ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:30 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1 - 0 | โบคา จูเนียร์ส | 1-0 |
05:00 | เบลกราโน่ | 2 - 0 | ซีเอ ฮูราแคน | 1-0 |
05:40 | ราซิ่ง คลับ | 0 - 1 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0-0 |
07:30 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ | 1-0 |
07:45 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 2 - 3 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 0-0 |
00:30 | เบซิคตัส เจเค | 2 - 0 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ |
||||
22:30 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0 - 1 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
01:30 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0 - 5 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | เอซี มิลาน | 1 - 0 | นาโปลี | 1-0 |
02:00 | เรอัล มาดริด | 2 - 0 | เชลซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี ลวีฟ | 1 - 2 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1 - 0 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 1-0 |
22:59 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 1 - 0 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 1 | บันไดมาสปอร์ | 0-0 |
00:30 | อียูบสปอร์ | 0 - 2 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
22:59 | สโลวาน บราติสลาวา | 2 - 1 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
01:45 | อีสต์ไลก์ | 2 - 5 | เกทส์เฮด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | คาร์มิโอทิสซ่า | 2 - 0 | เออีเอล ลิมาสซอล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
23:30 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 2 - 1 | เออีเค เอเธนส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1 - 1 | เกล็นโตรัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
03:00 | ชบับ อลอร์ดอน | 1 - 0 | เอฟซี นูอาดิโบ | 1-0 |
03:00 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 3 - 1 | เฟร์ ราเบท | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
02:30 | โนว่า อีกูอาคุ | 1 - 2 | อเมริกา เอ็มจี | 0-0 |
05:00 | กอริติบ้า พีอาร์ | 3 - 3 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2-1 |
05:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
05:30 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 3 - 0 | เอสซี เปซานดูปารา | 3-0 |
06:00 | พัลไมรัส | 4 - 2 | ทอมเบนเซ่ | 2-1 |
07:30 | เรโม เบเลม | 2 - 0 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1-0 |
07:30 | อัตเลติโก มิไนโร่(N) | 2 - 1 | บราซิล เด เปโลตัส | 0-0 |
07:30 | ยาปิรันก้า | 0 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 0 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 2 - 1 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:30 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 0 - 3 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
17:00 | จูบิโล อิวาตะ | 1 - 1 | มาชิดา เซลเวีย | 1-1 |
17:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 3 - 1 | รีโนฟา ยามากูชิ | 2-0 |
17:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0 - 1 | เธสปา คูซัทสึ | 0-0 |
17:00 | โทชิกิ เอสซี | 2 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 1-0 |
17:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 2 - 1 | บรัวบริทอากีต้า | 0-0 |
17:00 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 3 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 2-0 |
17:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0 - 0 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-0 |
17:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1 - 1 | เวกัลตา เซนได | 1-0 |
17:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0 - 2 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0-0 |
17:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 2 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:15 | เอล ดัคเลยาห์ | 0 - 0 | เซรามิกา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 1 - 1 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
04:00 | อัล อัคห์ดาร์ | รอ | อัล-ตาฮัดดี้ |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
01:00 | โซฮาร์ คลับ | 0 - 1 | ดูฟาร์ | 0-1 |
01:00 | ซูร์ คลับ | 0 - 1 | อัล โอรูบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
02:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 1 - 0 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 0-0 |
02:00 | เบรซิน ซิตี้ | 5 - 0 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 4-0 |
02:00 | อินเวอร์รูเรีย | 4 - 0 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
09:15 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 3 - 0 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่(N) | 1 - 0 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 0-0 |
07:30 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) | 0 - 1 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 1 - 2 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ |
||||
05:00 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0 - 0 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-0 |
05:00 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 1 - 1 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
13:00 | กยองนัม เอฟซี | 2 - 0 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 1-0 |
17:00 | แดกู เอฟซี | 1 - 1 | เชนันซิตี้ | 1-0 |
17:00 | กวางจู เอฟซี | 2 - 1 | ปูซานไอปาร์ค | 1-0 |
17:00 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1 - 1 | ซองนัม เอฟซี | 0-0 |
17:00 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 1 - 3 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-0 |
17:00 | ชางวอนซิตี้ | 1 - 2 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
17:00 | กิมโป เอฟซี | 1 - 1 | เอฟซี โซล | 0-0 |
17:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 2 - 1 | ซูวอน ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) | 0 - 1 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ซีดี ดรากอน | 3 - 1 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:00 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0 - 2 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-1 |
22:59 | ดินาโม บาตูมี | 2 - 2 | ดินาโม ทบิลิซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
00:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 3 - 2 | 07 Vestur Sorvagur | 0-1 |
00:00 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 3 - 0 | อีบีสเทิลมูล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:30 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 1 - 0 | กัวสตาโตยา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
06:00 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0 - 1 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ |
||||
19:30 | คลับ แอฟริเคน | 0 - 0 | โอลิมปิก เด เบจา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ |
||||
22:59 | ทรานส์ นาร์ว่า | 0 - 0 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
17:00 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 1 - 3 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB II |
||||
21:00 | กีไอร์มอต เอสอี | 1 - 2 | ซิโอฟอค เอฟซี | 1-1 |
21:00 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 0 - 1 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | 0-0 |
21:00 | เบเก้ซัคซาบา | 1 - 2 | ชัควารี่ ทีเค | 1-1 |
21:00 | ดอร์โรจี เอฟซี | 1 - 1 | ไนเรกิฮาซา | 1-1 |
21:00 | คาซิงบาร์ซิคา | 1 - 3 | โซลอคซาร์ | 0-1 |
22:59 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี | 0 - 1 | ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี | 0-0 |
22:59 | ซเซจ เอเค | 0 - 0 | เอฟซี ไอการ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 1 - 2 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 0-2 |
18:00 | ทันห์ เฮาห์ เอฟซี | 4 - 1 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 0-1 |
18:00 | เอสเอชบี ดานัง | 0 - 0 | เดอะ คอง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0 - 4 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0-3 |
17:30 | เบอโน่ (ยู 19) | 2 - 0 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
20:00 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0 - 0 | บุนยอดกอร์ | 0-0 |
20:30 | บูโซโร เอฟเค | 1 - 1 | ทูรัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0 - 5 | เวนาโดส เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) | รอ | เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1 - 2 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1 - 3 | โกยาส(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 7 - 3 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 4-2 |
01:00 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 1 - 4 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | โลบี สตาร์ส | 3 - 2 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
06:00 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 3 - 1 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
00:00 | ดีเจเค เจเบนบัช | 2 - 2 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:59 | สโลโบด้า อูซิเซ่ | 2 - 2 | อินดิจา | 0-2 |
22:59 | เอฟเค ทราจัล | 0 - 1 | แมควา ซาแบค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 3 - 0 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
19:30 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 3 - 3 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:00 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 1 - 1 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 1-0 |
19:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 4 - 1 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | บาหลี ยูไนเต็ด | 3 - 2 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 1-2 |
ผลบอลวันที่ INDSC |
||||
22:00 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่(N) | 0 - 2 | เบงกาลูรู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
01:45 | เอฟซี โรมาเนีย | 1 - 2 | ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก คัพ |
||||
00:50 | ซีเอส เพแทนจ์ | 2 - 3 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 2-3 |
01:00 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 2 - 0 | โฟล่า เอสซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:35 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 1 - 1 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 0-0 |
16:30 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 3 - 1 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
16:00 | ด่งท้าป(ยู 19) | 0 - 1 | ด่งเติมล็องอาน(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0 - 0 | มาริเลีย | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 1 - 0 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
07:00 | เดปอร์ติโบ กีโต้(N) | 1 - 1 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
00:00 | ไอน์ทรัคท์ เทรียร์(ยู 19) | 0 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
18:00 | พานาเลฟซิไนกอส | 3 - 2 | ซาคินทอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
00:00 | สตาเด้ นยอนเนียส | 5 - 2 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
18:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 2 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | 0-1 |
19:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 1 - 2 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
19:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 2 - 2 | ออร์ดูสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 1 - 3 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1-1 |
19:00 | วาซิโต้ เอฟซี | 0 - 3 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-1 |
19:00 | บานดาริ | 1 - 2 | กอร์ มาเฮีย | 0-0 |
19:15 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ทัสเคอร์ | 0-0 |
19:15 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 4 - 2 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:00 | เอฟเคเซต้า | 1 - 1 | โอทรานท์ | 1-0 |
21:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 1 - 1 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0-0 |
21:00 | โอเอสเค อิกาโล | 2 - 1 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
02:00 | คลับ ออโรร่า | 2 - 2 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
21:00 | อีเอสเอ็มทีเค | 1 - 0 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 | 0-0 |
21:00 | บุดดาออร์ส เอสซี | 1 - 2 | ทาทาบันย่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
05:00 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 1 - 1 | ยูเวนตุส มานากัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:10 | อัลมาโกร(สำรอง) | 0 - 3 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 4 - 3 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 1-3 |
21:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) | 1 - 1 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 3 - 0 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 3 - 1 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 3-0 |
00:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 0 - 0 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | คิลเมส(สำรอง) | 2 - 2 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 1-1 |
01:00 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
19:00 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 2 - 1 | ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | 1 - 2 | ซากาตาล่า เอฟเค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
02:15 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 0 - 4 | เตร เพนน์ | 0-0 |
02:15 | ทรี ฟิโอริ | 4 - 1 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 2-1 |
02:15 | ซาน โจวันนี | 1 - 1 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) | 1 - 2 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | รูกินโซ เอฟซี | รอ | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | |
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | รอ | กายันซ่า ยูไนเต็ด | |
21:00 | บูจุมบูรา ซิตี้ | รอ | มูซอนกาติ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 2 - 1 | บียูเอล เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:00 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 0 - 2 | อิงโกลสตัดท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 1 - 1 | วิตอเรีย เซตูบัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1 - 2 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-2 |