ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
19:30 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 3 - 2 | เดน บอสช์ | 3-1 |
19:30 | วิลเลม 2 | 2 - 0 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1-0 |
19:30 | เอสซี เทลสตาร์ | 1 - 0 | เอฟซี ออสส์ | 0-0 |
19:30 | ดอร์เดรชท์ | 0 - 0 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | เออิบาร์ | 0 - 0 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
21:15 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0 - 0 | มิรานเดส | 0-0 |
21:15 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1 - 1 | อัลบาเซเต้ | 0-0 |
23:30 | กรานาดา ซีเอฟ | 1 - 0 | เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
23:30 | บียาร์เรอัล บี | 0 - 0 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
02:00 | ลาส พัลมาส | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
19:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1 - 0 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:50 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 2 - 2 | โคลูบารา | 0-1 |
19:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | 1 - 0 | สคีด ออสโล | 0-0 |
20:00 | คราอิโอว่า | 5 - 3 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0-1 |
22:00 | โรเซนบอร์ก | 0 - 0 | เฮาเกซุนด์ | 0-0 |
22:59 | คาราบัค | 1 - 2 | กาลาตาซาราย | 1-1 |
03:10 | ออโรร่า | 4 - 4 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 2-2 |
04:30 | คลับ อเมริกา | 2 - 1 | คลับ ตีฮัวนา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป |
||||
20:00 | คาซัคสถาน | 3 - 2 | เดนมาร์ก | 0-2 |
22:59 | อังกฤษ | 2 - 0 | ยูเครน | 2-0 |
22:59 | สโลวีเนีย | 2 - 0 | ซานมารีโน | 0-0 |
22:59 | ลิกเตนสไตน์ | 0 - 7 | ไอซ์แลนด์ | 0-2 |
01:45 | ลักเซมเบิร์ก | 0 - 6 | โปรตุเกส | 0-4 |
01:45 | มอลตา | 0 - 2 | อิตาลี | 0-2 |
01:45 | สโลวาเกีย | 2 - 0 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา | 2-0 |
01:45 | ไอร์แลนด์เหนือ | 0 - 1 | ฟินแลนด์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
20:00 | เลโซโท | 0 - 2 | แซมเบีย | 0-1 |
22:59 | เซาโตเมและปรินซิเป | 0 - 2 | เซียร์ราลีโอน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | โบดรุมสปอร์ | 0 - 0 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 0-0 |
00:00 | อียูบสปอร์ | 0 - 1 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | คาตันซาโร่ | 2 - 2 | เปสคารา | 1-1 |
19:30 | คาร์ราเรเซ่ | 3 - 0 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 1-0 |
19:30 | ลุคเชเซ่ | 1 - 1 | เฟอร์มาน่า | 0-0 |
19:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1 - 2 | กุบบิโอ | 1-1 |
19:30 | วิส เปซาโร | 0 - 2 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-1 |
19:30 | โปร ปาเทรีย | 1 - 4 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-3 |
19:30 | เชเซน่า | 1 - 0 | โอลเบีย | 0-0 |
19:30 | ปอนเทเดร่า | 2 - 0 | ไอโมเลเซ่ | 1-0 |
19:30 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 1 - 1 | อันคอน่า | 0-1 |
19:30 | เลชโก้ | 0 - 0 | ตริเอสติน่า | 0-0 |
19:30 | มานโตวา | 1 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-1 |
22:30 | วิเชนซ่า | 2 - 3 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 2-2 |
22:30 | ปิอาเชนซา | 1 - 1 | โนวาร่า | 1-0 |
22:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1 - 0 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1-0 |
22:30 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 2 - 0 | เอซี โมโนโปลี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
22:15 | เรธโรเวอร์ส(N) | 0 - 1 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | ไอโรโดทอส | 1 - 2 | คาลามาต้า เอโอ | 0-1 |
18:45 | พานาคายคิ 2005 | 0 - 0 | คิสสามิกอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
02:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 0 - 0 | มิราสโซล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 1 - 0 | โนว่า อีกูอาคุ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เวเลส | 0 - 0 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-0 |
19:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1 - 1 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-0 |
19:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 2 - 0 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 1-0 |
19:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1 - 0 | โรดิน่ามอสควา | 1-0 |
20:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 2 - 1 | เอฟซี อูฟา | 1-0 |
20:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 3 - 0 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 3-0 |
21:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0-0 |
00:00 | บัลติก้า | 1 - 0 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0 - 0 | บอสตัน ริเวอร์ | 0-0 |
04:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 3 - 0 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1-0 |
06:30 | ลาลุซ | 1 - 3 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 2 - 0 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 1-0 |
01:00 | แอทเลติโก้ กรัว | 1 - 2 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 1-1 |
04:00 | สปอร์ต บอยส์ | 0 - 1 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:15 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 2 - 2 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
05:30 | เดปอร์ติโว กาลี | 1 - 1 | อเมริกา เด กาลี | 1-1 |
07:45 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 1 - 2 | มิลเลียนนาริออส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
18:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 2 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 0-0 |
18:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 1 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1-0 |
18:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 3 | เลเวส (ญ) | 1-1 |
20:00 | โคเวนทรี (ญ) | 0 - 1 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 0-1 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 0 - 1 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | อีโอ ซีดี บูซิด | 1 - 1 | สตาดิ ตูนิเซียน | 0-0 |
19:30 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 3 - 0 | อีเอส เมทเลาอิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
15:30 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 2 - 2 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | 0-0 |
18:00 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 0 - 1 | เอฟเค โคซิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 2 - 0 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 2-0 |
06:30 | เรซิสเตนเซียเอสซี(N) | 1 - 0 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:30 | เอลมาโกล | 2 - 0 | เทมเปอร์ลีย์ | 1-0 |
01:30 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 3 - 1 | ออล บอยส์ | 1-1 |
01:30 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0 - 1 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 0-0 |
02:00 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0 - 2 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0-0 |
03:00 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 2 - 2 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0-0 |
03:00 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 0 - 1 | ทริสแทน ซัวเรส | 0-0 |
04:00 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 2 - 0 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-0 |
04:00 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 1 - 1 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0-0 |
04:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 1 - 1 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1-1 |
06:00 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 1 - 0 | คิลเมส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
22:15 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 0 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 2 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 0-0 |
18:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 2 - 0 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 1-0 |
21:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 3 - 1 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 2 - 2 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 2-0 |
20:00 | โอเรโบร (ญ) | 1 - 3 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 1-2 |
20:00 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 3 - 1 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 3-0 |
20:30 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 2 - 0 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 0 - 2 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 2 - 2 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ |
||||
16:00 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 5 - 3 | คีแรนไชม์เคนท์ | 3-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
17:15 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 5 - 0 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | รอ | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | |
04:00 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 3 - 2 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 0-0 |
04:00 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 3 - 1 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0-0 |
06:30 | โคเบรลัว | 2 - 0 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 2-0 |
06:30 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1 - 1 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
19:00 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | 4 - 2 | โบโด กลิมท์ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1 - 4 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-3 |
19:00 | ซวิคเกา | 2 - 0 | อิงโกลสตัดท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ยูนิโก้ | 1 - 0 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 0-0 |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 2 - 3 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 0-0 |
15:15 | บานิค ออสตราว่า 2 | 3 - 1 | โอโตรโควิซ | 1-0 |
16:00 | เทปลิซ บี | 2 - 3 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 2-2 |
20:00 | โซคอล โบรซานี่ | 3 - 0 | เอฟเค โคลิน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
14:00 | เพิร์ท กลอรี่(ญ) | 4 - 3 | เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | อัล ฮัมริยา | 1 - 2 | ฮัทต้า คลับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
03:00 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 1 - 0 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 0-0 |
04:00 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 4 - 0 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
01:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:30 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 0 - 1 | อิปสวิช (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0 - 2 | ลอส อันเดส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1 - 1 | เบนเดล อินชัวรันส์ | 1-0 |
22:00 | รีโมสตาร์ | 1 - 0 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
22:00 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1 - 1 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 2 - 0 | กอมเบยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 4 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 2-0 |
16:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 0 - 2 | เอสดีกามา | 0-1 |
16:45 | ซีดี กัวร์นิโซ | 0 - 0 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 0-0 |
17:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0 - 0 | ซีดี พราวิอาโน | 0-0 |
17:00 | กิโรน่า บี | 1 - 0 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0-0 |
17:00 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 0 - 0 | ซานแอนดรู | 0-0 |
17:00 | อัลเมเรีย บี | 0 - 3 | ยูดี มาร์เบลล่า | 0-1 |
17:00 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 4 - 1 | โมทริล ซีเอฟ | 1-0 |
17:00 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 1 - 0 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | คอนดัล ซีเอฟ | 1 - 2 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1-1 |
17:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 1 - 1 | ซีดี อัลกูไนโน | 0-0 |
17:30 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 3 - 2 | ยูอี แซนท์ส | 0-0 |
18:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 2 - 1 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 2-0 |
22:00 | ซีดี โรด้า | รอ | ยูดี เลบานเต้ บี | |
22:00 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | รอ | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | |
22:00 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | รอ | อคูลัส ซีเอฟ | |
22:00 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | รอ | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | |
22:59 | กัวดาล | รอ | ซีดี โควาดอนก้า | |
23:30 | โอริฮูร่า | 2 - 1 | เฮอร์คิวลีส2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1 - 0 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
03:00 | บาร์ราเอฟซี | 1 - 2 | บัสควอ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
04:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1 - 1 | คาเซียส อาร์เอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
20:00 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 1 - 0 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 0-0 |
02:00 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี | 1 - 2 | ทอมเบนเซ่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 1 - 1 | บาเฮีย บีเอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:00 | ซูซา พีบี | 5 - 1 | โบตาโฟโก้ พีบี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | 0 - 2 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 2 - 2 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
01:30 | เอบีซี อาร์เอ็น | 3 - 1 | เนาติโก (พีอี) | 2-0 |
04:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 4 - 0 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1-0 |
04:00 | ซิเอร่า | 3 - 1 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | บริสแบน ซิตี้ | 4 - 0 | โรชเดล โรเวอร์ | 3-0 |
16:15 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 1 - 0 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
20:00 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 1 - 4 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 0-1 |
22:00 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | สปาร์ตันส์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | บาริโต ปูเตรา | 3 - 0 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน |
||||
22:59 | แซมเบีย (ยู 23) | 0 - 0 | อียิปต์ (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์ |
||||
18:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 3 - 0 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
18:40 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 2 - 0 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 2-0 |
20:00 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 2 - 2 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 0-2 |
20:00 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 5 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 0 - 0 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 0-0 |
18:00 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 2 - 1 | โปกอน(W) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | เรอัล ซานตานเดร์ | 1 - 0 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | 1-0 |
03:00 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0 - 3 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 2 - 2 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 0-1 |
22:59 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 4 - 1 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | บานิค ออสตราว่า(ญ) | 1 - 1 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 0-1 |
19:00 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 1 - 0 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 0-0 |
19:30 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 2 - 4 | สโลวัคโก้ (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 3 - 3 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | ซีเอส กอบ้า | 0 - 1 | ซีโอ เมเดนีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ (W) |
||||
16:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 4 - 2 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:30 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) | 2 - 4 | โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:30 | ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด) | 0 - 6 | อิหร่าน(ฟุตบอลชายหาด) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | สปาร์ตันส์ | 3 - 0 | เกรทน่า เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
15:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 0 - 1 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 2 - 1 | มอเตรอ รูบิน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | วอง ไท ซิน | 2 - 1 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 1-0 |
14:30 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 2 - 2 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 1-1 |
14:30 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 3 - 1 | ซิติเซ่น | 2-0 |
16:30 | เกาลูน ซิตี้ | 4 - 0 | ชาทิน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | มอลตา(ยู 19) | 2 - 1 | แอลเบเนีย(ยู 19) | 1-1 |
17:10 | สิงคโปร์ (ยู22) | 1 - 2 | กัมพูชา (ยู22) | 0-2 |
18:00 | เวลส์(ยู 21)(N) | 3 - 0 | สกอตแลนด์ (ยู 21) | 2-0 |
18:30 | มาเก๊า จีน | 0 - 1 | สิงคโปร์ | 0-0 |
20:10 | จีน-ฮ่องกง(ยู22) | 1 - 2 | มาเลเซีย (ยู22) | 0-0 |
21:00 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 21)(N) | 2 - 0 | สโลวีเนีย(ยู 21) | 1-0 |
21:30 | ลัตเวีย(ยู 21)(N) | 0 - 1 | จอร์เจีย(ยู 21) | 0-1 |
22:00 | รัสเซีย | 2 - 0 | อิรัก | 0-0 |
00:00 | สวีเดน(ยู 21)(N) | 0 - 0 | โคลัมเบีย(ยู 20) | 0-0 |
02:30 | เลบานอน(ยู23) | 0 - 3 | จอร์แดน(ยู 23) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
04:30 | โนโรเอสเต้ | 1 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
14:00 | ด่งเติมล็องอาน(ยู19) | 0 - 2 | อาน ซาง (ยู19) | 0-2 |
15:30 | คานห์โฮ(ยู19) | 5 - 0 | เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19) | 3-0 |
15:30 | ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) | 1 - 1 | กอง อัน งัน ดัน เอฟซี (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) | 3 - 0 | เตนินห์(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง |
||||
01:00 | คินเดอร์มาน (ญ) | 1 - 2 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | เวเร ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อาร์เน็ท การ์เดน | 0-0 |
05:30 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 1 - 2 | ฮาร์เบอร์วิว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 3 - 2 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-1 |
16:30 | ยูดี เมลิลล่า | 1 - 0 | จี.เซโกเบียน่า | 1-0 |
17:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 0 - 1 | คาดิส 2 | 0-1 |
17:00 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1 - 1 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1-0 |
17:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1 - 1 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0-0 |
17:00 | ซีดี เอโบร | 1 - 3 | เออี พรัท | 1-1 |
17:00 | คาเซเรโน่ | 0 - 1 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-0 |
17:00 | ซีดี เตรรา | 0 - 1 | ซีดี ซาน โรเก้ | 0-1 |
17:00 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0 - 2 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0-2 |
17:00 | เบเลซ ซีเอฟ | 1 - 1 | ซีดี เอล อีจิโด | 1-1 |
21:30 | ซีดี อิซาร่า | 1 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
21:45 | โครูโช่ เอฟซี | 1 - 1 | โอเรนเซ | 0-1 |
22:00 | ออร์ฟาโร | 2 - 0 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 2-0 |
22:00 | โพลโวลีน | 0 - 1 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 0-0 |
22:00 | เยย์ดา | 2 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 1-1 |
22:00 | เตรูเอล | 1 - 1 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 1-1 |
22:00 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1 - 0 | มัล เมนอร์ | 1-0 |
22:00 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 1 - 1 | กอมโปสเตลา | 0-0 |
22:00 | แตร์ราสซ่า | 1 - 1 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0-1 |
22:00 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1 - 0 | ดอน เบนิโต้ | 0-0 |
22:30 | เซสต้าโอ | 2 - 1 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0-0 |
22:30 | เยคราโน ดิปอติโว | 3 - 1 | เรอัล เบติส 2 | 0-0 |
22:59 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-0 |
22:59 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0 - 0 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0-0 |
22:59 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 2 - 0 | มายอร์ก้า 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | 1 - 3 | อาวรองเช่(U19) | 1-3 |
16:00 | โซโชซ์(ยู 19) | 4 - 1 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | เม็ตซ์(ยู 19) | 1 - 1 | น็องซี่(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | ล็องส์(ยู 19) | 1 - 2 | ซารัน (ยู 19) | 1-2 |
20:00 | ดร็องซี(ยู 19) | 1 - 0 | ก็อง(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | แรนส์(ยู 19) | 0 - 1 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ลีลล์(ยู 19) | 1 - 0 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | อาเมียงส์(ยู 19) | 1 - 1 | ดันเคอร์ (ยู 19) | 0-1 |
20:00 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | 1 - 1 | โอแซร์ (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | ดิฌง(ยู 19) | 2 - 5 | ทรัวส์(ยู 19) | 2-3 |
22:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | รอ | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) | 1 - 2 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 1-2 |
16:00 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | 2 - 1 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 1-0 |
16:00 | บอนเนอร์ (ยู 19) | 2 - 6 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 0-4 |
16:00 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 3 - 1 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 2-1 |
17:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 3 - 2 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 2-2 |
17:30 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 1 - 4 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0-2 |
18:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | 0 - 2 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | รอยต์ลิงเก้น ยู19 | 2 - 0 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | ไอน์ทรัคท์ เทรียร์(ยู 19) | 2 - 3 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 1-2 |
19:30 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 1 - 3 | แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | ฮาเวลเซ่ | 2 - 2 | ซังค์ เพาลี 2 | 2-0 |
20:00 | เบรเมอร์ เอสวี | 1 - 1 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
15:30 | เอสวีจี ไรชีเนา | 4 - 0 | เอสซี ชวาส | 3-0 |
16:00 | เอสวี ฮอลล์(N) | 0 - 1 | คิทซ์บูเฮล | 0-1 |
16:00 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 6 - 0 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 3-0 |
20:00 | เอสวี คูเคิล | 0 - 0 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 0-0 |
20:00 | ยูเอสเค อานิฟ | 2 - 2 | เอสวี เซเคอเคน | 1-1 |
20:30 | ยูนิออน กรูเทน | 0 - 0 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | โคลดิ้ง | 2 - 1 | โรสกิลด์ | 1-0 |
20:00 | เอสเบิร์ก | 2 - 0 | บีเค เฟรม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 3 - 4 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
02:00 | โอมาฮา | 1 - 1 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
02:30 | โอเรียนทอล | 1 - 2 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
16:00 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 2 - 0 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสคัพ |
||||
22:30 | ซานเปโดร | รอ | เอเอสอีซี มิโมซาส |
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา |
||||
19:00 | วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 | 4 - 2 | ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
20:00 | ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19) | 0 - 7 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) | 0-4 |
20:00 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(ยู 19) | 1 - 0 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 1-0 |
21:00 | เซนต์.แพทริค(ยู19) | 5 - 1 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) | 4-1 |
21:00 | ซลิโก้(ยู 19) | 3 - 3 | โบฮีเมียนส์(ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
19:00 | โอปาว่า 2 | 2 - 0 | สลาวอยโอลิมเปีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
20:00 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 1 - 1 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | 0-1 |
20:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 0 - 2 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 0-1 |
20:00 | 1. FC Gievenbeck | 2 - 2 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 0-1 |
20:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 3 - 0 | เดลบรุคเคอร์ เอสซี | 0-0 |
20:00 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 0 - 4 | เอฟซี เครย์ | 0-2 |
20:00 | เอฟซี มอนไฮม์ | 0 - 1 | เอสวี ซอนส์เบ็ก | 0-0 |
20:00 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 0 - 1 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 0-0 |
20:00 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 1 - 3 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 0-2 |
20:00 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 4 - 1 | อดัม แซม บีค | 1-0 |
20:10 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 3 - 0 | เอนด์เทบรูกค์ | 1-0 |
20:30 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 4 - 0 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 1-0 |
21:00 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 3 - 1 | เฮนเนส 05 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | ซีเอสดี โซโลลา | 0 - 0 | ซาน ฮวน เอฟซี | 0-0 |
00:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1 - 0 | คลับ ออโรร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
16:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 1 - 0 | เพนซึเยอร์ เอสอี | 0-0 |
21:00 | บุดดาออร์ส เอสซี | 0 - 1 | โมริ เซ | 0-1 |
21:00 | อีเอสเอ็มทีเค | 1 - 0 | ปาคซิ เซ 2 | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ดาบาส | 1 - 3 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
07:00 | จาลาปา | 0 - 0 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:00 | เกเมิร์ท | 3 - 1 | โอเจซี รอสมาเล่น | 0-1 |
19:00 | จีวีวี ยูนิเทส | 2 - 1 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 0-0 |
19:00 | บาโรนี่ | 1 - 2 | เอดีโอ 20 | 0-1 |
19:30 | เฮชเอสซี 21 ไบรน์ | 0 - 3 | ยูเอ็นเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
19:00 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | 2 - 3 | โคลบอทน์ (ญ) | 1-2 |
22:30 | ทรอมโซ (ญ) | รอ | แกรนด์ โบโด ( ญ ) |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
20:30 | วอจ์โวดิน่า(ญ) | 3 - 1 | สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | รอ | ดราโกโวลแยค |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:00 | บัลลี่มุน ยูไนเต็ด | 1 - 3 | ลูเคิน ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
20:00 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) | 2 - 0 | แซดเอ็นเค ราดอมล์เย่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | ซีดี แซมเปอร์(ญ) | 4 - 1 | ซาลามังกา (ญ) | 1-0 |
18:30 | แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) | 3 - 0 | ซีเอฟ เอกซ์เตรมาดูรา(ญ) | 0-0 |
พักครึ่ง | ซิวดัดเดมูร์เซีย(ญ) | 1 - 1 | มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
17:30 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 1 - 1 | เซา โฮเซ เอพี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:50 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 1 - 2 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0-1 |
06:00 | ดักลาส เฮก | 1 - 0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | 0 - 2 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | 0-2 |
17:00 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 1 - 3 | คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 1 - 1 | มบารารา ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก 2(ญ) | 0 - 2 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | 0-1 |
16:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 3 - 0 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 1-0 |
16:00 | เอสซีซันด์(ญ) | 1 - 3 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 1-1 |
16:00 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 2 - 1 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 1-1 |
19:00 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 0 - 1 | โคโลญจน์ 2(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
06:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 1 - 0 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 1-0 |
06:00 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 1 - 2 | อัตลาส(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | มาลาก้า(ยู 19) | 0 - 0 | ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:15 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 1 - 1 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 0-0 |
15:00 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 2 - 5 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 2-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | วิตอเรีย อีเอส | 1 - 2 | เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:30 | อีสต์ไฟฟ์ (ญ) | 2 - 1 | ควีน ปาร์ค ( ญ ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF Nations League |
||||
03:00 | แอนติกาและบาร์บูดา | 1 - 2 | บาร์เบโดส | 1-0 |
03:00 | คิวบา | 1 - 0 | กวาเดอลูป | 1-0 |
05:00 | เปอร์โตริโก | 5 - 1 | หมู่เกาะเคย์แมน | 2-0 |
07:00 | เม็กซิโก | 2 - 2 | จาเมกา | 2-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) | 3 - 2 | สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) | 0-2 |
17:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 3 - 1 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 1-1 |
17:00 | อามาซูลู(สำรอง) | 1 - 3 | โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:30 | เอ็นเคสปลิต | รอ | เอ็นเค จูเน็ค |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 2 - 0 | ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 0 - 1 | สปอร์ติง(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 2 - 2 | เอดี เซวตา | 1-2 |
17:00 | เมริดา เอดี | 2 - 0 | ฟูเอนลาบราดา | 1-0 |
17:00 | นูมานเซีย | 1 - 1 | เรอัล มูร์เซีย | 0-1 |
17:00 | บาดาโฮซ | 2 - 1 | ซาลามังก้า | 1-1 |
17:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 1 - 2 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1-1 |
17:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 2 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี | 2-0 |
17:00 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0 - 0 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-0 |
17:00 | โอซาซูน่า บี | 1 - 0 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1-0 |
21:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2 - 1 | ปอนเตเบดรา | 1-0 |
21:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 2 - 2 | ยูดี โลโกรนเยส | 0-1 |
22:59 | คาสเตลล่อน | 0 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-0 |
22:59 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1 - 1 | เรอัล ยูนิโอน | 0-0 |
22:59 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1 - 1 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-0 |
00:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 2 - 0 | เซลต้า บีโก้ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เลอ ม็องส์ (ญ) | 0 - 1 | ลีล(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:15 | พีระมิดส์ เอฟซี | 1 - 1 | เอนพ์พี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เชฟฟิลด์ (ญ) | 1 - 1 | ปีเตอร์โบโร่ (ญ) | 1-1 |
20:00 | ยอร์ค ซิตี้ (ญ) | 1 - 4 | ชอร์ลีย์ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค | รอ | ทาเวิร์น |