ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
02:45 | เชลบอร์น | 1 - 0 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0-0 |
02:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | สลิโก โรเวอร์ส | 0-0 |
02:45 | คอร์ก ซิตี้ | 4 - 0 | ยูซี ดับลิน | 2-0 |
02:45 | ดันดาล์ค | 5 - 0 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 2-0 |
03:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1 - 2 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 2 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0-0 |
06:00 | ซาร์เมียนโต้ | 4 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | ออสเทนเด้ | 3 - 0 | คลับบรูซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | สตอล เมียเลช | 0 - 2 | ปิแอส กลิวิส | 0-0 |
02:30 | เลช พอซนาน | 5 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
01:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 2 - 0 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 1 - 2 | ซังค์ เพาลี | 0-2 |
00:30 | มักเดเบิร์ก | 2 - 0 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | เฟเคิล | 1 - 1 | เอฟเค คิมกี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | นีซ | 1 - 1 | เอเจ โอแซร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 0 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ | 0-1 |
02:00 | อูเทร็คท์ | 1 - 2 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | ดอร์เดรชท์ | 0 - 1 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 0-1 |
02:00 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 0 - 1 | วีวีวี เวนโล | 0-1 |
02:00 | พีอีซี ซโวลล์ | 13 - 0 | เดน บอสช์ | 7-0 |
02:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 0 - 1 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:00 | เบาวิสต้า เอฟซี | 0 - 0 | อารัวก้า | 0-0 |
04:15 | เบนฟิก้า | 2 - 0 | ฟามาลิเคา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1 - 1 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | อลันยาสปอร์ | 1 - 0 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เรอัล โซเซียดาด | 0 - 0 | กาดิซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0 - 0 | ลาส พัลมาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
02:45 | นาโปลี | 0 - 1 | ลาซิโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
03:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 2 - 0 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
20:00 | เอฟเค อูราล-2 | 4 - 1 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค | 2-1 |
20:30 | วาเลเรนก้า | 1 - 3 | เอสเค บรานน์ | 0-2 |
21:00 | โรเซนบอร์ก | 1 - 1 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-0 |
22:00 | เฮาเกซุนด์ | 1 - 4 | ลีลล์สตรอม | 1-3 |
00:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 1 - 1 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 0-1 |
00:00 | สตรอมเมน | 1 - 4 | กเจลแซส | 0-2 |
00:00 | เฟคเกรอย | 0 - 1 | แมนดาล | 0-0 |
01:15 | ทีพีเอส ตูร์คู | 2 - 1 | พีเค-35 วานตา | 1-0 |
06:00 | เกรนาดา | 1 - 2 | เซนต์ลูเซีย | 0-1 |
07:45 | บีช ซิตี้ | 1 - 6 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | ครีฟบาส | 1 - 0 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอ็นเค อลูมินิจ | 2 - 2 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:30 | อีเวอร์ดอน | 1 - 1 | เอฟซี วิล 1900 | 1-0 |
02:15 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0 - 0 | อารัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
01:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 2 - 0 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | เฟรเดอริเซีย | 3 - 0 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 2-0 |
01:00 | เฮลซิงกอร์ | 2 - 0 | ฮิลลิร็อด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
00:10 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0 - 1 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 0-0 |
00:10 | ลาฟนิทซ์ | 1 - 1 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1-1 |
00:10 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 0 - 2 | เฟริส เวียนนา 1894 | 0-2 |
02:30 | ซังค์ พอลเท่น | 0 - 2 | เอสวี ฮอร์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
01:00 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1 - 0 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | กัซเทป | 1 - 1 | โบลูสปอร์ | 0-0 |
00:00 | เพนดิคสปอร์ | 2 - 1 | อัลตินอร์ดู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 0 - 6 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อิสทรา 1961 พูลา | 0 - 2 | ริเยก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
02:15 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1 - 1 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เควีเอสเค ลอมเมล | 1 - 0 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
02:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0-1 |
02:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 3 - 0 | แอธโลน ทาวน์ | 1-0 |
03:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 1 - 1 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | บาร์เน็ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0 - 0 | อาร์บรอท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | ฮาโปเอล ริซอน | 1 - 1 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 0-0 |
20:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 0 - 4 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0-1 |
20:00 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 4 - 2 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 2-2 |
20:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 0 - 3 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 0-1 |
20:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0 - 2 | คาฟร์ กาซิม | 0-2 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันแชมป์เยาวชน |
||||
21:00 | แกมเบีย (ยู 20)(N) | 5 - 0 | ซูดาน ใต้ (ยู 20) | 3-0 |
00:00 | คองโก (ยู20)(N) | 2 - 2 | ตูนิเซีย(ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 1 - 1 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวลส์ คัพ |
||||
02:45 | บาลา ทาวน์ | 3 - 2 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เจเอส คาบิลี่ | 0 - 0 | เอเอสโอ ชเลฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:30 | อูแอส กงการ์กโน่ | 2 - 0 | โชเลท เอสโอ | 0-0 |
01:30 | เลอ ม็องส์ | 1 - 1 | บาสเตีย ซีเอ | 1-0 |
01:30 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1 - 0 | ชาโตรูซ์ | 0-0 |
01:30 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 3 - 2 | เซอด็อง | 2-0 |
01:30 | น็องซี่ | 2 - 1 | แวร์กซายส์ 78 | 1-1 |
01:30 | บรูค พีรอนนาส | 0 - 1 | วิลเลฟรองเช | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0 - 1 | ซิอัวลิอาย | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
00:00 | อาร์ก้า กดิเนีย | 4 - 0 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 3-0 |
02:30 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1 - 0 | เอลเคเอสลอดซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1 - 0 | เอเอส วิต้า คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) | 1 - 1 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | สปอร์ต บอยส์(N) | 2 - 2 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:45 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 4 - 2 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
00:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0 - 0 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
20:00 | อัล ราเอ็ด | 1 - 2 | อัล อิตติฟาค | 1-1 |
20:00 | อัล คาลีจ | 0 - 3 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 0-0 |
00:30 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 3 - 1 | อัล บาเดน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 0 - 1 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0-0 |
20:30 | อัล ด๊าฟร่า | 0 - 2 | อัล วาเซิ่ล | 0-1 |
23:15 | อัล ชาร์จาห์ | 2 - 3 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0 - 0 | ซามาเล็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1 - 4 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
20:55 | อัล การาฟา | 1 - 1 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 1-0 |
23:30 | อัล ซาดด์ | 4 - 0 | อัล ไซลีย่า | 3-0 |
23:30 | อัล มาร์คไฮยา(N) | 0 - 4 | อัล วาครา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
22:30 | บาห์เลน เอสซี | 2 - 4 | อิสท์ ริฟฟา | 2-1 |
22:30 | อัล มูฮารัค | 2 - 0 | อัล ฮาล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:15 | แมคฮาร์บ | 0 - 0 | เอฟยูเอส ราบัท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:00 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 0 - 5 | อัล คาดเซีย | 0-3 |
23:30 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 0 - 2 | คาซม่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:45 | ดูฟาร์ | 0 - 1 | อัล ซีบ | 0-0 |
22:59 | อัล ซูวาอี | 1 - 0 | อัลรูสตัก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย คัพ |
||||
20:00 | ซีอาร์บี เอล มิเลีย | 1 - 1 | เอ็นซี มากร้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
01:00 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | 3 - 0 | สลาโว วีเซลัด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ก๋วยลีน่า | 0 - 0 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0-0 |
06:30 | นาซิอองนาล อซุนซิยง(N) | 0 - 2 | กัวรานี อาซุนซิยง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 1 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0-1 |
04:15 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 2 - 0 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 2-0 |
06:30 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 1 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 3 - 1 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 1-1 |
04:00 | ปาเลสติโน่ | 2 - 1 | ฮัวชิปาโต้ | 1-0 |
06:30 | นูเบลนเซ่ | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:00 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0 - 2 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0-1 |
03:10 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 3 - 1 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 2-1 |
07:10 | ออล บอยส์ | 0 - 0 | เอลมาโกล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0 - 2 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0-0 |
16:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 1 - 0 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 4 - 1 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
19:30 | บัลแกเรีย(ญ) ยู17 | 1 - 2 | ยูเครน(ญ) ยู17 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | ดินาโม บาตูมี | 3 - 1 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
01:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 0 - 5 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 0-3 |
01:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 4 - 0 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
06:00 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 1 - 2 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | ซีล่า เอฟเค | 2 - 2 | เคสลา เอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
00:00 | สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) | 4 - 7 | อ็อดเกรนแลนด์(ยู 19) | 1-4 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
21:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 0 - 2 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 1 - 0 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup |
||||
15:40 | เนกิริ เซ็มบิลัน นาเซา(ยู23) | 0 - 0 | ปาหัง ยู23 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | เมตาลุค เบคาเบด | 0 - 3 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
02:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 4 - 1 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 1-1 |
02:00 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 1 - 2 | ฟีลเคียร์ | 1-1 |
02:00 | ฟจอลเนอร์ | 4 - 5 | เคฟลาวิค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 3 - 4 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 0-1 |
17:30 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0 - 0 | เอฟซี ดิโมนา | 0-0 |
17:45 | ฮาโปเอล รานาน่า | 1 - 2 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 1-0 |
18:00 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 1 - 2 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0-1 |
18:00 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1 - 0 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0-0 |
18:15 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 0 - 2 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 0-0 |
18:30 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 2 - 0 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 1-0 |
18:30 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0 - 0 | ไอออนนิ โมดิอิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | เซเลยา เอฟซี | 1 - 1 | ตลัซกาลาเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อีเอส มอสตากาเนม | 1 - 0 | เอเอสเอ็ม ออราน | 1-0 |
21:10 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1 - 2 | อาร์ซี คูบา | 0-1 |
21:10 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1 - 1 | เอ็มซี ไซดาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 0 - 1 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
06:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 4 - 0 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:45 | อีเอส มอสตากาเนม(ยู 21) | 2 - 1 | เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) | 1-0 |
16:50 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 0 - 0 | เอ็มซี ซายดา(ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
18:00 | ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) | 1 - 0 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เนกาซ่า (ยู20) | 1 - 1 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 0-0 |
06:45 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 1 - 3 | แอตลาส (ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
20:00 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 1 - 2 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
15:45 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1 - 4 | เปรสตัน ไลออนส์ | 1-0 |
16:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 1 - 3 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 0-1 |
17:00 | พีเอส ติร่า | 2 - 1 | บาหลี ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
06:05 | โบโกตา เอฟซี | 0 - 2 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | สูซ มอนตากฮาบ | 0 - 1 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 0-1 |
20:00 | ไฟยุม | 1 - 0 | อัสยุท ซีเมนต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1 - 5 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) | 0-1 |
02:00 | ฟูแล่ม (ยู 21) | 4 - 3 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | 2-3 |
02:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 0 - 2 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
17:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0 - 1 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0-0 |
20:00 | เบลาสิต้า เปทริท(N) | 1 - 2 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
20:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 2 - 3 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) | 0-3 |
20:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 2 - 1 | บาร์นสลีย์ (ยู 21) | 0-1 |
20:00 | อิปสวิช (ยู 21) | 1 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | มูรูลบาร์ค | 0 - 0 | มาลเวิร์นซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เบงกาลูรู | 0 - 0 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
23:30 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 2 - 4 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | ชามนิตเซอร์ | 0 - 2 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-1 |
01:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 1 - 3 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-2 |
01:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 1 - 0 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 2 - 2 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 2-1 |
01:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 0 - 0 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 0-0 |
01:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 3 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
01:30 | อ็องกูแลม | 0 - 0 | เล เออบิเยรส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
22:00 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 1 - 0 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
01:00 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0 - 1 | เอสเฟา รีด บี | 0-0 |
01:00 | เอสซี ไวซ์ | 3 - 1 | อัลเลอไฮเลเกน | 0-1 |
01:30 | เครมเซ่อ | 1 - 0 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 0-0 |
01:30 | เวียนเนอร์ เอสซี | 1 - 1 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:30 | ดิบา อัล-ฟูไจรัช (ยู 21) | 1 - 1 | อัลไอน์ (ยู 21) | 1-1 |
20:30 | ชาบับ ดูไบ (ยู 21) | 1 - 1 | อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) | 1-1 |
20:30 | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) | 1 - 2 | อัล บาเตห์ (ยู 21) | 0-1 |
20:30 | อัจมาน คลับ (ยู 21) | 1 - 2 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:30 | เอยาวะดี ยูไนเต็ด(N) | 1 - 3 | ชาน ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
16:10 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 2 - 0 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:15 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 4 - 0 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 1-0 |
17:30 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 1 - 1 | เอฟคิว คิวเอเอส (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
06:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 1 - 0 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | ฟอร์ซไฮม์ | 3 - 2 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 3-1 |
01:30 | บอนเนอร์เอสซี | 4 - 1 | ฮัวร์ท | 2-1 |
01:30 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 1 - 0 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 1-0 |
02:00 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 2 - 0 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
02:00 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 2 - 0 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
05:30 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 1 - 1 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
07:00 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 6 - 0 | เอดี การ์เมลิต้า | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 3 - 0 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 5 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1-0 |
19:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 1 - 1 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | โคลอน (สำรอง) | 0 - 0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 2 - 1 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
02:45 | เอฟซี ลินคอล์น | 4 - 0 | ลิงซ์ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
17:00 | เบต้า รามัท กาน | 1 - 1 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 0-1 |
17:30 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 2 - 0 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-0 |
19:00 | รูบิ ชาปิร่า | 2 - 1 | เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Lebanese Premier 2 |
||||
19:15 | เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก | 3 - 1 | อัล อิสลาห์ บรูค ชามาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
04:00 | มิลเลียนนาริออส (ญ) | 0 - 0 | จูเนียร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) | 0 - 1 | นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:10 | เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) | 3 - 0 | เอฟซี เบจายา(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | ไออาร์ เรกยะวิก | 5 - 0 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | เอสวีเอสเทรลล่า | 2 - 3 | ราซิ่ง คลับอรูบา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | เคเอฟ ลิเรีย พริสเรน | 2 - 1 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดีย Regional Cup |
||||
17:00 | เดลี เอฟซี | 2 - 2 | เซนไนยิน เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เอเรเดียโน่(ยู20) | 3 - 1 | เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 1 - 5 | คุมบราน เซลติก | 1-1 |
02:30 | อาแฟน ลิโด้ | 0 - 1 | แอลลาเนลี | 0-0 |
02:45 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 1 - 3 | พอร์ทมาด็อก | 0-2 |
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:10 | ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) | 3 - 2 | เอเอส ไอน์ เอ็มลีลา(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | ยัง แอฟริกันส์ | 4 - 1 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
04:00 | ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) | 1 - 0 | เทาโร(สำรอง) | 0-0 |
05:00 | ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) | 1 - 2 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 2 - 0 | เฮดไอเอฟเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 5 - 0 | ลานุส (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | ตองเกอเรน | 1 - 3 | ฮาเดส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ญี่ปุ่น (ยู 20)(N) | 2 - 1 | จีน (ยู20) | 0-1 |
19:00 | ซาอุดีอาระเบีย (ยู20)(N) | 1 - 0 | คีร์กิสถาน ยู20 | 0-0 |