ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
06:00 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0 - 0 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-0 |
07:30 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 3 - 0 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 2 - 2 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 0-1 |
18:00 | ฮอนก้าเอสพู | 0 - 0 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 0-0 |
22:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 1 - 1 | คูพีเอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
21:00 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 2 - 4 | อัลเตย์สปอร์ | 1-1 |
00:30 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 2 - 0 | อียูบสปอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 2 - 2 | ครูซ อาซูล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
22:30 | เมส เคอมัน | 1 - 1 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 1-1 |
22:45 | มาลาวัน | 1 - 2 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 1-2 |
22:45 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 1 - 5 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 0-2 |
22:59 | เพย์กัน | 0 - 2 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:15 | เซรามิกา | 0 - 0 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0-0 |
02:15 | สโมฮา เอสซี | 1 - 3 | เอล อิสไมลี่ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ Torneo Di Viareggio |
||||
20:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 0 - 0 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 3 - 1 | อิตาลีซีรี่ย์ ดีซีเลคชั่น(ยู18) | 1-1 |
20:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1 - 2 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 0-2 |
20:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1 - 1 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1 - 0 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
02:30 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0 - 0 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF U17 Championship |
||||
04:30 | โคลัมเบีย ยู17 | 0 - 0 | อุรุกวัย (ยู 17) | 0-0 |
07:00 | เอกวาดอร์ ยู17 | 2 - 2 | บราซิล (ยู 17) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
16:00 | ชางวอนซิตี้ | 2 - 1 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 1-0 |
17:00 | กังเนือง ซิตี้ | 1 - 2 | กยองนัม เอฟซี | 1-0 |
17:00 | เชนันซิตี้ | 3 - 2 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-0 |
17:00 | อินชอน โคเรียล | 1 - 2 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-0 |
17:00 | ชุนชอนซิติเซ็น | 1 - 2 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 2 - 0 | อลาจูเรนเซ่ | 0-0 |
09:25 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1 - 0 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
15:00 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) ยู17 | 0 - 2 | กรีซ(ญ) ยู17 | 0-1 |
20:00 | มอลโดวา(ญ) ยู17 | 0 - 5 | ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 | 0-3 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ |
||||
16:00 | อักฮซายิก โอรอล | 7 - 1 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 4-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
23:45 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 1 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 1-1 |
02:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0 - 1 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
22:59 | อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) | 0 - 1 | คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) | 0-1 |
01:15 | ออฟซอล (ยู 19) | 2 - 4 | ฟอลโล่ (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
03:30 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | 0 - 0 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 0-0 |
04:00 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1 - 0 | ลาเนรอส เอฟซี | 1-0 |
07:30 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 4 - 2 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0 - 3 | เอมิเรตส์ คลับ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
01:30 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 5 - 2 | อุฮุด(เยาวชน) | 2-0 |
01:30 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 2 - 0 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 2-0 |
01:30 | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | 4 - 1 | ฮาเจอร์(เยาวชน) | 0-1 |
01:30 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 0 - 1 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | 0-0 |
01:30 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 2 - 1 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
19:00 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1 - 0 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 0-0 |
20:45 | บีไน ไอลัท | 2 - 3 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 2-0 |
23:15 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0 - 3 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0-1 |
00:00 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 1 - 2 | ไอออนนิ โมดิอิน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | มอนเตอร์เรย์ บี | 1 - 2 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 2 - 1 | กูยาบา เอ็มที (เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 4 - 3 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 1-3 |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 5 - 1 | โกยาส(เยาวชน) | 3-0 |
01:00 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 2 - 0 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | 3 - 5 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
21:45 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 3 - 1 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0-0 |
21:55 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 1 - 4 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 0-2 |
22:00 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 2 - 2 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 1-2 |
04:00 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 4 - 0 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 1 - 2 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 0-0 |
00:30 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 0 - 2 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
05:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 1 - 1 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
01:00 | อัล นาจาฟ | 0 - 2 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-0 |
01:00 | อัล ฮานลาบา | 1 - 3 | อาร์บิล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 7 - 1 | มิก้า | 3-0 |
19:00 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 1 - 0 | ชีรัค บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
05:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 1 - 0 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 5 - 1 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด | 4-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | มาเชล มูบาเร็ค | 3 - 1 | เอฟเค กิฟดูวอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | บูร์ซาสปอร์ | 3 - 1 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 2 - 1 | โคลอน (สำรอง) | 0-0 |
21:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 1 - 2 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-0 |
21:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 5 - 0 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 3-0 |
01:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 1 - 2 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | 0 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | 0-0 |
06:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | คาราบัค 2 | 1 - 2 | ซากาตาล่า เอฟเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
02:00 | อัล มาร์คิย่า (ยู 23) | 2 - 2 | อัล วาครา(สำรอง) | 1-1 |
02:00 | อัล การาฟา(ยู 23) | 3 - 1 | อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) | 2-0 |
02:00 | อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) | 1 - 3 | อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | นาวาด เออร์เมีย | 1 - 2 | พาส ฮาเมดัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |