บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 01/10/2566

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

21:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1 - 0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-0
02:00 ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 1 ซีเอ ฮูราแคน 0-0
02:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 - 0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
05:00 ราซิ่ง คลับ 0 - 2 อินดิเพนเดนเต้ 0-1
83 วินาที บานฟิลด์ 1 - 0 ลานุส 1-0

��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2-0
22:00 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0 - 4 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-3
22:00 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0 - 0 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-0

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 ฟลาเมงโก 1 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0
02:00 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0
04:30 เซาเปาโล 2 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-1
04:30 คุยอาบา 3 - 0 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-0
07:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0 - 2 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:00 เคเอเอส ยูเปน 1 - 3 อันเดอร์เลชท์ 1-1
23:15 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 - 2 สตองดาร์ด ลีแอช 0-1
01:45 เมเชเลน 0 - 0 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0

��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 2 คราโคเวีย คราคอฟ 0-2
22:30 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2 - 2 รุช ซอร์ซอฟ 2-0
01:00 วอร์ต้า พอซแนน 0 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-1

��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

20:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 2 มิดทิลแลนด์ 0-0

��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 โคโลญจน์ 0 - 2 สตุ๊ตการ์ต 0-0
20:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 1 - 0 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-0
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0 - 3 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0-1
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 2 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
20:40 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1 - 3 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-3
23:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 2 - 2 บาเยิร์น มิวนิค 2-0

��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ฮันโนเวอร์ 96 2 - 0 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-0
18:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0-0
18:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0 - 2 โฮลสไตน์ คีล 0-2
01:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 2 ซังค์ เพาลี 0-1

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

16:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 3 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3-1
18:15 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
20:30 รูบิน คาซาน 0 - 2 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-1
22:59 ซีเอสเคเอ มอสโก 1 - 0 บัลติก้า 1-0

��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 0 - 0 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-0
02:00 โมนาโก 3 - 2 โอลิมปิก มาร์กเซย 2-2

��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ทรัวส์ 0 - 1 แซงต์ เอเตียน 0-0
00:00 อองเช่ร์ 2 - 0 อูแอส กงการ์กโน่ 0-0
00:00 ก็อง 0 - 1 แก็งก็อง 0-0
00:00 เกรอน็อบล์ 2 - 0 บอร์กโดซ์ 1-0
00:00 ปัว เอฟซี 1 - 0 อาเมียงส์ 1-0
00:00 เอเจ โอแซร์ 3 - 1 โรเดซ อเวรอน 1-0
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0 - 1 เกววีลย์ อูแอส 0-0
00:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 0 วาล็องเซียนส์ 0-0
00:00 อานซี 2 - 2 ปารีส เอฟซี 1-0

��������������� เค-ลีก

12:00 ซูวอน ซิตี้ 1 - 1 เอฟซี โซล 0-0
12:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 0 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
14:30 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 3 แดกู เอฟซี 1-2
17:00 อินชอนยูไนเต็ด 2 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-0

��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 3 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0
23:45 อูเทร็คท์ 0 - 2 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-0
23:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3 - 1 โวเลนดัม 1-0
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ 2 - 3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1-2
02:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 - 0 เอสซี ฮีเรนวีน 0-0

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 โคลัมบัส ครูว์ 1 - 1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0
06:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0 - 1 ชิคาโก ไฟร์ 0-0
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 2 - 3 เอฟซี ซินซินเนติ 2-2
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 3 - 0 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0
82 วินาที อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-0
79 วินาที ฮุสตัน ไดนาโม 0 - 0 เอฟซี ดัลลัส 0-0
81 วินาที แนชวิลล์ เอฟซี 0 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0
82 วินาที มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-0

��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

20:00 สตาเบ็ค 0 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 0-0

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 วิเซล่า 2 - 3 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-2
00:00 เบาวิสต้า เอฟซี 2 - 2 ฟามาลิเคา 1-1
02:30 เอสซี เฟยเรนเซ่ 2 - 3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-2

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 2 คาชิว่า เรย์โซล 0-2
13:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 0 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-0
16:00 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 2 โชนัน เบลมาเร่ 0-0
17:00 สากัน โตสู 3 - 2 เกียวโต แซงก้า 1-1
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 3 - 1 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เยอร์การ์เด้น 1 - 0 ฮาล์มสตัด 0-0
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1 - 0 คัลมาร์ 1-0

��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 เซอร์เวตต์ 2 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 0-1
22:59 วินเตอร์ทูร์ 2 - 3 ลูกาโน 0-1
01:30 กราสฮ็อปเปอร์ 0 - 1 ยัง บอยส์ 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:30 มาเธอร์เวลล์ 1 - 2 เซลติก 0-0
21:00 คิลมาร์น็อค 1 - 1 เซนต์ เมียร์เรน 1-1
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1 - 3 อเบอร์ดีน 0-1
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน 1 - 1 ลิฟวิงสตัน 1-0
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 0 - 0 ดันดี 0-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 0 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-0

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 ชีวาสสปอร์ 0 - 0 ฮาเตย์สปอร์ 0-0
20:00 อิสตันบูลสปอร์ 1 - 2 อันตัลยาสปอร์ 1-0
20:00 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 1 เพนดิคสปอร์ 2-1
22:59 กาลาตาซาราย 2 - 1 อันคารากูคู 0-0

��������������� ลาลีกา สเปน

19:00 เกตาเฟ่ 0 - 0 บียาร์เรอัล 0-0
21:15 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 - 2 มายอร์ก้า 1-1
23:30 คิโรน่า 0 - 3 เรอัล มาดริด 0-2
02:00 เรอัล โซเซียดาด 3 - 0 แอธเลติก บิลเบา 1-0

��������������� สเปน ลาลีกา 2

21:15 เออิบาร์ 3 - 0 เตเนริเฟ่ 0-0
23:30 เอลเช่ 0 - 0 เลบานเต้ 0-0
02:00 บียาร์เรอัล บี 2 - 2 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-2
02:00 อัลบาเซเต้ 3 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 2-0

��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 เลชเช่ 0 - 4 นาโปลี 0-1
22:59 เอซี มิลาน 2 - 0 ลาซิโอ 0-0
01:45 ซาแลร์นิตาน่า 0 - 4 อินเตอร์ มิลาน 0-0

��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 บาร์โรว์ 3 - 2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-0
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 5 - 4 น็อตต์สเคาน์ตี้ 3-1
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 2 มอร์แคมบ์ 0-1
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1
21:00 สวินดอน ทาวน์ 2 - 1 กริมสบี้ ทาวน์ 1-0
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 3 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-2
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 3 วอลซอลล์ 1-2
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 3 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0
21:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-1
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2-1
21:00 เร็กซ์แฮม 3 - 3 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-2
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 4 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2-1

��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 แอสตัน วิลล่า 6 - 1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 3-0
21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0 - 4 อาร์เซน่อล 0-2
21:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 2 - 0 เบิร์นลี่ย์ 1-0
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 2 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 เอฟเวอร์ตัน 1 - 2 ลูตัน ทาวน์ 1-2
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 คริสตัล พาเลซ 0-1
21:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 2 - 0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2-0
23:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 2 - 1 ลิเวอร์พูล 1-1

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 เซาแธมป์ตัน 3 - 1 ลีดส์ ยูไนเต็ด 3-0
21:00 บริสตอล ซิตี้ 2 - 3 สโต๊ค ซิตี้ 2-1
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
21:00 มิลล์วอลล์ 0 - 3 สวอนซี ซิตี้ 0-1
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 4 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-2
21:00 วัดฟอร์ด 2 - 3 มิดเดิลสโบรห์ 1-2
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 1 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-1
21:00 นอริช ซิตี้ 2 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 3 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0

��������������� ลีกวัน อังกฤษ

21:00 บาร์นสลีย์ 0 - 1 แบล็คพูล 0-1
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-1
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 2 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 2-0
21:00 พอร์ทเวล 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-1
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
21:00 วีแกน แอธเลติก 1 - 2 พอร์ทสมัธ 1-2
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
21:00 เร้ดดิ้ง 0 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-0
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 1 - 3 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0

��������������� อิตาลี เซเรีย บี

19:00 โมเดน่า 1 - 3 เอซี เวนิช 0-0
19:00 ปิซ่า 1 - 2 โคเซนซ่า 1914 0-1
19:00 เฟอรัลพิซาโล 1 - 2 สเปเซีย 0-2
19:00 เบรสชา 1 - 1 อัสโคลี่ 0-1
21:15 แตร์นาน่า 3 - 0 เรจเจียนา 2-0

��������������� ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2 - 0 ต้าเหลียน โปร 0-0
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 3 - 0 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 1-0
18:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1 - 0 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1-0

��������������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ

18:30 ลีค ทาวน์ 2 - 0 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-0
19:00 ดาร์ลิงตัน 1 - 2 สการ์โบโรห์ 0-1
21:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ รอ บาร์ตัน โรเวอร์
21:00 บลายท์ สปราตันส์ รอ วอคโซป ทาวน์
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 3 - 2 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-0
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี รอ นานท์วิช ทาวน์
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 2 - 1 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-1
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก รอ เฮอรินจี โบโรห์
21:00 ฮาเลโซเวนทาวน์ รอ เอนฟิลด์ ทาวน์
21:00 ฮิทชิน ทาวน์ 0 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0
21:00 ไฮด์ เอฟซี 0 - 2 มาร์รีน 0-1
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0 - 0 นีดแฮมมาร์เก็ต 0-0
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0 - 0 สลอค ทาวน์ 0-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด รอ ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ มอร์เพธ ทาวน์
21:00 วอร์ทติ้ง 2 - 1 ไวท์ฮอว์ก 0-1
21:00 อเวเลย์ รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1 - 0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
21:00 แบรคเนล์ล ทาวน์ 3 - 1 พูล ทาวน์ 1-1
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 2 - 0 มาร์เกต 1-0
21:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 0 - 2 แทมเวิร์ธ 0-0
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ เคมบริดจ์ ซิตี้
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ แอชตัน ยูไนเต็ด
21:00 เลเวส รอ แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
21:00 รูเชล โอลิมปิค 0 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-1
21:00 สตัวร์บริดจ์ รอ ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
21:00 เวย์เม้าท์ 1 - 2 บาธ ซิตี้ 0-1
21:00 เยโอวิล ทาวน์ รอ ดิดค็อต ทาวน์

��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

21:45 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 - 0 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-0
23:30 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 5 - 1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 3-1
23:45 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 2 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1-2
23:45 แอชดอด เอ็มเอส 0 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 3 - 0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 2-0

��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1 - 2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-1
22:59 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0 - 0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 บิสทริกา 1 - 0 ทาบอร์เซซานา 0-0
20:30 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0 - 2 ทริงลาฟ คราน 0-2

��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1 - 0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-0
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2 - 0 สคีด ออสโล 1-0
20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 3 ซองน์ดาล 1-2
20:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0 - 2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-1

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:30 ยูทีเอ อารัด 0 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 0-0
01:30 ฟารูล คอนสแตนต้า 2 - 1 เซ็บซี่ 1-1

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 ซอนเดอร์ไจสกี 4 - 0 บี 93 โคเปนเฮเกน 3-0

��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1 - 2 เอสซี เบรเกนซ์ 1-2
19:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 1 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-0

��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 0-2
23:05 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0
00:00 มัลโดส ลูการ์นี 1 - 1 บัซคา โทโพลา 0-1

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

20:00 กิริซันสปอร์ 0 - 0 อัลเตย์สปอร์ 0-0
22:59 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 1 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 โบเตฟ วราตซา 1 - 2 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-1
00:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 4 - 1 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0

���������������

22:59 เทรนซิน 1 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-0
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-0

��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 วาร์เท็กซ์ 1 - 0 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1-0
00:15 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 0 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 3 แกลร์นาร์ฟอน 0-2
20:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1 - 0 บาลา ทาวน์ 0-0
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 3 - 0 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0-0
23:15 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 4 - 2 เพนนี่บอนท์เอฟซี 2-0

��������������� ลีกา 1 ฮังการี

19:30 ปาคซิ เซ 2 - 1 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-1
22:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1 - 6 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-2
00:30 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 2 อูจเปสต์ 0-0

��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 เบามิต ยาโบลเนค 2 - 0 สโลวัคโก้ 2-0
20:00 ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-1
20:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 5 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช 3-1
20:00 ซิกม่า โอโลมุช 0 - 3 บานิค ออสตราว่า 0-2
22:59 สปาร์ตาปราก 2 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-1

��������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 เบียรส์ชอทวิลริค 1 - 1 ออสเทนเด้ 0-1
01:00 ฟราน โบเรียนส์ 0 - 2 เซอแร็ง ยูไนเต็ด 0-0

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1 - 2 ครูซ อาซูล 0-0
10:20 คลับ ตีฮัวนา 5 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ 1-1
06:00 ปาชูก้า 1 - 1 เนกาซ่า 1-1
70 วินาที คลับ อเมริกา 0 - 0 พูมาส ยูนัม 0-0

��������������� อิตาลี C1A

23:30 คาร์ราเรเซ่ 2 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-0
23:30 เทรนโต้ 0 - 3 ปาโดวา 0-2
23:30 เจียน่า เออมินิโอ 0 - 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0-0
01:45 อาเรสโซ่ 1 - 1 ปอนเทเดร่า 1-0

��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 2 วอคกิ้ง 0-1
21:00 บรอมลีย์ 3 - 1 เกทส์เฮด 0-0
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 2 - 3 อีสต์ไลก์ 0-1
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1 - 2 บาร์เน็ต 0-2
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 1 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-1
21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 3 - 2 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-1
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 3 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 2-1
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-0
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 1 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-0
21:00 โรชเดล 2 - 2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2-1
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 2 - 2 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-0
23:30 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 2 อัลทริงแคม 0-1

��������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 1 - 2 เรธโรเวอร์ส 0-2
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 0 - 1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 อาร์บรอท 2 - 3 อินเวอร์เนสส์ 0-2
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 4 - 1 ควีนส์ ปาร์ค 1-1
21:00 แพททริค ทริสเทล 3 - 0 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1-0

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ฟัลเคิร์ก 3 - 2 มอนโทรส 0-0
21:00 อัลลัว แอทเลติค 1 - 1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-0
23:30 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 2 - 2 โคฟ เรนเจอร์ 1-0

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1 - 1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-0
21:00 สปาร์ตันส์ 2 - 2 บอนนี่ริกก์โรส 0-1
21:00 ดัมบาร์ตัน 3 - 1 สแตรนแรร์ 2-1
21:00 ปีเตอร์เฮด 6 - 0 เอลจิน ซิตี้ 2-0
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 2 - 2 ไคลด์ 1-0

��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1 - 1 ซานตาคลารา 1-0
20:00 มาริติโม่ 1 - 2 ซีดี มาฟรา 1-1

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เออีเค ลาร์นาคา 1 - 1 เนีย ซาลามิส 1-1
22:59 อาริส ลิมาสซอล 0 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-1
22:59 คาร์มิโอทิสซ่า 0 - 0 โอแทลลอส อเทียนัว 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 6 - 1 นิวรี่ ซิตี้ 4-0
21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 2 - 1 เกล็นโตรัน 0-1
21:00 โคเลอไรน์ 0 - 4 ครูซาเดอร์ 0-1
23:30 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0 - 4 ลาร์นเอฟซี 0-0

��������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 ดิโอโกรัส 2 - 1 อีกาเลโอเอเธนส์ 2-0

��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

01:00 เอเอสโอ ชเลฟ 1 - 0 ซีเอส กงส์ต็องตีน 1-0

��������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

20:00 สวีเดน(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)
20:00 โปแลนด์(ยู 17) รอ มอลโดว่า(ยู17)

��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 3 - 1 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 2-0
00:00 เอฟเค ออดา ริกา 0 - 1 ริก้า เอฟซี 0-0

��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ซูดูว่า 0 - 2 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-1
21:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 0 - 0 ดีซัวกาส เทลเซีย 0-0

��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 3 - 0 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2-0
18:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0 - 1 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-0
21:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 1 - 0 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-0
21:00 ลุนด์ บีเค 1 - 1 แอตวิดาเบิร์ก 1-0
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 2 - 0 ไอเค ออเดวอร์ด 1-0
21:00 เทบีย์ไอเอส 1 - 0 คาร์ลสเตด บีเค 1-0
21:00 ลุงสกิล 1 - 0 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-0
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1 - 1 ทอร์น ไอเอฟ 0-1
22:59 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 3 - 0 ไอเอฟ ซิลเวีย 1-0

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

20:00 เมียดิซ เลกนิก้า 1 - 1 โครบริ โกลกูฟว์ 0-1
22:30 ออดราออปอเล 1 - 0 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
01:00 สเตล รุสซ์โซว 2 - 1 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-0

��������������� ฟินแลนด์ คัพ

20:00 ฮอนก้าเอสพู(N) 1 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 1-2

��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0 - 3 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 0-0
22:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 1 บาเต้ โบริซอฟ 1-1
00:00 ดินาโม มินส์ค 2 - 1 เอฟซี โกเมล 2-0

��������������� CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 อัล-ฮิลาล รอ พรีเมโร่ เด อกอสโต้
21:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา รอ ยูดี ซองโก้
22:59 ยัง แอฟริกันส์ รอ อัล เมอร์รีคห์
01:30 เฟร์ ราเบท(N) 1 - 2 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-1

��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เซียนเซียโน่ 2 - 0 แอทเลติโก้ กรัว 2-0

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 เอ็นเค มูรา 05 0 - 2 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1 - 1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-0
06:10 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 3 - 0 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-0
07:00 อากีลาส โดราดาส 3 - 0 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เดปอร์ติโว เปไรร่า 2 - 2 อเมริกา เด กาลี 2-2

��������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

22:59 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 1 - 1 อัลฮิลาล 1-1

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 ฮอลเบค 2 - 0 เวการ์ 1-0
18:00 วอนลอส 1 - 1 วีเอสเค อาร์ฮุส 1-0
19:00 นาสบี้ 1 - 2 โฮลสเตโบร บีเค 1-1

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 เวกัลตา เซนได 1 - 0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0
11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 2 - 0 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1
16:00 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 1 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0

��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-1
21:00 โอปาว่า 2 - 1 เบอโน่ 1-1
21:00 เอสเค ลิเซน 0 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-0

��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

19:00 แอ๊บฮา 0 - 1 อัล ลิยาช 0-0
22:00 อัล ฟาร์ท 5 - 1 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1-1
01:00 อัล อาห์ลี 0 - 0 อัล อิตติฟาค 0-0
01:00 อัล คาลีจ 0 - 2 อัล ดาฮัม 0-1

��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 3 บักซ์ตัน เอฟซี 0-0

��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 ทรูโร ซิตี้ 0 - 2 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-1
21:00 ทอนตัน ทาวน์ 2 - 1 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0

��������������� UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:20 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 3 - 1 อัลบาเตห์ 1-1
22:59 กอร์ ฟัคเค่น 3 - 3 อัล วาเซิ่ล 0-3

��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 1 - 0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-0

��������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 0 - 1 เคดะห์ 0-1
20:00 พีบี ปาหัง 3 - 2 กูชิง เอฟเค 2-2

��������������� คูเวต ลีก

22:05 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0 - 3 อัล คาดเซีย 0-0
01:00 อัล นาสเซอร์ 4 - 0 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-0

��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1 - 3 บีคอนส์ฟิลด์ 1-2
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1 - 1 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-1
21:00 เฮนดอน 2 - 0 บาซิงสโตค ทาวน์ 0-0

��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ เดเวรอนเวล
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
21:00 คีธ รอ ธนาคาร โอ ดี
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ เนิร์น เคาน์ตี้
21:00 ฟอร์เรส รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
21:00 อินเวอร์รูเรีย รอ รอทส์
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี รอ เบรซิน ซิตี้

��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
01:45 เอฟเค ซาราเยโว 2 - 0 เอฟเคสวิเจซด้า 2-0

��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:00 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-2

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 0 - 3 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-1

��������������� เซเรีย บี บราซิล

01:30 ยูเวนตูเด้ 1 - 0 คริคูม่า 0-0
03:00 อิทัวโน่ เอสพี 1 - 1 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-1
03:00 กัวรานี่ เอสพี 2 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-1
04:00 เอบีซี อาร์เอ็น 2 - 0 ปอนเต เปรตา 0-0

��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

22:59 ไอเอฟ เวสตรี 0 - 0 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 0-0

��������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 ซีเอส เปโตรคุบ 3 - 2 ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท 3-1

��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1 - 0 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-0
02:30 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 2 - 1 โมนาคัส เอสซี 1-1
02:30 อัลกอสตูร่า เอฟซี 1 - 2 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-2
02:30 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0 - 0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-0
02:30 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1 - 0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-0
02:30 ซาโมร่า บารินาส 0 - 2 การาโบโบ เอฟซี 0-0

��������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1 - 0 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1-0

��������������� Asian Games football Women

14:00 จีน-ไต้หวัน (ญ)(N) 1 - 1 อุสเบกิสทาน(ญ) 0-0
15:30 เกาหลีใต้(ญ)(N) 1 - 4 เกาหลีเหนือ(ญ) 1-1
18:30 ญี่ปุ่น(ญ)(N) 8 - 1 ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-0
19:00 จีน(ญ) 4 - 0 ไทย(ญ) 2-0

��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 3 นูเบลนเซ่ 0-0
01:00 ซีดี เมกาเลนซ์ 1 - 4 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-1
03:30 ฮัวชิปาโต้ 1 - 0 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-0
06:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2 - 2 คูริโก้ ยูนิโด 1-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

22:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0 นูเอว่า ชิคาโก้ 0-0
23:30 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 1 - 0 ออล บอยส์ 0-0
01:30 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0 - 1 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0-0
02:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 3 - 1 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 2-1
02:30 ซานมาร์ติน ซานฮวน 3 - 2 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 3-2
04:00 ปาโตรนาโต ปารานา 1 - 0 ซาน เทลโม่ 1-0
05:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1 - 2 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-1

��������������� สโลวาเกีย 3.Liga

20:30 พาริซอน บาดิจอฟ 5 - 1 โอเดว่า ลิปานี่ 1-1
20:30 โนวี่เมสโต 2 - 6 เอสเคเอฟซีเรด 1-3

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

18:30 แก็งก็อง (ญ) 0 - 0 แร็งส์(ญ) 0-0
20:00 ดีฌง(ญ) 3 - 3 ลีล(ญ) 1-0
20:00 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 1 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 1-0
20:00 บอร์กโดซ์ (ญ) 1 - 1 เลอ อาฟร์(ญ) 1-0

��������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

17:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 6 - 0 เนิร์นแบร์ก(ญ) 3-0
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1 - 3 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-1

��������������� USL ดิวิชั่น 1

06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 3 - 0 ดีทรอยต์ ซิตี้ 1-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 3 - 2 ทัลซ่า รัฟเนค 2-1
06:00 ไมอามี่เอฟซี 2 - 0 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 0-0
07:00 เมมฟิส 901 1 - 2 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1-0
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 1 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0-0
41วินาที เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ -

��������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

13:30 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 2-1

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

19:00 วาลเด้ (ญ) รอ เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) รอ ซันดบี้บีเค(ญ)

��������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 2 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1
20:00 อัคโตเบ 2 - 0 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 เอฟเค แวน 0 - 2 เอฟซี โนอาห์ 0-0
22:00 ชีรัค 0 - 0 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

20:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 0 - 0 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 0-0
22:30 เคยูพีเอส (ญ) รอ พีเค-35 วานต้า (ญ)
22:30 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)

��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) รอ วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
17:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) รอ อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) รอ โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 2 - 1 พันตาเรนนัส 0-1

��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

21:45 วาเลเรนก้า (ญ) 2 - 2 ลิน (ญ) 0-1

��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1 - 1 ซานต้า เทคล่า 0-0

��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0 - 1 บีร์คีร์คารา เอฟซี 0-0
22:15 วัลเล็ตตา เอฟซี 1 - 1 มอลตาเอฟซี 0-1

��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1 - 1 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0-1
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 2 - 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-0
21:00 คิงสโตเนียน 3 - 0 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 1-0

��������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:00 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 1 - 2 ซโวลเล่ (ญ) 1-0

��������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

22:30 อาร์เออีซี มงส์(ญ) รอ เอนด์ราต อาลาส (ญ)

��������������� ฮอนดูรัส ลีกา

07:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 2 - 0 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1-0

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 4 - 2 ซีดี ซากาปา 0-1
07:00 แอนติกา จีเอฟซี 1 - 0 กัวสตาโตยา 1-0

��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

03:00 โบลิวาร์ รอ นาซิอองนาล โปโตซี
03:00 รอยัล พารี่ เอฟซี รอ ออโรร่า
03:00 เดอะ สตรองเกสต์ รอ บลูมมิ่ง
03:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ รอ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:30 ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 - 2 เดลฟินเอสซี 0-2
06:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2 - 1 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-1

��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

03:30 ดิปอรเต่ส เตมูโก 2 - 1 โคเบรลัว 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 ตูราน โตวูซ 0 - 1 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0
21:00 ซาบาลี 2 - 2 ซาบาห์ เอฟเค 1-1

��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 อตาลันต้า (เยาวชน) รอ ซัสเซาโล่(เยาวชน)
16:00 เจนัว(เยาวชน) 1 - 2 ลาซิโอ(เยาวชน) 1-1
16:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) รอ เวโรน่า (เยาวชน)
18:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1 - 1 เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-1

��������������� เยอรมันลีกา 3

19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0 - 0 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-0
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1 - 0 เอสซี เวิร์ล 1-0
19:00 อิงโกลสตัดท์ 4 - 0 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2-0
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 3 - 1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-1
19:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3 - 3 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-2
21:30 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2 - 2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-0

��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 การท่าเรือ เอฟซี 6 - 1 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2-1
19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 3 - 1 ตราด เอฟซี 0-0
20:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 3 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-2

��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1 - 2 สลาเวีย ปราก 2 1-1
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 1 - 1 เอสเค ซาปี้ 0-1
16:00 เทปลิซ บี 1 - 3 ปาร์ดูบีค บี 0-1
20:00 ฟรีเดค-มิสตัค รอ ฮลูชิน
20:00 เออเฮิสกี้ บรอด รอ บลานส์โค
21:00 สโลวาน เวลวารี่ 2 - 0 อัสติ นาดลาเบม 1-0
22:59 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1 - 2 แอดมิร่า ปราฮา 1-0

��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 0 - 3 มัตล็อค ทาวน์ 0-2
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 3-0
21:00 อีกส์สตัน เอฟซี 1 - 0 แบมเบอร์ ไบร์ท 0-0
21:00 เวิร์คคิงตัน 2 - 1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0 - 0 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0-0

��������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

20:30 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 3 - 0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 2-0

��������������� ฮ่องกง ซีเนี่ยร์ ชาแลน ชิลด์

14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 5 - 1 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 0-1

��������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:30 อัล ด๊าฟร่า 2 - 1 ดูบา อัลฮัสซัน 1-1

��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อาดส์ เอฟซี 1 - 2 พอร์ทาดาวน์ 0-1
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1 - 2 ดันเดลา เอฟซี 0-0
21:00 นิววิงตัน รอ บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
21:00 เดิร์กวิว เอฟซี รอ บังกอร์

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:30 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ อัล-จีล(เยาวชน)
19:35 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) รอ อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)
19:40 อัล-ทาวอน(เยาวชน) รอ อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
20:00 อุฮุด(เยาวชน) รอ อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)
22:50 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 2 - 1 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 1-0

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:30 คิซิลคัม ซารัชโชน 4 - 2 ซอกเดียน่า จิซาค 2-1

��������������� เช็ก U19 ลีก

16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 4 - 0 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) 1-0
16:00 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 0 - 1 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 0-1
17:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 3 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 3-0
18:15 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2 - 1 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1-1
19:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 2 - 3 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1-2

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) รอ เอสเบิร์ก (ยู 19)
17:30 บรอนด์บี้ (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) รอ แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)

��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 เอเอสเอ็ม ออราน 4 - 0 อาร์ซี อาร์บา 2-0
21:00 จีซี มาสคาร่า 2 - 1 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:30 เนวา เทอร์โนพิล 0 - 1 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 0-0

��������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

01:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า(N) 2 - 1 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 1-0

��������������� ฮังการี U19 A ลีก

15:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 2-2
18:30 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) รอ ปาคซิ เซ ยู 19

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1 - 1 ซาคาชิสพาส 0-1
01:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส 1 - 2 ซีเอ ซาน มิเกล 0-0
01:30 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 2 - 0 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0

��������������� ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) รอ พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)

��������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 2 - 1 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 1-1

��������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 1 - 0 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 0-0
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2 - 2 โลบี สตาร์ส 0-2
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 ควาร่า ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 1 - 0 เคโน พิลเลร์ส 0-0

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:30 ยูดี ทามาราเซเต้ 1 - 3 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-1
21:00 ยูซีดี บูร์ลาเดส รอ อเลสเวส
21:00 แอตเลติโก้ เมลีลา รอ ซีดี รินกอน
21:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ เปน่า สปอร์ต
21:30 ซีดี ลากุล โอแนค รอ เอสซีดี ดูรานโก้
21:30 ปาเซ เคอี รอ เอสดี ดิวส์โต
22:00 คอนดัล ซีเอฟ 2 - 0 อูรากา 0-0
22:00 บียารัลโบ CF 0 - 1 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0-0
22:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2 - 1 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
22:00 อัลบาเซเต้ 2 2 - 3 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1-1
22:00 ซีดี กัวร์นิโซ 1 - 0 ยูดี ซามาโน 0-0
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส 0 - 0 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 0-0
22:30 ซีดี มานาคอร์ 1 - 0 ซานตันยี 0-0
22:59 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 2 - 1 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1-0
22:59 ยูดี คอเยเรนเซ่ 1 - 0 ซีอี เมร์คาดัล 1-0
22:59 เอฟซี วิลาฟรานกา 1 - 2 กิโรน่า บี 0-0
23:30 คอนสตานเซีย 3 - 0 ซีอี เฟลานิทซ์ 2-0

��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล รอ เรซซิ่ง คาซาบลานก้า

��������������� เบลเยียม U21

21:30 คอร์ตจิค (ยู 21) 2 - 1 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 1-1

��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 ฟกูรายูไนเต็ด 0 - 4 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 0-3
20:00 ลิจา แอทเลติก 0 - 0 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0-0

��������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ รอ เรอัล ซัคเซส
20:00 อิสกร้า สตาลี่ รอ โดรเชีย
20:00 ซาซาน กากาอูซ เยริ รอ ซีเอฟ กาเกาเซีย

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:00 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
20:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) รอ เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)
20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
20:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) รอ เวเจิล(ยู 17)
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)

��������������� SVK U19 A

16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 2 - 1 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1-0
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1 - 1 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 0-1
16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 1 - 3 เทรนซีน (ยู 19) 0-2
16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 3 - 2 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 1-0

��������������� เบลารุสลีกา Pershaya

20:00 เอฟเค วิเท็บส์ค รอ เอฟซี สโลนิม 2017
21:00 เอฟเค ออร์ชา รอ เอฟซี โมโลเดชโน

��������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1 - 1 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1-0
21:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) 3 - 1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 1-1
22:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 1 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-0

��������������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 6 - 1 กระบี่ เอฟซี 1-1
18:30 นครราชสีมา เอฟซี 0 - 0 ระยอง เอฟซี 0-0
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 ลำปาง เอฟซี 0-0

��������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 อรารัต เยเรวาน 2 รอ พิวนิค บี

��������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

17:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส รอ โกรบินา

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

19:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา รอ มาร์ตินเลเดสมา

��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

19:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1 - 1 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 1-0
19:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) รอ วาปรุส แปร์นู(ญ)

��������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 อลันยาสปอร์(ยู 19) 0 - 2 ชีวาสสปอร์(ยู19) 0-1
16:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 4 - 1 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 3-0
16:00 กัซเทป (ยู 19) 2 - 1 เดนิซลิสปอร์(ยู19) 0-1
16:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 1 - 1 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1-0
16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 4 - 0 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 2-0
17:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 3 - 0 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 0-0
19:30 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 2 - 0 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 1-0

��������������� สโลวีเนีย U19

22:59 เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 0 - 2 เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) 0-1

��������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น

22:00 เอฟซี โคลเคติ โปติ 1 - 0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-0

��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:00 พีเอสไอเอส เซมารัง 2 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2-0
15:00 อเรม่า มาลัง 2 - 1 พีเอสเอส สเลมัน 1-0
19:00 เปอร์ซิค เคดีรี่ 2 - 0 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 2-0
19:00 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 2 - 2 เปรซียา จาการ์ตา 1-1

��������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 2 - 0 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1-0
17:45 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 4 - 0 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 4-0

��������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน รอ ชูตัน กูซาร์

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

18วินาที คอร์ตูลัว 0 - 0 เรอัล คาร์ทาเกน่า -
18วินาที เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0 - 0 เวลเลดูปา เอฟซี -
03:30 แอตเลติโก้ เอฟซี 0 - 0 ลาเนรอส เอฟซี 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1 - 5 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-3
17:00 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 1 - 2 เออิบาร์ (ญ) 0-1
17:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 1 - 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1-0

��������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 3 - 2 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 2-0
19:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)
21:00 สโลวัคโก้ (ญ) 2 - 2 บานิค ออสตราว่า(ญ) 2-1

��������������� Qatar League Division 2

22:00 อัล บิดด้า เอสซี 1 - 0 อัล คูไรติอัต 0-0
22:00 อัล เมไซเมีย 3 - 1 อัล ไซลีย่า 0-0

��������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

19:30 อินเตอร์ มิลาน(ญ) รอ ฟิออเรนติน่า (ญ)
20:00 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 4 - 1 โคโม 2000(ญ) 1-0

��������������� อินโดนีเซีย Div.1

19:00 เปอร์ซิจับ เจพารา 0 - 0 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 0-0
20:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 1 - 0 คาโร ยูไนเต็ด 0-0

��������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 เอฟเค โนวาชี รอ เอฟเค โอโซโกโว
19:00 เอฟเค โคซุส รอ เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
19:00 คาเมนิคา-ซาซ่า รอ โปเบด้า

��������������� อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

18:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) 2 - 5 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 2-2
19:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) รอ เชลซี(ยู21)
19:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) 2 - 2 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) 2-1

��������������� บัลแกเรีย B PFG

22:00 สปาร์ตัก วาร์นา รอ สตรัมส์ก้า สลาวา

��������������� เค ลีก ชาเลน

11:30 เอฟซี อันยาง 1 - 1 ซองนัม เอฟซี 0-1
14:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 1 กิมโป เอฟซี 0-0

��������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 ลินลิธโกว์ โรส 1 - 1 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0-0

��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

12:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
16:30 เอฟซี เรียวเคียว 2 - 2 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-0
17:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1 - 2 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0

��������������� บราซิลเลียร์

02:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 2 - 0 บัสควอ เอฟซี 0-0
05:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 2 โวลตา เรดอนดา 0-0

��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:30 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0 - 0 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
22:59 โปโลเนีย ไบตอม รอ โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
22:59 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0 - 0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-0

��������������� BRA SPC

01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0 - 1 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 0-0

��������������� กระชับมิตร

21:00 บอตสวานา รอ ซิมบับเว
00:30 เลบานอน(ญ) รอ ภูฏาน ( ญ )

��������������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:30 อีสต์ เบงกอล 2 - 1 ไฮเดอราบัด 1-1

��������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 3 - 1 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 1-1
00:00 เควี เมเชเลน(ญ) 0 - 3 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 0-2
00:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 1 - 1 คลับบรูซ(ญ) 1-0

��������������� NOR D4

18:00 สเจ็ทเทน 1 - 0 แซนวิเค็น 0-0
18:00 ออส เทิร์น 0 - 3 โลโคโมทีฟ ออสโล 0-2
18:00 ฟอร์ด รอ ฮอนฟอสส์ บีเค
18:30 โลเรนสโคก 2 - 2 โฟรย่า FK 2-1
19:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 2 - 0 ดอน 1-0
20:00 ฮาลเซ่น รอ ออด เกรนแลนด์ 2
20:00 สเจลคาวิค 5 - 1 โมลด์ บี 0-0
20:00 บรอดด์ 0 - 2 ไอเกอร์ 0-0
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด บี 1 - 2 แมนดาล 1-0
20:00 สเตรนฮาม ไอเอล 3 - 0 โคลสตัด 1-0
21:00 ซานเดฟยอร์ด บี 2 - 2 วินด์ยาร์ต 1-1
21:00 อัสเคอร์ 3 - 0 ออปเซล ฟุตบอล 3-0
21:30 ไอเอลโฮดด์ บี 1 - 6 ไอสโวล์ด TF 1-3

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) รอ เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
16:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) รอ วิคตอเรีย โคโลญจน์ (ยู 17)
16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) รอ ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ เชมนิตเซอร์(ยู 17)
17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
18:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
18:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) รอ เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17)

��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1 - 2 ซีดี เอล ปาโล 0-1
21:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 1 - 0 ซีดี คายอน 0-0
21:30 มันเชโก้ ซิวดัด 2 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 2-0
22:00 ซีดี มอนติโฆ่ 0 - 1 เกตาเฟ่ บี 0-1
22:30 เยคราโน ดิปอติโว 1 - 0 ซีดี ซาน โรเก้ 0-0
22:45 เรอัล โซเซียดัด ซี 4 - 0 เอดี ซานฮวน 1-0
00:00 อูเตโบ เอฟซี 1 - 0 กาลาฮอร์รา 1-0

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 1 - 4 ล็องส์(ยู 19) 0-2
20:00 สต๊าด แร็งส์(ยู 19) 2 - 1 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1-1
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 1 - 2 แบรสต์(ยู 19) 0-0
20:00 ทรัวส์(ยู 19) 1 - 2 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 1-0
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 1 - 1 ดิฌง(ยู 19) 0-0
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 3 - 0 นีซ (ยู 19) 0-0
20:00 เตรลิสซาค (ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
20:00 ลาวาล(ยู 19) 2 - 1 ลอริยองต์(U19) 1-1

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 2 - 1 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 1-0
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 2 - 0 โคโลญจน์ (ยู 19) 1-0
16:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 2 - 3 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 0-2
17:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
17:00 เอสวี เม็พเพ่น(ยู19) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
17:30 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 3 - 2 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 0-1
18:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 2 - 2 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-2
18:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 0 - 2 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 0-1
19:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 19)

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2 - 1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-0
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 3 - 0 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 2-0
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 3 - 0 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-0
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-1
19:00 บาลินเกอร์ 2 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-0
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 0 - 0 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0-0
19:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1 - 3 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-1
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 1 - 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-1
19:00 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ รอ ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
19:00 ไวเด้นบรูค 1 - 3 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-2
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 3 - 1 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-0
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 7 - 3 ทียูเอสโคเบลนซ์ 3-1
19:05 ชามนิตเซอร์ 0 - 4 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-2
19:40 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 0 เฮสเซ่น คาสเซล 1-0
23:30 ไอทรัค แบมเบิร์ก 2 - 2 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0-2
00:30 ซังค์ เพาลี 2 0 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0

��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1 - 2 จิปโป 0-1

��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 1 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 0-0
15:00 สโคลาร์เรซิต้า 1 - 1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-0
15:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 1 - 2 ทูนาริ 1-0
15:00 ซีเอส ฮูเนโดอารา รอ ดาเชีย มิโอวินี่
15:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1-0
16:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0 - 0 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 0-0

��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 ยัง บอยส์ (ยู 21) 2 - 1 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1-1
21:00 โซล็อตเทิร์น รอ เอฟซี ธูน (ยู 21)
21:00 เอฟซี กอสเซา รอ ทาเวิร์น
21:00 เอฟซี ลินท์ 04 รอ เอฟซี ทุคเกน
22:00 บาสเซโคร์ท รอ เอฟซี แบลค สทาร์
22:59 เอฟซี โคโซโวซูริค รอ ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
00:00 เบียล เบียนนี่ 2 - 2 เอสซี แชม 1-1

��������������� ออสเตรีย 3.Liga

20:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 1 - 0 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1-0
21:00 เอสเฟา รีด บี รอ เอสซี ไวซ์
21:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 2 - 1 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 0-0
22:00 ดอร์นบิร์น เอสวี รอ เอสวี วาลส์-กรูนัว
22:59 เวียนเนอร์ เอสซี 2 - 2 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 1-0

��������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 3 - 3 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-1
19:00 บราแบรนด์ 1 - 0 สคีฟซ์ ไอเค 0-0
19:00 โรสกิลด์ 3 - 3 เอสเบิร์ก 2-2
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 1 ทิซเตด เอฟซี 1-1

��������������� นอร์เวย์ 2.Liga

20:00 สตรอมเมน 1 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0
20:00 โกรลุด 4 - 0 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 2-0
20:00 โนท็อดเด้น เอฟเค รอ กเจลแซส
22:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 4 - 2 อัลต้า 0-1

��������������� สวีเดนสตรี Divi.1

18:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) 1 - 1 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1-1
19:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) รอ จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)

��������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

20:20 เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) รอ บานิยาส เอสซี (สำรอง)
20:20 อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) รอ อัจมาน คลับ (ยู 21)

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 4 - 2 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 2-0
18:00 อัสซีริสก้าบีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
19:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1 - 7 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 0-4
20:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ รอ ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
21:00 เอฟบีเค บอลข่าน รอ แร็ปป์ กอล์ฟ
21:00 โทโล IF 2 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2-0

��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 1 - 2 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-1
19:15 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0 - 1 พอสต้า เรนเจอร์ 0-1

��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ รอ เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
03:00 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ รอ เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล

��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโบ มูนิซ รอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
01:30 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส รอ เมอร์เซดีส

��������������� อุรุกวัยกันดา

20:00 โคลอนซีเอฟ 2 - 0 บาซาเนซ 1-0
01:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 - 0 โรชา เอฟซี 0-0

��������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:30 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1 - 1 อิลเวส(ยู 20) 0-0

��������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 2 - 0 แอตเลติโก้ ชิริกี้ 2-0

��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 0 - 4 พุยยุ เฮลซิงกิ 0-2
18:00 ซันดอม ไอเอฟ 3 - 1 เอ็นไอเค 1-0
18:00 เอสเซ่ ไอเค 3 - 1 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 1-1

��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 ยะลา เอฟซี รอ ตรัง เอฟซี
15:30 อัสสัมชัญ ธนบุรี 2 - 2 อ่างทอง เอฟซี 0-0
15:30 สุรินทร์ เอฟซี 1 - 0 สุรินทร์ โขงชีมูล 0-0
15:30 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 2 - 1 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1-1
15:30 บ้านคุณแม่เอฟซี 0 - 1 บางกอก เอฟซี 0-0
18:00 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 2 - 1 พัทยา ซิตี้ 2-0

��������������� มอนเตเนโก Div.2

20:30 เอฟเค การ์เบจ 2 - 0 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 1-0
20:30 โอทรานท์ 2 - 0 โอเอสเค อิกาโล 0-0
22:00 โลฟเซน เซตินเจ 2 - 2 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-2
22:59 เอฟเค พ๊อดโกริซา 5 - 1 เอฟเค เบราเน 1-0

��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 2 - 1 เดสเซล สปอร์ต 0-1

��������������� โปแลนด์ Div.4

22:59 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 0 - 2 เคเอส พอลโควิค 0-1

��������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 3 - 2 กรีน อีเกิลส์ 2-1

��������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

05:00 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) รอ ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)
05:00 โบคา จูเนียร์ส (ญ) รอ โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ)
05:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) รอ เอล ปอร์เวเนีย(ญ)
05:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) รอ ริเวอร์เพลท(ญ)
05:00 ลานุส (ญ) รอ ราซิ่ง คลับ (ญ)
05:00 ฮูราแคน(ญ) รอ กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ)

��������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

18:10 เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) 2 - 1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1-0

��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 บีเนโซว 1 - 2 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 0-2

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 0 - 0 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 0-0
20:30 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 3 - 0 เอฟวี เดียฟเฟลน 1-0
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 4 - 3 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 3-1
20:30 วีเอฟบี ฮิลเดน 2 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-0
20:30 อัลโตน่า 93 1 - 0 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1-0
20:30 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 3 - 0 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 2-0
22:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0 - 2 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0-1
22:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 2 - 2 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 1-2

��������������� ชิลี Primera D

02:00 ลิน่าเรส ยูนิโด 1 - 0 โอซอร์โน 0-0

��������������� กัวเตมาลา D2

18วินาที เดปอร์ติโว มิกต์แลน 0 - 0 ซาคาชิสปาส จีที -

��������������� นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 จาลาปา 2 - 0 เรอัล เอสเทล 1-0

��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 0 - 0 โคซัคเค่น บอยส์ 0-0
19:30 เอซีวี แอสเซ่น 1 - 2 สปาเคนเบิร์ก 0-1
19:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส รอ ควิก บอยส์
20:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 0 - 0 ชีเวนนินเกน 0-0
20:30 อัลเมียร์ ซิตี้ (เยาวชน) 1 - 0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 0-0
20:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี รอ เดอ ทริฟเฟอร์ส

��������������� ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

20:30 อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) รอ สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(สำรอง)

��������������� เม็กซิโก Segunda Division

06:00 อิราปัวโต้ 5 - 0 สปอร์ติง คานามาย 2-0
07:00 โคราส เดอ นายาริท 0 - 1 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 0-0

��������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1 - 1 วาลเด้ 0-0
19:00 โฮโบร ไอเค 2 1 - 5 วิไบ ไอเอฟ 1-1
19:00 เอบี ทาร์นดี 0 - 2 แฮร์เลว ไอเอฟ 0-2

��������������� โครเอเชีย 2.Division

20:30 เฮชเอ็นเคซิเบนิค รอ เอ็นเค ดูโกพอลเจ

��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว 1 - 2 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 0-1
21:00 ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย รอ อินดูสเตรีย กลาด้า

��������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:59 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 3 - 0 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0-0
00:30 ซีอี ยูโรปา (ญ) 2 - 1 บาร์เซโลนา บี (ญ) 1-0

��������������� อิตาลี Serie D

20:00 เอเอสดี บรา 1 - 0 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 0-0

��������������� ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี คอสมอส รอ ซาน โจวันนี

��������������� อาร์เจนตินา Torneo A

22:59 โซล เดอ เมโย 0 - 4 วิลล่า มิเตร 0-1
01:00 เจอมะเนิล เดอ รอว์สัน 2 - 1 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-1

��������������� เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) รอ เอฟซี สลุตสค์(สำรอง)
17:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) รอ ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)
17:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) รอ เอฟซี โกเมล(สำรอง)
18:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) รอ อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง)

��������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:30 ลิงซ์ เอฟซี 2 - 1 มอนส์คัลปีเอสซี 1-1

���������������

14:00 คิตฉี 6 - 2 ไทจง เอฟซี 5-0

���������������

15:00 ปาส ลาเมีย(ยู19) 1 - 4 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1-1
17:30 พานาธิไนกอส(ยู19) 2 - 1 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 2-0
17:45 อโตรมิโตส (ยู 19) 1 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1-1
20:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) รอ พานเซอร์ไรกอส(ยู 19)

���������������

20:00 เซอร์เวตต์ (ญ) 3 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 2-1
21:00 เอฟซี ซูริค (ญ) 1 - 1 เซนต์ กาลเลิน(ญ) 1-0

���������������

01:00 คอนคอร์เดีย เอสซี 2 - 1 จอยวิลล์ เอสเซ 1-1
02:00 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 1 - 1 ปิกอส 1-1

���������������

15:00 เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) 1 - 3 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1-0
15:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2 - 0 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 1-0
19:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 3 - 1 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 2-1

���������������

19:00 ฮัมบูร์ก (ญ) 4 - 3 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-3

��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 ครูซ อซูล(ญ) 0 - 1 คลับ ลีออน (ญ) 0-0

���������������

21:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 2 - 1 อัลโกเบนดาส ซีเอฟ(ยู 19) 2-1
21:00 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) รอ เลบันเต (ยู 19)
21:00 คิโรน่า(ยู 19) 1 - 1 มายอร์กา(ยู 19) 0-1
22:59 ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) 1 - 0 กอร์โดบา(ยู 19) 1-0
22:59 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 0 - 1 เกตาเฟ่(ยู 19) 0-1

���������������

17:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 4 - 2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 2-1
21:00 ชาเวช (ยู 19) 3 - 0 วิเซล่า (ยู 19) 1-0
21:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 3 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 0-0
21:00 นาซิโอนัล (ยู19) 1 - 0 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0
21:00 ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 3 - 2 กอนโดมาร์ (ยู19) 1-2
21:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) 0 - 0 มาริติโม ยู19 0-0
21:00 เบาวิสต้า(ยู 19) 1 - 2 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 0-1
21:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-0
21:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 2 - 2 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 2-1
21:00 ฟาเฟ (ยู 19) 3 - 4 เวียเนนเซ่ ยู19 2-1
21:00 ไลซอส(ยู 19) 1 - 1 เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) 1-1
21:00 โมไรเรนเซ่(U19) 1 - 2 อาเวส(ยู 19) 1-1

���������������

21:00 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 1 - 3 นซี ลูนาวิค 0-1

���������������

21:00 บาร์เวล 2 - 3 เลสตัน เอฟซี 2-1
21:00 รอยสตัน ทาวน์ รอ เลมิงตัน
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 0 - 3 นูเนียตัน โบโรห์ 0-2
21:00 อัลเวเชิร์ช 2 - 1 ลองอีตันยูไนเต็ด 1-1
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด

���������������

17:00 เบนฟิก้า(ยู 23) รอ เอสโตริล(ยู 23)

���������������

04:30 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1 - 0 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0-0

���������������

15:00 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 4 - 0 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 2-0

���������������

20:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ รอ โมลด อเล็กซานดรา
20:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
20:30 คุมบราน เซลติก รอ ทาฟฟ์ เวลล์
20:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 2 - 0 รูตินทาวน์ เอฟซี 0-0
20:30 โฮลลีย์เวลล์ รอ คาร์เออร์ว
20:30 พอร์ทมาด็อก รอ เดนบีห์ทาวน์
20:30 คาร์มาร์เธ็น รอ อาแฟน ลิโด้

���������������

21:00 เอ็นเคสปลิต รอ เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน

���������������

20:00 เอฟซี แพลทินัม 1 - 1 ไดนาโมส์ เอฟซี 0-0

���������������

01:00 มารีกา อาร์เจ (ยู 20) 1 - 0 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) 1-0

���������������

16:00 เปรูจา(เยาวชน) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
16:00 ปิซา(ยู 19) 3 - 0 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2-0
16:00 เรนาเต้ (ยู 19) 1 - 2 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 0-0
17:00 โคโม (ยู 20) 0 - 0 เบรสชา(เยาวชน) 0-0
19:00 แตร์นาน่า (เยาวชน) 0 - 3 นาโปลี(เยาวชน) 0-1
20:00 สปอล(เยาวชน) 1 - 4 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 0-2
20:00 วิเชนซ่า(ยู20) 1 - 0 ปาร์ม่า(เยาวชน) 0-0
20:00 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1 - 3 ปาโดวา(เยาวชน) 0-3
20:00 อัสโคลี่(เยาวชน) 1 - 2 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 0-0
20:00 เปสคารา(เยาวชน) 1 - 2 บารี่ (เยาวชน) 1-1
20:00 สเปเซีย(เยาวชน) 0 - 2 ปาแลร์โม่(เยาวชน) 0-0

��������������� ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ

04:00 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 3 - 2 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 1-2

���������������

22:00 แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส 1 - 0 อโมร่า เอฟซี 0-0
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1 - 3 คัลดัส 1-1

���������������

21:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 0 เอสดี โลโกรเนส 0-0
21:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 1 - 2 เรเครติโบ อูเอลบา 0-2
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 2 - 1 โอซาซูน่า บี 1-0
22:59 คาสเตลล่อน 5 - 1 เมริดา เอดี 3-1
00:00 ซีดี ลูโก้ 0 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-1
01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0 - 0 เตรูเอล 0-0
01:00 คอร์โดบ้า 3 - 0 กรานาดา ซีเอฟ บี 1-0

���������������

20:00 คาร์เทน(ยู19) 3 - 3 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 1-2

���������������

16:00 เอเอส เทรนซิน(ญ) 1 - 5 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 1-3
00:00 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) 3 - 0 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 2-0

���������������

01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 0 เซา กอนซาโล 1-0

���������������

18:45 ปากีสถาน ยู19 รอ อินเดีย (ยู 19)

��������������� 01/10/2566

��������������� Asian Games football Women
��������������� BRA SPC
��������������� CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
��������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
��������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
��������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
��������������� Greece Divison C
��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
��������������� Lebanese Premier 2
��������������� NOR D4
��������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������� Qatar League Division 2
��������������� SVK U19 A
��������������� UAE ยูเออีลีกอาชีพ
��������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������� กระชับมิตร
��������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
��������������� กัลกัตตา Football League
��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������� กัวเตมาลา D2
��������������� กานาพรีเมียร์
��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
��������������� คูเวต ลีก
��������������� เค ลีก ชาเลน
��������������� เค-ลีก
��������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น
��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
��������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������� เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������� ชิลี Primera D
��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������� เช็ก U19 ลีก
��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������� ซานมารีโนลีก
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก
��������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������� ซูเปอร์ลีก จีน
��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������� เซอร์เบีย U19 ลีก
��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
��������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������� นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
��������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������� บราซิลเลียร์
��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������� เบลเยียม U21
��������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
��������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
��������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������� เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2
��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������� โปแลนด์ Div.4
��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน
��������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์
��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
��������������� พีบีเอ ฟิลิปปิน คัพ
��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������� ฟินแลนด์ คัพ
��������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������� ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
��������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
��������������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
��������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ
��������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������� มอนเตเนโก Div.2
��������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2
��������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก
��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
��������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
��������������� ยูเครน Division 3
��������������� ยูเครน U21 ลีกา
��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
��������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������� เยเมน ลิก ดิวิชั่น 1
��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������� เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������� เยอรมันลีกา 3
��������������� รวันดา National League
��������������� รัสเซีย DIV2
��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������� โรมาเนีย U19 ลีก
��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������� ลาลีกา สเปน
��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������� ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ
��������������� เลบานอน ลิก
��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������� สเปน Segunda Women
��������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
��������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������� สโลวีเนีย U19
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������� สโลวีเนีย ลีก 3
��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
��������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������� อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก
��������������� อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2
��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ
��������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
��������������� อาเซอร์ไบจานลีกสำรอง
��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
��������������� อิตาลี C1A
��������������� อิตาลี Serie D
��������������� อิตาลี เซเรีย บี
��������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������� อินเดียซูเปอร์ลีก
��������������� อินโดนีเซีย Div.1
��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������� อุรุกวัยกันดา
��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
��������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
��������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
��������������� ไอริช women National Union
��������������� ฮ่องกง ซีเนี่ยร์ ชาแลน ชิลด์
��������������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie
��������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������� ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
��������������� ฮังการี NB III
��������������� ฮังการี U19 A ลีก


���������������Asian Games football Women, BRA SPC, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, Lebanese Premier 2, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, Qatar League Division 2, SVK U19 A, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลกัตตา Football League, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยียม U21, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, พีบีเอ ฟิลิปปิน คัพ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ คัพ, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Div.2, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยเมน ลิก ดิวิชั่น 1, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สโลวีเนีย ลีก 3, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาเซอร์ไบจานลีกสำรอง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอริช women National Union, ฮ่องกง ซีเนี่ยร์ ชาแลน ชิลด์, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี U19 A ลีก,