ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 0 - 3 | เชลบอร์น | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:30 | อินดิเพนเดนเต้ | 2 - 1 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 1-1 |
04:00 | บานฟิลด์ | 1 - 2 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1-1 |
06:30 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1 - 0 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
06:30 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 2 - 0 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0 - 1 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 0-1 |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 2 - 2 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 2-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | บาเฮีย บีเอ | 2 - 3 | ฟลาเมงโก | 1-3 |
04:30 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 2 - 0 | คุยอาบา | 1-0 |
04:30 | พัลไมรัส | 1 - 1 | บรากันติโน้ | 0-0 |
07:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 2 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
23:15 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0 - 4 | เคเอเอ เกนท์ | 0-1 |
01:45 | สตองดาร์ด ลีแอช | 2 - 2 | เวสเตอร์โล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 3 - 1 | วิสล่า พล็อค | 1-1 |
22:30 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0 - 1 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0-0 |
01:00 | วิดซอว์ ลอดส์ | 2 - 3 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 6 - 0 | ชาลเก้ 04 | 2-0 |
20:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 4 - 2 | ไฟร์บวร์ก | 3-0 |
20:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 3 - 0 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 2-0 |
20:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 2 - 1 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 1-0 |
20:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 3 - 2 | เอาก์สบวร์ก | 1-1 |
23:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 5 - 2 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 4-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 1 - 2 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0-1 |
18:00 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 2 - 2 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1-1 |
18:00 | โฮลสไตน์ คีล | 2 - 1 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 1-0 |
01:30 | ซังค์ เพาลี | 0 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 2 - 1 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 0-0 |
18:00 | เอฟเค คิมกี้ | 1 - 1 | สปาร์ตัก มอสโก | 1-0 |
20:30 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 2 - 2 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 1-0 |
22:59 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 3 - 0 | ตอร์ปิโด มอสโก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | สตารส์บูร์ก | 2 - 0 | นีซ | 1-0 |
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 5 - 0 | อฌักซิโอ้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เกววีลย์ อูแอส | 0 - 0 | บอร์กโดซ์ | 0-0 |
00:00 | บาสเตีย | 2 - 1 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
00:00 | ก็อง | 4 - 2 | นีมส์ | 0-0 |
00:00 | ดิฌง | 3 - 0 | อาเมียงส์ | 2-0 |
00:00 | โซโชซ์ | 0 - 1 | แก็งก็อง | 0-0 |
00:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 2 - 1 | แซงต์ เอเตียน | 1-1 |
00:00 | โรเดซ อเวรอน | 0 - 0 | ปารีส เอฟซี | 0-0 |
00:00 | เม็ตซ์ | 1 - 0 | เกรอน็อบล์ | 0-0 |
00:00 | วาล็องเซียนส์ | 1 - 1 | ปัว เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
18:00 | ลาห์ติ | 0 - 0 | เคทีพี ค็อตก้า | 0-0 |
19:00 | ฮอนก้าเอสพู | 0 - 1 | คูพีเอส | 0-0 |
21:00 | เอซี โอลู | 2 - 1 | วีพีเอส วาซ่า | 0-1 |
21:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 1 - 0 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1-0 |
21:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 4 - 1 | อินเตอร์ ตูร์คู | 0-1 |
22:30 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 2 - 1 | เอฟซี ฮาก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 3 - 2 | แทจอน ซิติเซน | 0-0 |
14:30 | กวางจู เอฟซี | 0 - 2 | แดกู เอฟซี | 0-0 |
17:00 | แกงวัน เอฟซี | 0 - 2 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
23:45 | โวเลนดัม | 2 - 1 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 1-1 |
01:00 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0 - 0 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 0-0 |
02:00 | อูเทร็คท์ | 2 - 0 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | ดีซี ยูไนเต็ด | 1 - 1 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-0 |
06:30 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2 - 0 | โตรอนโต้ เอฟซี | 0-0 |
06:30 | โคลัมบัส ครูว์ | 2 - 2 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 2-0 |
06:30 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 1 - 0 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
06:40 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 2 - 1 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 2-1 |
07:40 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 3 - 0 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
08:30 | โคโลราโด ราปิดส์ | 1 - 2 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:00 | โมลด์ | 3 - 2 | สตรอมก็อดเซ็ท | 1-0 |
22:00 | ฮามคาม | 1 - 2 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 0-1 |
22:00 | โบโด กลิมท์ | 3 - 2 | โรเซนบอร์ก | 2-1 |
22:00 | ซานเดฟยอร์ด | 1 - 2 | ไวกิ้ง เอฟเค | 1-1 |
22:00 | สตาเบ็ค | 1 - 0 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-0 |
22:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 2 - 1 | เอสเค บรานน์ | 2-0 |
00:15 | เฮาเกซุนด์ | 1 - 1 | วาเลเรนก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | จีดี ชาเวซ | 2 - 0 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0-0 |
21:30 | วิเซล่า | 0 - 0 | ฟามาลิเคา | 0-0 |
00:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1 - 5 | เบนฟิก้า | 1-3 |
02:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 2 - 1 | มาริติโม่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | วิสเซล โกเบ | 2 - 0 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-0 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 2 - 4 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0-1 |
14:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 0 - 1 | โยโกฮามา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ฮัคเค่น | 6 - 1 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 4-1 |
22:30 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 1 - 3 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | กราสฮ็อปเปอร์ | 2 - 0 | ลูเซิร์น | 0-0 |
01:30 | เซอร์เวตต์ | 5 - 0 | เอฟซี ซิยง | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:30 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 3 - 0 | เซลติก | 2-0 |
21:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 2 - 2 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 2-0 |
21:00 | คิลมาร์น็อค | 2 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 0-0 |
21:00 | อเบอร์ดีน | 0 - 0 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0-0 |
21:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1 - 3 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1-1 |
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0 - 2 | มาเธอร์เวลล์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | เรอัล โซเซียดาด | 2 - 2 | คิโรน่า | 2-2 |
21:15 | โอซาซูน่า | 3 - 1 | อัลเมเรีย | 0-0 |
23:30 | บียาร์เรอัล | 5 - 1 | แอธเลติก บิลเบา | 2-1 |
02:00 | เรอัล มาดริด | 1 - 0 | เกตาเฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
21:00 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0 - 2 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-0 |
00:00 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1 - 1 | พีเออี อโตรมิตอส | 1-0 |
00:00 | เลวาเดียกอส | 3 - 3 | พาส เจียนนิน่า | 2-2 |
00:00 | ไอโอนิกอส | 2 - 2 | เลเมีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
21:15 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 1 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 0-1 |
23:30 | กรานาดา ซีเอฟ | 2 - 0 | ซีดี ลูโก้ | 2-0 |
23:30 | เรอัล ซาราโกซ่า | 2 - 0 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
02:00 | มาลาก้า | 2 - 0 | มิรานเดส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | ซาแลร์นิตาน่า | 1 - 0 | อตาลันต้า | 0-0 |
22:59 | สเปเซีย | 2 - 0 | เอซี มิลาน | 0-0 |
01:45 | อินเตอร์ มิลาน | 4 - 2 | ซัสเซาโล่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 0 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | แอสตัน วิลล่า | 2 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1-0 |
21:00 | คริสตัล พาเลซ | 2 - 0 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 1-0 |
21:00 | เชลซี | 2 - 2 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0-1 |
21:00 | เซาแธมป์ตัน | 0 - 2 | ฟูแล่ม | 0-0 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
23:30 | ซันเดอร์แลนด์ | 2 - 1 | ลูตัน ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1 - 1 | บาร์นสลีย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | สปอล | 0 - 1 | ปาร์ม่า | 0-0 |
19:00 | บารี | 1 - 0 | เรจจิน่า | 1-0 |
19:00 | เบรสชา | 1 - 1 | ปิซ่า | 0-0 |
19:00 | กาญารี่ | 2 - 1 | ปาแลร์โม่ | 1-1 |
19:00 | โคโม | 3 - 1 | แตร์นาน่า | 0-1 |
19:00 | เอซี เวนิช | 3 - 2 | เปรูจา | 2-0 |
19:00 | อัสโคลี่ | 1 - 1 | โคเซนซ่า 1914 | 1-1 |
19:00 | ซุดติโรล อัลโต้ | 1 - 1 | ชิตตาเดลล่า | 0-0 |
19:00 | เบเนเวนโต้ | 2 - 1 | โมเดน่า | 2-1 |
21:15 | โฟรซิโนเน่ | 3 - 2 | เจนัว | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:00 | ซาบาห์ เอฟเค | รอ | เบซิคตัส เจเค |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:30 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 1 - 1 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 1-1 |
18:35 | เซินเจิ้น เอฟซี | 2 - 1 | ต้าเหลียน โปร | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 5 - 0 | อู๋ซี หวูโกว | 3-0 |
18:30 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ | 0 - 1 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:45 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 1-1 |
22:59 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 1 - 2 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-2 |
22:59 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0 - 4 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-1 |
23:10 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 3 - 2 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | ดินาโม เคียฟ | 2 - 3 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 0-2 |
21:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0 - 2 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | บิสทริกา | 2 - 2 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | อีเวอร์ดอน | 1 - 0 | เอฟซี ธูน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
20:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 1 - 2 | จีเอไอเอส | 1-1 |
20:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 0 - 0 | แลนด์สโครน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 2 - 3 | ซองน์ดาล | 2-1 |
20:00 | สคีด ออสโล | 1 - 4 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 0-1 |
20:00 | โฮดด์ | 1 - 1 | โมสส์ | 0-0 |
20:00 | ไบรน์ | 2 - 1 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 2-0 |
20:00 | เอฟเค เจิร์ฟ | 1 - 1 | เฟรดริกซ์สตรัด | 0-1 |
20:00 | รัวฟอส | 0 - 0 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 0-0 |
20:00 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 2 - 0 | คองสวิงเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
18:30 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
22:59 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 2 - 0 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 1-0 |
01:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1 - 1 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 2 - 2 | เฟรเดอริเซีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0 - 0 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 0-0 |
19:30 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 1 - 2 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:30 | คูคาริคกิ สตานคอม | 4 - 0 | โบแร็ค คาแค็ก | 1-0 |
23:30 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 2 - 1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1-0 |
01:30 | บัซคา โทโพลา | 2 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | โบเตฟ วราตซา | 1 - 1 | สปาร์ตัก วาร์นา | 0-1 |
00:00 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 0 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:30 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 0 - 1 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-0 |
21:30 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0 - 3 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-1 |
21:30 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 2 - 0 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0-0 |
21:30 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 4 - 0 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-0 |
21:30 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1 - 2 | สโลวาน บราติสลาวา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 3 - 0 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1-0 |
00:10 | อิสทรา 1961 พูลา | 1 - 0 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
23:15 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 1 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:15 | วาซาส | 1 - 1 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 0-1 |
22:00 | เดเบรเซน วีเอสซี | 0 - 0 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0-0 |
00:30 | เคชเคเมติ ทีอี | 2 - 0 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 4 - 0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1-0 |
20:00 | ฮราเดตส์กราลอเว | 2 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 2-0 |
20:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 1 - 3 | ซิกม่า โอโลมุช | 1-1 |
22:59 | สปาร์ตาปราก | 3 - 2 | สลาเวีย ปราก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เบียรส์ชอทวิลริค | 1 - 2 | ลีแอร์ส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:00 | เมสสิน่า | 1 - 0 | เกลบิซัน | 0-0 |
22:00 | มานโตวา | 1 - 1 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-0 |
22:30 | อาเลซซานเดรีย | 1 - 1 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0-1 |
23:30 | เรจเจียนา | 2 - 2 | คาตันซาโร่ | 1-2 |
01:30 | วิส เปซาโร | รอ | ไอโมเลเซ่ |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:30 | น็อตต์สเคาน์ตี้(N) | 1 - 1 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | ฟัลเคิร์ก | 0 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 5 - 2 | อัลลัว แอทเลติค | 4-2 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ดัมบาร์ตัน | 0 - 0 | แอนนัน แอธเลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | เบเลเนนส์ | 2 - 2 | ซีดี มาฟรา | 0-1 |
20:00 | เฟยเรนเซ่ | 1 - 2 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 2 - 0 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-0 |
23:30 | เออีพี ปาฟอส | 0 - 1 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:30 | เกล็นโตรัน | 2 - 0 | คลิฟตันวิลล์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
21:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 4 - 0 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 1-0 |
22:59 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 0 - 1 | เบรย์ดาบลิค | 0-0 |
22:59 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 0 - 4 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 0 - 0 | พานเซอร์ไรกอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
20:00 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 1 - 0 | ยาโร | 1-0 |
20:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 2 - 1 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 2-0 |
20:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 1 - 2 | เจเอพีเอส | 1-0 |
20:00 | จีวาคีล่า เจเค | 0 - 0 | เฮดไอเอฟเค | 0-0 |
20:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0 - 2 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
17:00 | เมตต้า/ลู ริกา | 3 - 2 | ตูกุมส์-2000 | 2-1 |
20:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 4 - 0 | เจลกาว่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 5 - 0 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 1-0 |
21:00 | บอลติกปาเนเวจิส | 0 - 0 | ซูดูว่า | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 0 - 1 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 0-0 |
21:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 1 - 1 | ทอร์น ไอเอฟ | 1-0 |
21:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 5 - 0 | บีเค โอลิมปิค | 2-0 |
21:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 3 - 2 | ยูเมีย เอฟซี | 0-1 |
21:00 | คาร์ลสเตด บีเค | 2 - 3 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 1-0 |
21:00 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 3 - 2 | ลุงสกิล | 0-0 |
21:00 | โบเดน บีเค | 0 - 2 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0-1 |
21:00 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 1 - 3 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 2 - 2 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1-1 |
22:30 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0 - 2 | รุช ซอร์ซอฟ | 0-2 |
01:00 | ออดราออปอเล | 2 - 0 | สเตล รุสซ์โซว | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
21:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 1 - 0 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 0-0 |
22:59 | เอฟซี โกเมล | 0 - 4 | ดินาโม มินส์ค | 0-2 |
01:00 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 2 - 0 | ดินาโม เบรสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เอฟซี อูฟา | 2 - 2 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0-1 |
18:00 | เวเลส | 1 - 0 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1-0 |
19:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 5 - 2 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 3-1 |
20:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0 - 2 | บัลติก้า | 0-1 |
21:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1 - 2 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 1-1 |
21:30 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1 - 5 | โรดิน่ามอสควา | 1-1 |
22:00 | รูบิน คาซาน | 3 - 2 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0 - 0 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 2 - 0 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
01:30 | ซีเอ เพนาโรล | 1 - 1 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 1 - 6 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 1-2 |
07:00 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 1 - 0 | แอทเลติโก้ กรัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | เอ็นเค มูรา 05 | 4 - 2 | เอ็นดี กอริก้า | 1-2 |
22:30 | ดอมซาเล่ | 2 - 1 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 1-0 |
01:15 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 2 - 0 | เอฟซี โคเปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:10 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 1 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-1 |
06:20 | โบญาก้า ซิโค | 1 - 1 | มิลเลียนนาริออส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | มิดเดลฟาร์ท | 0 - 1 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 0-0 |
20:30 | วอนลอส | 1 - 1 | เอฟเค 2000 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:45 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 1 - 1 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
11:15 | รีโนฟา ยามากูชิ | 2 - 2 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-2 |
12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 2 - 0 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1-0 |
12:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 5 - 0 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 4-0 |
12:00 | จูบิโล อิวาตะ | 4 - 2 | เธสปา คูซัทสึ | 2-0 |
12:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-1 |
12:00 | เวกัลตา เซนได | 2 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 1-0 |
13:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 1 - 1 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-1 |
13:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0 - 1 | มาชิดา เซลเวีย | 0-1 |
15:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2 - 2 | โทชิกิ เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | ทริเน็ค | 2 - 2 | สปาร์ตาปราก 2 | 0-0 |
19:00 | ดูก้า ปรากซ์ | 0 - 3 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 0-1 |
22:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 0 - 1 | ไวสคอป | 0-0 |
22:00 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 2 - 1 | เอสเค ลิเซน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล |
||||
16:00 | อินโดนีเซีย (ยู22)(N) | 3 - 2 | เวียดนาม (ยู22) | 1-1 |
20:00 | ไทย (ยู22)(N) | 3 - 0 | เมียนมาร์(ยู 22) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
22:35 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 1 - 0 | อัจมาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | เอล อิสไมลี่ | 2 - 1 | ซามาเล็ค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 2 - 0 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-0 |
20:00 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 0 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 1-0 |
20:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1-0 |
20:00 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 1 - 0 | อามาซูลู | 0-0 |
20:00 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0 - 1 | โมโรคา สวอลโลส์ | 0-1 |
20:00 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 4 - 0 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 6 - 0 | กลันตันยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:45 | อัล คูเวต เอสซี | 3 - 1 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 2-0 |
00:30 | คาซม่า | 2 - 2 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | สปาร์ตันส์ | 1 - 1 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:00 | วาปรัส ปาร์นู | 0 - 2 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0-0 |
23:30 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0 - 0 | ทาร์ตู เจเค มัก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 2 - 2 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | ยูเวนตูเด้ | 0 - 1 | มิราสโซล | 0-0 |
03:00 | กัวรานี่ เอสพี | 2 - 0 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 2-0 |
03:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0 - 1 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-0 |
04:15 | ซิเอร่า | 2 - 0 | ทอมเบนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ไอเอฟ เวสตรี | 2 - 2 | อัคราเนส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:15 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 1 - 0 | อัลกอสตูร่า เอฟซี | 0-0 |
07:30 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:30 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 1 - 2 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 0-2 |
05:00 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1 - 1 | โคโล โคโล่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
23:45 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 1 - 0 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1-0 |
01:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 2 - 3 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 1-0 |
01:30 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 1 - 0 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 1-0 |
01:30 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 2 - 1 | ซาน เทลโม่ | 1-1 |
03:55 | ปาโตรนาโต ปารานา | 3 - 1 | เทมเปอร์ลีย์ | 1-1 |
04:00 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 1 - 3 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1-1 |
04:00 | วิลล่า ดาลมิเน | 0 - 1 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0-1 |
04:10 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 3 - 0 | ออล บอยส์ | 2-0 |
06:10 | คิลเมส | 1 - 1 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
21:30 | โนวี่เมสโต | 1 - 1 | เอฟเค เบลูซา | 1-0 |
21:30 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | 1 - 1 | เอฟเค โปปาร์ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 0 - 3 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0-2 |
15:15 | อัลโตน่า เมจิค | 0 - 2 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 0-1 |
15:30 | ฮูม ซิตี้ | 0 - 2 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 1 - 5 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 1-4 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 2 - 1 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 1-1 |
06:00 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 3 - 1 | ไมอามี่เอฟซี | 1-1 |
06:30 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 0 - 7 | ซาน อันโตนิโอ | 0-4 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 5 - 1 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 4-1 |
07:00 | เมมฟิส 901 | 2 - 1 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | อาลาเมน (ญ) | 2 - 2 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
12:00 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 1 - 1 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง เอฟเอ คัพ |
||||
14:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 1 - 7 | คิตฉี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
16:30 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 1 - 5 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | วาลเด้ (ญ) | รอ | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1 - 0 | เซตีซู | 0-0 |
20:00 | เอฟเค อะตีราอู | 2 - 1 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 1-1 |
22:00 | มาคฮ์ทาเรล | 1 - 2 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ |
||||
22:59 | เฟร์ ราเบท | 0 - 1 | เอฟยูเอส ราบัท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
19:00 | เคยูพีเอส (ญ) | 4 - 0 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 3-0 |
19:00 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0 - 3 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 3 - 1 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 2-1 |
14:00 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 2 - 1 | อาร์มาเดล เอสซี | 0-0 |
14:00 | เพิร์ธ เอสซี | 1 - 2 | บัลแคทต้า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | รอ | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | |
22:59 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 4 - 1 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 1 - 2 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 0-0 |
04:30 | ซานต้า เทคล่า | 1 - 2 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 0-1 |
04:30 | ซีดี ฟาส | 1 - 2 | ซีดี ดรากอน | 1-2 |
04:30 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 3 - 2 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก |
||||
08:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | รอ | ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
07:00 | ซีดี โอลิมเปีย | 1 - 1 | มาราธอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
06:00 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 1 - 0 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 3 - 1 | อูเรนเซ่ เอสซี | 3-0 |
03:30 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 1 - 0 | กัวเลซีโอเอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:00 | เอฟเค กาบาล่า | 1 - 2 | ตูราน โตวูซ | 0-0 |
23:30 | ซาบาลี | 0 - 3 | คาราบัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:40 | สปิริต เอฟซี | 1 - 0 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 1-0 |
15:30 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 0 - 0 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 0-0 |
16:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 1 - 2 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 3 - 0 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) | 2-0 |
10:00 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 0 - 4 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 0-1 |
10:00 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 0 - 3 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
12:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 2 - 1 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 1-1 |
12:30 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 6 - 0 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 4-0 |
13:15 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 1 - 4 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | อุลซันซิติเซ่น | 1 - 0 | กิมแฮ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 1 - 2 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-0 |
16:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 2 - 1 | นาโปลี(เยาวชน) | 1-0 |
18:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 2 - 0 | เลชเช่(ยู20) | 1-0 |
20:00 | กาญารี่(เยาวชน) | 1 - 3 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 3 - 1 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
22:00 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 0 - 0 | อัลซอลส์ | 0-0 |
01:30 | อัล อคาบา เอสซี | 1 - 0 | มานน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 2 - 1 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0-0 |
19:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 1 - 3 | โอลเดนเบอร์ก | 0-2 |
19:00 | ซาบรุคเค่น | 2 - 0 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1-0 |
19:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 1 - 4 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1-1 |
19:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 2 - 1 | เอสซี เวิร์ล | 1-1 |
19:10 | ซวิคเกา | 0 - 1 | ดินาโม เดรสเดน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | โลโค ทาวิน | 3 - 0 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 0-0 |
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 2 - 3 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 1-1 |
15:30 | เอฟเค โคลิน | 0 - 3 | บีเนโซว | 0-2 |
15:30 | อัสติ นาดลาเบม | 2 - 2 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0-1 |
15:30 | เอฟเค พรีเปเร่ | 1 - 1 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 0-0 |
19:30 | จิสครา โดแมซลิซ | 3 - 2 | โซคอล ฮุสตัน | 3-2 |
21:30 | เอสเอฟเค โชวิน่า | รอ | วิทโควิซ | |
21:30 | เออเฮิสกี้ บรอด | 0 - 0 | บานิค ออสตราว่า 2 | 0-0 |
22:00 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 0 - 1 | สโลวาน เวลวารี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 3 - 1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 1-1 |
18:00 | อัลบอร์ก (ญ) | 4 - 3 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:10 | อัล ฮัมริยา | 1 - 2 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 0-1 |
21:10 | อัล ไทด์ | 3 - 2 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
19:00 | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | 3 - 1 | เอแอลจี สปอร์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | ปัคตากอร์ | 1 - 0 | บูโซโร เอฟเค | 1-0 |
21:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 2 - 0 | ทูรัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 2 - 2 | โคชิ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนียคัพ |
||||
22:00 | ชีรัค | รอ | บานานต์ส |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:00 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | รอ | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | |
17:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | รอ | เวเจิล (ยู 19) | |
17:00 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | รอ | ฮอร์เซนส์(ยู19) | |
17:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | รอ | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | |
17:30 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 1 - 3 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:00 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 1 - 1 | ดินาซ วีชโกรอด | 0-1 |
21:00 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | 0 - 1 | เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | รอ | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | |
15:10 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 2 - 1 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | รอ | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | |
18:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | รอ | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
23:30 | ซาคาชิสพาส | 0 - 0 | ลอส อันเดส | 0-0 |
01:30 | ซีเอ ซาน มิเกล | 2 - 0 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 0-0 |
01:30 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 4 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 2-0 |
01:30 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1 - 2 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0-1 |
01:40 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1 - 0 | อิตูไซย์โง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | ลวีฟ(ยู 21) | รอ | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | |
17:00 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ (ยู 21) | รอ | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
23:30 | เอดี อัลมูร์เดวา | 2 - 1 | เอสดี อีเจีย | 2-1 |
00:30 | เอสดี ดิวส์โต | 1 - 2 | เอสดี ไลเนา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 1 - 1 | แอตลาส (ยู20) | 1-1 |
00:30 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | 1 - 1 | โตลูกา(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | โครย์ดอน คิงส์ | 0 - 1 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 0-1 |
12:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 0 - 3 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 0-2 |
12:40 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 0 - 1 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 0-1 |
12:40 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 3 - 1 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
20:00 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 3 - 0 | ดีเจเค เจเบนบัช | 0-0 |
21:00 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | 3 - 0 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:15 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | รอ | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | |
19:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | รอ | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | |
20:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | รอ | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | |
20:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | รอ | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | |
20:15 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | รอ | อัลบอร์ก(ยู 17) | |
20:30 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | รอ | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 3 - 2 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | 1-1 |
16:00 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 2 - 0 | เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
19:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 0 - 3 | เอฟซี เอลวา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | รอ | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | |
22:59 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | รอ | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
00:00 | แมควา ซาแบค | 1 - 1 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 3 - 2 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | บริสแบน ซิตี้ | 5 - 1 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 1-0 |
14:00 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 2 - 1 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
15:15 | โรชเดล โรเวอร์ | 4 - 0 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
16:20 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 1 - 0 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 2 - 3 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | 1-2 |
12:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 5 - 0 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 3-0 |
12:30 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 3 - 2 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 3-1 |
12:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 4 - 2 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
12:30 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 5 - 2 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 1 - 0 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1-0 |
13:00 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 0 - 2 | เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | บรันสวิก ซิตี้ | 1 - 0 | เปรสตัน ไลออนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | รอ | รูบิโอ นู อะซุนซิออง |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | ไออาร์ เรกยะวิก | 3 - 0 | วอลซันกูร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
18:00 | โปกอน(W) | 1 - 2 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 1-0 |
18:00 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 1 - 0 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
04:00 | คอร์ตูลัว | 0 - 0 | โบโกตา เอฟซี | 0-0 |
04:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 2 - 1 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 1-0 |
04:00 | เรอัล ซานตานเดร์ | 3 - 1 | เวลเลดูปา เอฟซี | 0-1 |
04:00 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 2 - 2 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 0-2 |
04:00 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | 1 - 1 | ลาเนรอส เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 0 - 0 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 0-0 |
17:00 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 1 - 0 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 0-0 |
17:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 3 - 0 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0-0 |
17:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
17:30 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 1 - 0 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 0-0 |
22:00 | สโลวัคโก้ (ญ) | 1 - 0 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 4 - 0 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 1-0 |
19:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 2 - 2 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เอ.เอส. ดีเจอร์บา | รอ | อีเอส ซาร์ซิส |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
22:00 | เปลิสเตอร์ | รอ | คาเมนิคา-ซาซ่า | |
22:00 | เอฟเค โคซุส | รอ | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | กรินดาวิค (ญ) | 1 - 0 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
16:00 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 3 - 0 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 2-0 |
16:00 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 2 - 0 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 1-0 |
16:00 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 4 - 1 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 4-0 |
16:10 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 2 - 4 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:00 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 2 - 1 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 1-0 |
22:00 | มินยอร์ เพอร์นิค | 1 - 1 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-0 |
22:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 1 - 2 | เอฟซี ดูนาฟ รูส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 3 - 2 | เชนันซิตี้ | 0-1 |
14:00 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0 - 0 | เอฟซี อันยาง | 0-0 |
16:30 | ปูซานไอปาร์ค | 0 - 1 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA RJYH |
||||
01:00 | เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | 1 - 3 | บันกู (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 2 - 2 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0-2 |
11:00 | นารา คลับ | 0 - 1 | โอซาก้า เอฟซี | 0-0 |
16:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 2 - 1 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
02:30 | โปซูอาเลกรี | 0 - 2 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 0-0 |
02:30 | คอนฟิแองก้า | 1 - 0 | ฟิกูเรนเซ่ | 1-0 |
05:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 3 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 0-0 |
07:30 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 2 - 2 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | ซานโต อังเดร | 1 - 0 | วิตอเรีย อีเอส | 1-0 |
01:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 0 - 1 | เดโมคราต้า | 0-0 |
01:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 1 - 1 | ปาร์นาฮีบ้า พีไอ | 1-1 |
01:30 | เรอัล โนโรสเต้ | 2 - 0 | โนว่า อีกูอาคุ | 1-0 |
02:00 | อีกาตู ซีอี | 1 - 0 | เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี | 0-0 |
02:00 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 0 - 0 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 0-0 |
02:00 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 1 - 1 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1-0 |
03:00 | บราซิลเลียนเซ่ | 2 - 2 | อนาโปลิส เอฟซี | 0-2 |
03:00 | คัมโบริว เอสซี | 1 - 0 | อิมอเร่ อาร์เอส | 0-0 |
03:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 1 - 0 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0-0 |
04:00 | แคร๊ค จีโอ | 1 - 2 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 1-0 |
05:00 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0 - 0 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | การ์บาเนียกราโกล | 1 - 3 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 0-2 |
22:59 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 0 - 1 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 0-0 |
00:45 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 0 - 3 | วิสลา พูลาเว่ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
21:00 | ออสเตรีย (ญ) ยู16 | รอ | สวีเดน(ญ) ยู16 | |
00:00 | โปรตุเกส(ญ) ยู16 | รอ | นอร์เวย์(ญ) ยู16 | |
04:10 | อุรุกวัย(ยู 20) | 2 - 0 | อุสเบกิสทาน (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
20:00 | ซีดี มอนทิคาร์โล | 0 - 1 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | ไพน์ฮิลส์ | รอ | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | |
15:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | รอ | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | |
15:00 | เมาท์ กราเวท | 2 - 4 | อคาเซีย ริดจ์ | 1-0 |
15:00 | นอร์ท บริสเบน | รอ | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | |
15:00 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | รอ | เวสต์เทิร์นสปิริท |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
20:00 | นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) | 1 - 1 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | ริโอ เปรโต (เยาวชน) | 2 - 1 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | 2 - 2 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | ออสโต้(เยาวชน) | 0 - 0 | อิทัวโน่ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ทุปา เอสพี (เยาวชน) | รอ | (Bandeirante SP Youth | |
01:00 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 0 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ริโอ คาร์โล (เยาวชน) | รอ | เลเมนเช – เอสพี (เยาวชน) | |
01:00 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 1 - 2 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | กัวราติงกุเอต้า(ยู 20) | รอ | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | |
01:00 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 0 - 0 | อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | เปเรซ(ยู20) | 3 - 0 | บัลแคทต้า(ยู20) | 2-0 |
12:00 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 3 - 1 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 0-1 |
12:00 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 4 - 1 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
18:30 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 6 - 0 | คลับบรูซ(ญ) | 3-0 |
18:30 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 4 - 1 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 3-1 |
20:30 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 2 - 1 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
17:30 | แซนวิเค็น | 2 - 4 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 0-3 |
18:00 | ลีลล์สตรอม บี | 3 - 3 | ฟาน่า | 1-2 |
18:00 | สเจ็ทเทน | 2 - 2 | โลโคโมทีฟ ออสโล | 1-1 |
19:00 | บรอดด์ | 0 - 2 | วีดาล | 0-1 |
19:00 | แฮมเมอร์เฟสท์ | 0 - 2 | ไมจอลเนอร์ | 0-1 |
19:00 | ออส เทิร์น | รอ | สตาเบ็ค บี | |
20:00 | วินด์ยาร์ต | 4 - 1 | ฮาลเซ่น | 3-1 |
20:00 | นาร์โด เอฟเค | 3 - 1 | สเตรนฮาม ไอเอล | 2-1 |
20:00 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 2 - 1 | เอลเวอร์รัม | 1-1 |
20:00 | เบียเซ่น | 3 - 3 | สเทรินจาร์ | 1-2 |
21:00 | ฟอร์ด | 0 - 0 | โวลด้า | 0-0 |
21:00 | โฟรย่า FK | 6 - 2 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:30 | เซสต้าโอ | 1 - 1 | ซีดี อิซาร่า | 1-0 |
22:59 | เบรีย | 1 - 1 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0-1 |
22:59 | เตรูเอล | 3 - 3 | แตร์ราสซ่า | 1-2 |
00:00 | ดอน เบนิโต้ | 0 - 6 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | รอ | โอแซร์ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | 1 - 4 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 0-3 |
16:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) | 0 - 3 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 5 - 3 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 2-0 |
16:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | รอ | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | |
17:00 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 2 - 1 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | 2-0 |
17:00 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | รอ | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | |
17:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | 2 - 2 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | 1-0 |
17:00 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | รอ | แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) | |
18:15 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | รอ | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | |
20:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | 1 - 1 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 0-1 |
20:00 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 7 - 1 | รอยต์ลิงเก้น ยู19 | 5-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 1 - 0 | ซังค์ เพาลี 2 | 1-0 |
18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 1 - 1 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 0-1 |
18:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 2 - 2 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 1-0 |
19:00 | บาลินเกอร์ | 0 - 2 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0-1 |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 2 - 1 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1-0 |
19:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 3 - 0 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 2-0 |
19:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 5 - 5 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 3-1 |
19:00 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 6 - 1 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 3-1 |
19:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1 - 1 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 0-0 |
19:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 0 - 0 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 0-0 |
19:00 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 4 - 2 | อเลมานเนีย อาเค่น | 2-0 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0 - 3 | วัตเทินไชด์ 09 | 0-1 |
19:00 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 1 - 0 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 0-0 |
19:00 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 0 - 1 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 3 - 3 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 2-0 |
19:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0 - 0 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 0-0 |
20:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 2 - 0 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1-0 |
21:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 1 - 1 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
20:00 | ทีไอพีเอส วันตา | 3 - 3 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 0-2 |
20:00 | ทีพี 47 โตริโน่ | 1 - 1 | นาร์เปส คราฟท์ | 1-1 |
20:00 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 2 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 1-0 |
20:00 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 0 - 0 | จิปโป | 0-0 |
21:00 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 2 - 0 | พีเค-35 วานตา | 1-0 |
21:00 | นูรมิจาร์เวน | 0 - 1 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 0-1 |
21:00 | วีไอเอฟเค | 3 - 0 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
21:00 | แรนส์ 2 | 3 - 0 | กรานวิลเล | 2-0 |
22:00 | อันเดรซัก | 1 - 1 | ลอริยองต์ บี | 0-1 |
22:59 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | รอ | เซเต้ เอฟซี | |
22:59 | เบซองกอง | รอ | บูโลญจน์ | |
22:59 | เกรไตล์ | 2 - 0 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 0-0 |
22:59 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 0 - 2 | เล เออบิเยรส์ | 0-0 |
22:59 | โรโมแรนติน | รอ | อ็องกูแลม | |
22:59 | เตรลิสซาค | รอ | อองเช่ร์ 2 | |
22:59 | บิวแวร์ส | รอ | บลัว เอฟ.41 | |
22:59 | โอแซร์ บี | 0 - 0 | จูรา ซูด ฟุต | 0-0 |
22:59 | โอลิมปิก ลียง 2 | 1 - 2 | มาริกนาเน่ จีเนค | 1-1 |
22:59 | ตูลง | 3 - 1 | เอวิย็อง | 1-1 |
22:59 | เอปินาล | รอ | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | |
22:59 | โซเมอร์ โอเอล | รอ | สเตรด บอร์เดไลส์ | |
22:59 | เอฟซี แซมบี | 2 - 0 | ก็อง 2 | 1-0 |
23:30 | วานส์ | 2 - 2 | แซ็ง-มาโล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1 - 1 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี กอสเซา | รอ | ลูกาโน่(ยู21) | |
21:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | รอ | เอสซี เครียนส์ | |
21:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | รอ | ทาเวิร์น | |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | รอ | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | |
21:00 | บาเดน | 2 - 1 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 1-1 |
22:30 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | รอ | เมแร็ง | |
22:30 | มูริ | รอ | เดเลมอน | |
00:00 | เบียล เบียนนี่ | 3 - 2 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
19:30 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | รอ | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | |
21:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | รอ | เอสวีจี ไรชีเนา | |
22:00 | คุฟซไตน์ | รอ | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | |
22:00 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | รอ | เอสซี เบรเกนซ์ |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 1 - 3 | บีเค เฟรม | 0-2 |
19:00 | โรสกิลด์ | 1 - 0 | บราแบรนด์ | 0-0 |
20:00 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 1 - 5 | โคลดิ้ง | 1-3 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 2 - 2 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 1-1 |
19:50 | สตรอมเมน | 2 - 1 | โซต้า | 1-0 |
20:00 | เอฟเคอเรนดัล | 2 - 1 | ลิน ออสโล | 0-0 |
21:00 | เฟคเกรอย | 0 - 1 | โกรลุด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | รอ | เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | รอ | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | |
20:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | รอ | สตาฟโรพอล-2009 | |
20:00 | สปาร์ตัก นาลชิค | รอ | ดรูซบ้า เมย์คอพ |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
21:15 | อัล-ดาฟรา (ยู 21) | รอ | ดิบา อัล-ฟูไจรัช (ยู 21) | |
21:15 | อัล บาเตห์ (ยู 21) | รอ | อัลไอน์ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | วีเอ็มเอ ไอเค | 3 - 3 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 1-2 |
18:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 4 - 1 | ฮิตตาร์พีเอส ไอเค | 2-0 |
19:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | รอ | ซีเรียนสก้าเอฟซี | |
19:00 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 2 - 1 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 1-0 |
19:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 5 - 0 | ไอเค กัวติออส | 3-0 |
19:00 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 1 - 1 | ทอลสแลนด้าไอเค | 1-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 2 - 0 | เอฟซี กูเต้ | 0-0 |
19:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 3 - 2 | ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ | 2-1 |
19:00 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 1 - 1 | เอฟบีเค คาร์ลสตาด | 1-1 |
19:00 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 5 - 0 | ไอเอฟ อัลการ์น่า | 2-0 |
21:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 8 - 0 | โทโล IF | 4-0 |
21:00 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 2 - 5 | สควิลเจโบ เอสเค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin |
||||
21:00 | โอลิมปิก ลียง (ญ)(N) | 2 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | โฮบาร์ต ใต้ | 1 - 1 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 1-0 |
11:30 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 2 - 0 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 1-0 |
11:30 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 0 - 2 | โฮบาร์ทซีบรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | นิวแลมบ์ตัน | 3 - 0 | เลค แมคควอรี | 2-0 |
12:00 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 3 - 2 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 1-1 |
13:00 | เมทแลนด์ | 5 - 0 | อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี | 2-0 |
14:00 | วาเลนไทน์ | 2 - 5 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 2 - 4 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 1-1 |
14:00 | เอฟคิว คิวเอเอส (ญ) | รอ | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | วาซิโต้ เอฟซี | 2 - 1 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-1 |
19:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0 - 1 | ทัสเคอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 2 - 2 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 2-0 |
06:00 | นอร์ท แคโรไลนา | 0 - 2 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 0-1 |
07:00 | เซนต์หลุยส์(ยู 23) | 3 - 0 | เอลซี อรีส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เอล พอร์เวเนอร์ | 2 - 0 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
09:45 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 1 - 5 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 0-3 |
09:45 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 4 - 2 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 1-1 |
10:15 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 2 - 1 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 1-0 |
10:15 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 4 - 3 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 2-1 |
10:15 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 0 - 2 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 0-1 |
10:15 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 2 - 1 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
01:00 | โอเรียนทอล | 3 - 1 | ซีเอ แอตเทนาส | 0-1 |
01:30 | ซีเอ เรนติสตัส | 3 - 3 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 1-3 |
02:00 | ทาคูแรมโบ | รอ | แรมปรา จูเนียร์ | |
06:15 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | 2 - 2 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ |
||||
20:00 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 1 - 1 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
03:00 | ปิราต้า เอฟซี | 0 - 2 | เดป.ซาน มาร์ติน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
18:00 | คอยพีเอส | 2 - 4 | จาพีเอส/47 | 0-2 |
19:00 | อัตเลตีโก เมลมิ | 2 - 1 | พอนนี่สตาร์เกท | 1-1 |
20:00 | ตัวโกลัน เตราส | 3 - 0 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 1-0 |
20:00 | เพอแมรี่ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | คาริเนน โปเจ็ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | ยูเรนา เอสซี | รอ | ทิทาเนส เอฟซี |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
12:00 | มาลเวิร์นซิตี้ | 6 - 1 | ริชมอนด์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
22:00 | ทีเอสวี น็อยมาคท์ | 2 - 2 | ทีเอสยู บรามแบร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | จาบาควาร่า เอสพี | 3 - 1 | มาอูเอ็นซ่าเอสพี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 2 - 0 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | เดสเซล สปอร์ต | 4 - 1 | รูเปล บูม | 2-1 |
01:00 | เควีเค ไทอ์เนน | 4 - 1 | นิโนเวอ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:00 | กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ | 4 - 3 | โอดร้า วูดซิลอดซ์ | 0-3 |
22:00 | โซกอล ออสโตรดา | 1 - 1 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 0-0 |
22:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 4 - 5 | โปโลเนีย ไบตอม | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
03:00 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | รอ | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | |
03:00 | ริเวอร์เพลท(ญ) | รอ | ฮูราแคน(ญ) | |
03:00 | ลานุส (ญ) | รอ | โบคา จูเนียร์ส (ญ) |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
19:55 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 2 - 0 | เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
18:30 | เฟนิกซ์(ยู 19) | 1 - 3 | เพนาโรล (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | วิลล่า เอสปาโนลา(ยู 19) | 1 - 0 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:30 | เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส | รอ | เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
20:30 | อีเมียร์ | 1 - 2 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 1-0 |
21:00 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | 1 - 1 | คาริ อัคราเนส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
12:00 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | รอ | นูนาวาดิ้ง ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | แคลดโน่ | 13 - 1 | โซเกิลลิบิส | 8-0 |
21:30 | ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 3 - 1 | เอเอฟซี ฮุมโปเลซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 1 - 1 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 1-1 |
20:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 4 - 1 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 2-1 |
21:00 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 0 - 1 | เรติงเกน เอสวี | 0-0 |
22:00 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | 3 - 2 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | 1-2 |
22:59 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 2 - 0 | เอฟซี มอนไฮม์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:00 | ลิน่าเรส ยูนิโด | 1 - 0 | ดี.คอนเซ็ป | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:30 | ฮาเคเมส บอยส์ | 2 - 2 | สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:30 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 2 - 3 | ทารูนา | 1-0 |
13:40 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) | 1 - 3 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | รอ | นูร์ดวิก | |
20:00 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 1 - 0 | ควิก บอยส์ | 0-0 |
20:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | รอ | สปาเคนเบิร์ก | |
20:30 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | รอ | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | |
22:59 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | รอ | ชีเวนนินเกน |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | รอ | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | บี 1908 | 2 - 0 | เกรฟ | 1-0 |
18:00 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 1 - 3 | โอเคเอส | 1-1 |
18:00 | ฮอลเบค | รอ | มาเรียไลน์ | |
19:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | รอ | นาเอสเวด ไอเอฟ 2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 3 - 0 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 1 - 5 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 1-2 |
14:00 | ร็อคคิงแฮม ซิตี้ เอฟซี | 2 - 1 | กอสแนลส ซิตี้ | 0-1 |
14:00 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 0 - 5 | แมนดูราท ซิตี้ | 0-3 |
16:00 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 2 - 1 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
22:59 | ซีร่า เอฟเค 2 | รอ | คาราบัค 2 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
00:00 | อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) | 1 - 0 | ซีอี ยูโรปา (ญ) | 0-0 |
00:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) | 2 - 0 | ลา โซลานา(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1 - 0 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 0-0 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 2 - 1 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 1-1 |
01:30 | ซานซิเนน่า | 2 - 0 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 2-0 |
01:30 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 3 - 1 | เจอมะเนิล เดอ รอว์สัน | 3-0 |
02:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 3 - 1 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 3-0 |
02:00 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 1 - 0 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 1-0 |
02:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0 - 0 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
05:00 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0 - 0 | โบค่า ยูนิดอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | รอ | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
05:00 | พ้อย ฟอทินเอฟซี | รอ | ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
23 | ออลกิน | 0 - 0 | เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส | - |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) | 1 - 0 | ดัลวิชฮิลล์(ยู20) | 1-0 |
14:00 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | 2 - 1 | เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) | 1-0 |
14:00 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | 3 - 3 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 0-0 |
14:00 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20) | 0 - 5 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
02:00 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | 2 - 1 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 1-1 |
03:00 | อัตเลติโก ฮุยล่า (ญ) | 1 - 0 | จูเนียร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เอฟซี ซูริค (ญ) | รอ | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | |
22:59 | เซนต์ กาลเลิน(ญ) | 4 - 0 | ยัง บอยส์ (ญ) | 3-0 |
00:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | รอ | บาเซิล (ญ) |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:00 | อีซี เปโลตัส อาร์เอส | 1 - 0 | เซา เกเบรียล อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 2 - 2 | ริเยกา (ยู 19) | 1-0 |
15:00 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 4 - 0 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 3-0 |
19:00 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 1 - 1 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 2 | เปรสตัน ไลออนส์ ยู21 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:10 | ตีฮัวนา (ญ) | 1 - 0 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 0-0 |
01:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 1 - 0 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 4 - 3 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 2-2 |
17:00 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 2 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 1-0 |
17:00 | บราก้า(ยู 19) | 0 - 0 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 0-0 |
17:00 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 2 - 1 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | มาริติโม ยู19 | 0 - 0 | นาซิโอนัล (ยู19) | 0-0 |
22:00 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 0 - 1 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 5 - 4 | กอนโดมาร์ (ยู19) | 1-1 |
22:59 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0 - 1 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 0-0 |
22:59 | โตรเฟนเซ่(ยู19) | 1 - 3 | อมารานเต้ (ยู19) | 0-0 |
22:59 | ปาโดนเซ่(ยู19) | 1 - 2 | เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) | 0-2 |
22:59 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 3 - 2 | วิเซล่า (ยู 19) | 0-2 |
22:59 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 0 - 2 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | คาซ่า เพีย ยู19 | 2 - 2 | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:15 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 4 - 0 | มิทเชลตัน เอฟซี | 2-0 |
16:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 0 - 2 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 0-0 |
16:00 | อัลบานี ครีก | 2 - 1 | คาปาลาบา บูลด็อก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:30 | เอสวีเอสเทรลล่า | 0 - 4 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 4 - 0 | อูเบอร์ลันเดีย(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) | 4 - 1 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) | 0-1 |
15:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 2 - 0 | โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) | 1-0 |
16:30 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 1 - 1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:30 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ซีฟอร์ด เรนเจอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เอ็นเค โอปาติยา | 0 - 5 | บีเยลอวาร์ | 0-1 |
22:30 | เอ็นเค มักซีมีร์ | 2 - 1 | เอ็นเค ฟราบ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | คลับ กัวรานี่(ญ) | 1 - 2 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | ชุงจูซิติเซ็น | 1 - 1 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | 1 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เซนทรัล(เยาวชน) | 2 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เปสคารา(เยาวชน) | 0 - 0 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | เปรูจา(เยาวชน) | 1 - 1 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 1-1 |
19:00 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 1 - 3 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 3 - 1 | ปิซา(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | เรจจิน่า(ยู19) | รอ | แตร์นาน่า (เยาวชน) | |
20:00 | เรจเจียนา (ยู 20) | 1 - 2 | เบรสชา(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | สปอล(เยาวชน) | รอ | วิเชนซ่า(ยู20) | |
20:00 | โคโม (ยู 20) | 3 - 1 | ปาโดวา(เยาวชน) | 2-0 |
20:00 | สเปเซีย(เยาวชน) | 4 - 1 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 2-1 |
20:00 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 0 - 3 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 0-2 |
20:00 | เจนัว(เยาวชน) | 2 - 0 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 0 - 2 | สปอร์ติง(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1 - 0 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0-0 |
22:00 | แอธเลติก บิลเบา บี | 1 - 3 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0-1 |
00:00 | ปอนเตเบดรา | 1 - 1 | ซาลามังก้า | 0-0 |
00:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2 - 2 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-0 |
01:00 | บาร์เซโลน่า บี | 0 - 2 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 4 - 0 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | บารี่ (เยาวชน) | 1 - 1 | ปาแลร์โม ยู19 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) | 1 - 2 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 3 - 3 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 1-3 |
15:15 | นอร์ธ สตาร์ | 1 - 1 | ทารินก้า โรเวอร์ | 0-0 |
16:00 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง | 2-0 |
16:30 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 3 - 3 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | บริสเบน เคไนท์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค | รอ | บุนยอดกอร์ 2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | 0 - 0 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 0-0 |
01:00 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 1 - 1 | โอลาเรีย | 1-0 |
01:00 | กอนกาเลนส์ | 0 - 0 | มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์ | 5 - 0 | คาลามาซู | 2-0 |
06:00 | อคาเดมิก้า เอสซี | รอ | ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี | |
06:00 | เอเอฟซี คลีฟแลนด์ | รอ | เอฟซี บัฟฟาโล |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:15 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 2 - 0 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 0-0 |
17:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 0 - 1 | แอตแลนติส (ยู 20) | 0-1 |