ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
23:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0-1 |
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1 - 1 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 3 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1-0 |
03:15 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0-0 |
04:00 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 2 - 0 | ซีเอ ฮูราแคน | 0-0 |
07:30 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0 - 5 | ริเวอร์เพลท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 0 - 2 | โปกอน เซซิน | 0-1 |
01:30 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | เวเจิล | 1 - 1 | อัลบอร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0 - 0 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0 - 0 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 0-0 |
23:30 | ดาร์มสตัดท์ | 2 - 2 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | ลีลล์ | 1 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
22:59 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 3 - 2 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | ดอร์เดรชท์ | 2 - 6 | เดน บอสช์ | 0-3 |
01:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 1 - 1 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 1-0 |
01:00 | เอฟซี ออสส์ | 2 - 2 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1-1 |
01:00 | เอสซี คัมบูร์ | 4 - 1 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 2-1 |
01:00 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 3 - 0 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โรด้า เจซี | 3 - 3 | เอ็นเอซี เบรด้า | 2-2 |
01:00 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 2 - 3 | โวเลนดัม | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
07:05 | ฮุสตัน ไดนาโม | 2 - 1 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
00:45 | เบาวิสต้า เอฟซี | 2 - 0 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 2-0 |
03:00 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 0 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1 - 3 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 2 - 3 | ชีวาสสปอร์ | 2-0 |
20:00 | คอนยาสปอร์ | 0 - 0 | เคย์เซริสปอร์ | 0-0 |
22:59 | อันตัลยาสปอร์ | 2 - 3 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1-2 |
22:59 | เบซิคตัส เจเค | 2 - 2 | อันคารากูคู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
00:00 | ฟูเอนลาบราดา | 2 - 2 | ซาบาเดย์ | 0-1 |
02:00 | คิโรน่า | 3 - 0 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
00:30 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1 - 0 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | เอฟเวอร์ตัน | 2 - 2 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
00:00 | เร้ดดิ้ง | 1 - 1 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-0 |
00:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 2 - 1 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
01:45 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
02:00 | สปอล | 1 - 2 | อัสโคลี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
00:00 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 1 - 3 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี | 0-2 |
00:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 2 - 1 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 1-1 |
03:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 2 - 1 | นอร์ท แคโรไลนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
00:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 2 - 1 | อินเวอร์เนสส์ | 0-0 |
01:00 | มาเธอร์เวลล์ | 0 - 0 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-0 |
01:45 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0 - 1 | ดันดี ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี ลวีฟ | 3 - 1 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:00 | อารัว | 3 - 1 | เคียสโซ | 1-0 |
01:00 | เอฟซี ธูน | 0 - 0 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0-0 |
01:00 | วินเตอร์ทูร์(N) | 1 - 1 | สเตด โลซาน อูชชี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | ยูทีเอ อารัด | 1 - 0 | เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า | 0-0 |
00:30 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 0 - 0 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | วีบรอก | 4 - 0 | เอสเบิร์ก | 2-0 |
00:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 2 - 1 | โคลดิ้ง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
22:59 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1 - 1 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-1 |
01:25 | ลาฟนิทซ์ | 8 - 0 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 1 - 2 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0-2 |
23:05 | แมควา ซาแบค | 1 - 2 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:15 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0 - 0 | โบเตฟ วราตซา | 0-0 |
23:30 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0 - 0 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | วาร์เท็กซ์ | 1 - 1 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 1-0 |
23:05 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0 - 1 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-1 |
01:30 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0 - 1 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 0 - 1 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:59 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 1 - 2 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:59 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1 - 1 | บานิค ออสตราว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1 - 2 | แอธโลน ทาวน์ | 1-2 |
01:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 1 - 2 | โคห์บ รัมเบลอ | 0-2 |
01:45 | ยูซี ดับลิน | 4 - 1 | คาร์บินทารี เอฟซี | 2-0 |
01:45 | คอร์ก ซิตี้ | 1 - 3 | เชลบอร์น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
07:30 | เนกาซ่า | 0 - 0 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
02:30 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0 - 2 | ไลซอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:20 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 0 - 0 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0 - 1 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 5 - 0 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 2-0 |
20:00 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 1 - 0 | ฮาโปเอล รานาน่า | 1-0 |
20:00 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 1 - 1 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:30 | โคเลอไรน์ | 1 - 1 | เกล็นโตรัน | 0-1 |
01:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 1 - 1 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0-1 |
01:45 | ครูซาเดอร์ | 6 - 1 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 2-1 |
02:00 | ลาร์นเอฟซี | 5 - 0 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
06:00 | ปอนเต เปรตา | 3 - 0 | ซานโตส | 3-0 |
06:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1 - 1 | เซา เบนโต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 1 - 0 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 0-0 |
22:00 | เอ็นซี มากร้า | 0 - 0 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 3 - 2 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
22:59 | เลอ ม็องส์ | 1 - 1 | อาวรองเช่ | 1-0 |
00:00 | บรูค พีรอนนาส | 0 - 2 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
01:00 | เวสต์แฮม ยู18 | 1 - 3 | อาร์เซน่อล (ยู 18) | 0-1 |
01:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 18) | 1 - 5 | ลิเวอร์พูล(ยู 18) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 1 - 4 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0-1 |
22:05 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 1 - 2 | ซูดูว่า | 1-1 |
00:00 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส(N) | 0 - 1 | สปายริส เคานาส | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 1 - 0 | ลุงสกิล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:40 | เอลเคเอสลอดซ์ | 1 - 2 | อาร์ก้า กดิเนีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | สปุตนิก(N) | 1 - 5 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0-3 |
00:45 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0 - 0 | ซลูตัสค์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
21:45 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0 - 0 | มาริบอร์ | 0-0 |
00:00 | เอ็นเค มูรา 05 | 0 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
07:40 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา(N) | 1 - 1 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 2 | บริสแบน โรว์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
01:35 | อัล กาดาซิย่า | 0 - 1 | อัล ราเอ็ด | 0-0 |
02:10 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 0 - 0 | อัล บาเดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอล กัวน่า | 1 - 0 | เอนพ์พี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล-จาลิล | 0 - 0 | อัล อคาบา เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | แฮปปี้ วัลเล่ย์(N) | 1 - 3 | คิดชี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | พีบี ปาหัง | 0 - 2 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 0-1 |
21:00 | ตรังกานู | 1 - 0 | กัวลา ลัมเปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ซาราวักยูไนเต็ด | 0 - 2 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
02:00 | บูไสทีน | 1 - 1 | อัล ริฟฟา | 0-1 |
02:00 | อัล บูไดย่า | 1 - 1 | อัล นาจม่า | 0-0 |
02:00 | มานาม่า คลับ | 1 - 0 | เมลคิยา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 2 - 3 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 1-1 |
05:00 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 1 - 2 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:59 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1 - 0 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 1-0 |
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1 - 1 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ก๋วยลีน่า | 1 - 2 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 1-2 |
07:15 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1 - 1 | กัวรานี อาซุนซิยง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
17:00 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ | 0 - 10 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-5 |
17:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 1 - 1 | ซิมบรู ชิซินู | 0-0 |
20:00 | ซีเอส เปโตรคุบ | 1 - 1 | เอฟซี มิลซามี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา | 3 - 2 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 3-1 |
06:15 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 4 - 0 | ทรูจิลลานอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:30 | เมไลพิลล่า(N) | 0 - 1 | ปาเลสติโน่ | 0-1 |
05:00 | ฮัวชิปาโต้ | 5 - 3 | นูเบลนเซ่ | 1-2 |
07:35 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 2 - 1 | คูริโก้ ยูนิโด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
16:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 2 - 1 | อัลโตน่า เมจิค | 1-0 |
16:45 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 1 - 1 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 1-0 |
17:15 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 1 - 0 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0-0 |
17:30 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1 - 1 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Qatar Cup |
||||
01:00 | กาตาร์ เอสซี | 2 - 0 | อัล ชาฮานียา | 0-0 |
02:00 | อัมม์ ซาลาล(N) | 1 - 2 | มูอิเทอร์เอสซี | 0-1 |
03:15 | อัล การาฟา(N) | 2 - 3 | อัล มาร์คไฮยา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:00 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 1 - 3 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | มาชัค รูนา | 2 - 2 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:00 | ซาบาลี | 1 - 1 | คาราบัค | 1-1 |
23:15 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 2 - 0 | เอฟเค กาบาล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
14:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | รอ | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | |
15:15 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 1 - 1 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 0-1 |
15:30 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 1 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | ชางวอนซิตี้ | 1 - 0 | กังเนือง ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0 - 1 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | อัล อราบี | 0 - 1 | อัลบาเตห์ | 0-1 |
01:00 | อัล ฮัมริยา | 2 - 1 | แมสฟุท | 1-1 |
01:00 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 3 - 0 | อัล ไทด์ | 1-0 |
01:00 | ดูบา อัลฮัสซัน | 3 - 0 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 1-0 |
01:00 | เอมิเรตส์ คลับ | 6 - 0 | มาซาฟี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
02:00 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | 1 - 3 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 0-0 |
02:00 | ฮาเจอร์(เยาวชน) | 0 - 2 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 0-0 |
02:00 | อับฮา คลับ(เยาวชน) | 1 - 1 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | 0-0 |
02:00 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 0 - 1 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 0-0 |
02:00 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 1 - 0 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 1 - 1 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | 0-0 |
02:00 | อัล ทาย(เยาวชน) | 1 - 1 | อุฮุด(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
19:15 | เดอะ คอง | 2 - 1 | ทัน กวางนินห์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:05 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0 - 0 | ทูรัน | 0-0 |
20:15 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 2 - 1 | บุนยอดกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:00 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 0 - 1 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 0-1 |
17:00 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 1 - 1 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1-0 |
17:30 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0 - 0 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0-0 |
17:30 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0 - 2 | เอฟซี ดิโมนา | 0-1 |
17:45 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 2 - 0 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0-0 |
17:45 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0 - 1 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0-0 |
18:30 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 1 - 1 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0-0 |
18:30 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 3 - 0 | บีไน มาจ์ดอัล ครัม | 1-0 |
18:30 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 0 - 1 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-0 |
19:00 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0 - 0 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 0-0 |
19:00 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 2 - 0 | มัคคาบิ ทามร่า | 1-0 |
19:30 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 2 - 1 | เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า | 0-1 |
19:30 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 3 - 4 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 1-3 |
19:30 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 2 - 1 | รูบิ ชาปิร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
20:00 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 1 - 1 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 1-1 |
20:00 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 5 - 3 | โอโบโลน เคียฟ | 4-3 |
20:00 | เนวา เทอร์โนพิล(N) | 0 - 1 | เวเลซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | รีล คิงส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
02:00 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 3 - 1 | อัล ซาลิบิคัท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | 0 - 2 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | 0-1 |
18:00 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 2 - 1 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
01:00 | อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) | 3 - 1 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
16:30 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | 1 - 3 | ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1 - 1 | เคเอซีเดอ เคนิตร้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
06:00 | คาเซียส อาร์เอส | 0 - 0 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เนกาซ่า (ยู20) | รอ | เกเรตาโร่ (ยู20) | |
22:00 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | รอ | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | |
22:00 | ซานหลุยส์(ยู20) | รอ | พูเอบลา (ยู20) | |
22:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | รอ | ครูซ อซูล(ยู20) |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | โกลโบ | 5 - 0 | เอเอสเอสยู อาร์เอ็น | 3-0 |
01:30 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 2 - 1 | ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | รอ | กรินดาวิค (ญ) |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:45 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 2 - 3 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
20:00 | อัล-นาฟ | 1 - 0 | อัล นาจาฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 2 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:50 | มอดบูรี่ เจ็ท | 0 - 1 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 2 - 2 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 4 - 1 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
16:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 2 - 1 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 1 - 0 | แอง แยง | 0-0 |
17:00 | บิ่ญ เฟือก | 0 - 2 | ดั๊ก ลั๊ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 0 - 0 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
18:00 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | 2 - 1 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | อัลเลอไฮเลเกน | รอ | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
00:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 4 - 1 | บีเค อวาลต้า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 | 1 - 2 | เชลยาบินสค์ | 0-1 |
18:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 2 - 2 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 0-0 |
18:00 | โนสต้า โนโวทรอย | 2 - 1 | ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด | 0-1 |
20:00 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 4 - 0 | มาชูค- เคเอ็มวี | 2-0 |
22:30 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 3 - 0 | เอฟเค ทิวเมน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 3 - 1 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
17:45 | มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 0 - 2 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
15:30 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 1 - 1 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
06:00 | คอสตา เดล เอสเต | 0 - 0 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0-0 |
07:00 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 2 - 1 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 1-0 |
07:00 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 1 - 0 | พลาซ่า อมาดอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
14:00 | โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ | 1 - 2 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:00 | เคเอส อีเนอเกติก โร | 1 - 3 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
06:00 | เอดี การ์เมลิต้า | 2 - 2 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 3 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 2-1 |
19:00 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 0 - 2 | เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | 0-1 |
20:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 1 - 0 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 0-0 |
01:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 1 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-1 |
01:00 | ไบรท์ตัน (ยู 23) | 3 - 1 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 2-1 |
01:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 3 - 0 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:30 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 3 - 1 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | เจเคที แทนซาเนีย | 0 - 1 | อาซาม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 0 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0-0 |
20:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 2 - 2 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 2-2 |
20:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 2 - 2 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 2-1 |
20:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 1 - 2 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 0-2 |
20:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 2 - 0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-0 |
20:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 2 - 0 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 3 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 2-1 |
20:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 0-0 |
20:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 1 - 1 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 1-0 |
20:00 | โคลอน (สำรอง) | 1 - 2 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0-1 |
20:00 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 1 - 3 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
20:20 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 2 - 3 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1-1 |
22:59 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 4 - 1 | ลานุส(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 2 - 1 | เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย | 1-1 |
21:00 | เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า | 0 - 2 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 0-0 |
21:00 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 1 - 1 | ไครซัล ชิสินิว คริส | 0-1 |
21:00 | ดินาโม บูคาเรสต์ 2 | 2 - 0 | ทูนาริ | 1-0 |
21:01 | แอสตรา กิอูรกุย 2 | 0 - 1 | เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | 3 - 0 | ซาบาห์ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:30 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 6 - 1 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 3-1 |
18:00 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 2 - 0 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 2-0 |
19:00 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 5 - 2 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 4-1 |
21:00 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 6 - 0 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
15:00 | ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ | 1 - 2 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน | 0-1 |
15:30 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม | 3 - 0 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 2-0 |
16:15 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 1 - 1 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0-0 |
17:00 | บีไน ไอลัท | 2 - 2 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 1-1 |
18:30 | เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ | 1 - 1 | เบต้า รามัท กาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | มูซอนกาติ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) | 0 - 2 | นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
04:00 | ครูซ อซูล(ญ) | 0 - 1 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 2 - 3 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
17:30 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 1 - 1 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:50 | เปอร์ซิบ บันดุง | 2 - 1 | พีเอสเอส สเลมัน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:30 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 0 - 0 | เอ็มซี โอราน | 0-0 |