โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
23:30 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1-2 |
01:45 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 1 - 0 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1-0 |
01:45 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 0 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0-0 |
04:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 0 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-1 |
06:15 | ริเวอร์เพลท | 1 - 0 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
19:30 | สตวร์มกราซ | 5 - 0 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 2-0 |
19:30 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 1 - 1 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-1 |
22:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 2 - 0 | ราปิด เวียนนา | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
21:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0-0 |
02:00 | เซาเปาโล | 2 - 1 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1-0 |
04:15 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1 - 1 | อเมริกา เอ็มจี | 1-1 |
06:30 | ฟลาเมงโก | 0 - 1 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-1 |
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
18:30 | แซงต์ ทรุยด็อง | 1 - 2 | ราซิ่ง เกงค์ | 1-0 |
23:30 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0 - 1 | อันเดอร์เลชท์ | 0-1 |
02:00 | คอร์ไทรจ์ | 1 - 0 | เคเอเอ เกนท์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:30 | สตอล เมียเลช | 0 - 3 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-0 |
20:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1 - 0 | วอร์ต้า พอซแนน | 1-0 |
22:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 3 - 1 | โกลนิค เลชน่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | แรนเดอร์ส | 3 - 2 | นอร์ดเจลแลนด์ | 3-2 |
19:00 | เวเจิล | 1 - 1 | วีบรอก | 1-1 |
21:00 | ซอนเดอร์ไจสกี | 1 - 0 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 0-0 |
22:59 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0 - 1 | มิดทิลแลนด์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | สตุ๊ตการ์ต | 1 - 3 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-2 |
22:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 4 - 2 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 2-0 |
00:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 1 - 1 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-1 |
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1 - 4 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 0-3 |
18:30 | ซังค์ เพาลี | 4 - 1 | อิงโกลสตัดท์ | 1-0 |
18:30 | ดาร์มสตัดท์ | 1 - 0 | ดินาโม เดรสเดน | 1-0 |
โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 2 - 3 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 1-2 |
22:59 | เอฟเค โซชิ | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก | 0-1 |
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | นีซ | 2 - 2 | โมนาโก | 0-1 |
20:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 1 - 1 | แบรสต์ | 0-0 |
20:00 | อองเช่ร์ | 1 - 4 | น็องต์ | 1-3 |
20:00 | แร็งส์ | 0 - 0 | ลอริยองต์ | 0-0 |
20:00 | ทรัวส์ | 1 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-0 |
22:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 2 - 0 | แรนส์ | 0-0 |
01:45 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 2 - 1 | โอลิมปิก ลียง | 0-0 |
โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | ฮอนก้าเอสพู | 0 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เค-ลีก |
||||
12:00 | อินชอนยูไนเต็ด | 0 - 1 | ซองนัม เอฟซี | 0-0 |
14:30 | เอฟซี โซล | 2 - 1 | ซูวอน ซิตี้ | 2-0 |
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
17:15 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 1 - 0 | พีอีซี ซโวลล์ | 0-0 |
19:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0 - 4 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 0-1 |
21:45 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 3 - 2 | อาแซด อัลค์มาร์ | 1-1 |
21:45 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1 - 4 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0-2 |
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
00:00 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2 - 0 | ชิคาโก ไฟร์ | 0-0 |
03:00 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 3 - 1 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1-0 |
06:55 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 2 - 1 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1 - 3 | โรเซนบอร์ก | 0-2 |
22:59 | ไวกิ้ง เอฟเค | 1 - 3 | โบโด กลิมท์ | 1-0 |
22:59 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 1 - 1 | ซานเดฟยอร์ด | 0-1 |
22:59 | วาเลเรนก้า | 1 - 1 | โมลด์ | 1-1 |
01:00 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1 - 1 | เอสเค บรานน์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | วิเซล่า | 1 - 1 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 1-0 |
00:00 | ปอร์โต้ | 5 - 0 | โมไรเรนเซ่ | 1-0 |
02:30 | เอสโตริล | 0 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 3 - 1 | เอล์ฟส์บอร์ก | 2-0 |
20:00 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 3 - 0 | โอเรโบร | 1-0 |
22:30 | ฮาล์มสตัด | 0 - 1 | คัลมาร์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ดันดี | 0-0 |
21:00 | ลิฟวิงสตัน | 1 - 0 | เซลติก | 1-0 |
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1 - 1 | มาเธอร์เวลล์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | กิริซันสปอร์ | 0 - 0 | คอนยาสปอร์ | 0-0 |
20:00 | กาลาตาซาราย | 0 - 1 | อลันยาสปอร์ | 0-0 |
22:59 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 2 - 0 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1-0 |
22:59 | ฮาเตย์สปอร์ | 2 - 1 | เคย์เซริสปอร์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | มายอร์ก้า | 0 - 0 | บียาร์เรอัล | 0-0 |
21:15 | เรอัล โซเซียดาด | 0 - 0 | เซบีย่า | 0-0 |
23:30 | เรอัล เบติส | 2 - 2 | เอสปันญ่อล | 2-1 |
02:00 | บาเลนเซีย | 1 - 2 | เรอัล มาดริด | 0-0 |
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | อโพลลอน สมายร์นิส | 1 - 3 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 0-1 |
22:15 | โอเอฟไอ เครเต้ | 3 - 3 | เออีเค เอเธนส์ | 0-2 |
22:15 | พีเออี อโตรมิตอส | 1 - 2 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-0 |
00:30 | เลเมีย | 1 - 2 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-2 |
00:30 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0 - 1 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-1 |
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | ฮูเอสก้า | 0 - 0 | ฟูเอนลาบราดา | 0-0 |
21:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 4 - 0 | มาลาก้า | 2-0 |
23:15 | เออิบาร์ | 3 - 2 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 1-1 |
23:15 | เตเนริเฟ่ | 1 - 2 | มิรานเดส | 1-0 |
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
17:30 | เอ็มโปลี | 0 - 3 | ซามพ์โดเรีย | 0-1 |
20:00 | เอซี เวนิช | 1 - 2 | สเปเซีย | 0-1 |
22:59 | ลาซิโอ | 2 - 2 | กาญารี่ | 1-0 |
22:59 | เวโรน่า | 3 - 2 | เอเอส โรม่า | 0-1 |
01:45 | ยูเวนตุส | 1 - 1 | เอซี มิลาน | 1-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
20:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
20:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 2 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
22:30 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0 - 3 | เชลซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | ปาร์ม่า | 1 - 2 | เครโมเนเซ่ | 0-2 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
22:59 | เอฟซี ลินคอล์น | รอ | ยูโรปาเอฟซี | |
06:00 | ฮูสตัน แดช (ญ) | 5 - 1 | ไทเกรส(ญ) | 3-0 |
โปรแกรมบอล สวิสคัพ |
||||
21:00 | ปอร็องทรุย | 0 - 3 | เคียสโซ | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:59 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 0 - 0 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 0-0 |
23:30 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 1 - 0 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 0-0 |
00:15 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 1 - 1 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 0-1 |
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 2 - 0 | เอฟซี มินาจ | 1-0 |
23:30 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 3 - 0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 2-0 |
23:30 | เอฟซี ลวีฟ | 0 - 0 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 0-0 |
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | เอ็นเค เครสโก | 2 - 1 | เอ็นเค ครักคา | 1-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 0 - 2 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 0-1 |
20:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 0 - 2 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | 2 - 0 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-0 |
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
17:30 | เอฟซีคลินเซนิ | 0 - 1 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-0 |
20:00 | เซ็บซี่ | 0 - 0 | ยูทีเอ อารัด | 0-0 |
22:59 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 1 - 2 | โบโตซานี่ | 0-2 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 3 - 2 | เวนด์ซีเซล | 3-0 |
20:00 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 4 - 1 | เจมส์เมอบังค์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
15:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 2 - 1 | กราเซอร์ เอเค | 0-1 |
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:59 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 1 - 1 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-0 |
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | ซัมซั่นสปอร์ | 2 - 2 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1-1 |
22:59 | อัลตินอร์ดู | 2 - 1 | เดนิซลิสปอร์ | 0-1 |
22:59 | อดาน่าสปอร์ | 0 - 0 | อุมรานิเยสปอร์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:15 | โบเตฟ วราตซา | 2 - 4 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 1-2 |
00:30 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 0 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-0 |
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | สโลวาน บราติสลาวา | 2 - 2 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 2-2 |
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:05 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 3 - 2 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0-1 |
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1 - 1 | เทปลิเซ่ | 0-0 |
21:00 | สปาร์ตาปราก | 1 - 1 | เบามิต ยาโบลเนค | 1-0 |
00:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1 - 5 | สลาเวีย ปราก | 1-0 |
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | เควีเอสเค ลอมเมล | 3 - 1 | ลีแอร์ส | 1-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 2 - 2 | พูมาส ยูนัม | 1-0 |
09:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 1 - 0 | ปาชูก้า | 0-0 |
07:00 | ครูซ อาซูล | 2 - 0 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 1-0 |
07:05 | มอนเทอร์เรย์ | 2 - 0 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 1-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A |
||||
19:30 | เมสสิน่า | 1 - 0 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 0-0 |
19:30 | คาตาเนีย | 1 - 2 | บารี | 0-0 |
19:30 | ลาติน่า | 1 - 1 | ฟอกเจีย | 0-1 |
19:30 | ปากาเนเซ่ | 2 - 1 | ทารันโต้ | 1-0 |
19:30 | ปาแลร์โม่ | 0 - 0 | คาตันซาโร่ | 0-0 |
19:30 | เอพี เทอร์ริส | 0 - 1 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0-0 |
19:30 | ปาโดวา | 2 - 0 | ตริเอสติน่า | 1-0 |
19:30 | ปิอาเชนซา | 1 - 1 | โปร ปาเทรีย | 0-0 |
19:30 | ซุดติโรล อัลโต้ | 1 - 0 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0-0 |
19:30 | เทรนโต้ | 1 - 0 | เจียน่า เออมินิโอ | 1-0 |
22:30 | อันคอน่า | 2 - 0 | ปอนเทเดร่า | 0-0 |
22:30 | คาร์ราเรเซ่ | 2 - 1 | กรอสเซโต้ | 0-1 |
22:30 | เฟอร์มาน่า | 0 - 4 | โมเดน่า | 0-1 |
22:30 | ไอโมเลเซ่ | 0 - 0 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 0-0 |
22:30 | ลุคเชเซ่ | 2 - 1 | โอลเบีย | 0-1 |
22:30 | มอนเตวาชี | 1 - 2 | เปสคารา | 0-1 |
22:30 | เตราโม่ | 1 - 2 | วิส เปซาโร | 1-0 |
22:30 | วิเทอเบเซ่ | 0 - 1 | เชเซน่า | 0-0 |
22:30 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1 - 1 | วิโบเนเซ่ | 1-0 |
22:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 1 - 0 | มานโตวา | 0-0 |
22:30 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0 - 2 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-1 |
22:30 | เลชโก้ | 1 - 0 | เฟอรัลพิซาโล | 0-0 |
22:30 | เซเรกโน่ | 0 - 1 | เรนาเต้ เอซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฮังการี คัพ |
||||
22:00 | เอฟซี ไอการ์ | 0 - 1 | กีไอร์มอต เอสอี | 0-1 |
22:59 | ซิโอฟอค เอฟซี | 0 - 3 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0-1 |
22:59 | ไนเรกิฮาซา | 1 - 5 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0-2 |
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 1 - 2 | คาซ่า เพีย เอซี | 0-0 |
17:00 | เอสซี เฟยเรนเซ่(N) | 2 - 2 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 1-2 |
20:00 | จีดี ชาเวซ | 4 - 2 | ปอร์โต้ บี | 0-2 |
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 2 - 1 | อโปเอล นิโคเซีย | 2-1 |
โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
23:30 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 5 - 1 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 1-0 |
23:30 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 2 - 4 | ฮาโปเอล ริซอน | 0-2 |
23:30 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 0 - 0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0-0 |
23:30 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 1 - 1 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 1-0 |
23:30 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 3 - 1 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 1-1 |
23:30 | ฮาโปเอล รานาน่า | 1 - 3 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 1-0 |
23:30 | คาฟร์ กาซิม | 2 - 1 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1-1 |
23:30 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 2 - 0 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
21:00 | อัคราเนส | 5 - 0 | ฟีลเคียร์ | 1-0 |
21:00 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 0 - 1 | เคฟลาวิค | 0-1 |
23:15 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 1 - 2 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 1-1 |
23:15 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1 - 0 | เบรย์ดาบลิค | 1-0 |
01:30 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 1 - 4 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 1-1 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
20:00 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 2 - 4 | ทีพีเอส ตูร์คู | 1-2 |
20:00 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 1 - 0 | จิปโป | 0-0 |
20:00 | มูซ่า | 1 - 5 | ยาโร | 1-2 |
20:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 2 - 3 | วีพีเอส วาซ่า | 0-2 |
20:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 3 - 3 | เคพีวี คอคคูล่า | 0-2 |
20:00 | พีเค-35 วานตา | 3 - 1 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 2-0 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 4 - 0 | เนเวซิส | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 2 - 2 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 0 - 1 | ยูเมีย เอฟซี | 0-0 |
21:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 1 - 1 | อัสซีริสก้าบีเค | 0-0 |
22:00 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 5 - 2 | อัสซีริสก้า | 1-2 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | จีเคเอส ทิคี | 1 - 1 | วิดซอว์ ลอดส์ | 0-0 |
20:00 | ออดราออปอเล | 2 - 0 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1-0 |
22:59 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 2 - 2 | โครบริ โกลกูฟว์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | ดินาโม มินส์ค | 2 - 1 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0-0 |
22:00 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 3 - 1 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 0-1 |
00:00 | เนเมน กร็อดโน่ | 5 - 0 | สมอร์กอน เอฟซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2 - 3 | ทอม ทอมสค์ | 1-2 |
18:00 | โดลโกพรูดนี่ | 1 - 1 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0-1 |
19:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 1 - 2 | บัลติก้า | 0-0 |
20:00 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1 - 2 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-1 |
21:00 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0 - 1 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0-0 |
21:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 2 - 0 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1-0 |
21:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 2 - 1 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 1-0 |
22:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) | 5 - 0 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 3-0 |
22:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0 - 4 | เฟเคิล | 0-1 |
โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
21:30 | เอเอส โอโตโฮ | 1 - 0 | ยูดี ซองโก้ | 0-0 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ยัง แอฟริกันส์ | 0-0 |
00:00 | อัล เมอร์รีคห์ | 1 - 0 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 0-0 |
03:00 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 2 - 0 | อควายูไนเต็ด | 0-0 |
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 3 - 1 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1-0 |
01:30 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0 - 1 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0-0 |
03:45 | ทอร์ค(N) | 2 - 2 | พลาซ่า โคโลเนีย | 1-0 |
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) | 3 - 1 | เดป.ซาน มาร์ติน | 2-1 |
03:30 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) | 0 - 2 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 0-2 |
โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ |
||||
19:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 2 - 0 | เอฟเค วัลเมียรา | 0-0 |
22:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1 - 1 | ริก้า เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | ทาบอร์เซซานา | 4 - 0 | เอ็นเค อลูมินิจ | 1-0 |
01:15 | มาริบอร์ | 1 - 2 | เอ็นเค มูรา 05 | 1-1 |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 1 - 1 | เดปอร์ติโว กาลี | 0-0 |
06:05 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 0 - 1 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
13:00 | บรัวบริทอากีต้า | 1 - 1 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0-0 |
15:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 2 - 0 | รีโนฟา ยามากูชิ | 2-0 |
16:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 1 - 3 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0-1 |
17:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1 - 1 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
01:00 | เบอโน่ | 2 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | โมโรคา สวอลโลส์ | 0 - 3 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 3 - 0 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:45 | เคเอส กูเกซี | 3 - 1 | เคเอส คาสตริโอติ | 1-1 |
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 2 - 1 | คัวริบก้า | 1-0 |
01:15 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 1 - 1 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 1-1 |
03:30 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0 - 2 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0-0 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 2 - 0 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 2-0 |
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก | 2 - 5 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0-5 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | โซล เดอ อเมริกา | 0 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-1 |
07:15 | ก๋วยลีน่า | 1 - 2 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 0-1 |
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 1 - 1 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1-0 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 1 - 2 | ไอเอฟ เวสตรี | 0-0 |
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:59 | ซิมบรู ชิซินู | 1 - 1 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-1 |
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:15 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1 - 2 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 0-1 |
07:30 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) | 2 - 1 | การาโบโบ เอฟซี | 2-1 |
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0 - 2 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-0 |
20:00 | เอฟเค ชคูปิ | 3 - 0 | โบเรค เวเลส | 2-0 |
20:00 | เปลิสเตอร์ | 0 - 0 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 1 - 1 | เทมเปอร์ลีย์ | 0-1 |
01:00 | ซาน เทลโม่ | 0 - 0 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0-0 |
02:00 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1 - 2 | ทริสแทน ซัวเรส | 1-1 |
04:05 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0 - 1 | คิลเมส | 0-1 |
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
19:37 | เทสล่า สตรอปคอฟ | 3 - 1 | ทาทราน ปรีซอฟ | 1-1 |
21:00 | ดูนาจสก้า ลูซน่า | 5 - 1 | เอสเอฟเอ็ม เซเนค | 3-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) | รอ | มัลโม่ (ยู 21) |
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:30 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 2 - 1 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 1-0 |
09:30 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 0 - 1 | ซาน อันโตนิโอ | 0-0 |
00:00 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 0 - 3 | เมมฟิส 901 | 0-2 |
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 1 - 6 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 1-3 |
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค ทารัซ | 0 - 0 | โทบอล คอสตาเนย์ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 1 - 0 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-0 |
22:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1 - 2 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-0 |
โปรแกรมบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ |
||||
00:00 | อัล นาสเซอร์ | 1 - 1 | คาซม่า | 1-1 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
17:00 | เอชพีเอส(ญ) | 3 - 1 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 2-0 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 2 - 0 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 4 - 1 | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | 0-1 |
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1 - 1 | เอดี กรีเชีย | 0-1 |
04:00 | กัวดาลูเป เอฟซี | 0 - 2 | เฮเรดิอาโน | 0-1 |
07:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 3 - 3 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1-3 |
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 0 - 0 | ซานต้า เทคล่า | 0-0 |
04:15 | ซีดี ฟาส | 3 - 0 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 2 - 2 | โฟล่า เอสซ์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 1 - 1 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 0-1 |
00:00 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 2 - 3 | กัดจา ยูไนเต็ด | 2-1 |
02:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 0 - 1 | บัลซาน เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
22:59 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0 - 0 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 0-0 |
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 5 - 0 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 2-0 |
21:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | 4 - 0 | 07 Vestur Sorvagur | 2-0 |
00:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 4 - 1 | อีบีสเทิลมูล | 1-1 |
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
05:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 2 - 2 | ซีดี โมตากัว | 0-1 |
05:00 | พลาเทนเซ่ | 2 - 3 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 0-1 |
07:00 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 0 - 1 | มาราธอน | 0-0 |
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
04:15 | เดอะ สตรองเกสต์ | 3 - 1 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 1-0 |
06:30 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 3 - 0 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
02:00 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 2 - 5 | มาชัค รูนา | 2-3 |
04:30 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 0 - 0 | มอนต้า เอฟซี | 0-0 |
07:00 | แอลดียู กีโต้ | 3 - 2 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 2-2 |
โปรแกรมบอล ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ |
||||
20:00 | บราซิล(ฟุตซอล)(N) | 5 - 1 | ปานามา(ฟุตซอล) | 2-0 |
20:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล)(N) | 1 - 1 | เวียดนาม (ฟุตซอล) | 0-0 |
22:00 | หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล)(N) | 4 - 9 | ไทย(ฟุตซอล) | 1-3 |
22:00 | โปรตุเกส (ฟุตซอล)(N) | 3 - 3 | โมร็อคโค (ฟุตซอล) | 2-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:30 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 3 - 0 | เคสลา เอฟเค | 1-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
15:45 | กาญารี่(เยาวชน) | 2 - 1 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1-0 |
15:45 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 2 - 2 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1 - 3 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 0-0 |
โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:00 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 5 - 1 | เซียะเหมิน ลู่ต่าว | 3-0 |
14:00 | เหอเป่ย กังฟู(N) | 3 - 1 | ตงกวนกวนเหลียน | 2-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 2 - 0 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 1-0 |
19:00 | เอสซี เวิร์ล | 0 - 2 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0-1 |
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | นครราชสีมา เอฟซี | 1 - 0 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 1-0 |
18:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 2 - 2 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:00 | บานิค ออสตราว่า 2 | 3 - 0 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 1-0 |
15:15 | แอดมิร่า ปราฮา | 2 - 0 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 1-0 |
15:15 | สลาเวีย ปราก 2 | 4 - 1 | โซคอล ฮุสตัน | 2-0 |
15:15 | สโลวัคโก้ 2 | 2 - 0 | ซลิน 2 | 1-0 |
15:15 | เอสซี ซนอย์โม | 2 - 2 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 0-1 |
15:15 | ดุคลา ปราก บี | 0 - 0 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 0-0 |
15:15 | ปาร์ดูบีค บี | 3 - 1 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 1-1 |
20:30 | เอสเค ซาปี้ | 0 - 0 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 0-0 |
20:30 | โซคอล โบรซานี่ | 1 - 0 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 1-0 |
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:45 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 2 - 1 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 1-0 |
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
18:00 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 1 - 0 | ปัคตากอร์ | 1-0 |
20:30 | เมตาลุค เบคาเบด | 0 - 1 | โคแคน | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | เมาท์ กราเวท | 0 - 3 | เดอะ เลค | 0-2 |
15:10 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 1 - 2 | อัลบานี ครีก | 0-2 |
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 0 - 3 | โคชิ ยูไนเต็ด | 0-2 |
11:00 | เอฟซี คาริยา | 0 - 1 | นารา คลับ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก |
||||
20:00 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0 - 0 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0-0 |
20:15 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 1 - 1 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 1-1 |
20:30 | บีไน ไอลัท | 2 - 3 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 1-0 |
20:30 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1 - 1 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 0-1 |
20:30 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 2 - 1 | รูบิ ชาปิร่า | 0-1 |
21:00 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 0 - 2 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0-0 |
21:00 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 2 - 1 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1-0 |
01:15 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 2 - 0 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 0-0 |
โปรแกรมบอล AFC Womens Asian Cup Qualifiers |
||||
17:00 | บังกลาเทศ (ญ)(N) | 0 - 5 | จอร์แดน(ญ) | 0-2 |
19:30 | มาเลเซีย (ญ)(N) | 0 - 4 | ไทย(ญ) | 0-3 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
00:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 1 - 1 | เซเลยา เอฟซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 4 - 1 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
17:15 | โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ | 4 - 1 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 0-0 |
โปรแกรมบอล Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
22:59 | อิสราเอล(ญ) | 0 - 4 | โปรตุเกส(ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 3 - 1 | ซีอี คาร์โรอิ | 2-1 |
18:30 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 2 - 1 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 2-0 |
21:00 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 1 - 1 | เซนต์ จูเลีย | 0-1 |
23:30 | เอฟซี ออร์ดิโน | 0 - 4 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 0-2 |
โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | อัล ทัดมัน | 1 - 3 | คาลาลี | 0-2 |
21:30 | อัล ชับบับ | 0 - 0 | ซิทรา | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
20:00 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 0 - 1 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 4 - 0 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 4 - 2 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 2-1 |
01:00 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 3 - 1 | บาเฮีย (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 1 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 0-0 |
01:30 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 2 - 1 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 3 - 1 | ซานโตส(เยาวชน) | 2-1 |
โปรแกรมบอล UAE RL |
||||
20:30 | อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) | 2 - 0 | อัล วาเซิ่ล เอสซี (สำรอง) | 1-0 |
20:30 | อัล ชาร์จาห์(สำรอง) | 0 - 3 | อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) | 0-1 |
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:00 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 1 - 0 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 0-0 |
16:30 | กอร์โดบา บี | 1 - 0 | ลูเซน่า | 1-0 |
16:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0 - 1 | ลาส โรซัส | 0-1 |
16:30 | เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส | 0 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0-1 |
17:00 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 3 - 2 | เอล ซาน มาร์ติน | 1-0 |
17:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 0 - 4 | ออร์ฟาโร | 0-1 |
17:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0 - 2 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0-1 |
17:00 | พูเอนเต้ เจนิล | 1 - 2 | ซีดี การีนา | 1-2 |
17:00 | อัลเมเรีย บี | 2 - 1 | อัลฮัวริโน | 0-0 |
17:00 | ฮอสปิตาเลย์ | 0 - 0 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0-0 |
18:00 | ลันซาโรเต้ | 3 - 0 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 3-0 |
22:00 | ชิลลา ซีเอฟ | 2 - 1 | บียาร์เรอัล ซี | 0-1 |
22:00 | เอสดี โนย่า | 1 - 1 | ซีดี กัวร์นิโซ | 0-0 |
22:00 | โปรตุเกตเรเต้ | 6 - 0 | โทโลซา | 0-0 |
22:00 | ยูอี โอลอต | 4 - 3 | ยูอี ฟิกูเรส | 0-0 |
22:30 | เอสดี ดิวส์โต | 2 - 4 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 1-1 |
22:59 | ซีดี กัวจูเอโล | 2 - 0 | อารันดิน่า | 2-0 |
22:59 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0 - 0 | อัลมาซาน | 0-0 |
22:59 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 3 - 1 | นาวาล | 2-1 |
22:59 | ซีเอฟ โนอาห์ | 0 - 3 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 0-0 |
22:59 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | 0 - 0 | โคนิล ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 1 - 2 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1-1 |
22:59 | ยูดี ลอส กราเลส | 0 - 0 | กัลโลเวรา | 0-0 |
22:59 | ซานแอนดรู | 2 - 0 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 0-0 |
23:15 | ซีดี เอล ปาโล | 0 - 1 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0-0 |
23:30 | รีล เจน | รอ | โมทริล ซีเอฟ | |
00:00 | ยูอี แซนท์ส | 0 - 1 | กิโรน่า บี | 0-1 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | 1 - 1 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 0-0 |
21:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 0 - 1 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 0-0 |
22:59 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 4 - 2 | พูเอบลา (ยู20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
22:00 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 3 - 1 | เซนต์ แอนดรู | 2-1 |
โปรแกรมบอล SVK U19 A |
||||
16:00 | เทรนซีน (ยู 19) | 5 - 0 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | 2-0 |
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
21:00 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 5 - 1 | เอฟซี บาราโนวีชี | 2-1 |
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 1 - 3 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 0-2 |
17:30 | ราชนาวีสโมสร | 2 - 3 | นครปฐม เอฟซี | 2-1 |
18:00 | ระยอง เอฟซี | 0 - 1 | ระนอง เอฟซี | 0-0 |
19:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | อยุธยายูไนเต็ด | 1-1 |
19:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 1 - 1 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | อลาชเคิร์ท บี | 0 - 2 | ชีรัค | 0-1 |
19:00 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 0 - 0 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 5 - 2 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 2-1 |
14:45 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
15:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 0 - 3 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
15:00 | คาปาลาบา บูลด็อก | 0 - 1 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 0-0 |
15:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 0 - 3 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 0-1 |
15:00 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) | 4 - 2 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | 1 - 1 | โกรบินา | 0-0 |
20:00 | ซูเปอร์โนวา | 0 - 3 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 0-0 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 0 - 0 | 2 เด มาโย พีเจซี | 0-0 |
21:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 2 - 1 | อติรา เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | อัล ซาเร | 2 - 0 | อัล คาร์เมล | 2-0 |
20:05 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน | 3 - 0 | เอธฮาดอัล รามธา | 0-0 |
โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
22:00 | อเบอร์ดีน (ญ) | 1 - 0 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:00 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 1 - 1 | เอฟซี กากรา | 1-0 |
19:00 | เอฟซี ซิโอนี่ | 2 - 0 | ชิคฮูร่า | 1-0 |
19:00 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 5 - 1 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 3-1 |
19:00 | ชักดิดี้ | 1 - 4 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 0-1 |
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
18:15 | พีเอสเอส สเลมัน | 2 - 1 | อเรม่า มาลัง | 1-1 |
20:45 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) | 0 - 0 | เปรซียา จาการ์ตา | 0-0 |
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | ซามิน | 5 - 1 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค | 4-0 |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
02:00 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 2 - 0 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0-0 |
03:00 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 0 - 3 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
16:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 2 - 1 | แทจอน ซิติเซน | 0-0 |
โปรแกรมบอล UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
18:00 | ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) | 1 - 4 | อินเตอร์ มิลาน(ยู19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1 - 0 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
13:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 0 - 2 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 0-1 |
15:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 0 - 1 | มิยาซากิ | 0-1 |
16:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0 - 2 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | ยาปิรันก้า | 0 - 0 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-0 |
02:00 | มานุส (สมัครเล่น) | 1 - 1 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 1-1 |
04:00 | ทอมเบนเซ่ | 2 - 1 | ซานตา ครูซ พีอี | 1-1 |
06:00 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1 - 0 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล BRA D4 |
||||
01:00 | คาสแตนฮาล พีเอ | 1 - 2 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 0-0 |
02:00 | โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา | 0 - 2 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 1 - 2 | วอง ไท ซิน | 0-1 |
12:30 | ซิติเซ่น | 1 - 4 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 0-0 |
14:30 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 4 - 5 | ชาทิน | 1-2 |
14:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 0 - 4 | วิงยี เอฟที | 0-1 |
14:30 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 0 - 1 | หยวน ลอง เอฟซี | 0-0 |
14:40 | โวฟูไทโป | 2 - 2 | ซัมซุยโป | 0-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร |
||||
19:00 | โปรตุเกส (ยู 16)(N) | 2 - 0 | เบลเยียม (ยู 16) | 0-0 |
21:00 | โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 | 3 - 1 | ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 | 0-0 |
21:00 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 | 3 - 0 | สวีเดน (ญ) ยู23 | 1-0 |
21:00 | อิตาลี (ญ) ยู19 | 4 - 3 | ออสเตรีย (ญ) ยู19 | 0-0 |
22:00 | โมร็อกโก (ญ)(N) | 0 - 0 | มาลี (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล NOR D4 |
||||
20:00 | สตาเบ็ค บี | 0 - 1 | เมลโบ | 0-0 |
21:00 | อาเลซุนด์เอฟเค บี | 0 - 0 | โคลสตัด | 0-0 |
21:30 | โลโคโมทีฟ ออสโล | 3 - 5 | จังเคเลน | 2-2 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | 1 - 1 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) | 1-0 |
16:00 | เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) | 2 - 4 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) | 1-2 |
17:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) | 3 - 0 | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | 0-0 |
17:30 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | 3 - 0 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) | 2-0 |
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:00 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0 - 0 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 0-0 |
17:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 1 - 0 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-0 |
17:00 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 1 - 1 | เอสดี ทาราซอนนา | 0-0 |
17:00 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 3 - 0 | เบรีย | 2-0 |
17:00 | เอดี เซวตา | 0 - 0 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 0-0 |
17:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 1 - 1 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-0 |
17:00 | เรอัล เอวิเลส | 1 - 1 | จี.เซโกเบียน่า | 1-1 |
17:30 | โอซาซูน่า บี | 1 - 1 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 1-1 |
18:00 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 0 - 1 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 0-0 |
18:00 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 0 - 2 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | กอมโปสเตลา | 3 - 1 | มอสโตเรส | 2-0 |
22:00 | ปอนเตเบดรา | 1 - 2 | เลกาเนส บี | 0-1 |
22:00 | ซีดี คายอน | 0 - 1 | บูร์โกส เปอเมซาส | 0-0 |
22:00 | เอสดี เกอร์นิกา | 2 - 3 | เอสดี ลาเรโด | 1-1 |
22:59 | แตร์ราสซ่า(N) | 1 - 1 | นูมานเซีย | 0-0 |
22:59 | เบเลซ ซีเอฟ | 0 - 0 | เมริดา เอดี | 0-0 |
22:59 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 2 - 0 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 1-0 |
22:59 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1 - 0 | โครูโช่ เอฟซี | 0-0 |
22:59 | นาซาร่า | 0 - 1 | ซีดี อาร์ดรอย | 0-1 |
22:59 | เซสต้าโอ | 2 - 1 | เอดี ซานฮวน | 1-0 |
23:30 | ซีดี โคเรีย | 0 - 3 | คอร์โดบ้า | 0-2 |
23:30 | เรอัล มูร์เซีย | 2 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1-0 |
00:00 | เยย์ดา | 0 - 2 | ซีอี ยูโรปา | 0-1 |
00:00 | ดอน เบนิโต้ | 0 - 0 | ซีดี ซาน โรเก้ | 0-0 |
00:00 | เอลเดนเซ่ | 1 - 1 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0-0 |
00:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 2 - 0 | โตเลโด | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | เม็ตซ์(ยู 19) | 2 - 2 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | โมนาโก(ยู 19) | 1 - 1 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เลอ ม็องส์(ยู19) | 2 - 2 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | แบรสต์(ยู 19) | 2 - 2 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | เลอ อาฟร์(ยู 19) | 1 - 0 | ล็องส์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ก็อง(ยู 19) | 2 - 1 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | 0 - 1 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | 0-1 |
20:00 | อาเมียงส์(ยู 19) | 1 - 2 | ลีลล์(ยู 19) | 0-2 |
20:00 | ตูลูส (ยู 19) | 2 - 0 | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | 2-0 |
20:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 3 - 2 | ตูลง(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | 0 - 2 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | 0 - 3 | น็องต์(ยู 19) | 0-1 |
20:00 | ลาวาล(ยู 19) | 0 - 0 | อาวรองเช่(U19) | 0-0 |
20:00 | ดิฌง(ยู 19) | 0 - 2 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | 0 - 1 | น็องซี่(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | 2 - 3 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 1-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 4 - 0 | วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) | 2-0 |
16:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 2 - 4 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | 2-3 |
16:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | 2 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 0 - 1 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 1 - 1 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 1-0 |
16:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 3 - 1 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | 2-1 |
16:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 0 - 1 | ชาลเก้ 04 (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 2 - 2 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | 1-1 |
16:00 | เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) | 3 - 0 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) | 1 - 3 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 1-1 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 3 - 3 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 2-0 |
18:30 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 1 - 3 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 0-2 |
19:00 | บอนเนอร์ | 1 - 1 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0-0 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 1 - 4 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0-1 |
19:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 2 - 0 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1-0 |
19:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 2 - 1 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0-0 |
20:00 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 3 - 1 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 2 - 0 | เอฟซี วาจากอสกิ | 2-0 |
22:30 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 2 - 0 | ไมปา | 0-0 |
22:30 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 2 - 0 | นูรมิจาร์เวน | 1-0 |
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
19:30 | เอสซี แชม | 1 - 2 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 1-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
19:30 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) | 2 - 2 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ | 2-1 |
21:00 | คิทซ์บูเฮล | 3 - 2 | เอสวี ฮอลล์ | 2-1 |
21:00 | เอสเฟา รีด บี | 1 - 0 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 1-0 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | นาเอสเวด | 4 - 0 | มิดเดลฟาร์ท | 2-0 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | โฟรย่า FK | 2 - 6 | โฮดด์ | 0-3 |
19:30 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0 - 1 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 0-1 |
21:00 | นาร์โด เอฟเค | 2 - 2 | เอฟเคอเรนดัล | 1-2 |
21:00 | เฟคเกรอย | 2 - 1 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 0-0 |
21:00 | คองสวิงเกอร์ | 5 - 0 | เซนจา | 3-0 |
21:30 | ทรอมส์ดาเลน | 2 - 0 | อัสเคอร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
19:00 | พาซาสปอร์ | 3 - 2 | อันคารา เดไมสปอร์ | 2-1 |
19:00 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 2 - 0 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
19:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 4 - 0 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 1-0 |
19:30 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 1 - 2 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
19:30 | ซองกุลดัค | 0 - 1 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 0-1 |
20:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 3 - 2 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 2-1 |
20:00 | โบดรุมสปอร์ | 3 - 0 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 1-0 |
20:00 | อินโกลสปอร์ | 0 - 2 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
20:00 | โซมาสปอร์ | 3 - 3 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 1-2 |
21:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 1 - 0 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
22:59 | คาสทาโมนุสปอร์ | รอ | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | |
22:59 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 6 - 1 | อดิยามานสปอร์ | 3-0 |
22:59 | โครัม เอฟเค | 0 - 0 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
19:30 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 0 - 3 | โมด้าเฟน สปอร์ | 0-2 |
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค | 4 - 1 | เอสโลฟ บีเค | 3-0 |
19:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 4 - 5 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 0-5 |
20:00 | คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค | 0 - 1 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0-1 |
21:00 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 1 - 4 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 1-1 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 1 - 0 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 3 - 3 | เอฟซี ทูซอน | 2-2 |
06:00 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี | 2 - 2 | โอมาฮา | 1-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
13:00 | เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) | 0 - 3 | ออลบานี ครีก สำรอง | 0-2 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
23:30 | อิตูไซย์โง | 2 - 1 | เอล พอร์เวเนอร์ | 0-1 |
01:00 | เบรัสเตกี | 0 - 0 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่(N) | 2 - 2 | คลับ ลูจัน | 1-0 |
01:00 | เคลย์โพล | 0 - 0 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 0-0 |
01:00 | เรอัล พิลาร์ | 4 - 0 | ซีเอ อัตลาส | 3-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
19:00 | ฮาก้า (เยาวชน) | 2 - 2 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 1-1 |
19:30 | คูพีเอส(ยู 20) | 4 - 0 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 0-0 |
20:30 | ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) | 2 - 3 | เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
19:00 | ตูยูซูล่า | 1 - 1 | เอฟซี คุไซซิ | 1-1 |
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | ฉะเชิงเทรา | 0 - 0 | จันทบุรีเอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:15 | เรียลฟร้อนเทร่า | 0 - 1 | ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส | 0-1 |
โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
20:00 | ริโอ บรานโก้เอสพี | 2 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ เอสพี | 1-0 |
01:00 | ฟลาเมงโก(เอเอ) | 1 - 0 | กัวรุลฮอส เอสพี | 1-0 |
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:30 | โอเอสเค อิกาโล | 3 - 0 | เซตีเนีย | 0-0 |
00:00 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 2 - 0 | เอฟเค การ์เบจ | 1-0 |
00:00 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 1 - 2 | เอฟเค เบราเน | 0-0 |
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
20:00 | รูเปล บูม | 0 - 0 | เคเอสเค ไฮสท์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา |
||||
20:00 | เอสวี ฟรีเชีย 03 | 2 - 1 | ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก | 0-0 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
19:00 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 2 - 0 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | 2-0 |
21:00 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 3 - 0 | เออซุส วอร์ซอ | 2-0 |
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 1 - 2 | กรีน อีเกิลส์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
20:00 | เซนต์.แพทริค(ยู19) | 6 - 1 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) | 4-0 |
22:59 | ยูซีดี (ยู 19) | 1 - 1 | ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) | 1-1 |
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
20:10 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 1 - 1 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 1-1 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ | รอ | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | |
20:00 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น | 0 - 3 | เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ | 0-2 |
20:00 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 0 - 3 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 0-1 |
20:00 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 2 - 1 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 0-0 |
20:00 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 2 - 2 | อดัม แซม บีค | 2-0 |
20:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 3 - 1 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 0-0 |
20:00 | ฮัวร์ท | 2 - 0 | เอสเฟา เบรนิก | 0-0 |
20:00 | กอนเซนไฮม์ | 0 - 2 | เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร | 0-0 |
20:00 | เอสวีจี เกิตติงเกน 07 | 0 - 0 | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | 0-0 |
20:00 | จาห์น เฮียร์เฟลด์ | รอ | เอฟซี มอนไฮม์ | |
20:00 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 7 - 0 | เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ | 3-0 |
20:00 | โฮลซวิคเคเดอ เอสซี | 1 - 3 | วัตเทินไชด์ 09 | 1-1 |
20:00 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ | รอ | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน | |
20:00 | เอนด์เทบรูกค์ | 3 - 0 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 2-0 |
20:00 | ออมันด์-เวเกแซค | รอ | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | |
20:15 | เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน | 1 - 1 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล | 1-0 |
20:30 | เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส | 1 - 0 | เอฟซี เครย์ | 1-0 |
20:30 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 1 - 1 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 0-0 |
20:30 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | รอ | เอสเฟา ดุทซ์ 05 |
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | ซีดี ซากาปา | 0 - 1 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 0-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เชลซี(ยู 23) | 1 - 6 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 0-4 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 0 - 2 | เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | 0-1 |
20:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 0 - 4 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-2 |
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | มานากัว เอฟซี | 1 - 1 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 0-0 |
07:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 1 - 2 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 2 - 1 | ทีอีซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:00 | วาร์เท็กซ์ | 1 - 1 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 1-0 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
17:00 | บังกอร์ เซลติก | 1 - 0 | เชอร์รี โอรชาร์ด | 1-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | คาเวเซ่ | 2 - 0 | แรนเด | 1-0 |
20:00 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 0 - 2 | ไลกอร์น่า | 0-0 |
20:00 | ริมินี่ | 3 - 0 | ปราโต้ | 1-0 |
20:00 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0 - 1 | กุยเกลียโน่ | 0-1 |
20:00 | เกลบิซัน | 2 - 0 | คาสโตรวิลลารี่ | 0-0 |
20:00 | ออด๊าซ เชริโนลา | 3 - 1 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 0-0 |
20:00 | ปอติซี 1906 | 3 - 2 | เกียเร | 0-0 |
20:00 | บิสเซลเย 1913 | 0 - 0 | โนเซริน่า | 0-0 |
20:00 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 4 - 1 | เอซี เอสเต้ | 2-1 |
20:00 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | รอ | เอสเอส โนล่า 1925 | |
20:00 | กลาดิเอเตอร์ | 3 - 3 | เอพริลเลีย | 2-0 |
20:00 | ยูเอสดี บิตอนโต | 2 - 2 | โรทอนดา | 2-0 |
20:00 | อาเรสโซ่ | 2 - 1 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 0-0 |
20:00 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 1 - 0 | สแกนดิคซิ | 0-0 |
20:00 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 0 - 3 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 0-2 |
20:00 | นาร์โด | 4 - 2 | ทีมอัลตามูรา | 3-1 |
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | ซาน โจวันนี | 4 - 0 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | ดักลาส เฮก | 2 - 1 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 2-1 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0 - 2 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 0-2 |
01:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 2 - 0 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 1-0 |
01:00 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 1 - 2 | ซานซิเนน่า | 0-1 |
01:00 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 3 - 2 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1-1 |
01:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 1 - 1 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 0-1 |
01:30 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 3 - 2 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 1-1 |
02:00 | โบค่า ยูนิดอส | 3 - 0 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 1-0 |
02:00 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 1 - 0 | วิลล่า มิเตร | 0-0 |
02:00 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 1 - 2 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 0-2 |
โปรแกรมบอล กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
23:30 | อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) | 0 - 0 | อัล การาฟา(ยู 23) | 0-0 |
23:30 | อัมม์ ซาลาล(ยู 23) | 4 - 1 | อัล คอร์(สำรอง) | 2-0 |
23:30 | อัล เรย์ยาน(สำรอง) | 1 - 3 | อัล วาครา(สำรอง) | 1-1 |
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
16:00 | เออาร์ซี โอเลโรช | 1 - 0 | ปราเอียนเซ่ | 1-0 |
19:00 | บาเรียเรนเซ่ | 1 - 2 | โอลฮาเนนเซ่ | 1-1 |
21:00 | ลัวเล็ทตาโน | 2 - 1 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 0-1 |
21:00 | ซาคาร์เวนเนส | 2 - 0 | โลวเรส | 1-0 |
21:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 3 - 1 | ซีเอสดี กามาร่า โลโบส | 2-1 |
22:00 | ไอดีล | 1 - 0 | เบเลเนนส์ | 0-0 |
22:00 | มาริติโม่ 2 | 2 - 0 | ซัล กาดาส | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
14:30 | ฮ่องกง เอฟซี | 1 - 2 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
16:00 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 1 - 4 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 1-2 |
โปรแกรมบอล |
||||
02:00 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี | 2 - 0 | นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี | 0-0 |
04:00 | ทูพีนัมบัส | 0 - 0 | เดโมคราต้า | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
01:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0 - 2 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 0-1 |
02:00 | ปีเอาอี | 1 - 3 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
17:00 | เรอัล เบติส (ยู 19) | 6 - 0 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 2-0 |
22:00 | กอร์โดบา(ยู 19) | 0 - 3 | เซบีย่า (ยู 19) | 0-2 |
โปรแกรมบอล |
||||
13:15 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 2 - 1 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
13:15 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1 - 1 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
01:00 | คัมโบริว เอสซี | 1 - 2 | บาร์ราเอฟซี | 0-2 |
โปรแกรมบอล |
||||
13:00 | โกยาง เอฟซี | 1 - 10 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 1-3 |
14:00 | ชุนชอนซิติเซ็น | 3 - 1 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
00:00 | รีโมสตาร์ | รอ | เบนเดล อินชัวรันส์ |
โปรแกรมบอล |
||||
17:00 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 1 - 0 | คัลดัส | 0-0 |
22:59 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 0 - 1 | วิตอเรีย เซตูบัล | 0-1 |
22:59 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 3 - 1 | มอนตาเรเกร | 1-0 |
22:59 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 2 - 2 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 2-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
17:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 2 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1-0 |
17:00 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1 - 3 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1-2 |
17:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 2 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 1-1 |
17:00 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 3 - 2 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-1 |
22:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0 - 4 | อัลเจซีราส | 0-2 |
22:00 | ซาบาเดย์ | 1 - 3 | บาร์เซโลน่า บี | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0 - 0 | กาลาฮอร์รา | 0-0 |
22:00 | ยูดี โลโกรนเยส | 1 - 0 | เรอัล ยูนิโอน | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:30 | เวเจิล (ญ) | 0 - 1 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 0-0 |