตรอ รูบิน | รอ | โปโลเนีย วอร์ซอว์ |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 0 - 3 | วิงยี เอฟที | 0-2 |
19:30 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 7 - 0 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
01:30 | แอลจีเรีย | รอ | มาลี |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
19:05 | ไฮเดอราบัด | 1 - 0 | เอฟซี กัว | 1-0 |
21:25 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 2 - 0 | อีสต์ เบงกอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
18:30 | คลับบรูซ(ญ) | 1 - 3 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 0-2 |
20:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | รอ | อันเดอร์เลชท์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
21:00 | อัลคอร์ค่อน บี | 0 - 1 | ดอน เบนิโต้ | 0-1 |
21:45 | โพลโวลีน | 1 - 1 | โอเรนเซ | 1-1 |
22:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 1 - 0 | เรอัล บายาโดลิด บี | 1-0 |
22:30 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 1 - 1 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0-1 |
23:30 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 0 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
00:00 | เยย์ดา | 0 - 1 | ยูอี โอลอต | 0-0 |
01:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0 - 1 | ซีดี เอล อีจิโด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 4 - 0 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 2-0 |
16:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 4 - 1 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 2 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 1 - 0 | ชาลเก้ 04 (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | 0 - 2 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 1 - 3 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 0-2 |
16:00 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 1 - 4 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 0-1 |
16:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 5 - 1 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 4-1 |
18:00 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 3 - 1 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | 2-0 |
18:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 3 - 0 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | 2-0 |
19:00 | เอสวี เม็พเพ่น(ยู19) | 2 - 1 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | 1-0 |
19:00 | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | 7 - 0 | รอยต์ลิงเก้น ยู19 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | ชามนิตเซอร์ | 4 - 0 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 3-0 |
18:00 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 0 - 2 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 0-1 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 2 - 3 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 1-1 |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 1 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0-1 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1 - 6 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 0-3 |
19:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 1 - 1 | ไวเด้นบรูค | 1-0 |
19:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 1 - 0 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 0-0 |
19:00 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 3 - 0 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 0-0 |
19:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 2 - 1 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 2-1 |
19:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 1 - 1 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 0-1 |
19:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 1 - 5 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0-3 |
19:00 | บาลินเกอร์ | 0 - 1 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 0-1 |
19:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 0 - 1 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0-1 |
19:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 1 - 0 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1-0 |
19:00 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 2 - 1 | วัตเทินไชด์ 09 | 0-0 |
19:00 | ฮาเวลเซ่ | 2 - 0 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 0-0 |
19:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 0 - 4 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0-3 |
19:00 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 2 - 2 | ทีเอสวี บุชบัช | 1-1 |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 3 - 2 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1-1 |
19:05 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 4 - 3 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 3-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 1 - 1 | เอฟซี มารามูเรส | 0-1 |
15:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 0 - 0 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0-0 |
15:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0 - 0 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 0-0 |
15:00 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 1 - 4 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-0 |
16:00 | ยูนิเรีย เดจ | 1 - 1 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | อูซี่ | รอ | ลูกาโน่(ยู21) | |
21:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | รอ | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | รอ | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | |
21:00 | โวห์เลน | รอ | เอฟซี ธูน (ยู 21) | |
21:00 | บาเดน | รอ | เอสซี เครียนส์ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
19:30 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 3 - 0 | ลีโอเบน | 1-0 |
20:00 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | รอ | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | |
22:59 | ซานตาอานา | รอ | เอสเฟา รีด บี |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:30 | ทิซเตด เอฟซี | 0 - 1 | บราแบรนด์ | 0-0 |
19:00 | โคลดิ้ง | 0 - 1 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 0-0 |
19:00 | โรสกิลด์ | 3 - 3 | สคีฟซ์ ไอเค | 2-2 |
20:00 | เจมส์เมอบังค์ | รอ | เอสเบิร์ก |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0 - 3 | เอฟเคอเรนดัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | รอ | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | |
20:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | รอ | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 0 - 0 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:00 | อินโกลสปอร์ | 1 - 3 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | สปาร์ตัก นาลชิค | รอ | เอฟเค ไบโอลอก | |
18:00 | เอฟเค ทิวเมน | รอ | ไดนาโม บรานัวล์ | |
19:00 | สตาฟโรพอล-2009 | รอ | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | |
19:00 | เอสเคเอ รอสตอฟ | รอ | ลีเจียน ไดนาโม | |
20:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | รอ | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | |
20:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | รอ | โรเตอร์ โวลโกกราด | |
20:30 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | รอ | ดรูซบ้า เมย์คอพ |
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
03:00 | คุยอาบา | 2 - 0 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 0-0 |
06:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 3 - 0 | ฮูไมตาเอซี | 1-0 |
07:00 | ลูเวอร์เดนเซ่ | 0 - 1 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
21:30 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | รอ | ยูเอ็มเอส เด ลุม | |
21:30 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง | รอ | เอเวียน อคาเดมี่ |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
01:15 | วิลล่า เอสปาโนลา | รอ | ซีเอ เบลล่าวิสต้า |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:00 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 1 - 1 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | เชียงรายล้านนา | 1 - 3 | วัดโบสถ์ เอฟซี | 0-3 |
15:30 | สุราษฎร์ธานี ซิตี้ | รอ | นราธิวาส เอฟซี | |
15:30 | สุรินทร์ โขงชีมูล | 0 - 2 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 0-1 |
15:30 | สี่แควเอฟซี | รอ | เชียงราย ซิตี้ | |
17:00 | ปทุมธานี ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ชัยนาท ยูไนเต็ด | 0-0 |
17:00 | สงขลา เอฟซี | รอ | ตรัง เอฟซี | |
18:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 0 - 2 | ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ราชนาวีสโมสร | 1 - 1 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | 1-0 |
18:00 | พิษณุโลก เอฟซี | รอ | อุตรดิตถ์ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
20:00 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล | รอ | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | รูเปล บูม | รอ | เดสเซล สปอร์ต |
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา |
||||
19:00 | วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 | 4 - 0 | โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 2 - 2 | โอดร้า วูดซิลอดซ์ | 2-0 |
19:00 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 2 - 2 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 0-1 |
19:00 | โซกอล ออสโตรดา | 4 - 1 | พิลิแกน โลวิส | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
04:00 | ซีดี ดรากอน (สำรอง) | รอ | อลิอันซ่า เอฟซี(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | รอ | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:45 | เบือง เกต อังกอร์ | 2 - 1 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 0-1 |
18:30 | พนมเปญ เอฟซี | 4 - 3 | วิสาขเอฟซี | 3-2 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
17:30 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 6 - 0 | เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:00 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน | 5 - 1 | เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต | 3-0 |
18:00 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | 0 - 1 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 0-0 |
19:00 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน | 2 - 4 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 0-1 |
19:00 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 2 - 3 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | 2-2 |
9 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | 0 - 0 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | - |
20:30 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก | รอ | ฟอร์ซไฮม์ | |
20:30 | เอฟวี เดียฟเฟลน | รอ | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | |
20:30 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | รอ | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี |
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
9 | สตาเลี่ยน เอฟซี | 0 - 0 | คายาเอฟซี | - |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women |
||||
07:30 | โอคแลนด์เอฟเอฟ (ญ) | 9 - 3 | เซ็นทรัลฟุตบอล(ญ) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
9 | เอฟเคสวิเจซด้า | 0 - 0 | เอฟเค พอดรินเจ | - |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | จาลาปา | 1 - 2 | ดิเรียนเกน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 2 - 1 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 1-0 |
20:00 | ควิก บอยส์ | รอ | ชีเวนนินเกน | |
20:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | รอ | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | |
20:30 | ทีอีซี | รอ | โคซัคเค่น บอยส์ | |
22:59 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | รอ | สปาเคนเบิร์ก |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | บี 1908 | รอ | จีวีไอ | |
17:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ | รอ | บี 1909 โอเดนเซ่ | |
18:00 | เกรฟ | รอ | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | |
18:00 | มาเรียไลน์ | รอ | วาลเด้ |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
18:00 | รูเดส | 3 - 0 | เอ็นเค จารูน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 1 - 0 | โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย | 0-0 |
19:00 | สเตนต้า มิรอสราว่า | 0 - 2 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | 0-1 |
19:00 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ | 2 - 3 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
16:00 | คอร์โดบา(ญ) | 1 - 2 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 1-0 |
17:00 | บาร์เซโลนา บี (ญ) | 3 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | 2-0 |
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 1 - 1 | เออิบาร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เอซี เอสเต้ | รอ | เอซี เมสเตร่ |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
21:00 | บาเลนเซีย บี (ญ) | รอ | เลบันเตบี (ญ) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
02:00 | วิลล่า มิเตร | รอ | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | รอ | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
21:00 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์(N) | รอ | มอนส์คัลปีเอสซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 0 - 4 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 0-2 |
17:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 1 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
03:00 | ลาสทูนาส | รอ | ซานติอาโก เดอ คิวบา | |
03:00 | เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส | รอ | ลา ฮาบานา |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | รอ | เซอร์เวตต์ (ญ) | |
22:59 | เซนต์ กาลเลิน(ญ) | รอ | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | อิตุมเบียรา อีซี จีโอ | รอ | จารากัวอีซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 4 - 0 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 1-0 |
18:59 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 0 - 2 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 0-1 |
19:00 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 1 - 1 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 1-0 |
21:30 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | รอ | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:05 | ตีฮัวนา (ญ) | 0 - 1 | คลับ อเมริกา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) | 2 - 1 | ฮูเอสก้า(ยู19) | 1-1 |
21:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) | รอ | เกตาเฟ่(ยู 19) | |
21:30 | เรอัล เบติส (ยู 19) | รอ | อัลเมเรีย(ยู19) | |
21:30 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | รอ | ซีดี เอโบร (ยู19) | |
22:00 | เลบันเต (ยู 19) | รอ | บาเลนเซีย (ยู 19) | |
00:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | รอ | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | รอ | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | |
17:00 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 5 - 1 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 1-1 |
19:00 | มาริติโม ยู19 | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0-1 |
19:00 | เมียเรอเลนเซ่(ยู19) | รอ | โตรเฟนเซ่(ยู19) | |
21:00 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | รอ | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | |
21:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | รอ | เบนฟิก้า(ยู 19) | |
21:00 | เบาวิสต้า(ยู 19) | รอ | ริโอ อาฟ(ยู 19) | |
21:00 | กอนโดมาร์ (ยู19) | รอ | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | |
21:00 | เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) | รอ | เอสซี ลาเมโก(ยู19) | |
21:00 | นาซิโอนัล (ยู19) | รอ | เบเลเนนส์(ยู 19) | |
21:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | รอ | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | |
21:00 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | รอ | ทอนเดล่า (ยู 19) | |
21:00 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | รอ | บราก้า(ยู 19) | |
21:00 | มารินยาส เอฟซี(ยู19) | รอ | วาร์ซิม(ยู19) | |
21:00 | ปาโดนเซ่(ยู19) | รอ | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | |
22:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | รอ | คาซ่า เพีย ยู19 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เอิร์ซิม | 2 - 3 | เดเรนเอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | รัชเดน ไดมอนด์ | รอ | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | |
21:00 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | รอ | รูเชล โอลิมปิค | |
21:00 | บาร์เวล | รอ | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | อีซี ปาสซูฟูนดู | รอ | อีซี เปโลตัส อาร์เอส |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 1 - 0 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:15 | มาชัค รูนา | รอ | 9 de Octubre |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | รอ | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | |
20:30 | ทคอนวี ยูไนเต็ด | รอ | พอร์ทมาด็อก | |
20:30 | อัมมันฟอร์ด | รอ | คุมบราน เซลติก | |
20:30 | โฮลลีย์เวลล์ | รอ | โมลด อเล็กซานดรา |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | กัวรานี่ ซีอี | รอ | อิกาซ่า อีซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | ชุนชอนซิติเซ็น | 0 - 1 | ยังพย็อง | 0-1 |
12:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 1 - 0 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) | รอ | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 2 - 4 | ปิซา(ยู 19) | 0-2 |
16:00 | เปสคารา(เยาวชน) | 1 - 3 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 1-2 |
16:00 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 0 - 2 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 0-0 |
16:00 | เปรูจา(เยาวชน) | 2 - 1 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 1-0 |
16:00 | เรจจิน่า(ยู19) | 2 - 2 | สเปเซีย(เยาวชน) | 1-1 |
16:00 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 2 - 1 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | เจนัว(เยาวชน) | 2 - 0 | เรจเจียนา (ยู 20) | 1-0 |
19:30 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 3 - 0 | โคโม (ยู 20) | 1-0 |
19:30 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | รอ | สปอล(เยาวชน) | |
19:30 | วิเชนซ่า(ยู20) | 2 - 3 | ปาโดวา(เยาวชน) | 1-1 |
19:30 | เบรสชา(เยาวชน) | 2 - 2 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1-2 |
19:30 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | รอ | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | วิตอเรีย เซตูบัล | 1 - 1 | อัลแวร์กา | 1-1 |
21:00 | มอนตาเรเกร | 1 - 2 | วิลาเวอเดินเซ่ | 1-0 |
21:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 3 - 4 | อูเนียว ไลเรีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เอสดี โลโกรเนส | 1 - 2 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-0 |
22:00 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1 - 0 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1-0 |
22:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 1 - 2 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1-2 |
00:00 | นูมานเซีย | 0 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0-0 |
00:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1 - 0 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-0 |
00:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 1 - 0 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 1 - 2 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 0-2 |
12:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 1 - 0 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | รอ | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 3 - 0 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู | 1-0 |
06:00 | คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า | รอ | เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) | รอ | แฟร์มานา(ยู19) | |
20:00 | คาร์เทน(ยู19) | รอ | บารี่ (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | รอ | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | นาซาฟ การ์ชิ บี | รอ | เอฟเค อันติจาน 2 |