ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 2 - 1 | แกงวัน เอฟซี | 0-0 |
17:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 3 - 1 | อินชอนยูไนเต็ด | 1-0 |
17:30 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
00:45 | วีวีวี เวนโล | 0 - 1 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
03:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 0 - 1 | ดอร์เดรชท์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
04:45 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 3 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 2 - 1 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
02:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 2 - 2 | มอร์แคมบ์ | 1-1 |
02:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0 - 0 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0-0 |
02:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0 - 2 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
02:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 2 - 1 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
02:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1 - 0 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1-0 |
02:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 3 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
02:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 3 - 1 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-0 |
02:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1 - 1 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0-1 |
02:00 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-2 |
02:10 | พอร์ทเวล | 0 - 0 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 1 - 1 | สวอนซี ซิตี้ | 1-1 |
02:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 1 - 0 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0 - 1 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-0 |
02:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 4 - 1 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2-0 |
02:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 1 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-0 |
02:00 | สวินดอน ทาวน์ | 1 - 2 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 1 - 1 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-1 |
02:00 | โรชเดล | 0 - 2 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0-0 |
02:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 1 - 3 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1-1 |
02:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0 - 2 | วีแกน แอธเลติก | 0-2 |
02:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0 - 1 | แบล็คพูล | 0-1 |
02:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-0 |
02:45 | พอร์ทสมัธ | 0 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-1 |
02:45 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1 - 0 | จิลลิ่งแฮม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ซัลยุต | 0 - 1 | เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน | 0-1 |
16:00 | เอฟเค การูก้า | 0 - 1 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 0-0 |
18:00 | คูพีเอส | 2 - 0 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 1-0 |
00:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 0 - 2 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 0-1 |
02:00 | เชลบอร์น | 4 - 1 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 2-0 |
02:30 | ยูซี ดับลิน | 3 - 3 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | ซานโตส | 2 - 1 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 0-0 |
05:15 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 0 | โบลิวาร์ | 0-0 |
07:35 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1 - 0 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
03:00 | ยูเวนตุส | 2 - 1 | ปอร์โต้ | 0-1 |
03:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2 - 2 | เซบีย่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0 - 2 | ซิกม่า โอโลมุช | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0 - 1 | โบเตฟ วราตซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
02:45 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 2 - 1 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 0-0 |
02:45 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-0 |
02:45 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 1 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0-0 |
02:45 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 2 - 4 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 2-4 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
00:00 | สปาร์ตาปราก | 4 - 0 | ไพรบราม | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | ปาชูก้า | 2 - 1 | คลับ ตีฮัวนา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:00 | บาร์เน็ต | 0 - 2 | เร็กซ์แฮม | 0-1 |
02:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 2 - 1 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 2-0 |
02:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0 - 5 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-4 |
02:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เยโอวิล ทาวน์ | 1-0 |
02:45 | อัลทริงแคม | 1 - 1 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-1 |
02:45 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1 - 2 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-1 |
02:45 | วีลด์สโตน เอฟซี | 3 - 1 | คิงส์ ลินน์ | 2-0 |
02:45 | วอคกิ้ง | 0 - 0 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:00 | อินเวอร์เนสส์ | 0 - 1 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-0 |
02:00 | เรธโรเวอร์ส | 0 - 0 | อายร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ |
||||
23:30 | อูจเปสต์ | 1 - 1 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
02:45 | เฟยเรนเซ่ | 0 - 1 | เอสโตริล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 1 - 2 | คาฟร์ กาซิม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:30 | พอร์ทาดาวน์ | 1 - 2 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0-1 |
02:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 1 - 3 | ครูซาเดอร์ | 1-1 |
02:45 | เกล็นโตรัน | 0 - 2 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:45 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 5 - 0 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
05:15 | อีซี อาเกีย เนกรา | 0 - 1 | วิตอเรีย บีเอ | 0-0 |
07:35 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 1 - 7 | บาเฮีย บีเอ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | อาวรองเช่ | 1 - 2 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1-2 |
00:00 | บูโลญจน์ | 1 - 1 | บาสเตีย ซีเอ | 1-1 |
01:00 | อานซี | 0 - 2 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 0-2 |
01:00 | เกววีลย์ อูแอส | 0 - 1 | อูแอส กงการ์กโน่ | 0-1 |
02:00 | เรด สตาร์ 93 | 1 - 1 | เซเต้ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | ดาร์ลิงตัน | รอ | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | |
02:45 | ยอร์ค ซิตี้ | รอ | เกทส์เฮด | |
02:45 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | รอ | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | รอ | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0 - 0 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 2 - 0 | ปุเลา ปีนัง | 0-0 |
20:00 | ตรังกานู | 3 - 1 | เซลังกอร์ พีบี | 1-0 |
20:00 | เคดะห์ | 2 - 0 | ซาบาห์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:45 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 1 - 2 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
20:00 | อัล นาสเซอร์ | 1 - 1 | ไคตัน | 1-0 |
22:05 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0 - 1 | คาซม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | ก๋วยลีน่า | 0 - 0 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0-0 |
06:50 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 3 - 0 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:59 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | 5 - 2 | จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 3 - 0 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
22:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 5 - 0 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
21:00 | รัสเซีย (ฟุตซอล) | 5 - 1 | ฝรั่งเศส(ฟุตซอล) | 1-1 |
21:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) | 1 - 5 | โปรตุเกส (ฟุตซอล) | 1-3 |
22:59 | ลัตเวีย(ฟุตซอล) | 1 - 12 | สเปน (ฟุตซอล) | 1-8 |
22:59 | สวิตเซอร์แลนด์(ฟุตซอล) | 1 - 11 | สโลวีเนีย(ฟุตซอล) | 1-6 |
23:30 | มอลโดว่า (ฟุตซอล) | 3 - 5 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) | 0-1 |
01:00 | มาเซโดเนีย(ฟุตซอล) | 1 - 6 | เซอร์เบีย (ฟุตซอล) | 1-4 |
01:00 | อิตาลี (ฟุตซอล) | 4 - 1 | เบลเยี่ยม(ฟุตซอล) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:00 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1 - 0 | ซามเตรเดีย | 0-0 |
22:00 | ดินาโม ทบิลิซี | 0 - 1 | ดินาโม บาตูมี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
01:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 3 - 3 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 1-1 |
01:30 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 7 - 0 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
05:15 | นาซิอองนาล โปโตซี | 3 - 4 | เดอะ สตรองเกสต์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
18:00 | เอฟเค กาบาล่า | 1 - 1 | ซาบาลี | 0-0 |
20:15 | ซีล่า เอฟเค | 0 - 2 | คาราบัค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ |
||||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 2 - 1 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
21:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 4 - 2 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 4-1 |
22:59 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 4 - 2 | โตริโน่(เยาวชน) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
20:00 | อัล วีห์ดัต | 1 - 0 | อัล ไฟซาลี | 0-0 |
22:59 | อัล จาซีรา | 0 - 0 | อัล-จาลิล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 0 - 1 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0-0 |
01:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:30 | นครราชสีมา เอฟซี | 4 - 1 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 1-1 |
19:00 | ระยอง เอฟซี | 1 - 3 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:45 | อัล-อดาลห์ | 0 - 1 | อัล-คาว์แคบ | 0-0 |
19:55 | อัล-ไดรห์ | 0 - 3 | อัล คาลีจ | 0-0 |
20:15 | อัล ทาย | 0 - 0 | โอฮูด มีดินา | 0-0 |
22:20 | อัล-ทอคบาห์ | 2 - 3 | อัล-โชอาลาห์ | 1-2 |
23:10 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 0 - 1 | อัล บูกาย์รียาห์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0 - 1 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0-1 |
20:30 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 2 - 1 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
03:00 | อัคราเนส | 2 - 2 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
20:00 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 0 - 4 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 4 - 3 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Copa Libertadores Femenino |
||||
03:00 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 1 - 1 | ซีเอ เพนาโรล(ญ) | 0-0 |
05:30 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) | 0 - 1 | ซีเอ ริเวอร์เพลท (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
20:30 | อัล ชาร์จาห์(สำรอง) | 4 - 0 | อัล นาสเซอร์ (สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | อัล-ทักดอม | 1 - 0 | อัล เอ็นเทซาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
02:30 | เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ) | 0 - 4 | สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 2 - 0 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 0-0 |
18:00 | เอฟซี ซิโอนี่ | 2 - 1 | ชักดิดี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
22:15 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0 - 1 | อัล เมไซเมีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:50 | เอสเตกฮลัล เอฟซี(ยู 23) | 0 - 2 | บาดราน (ยู23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | โมฮัน บากอน(อินเดีย)(N) | 2 - 1 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | บลัว เอฟ.41 | รอ | แซ็ง-มาโล | |
00:00 | แก็งก็อง บี | รอ | ชาร์เทรส เอฟซี | |
00:00 | เอฟซี รูออง | รอ | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | |
00:00 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | รอ | วานส์ | |
00:00 | แวร์กซายส์ 78 | รอ | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | |
00:00 | ลอริยองต์ บี | รอ | ก็อง 2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
00:00 | คราอิโอว่า | 1 - 2 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 0 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 2-0 |
20:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) | 4 - 0 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:30 | มอนส์คัลปีเอสซี | 0 - 4 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
19:30 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 2 - 3 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 2-3 |
20:00 | เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน | 3 - 3 | เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม | 1-3 |
22:59 | เอฟซี เอลน่าฮาด้า นาเซเรต | 1 - 6 | บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล | 0-0 |
23:30 | ไอออนนิ โมดิอิน | 4 - 1 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 1-0 |
00:00 | ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี | 0 - 1 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | ซีดี มาริโน่ (ยู 19) | 4 - 0 | ซีเอฟ ลากูน่า (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชาลีกคัพ |
||||
15:00 | บันเตียเมียนเจย | 3 - 2 | บัตดัมบาง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | โนวาร่า (เยาวชน) | 2 - 1 | เรนาเต้ (ยู 19) | 1-1 |