โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
00:45 | เคเอเอส ยูเปน | 1 - 1 | ราซิ่ง เกงค์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
01:00 | เมียดิซ เลกนิก้า | 2 - 2 | เลช พอซนาน | 1-1 |
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
01:00 | แร็งส์ | 4 - 2 | ลอริยองต์ | 1-2 |
01:00 | น็องต์ | 0 - 2 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-0 |
01:00 | อองเช่ร์ | 1 - 2 | อฌักซิโอ้ | 1-0 |
01:00 | ลีลล์ | 0 - 0 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0-0 |
01:00 | ตูลูส | 4 - 1 | ทรัวส์ | 2-1 |
03:00 | ล็องส์ | 0 - 1 | นีซ | 0-0 |
03:00 | แรนส์ | 3 - 0 | สตารส์บูร์ก | 2-0 |
03:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1 - 3 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0-0 |
03:00 | โอลิมปิก ลียง | 0 - 0 | แบรสต์ | 0-0 |
03:00 | โมนาโก | 3 - 2 | เอเจ โอแซร์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 3 - 1 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:00 | มาริติโม่ | 0 - 2 | ปอร์โต้ | 0-0 |
04:15 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 5 - 0 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | คิลมาร์น็อค | 1 - 0 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | เซลติก | 3 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 3-0 |
02:45 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0 - 3 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-2 |
02:45 | อเบอร์ดีน | 1 - 3 | เซนต์ เมียร์เรน | 0-0 |
02:45 | มาเธอร์เวลล์ | 0 - 2 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-1 |
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | กาเซียนเท็ป B.B. | 4 - 1 | ฮาเตย์สปอร์ | 1-1 |
21:00 | คาซิมปาซ่า | 5 - 1 | กิริซันสปอร์ | 3-1 |
00:00 | กาลาตาซาราย | 3 - 2 | อุมรานิเยสปอร์ | 1-2 |
00:00 | แทร็บซอนสปอร์ | 2 - 0 | อันตัลยาสปอร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เรอัล เบติส | 1 - 2 | บาร์เซโลน่า | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:45 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | บาร์นสลีย์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:30 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2 - 2 | ดินาโม เบรสต์ | 2-2 |
16:30 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 2 - 2 | โรเซนบอร์ก | 0-0 |
17:30 | บานิค ออสตราว่า 2 | 1 - 4 | สลาเวีย ปราก 2 | 1-2 |
17:30 | สปาร์ตาปราก 2 | 2 - 0 | โซคอล ฮุสตัน | 1-0 |
18:00 | เอฟเค โคซิค(N) | 1 - 0 | สลาโว วีเซลัด | 1-0 |
18:00 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 2 - 1 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 0-1 |
18:00 | โกรบินา | 0 - 4 | บันก้า การ์ซได | 0-0 |
18:00 | เนเมน กร็อดโน่ | 3 - 1 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 2-0 |
18:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 0 - 0 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 0-0 |
18:00 | เอฟเค โอครีด 2004 | 1 - 2 | เบรกัลนิก้า สติป | 1-1 |
19:00 | บุดดาออร์ส เอสซี | 6 - 0 | เซคซาร์ด ยูเอฟซี | 3-0 |
19:00 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1 - 0 | เอฟซี โซโสโพล | 1-0 |
19:00 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 0 - 0 | เอฟเค เวเลซ | 0-0 |
19:00 | โมลด์ | 8 - 1 | บราท์เวก | 6-1 |
19:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 2 - 0 | บอลติกปาเนเวจิส | 2-0 |
19:00 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0 - 3 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-2 |
19:30 | สปายริส เคานาส | 1 - 0 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1-0 |
19:30 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1 - 0 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-0 |
20:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1 - 3 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-1 |
21:00 | เอฟซี โคเปอร์ | 3 - 2 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 2-1 |
21:30 | เวเลส | 1 - 2 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-2 |
21:30 | รูบิน คาซาน | 6 - 0 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 3-0 |
21:30 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0 - 0 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-0 |
21:30 | อลาชเคิร์ต | 0 - 1 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0-0 |
21:30 | มาริบอร์ | 4 - 4 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 1-3 |
22:00 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 2 - 1 | เอฟซี ดูนาฟ รูส | 1-0 |
22:00 | กาตาร์ เอสซี โดฮา(สำรอง) | 2 - 2 | อุมม์ ซาลาล (สำรอง) | 1-1 |
22:00 | ทริเน็ค | 0 - 0 | ฮลูชิน | 0-0 |
23:30 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 1 - 0 | อินเตอร์ บราติสลาวา | 0-0 |
00:00 | โตลูก้า | 6 - 1 | ฮุสตัน ไดนาโม | 0-0 |
01:30 | จิวเนสเซ่ | 0 - 0 | โฟล่า เอสซ์ | 0-0 |
01:40 | วีเอฟบี บอตทรอป 1900 | 0 - 4 | เอฟซี คลีฟ | 0-0 |
01:45 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 3 - 4 | เอสซี ไวซ์ | 3-2 |
04:00 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 2 - 0 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
04:00 | ดีซี ยูไนเต็ด | 1 - 1 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 1-1 |
07:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 1 - 4 | แอลดียู กีโต้ | 1-2 |
โปรแกรมบอล เดเอฟเบโพคาล |
||||
00:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 3 - 1 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 2-0 |
02:45 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0 - 4 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-3 |
โปรแกรมบอล สวิสคัพ |
||||
02:15 | กราสฮ็อปเปอร์ | 3 - 5 | บาเซิ่ล | 1-2 |
โปรแกรมบอล โคปปา อิตาเลีย |
||||
00:00 | ฟิออเรนติน่า | 2 - 1 | โตริโน่ | 0-0 |
03:00 | เอเอส โรม่า | 1 - 2 | เครโมเนเซ่ | 0-1 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
03:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม คัพ |
||||
02:45 | แซงต์ กิลลุส | 1 - 0 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-0 |
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
21:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 2 - 0 | ฮราเดตส์กราลอเว | 2-0 |
โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
00:30 | ปาคซิ เซ | 1 - 3 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A |
||||
20:30 | โปเทนซ่า | 2 - 4 | อเวลลิโน่ | 1-2 |
20:30 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1 - 1 | เรนาเต้ เอซี | 1-1 |
20:30 | กุยเกลียโน่ | 2 - 2 | เมสสิน่า | 2-1 |
00:00 | เลชโก้ | 2 - 1 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-0 |
00:00 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-0 |
00:00 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0 - 2 | โปร ปาเทรีย | 0-1 |
00:00 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0 - 0 | ตริเอสติน่า | 0-0 |
00:00 | คาตันซาโร่ | 1 - 0 | เอพี เทอร์ริส | 1-0 |
00:00 | เฟอรัลพิซาโล | 0 - 0 | ปาโดวา | 0-0 |
00:00 | วิเชนซ่า | 1 - 2 | โนวาร่า | 1-0 |
00:00 | โปรเซดโต้ | 1 - 0 | มานโตวา | 1-0 |
00:00 | เทรนโต้ | 1 - 1 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 1-1 |
03:00 | ยูเว่ สตาเบีย | 1 - 2 | โครโตเน่ | 0-1 |
03:00 | ฟอกเจีย | 2 - 0 | ทารันโต้ | 2-0 |
03:00 | ลาติน่า | 1 - 0 | วิเทอเบเซ่ | 0-0 |
03:00 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0 - 0 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฮังการี คัพ |
||||
00:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 0 - 2 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 0-1 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista |
||||
07:35 | มิราสโซล | 0 - 2 | พัลไมรัส | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 0 - 0 | บันกู | 0-0 |
05:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0 - 0 | โนว่า อีกูอาคุ | 0-0 |
07:10 | ฟลาเมงโก | 1 - 0 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิสราเอล คัพ |
||||
00:30 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 0 - 4 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0-1 |
01:30 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 4 - 0 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 3-0 |
โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | วิมเบิลดัน ยู18 | 1 - 1 | ลีดส์ ยูไนเต็ด ยู18 | 1-1 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
17:30 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 1 - 0 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-0 |
18:30 | เซปาฮัน | 4 - 1 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 2-0 |
18:30 | มาลาวัน | 1 - 0 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0-0 |
19:15 | เพอร์เซโปลิส | 0 - 0 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ |
||||
02:00 | เอล อาห์ลี | 3 - 0 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 1-0 |
โปรแกรมบอล คูเวต ลีก |
||||
20:35 | อัล ซาเฮล | 1 - 1 | อัล ซัลมิย่า | 0-0 |
23:15 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 1 - 1 | อัล คูเวต เอสซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | เยท ทาวน์ | 2 - 1 | เฮนดอน | 1-1 |
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เอดี กรีเชีย | 1 - 1 | เฮเรดิอาโน | 1-1 |
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ซีดี อากีลา | 2 - 1 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 1-1 |
04:30 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 2 - 1 | ซานต้า เทคล่า | 1-0 |
04:30 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 2 - 4 | ซีดี ฟาส | 0-1 |
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 3 - 3 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 0-2 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | คิงสโตเนียน | 0 - 2 | มาร์เกต | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:30 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 3 - 2 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 2-1 |
06:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 1 - 0 | ซีดี วิตอเรีย | 1-0 |
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | กัวสตาโตยา | 4 - 0 | ซีดี มาลากาเตโก | 1-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 2 - 2 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 2-0 |
05:00 | เดปอร์ติโวมีชโก | 0 - 1 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
18:00 | เอฟเค กาบาล่า | 0 - 3 | ซาบาห์ เอฟเค | 0-0 |
20:30 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 1 - 0 | ซีล่า เอฟเค | 0-0 |
โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ |
||||
20:10 | อัล ไอน์ | 1 - 0 | กอร์ ฟัคเค่น | 0-0 |
23:30 | อัล วาเซิ่ล | 2 - 1 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 2-1 |
23:30 | อัลบาเตห์ | 3 - 3 | อิตติฮัต คาลบา | 1-2 |
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:35 | อัล-โชอาลาห์ | 1 - 2 | ฮาเจอร์ | 0-1 |
19:45 | อัล-อราบี(ซาอุฯ) | 1 - 1 | อัล-ไคซูมาห์ | 1-1 |
19:50 | อัล ฮาเซม | 2 - 1 | อัล โอลูบัช | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
02:00 | เบรย์ดาบลิค | 0 - 4 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 0-2 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | ตลัซกาลาเอฟซี | 3 - 1 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 2-0 |
โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 2 - 1 | อควายูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1-0 |
22:00 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 1 - 0 | ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี | 1-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | รีโมสตาร์ | 1 - 0 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-0 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 1 - 0 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:50 | อัล บูกาย์รียาห์ | 1 - 0 | อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
06:00 | คัวคาเอีย ซีอี | 5 - 0 | กัวรานี่ ซีอี | 4-0 |
06:45 | ฟอร์ตาเลซ่า | 6 - 1 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 4-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League |
||||
07:30 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 4 - 2 | คาสคาเวล พีอาร์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
01:30 | อิโพรา อีซี | 2 - 1 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 1-0 |
05:30 | วิลา โนวา | 0 - 0 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 0-0 |
06:30 | อนาโปลิส เอฟซี | 4 - 0 | โกยาเนีย | 2-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League |
||||
04:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 4 - 1 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 3-0 |
06:00 | เปโตรลิน่า พีอี | 0 - 0 | ซานตา ครูซ พีอี | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
05:00 | อิมอเร่ อาร์เอส | 0 - 1 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 0-1 |
06:00 | เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส | 0 - 2 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-0 |
07:30 | บราซิล เด เปโลตัส | 0 - 0 | คาเซียส อาร์เอส | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
06:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 6 - 0 | โกลโบ | 4-0 |
โปรแกรมบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
02:30 | ฮิเบอร์เนียนส์ (ญ) | 0 - 2 | สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
03:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 4 - 1 | อเบอร์ดีน (ญ) | 3-0 |
โปรแกรมบอล Egypt Premier League |
||||
20:00 | อาบู แคร์ เซเมด | 3 - 1 | เอล โอลิมปิก | 0-0 |
20:00 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 0 - 0 | แทนต้า | 0-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
05:00 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 3 - 2 | อิตูไซย์โง | 2-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
00:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 1 - 0 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 1-0 |
03:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 4 - 1 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 3-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
01:00 | ยูเวนตุส เอสพี | 0 - 1 | เซา คาเอตาโน่ | 0-1 |
01:00 | พรีมาเวร่า | 2 - 2 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1-1 |
05:00 | โอเอสเต้ | 0 - 2 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 0-1 |
05:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 3 - 0 | ปอนเต เปรตา | 1-0 |
06:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 2 - 0 | เลเมนเชเอสพี | 1-0 |
06:00 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า | 3 - 2 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 3-0 |
06:00 | เตาบาแต | 0 - 1 | โนโรเอสเต้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:40 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 1 - 0 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 1-0 |
04:00 | บรากันติโน้ บี | 1 - 1 | แบนเดียแรนท์ | 0-1 |
06:00 | มาริเลีย | 0 - 0 | อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 0-0 |
06:00 | บาร์เรโตส เอสพี | 3 - 1 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 2-1 |
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 0 - 1 | อาดัวน่าสตาร์ส | 0-1 |
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 0 - 1 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ลูเวอร์เดนเซ่ | 2 - 3 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 1-1 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0 - 5 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0-2 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:45 | เซนต์ มอชแทส | 1 - 1 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
21:30 | บาร์เซโลนา บี (ญ) | 2 - 1 | รีล โอเวียโด (ญ) | 0-1 |
22:59 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 2 - 1 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | 1-0 |
22:59 | เออิบาร์ (ญ) | 0 - 1 | โอซาซูนา(ญ) | 0-1 |
00:30 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 0 - 0 | คอร์โดบา(ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 1 - 1 | กาวอร์ราโน | 0-0 |
โปรแกรมบอล กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
22:00 | กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) | 2 - 2 | อัมม์ ซาลาล(ยู 23) | 1-1 |
22:59 | อัล การาฟา(ยู 23) | 1 - 1 | อัล เรย์ยาน(สำรอง) | 1-0 |
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D Cup |
||||
20:30 | คาเวเซ่ | 1 - 0 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 0-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:30 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 1 - 1 | เลวาเดียกอส (ยู 19) | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
06:15 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 5 - 0 | เซา โฮเซ่ มา | 1-0 |
โปรแกรมบอล |
||||
02:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 3 - 1 | เซลติก (ยู21) | 2-0 |
02:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) | 1 - 3 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 0-2 |
02:00 | ฟูแล่ม (ยู 21) | 2 - 2 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) | 2-0 |
02:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 21) | 2 - 3 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 1-2 |
โปรแกรมบอล |
||||
20:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 1 - 1 | เอสโตริล(ยู 23) | 0-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
08:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | รอ | เรอัล เอสเทล |
โปรแกรมบอล |
||||
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
โปรแกรมบอล |
||||
22:59 | กัวสตาโตยา(สำรอง) | 2 - 2 | มาลากาเตโก(สำรอง) | 0-0 |
04:00 | เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) | 1 - 1 | ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) | 0-1 |