ผลบอลภาษาไทย อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
07:15 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | รอ | โรซาริโอ เซ็นทรัล |
ผลบอลภาษาไทย อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | รอ | น็อตต์สเคาน์ตี้ |
ผลบอลภาษาไทย กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | สตรอมก็อดเซ็ท | รอ | ซานเดฟยอร์ด | |
20:30 | โมลด์ | รอ | เอสเค บรานน์ | |
02:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | รอ | แอธโลน ทาวน์ | |
02:45 | เซนต์ มอชแทส | รอ | ดันดาล์ค |
ผลบอลภาษาไทย คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | บาร์เน็ต | รอ | อีสต์ไลก์ |
ผลบอลภาษาไทย แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | เอ็นซี มากร้า | รอ | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | |
04:00 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | รอ | อีเอส เซทิฟ |
ผลบอลภาษาไทย อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
02:00 | ปาโดวา | รอ | คาตาเนีย |
ผลบอลภาษาไทย อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | บลายท์ สปราตันส์ | รอ | บักซ์ตัน เอฟซี | |
02:45 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | รอ | คิงส์ ลินน์ |
ผลบอลภาษาไทย บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | ทรูโร ซิตี้ | รอ | อีสต์บอร์น โบโรห์ | |
02:45 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | รอ | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | |
02:45 | เบรนทรี ทาวน์ | รอ | เวย์เม้าท์ |
ผลบอลภาษาไทย อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | เฮนดอน | รอ | พูล ทาวน์ | |
02:45 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | รอ | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
ผลบอลภาษาไทย อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
02:30 | เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ | รอ | อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด | |
02:45 | เชิร์ทซีย์ ทาวน์ | รอ | มาร์โลว์ | |
02:45 | แอชฟอร์ด ทาวน์ | รอ | เลเธอร์เฮด |
ผลบอลภาษาไทย เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | รอ | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | |
04:45 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | รอ | การาโบโบ เอฟซี | |
07:30 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | รอ | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
ผลบอลภาษาไทย อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
02:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | รอ | อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
ผลบอลภาษาไทย USA โอเพ่น คัพ |
||||
05:00 | ชัตตานูกา | รอ | ไมอามี่ ยูไนเต็ด | |
06:00 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | รอ | ดุลูท |
ผลบอลภาษาไทย |
||||
21:00 | ลิฟวิงสตัน (สำรอง) | รอ | ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) | |
21:00 | คิลมาร์น็อค(สำรอง) | รอ | ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20) |
ผลบอลภาษาไทย ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
20:00 | เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 | รอ | โปแลนด์(ญ) ยู17 | |
20:00 | เอฟวายอาร์มาซิโดเนีย(ญ) ยู17 | รอ | สกอตแลนด์(ญ) ยู17 |
ผลบอลภาษาไทย ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
00:45 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | รอ | เชลซี เอฟซี (ญ) | |
03:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) | รอ | โอลิมปิก ลียง (ญ) |
ผลบอลภาษาไทย อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | รอ | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | |
02:45 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | รอ | ฮอร์สแฮม | |
02:45 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | รอ | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | |
02:45 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | รอ | ไวท์ฮอว์ก |
ผลบอลภาษาไทย เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | รอ | เอสซี อิมบาบูรา |
ผลบอลภาษาไทย โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
06:10 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | รอ | แอตเลติโก้ เอฟซี |
ผลบอลภาษาไทย อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | รอ | มอร์เพธ ทาวน์ | |
02:45 | ไวท์บี้ ทาว์น | รอ | กุยเซลีย์ | |
02:45 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | รอ | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
ผลบอลภาษาไทย IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | อาดส์ เอฟซี | รอ | พอร์ทาดาวน์ |
ผลบอลภาษาไทย อิสราเอลลีก |
||||
20:00 | เอฟซี ดิโมนา | รอ | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | |
00:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | รอ | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา |
ผลบอลภาษาไทย เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:05 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | รอ | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | |
08:05 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | รอ | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส |
ผลบอลภาษาไทย บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | อัล บูไดย่า | รอ | เมลคิยา | |
01:45 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)(N) | รอ | บาห์เลน เอสซี |
ผลบอลภาษาไทย อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
06:10 | โกมูนิกาซิโอเนส | รอ | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
ผลบอลภาษาไทย Conmebol-Sudamericano Women U17 |
||||
02:30 | ชิลี (ญ) ยู 17 | รอ | โบลิเวีย (ญ) ยู 17 | |
05:00 | เอกวากอร์ (ญ) ยู17 | รอ | ปารากวัย(ญ) ยู 17 |
ผลบอลภาษาไทย ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:45 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | รอ | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี |
ผลบอลภาษาไทย อังกฤษลีกสำรอง |
||||
20:00 | ลินคอล์น ซิตี้(สำรอง) | รอ | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) |
ผลบอลภาษาไทย ฟุตบอลแอฟริกาทั้งหมด |
||||
00:00 | ยูกันดา (ยู 20) | รอ | คองโก (ยู20) | |
03:00 | กานา (ยู 20) | รอ | เซเนกัล (ยู 20) |
ผลบอลภาษาไทย อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | โคแคน | รอ | บูโซโร เอฟเค | |
18:00 | มาเชล มูบาเร็ค | รอ | เอรัล นิวคัส |
ผลบอลภาษาไทย โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
07:30 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | รอ | เรอัล คาร์ทาเกน่า |
ผลบอลภาษาไทย ENG UD1 |
||||
02:45 | เชฟฟิลด์ เอฟซี(N) | รอ | วินเทอร์ตัน เรนเจอร์ |
ผลบอลภาษาไทย อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
20:00 | บาร์นสลีย์ (ยู 21) | รอ | โคเวนทรี (ยู 21) | |
20:00 | วัตฟอร์ด (ยู 21) | รอ | บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) | |
02:00 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) | รอ | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) |
ผลบอลภาษาไทย เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | รอ | ชามนิตเซอร์ |
ผลบอลภาษาไทย วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
02:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | รอ | ทาเวิร์น |
ผลบอลภาษาไทย FFSA SLR |
||||
14:30 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | รอ | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | |
16:15 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | รอ | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด(สำรอง) | |
16:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | รอ | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | |
16:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | รอ | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) |
ผลบอลภาษาไทย เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:30 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | รอ | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน |
ผลบอลภาษาไทย ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:45 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | รอ | ลูเคิน ยูไนเต็ด |
ผลบอลภาษาไทย อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | รอ | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | |
19:00 | เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) | รอ | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | |
19:00 | อคาสซูโซ(สำรอง) | รอ | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | |
01:00 | เบลกราโน่(สำรอง) | รอ | แบนฟิลด์(สำรอง) | |
01:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | รอ | นีเวลล์ส (สำรอง) | |
05:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | รอ | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) |
ผลบอลภาษาไทย |
||||
01:00 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | รอ | คินเดอร์มาน (ญ) |
ผลบอลภาษาไทย เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:05 | เกเรตาโร(ญ) | 2 - 1 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 1-0 |
ผลบอลภาษาไทย |
||||
02:45 | เลมิงตัน | รอ | โคลวิลล์ ทาวน์ | |
02:45 | อัลเวเชิร์ช | รอ | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | |
02:45 | นีดแฮมมาร์เก็ต | รอ | เรดดิตช์ ยูไนเตด |
ผลบอลภาษาไทย |
||||
02:30 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | รอ | อาแฟน ลิโด้ | |
02:30 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | รอ | คาร์เออร์ว | |
02:30 | โฮลลีย์เวลล์ | รอ | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | |
02:30 | เดนบีห์ทาวน์ | รอ | เกรสฟอร์ดแอธเลติก |
ผลบอลภาษาไทย |
||||
20:30 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดยิน(สำรอง) | รอ | ริโอเนโกร อากีลาส (สำรอง) |
ผลบอลภาษาไทย |
||||
01:30 | อัล บิดด้า เอสซี | รอ | อัล คูไรติอัต | |
01:30 | อัล คอร์ | รอ | อัล-ดูฮาอิล |
ผลบอลภาษาไทย |
||||
02:00 | เซา เปาโล เอพี | รอ | ซานโตส มาคาปา |
ผลบอลภาษาไทย |
||||
16:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | รอ | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด |
ผลบอลภาษาไทย |
||||
02:45 | โซลิฮัลล์ มอร์ (ญ) | รอ | นอร์ทแธมป์ตัน (ญ) |
ผลบอลภาษาไทย |
||||
08:00 | ตองกา | รอ | ซามัว |