ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0 - 1 | ปิแอส กลิวิส | 0-0 |
01:30 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1 - 1 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 2 - 3 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1-2 |
22:15 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 2 - 3 | จีวาคีล่า เจเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
20:00 | วีบรอก | 1 - 0 | อัลบอร์ก | 1-0 |
22:00 | ซิลเคบอร์ก | 3 - 2 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-2 |
00:30 | เวเจิล | 0 - 0 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
01:45 | อานซี | 1 - 2 | ตูลูส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
09:00 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 1 - 1 | โคโล โคโล่ | 0-1 |
05:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(N) | 0 - 3 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0-1 |
05:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0 - 1 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-1 |
07:00 | โมนาคัส เอสซี | 0 - 0 | โบคา จูเนียร์ส | 0-0 |
07:00 | เอฟบีซี เมลการ์ | 1 - 1 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย คัพ |
||||
02:00 | สตวร์มกราซ | 1 - 0 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 1 - 0 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 1 - 1 | คาร์ราเรเซ่ | 1-1 |
22:59 | อาเลซซานเดรีย | 3 - 0 | อันคอน่า | 3-0 |
01:00 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0 - 0 | วิเชนซ่า | 0-0 |
01:30 | ลุคเชเซ่ | 0 - 0 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-0 |
01:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 2 - 2 | กุบบิโอ | 1-0 |
01:30 | วิส เปซาโร | 1 - 0 | ไอโมเลเซ่ | 1-0 |
01:30 | ปอนเทเดร่า | 2 - 0 | มอนเตวาชี | 1-0 |
01:30 | เรจเจียนา | 4 - 2 | เฟอร์มาน่า | 2-0 |
01:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1 - 6 | เชเซน่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ |
||||
00:00 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 1 - 1 | เอฟเค รอสตอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
00:30 | เฟเนร์บาห์เช่ | 4 - 1 | เคย์เซริสปอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
22:59 | เออีพี ปาฟอส | 1 - 1 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 2 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
22:00 | เซ็บซี่ | 4 - 1 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-0 |
01:00 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1 - 0 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย คัพ |
||||
01:15 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
21:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 4 - 3 | ตูกุมส์-2000 | 1-2 |
22:59 | ริก้า เอฟซี | 2 - 0 | เอฟเค ออดา ริกา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 0-1 |
00:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 1 - 0 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 0 - 0 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 0-0 |
22:59 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0 - 0 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-0 |
01:30 | รุช ซอร์ซอฟ(N) | 2 - 2 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
21:00 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 1 - 0 | ไอเอฟ เวสตรี | 1-0 |
21:00 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 0 - 1 | กรินดาวิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 4 - 1 | กัวรานี อาซุนซิยง | 2-1 |
07:00 | ซีดี เมกาเลนซ์(N) | 2 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-1 |
07:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) | 1 - 4 | บรากันติโน้ | 1-1 |
07:00 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล(N) | 0 - 2 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-1 |
07:00 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 0 - 2 | เซาเปาโล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | ดาลุ่ม | 0 - 1 | มิดเดลฟาร์ท | 0-0 |
18:30 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 4 - 2 | วอนลอส | 2-1 |
19:00 | โฮลสเตโบร บีเค | 1 - 4 | เอบี ทาร์นดี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
22:30 | เมส ราฟซานจาน | 1 - 0 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 1-0 |
22:59 | เพอร์เซโปลิส | 3 - 0 | มาลาวัน | 2-0 |
22:59 | ซาแนท นาฟ | 2 - 1 | เมส เคอมัน | 1-1 |
01:00 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 2 - 0 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
02:00 | อัล ฟาร์ท | 2 - 0 | อัล คาลีจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:30 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 1 - 1 | คาซม่า | 0-1 |
01:30 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 0 - 0 | อัล คูเวต เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 3 - 2 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
09:00 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 0 - 3 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF U17 Championship |
||||
04:30 | ปารากวัย ยู17 | 3 - 1 | โบลิเวีย ยู17 | 3-0 |
07:00 | เปรู (ยู17) | 0 - 3 | อาร์เจนตินา (ยู 17) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
20:30 | โนวี่เมสโต | 1 - 0 | เอสเคเอฟซีเรด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ |
||||
09:30 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 1 - 0 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 3 - 4 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 1-1 |
17:00 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 4 - 2 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 2-2 |
19:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 4 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 2-0 |
20:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 1 - 0 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา คัพ |
||||
21:00 | ซีเอส เปโตรคุบ | 3 - 1 | เอฟซี มิลซามี่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:45 | มาราธอน | 1 - 1 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | แอนติกา จีเอฟซี | 3 - 1 | กัวสตาโตยา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:45 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 1 - 1 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
02:50 | ออโซมารโซ่ | 1 - 1 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี |
||||
22:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 3 - 2 | เจนัว(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
19:15 | เดอะ คอง | 1 - 4 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:15 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 2 - 1 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 5 - 1 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 2-1 |
17:30 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 2 - 3 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 1-2 |
19:00 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 5 - 1 | ไพรบราม (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 0 - 0 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 2 - 0 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 2 - 1 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 1-0 |
06:00 | กูยาบา เอ็มที (เยาวชน) | 1 - 0 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
21:45 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 1 - 2 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 1-1 |
21:50 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 2 - 0 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-0 |
04:00 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 3 - 1 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 1-1 |
04:00 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0 - 2 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
15:30 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 0 - 3 | โปรตุเกตเรเต้ | 0-0 |
16:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 0 - 1 | ยูดี ซามาโน | 0-1 |
17:00 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 2 - 0 | เอสดี ไลเนา | 1-0 |
17:00 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 0 - 2 | ซีดี อัลกูไนโน | 0-1 |
17:00 | คอนดัล ซีเอฟ | 0 - 0 | ซีดี พราวิอาโน | 0-0 |
17:30 | มันเชโก้ ซิวดัด | 1 - 0 | ยูบี คอนเควนเซ่ | 0-0 |
22:30 | ยูซี เซียราส | 1 - 3 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | ซีดี ช็อกโก | 0 - 1 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 0-1 |
22:59 | ซีดี อิเยร์กาส | 3 - 0 | ลาโซลาน่า | 2-0 |
22:59 | คอนสตานเซีย | 2 - 2 | ซีดี บินิสซาเลม | 1-0 |
22:59 | ซีดี มานาคอร์ | 5 - 0 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 4-0 |
22:59 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 0 - 0 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 0-0 |
23:15 | ซิลวา เอสดี | 1 - 2 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 0-1 |
23:30 | ชิลลา ซีเอฟ | 1 - 0 | บียาร์เรอัล ซี | 1-0 |
23:30 | ซีเอฟ เปราลาดา | 1 - 2 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
02:00 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | 5 - 0 | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | โครย์ดอน คิงส์ | 2 - 2 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ คราว พริ้นคัพ |
||||
02:00 | อัล ซาดด์ | 0 - 2 | อัล-ดูฮาอิล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
18:00 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | รอ | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
20:00 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 4 - 2 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 3-0 |
20:00 | เทรนซีน (ยู 19) | 2 - 2 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 4 - 2 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | 4-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 1 - 2 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 0-2 |
17:45 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 1 - 0 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
17:45 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 0 - 2 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:50 | 24 de Setiembre | 2 - 1 | มาร์ตินเลเดสมา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ไครัต อคาเดมี่ | 5 - 2 | อีกิบาสตัซ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 4 - 0 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | โซรัซ FK อูลกัช | 1 - 2 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ INDSC |
||||
18:30 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 0 - 1 | อิซาว์ลเอฟซี | 0-0 |
22:00 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี | 0 - 6 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา CUP |
||||
01:45 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 1 - 1 | เอฟซี ออร์ดิโน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | 0 - 0 | กวาง นัม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | โคเวนทรี (ยู 21) | 0 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | โปรตุเกส (ยู 16) | 0 - 2 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) | 0-1 |
00:00 | โมร็อคโก(ยู16) | 0 - 1 | ไอวอรี่ โคสต์ (ยู16) | 0-1 |
00:00 | ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16) | 1 - 0 | กินี (ยู16) | 0-0 |
00:00 | เบลเยียม (ยู 16) | 0 - 3 | อังกฤษ (ยู 16) | 0-1 |
00:00 | เม็กซิโก (ยู 16) | 0 - 1 | โรมาเนีย (ยู 16) | 0-0 |
00:00 | ฝรั่งเศส (ยู 16) | 2 - 1 | เดนมาร์ก ยู16 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1 - 0 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:25 | สตราธมอร์ | 0 - 1 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0-1 |
16:30 | โลแกน วิลเลจ | 1 - 6 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 0-2 |
16:45 | เมลเบิร์น ไนท์ | 6 - 1 | โคริโอ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:00 | บัลแกเรีย (ญ) | 3 - 0 | ลิธัวเนีย (ญ) | 1-0 |
17:30 | อาร์เมเนีย( (ญ) | 0 - 6 | ไซปรัส (ญ) | 0-5 |
20:00 | เดนมาร์ก ( ญ ) ยู 23 | 3 - 1 | ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู 23 | 2-1 |
20:00 | นอร์เวย์ (ญ) ยู23 | 3 - 0 | เบลเยียม (ญ) ยู 23 | 1-0 |
20:00 | โปแลนด์(ญ) | 2 - 1 | คอสตาริกา (ญ) | 0-0 |
20:30 | อิตาลี(ญ) ยู23 | 0 - 2 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 | 0-0 |
21:00 | โคโซโว (ญ) | 1 - 0 | ลัตเวีย (ญ) | 1-0 |
22:59 | สเปน(ญ) | 4 - 2 | นอร์เวย์(ญ) | 2-1 |
23:30 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) | 0 - 0 | จีน(ญ) | 0-0 |
01:15 | เวลส์ (ญ) | 4 - 1 | ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) | 3-0 |
01:30 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) | 2 - 0 | โมร็อกโก (ญ) | 1-0 |
01:45 | อังกฤษ(ญ) | 1 - 1 | บราซิล (ญ) | 1-0 |
06:10 | อาร์เจนตินา (ญ) | 1 - 1 | เวเนซุเอลา (ญ) | 0-1 |
07:00 | ปานามา (ญ) | 1 - 0 | สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
04:00 | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
21:30 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 1 - 1 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:45 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 1 - 2 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0-1 |
22:45 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 0 - 2 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0-1 |
23:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 0 - 1 | ซังค์ เพาลี 2 | 0-1 |
00:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 1 - 1 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-1 |
00:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 2 - 0 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 1-0 |
00:00 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 4 - 1 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 1-0 |
00:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 3 - 0 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 3-0 |
00:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 2 - 2 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
01:00 | เอฟซี กอสเซา | 2 - 0 | อูซี่ | 2-0 |
01:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 4 - 1 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 3-0 |
01:30 | เมแร็ง | 1 - 0 | เวอแวสปอร์ต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | เอสเฟา รีด บี | 3 - 2 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 2 - 2 | เอบี โคเปนฮาเกน | 2-0 |
18:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 1 - 1 | บีเค เฟรม | 0-0 |
19:00 | โคลดิ้ง | 2 - 1 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 1-0 |
19:00 | บราแบรนด์ | รอ | เจมส์เมอบังค์ | |
19:00 | โรสกิลด์ | 0 - 1 | ทิซเตด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
01:00 | เอฟโอซี ฟาร์สต้า | 0 - 0 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
15:30 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 6 - 1 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:59 | ซานเปโดร | 1 - 1 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:00 | ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ | 2 - 2 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
07:00 | เกาะ กรีน เอเอฟซี | 0 - 1 | โคซแท็ล สปิริท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
22:30 | 1. FC Gievenbeck | 1 - 1 | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | 1-1 |
22:30 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 2 - 2 | วีเอฟบีเออร์บัค | 2-2 |
23:15 | เอฟซี กีสเซิน | 1 - 0 | วอล์ดเกอเมส | 0-0 |
00:00 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 0 - 2 | ฟอร์ซไฮม์ | 0-1 |
00:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 2 - 0 | เอนด์เทบรูกค์ | 1-0 |
00:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 2 - 0 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 0-0 |
00:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 0 - 1 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก | 0-0 |
00:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) | 4 - 1 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 1-0 |
00:30 | เรติงเกน เอสวี | 3 - 0 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 2-0 |
00:30 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 1 - 3 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 0-2 |
01:00 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 1 - 1 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:00 | ยูเวนตุส มานากัว | 0 - 7 | เรอัล เอสเทล | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
01:10 | เจโอเอส วอเตอร์กราฟสเมียร์ | 1 - 1 | ยูเอ็นเอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | ฮอลเบค | 1 - 2 | เวการ์ | 1-1 |
19:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 2 - 1 | ริงโคบิง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) | 2 - 1 | อคาสซูโซ(สำรอง) | 2-0 |
21:00 | โคลอน (สำรอง) | 2 - 1 | บานฟิลด์(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
18:30 | แมนดูราท ซิตี้ | 3 - 2 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1 - 2 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 0-0 |
20:00 | กัสซีโน | 3 - 2 | เอสเอส โนล่า 1925 | 0-0 |
20:00 | โพเมเซีย | 1 - 1 | ปอติซี 1906 | 0-0 |
20:00 | บาร์เลตต้า | 1 - 0 | ทีมอัลตามูรา | 0-0 |
20:00 | กอซซาโน่ | 1 - 3 | เซสตริ เลเวนเต | 1-0 |
20:00 | วิลลาฟรองคา | 0 - 2 | ยูเอส เอดลิเซ | 0-0 |
20:00 | สแกนดิคซิ | 1 - 1 | คาร์ปิ | 1-0 |
20:00 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 3 - 0 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 2-0 |
20:00 | คาเวเซ่ | 4 - 1 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 2-1 |
20:00 | กลาดิเอเตอร์ | 1 - 1 | เอฟบีซี กราวิน่า | 0-0 |
20:00 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 0 - 1 | เอเอสดี มารีนา ฟรานกา | 0-1 |
20:00 | อาร์โคนาเตเซ่ | 2 - 1 | ลูเมซซานี่ | 0-0 |
20:00 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 0 - 1 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 0-0 |
20:00 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 0 - 0 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | เอซี เมสเตร่ | 4 - 1 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 2-1 |
21:00 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 2 - 3 | โนเซริน่า | 2-1 |
21:00 | ไลกอร์น่า | 2 - 2 | เลคนาโน | 1-0 |
22:59 | ปอจจิบอนซิ | 1 - 1 | ปอนซัคโค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
02:15 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 2 - 0 | เอส.เอส.มูราต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
01:00 | ฮาโปเอล บีไน มัสมัส | 1 - 1 | มัคคาบี้ อฮิลัคซอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:10 | เวสเตอร์โล(สำรอง) | 3 - 3 | เควี เมชิลิน(ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:45 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 3 - 1 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 3 - 1 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 3 - 0 | เกตาเฟ่(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | ซีพิดรูด แรชต์ | 0 - 0 | นาวาด เออร์เมีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 | 0 - 1 | เคไอ คลากสวิก 2 | 0-0 |
21:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู 2 | 1 - 0 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ริโอ อาฟ(ยู 23) | 1 - 0 | มาริติโม่(ยู 23) | 0-0 |