ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ออสเตรียเวียนนา | 5 - 0 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
21:00 | อเมริกา เอ็มจี | 2 - 2 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-1 |
02:00 | เซาเปาโล | 0 - 2 | พัลไมรัส | 0-1 |
02:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 2 - 1 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 2-1 |
04:30 | โกยาส | 2 - 2 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1-1 |
04:30 | ฟลาเมงโก | 3 - 0 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
20:00 | เอซี โอลู | 1 - 1 | อินเตอร์ ตูร์คู | 0-1 |
20:00 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1 - 1 | ฮอนก้าเอสพู | 0-0 |
22:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1 - 0 | เคทีพี ค็อตก้า | 0-0 |
22:30 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 0 - 2 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0-1 |
22:30 | ลาห์ติ | 1 - 0 | เอฟซี ฮาก้า | 0-0 |
22:30 | วีพีเอส วาซ่า | 0 - 2 | คูพีเอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
14:30 | แกงวัน เอฟซี | 1 - 2 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-0 |
16:00 | เอฟซี โซล | 1 - 1 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1-0 |
17:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0 - 0 | อินชอนยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 1 - 0 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
22:59 | เอ็มเมน | 1 - 2 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:30 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 2 - 1 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1-1 |
09:40 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 1 - 1 | เอฟซี ซินซินเนติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:00 | เฮาเกซุนด์ | 3 - 2 | ซานเดฟยอร์ด | 3-0 |
22:00 | โบโด กลิมท์ | 3 - 0 | ฮามคาม | 0-0 |
22:00 | สตาเบ็ค | 2 - 2 | โรเซนบอร์ก | 2-1 |
22:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1 - 3 | ไวกิ้ง เอฟเค | 0-1 |
22:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 2 - 3 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1-1 |
22:00 | วาเลเรนก้า | 0 - 1 | สตรอมก็อดเซ็ท | 0-0 |
22:00 | ออด เกรนแลนด์ | 1 - 0 | โมลด์ | 0-0 |
00:15 | เอสเค บรานน์ | 2 - 2 | ลีลล์สตรอม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1 - 3 | เกียวโต แซงก้า | 0-1 |
14:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 2 - 1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-0 |
16:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1 - 0 | โชนัน เบลมาเร่ | 1-0 |
16:00 | กัมบะ โอซาก้า | 3 - 1 | เอฟซี โตเกียว | 2-0 |
16:30 | โยโกฮามา เอฟซี | 0 - 0 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-0 |
17:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 1 - 0 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | เอไอเค โซลน่า | 1 - 2 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0-2 |
20:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 2 - 0 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 1-0 |
22:30 | เยอร์การ์เด้น | 2 - 2 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 1-2 |
22:30 | ฮัคเค่น | 3 - 0 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | อลาเบส | 0 - 0 | เลบานเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
01:45 | สเปเซีย(N) | 1 - 3 | เวโรน่า | 1-3 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | บารี | 0 - 1 | กาญารี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
10:00 | ลาโตกา | 1 - 1 | บา เอฟซี | 0-0 |
15:30 | พีเอสเอส สเลมัน | 0 - 1 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 3 - 1 | เสิ่นหยาง เออบาน | 1-1 |
14:30 | แดนทองเถิงเย่ว | 1 - 1 | ซูโจว ดองวู | 0-1 |
18:30 | เหอเป่ย กังฟู | 0 - 2 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20 |
||||
00:30 | อิสราเอล ยู20(N) | 3 - 1 | เกาหลีใต้(ยู 20) | 1-1 |
04:00 | อุรุกวัย(ยู 20)(N) | 1 - 0 | อิตาลี(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ไอเค บราเก้ | 2 - 1 | แลนด์สโครน่า | 2-0 |
18:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 0 - 1 | เฮลซิงบอร์ก | 0-1 |
20:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 2 - 1 | ออร์ไกร์ท | 1-0 |
20:00 | จีเอไอเอส | 4 - 0 | โอเรโบร | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | สคีด ออสโล | 0 - 4 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0-2 |
20:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | 3 - 1 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 1-0 |
20:00 | ไบรน์ | 1 - 2 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 0-2 |
20:00 | คองสวิงเกอร์ | 3 - 0 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1-0 |
20:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1 - 3 | โฮดด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:59 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 2 - 0 | อาร์ดา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ |
||||
21:00 | เอฟซี คราซ์โนดาร์(N) | 1 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
22:59 | เบเลเนนส์(N) | 0 - 1 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0-1 |
02:15 | มาริติโม่ | 2 - 1 | อมาดอร่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
00:00 | เอชเค โคปาโวกค์ | 0 - 5 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-1 |
02:15 | เคฟลาวิค | 1 - 1 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 0-0 |
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 3 - 1 | เฟรม เรย์จาวิค | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
00:45 | เฟเนร์บาห์เช่(N) | 2 - 0 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
21:00 | คาลิเทีย | 2 - 0 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
17:00 | บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม | 0 - 2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 0-1 |
17:00 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 4 - 3 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 1 - 1 | คาพา | 0-0 |
22:00 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 5 - 2 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 2-1 |
22:00 | ยาโร | 1 - 0 | ซัลปา | 1-0 |
22:00 | เจเอพีเอส | 1 - 1 | จีวาคีล่า เจเค | 0-0 |
22:00 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 0 - 0 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0 - 0 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 0-0 |
21:55 | บอลติกปาเนเวจิส | 4 - 0 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 2-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 5 - 2 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1-1 |
20:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 1 - 2 | ยูเมีย เอฟซี | 1-1 |
20:30 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1 - 1 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 1-0 |
21:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0 - 3 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 0-2 |
21:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1 - 0 | แอตวิดาเบิร์ก | 1-0 |
22:00 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 2 - 3 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1-3 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 2 - 2 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Toulon Tournament |
||||
19:00 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) | 0 - 0 | คอสตาริกา (ยู 23) | 0-0 |
22:30 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | 1 - 1 | เวเนซุเอลา(ยู23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
21:30 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 0 - 0 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 0-0 |
23:30 | เอฟซี โกเมล | 0 - 3 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1 - 1 | เอล อาห์ลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 0 - 0 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 0-0 |
03:30 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 2 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 0-0 |
06:00 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:30 | โบญาก้า ซิโค | 2 - 1 | มิลเลียนนาริออส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:05 | เวกัลตา เซนได | 2 - 3 | จูบิโล อิวาตะ | 1-2 |
12:00 | มาชิดา เซลเวีย | 4 - 1 | วี-วาเรน นากาซากิ | 2-0 |
12:00 | บรัวบริทอากีต้า | 0 - 0 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0-0 |
14:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 4 - 0 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
14:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 1 - 0 | โทชิกิ เอสซี | 1-0 |
14:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 4 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 1-1 |
16:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 2 - 3 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1-3 |
16:00 | เธสปา คูซัทสึ | 0 - 1 | โออิตะ ตรินิต้า | 0-0 |
17:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 1 - 2 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-0 |
17:00 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0 - 1 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:30 | ยูเอส เบน กัวเดน | 5 - 0 | ยูเอส ทาทูอิน | 1-0 |
22:30 | โอลิมปิก เด เบจา | 2 - 0 | สฟาเคซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:00 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 2 - 1 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 1-1 |
22:59 | ทรานส์ นาร์ว่า | 2 - 0 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) | 2 - 2 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 1-1 |
05:30 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 4 - 1 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1 - 2 | มิราสโซล | 1-0 |
21:00 | ปอนเต เปรตา | 1 - 1 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 1-1 |
01:30 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 1 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1-0 |
04:00 | วิตอเรีย บีเอ | 0 - 1 | คริคูม่า | 0-1 |
04:15 | ยูเวนตูเด้ | 1 - 2 | ทอมเบนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 3 - 0 | ฮูม ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | โอเรโบร (ญ) | 0 - 3 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 0 - 1 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 0-0 |
11:00 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | เดลฟินเอสซี | 2 - 0 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 1-0 |
03:30 | กวายากิล ซิตี้ | 1 - 2 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 0-2 |
06:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 0 - 2 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:00 | รอคเดลซิตี้ซัน | 3 - 1 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 1-0 |
12:10 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 4 - 1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:30 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 2 - 4 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 1-4 |
10:30 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 6 - 1 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
15:00 | ยังจู ซิตี้เซน | 3 - 2 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 1-1 |
17:00 | อุลซันซิติเซ่น | 0 - 1 | โปชอน เอฟซี | 0-0 |
17:00 | กังเนือง ซิตี้ | 0 - 0 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
00:00 | อัล อาห์ลี(N) | 0 - 1 | อัล วีห์ดัต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ยูนิโก้ | 1 - 2 | สโลแวน โรซิค | 1-1 |
15:30 | พัลเซ่น 2 | 0 - 0 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 1 - 1 | เวียร์เทียน คูวานะ | 0-1 |
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 1 - 1 | วาสป้า โออิตะ | 0-0 |
11:00 | โคชิ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
06:00 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 1 - 1 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 1-0 |
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 3 - 1 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19 |
||||
22:30 | บรอมมาปอจคาร์น่า (ยู 19) | 4 - 0 | โอเรโบร (ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 3 - 1 | โลบี สตาร์ส | 2-0 |
22:30 | รีโมสตาร์ | 1 - 0 | เบนเดล อินชัวรันส์ | 1-0 |
01:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1 - 1 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
14:30 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 1 - 4 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
16:00 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | 3 - 0 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 0 - 5 | กาการิน ยูไนเต็ด | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
10:00 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 1 - 0 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
13:15 | โรชเดล โรเวอร์ | 2 - 1 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
14:30 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 5 - 1 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | โซล เดอ อเมริกา | 1 - 0 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 1 - 3 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 0-2 |
21:00 | เควี เวสตูร์แบร์ | 0 - 2 | ไออาร์ เรกยะวิก | 0-0 |
22:59 | ซินดรี้ | 0 - 1 | วอลซันกูร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | โซรัซ FK อูลกัช | 0 - 1 | มาเชล มูบาเร็ค | 0-0 |
21:30 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 1 - 1 | ชูตัน กูซาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
04:00 | ลาเนรอส เอฟซี | 2 - 0 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 1-0 |
04:00 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | ชองจู จิคจิ | 3 - 1 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1-0 |
14:00 | บูโชน เอฟซี 1995 | 1 - 1 | เชนันซิตี้ | 1-0 |
18:00 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 2 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
12:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 0 - 0 | ไกนาเร โตโตริ | 0-0 |
12:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 0 - 0 | เอฟซี กิฟู | 0-0 |
13:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 1 | โอซาก้า เอฟซี | 0-1 |
14:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1 - 1 | นารา คลับ | 0-0 |
14:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1 - 0 | กรุลล่า โมริโอกะ | 0-0 |
16:00 | มาบาริ เอฟซี | 0 - 2 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0-1 |
16:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1 - 1 | มิยาซากิ | 1-1 |
16:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 1 - 2 | เอฟซี เรียวเคียว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
02:30 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1 - 0 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0-0 |
02:30 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0 - 2 | เรโม เบเลม | 0-1 |
05:00 | ยาปิรันก้า | 1 - 0 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 0-0 |
05:00 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 0 - 0 | อัลโต พีไอ | 0-0 |
05:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 2 - 1 | บัสควอ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | คอนคอร์เดีย เอสซี | 3 - 1 | อิมอเร่ อาร์เอส | 1-0 |
01:30 | โกลโบ | 0 - 2 | ซานตา ครูซ พีอี | 0-1 |
02:00 | มารันเยา | 1 - 1 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0-0 |
02:00 | ซูซา พีบี | 2 - 1 | อีกาตู ซีอี | 1-1 |
02:00 | บราซิลเลียนเซ่ | 3 - 3 | อิโพรา อีซี | 2-1 |
02:00 | เดโมคราต้า | 1 - 0 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 0-0 |
02:00 | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) | 2 - 0 | เซา ฟรานซิสโก เอซี | 1-0 |
03:00 | ปาร์นาฮีบ้า พีไอ | 1 - 1 | คัวคาเอีย ซีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1 - 1 | มอเตรอ รูบิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
09:00 | เม็กซิโก(N) | 2 - 2 | แคเมอรูน | 1-1 |
17:00 | อังกฤษ (ยู 18) | 3 - 2 | ออสเตรเลีย(ยู 18) | 2-2 |
18:30 | มอริเชียส | 3 - 0 | ปากีสถาน | 0-0 |
20:10 | แซมเบีย (ญ) | 1 - 0 | แทนซาเนีย (ญ) | 0-0 |
21:00 | อุซเบกิสถาน(ยู23) | 1 - 0 | คีร์กีซสถาน(ยู23) | 1-0 |
00:00 | โปรตุเกส (ยู 18) | 5 - 0 | นอร์เวย์ (ยู 18) | 3-0 |
05:00 | กัวเตมาลา(N) | 0 - 1 | ตรินิแดดและโตเบโก | 0-0 |
06:00 | ชิลี | 3 - 0 | คิวบา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
17:00 | เฉิงฟุง(N) | 6 - 1 | สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เซา การ์ลูส (เยาวชน) | 0 - 5 | เลเมนเช – เอสพี (เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) | 3 - 1 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | กัวราติงกุเอต้า(ยู 20) | 0 - 2 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 0 - 0 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
14:00 | บัลแคทต้า (ญ) | 3 - 3 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | ไอเอลโฮดด์ บี | 0 - 4 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 0-2 |
18:00 | ฟอร์ด | 10 - 0 | รัวฟอส ไอเอล บี | 5-0 |
19:00 | ออส เทิร์น | 2 - 2 | สเกดโม | 1-1 |
20:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 3 - 2 | วินด์ยาร์ต | 1-0 |
20:00 | ไอสโวล์ด TF | 3 - 1 | สเจลคาวิค | 0-0 |
20:00 | ไมจอลเนอร์ | 0 - 3 | โลเรนสโคก | 0-1 |
20:30 | สเตรนฮาม ไอเอล | 3 - 0 | โบโด กลิมท์ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | อาร์เน็ท การ์เดน | 0 - 0 | ฮาร์เบอร์วิว | 0-0 |
07:00 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 2 - 1 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | อลาเบส 2 | 0 - 1 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0-0 |
17:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0 - 0 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 0-0 |
23:30 | เรอัล เอวิเลส | 0 - 2 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-2 |
01:00 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1 - 1 | คาเซเรโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 2 - 0 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | โอทีพี โออูลู | 2 - 2 | จีบีเค คอคโคล่า | 1-1 |
22:00 | ทีพี 47 โตริโน่ | 3 - 0 | โอแอลเอส โอลู | 2-0 |
22:00 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 2 - 2 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 2-0 |
22:30 | นาร์เปส คราฟท์ | 4 - 1 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 1 - 3 | โคลดิ้ง | 1-3 |
20:30 | เอสเบิร์ก | 1 - 2 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:00 | ทรอมส์ดาเลน(N) | 0 - 1 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-1 |
20:00 | เอฟเคอเรนดัล | 0 - 3 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 0-2 |
20:00 | เฟรม ลาวิค | 2 - 1 | บราท์เวก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) | 3 - 1 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
00:10 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 2 - 0 | 24 Erzincanspor | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 3 - 1 | เอฟบีเค บอลข่าน | 2-1 |
18:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 4 - 1 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 3-0 |
19:00 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 3 - 2 | ทอลสแลนด้าไอเค | 1-2 |
19:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | 3 - 0 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 1-0 |
19:00 | ไอเค กัวติออส | 0 - 1 | เอฟบีเค คาร์ลสตาด | 0-0 |
20:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 2 - 1 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | 1-1 |
21:00 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 2 - 2 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1-0 |
21:00 | ไอเค แฟรงเก้ | 1 - 1 | สควิลเจโบ เอสเค | 0-1 |
22:00 | อัสซีริสก้า | 3 - 0 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:00 | แซคราเมนโต โกลด | 1 - 0 | โซโนมา เคาน์ตี้ โซล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | ทาคูแรมโบ | 1 - 0 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
16:00 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 1 - 2 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 0-1 |
21:00 | เฮชเจเอส (ยู 20) | 7 - 0 | คาโป (ยู 20) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
09:00 | อีลิทเกิร์ลส์อคาเดมี่(ญ) | 0 - 4 | เอลเอ พรีเมียร์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | สปอร์ติ้งเจนัว | 0 - 0 | เอเอสไอ อเบนกัวรูว | 0-0 |
22:30 | เอลวายเอส ซาสซานดรา | 1 - 1 | บัวเค เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
18:15 | เอฟซี ฟินน์ครูด | 4 - 1 | เฮอร์โต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:00 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 2 - 0 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 0-0 |
09:00 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | 4 - 1 | สต๊อป เอาท์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
16:15 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว | 0 - 4 | ฟาโวริตเนอร์ เอซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
23:15 | ยูเอสซี คิตะ | 2 - 1 | เซอร์เคิล เดอ บามาโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:30 | เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) | 2 - 1 | เดปอร์ติโบ บินาซิอองนัล (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 4 - 1 | ฮวิติ ริดดารินน์ | 2-1 |
21:00 | แมกนิ | 1 - 2 | เอลลิดิ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 2 - 1 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0-1 |
20:10 | วีกเบอร์ก บีค | 0 - 2 | เฮนเนส 05 | 0-1 |
20:30 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 2 - 4 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 1-0 |
20:30 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 0 - 6 | ฮัวร์ท | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
15:00 | เอฟซี เมรัลโกมะนิลา | 1 - 2 | เม็นดิโอล่า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
21:00 | คลีบ (ญ) | 1 - 5 | โคลบอทน์ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | บีเค อวาลต้า | 0 - 0 | เวการ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน คัพ |
||||
19:30 | เอเวียน อคาเดมี่ | 0 - 1 | ไดนาโม เดอ ดูอาลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
21:00 | เซสตริ เลเวนเต | 3 - 1 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0 - 3 | ซานซิเนน่า | 0-3 |
01:00 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 0 - 2 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
01:00 | โซล เดอ เมโย | 1 - 1 | วิลล่า มิเตร | 0-1 |
01:30 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 1 - 0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1-0 |
03:00 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 0 - 0 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 0-0 |
03:30 | ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา | 2 - 1 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1-1 |
04:00 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 1 - 0 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
04:00 | ซาน ฮวน จาโบลเตห์ | รอ | คลับ ซานโด |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส | 3 - 0 | วิอาเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ)(N) | 0 - 0 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
10:00 | รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 2 - 2 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | พาราไดซ์ เอฟซี | 3 - 2 | นอเตอร์ เดม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
10:00 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 6 - 0 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
13:00 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 0 - 4 | คาปาลาบา บูลด็อก | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:30 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 1 - 3 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | ซาดาร์ | 1 - 2 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 0 - 1 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 0-0 |
01:00 | บองซูเซสโซ่ (ยู 20) | 0 - 1 | บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 5 | มาคา เซิร์ล หญิง | 1-1 |
14:00 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 0 - 0 | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
14:00 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | 3 - 0 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | คาสเตลล่อน | 3 - 2 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 2-1 |
01:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 3 - 0 | บาร์เซโลน่า บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 4 - 2 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | 5 - 0 | เอฟเอ ยูโร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | ทาจิกิสถานบุรุนดี(N) | 1 - 1 | เติร์กเมนิสถาน | 0-0 |
22:30 | อุซเบกิสถาน | 3 - 0 | โอมาน | 2-0 |