ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:45 | วิสล่า พล็อค | 1 - 0 | วอร์ต้า พอซแนน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | เซลติก | 3 - 1 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 1-1 |
02:45 | ลิฟวิงสตัน | 1 - 1 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1 - 4 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:30 | พีเออี อโตรมิตอส | 0 - 1 | เออีเค เอเธนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0 - 0 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0-0 |
22:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 2 - 3 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0-1 |
00:00 | แลนด์สโครน่า | 4 - 1 | บีเค โอลิมปิค | 3-1 |
01:45 | ทอร์น ไอเอฟ | 3 - 0 | ลิมฮามน์ บุนเคโฟล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
00:45 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0 - 2 | ซิลเคบอร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1 - 0 | จูบิโล อิวาตะ | 0-0 |
17:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 3 - 2 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 2-0 |
17:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 3 - 1 | โยโกฮามา เอฟซี | 0-0 |
17:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1 - 0 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0-0 |
17:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 0 | เอฟซี โตเกียว | 0-0 |
17:00 | สากัน โตสู | 0 - 0 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0-0 |
17:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 0 - 0 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-0 |
17:00 | วิสเซล โกเบ | 0 - 2 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-1 |
17:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 1 - 1 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 0-1 |
17:00 | เกียวโต แซงก้า | 1 - 3 | กัมบะ โอซาก้า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:00 | ซีดี เมกาเลนซ์(N) | 1 - 1 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0-0 |
07:30 | มิลเลียนนาริออส | 1 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
03:00 | บาเยิร์น มิวนิค | 2 - 0 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0-0 |
03:10 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0 - 0 | เอซี มิลาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
00:30 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 1 - 1 | โคลูบารา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
18:30 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี(N) | 0 - 1 | เคซิโอเรนกูคู | 0-0 |
18:30 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 1 | โบดรุมสปอร์ | 0-1 |
00:00 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0 - 0 | เดนิซลิสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
20:30 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
00:00 | เลเมีย | 1 - 5 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
07:10 | ฟลาเมงโก | 1 - 2 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1-0 |
07:10 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0 - 1 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 0-1 |
07:20 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 3 - 3 | โวลตา เรดอนดา | 1-1 |
07:20 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 0 - 2 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
04:00 | ยาปิรันก้า | รอ | บรากันติโน้ | |
04:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | รอ | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | |
05:00 | คัมโบริว เอสซี | 0 - 1 | บาเฮีย บีเอ | 0-1 |
06:00 | เรโม เบเลม | 2 - 1 | เซา หลุยซ์(อาร์เอส) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย คัพ |
||||
21:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 0 - 4 | มาริบอร์ | 0-1 |
00:00 | เอ็นเค นาฟต้า | 1 - 3 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:00 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 1 - 0 | ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต | 1-0 |
22:59 | ยัง แอฟริกันส์ | 2 - 0 | เอเอส เรอัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
09:00 | แอลดียู กีโต้ | 4 - 0 | เดลฟินเอสซี | 2-0 |
05:00 | คลับ กัวบิร่า(N) | 0 - 1 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 0-0 |
05:00 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ(N) | 0 - 0 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0-0 |
07:00 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1 - 1 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 0-1 |
07:00 | อากีลาส โดราดาส(N) | 1 - 2 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ |
||||
19:15 | เปรัค | 1 - 2 | พีบี ปาหัง | 1-0 |
20:00 | เคดะห์ | 2 - 2 | ปุเลา ปีนัง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1 - 2 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | เอล อิสไมลี่ | 0 - 0 | ฟาร์โค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
22:30 | อัล ฮาล่า | 0 - 1 | มานาม่า คลับ | 0-1 |
22:30 | บาห์เลน เอสซี | 2 - 3 | อัล ชับบับ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
10:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0 - 0 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 0-0 |
06:00 | เทาโร เอฟซี | 0 - 1 | คลับ เลออน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
19:00 | เอฟเค ซาราเยโว | 0 - 0 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0-0 |
00:00 | เอฟเค เวเลซ | 1 - 3 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 1 - 1 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 3 - 0 | โปเบด้า | 1-0 |
20:00 | ซิเล็กส์ | 1 - 2 | เบรกัลนิก้า สติป | 0-1 |
20:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 3 - 1 | ราบ็อตนิคกี้ | 2-0 |
20:00 | เอฟเค สโกเปีย | 1 - 1 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
16:00 | เอสโตเนีย(ญ) ยู17 | 0 - 2 | โปแลนด์(ญ) ยู17 | 0-2 |
21:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 | 0 - 1 | โรมาเนีย(ญ) ยู17 | 0-1 |
01:00 | สวีเดน(ญ) ยู17 | 2 - 1 | ฟินแลนด์(ญ) ยู17 | 1-0 |
01:00 | เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 | 4 - 0 | เวลส์(ญ) ยู17 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
00:00 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 2 - 3 | เอฟเครูดาร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:30 | เอฟซี กากรา | 3 - 5 | ดินาโม ทบิลิซี | 1-2 |
18:00 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1 - 0 | เอฟซี เทลาวี | 1-0 |
18:30 | ซามเตรเดีย | 0 - 2 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-1 |
20:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 2 - 1 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 2-1 |
22:59 | ดีลา กอริ | 1 - 1 | ดินาโม บาตูมี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
00:00 | สตรอมก็อดเซต(ยู 19) | 4 - 1 | วาเลเรนก้า (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
14:00 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) | 4 - 1 | ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) | 2-1 |
14:00 | เจียงซูซูหนิง(ญ) | 2 - 1 | เสฉวน(ญ) | 2-0 |
14:00 | เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) | 0 - 2 | เจ้อเจียง(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ควีนคัพ |
||||
03:00 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 0 - 3 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:15 | อัล โอลูบัช | 2 - 2 | อัล-จาบาลีน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
23:40 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 0 - 2 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0-2 |
02:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 3 - 1 | อัคราเนส | 2-1 |
03:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0 - 0 | กรินดาวิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | แอธเลติก คลับ(ยู 19) | 0 - 2 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-0 |
02:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 1 - 2 | อัลเมเรีย(ยู19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | ตลัซกาลาเอฟซี | 1 - 0 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
18:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 1 - 1 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 2 - 1 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 1 - 0 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 0 - 2 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
00:30 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 7 - 1 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ พริ้นคัพ |
||||
20:45 | อัล วาครา | 1 - 1 | อัล ชาฮานียา | 0-0 |
23:30 | อัล อราบี | 3 - 0 | อัล ชามาล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
00:30 | ดีเจเค เจเบนบัช | 0 - 3 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
21:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
05:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1 - 1 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 0-0 |
05:00 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 2 - 1 | ซานตา ครูซ พีอี | 0-1 |
07:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2 - 1 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 1-0 |
07:30 | วิตอเรีย บีเอ | 2 - 0 | ซิเอร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 3 - 1 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | กัซเทป (ยู 19) | 0 - 4 | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) | 0-2 |
18:00 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 4 - 0 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 3 - 2 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | เปอร์ซิบ บันดุง(N) | 0 - 2 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 0-1 |
17:00 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 3 - 1 | เปรซียา จาการ์ตา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
02:15 | อาร์เซน่อล (ญ) | 2 - 0 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 2-0 |
02:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 3 - 1 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | เรอัล ซานตานเดร์ | 0 - 1 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 0-0 |
03:00 | ลาเนรอส เอฟซี | 2 - 0 | โบโกตา เอฟซี | 1-0 |
05:00 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 0 - 5 | คอร์ตูลัว | 0-1 |
06:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 1 - 1 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | อาบู แคร์ เซเมด | 0 - 1 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 0-0 |
20:00 | เอล โอลิมปิก | 0 - 0 | กอมฮอร์เยท เชบิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
03:10 | ซาร์เมียนโต้(N) | 0 - 0 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-0 |
07:10 | ริเวอร์เพลท(N) | 3 - 0 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า ฟุตซอล เวิลด์คัพ (ยูฟ่า) |
||||
23:10 | ฟินแลนด์(ฟุตซอล) | 4 - 1 | เดนมาร์ก(ฟุตซอล) | 0-0 |
23:30 | มอลโดว่า (ฟุตซอล) | 0 - 4 | สเปน (ฟุตซอล) | 0-0 |
00:00 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) | 1 - 5 | สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) | 0-0 |
00:00 | สโลวีเนีย(ฟุตซอล) | 3 - 3 | คาซัคสถาน (ฟุตซอล) | 0-0 |
00:30 | ลัตเวีย(ฟุตซอล) | 0 - 4 | สโลวะเกีย(ฟุตซอล) | 0-0 |
00:30 | สวีเดน(ฟุตซอล) | 7 - 7 | อิตาลี (ฟุตซอล) | 0-0 |
02:00 | เนเธอร์แลนด์ (ฟุตซอล) | 1 - 1 | ยูเครน(ฟุตซอล) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
20:00 | โบเรค เวเลส | 0 - 3 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 0-2 |
20:00 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 1 - 1 | เปลิสเตอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
21:00 | ฮังการี(ยู17) | 0 - 1 | นอร์เวย์(ยู17) | 0-1 |
21:30 | ฝรั่งเศส (ยู 16) | 1 - 0 | ลักเซมเบิร์ก(ยู16) | 0-0 |
02:30 | อาร์เจนตินา (ยู 17) | 8 - 0 | อุสเบกิสทาน(ยู17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 1 - 2 | บาร์เรโตส เอสพี | 1-1 |
05:00 | กาปิ วาเรียโน | 1 - 1 | เรด บูลล์ บราซิล เอสพี | 0-0 |
05:00 | เซอร์เทาซินโญ่ | 0 - 1 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 0-0 |
05:00 | อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 0 - 0 | ริโอ เพรโต | 0-0 |
06:00 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 1 - 0 | มาริเลีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | 0 - 4 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
06:00 | บราซิลเลียนเซ่ | 0 - 0 | โกยาส | 0-0 |
07:00 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 0 - 0 | เอสซี เปซานดูปารา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 1 - 0 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:50 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 3 - 2 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 1-1 |
19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 2 - 2 | กอร์ มาเฮีย | 1-1 |
19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 1 - 0 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0-0 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 1 - 0 | บานดาริ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | นนทบุรี เอฟซี | รอ | สมุทรสาคร เอฟซี | |
15:30 | สโมสรฟุตบอลยโสธร ยูไนเต็ด) | 0 - 1 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 0-1 |
15:30 | ทหารบก เอฟซี | 1 - 1 | สยาม เอฟซี | 0-0 |
15:30 | สุรินทร์ โขงชีมูล | 1 - 5 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | 1-3 |
16:00 | บ้านคุณแม่เอฟซี | 3 - 3 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
17:00 | ศรีสะเกษ เอฟซี | รอ | ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี | |
17:00 | นนทบุรี เอฟซี | 1 - 2 | สมุทรสาคร เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 1 - 1 | สกลนคร เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | คาราบัค 2 | 2 - 0 | ซาเบล 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
03:15 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 2 - 0 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D Cup |
||||
20:30 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 1 - 2 | เจียน่า เออมินิโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
20:30 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 3 - 0 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | คอรูริเป้ เอไอ | 4 - 1 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:10 | โวลอส 2004 (ญ) | 0 - 1 | ตริกาลา 2011(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:30 | ไบรท์ตัน (ยู 21) | 2 - 3 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | กัวรานี่ ซีอี | 3 - 0 | คราโต้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | เลตเทียร์ | 1 - 0 | กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | จอร์แดน(ยู 20)(N) | 0 - 0 | โอมาน (ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:05 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 1 - 1 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 1-1 |