ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
01:00 | มิดทิลแลนด์ | 0 - 0 | นอร์ดเจลแลนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | เม็ตซ์ | 3 - 2 | แซงต์ เอเตียน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 2 - 0 | โรด้า เจซี | 2-0 |
02:00 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0 - 1 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-0 |
02:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 0 - 1 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:15 | จีดี ชาเวซ | 0 - 0 | ซานตาคลารา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1 - 0 | ชีวาสสปอร์ | 0-0 |
00:00 | ฮาเตย์สปอร์ | 3 - 3 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 3 - 2 | เรอัล มาดริด | 2-2 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | ซีดี ลูโก้ | 1 - 1 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
02:30 | เรจจิน่า | 2 - 1 | เจนัว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | ซานตง ไท่ซาน | 2 - 0 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0-0 |
18:00 | เทียนจิน ไทเกอร์(N) | 5 - 0 | เหอเป่ย เอฟซี | 3-0 |
18:30 | เฉิงตู ซินเฉิง(N) | 2 - 2 | ชางชุน ย่าไท่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 2 - 1 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 1-0 |
14:00 | เสฉวน(N) | 0 - 2 | คุนชาน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
02:45 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 0 - 3 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
02:00 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 3 - 1 | คราอิโอว่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
02:30 | ฟอกเจีย | 1 - 1 | อเวลลิโน่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | โทรเฟนเซ่ | 1 - 2 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | อาริส ลิมาสซอล | 1 - 1 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 1-0 |
01:00 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1 - 1 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:00 | ฮาโปเอล ริซอน | 1 - 0 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-0 |
00:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0 - 0 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 0-0 |
00:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 2 - 1 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:00 | วิลเลฟรองเช | 2 - 0 | น็องซี่ | 1-0 |
03:00 | เรด สตาร์ 93 | 4 - 2 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
17:00 | ไซปรัส (ยู17) | 1 - 3 | เซอร์เบีย ยู17 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 1 - 2 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 0 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย คัพ |
||||
20:30 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 3 - 1 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 1 - 1 | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 1 - 0 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
06:00 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0 - 0 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
02:30 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อัล-จาบาลีน | 1 - 4 | อัล ลิยาช | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
16:00 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1 - 4 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 0-3 |
18:15 | โคแคน | 0 - 1 | บุนยอดกอร์ | 0-0 |
18:15 | ซอกเดียน่า จิซาค | 2 - 2 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 2-2 |
20:30 | ปัคตากอร์ | 6 - 0 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 2-0 |
20:30 | นาซาฟ การ์ชิ | 0 - 1 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-0 |
20:30 | เมตาลุค เบคาเบด | 0 - 1 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:55 | อัล ซาฟา(ซาอุฯ) | 2 - 1 | อัล อันซาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
01:00 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | 1 - 2 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 0-2 |
01:30 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 2 - 0 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 1-0 |
02:00 | ลีร์เซ(ยู21) | 3 - 1 | คอร์ตจิค (ยู 21) | 1-1 |
02:15 | เวสเทอโล(ยู 21) | 1 - 5 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
03:00 | มาร์ซา | 2 - 0 | สวีอิยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | อัล บากา | 1 - 3 | อัล คาร์เมล | 0-2 |
20:00 | อัล-โตร่า | 0 - 1 | อัล อาราบี (จอร์แดน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
05:00 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 0 - 2 | โบญาก้า ซิโค | 0-1 |
05:00 | ลาเนรอส เอฟซี | 0 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-0 |
07:30 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 3 - 0 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 4 - 2 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1-1 |
20:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 21) | 1 - 3 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 0-3 |
02:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) | 4 - 0 | ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21) | 2-0 |
02:00 | เชลซี(ยู21) | 3 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | 0-0 |
02:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) | 1 - 5 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | 1-3 |
02:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | 3 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
20:00 | วีแกน แอธเลติก(U21) | 1 - 6 | บาร์นสลีย์ (ยู 21) | 1-3 |
02:00 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) | 1 - 0 | โคเวนทรี (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
00:15 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1 - 0 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
07:30 | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เวเร ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
15:00 | เอฟเค อูราล-2 | 0 - 0 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:00 | ยาดานาบอน เอฟซี | 2 - 4 | ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:30 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | 0 - 1 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 0 - 2 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 0-0 |
02:45 | พอร์ทาดาวน์(สำรอง) | 4 - 2 | โคเลอไรน์(สำรอง) | 2-0 |
02:45 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 4 - 1 | นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | รูวู ชูตติ้ง | 1 - 1 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 0 - 1 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 0-1 |
17:45 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 2 - 4 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 0-2 |
18:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 2 - 0 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 0-0 |
18:00 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 3 - 2 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 0-0 |
18:00 | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | 1 - 5 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 0-1 |
18:30 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 1 - 1 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 0-1 |
18:30 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 0 - 0 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 1 - 2 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เอสโตริล(ยู 23) | 5 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 4-1 |
22:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 1 - 0 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | ยัง ชาร์เลนเจอร์ | 0 - 1 | บียู เอฟซี | 0-1 |
17:30 | บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 3 | เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด | 1-1 |