ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
00:30 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 1 - 1 | แซงต์ กิลลุส | 0-0 |
00:30 | ออสเทนเด้ | 0 - 3 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-2 |
02:45 | อันเดอร์เลชท์ | 2 - 3 | ซูลเต้ วาเรเกม | 2-1 |
02:45 | คอร์ไทรจ์ | 3 - 2 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 5 - 0 | อเบอร์ดีน | 4-0 |
02:45 | เซลติก | 4 - 0 | เซนต์ เมียร์เรน | 2-0 |
03:00 | คิลมาร์น็อค | 2 - 3 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
03:00 | คริสตัล พาเลซ | 1 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | บาเลนเซีย (ยู 19) | 1 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0 - 1 | คาราบัค | 0-1 |
16:30 | ดูก้า ปรากซ์(N) | 3 - 1 | ไพรบราม | 1-1 |
17:00 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา(N) | 3 - 2 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 1-0 |
17:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 1 - 0 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0-0 |
17:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 3 - 1 | ซิอัวลิอาย | 0-1 |
17:00 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 2 - 0 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 2-0 |
18:00 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา(N) | 2 - 0 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1-0 |
18:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0 - 1 | โบเตฟ วราตซา | 0-1 |
18:10 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 2 - 2 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-1 |
19:00 | มาริบอร์ | 2 - 0 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0-0 |
19:00 | เอลเคเอสลอดซ์(N) | 1 - 3 | โปกอน ซีดล์เซ | 1-2 |
19:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 3 - 1 | ทาทราน ปรีซอฟ | 1-1 |
19:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 1 - 2 | เอฟซี ดูนาฟ รูส | 0-1 |
19:00 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค(N) | 1 - 0 | เคสลา เอฟเค | 0-0 |
19:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0 - 1 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-0 |
19:30 | เมียดิซ เลกนิก้า | 2 - 3 | มัลโดส ลูการ์นี | 2-1 |
19:30 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ(N) | 0 - 2 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-0 |
19:50 | แอคร่อน โตเกลียทติ(N) | 2 - 4 | รูบิน คาซาน | 0-2 |
20:00 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 0 - 3 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0-1 |
20:00 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 0 - 3 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0-0 |
20:00 | กราสฮ็อปเปอร์(N) | 1 - 0 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 0-0 |
20:00 | สตวร์มกราซ | 2 - 1 | วาดุซ | 2-1 |
20:30 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 1 - 1 | บุนยอดกอร์ | 1-1 |
21:00 | ลิงบี้ | 3 - 0 | คัลมาร์ | 3-0 |
21:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2 - 4 | ซาบาห์ เอฟเค | 2-2 |
21:00 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) | 0 - 2 | ฮัมบูร์ก | 0-1 |
21:00 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 1 - 0 | สโลวัคโก้ | 0-0 |
21:00 | วิสล่า คราคอฟ | 1 - 0 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 1 - 1 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 0-1 |
21:30 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 3 - 0 | ดอมซาเล่ | 1-0 |
21:30 | โปกอน เซซิน(N) | 4 - 2 | คาราบัค | 2-0 |
21:30 | เอฟเค วอซโดวัค(N) | 3 - 3 | วิสล่า พล็อค | 1-2 |
21:55 | อาร์ก้า กดิเนีย(N) | 1 - 3 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 0-2 |
22:00 | อารัว | 2 - 0 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 1-0 |
22:59 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 4 - 2 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 1-1 |
22:59 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 0 - 1 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
22:59 | ออดราออปอเล(N) | 2 - 0 | เคเอส พอลโควิค | 1-0 |
22:59 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)(N) | 2 - 3 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 1-1 |
00:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 0 - 3 | เฮลซิงบอร์ก | 0-1 |
00:30 | เรอัล โซเซียดาด(ญ)(N) | 1 - 0 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 0-0 |
00:30 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 6 - 1 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 0-0 |
01:30 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 2 - 2 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 1-0 |
02:00 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 2 - 3 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 2-1 |
03:40 | นาซิอองนาล โปโตซี | 1 - 1 | อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร | 1-0 |
04:15 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 2 - 1 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 1-1 |
07:30 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0 - 2 | เบลกราโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
01:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0 - 4 | บาเลนเซีย | 0-3 |
02:00 | แอธเลติก บิลเบา | 1 - 0 | เอสปันญ่อล | 1-0 |
03:00 | เรอัล เบติส | 1 - 1 | โอซาซูน่า | 0-0 |
03:00 | เลบานเต้ | 0 - 2 | แอตเลติโก้ มาดริด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
02:45 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 5 - 2 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0 - 0 | วาร์เท็กซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
22:30 | เออีเค เอเธนส์ | 3 - 0 | พานเซอร์ไรกอส | 0-0 |
00:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1 - 0 | อาริส ซาโลนิก้า | 1-0 |
01:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2 - 0 | พานาธิไนกอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
18:30 | คารากูมรัค(N) | 1 - 1 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0-0 |
21:45 | อันคารากูคู | 1 - 1 | เบซิคตัส เจเค | 1-0 |
00:30 | อุมรานิเยสปอร์ | 1 - 1 | แทร็บซอนสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
00:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 4 - 2 | อาริส ลิมาสซอล | 3-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
05:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 1 - 1 | บรากันติโน้ | 1-1 |
05:30 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 3 - 0 | อา โซ ซานต้า เอสพี | 2-0 |
06:30 | อิทัวโน่ เอสพี | 1 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-0 |
07:35 | กัวรานี่ เอสพี | 2 - 0 | ซานโตส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | บันกู | 1 - 0 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 0-0 |
05:10 | มาดูเดดา | 0 - 0 | ฟลาเมงโก | 0-0 |
07:20 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 1 - 0 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | ลูตัน ทาวน์ ยู18 | 3 - 1 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส ยู18 | 2-1 |
02:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ ยู18 | 3 - 0 | มิดเดิลสโบรห์ ยู18 | 1-0 |
02:00 | จิลลิ่งแฮม (ยู18) | 1 - 2 | เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
00:00 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1 - 0 | วิเชนซ่า | 0-0 |
02:30 | ฟอกเจีย | 2 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ โคปปา อิตาเลียน |
||||
02:00 | เอซี มิลาน(N) | 0 - 3 | อินเตอร์ มิลาน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:45 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 0 - 1 | เอล ดัคเลยาห์ | 0-0 |
22:00 | ทาลา เอล เจช | 1 - 1 | เอล อิสไมลี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เฟร์ ราเบท(N) | 2 - 1 | แมคฮาร์บ | 1-0 |
00:15 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 1 - 1 | คลับ แซลมี | 1-0 |
02:30 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 2 - 1 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 2 - 0 | เชบบา | 1-0 |
20:00 | สฟาเคซี | 1 - 1 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0-1 |
20:00 | ยูเอส ทาทูอิน | 0 - 2 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano |
||||
05:00 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0 - 0 | กิมนาเซีย จูจุย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ |
||||
22:00 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | 1 - 1 | ตูตา เดอร์เรซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
01:00 | มัคคาบี้ เนทันย่า(N) | 0 - 0 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
14:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) | 0 - 0 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 1 - 1 | อัล-โชอาลาห์ | 0-0 |
22:40 | อัล อาห์ลี | 1 - 0 | อัล ฮาเซม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | แทร็บซอนสปอร์ (ญ) | 0 - 2 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 0-0 |
16:00 | กิเรคเบอร์นู (ญ) | 0 - 14 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 0-7 |
17:00 | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | 1 - 0 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล โคปา SP Juniores |
||||
05:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 0 - 1 | โกยาส(เยาวชน) | 0-1 |
07:45 | พัลไมรัส (เยาวชน)(N) | 5 - 0 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เนโรกา เอฟซี | 3 - 1 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
22:59 | สาธารณรัฐประชาธิปไตยคองโก (ยู 17) | 3 - 0 | สาธารณรัฐแอฟริกากลาง (ยู17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 1 - 2 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 1-0 |
06:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 0 - 2 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | โคเชห์ ทาเลย์ | 0 - 3 | บาดราน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | เอร์มิส อราดิปปู | 2 - 0 | อัลกิ โอโรกลินี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:55 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 0 - 0 | อควายูไนเต็ด | 0-0 |
21:55 | โลบี สตาร์ส | 1 - 0 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
19:15 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 1 - 2 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
06:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1 - 0 | คัวคาเอีย ซีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
07:30 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0 - 1 | คาสคาเวล พีอาร์ | 0-0 |
07:30 | โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์ | 0 - 3 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
01:30 | อิโพรา อีซี | 1 - 2 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-0 |
05:30 | แคร๊ค จีโอ | 1 - 1 | วิลา โนวา | 0-0 |
05:30 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 1 - 2 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | คอนคอร์เดีย เอสซี | 0 - 0 | ฟิกูเรนเซ่ | 0-0 |
07:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 3 - 0 | คัมโบริว เอสซี | 1-0 |
07:00 | จอยวิลล์ เอสเซ | 0 - 0 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
05:15 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 3 - 1 | วิตอเรีย บีเอ | 1-1 |
07:30 | บาเฮีย บีเอ | 2 - 1 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 5 - 1 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 2-1 |
06:00 | โกลโบ | 0 - 3 | เอบีซี อาร์เอ็น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:59 | คองโก-กินชาซา(N) | 0 - 0 | ไอเวอรี่โคสต์ | 0-0 |
02:00 | เซเนกัล(N) | 0 - 1 | ยูกันดา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
02:45 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 0 - 0 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 0-0 |
03:00 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 4 - 0 | กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | 0 - 5 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ OFC Club Championship U17 |
||||
11:00 | ซามัว (ยู 17) | รอ | ปาปัวนิวกินี(ยู 17) | |
14:45 | ตองกา (ยู 17) | 0 - 3 | ฟิจิ (ยู 17) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | เอล มานซูรา | 0 - 0 | แทนต้า | 0-0 |
19:30 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 1 - 1 | เดเกอร์เนส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
01:00 | เลเวส (ญ) | 0 - 1 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 0-1 |
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
02:30 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 0 - 0 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โอมานสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
20:00 | โอมาน คลับ | 1 - 3 | อัลรูสตัก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
20:45 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 2 - 3 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก |
||||
02:00 | ไออาร์ เรกยะวิก | 3 - 0 | ฟีลเคียร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
10:05 | นิวซีแลนด์(ญ) | 0 - 4 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 0-0 |
16:00 | ไทย(ญ) | 2 - 0 | จีน-ไต้หวัน (ญ) | 1-0 |
20:30 | อิตาลี (ยู 18) | 1 - 3 | สเปน (ยู 18) | 0-1 |
22:00 | โมร็อกโก(ยู 17) | 1 - 1 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 0-0 |
22:59 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19) | 1 - 1 | จีน (ยู 19) | 0-0 |
22:59 | สเปน(ยู 19) | 1 - 0 | อิตาลี(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 0 - 3 | เบงกาลูรู | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
01:00 | ริโอ คลาโร่ | 0 - 1 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า | 0-0 |
01:00 | พรีมาเวร่า | 2 - 0 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0-0 |
05:00 | โอเอสเต้ | 1 - 2 | โนโรเอสเต้ | 1-1 |
05:00 | เลเมนเชเอสพี | 3 - 1 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 1-1 |
05:30 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 0 - 0 | ยูเวนตุส เอสพี | 0-0 |
06:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1 - 1 | เตาบาแต | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | สปอร์ตติ้ง กัว | 0 - 1 | เดมโป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
20:00 | โดซา ดรามัส | 3 - 2 | อโกรติกอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 2 - 1 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 2 - 1 | บานดาริ | 2-0 |
19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 4 - 0 | วาซิโต้ เอฟซี | 4-0 |
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 0 - 0 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0-0 |
19:15 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0 - 1 | เคซีบี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
22:59 | ซิมบ้า | 3 - 2 | มเบยา ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D Cup |
||||
21:00 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 3 - 1 | เอเอสดี บรา | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
00:00 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 1 - 1 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:15 | มารันเยา | 1 - 1 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 21) | 0 - 0 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0 - 1 | ซาลามังก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | โตลูกา 2 | 0 - 2 | ปาชูกา 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | 3 - 1 | อัลโต พีไอ | 1-0 |