ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 3 - 1 | ยูซี ดับลิน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:30 | ลานุส | 2 - 1 | ซาร์เมียนโต้ | 2-0 |
01:30 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 2 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 0-0 |
06:30 | เบลกราโน่ | 1 - 0 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1-0 |
06:30 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0 - 2 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0 - 2 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 0-0 |
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 1 - 1 | เอสวี รีด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 2 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1-0 |
04:30 | คุยอาบา | 1 - 1 | บรากันติโน้ | 0-0 |
04:30 | เซาเปาโล | 3 - 0 | อเมริกา เอ็มจี | 1-0 |
07:00 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1 - 0 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
23:15 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เวสเตอร์โล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1 - 2 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0-1 |
22:30 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0 - 2 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-1 |
01:00 | โปกอน เซซิน | 4 - 2 | สตอล เมียเลช | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 1 - 3 | โคโลญจน์ | 0-2 |
20:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 2 - 4 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0-2 |
20:30 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 3 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-1 |
20:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1 - 5 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-3 |
23:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 4 - 0 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 1 - 3 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1-2 |
18:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 2 - 0 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 0-0 |
18:00 | เนิร์นแบร์ก | 2 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 1-0 |
01:30 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1 - 2 | มักเดเบิร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค คิมกี้ | 4 - 2 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1-1 |
20:30 | เฟเคิล | 1 - 3 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 1-2 |
22:59 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 3 - 1 | ดินาโม มอสโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | เอเจ โอแซร์ | 1 - 1 | ลีลล์ | 0-1 |
02:00 | ล็องส์ | 3 - 0 | โมนาโก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | แซงต์ เอเตียน | 1 - 3 | เม็ตซ์ | 1-3 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 2 - 1 | แก็งก็อง | 1-1 |
00:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 2 - 1 | โซโชซ์ | 2-0 |
00:00 | เลอ อาฟร์ | 0 - 0 | เกววีลย์ อูแอส | 0-0 |
00:00 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1 - 2 | ก็อง | 0-2 |
00:00 | ดิฌง | 1 - 1 | บาสเตีย | 0-0 |
00:00 | อานซี | 0 - 3 | โรเดซ อเวรอน | 0-0 |
00:00 | ปารีส เอฟซี | 3 - 0 | นีมส์ | 1-0 |
00:00 | อาเมียงส์ | 0 - 2 | วาล็องเซียนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
21:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0 - 0 | ลาห์ติ | 0-0 |
21:00 | เคทีพี ค็อตก้า | 2 - 1 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | เอฟซี โซล | 3 - 1 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1-0 |
14:30 | แดกู เอฟซี | 1 - 0 | แทจอน ซิติเซน | 1-0 |
14:30 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 2 - 2 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-1 |
17:00 | อินชอนยูไนเต็ด | 2 - 2 | ซูวอน ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
23:45 | เอสซี ฮีเรนวีน | 2 - 3 | เอ็มเมน | 1-0 |
02:00 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 0 - 0 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1 - 3 | ดีซี ยูไนเต็ด | 1-1 |
06:30 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2 - 0 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 1-0 |
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 2 - 1 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 1-0 |
06:40 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 2 - 1 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 2-0 |
06:40 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 3 - 1 | เอฟซี ดัลลัส | 1-0 |
06:40 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 4 - 2 | โตรอนโต้ เอฟซี | 3-0 |
07:30 | แนชวิลล์ เอฟซี | 1 - 1 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 1-0 |
07:30 | ฮุสตัน ไดนาโม | 1 - 0 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | เอสเค บรานน์ | 3 - 1 | วาเลเรนก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | ฟามาลิเคา | 3 - 2 | มาริติโม่ | 0-2 |
00:00 | เบาวิสต้า เอฟซี | 3 - 2 | ริโอ อาฟ | 3-1 |
02:30 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0 - 2 | ปอร์โต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1 - 2 | เอฟซี โตเกียว | 1-2 |
17:00 | วิสเซล โกเบ | 2 - 3 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 2-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ฮัมมาร์บี้ | 2 - 0 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 1-0 |
22:30 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 1 - 2 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | วินเตอร์ทูร์ | 1 - 2 | กราสฮ็อปเปอร์ | 0-2 |
01:30 | ยัง บอยส์ | 6 - 1 | เซอร์เวตต์ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:30 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 6 - 1 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 4-0 |
21:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 1-0 |
21:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 0 - 2 | คิลมาร์น็อค | 0-2 |
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1 - 1 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1-1 |
21:00 | เซลติก | 1 - 1 | มาเธอร์เวลล์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | อุมรานิเยสปอร์ | 0 - 2 | เบซิคตัส เจเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | โอซาซูน่า | 3 - 2 | เรอัล เบติส | 3-1 |
21:15 | อัลเมเรีย | 1 - 2 | แอธเลติก บิลเบา | 0-1 |
23:30 | เรอัล โซเซียดาด | 2 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-0 |
23:30 | เรอัล บายาโดลิด | 1 - 0 | คิโรน่า | 1-0 |
02:00 | เรอัล มาดริด | 2 - 0 | เซลต้า บีโก้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
23:15 | พาส เจียนนิน่า | 3 - 2 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-1 |
23:15 | เลวาเดียกอส | 2 - 2 | ไอโอนิกอส | 0-1 |
23:15 | เลเมีย | 1 - 0 | พีเออี อโตรมิตอส | 0-0 |
23:15 | โอเอฟไอ เครเต้ | 1 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | บียาร์เรอัล บี | 1 - 2 | อัลบาเซเต้ | 1-1 |
21:15 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 2 - 1 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 2-1 |
21:15 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1 - 4 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-2 |
23:30 | ลาส พัลมาส | 0 - 0 | เลบานเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | ซาแลร์นิตาน่า | 3 - 0 | ซัสเซาโล่ | 2-0 |
22:59 | ลาซิโอ | 0 - 1 | โตริโน่ | 0-1 |
01:45 | ซามพ์โดเรีย | 1 - 1 | สเปเซีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 2 | จิลลิ่งแฮม | 0-1 |
21:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 2 - 0 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | บาร์โรว์ | 0 - 1 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 1-0 |
21:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 3 - 1 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 3-1 |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 4 - 1 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 3-1 |
21:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 2 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-0 |
21:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1 - 0 | โรชเดล | 1-0 |
21:00 | วอลซอลล์ | 2 - 3 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0 - 2 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1 - 3 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1-0 |
21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 1 - 5 | สวินดอน ทาวน์ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | ฟูแล่ม | 2 - 1 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1-1 |
21:00 | ลิเวอร์พูล | 3 - 2 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0-0 |
21:00 | เบรนท์ฟอร์ด | 1 - 1 | แอสตัน วิลล่า | 0-0 |
21:00 | คริสตัล พาเลซ | 0 - 0 | เอฟเวอร์ตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
21:00 | บริสตอล ซิตี้ | 2 - 1 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | เบิร์นลี่ย์ | 1 - 2 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0-0 |
21:00 | นอริช ซิตี้ | 0 - 3 | สวอนซี ซิตี้ | 0-2 |
21:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 1 | แบล็คพูล | 0-0 |
21:00 | โคเวนทรี ซิตี้ | 2 - 1 | เร้ดดิ้ง | 1-0 |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1 - 0 | วัดฟอร์ด | 1-0 |
21:00 | วีแกน แอธเลติก | 2 - 1 | มิลล์วอลล์ | 1-1 |
23:30 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1 - 1 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1 - 0 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 3 | มอร์แคมบ์ | 1-1 |
21:00 | พอร์ทสมัธ | 1 - 0 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 2 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | บาร์นสลีย์ | 2 - 0 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1 - 0 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1-0 |
21:00 | พอร์ทเวล | 2 - 0 | บริสตอล โรเวอร์ส | 2-0 |
21:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0 - 2 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 3 - 1 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1 - 0 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-0 |
21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 3 - 1 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | โมเดน่า | 0 - 0 | สปอล | 0-0 |
19:00 | โฟรซิโนเน่ | 0 - 0 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-0 |
19:00 | โคโม | 1 - 1 | อัสโคลี่ | 0-0 |
19:00 | ชิตตาเดลล่า | 0 - 1 | เจนัว | 0-0 |
19:00 | เปรูจา | 0 - 0 | โคเซนซ่า 1914 | 0-0 |
19:00 | ปาร์ม่า | 2 - 1 | กาญารี่ | 0-1 |
21:15 | ปาแลร์โม่ | 1 - 1 | เบเนเวนโต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
02:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 1 - 1 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:30 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 3 - 2 | เซินเจิ้น เอฟซี | 1-0 |
18:35 | ชางชุน ย่าไท่ | 3 - 2 | ต้าเหลียน โปร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ตงกวนกวนเหลียน | 1 - 0 | อู๋ซี หวูโกว | 0-0 |
14:30 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 2 - 0 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 0-0 |
18:30 | เจียงซี เหลียนเชง | 0 - 1 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
22:45 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้(N) | 3 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 1 - 2 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0-1 |
22:30 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 1 - 2 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-1 |
00:00 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 2 - 2 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 1-0 |
00:00 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 0 - 0 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1 - 1 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 3 - 2 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 3-1 |
19:00 | เวเลซ | 1 - 1 | เอฟซี มินาจ | 0-0 |
21:00 | ดินาโม เคียฟ | 1 - 1 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:30 | บิสทริกา | 1 - 0 | เอ็นเค นาฟต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | สเตด โลซาน อูชชี | 2 - 2 | เอฟซี ธูน | 1-1 |
22:59 | อารัว | 5 - 2 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1 - 0 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 0-0 |
20:00 | ไอเค บราเก้ | 1 - 0 | เฮลซิงบอร์ก | 1-0 |
20:00 | จีเอไอเอส | 2 - 0 | แลนด์สโครน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0 - 0 | รัวฟอส | 0-0 |
20:00 | โฮดด์ | 1 - 1 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 1-1 |
20:00 | เอฟเค เจิร์ฟ | 3 - 2 | สคีด ออสโล | 2-1 |
20:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 2 - 0 | คองสวิงเกอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
19:00 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 2 - 1 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 2-0 |
21:30 | โบโตซานี่ | 0 - 0 | คราอิโอว่า | 0-0 |
00:30 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 1 - 0 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 0 - 0 | เวนด์ซีเซล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1 - 0 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1 - 0 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1-0 |
21:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 4 - 0 | โบแร็ค คาแค็ก | 2-0 |
22:59 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 4 - 1 | บัซคา โทโพลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
22:59 | อียูบสปอร์ | 1 - 1 | เพนดิคสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:45 | เอฟซี ฮีบาร์ | 0 - 1 | อาร์ดา | 0-1 |
23:30 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1 - 0 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 1 - 2 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1-0 |
22:59 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0 - 1 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0-0 |
22:59 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1 - 3 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อิสทรา 1961 พูลา | 0 - 0 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-0 |
00:10 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 2 - 0 | วาร์เท็กซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
18:45 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 2 - 1 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 0-1 |
18:45 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 1 - 4 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1-1 |
18:45 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 2 - 1 | บาลา ทาวน์ | 2-0 |
18:45 | เดอะ นิว เซนต์ส | 4 - 1 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 1-0 |
18:45 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 3 - 2 | แกลร์นาร์ฟอน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:00 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1 - 2 | เคชเคเมติ ทีอี | 0-2 |
00:30 | วาซาส | 0 - 1 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 1 - 0 | ฮราเดตส์กราลอเว | 0-0 |
21:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 1 - 0 | บานิค ออสตราว่า | 1-0 |
21:00 | สโลวัคโก้ | 1 - 1 | สปาร์ตาปราก | 1-0 |
21:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 1 - 2 | เทปลิเซ่ | 0-1 |
00:00 | สลาเวีย ปราก | 3 - 0 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 3 - 0 | เบียรส์ชอทวิลริค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 1 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:15 | คลับ ตีฮัวนา | 0 - 0 | คลับ เลออน | 0-0 |
06:00 | ปาชูก้า | 2 - 1 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
22:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 4 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-1 |
22:30 | เฟอรัลพิซาโล | 2 - 1 | โปรเซดโต้ | 1-0 |
22:30 | มานโตวา | 1 - 3 | ปาโดวา | 1-1 |
22:30 | ปิอาเชนซา | 1 - 0 | วิเชนซ่า | 1-0 |
22:30 | เทรนโต้ | 2 - 1 | โนวาร่า | 2-1 |
22:30 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 2 - 3 | เรนาเต้ เอซี | 1-2 |
22:30 | เลชโก้ | 0 - 0 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-0 |
22:30 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1 - 2 | ตริเอสติน่า | 0-0 |
22:30 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1 - 0 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | อัลทริงแคม | 2 - 2 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0 - 0 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-0 |
21:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บาร์เน็ต | 0-0 |
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1 - 3 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | วอคกิ้ง | 2 - 1 | เกทส์เฮด | 2-0 |
21:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 0 - 3 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-1 |
21:00 | บรอมลีย์ | 2 - 0 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1-0 |
21:00 | อีสต์ไลก์ | 0 - 0 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0-0 |
21:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 2 - 5 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0-2 |
21:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 2 - 2 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1-2 |
21:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 2 - 2 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0-1 |
00:30 | เร็กซ์แฮม | 3 - 1 | บอร์แฮม วู๊ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 2 - 2 | แพททริค ทริสเทล | 1-1 |
21:00 | อินเวอร์เนสส์ | 1 - 1 | ดันดี | 0-0 |
21:00 | อาร์บรอท | 0 - 1 | โคฟ เรนเจอร์ | 0-0 |
21:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1 - 0 | เรธโรเวอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 1 - 4 | ฟัลเคิร์ก | 0-2 |
21:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 2 - 3 | มอนโทรส | 2-3 |
21:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0-0 |
21:00 | ปีเตอร์เฮด | 1 - 1 | ไคลด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ดัมบาร์ตัน | 1 - 0 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0-0 |
21:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0 - 1 | บอนนี่ริกก์โรส | 0-1 |
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 3 - 1 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1-0 |
21:00 | สแตรนแรร์ | 3 - 1 | เอลจิน ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 3 - 1 | แอนนัน แอธเลติก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | อคาเดมีโค วิสุ | 1 - 4 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0-3 |
20:00 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 2 - 0 | ไลซอส | 1-0 |
21:30 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 2 - 1 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0 - 0 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-0 |
22:59 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1 - 0 | เนีย ซาลามิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
21:00 | เกล็นโตรัน | 3 - 0 | โคเลอไรน์ | 3-0 |
21:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 3 - 2 | พอร์ทาดาวน์ | 1-0 |
21:00 | คลิฟตันวิลล์ | 3 - 3 | ครูซาเดอร์ | 0-1 |
21:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 1 - 3 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0-1 |
21:00 | นิวรี่ ซิตี้ | 2 - 2 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
17:45 | เวเรีย เอฟซี | 1 - 2 | อิราคลิส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
20:00 | เจเอพีเอส | 1 - 0 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-0 |
20:00 | ยาโร | 1 - 1 | คาพา | 0-1 |
20:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 0 - 0 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ซิอัวลิอาย | 1 - 1 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 2 - 1 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 3 - 0 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 0 - 2 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 0-0 |
21:00 | บีเค โอลิมปิค | 0 - 1 | แอตวิดาเบิร์ก | 0-1 |
21:00 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 0 - 1 | ลุนด์ บีเค | 0-1 |
21:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 6 - 0 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 3-0 |
21:00 | คาร์ลสเตด บีเค | 2 - 3 | เทบีย์ไอเอส | 2-2 |
21:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 0 - 3 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 0-1 |
21:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 1 - 0 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0-0 |
21:00 | โบเดน บีเค | 0 - 3 | ยูเมีย เอฟซี | 0-1 |
21:10 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 1 - 2 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 1 - 1 | ออดราออปอเล | 0-1 |
22:30 | รุช ซอร์ซอฟ | 2 - 0 | วิสล่า คราคอฟ | 1-0 |
01:00 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0 - 0 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
18:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2 - 1 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1-1 |
21:00 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 1 - 1 | สลาเวีย โมซีร์ | 0-0 |
22:59 | ดินาโม มินส์ค | 3 - 1 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
13:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1 - 1 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-1 |
19:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 3 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2-0 |
19:00 | โรดิน่ามอสควา | 2 - 2 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 1-1 |
20:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0 - 3 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0-2 |
20:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0 - 1 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0-0 |
20:30 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 2 - 1 | เวเลส | 1-0 |
01:00 | บัลติก้า | 3 - 2 | เอฟซี อูฟา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | ซิมบ้า | 1 - 0 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1-0 |
02:00 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 1 - 4 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 1-2 |
02:00 | เอล อาห์ลี | 2 - 0 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ทอร์ค | 1 - 1 | บอสตัน ริเวอร์ | 0-1 |
04:00 | ลาลุซ | 2 - 2 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 0-1 |
06:30 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 1 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 0 - 2 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0-0 |
06:00 | เซียนเซียโน่ | 1 - 1 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | รีดอมเลีย | 1 - 1 | เอฟซี โคเปอร์ | 1-1 |
22:30 | ทาบอร์เซซานา | 1 - 2 | เอ็นเค มูรา 05 | 0-0 |
01:15 | มาริบอร์ | 1 - 0 | ดอมซาเล่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | ลา อีคูดัด | 2 - 1 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 2-0 |
04:10 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 0 - 3 | เดปอร์ติโว กาลี | 0-2 |
06:20 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 1 - 0 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | วอนลอส | 1 - 2 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 0-1 |
18:00 | เอบี ทาร์นดี | รอ | ดาลุ่ม | |
18:45 | เอฟเค 2000 | 0 - 0 | นาสบี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
14:00 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1 - 3 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 1-1 |
16:50 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 3 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1 - 0 | มาชิดา เซลเวีย | 1-0 |
12:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0 - 3 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0-1 |
12:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 1 - 1 | รีโนฟา ยามากูชิ | 1-1 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 4 - 2 | บรัวบริทอากีต้า | 4-1 |
13:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 1 - 2 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1 - 1 | ทริเน็ค | 1-1 |
15:15 | ไวสคอป | 2 - 2 | สลาเวีย ปราก 2 | 1-1 |
22:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 2 - 2 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 5 - 1 | เลมิงตัน | 3-0 |
21:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1 - 0 | บลายท์ สปราตันส์ | 0-0 |
21:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | 3 - 1 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 3-1 |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 2 - 2 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 1-2 |
21:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | 2 - 1 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 2-1 |
21:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 0 - 1 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | สการ์โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 0 - 1 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 1 - 0 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0-0 |
21:00 | ดาร์ลิงตัน | 1 - 3 | คิงส์ ลินน์ | 0-2 |
21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 0 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0-0 |
21:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 1 - 3 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1 - 1 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 0-0 |
21:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 3 - 2 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 2 - 0 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 1-0 |
21:00 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 2 - 2 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 1-1 |
21:00 | ดาร์ทฟอร์ด | 2 - 1 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 0 - 0 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ทอนตัน ทาวน์ | 3 - 2 | วอร์ทติ้ง | 1-2 |
21:00 | เวย์เม้าท์ | 2 - 0 | สลอค ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 2 - 0 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 1-0 |
21:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 3 - 0 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 2-0 |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 1 | ดัลลิช แฮมเลต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 2 - 1 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 1-1 |
20:00 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 1 - 1 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0-1 |
22:30 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 3 - 0 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 1 - 0 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 0-0 |
17:00 | คิตฉี | 2 - 0 | ไทจง เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | ตูตา เดอร์เรซ | 2 - 0 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | 0-0 |
22:59 | วัลลัซเนีย | 0 - 1 | เอสเค ติรานา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เฮนดอน | 0 - 4 | พูล ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 1 - 3 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 5 - 3 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 3-1 |
21:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 3 - 2 | บีคอนส์ฟิลด์ | 1-1 |
21:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 2 - 1 | เยท ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 1 - 3 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | นอร์ท ลีห์ | 1 - 2 | ทรูโร ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 1 - 1 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | รอ | รอทส์ | |
21:00 | เดเวรอนเวล | รอ | เนิร์น เคาน์ตี้ | |
21:00 | คีธ | รอ | ธนาคาร โอ ดี | |
21:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | รอ | ลอซีเมาท์ เอฟซี | |
21:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | รอ | เบรซิน ซิตี้ | |
21:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | รอ | อินเวอร์รูเรีย |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ลุชเนีย เคเอส | รอ | เคเอส ดินาโม ติรานา |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | สลาโว วีเซลัด | 2 - 1 | ฮูเมนเน่ | 2-1 |
21:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 1 - 2 | เอฟเค โคซิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
01:30 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 1 - 0 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
23:30 | ทรานส์ นาร์ว่า | 2 - 1 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 1 - 0 | ก๋วยลีน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | ทอมเบนเซ่ | 3 - 0 | อิทัวโน่ เอสพี | 1-0 |
02:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 0 | มิราสโซล | 0-0 |
03:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1 - 0 | ยูเวนตูเด้ | 1-0 |
04:15 | ซิเอร่า | 0 - 3 | กัวรานี่ เอสพี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:00 | เอฟซี มิลซามี่ | 0 - 2 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 3 - 2 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 2-0 |
05:15 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0 - 1 | การาโบโบ เอฟซี | 0-0 |
07:30 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 0 - 2 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | เบรกัลนิก้า สติป | 0 - 1 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ฮัวชิปาโต้ | 2 - 3 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 2-2 |
04:30 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-1 |
07:00 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า(N) | 0 - 1 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:30 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 1 - 0 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0 - 1 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0-1 |
01:40 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 2 - 2 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0-0 |
03:40 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 4 - 2 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1-1 |
05:00 | วิลล่า ดาลมิเน | 1 - 0 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-0 |
05:40 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0 - 1 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0-0 |
07:40 | ออล บอยส์ | 0 - 1 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF U17 Championship |
||||
05:00 | ปารากวัย ยู17 | รอ | ชิลี (ยู 17) | |
05:00 | บราซิล (ยู 17) | รอ | อาร์เจนตินา (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
21:00 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | รอ | ริมาฟสก้า โซโบต้า |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 4 - 0 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 2-0 |
15:30 | ฮูม ซิตี้ | 2 - 3 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 1-2 |
16:15 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 3 - 2 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 8 - 2 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 6-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
07:00 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 2 - 1 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 0-0 |
07:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 0 - 0 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
07:30 | ซาน อันโตนิโอ | 1 - 1 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 1 - 0 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 0-0 |
12:30 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 0 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 0-0 |
12:30 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 1 | เปรสตัน ไลออนส์(W) | 1-0 |
15:00 | โบรุนดารา อีเกิลส์ (ญ) | 3 - 2 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 2 - 2 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 0 - 0 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 0-0 |
11:00 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 1 - 0 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1 - 1 | เอฟเค คัสไป | 1-1 |
18:00 | มาคฮ์ทาเรล | 1 - 2 | เซตีซู | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | อรารัต เยเรวาน | 0 - 2 | เอฟซี พิวนิค | 0-1 |
21:00 | อารารัต | 2 - 2 | บานานต์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | รอ | ลิน (ญ) | |
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | อซานฟอทบอล (ญ) | |
20:00 | โรอาร์ (ญ) | 2 - 1 | อโวลเนส (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 1 - 2 | เคยูพีเอส (ญ) | 1-0 |
18:00 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 1 - 1 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1-0 |
20:00 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | 1 - 1 | เอชพีเอส(ญ) | 0-0 |
21:00 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 3 - 1 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) | 2 - 3 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | รอ | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 2 - 2 | พันตาเรนนัส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 2 - 0 | กัดจา ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
18:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0 - 1 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
18:30 | เอฟซี กากรา | 2 - 0 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1-0 |
19:30 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 2 - 1 | ซามเตรเดีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 2 - 0 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1-0 |
21:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 1 - 3 | เลเวส | 0-1 |
21:00 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 1 - 2 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 2 - 2 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 1-2 |
21:00 | มาร์เกต | 2 - 3 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 2-2 |
21:00 | โบเวร์ส พิทซี | 0 - 2 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 3 - 1 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 1-1 |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 2 | อเวเลย์ | 0-1 |
21:00 | คิงสโตเนียน | 1 - 2 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
07:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1 - 0 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
23:30 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | รอ | เลบันเต(ฟุตซอล) | |
23:30 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | รอ | แอนติเครา(ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
04:30 | คลับ กัวบิร่า | 1 - 0 | ออโรร่า | 1-0 |
07:00 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0 - 0 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | กัวเลซีโอเอสซี | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 0-0 |
03:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 1 - 0 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 1-0 |
06:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 2 - 1 | แอลดียู กีโต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:59 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 2 - 0 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0-0 |
23:30 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 1 - 3 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1-1 |
03:30 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 2 - 1 | เปอร์โต มอนต์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:00 | ตูราน โตวูซ | 0 - 2 | ซาบาห์ เอฟเค | 0-1 |
21:30 | ซาบาลี | 1 - 1 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 2 - 2 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 0-0 |
16:10 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 1 - 2 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 0-2 |
16:15 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 1 - 1 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 1-1 |
09:15 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0 - 1 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 0-0 |
12:30 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 1 - 2 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 1-0 |
13:45 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 7 - 0 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | ยังจู ซิตี้เซน | 1 - 1 | โปชอน เอฟซี | 1-0 |
12:00 | ยังพย็อง | 2 - 2 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 0-2 |
13:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 2 - 1 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 1-1 |
13:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1 - 2 | ฮวาซอง เอฟซี | 1-1 |
13:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0 - 2 | อินชอน โคเรียล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
14:00 | เจ้อเจียง(ญ) | 0 - 2 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) | 0-1 |
14:00 | เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) | 0 - 1 | ชานตง(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 1 - 1 | เลชเช่(ยู20) | 0-0 |
18:00 | นาโปลี(เยาวชน) | 1 - 3 | เวโรน่า (เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20 |
||||
พักครึ่ง | คิวบา (ญ) ยู 20 | 1 - 0 | เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ญ) ยู 20 | 1-0 |
07:30 | แคนาดา (ญ) ยู20 | 9 - 1 | เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 | 4-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0 - 1 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 0-0 |
19:00 | ดินาโม เดรสเดน | 2 - 1 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 1-1 |
19:00 | โอลเดนเบอร์ก | 0 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1 - 1 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-1 |
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 2 - 0 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 1-0 |
19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 3 - 1 | อิงโกลสตัดท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 1 - 1 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 1-0 |
18:30 | สุโขทัย เอฟซี | 2 - 0 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 2-0 |
19:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 0-0 |
19:30 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 1 - 2 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 0 - 2 | จิสครา โดแมซลิซ | 0-0 |
15:15 | บีเนโซว | 2 - 1 | ยาบโลเนช 2 | 1-0 |
15:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 1 - 4 | โซคอล ฮุสตัน | 1-1 |
21:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 2 - 2 | สโลวัคโก้ 2 | 1-0 |
21:00 | เออเฮิสกี้ บรอด | 1 - 2 | ยูนิโก้ | 1-1 |
21:00 | บลานส์โค | 0 - 1 | ฟรีเดค-มิสตัค | 0-1 |
21:00 | สโลแวน โรซิค | 2 - 0 | เวลเก เมซิริคิ | 1-0 |
21:00 | วิทโควิซ | 0 - 1 | โอโตรโควิซ | 0-1 |
22:00 | สโลวาน เวลวารี่ | 0 - 0 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 1 - 2 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1-1 |
21:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 3 - 0 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 1-0 |
21:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 3 - 1 | ไฮด์ เอฟซี | 2-0 |
21:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 1 - 2 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 1 | กุยเซลีย์ | 0-1 |
21:00 | มาร์รีน | 0 - 1 | มัตล็อค ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | นานท์วิช ทาวน์ | 2 - 1 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0-1 |
21:00 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 3 - 3 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 2-2 |
21:00 | ไวท์บี้ ทาว์น | 2 - 2 | เบลเปอร์ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:30 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 3 - 1 | เฮชบี โคเก(ญ) | 1-0 |
19:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 0 - 6 | อัลบอร์ก (ญ) | 0-3 |
20:30 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 2 - 1 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:00 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 1 - 0 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 0 - 2 | นิววิงตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
19:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 1 - 0 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 0-0 |
20:10 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 1 - 2 | ปัคตากอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
02:30 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 5 - 2 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 3-1 |
06:00 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 0 - 0 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 1 - 2 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1 - 1 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 1 - 3 | เบอโน่ (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 2 - 0 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 3 - 0 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0 - 1 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 2 - 2 | เวเจิล (ยู 19) | 1-0 |
17:30 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | |
17:30 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | รอ | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | |
18:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | รอ | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | |
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 2 - 2 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | รอ | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
21:00 | เนวา เทอร์โนพิล | รอ | ครีมิน ครีเม็นชุก |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | รอ | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | |
15:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 2 - 1 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | รอ | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | |
18:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | รอ | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | |
18:00 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | รอ | เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 2 - 1 | บาโรก้า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | ลอส อันเดส | 1 - 1 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1-0 |
01:30 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0 - 3 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0-1 |
01:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 1 - 0 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 1-0 |
01:30 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0 - 0 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0-0 |
01:30 | คานัวลาส เอฟซี | 2 - 1 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 1-1 |
07:10 | อิตูไซย์โง | 0 - 1 | ซาคาชิสพาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | ครีฟบาส ยู21 | รอ | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | รอ | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | |
21:00 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | รอ | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | |
22:00 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | รอ | นูมานเซีย 2 | |
22:00 | เปน่า สปอร์ต | รอ | ซีดีเบติ โอนัค | |
22:59 | ซีดี บาสโคเนีย | รอ | เอสซีดี ดูรานโก้ | |
22:59 | ปาเซ เคอี | รอ | เอสดี ไลเนา | |
22:59 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | รอ | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | |
22:59 | คาสโตร | รอ | ซีดี โตรเปโซน | |
22:59 | ซีดี กัวร์นิโซ | รอ | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | |
22:59 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | รอ | เอสดี ดิวส์โต | |
22:59 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | รอ | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | |
22:59 | ซีดี คายอน | รอ | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | |
22:59 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | รอ | เอสดีกามา | |
00:00 | ซีดี ช็อกโก | 1 - 3 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
15:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 2 - 0 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 1-0 |
15:15 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 1 - 0 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 1-0 |
16:00 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) | 4 - 2 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 2-1 |
16:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 1 - 1 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 0-1 |
16:30 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 1 - 2 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 1-0 |
21:20 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 1 - 4 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 3 - 2 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 2-0 |
01:00 | ปาชูก้า(ยู20) | 3 - 0 | ซานหลุยส์(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | รอ | เซอร์ริกค์ | |
20:00 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | รอ | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | |
22:30 | เซนต์ แอนดรู | รอ | มาร์ซาสกาลา |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:30 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 1 - 0 | โครย์ดอน คิงส์ | 1-0 |
14:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 0 - 0 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 0-0 |
15:30 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 3 - 2 | มอดบูรี่ เจ็ท | 2-1 |
16:45 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 3 - 0 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:45 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | |
19:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | รอ | เวเจิล(ยู 17) | |
20:00 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | รอ | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | |
20:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | รอ | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | |
20:15 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | รอ | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | |
20:30 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | รอ | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 1 - 5 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 1-2 |
16:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 2 - 2 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
16:30 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 2 - 1 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
20:00 | เอฟเค วิเท็บส์ค | รอ | ดนีโปร โมกิเลฟ | |
20:00 | เอฟเค ออร์ชา | รอ | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 3 - 2 | ระยอง เอฟซี | 1-0 |
18:00 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | กระบี่ เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ระนอง เอฟซี | 0 - 5 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 0-3 |
18:30 | อยุธยายูไนเต็ด | 5 - 1 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 2-0 |
19:00 | ตราด เอฟซี | 1 - 1 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | รอ | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | |
19:00 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | รอ | ซแวซด้า 2005 (ญ) |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร คัพ |
||||
21:00 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 0 - 2 | 07 Vestur Sorvagur | 0-1 |
00:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 2 - 0 | เคไอ แคร๊กสวิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 4 - 1 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | วอลเดน เวสทอน | 0 - 2 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 0-2 |
14:30 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 2 - 3 | คูม่า ไทเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
14:15 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 2 - 1 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 2-1 |
14:30 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 0-0 |
15:00 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
15:15 | โรชเดล โรเวอร์ | 2 - 3 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | โกรบินา | 5 - 0 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 1 - 2 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | 1-0 |
12:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 3 - 2 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 2-2 |
12:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 0 - 3 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0-3 |
13:00 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 2 - 0 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 4 - 1 | แลงวาร์ริน | 2-1 |
12:00 | บรันสวิก ซิตี้ | 2 - 1 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | รอ | 2 เด มาโย พีเจซี | |
21:00 | 24 de Setiembre | รอ | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
16:30 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 0 - 2 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
19:00 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | รอ | โกเมล(W) |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
01:45 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 1 - 1 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
16:30 | ทูเลวิค วิจานดี่ | รอ | ปาร์นู เจเค |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | โคแคน | รอ | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | |
20:30 | ไดนาโม ซามาร์คาด | รอ | เอรัล นิวคัส |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 0 - 2 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | บานิค ออสตราว่า(ญ) | 3 - 0 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 2-0 |
19:30 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | รอ | สโลวัคโก้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ INDSC |
||||
20:30 | เดลี ไดนามอส | 3 - 1 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | รอ | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | |
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | รอ | มาเธอร์เวลล์(ญ) |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 3 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 1-0 |
19:30 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 3 - 2 | ยูเวนตุส(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
16:00 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 1 - 0 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 0-0 |
16:00 | อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | 2 - 1 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 0-1 |
16:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 2 - 1 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 1-1 |
16:00 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 1 - 2 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 21) | 1 - 0 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
21:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0 - 0 | วิโตชา บิสตริต้า | 0-0 |
21:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 1 - 1 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0-0 |
21:00 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 0 - 1 | เบลาสิต้า เปทริท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | เอฟซี อันยาง | 1 - 2 | กิมโป เอฟซี | 0-0 |
14:00 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 3 | ปูซานไอปาร์ค | 1-1 |
16:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0 - 1 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี | รอ | เกรทน่า เอฟซี | |
21:00 | ฮาร์ทส์(สำรอง) | รอ | โบเนสส์ ยูไนเต็ด | |
21:00 | เบอร์วิค เรนเจอร์ส | รอ | สปาร์ตันส์ | |
21:00 | อีสต์ สเตอร์ลิง | รอ | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
03:00 | อกัว เดอ มาราบา | 0 - 1 | เอสซี เปซานดูปารา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0 - 3 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 0-2 |
21:00 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | 1 - 0 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 0-0 |
22:15 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 1 - 2 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 0-2 |
00:23 | วิสลา พูลาเว่ | 1 - 0 | มอเตรอ รูบิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
13:30 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 5 - 4 | เพิร์ธ เอสซี | 3-3 |
13:30 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 1 - 2 | แมนดูราท ซิตี้ | 1-1 |
14:00 | บัลแคทต้า เอฟซี | รอ | จูนดาลัพ ซิตี้ | |
14:00 | ซอเรนโต้ เอฟซี | รอ | แอซฟิลล์ | |
14:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 0 - 2 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
21:00 | อิรัก (ยู20) | รอ | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) | |
00:00 | อุสเบกิสทาน (ยู 20)(N) | รอ | บราซิล (ยู20) |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
15:00 | ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) | 1 - 1 | เอสเฮชบี ดานัง (ยู19) | 0-1 |
17:30 | เตนินห์(ยู 19) | 0 - 1 | คานห์โฮ(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 1 - 2 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
15:00 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 8 - 1 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 1-1 |
15:00 | นอร์ท บริสเบน | รอ | ไพน์ฮิลส์ | |
16:15 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 3 - 1 | อคาเซีย ริดจ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 9 - 1 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 4-1 |
01:00 | โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน) | รอ | (Bandeirante SP Youth | |
01:00 | อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) | 1 - 2 | วีโล คลับ (เยาวชน) | 1-2 |
01:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 3 - 0 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 6 - 0 | แมนทิแคร์รา(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 8 - 0 | อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) | 5-0 |
01:00 | อูเนียว มอกิ (เยาวชน) | 0 - 1 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ริโอ เปรโต (เยาวชน) | รอ | อเมริกา เอสพี (เยาวชน) | |
01:00 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | 0 - 0 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ริโอ คาร์โล (เยาวชน) | 2 - 0 | เซา การ์ลูส (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 4 - 1 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | 0 - 1 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | กัวราติงกุเอต้า(ยู 20) | รอ | เทาบาเต้(เยาวชน) | |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 5 - 0 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 1 - 0 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 1-0 |
00:00 | เควี เมเชเลน(ญ) | 6 - 1 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง |
||||
21:00 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 1 - 0 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 1-0 |
01:00 | วิลา โนวา(ญ) | 2 - 1 | โบตาโฟโก้ / พีบี หญิง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | ฟริกก์ | 2 - 1 | สเกดโม | 0-0 |
18:30 | อัสเคอร์ | 0 - 1 | โฟรย่า FK | 0-0 |
19:00 | โฟลโร | รอ | สเจลคาวิค | |
19:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 | รอ | พอร์ส เกรนแลนด์ | |
19:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 2 - 2 | สเจ็ทเทน | 1-1 |
19:00 | ดอน | 1 - 3 | วินด์ยาร์ต | 0-1 |
19:00 | ฟาน่า | 6 - 1 | โลโคโมทีฟ ออสโล | 4-0 |
20:00 | แมนดาล | 1 - 0 | ฮาลเซ่น | 0-0 |
20:00 | สเตรนฮาม ไอเอล | 6 - 0 | สเทรินจาร์ | 3-0 |
20:00 | ทรอมโซ่ บี | รอ | นอร์สแตน | |
20:00 | แซนวิเค็น | 3 - 2 | ออส เทิร์น | 1-0 |
20:00 | เอลเวอร์รัม | รอ | ฟอร์ด | |
20:00 | โคลสตัด | 0 - 6 | เบียเซ่น | 0-3 |
21:00 | ซองน์ดาล บี | รอ | ฮอนฟอสส์ บีเค |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
21:00 | เอสดี เบียไซน์ | 3 - 2 | เอสดี เกอร์นิกา | 0-1 |
21:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 3 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 2-0 |
21:30 | เลกาเนส บี | 0 - 2 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-1 |
22:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 3 - 2 | ซีดี เอโบร | 2-0 |
22:30 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 1 - 0 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0-0 |
22:59 | เอสดี ลาเรโด | 2 - 2 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0-0 |
22:59 | เรอัล เอวิเลส | 0 - 3 | โอเรนเซ | 0-1 |
23:30 | เซสต้าโอ | 3 - 1 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 3-0 |
00:30 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0 - 1 | เซบีย่า แอตเลติโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | เมริกนาเคส ยู19 | 0 - 1 | แบรสต์(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 1 - 2 | โมนาโก(ยู 19) | 0-1 |
05:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | รอ | ลอริยองต์(U19) | |
05:00 | อาวรองเช่(U19) | รอ | นิออร์ท(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 5 - 1 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | ชามนิตเซอร์ | 3 - 0 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 1-0 |
19:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 2 - 2 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 0-1 |
19:00 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 1 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 1 - 1 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 0-0 |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0 - 2 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-0 |
19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 0 - 3 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0-1 |
19:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 2 - 0 | บาลินเกอร์ | 0-0 |
19:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1 - 1 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0-0 |
19:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 2 - 2 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 2-1 |
19:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 2 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | วัตเทินไชด์ 09 | 2 - 5 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 2-3 |
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 3 - 0 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 2-0 |
19:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 1 - 1 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 1 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 1-1 |
19:10 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 3 - 0 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
20:00 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 3 - 1 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 2-1 |
20:00 | โปซีท | 1 - 0 | พี ไอร็อต | 0-0 |
21:00 | นูรมิจาร์เวน | 0 - 1 | จิปโป | 0-1 |
21:05 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | รอ | แอตแลนติส 2 | |
22:00 | โอแอลเอส โอลู | 1 - 1 | นาร์เปส คราฟท์ | 1-0 |
22:00 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 4 - 3 | อีพีเอส เอสโป | 2-1 |
22:00 | คูพีเอส (เยาวชน) | 3 - 2 | ทีพี 47 โตริโน่ | 2-0 |
22:59 | วีไอเอฟเค | 3 - 3 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | มาริกนาเน่ จีเนค | 1 - 0 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 0-0 |
22:59 | เบซองกอง | รอ | แซง กวองแตง | |
22:59 | เอฟซี เบอเกอรัก | รอ | เอฟซี น็องต์ บี | |
22:59 | บิวแวร์ส | รอ | ชาร์เทรส เอฟซี | |
22:59 | กรานวิลเล | รอ | ก็อง 2 | |
22:59 | เอฟซี รูออง | 1 - 3 | เอฟซี แซมบี | 0-0 |
22:59 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | 1 - 0 | ไฮอีเรส | 0-0 |
22:59 | ลียง ดูเชรี่ | รอ | จูรา ซูด ฟุต | |
22:59 | บูโลญจน์ | 0 - 2 | คอลมาร์ | 0-1 |
22:59 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 2 - 0 | โบบิกนี เอ.ซี. | 0-0 |
22:59 | เม็ตซ์ บี | 4 - 1 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | 1-1 |
22:59 | บลัว เอฟ.41 | รอ | วานส์ | |
22:59 | แก็งก็อง บี | 1 - 0 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | 0-0 |
23:30 | อีเซอร์ เอเอส | รอ | โซเมอร์ โอเอล | |
01:00 | อองเช่ร์ 2 | รอ | อันเดรซัก |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 1 - 0 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 1-0 |
15:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0 - 3 | เอฟซี บราชอฟ | 0-2 |
15:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 1 - 2 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0-2 |
15:00 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0 - 0 | เอฟซี มารามูเรส | 0-0 |
15:00 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 4 - 0 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี ลินท์ 04 | รอ | เอฟซี ทุคเกน | |
21:00 | บาเดน | 1 - 1 | เบียล เบียนนี่ | 1-1 |
22:00 | เอฟซี เนเทอร์ส | รอ | เวอแวสปอร์ต | |
22:45 | เคียสโซ | รอ | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | |
22:59 | มูริ | รอ | โวห์เลน | |
22:59 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | รอ | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
21:00 | คิทซ์บูเฮล | รอ | เอสวี ฮอลล์ | |
21:00 | เอสวี เซเคอเคน | รอ | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | |
21:00 | เอสซี เบรเกนซ์ | รอ | เอสวีจี ไรชีเนา | |
21:30 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | 2 - 1 | น็อยซีเดิล | 1-1 |
22:00 | เอสวี คูเคิล | รอ | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | |
22:00 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | รอ | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | |
22:00 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 2 - 2 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | 0-0 |
00:00 | ซานตาอานา | 2 - 3 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 3 - 1 | บราแบรนด์ | 1-1 |
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 2 - 1 | ทิซเตด เอฟซี | 1-0 |
19:00 | โคลดิ้ง | 1 - 0 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0-0 |
20:00 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 1 - 2 | เอสเบิร์ก | 0-1 |
20:00 | เจมส์เมอบังค์ | รอ | บีเค เฟรม |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 0 - 2 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-0 |
20:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 5 - 1 | อัลต้า | 2-1 |
20:00 | เฟรม ลาวิค | 0 - 1 | เอฟเคอเรนดัล | 0-1 |
20:00 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 0 - 0 | เฟคเกรอย | 0-0 |
21:00 | แบรัมเอสเค | 1 - 2 | โซต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 3 - 0 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 2-0 |
18:00 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0 - 3 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | เอฟเค ไบโอลอก | รอ | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | |
17:00 | เชอตาโนโว มอสโก | รอ | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | |
17:00 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | รอ | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | |
18:00 | ซาเทิร์นมอสโก | รอ | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | |
18:00 | เซนิต เปนซา | รอ | อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | |
18:00 | สปาร์ตัก โคสโตรมา | รอ | ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ | |
18:00 | เอฟเค การูก้า | รอ | เอฟเค อาร์ยาซาน | |
19:30 | ลีเจียน ไดนาโม | รอ | มาชูค- เคเอ็มวี | |
20:00 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | รอ | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | |
20:00 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | รอ | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | |
20:00 | เอฟเค โคลอมนา | รอ | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | |
20:00 | ซัลยุต | รอ | ดินาโม บรีอันสค์ |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:30 | ไอเอฟเค อุปซอลา | 0 - 5 | อัสซีริสก้าบีเค | 0-3 |
18:00 | ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ | 0 - 1 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | เอฟบีเค คาร์ลสตาด | 3 - 2 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 1-2 |
19:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 0 - 0 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 0-0 |
19:00 | ลาฮูล์มเอฟเค | รอ | วาสต้า ฟลอรุนด้า | |
21:00 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 0 - 2 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | รอ | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | |
21:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | |
21:00 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | รอ | อราเมียสก้า ไอเอฟ | |
22:00 | เอฟซี กูเต้ | 1 - 0 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
02:00 | คอนฟิแองก้า | 0 - 2 | อีตาบายานา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | โฮบาร์ต ใต้ | 1 - 2 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 0-2 |
11:30 | โฮบาร์ทซีบรา | 2 - 1 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 0-1 |
12:45 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 1 - 2 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 2 - 1 | วาเลนไทน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
12:10 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 2 - 3 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 1-1 |
14:00 | คาปาลาบา(ญ) | 3 - 4 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 0-2 |
14:00 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 5 - 1 | เวสตัน พุด (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 1 - 2 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0-0 |
19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0 - 1 | กอร์ มาเฮีย | 0-0 |
19:00 | วาซิโต้ เอฟซี | 1 - 0 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0-0 |
19:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-1 |
19:50 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 1 - 0 | ทัสเคอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เมอร์เซดีส | 2 - 1 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
21:30 | โคตอน สปอร์ต | รอ | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | |
21:30 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | รอ | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | โปลิศ(รวันดา) | รอ | เอพีอาร์ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
12:15 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 2 - 4 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
10:15 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 3 - 1 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 1-1 |
10:15 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 0 - 2 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 0-0 |
10:15 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 2 - 3 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 1-2 |
10:15 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 1 - 3 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 0-1 |
12:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 2 - 3 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
55 | ซีเอ แอตเทนาส | 0 - 0 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
01:15 | แรมปรา จูเนียร์ | 1 - 0 | โอเรียนทอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 4 - 1 | คอสตา เดล เอสเต | 1-1 |
04:00 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 2 - 0 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 1-0 |
04:00 | เทาโร เอฟซี | 0 - 2 | พลาซ่า อมาดอร์ | 0-0 |
07:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 1 - 6 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
10:00 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 0 - 4 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
16:00 | อุตรดิตถ์ | รอ | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี | |
17:00 | จันทบุรีเอฟซี | 3 - 3 | พิษณุโลก เอฟซี | 0-2 |
17:00 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
03:00 | ทรูจิลลานอส | 2 - 1 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
19:00 | ฟาโวริตเนอร์ เอซี | 3 - 2 | สโลวาน เอชเอซี | 2-1 |
00:00 | เอสวี เลนดอร์ฟ | 3 - 0 | วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | ริโอ บรานโก้เอสพี | 1 - 1 | เปาลิสต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:00 | โอเอสเค อิกาโล | 1 - 0 | เอฟเค การ์เบจ | 1-0 |
21:00 | โอทรานท์ | 0 - 0 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0-0 |
21:00 | เอฟเค เบราเน | 1 - 1 | เอฟเคเซต้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 3 - 1 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
10:00 | เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี | 3 - 1 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | นิโนเวอ | 3 - 1 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 2-1 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
09:45 | เอฟซี ทเว้นตี้ 11 | 1 - 4 | โคซแท็ล สปิริท | 0-4 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
20:00 | โปโลเนีย ไบตอม | 1 - 0 | สเตล บิเซค | 0-0 |
21:00 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 4 - 2 | วิสล่า ซานโดเมียร์ซ | 1-0 |
21:30 | ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | 2 - 0 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 0-0 |
22:00 | โอลิเปีย ซามโบรฟว์ | 2 - 0 | เออซุส วอร์ซอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
19:30 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 5 - 0 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
21:00 | อัลบิออน เอฟซี (ยู 19) | 5 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
12:30 | บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี | 1 - 1 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 1-1 |
16:30 | นูนาวาดิ้ง ซิตี้ | 3 - 4 | โบรุนดารา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | เอฟเค โคมูตอฟ | 2 - 2 | แอดมิร่า ปราก 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 0 - 2 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | 0-0 |
18:30 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 1 - 2 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 1-1 |
19:00 | ออมันด์-เวเกแซค | 3 - 0 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | 0-0 |
19:00 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | 1 - 1 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 1-1 |
19:00 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 1 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) | 0-0 |
19:00 | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | 0 - 3 | วีเอฟซี พลูเอน | 0-0 |
21:00 | ฟอร์ซไฮม์ | รอ | เวลลิงเก้น |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:00 | เมไลพิลล่า | 2 - 1 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1 - 1 | ซาคาชิสปาส จีที | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
21:30 | เอฟเค พอดรินเจ | 0 - 0 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 0-0 |
21:30 | เอฟเค สลาวิย่า | 3 - 1 | เอฟเค ครูปา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 0 - 2 | ควิก บอยส์ | 0-1 |
19:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 1 - 3 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 2 - 0 | โคซัคเค่น บอยส์ | 0-0 |
20:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 4 - 1 | สปาเคนเบิร์ก | 0-1 |
20:00 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 1 - 1 | นูร์ดวิก | 0-0 |
22:59 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 6 - 1 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
17:00 | เฟเยนูร์ด (สำรอง) | รอ | เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) | |
19:30 | เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) | 0 - 2 | จอน เอฟซี ซโวลล์ (สำรอง) | 0-1 |
20:15 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน) | รอ | เดอ กราฟสคัป (สำรอง) | |
21:00 | อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) | รอ | เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | วิไบ ไอเอฟ | รอ | นอร์เรสซันด์บี | |
18:30 | คเจลเลอรูบ | 1 - 0 | เอเอสเอ อาร์ฮุส | 0-0 |
18:30 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 1 - 1 | เกรฟ | 0-1 |
19:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 4 - 3 | อัลเรโรด เอฟเค | 2-1 |
20:00 | วาลเด้ | รอ | โอเคเอส |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:00 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 0 - 0 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-0 |
22:00 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 3 - 1 | ดราโกโวลแยค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | รูวู ชูตติ้ง | 1 - 3 | อาซาม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1 - 1 | ติเกร (สำรอง) | 1-0 |
21:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 2 - 1 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 1-1 |
21:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 3 - 0 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 0 - 2 | ลานุส(สำรอง) | 0-2 |
21:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | รอ | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ | 1 - 0 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | บาร์เซโลนา บี (ญ) | 2 - 0 | คอร์โดบา(ญ) | 0-0 |
00:30 | มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) | 1 - 4 | ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เฟซซาเนเซ่ | 0 - 3 | เซสตริ เลเวนเต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | ซาน โจวันนี | รอ | เอสพี ลิเบอร์ตาส |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
06:30 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0 - 1 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | รอ | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | |
17:00 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | รอ | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
21:00 | เอฟซี ลินคอล์น | 1 - 2 | ยูโรปาเอฟซี | 0-1 |
23:30 | คอลเลจ 1975 เอฟซี | 2 - 3 | มอนส์คัลปีเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
03:00 | คลับ ซานโด | รอ | เซ็นทรัลเอฟซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 0 - 0 | เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 3 - 1 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 2-1 |
17:00 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 6 - 1 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 4-1 |
19:30 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 1 - 1 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | มูซอนกาติ เอฟซี | รอ | บีเอส ไดนามิค |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
03:00 | ซานติอาโก เดอ คิวบา | 1 - 1 | ออลกิน | 0-0 |
03:10 | ลา ฮาบานา | 3 - 0 | เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) | 1 - 0 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) | 0-0 |
14:00 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | 1 - 0 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 1-0 |
14:00 | แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) | 2 - 1 | บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) | 2-0 |
14:00 | เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) | 1 - 0 | เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) | 0-0 |
14:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) | 0 - 1 | ดัลวิชฮิลล์(ยู20) | 0-1 |
14:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 3 - 0 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 2-0 |
14:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 0 - 2 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 0-0 |
06:00 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 1 - 2 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เดริต้า จิลาน | 1 - 0 | พริสตีนา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เอฟซี ซูริค (ญ) | รอ | อีแวร์ดง (ญ) | |
22:00 | บาเซิล (ญ) | รอ | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | |
22:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | รอ | ยัง บอยส์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
06:00 | อัตเลติโก อาเครียโน่ | 0 - 1 | ฮูไมตาเอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 2 - 1 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 1 - 0 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) | 2 - 0 | เออร์โกเทลิส(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | ครูซ อซูล(ญ) | 0 - 2 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชาลีกคัพ |
||||
18:30 | นากาเวิลด์ เอฟซี | รอ | วิสาขเอฟซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | มาริติโม ยู19 | 0 - 0 | คาซ่า เพีย ยู19 | 0-0 |
21:00 | นาซิโอนัล (ยู19) | 1 - 0 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 1-0 |
22:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 0 - 1 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | กอนโดมาร์ (ยู19) | 3 - 4 | เบาวิสต้า(ยู 19) | 1-2 |
22:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 0 - 0 | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | 0-0 |
22:00 | เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) | 0 - 1 | ปาโดนเซ่(ยู19) | 0-0 |
22:00 | ไลซอส(ยู 19) | 1 - 1 | เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | รอ | เบนฟิก้า(ยู 19) | |
22:00 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 3 - 1 | วิเซล่า (ยู 19) | 1-1 |
22:00 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 2 - 1 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 1-0 |
22:00 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 1 - 1 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | เมียเรอเลนเซ่(ยู19) | 2 - 3 | อมารานเต้ (ยู19) | 1-2 |
22:00 | ชาเวช (ยู 19) | 1 - 1 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 0-1 |
22:00 | เบยร่า มาร์(ยู 19) | 2 - 1 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 2-1 |
22:20 | แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) | 0 - 1 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1 - 2 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 1-0 |
15:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 4 - 2 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 1-1 |
16:00 | คาปาลาบา บูลด็อก | 1 - 2 | มิทเชลตัน เอฟซี | 0-2 |
16:15 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 2 - 0 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | เอสวีเอสเทรลล่า | 1 - 2 | เอสวีดาโคตา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | บาร์เวล | 2 - 0 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0-0 |
21:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 3 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 0-1 |
21:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 3 - 1 | อีกส์สตัน เอฟซี | 1-0 |
21:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 0 - 3 | แทมเวิร์ธ | 0-2 |
21:00 | รูเชล โอลิมปิค | 1 - 4 | อัลเวเชิร์ช | 0-1 |
21:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 2 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 0-2 |
21:00 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 3 - 1 | สตัวร์บริดจ์ | 3-0 |
21:00 | คิงส์ แลงลีย์ | 1 - 2 | รัชเดน ไดมอนด์ | 1-2 |
21:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | 3 - 0 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | รอยสตัน ทาวน์ | 4 - 0 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | แอ็บบี้ เกวิน นิ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | |
20:30 | คุมบราน เซลติก | รอ | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | |
20:30 | ทาฟฟ์ เวลล์ | รอ | คาร์มาร์เธ็น |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | โซล ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ชุงจูซิติเซ็น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 0 - 0 | จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 2 - 2 | สเปเซีย(เยาวชน) | 1-0 |
16:30 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 3 - 0 | เรจจิน่า(ยู19) | 0-0 |
16:30 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 0 - 1 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 0 - 2 | เปรูจา(เยาวชน) | 0-1 |
19:30 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | รอ | เบรสชา(เยาวชน) | |
19:30 | วิเชนซ่า(ยู20) | รอ | โคโม (ยู 20) | |
19:30 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | รอ | เปสคารา(เยาวชน) | |
19:30 | ปาโดวา(เยาวชน) | รอ | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | |
19:30 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | รอ | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | |
20:00 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 2 - 0 | เรจเจียนา (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เฟฟ | 4 - 2 | มอนตาเรเกร | 2-0 |
21:30 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 1 - 0 | เอฟซี เฟลเกยราส | 0-0 |
00:30 | อัลแวร์กา | 1 - 2 | อูเนียว ไลเรีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 1 - 1 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-1 |
22:00 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1 - 1 | นูมานเซีย | 1-0 |
22:00 | ซาลามังก้า | 3 - 0 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1-0 |
00:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0 - 0 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-0 |
00:00 | เรอัล ยูนิโอน | 2 - 1 | แอธเลติก บิลเบา บี | 1-0 |
00:30 | คาสเตลล่อน | 1 - 1 | บาร์เซโลน่า บี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) | 2 - 2 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0-2 |
11:00 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 1 - 2 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | 1-2 |
12:00 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 0 - 1 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) | รอ | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | พลาเทนเซ่ (ญ) | 2 - 0 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | 1-0 |
22:59 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 0 - 1 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | บรอดบีชยูไนเต็ด | 5 - 2 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 4-0 |