บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้
ข่าวสารและบทความฟุตบอล
มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น
ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี
...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 35237 ครั้ง
ผลบอลวันที่ 05/08/2564
|
09:05 |
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
1 - 1
|
เอฟซี ดัลลัส |
0-0
|
09:35 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี |
1 - 4
|
แคนซัส วิซาร์ดส์ |
0-3
|
09:35 |
แอลเอ กาแลกซี่ |
1 - 0
|
รีล ซอลต์ เลค |
0-0
|
09:35 |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
1 - 1
|
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
1-1
|
|
14:30 |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (ยู 19) |
3 - 2
|
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) |
2-1
|
16:30 |
เอสโตริล(ยู 23) |
3 - 3
|
อูเนียว ไลเรีย |
1-3
|
21:00 |
ลิเวอร์พูล |
2 - 0
|
โบโลญญ่า |
2-0
|
21:45 |
มัคคาบี้ ยาฟเน่ |
3 - 0
|
ฮาโปเอล อิกซาล |
1-0
|
22:00 |
แก็งก็อง (ญ) |
0 - 5
|
ปารีสเอฟซี (ญ) |
0-3
|
22:00 |
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ |
5 - 5
|
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว |
1-2
|
22:10 |
กัซเทป |
3 - 2
|
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ |
1-0
|
22:30 |
อาเลซซานเดรีย |
5 - 1
|
ฟอสซาโน่คาลซิโอ |
2-0
|
22:30 |
เอฟเค โอโซโกโว |
1 - 6
|
เอฟเค ทราจัล |
0-0
|
22:59 |
ลิเวอร์พูล |
1 - 0
|
โบโลญญ่า |
1-0
|
22:59 |
เรอัล โอเบียโด้ บี |
0 - 1
|
โตเลโด |
0-1
|
22:59 |
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ |
0 - 0
|
วาลเบิร์ก เอฟซี |
0-0
|
22:59 |
เอ็นเค วร์โบเวต |
1 - 2
|
เอ็นเค จารูน |
0-0
|
23:30 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) |
3 - 3
|
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) |
0-1
|
23:30 |
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
3 - 1
|
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี |
2-0
|
00:00 |
แอตเลติโก บาเรียเรส |
0 - 1
|
อัลเจซีราส |
0-1
|
00:15 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ญ) |
1 - 4
|
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) |
1-2
|
00:30 |
ลาส พัลมาส |
1 - 0
|
พานาเดอเรีย พูลิโด้ |
0-0
|
00:30 |
โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น |
1 - 7
|
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี |
1-4
|
00:30 |
ซีดี ตากอน(ญ)(N) |
3 - 0
|
สปาร์ตา ปราก (ญ) |
3-0
|
01:30 |
ดอน เบนิโต้ |
1 - 2
|
บาดาโฮซ |
0-1
|
01:30 |
มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ |
1 - 1
|
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี |
1-0
|
01:45 |
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด |
1 - 3
|
เมดสโตน ยูไนเต็ด |
0-1
|
01:45 |
แกรนแธม ทาวน์ |
2 - 3
|
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
1-1
|
|
22:59 |
โบลโบร จีไอเอฟ |
1 - 5
|
เอสเบิร์ก |
0-4
|
|
17:00 |
ซานตง ไท่ซาน(N) |
4 - 2
|
เซินเจิ้น เอฟซี |
4-2
|
17:00 |
ชางโจว ไลออนส์(N) |
0 - 2
|
กว่างโจว ซิตี้ |
0-1
|
19:00 |
กว่างโจว เอฟซี |
2 - 0
|
เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง |
0-0
|
19:00 |
ฉงชิ่ง แอธเลติค(N) |
1 - 0
|
ชิงเต่า เอฟซี |
0-0
|
|
16:00 |
หนันท่ง ฉื่อยัน(N) |
1 - 1
|
เจ้อเจียง กรีนทาวน์ |
0-1
|
18:35 |
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) |
0 - 1
|
ปักกิ่ง ลี่ กง |
0-1
|
|
21:00 |
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
0 - 0
|
อลาชเคิร์ต |
0-0
|
22:45 |
เบามิต ยาโบลเนค |
2 - 4
|
เซลติก |
1-2
|
22:59 |
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี |
1 - 0
|
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
1-0
|
22:59 |
เอฟซี ลินคอล์น |
1 - 3
|
สโลวาน บราติสลาวา |
0-1
|
01:00 |
กาลาตาซาราย(N) |
1 - 1
|
เซนต์ จอห์นสโตน |
0-0
|
01:00 |
เอ็นเค มูรา 05 |
0 - 0
|
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
0-0
|
01:30 |
ราปิด เวียนนา |
3 - 0
|
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี |
1-0
|
|
15:00 |
ออสเตรเลีย(ญ)(N) |
3 - 4
|
สหรัฐอเมริกา(ญ) |
1-3
|
|
05:15 |
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ |
2 - 0
|
ซานโตส |
2-0
|
07:30 |
เอบีซี อาร์เอ็น(N) |
0 - 1
|
ฟลาเมงโก |
0-0
|
|
11:18 |
เอฟเค ริเตเรียไอ |
2 - 3
|
ซูดูว่า |
2-1
|
|
18:00 |
ปิเทีย ไอเอฟ |
2 - 0
|
เกเฟล ไอเอฟ |
0-0
|
|
22:00 |
อัล วีห์ดัต |
5 - 0
|
อัล บากา |
1-0
|
00:30 |
อัล แรมธ่า คลับ |
2 - 0
|
อัล อคาบา เอสซี |
0-0
|
|
02:15 |
กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส |
2 - 1
|
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ |
1-0
|
02:15 |
เฟรม เรย์จาวิค |
2 - 0
|
ฟจอลเนอร์ |
1-0
|
|
04:00 |
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี |
2 - 1
|
ซูเลีย เอฟซี |
2-0
|
06:00 |
โมนาคัส เอสซี |
3 - 0
|
ลาล่าเอฟซี |
2-0
|
|
22:00 |
แลนด์สโครน่า(ยู 21) |
4 - 1
|
ออสเตอร์(ยู 21) |
2-0
|
|
09:05 |
เรอัล โมนาร์ช |
0 - 3
|
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ |
0-1
|
|
00:00 |
นาร์โด เอฟเค (ญ) |
0 - 3
|
เบียเซ่น (ญ) |
0-2
|
|
02:00 |
รอยัล พารี่ เอฟซี |
1 - 1
|
คลับ กัวบิร่า |
0-0
|
06:00 |
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ |
2 - 1
|
ออโรร่า |
1-0
|
|
03:00 |
ลาเนรอส เอฟซี |
2 - 2
|
โบญาก้า ซิโค |
2-1
|
05:30 |
เอ็นบิกาโด เอฟซี |
1 - 2
|
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า |
0-0
|
|
07:00 |
คอนอูมโบ ยูนิโด |
3 - 0
|
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล |
2-0
|
|
09:05 |
คอร์เรคามินอส ยูเอที |
2 - 1
|
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส |
0-1
|
|
22:30 |
คาฟร์ กาซิม |
2 - 2
|
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย |
2-1
|
23:30 |
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
3 - 0
|
ฮาโปเอล อฟูล่า |
2-0
|
23:30 |
ฮาโปเอล รามัต กาน |
2 - 1
|
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ |
2-1
|
23:30 |
ฮาโปเอล ริซอน |
3 - 3
|
ฮาโปเอล รานาน่า |
2-2
|
23:30 |
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
2 - 0
|
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี |
0-0
|
23:30 |
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า |
1 - 1
|
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ |
1-1
|
23:30 |
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี |
1 - 4
|
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม |
0-1
|
01:30 |
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา |
1 - 1
|
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน |
1-1
|
|
22:00 |
อาเบีย วอร์ริเออร์ส |
3 - 1
|
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
|
22:00 |
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล |
2 - 0
|
พลาเทอู ยูไนเต็ด |
1-0
|
22:00 |
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี |
1 - 0
|
เคโน พิลเลร์ส |
1-0
|
22:00 |
อิฟานยี่ ยูบัช |
1 - 0
|
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี |
1-0
|
22:00 |
ควาร่า ยูไนเต็ด |
3 - 0
|
คัตซิน่า ยูไนเต็ด |
1-0
|
22:00 |
โลบี สตาร์ส |
2 - 1
|
อควายูไนเต็ด |
2-1
|
22:00 |
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี |
2 - 0
|
จิกาวา โกลเด้น สตาร์ |
0-0
|
22:00 |
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี |
1 - 0
|
ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
1-0
|
22:00 |
วิคกิ ทัวร์ริส |
2 - 0
|
อะดามาวา ยูไนเต็ด |
2-0
|
|
21:00 |
เกเรตาโร่ (ยู20) |
1 - 0
|
ลีออน(ยู20) |
1-0
|
|
22:59 |
ปาร์นู เจเค |
2 - 1
|
เจเคเวลโค่ทาร์ทู |
1-0
|
|
21:00 |
พิวนิค บี |
1 - 1
|
เลอร์นายิน อาร์ทซัค |
0-0
|
|
19:30 |
ชูตัน กูซาร์ |
0 - 1
|
ไดนาโม ซามาร์คาด |
0-1
|
|
21:00 |
ตูนิเซีย (ยู 17) |
รอ
|
มอริเตเนีย (ยู17) |
|
21:00 |
เยเมน (ยู17) |
รอ
|
อิรัก(ยู 17) |
|
21:00 |
อียิปต์ (ยู17) |
รอ
|
โซมาเลีย (ยู17) |
|
21:00 |
เลบานอน (ยู 17) |
รอ
|
บาห์เรน(ยู17) |
|
|
01:00 |
โรมาเนีย(ยู 19) |
1 - 0
|
อิสราเอล(ยู 19) |
0-0
|
|
01:00 |
ออสโต้(เยาวชน) |
1 - 0
|
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) |
1-0
|
01:00 |
อิทัวโน่ (เยาวชน) |
2 - 0
|
อะติบายา (เยาวชน) |
1-0
|
01:00 |
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) |
1 - 1
|
บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) |
1-1
|
01:00 |
โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) |
0 - 1
|
ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) |
0-1
|
01:00 |
เทาบาเต้(เยาวชน) |
1 - 0
|
พัลไมรัส (เยาวชน) |
0-0
|
01:00 |
เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) |
1 - 5
|
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) |
0-3
|
01:00 |
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) |
0 - 0
|
ซานโต อังเดร(เยาวชน) |
0-0
|
01:00 |
เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) |
0 - 2
|
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) |
0-0
|
01:00 |
อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) |
1 - 1
|
เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) |
0-1
|
01:00 |
เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) |
1 - 2
|
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) |
1-1
|
01:00 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) |
1 - 2
|
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) |
0-1
|
01:15 |
เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) |
0 - 1
|
อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) |
0-0
|
|
19:00 |
เอ็นสเคเด้ไอเค |
รอ
|
สควิลเจโบ เอสเค |
|
19:00 |
คาร์ลเบิร์ก บีเค |
รอ
|
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค |
|
22:00 |
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค |
รอ
|
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
|
|
21:00 |
ยูเอ็มเอส เด ลุม |
0 - 0
|
โคตอน สปอร์ต |
0-0
|
|
22:30 |
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล |
1 - 3
|
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ |
1-2
|
01:00 |
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
1 - 0
|
แรมปรา จูเนียร์ |
0-0
|
03:30 |
ซีเอ แอตเทนาส |
4 - 1
|
ซีเอยูเวนตูเด้ |
0-0
|
06:00 |
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) |
1 - 1
|
ดานูบิโอ เอฟซี |
1-0
|
|
22:30 |
พี ไอร็อต |
2 - 0
|
ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ |
1-0
|
22:59 |
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท |
0 - 0
|
ทีเคที |
0-0
|
22:59 |
ตูยูซูล่า |
2 - 6
|
ฟูทูร่า ปอร์โว |
0-3
|
22:59 |
เอซีอี |
1 - 4
|
เอ็นโอพีเอส |
0-4
|
23:15 |
ทูลอน ทีเอสโต |
2 - 4
|
อีไอเอฟ อคาเดมี่ |
2-1
|
00:00 |
ทิคก้า |
1 - 5
|
เอฟซีเอสพู |
1-2
|
|
17:00 |
บังกลาเทศ โปลิสคลับ |
1 - 1
|
โมฮัมเมดัน เอสซี |
0-1
|
|
20:00 |
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี |
1 - 2
|
เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ |
0-1
|
ผลบอลวันที่ |
07:00 |
ฮันคุ๊ค เวอร์เดส(N) |
0 - 1
|
ซานโตส เด กัวปิเลส |
0-0
|
ผลบอลวันที่ |
18:00 |
เอฟซี อูลานบาตอร์ |
2 - 0
|
แอทเลติก 220 เอฟซี |
1-0
|
ผลบอลวันที่ |
01:00 |
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) |
2 - 0
|
อีซี บาเฮีย(ยู 23) |
1-0
|
01:00 |
ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) |
1 - 1
|
กอริติบ้า(ยู 23) |
0-1
|
01:00 |
ซานโตส(ยู 23)(N) |
1 - 3
|
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) |
1-1
|
01:00 |
อีซี วิตอเรีย(ยู 23) |
0 - 2
|
ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23 |
0-0
|
ผลบอลวันที่ |
01:00 |
บาร์ราเอฟซี |
0 - 0
|
คัมโบริว เอสซี |
0-0
|
ผลบอลวันที่ |
09:00 |
อลาจูเรนเซ่ |
1 - 4
|
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
1-1
|
|
22:59 |
คูพีเอส(N) |
1 - 1
|
โลโคโมทีฟ อัสตานา |
0-0
|
22:59 |
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ |
1 - 1
|
เอฟซี โคเปนเฮเกน |
0-0
|
22:59 |
เอฟเค โซชิ |
1 - 1
|
ปาร์ติซาน เบลเกรด |
0-0
|
22:59 |
โทบอล คอสตาเนย์(N) |
0 - 1
|
เอ็มเอสเค ซิลิน่า |
0-1
|
23:45 |
เอล์ฟส์บอร์ก |
1 - 1
|
เอฟเค เวเลซ |
1-1
|
00:00 |
เออีเอล ลิมาสซอล(N) |
1 - 1
|
คาราบัค |
0-0
|
00:00 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย(N) |
4 - 2
|
แซดเอ็นเคโอซีเยค |
3-1
|
00:00 |
ดินาโม บาตูมี |
1 - 2
|
ชีวาสสปอร์ |
0-0
|
00:00 |
เคเอฟ ลาซี(N) |
0 - 3
|
อันเดอร์เลชท์ |
0-2
|
00:00 |
มัคคาบี้ ไฮฟา |
7 - 2
|
เอชบี ทอร์ชาฟน์ |
3-1
|
00:00 |
ริก้า เอฟซี(N) |
0 - 1
|
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า |
0-0
|
00:00 |
โรเซนบอร์ก |
6 - 1
|
ดอมซาเล่ |
4-1
|
00:00 |
วิเทสส์ อาร์นเฮม |
2 - 2
|
ดันดาล์ค |
1-0
|
00:00 |
วอจโวดิน่า โนวิ แซด |
0 - 1
|
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
0-0
|
00:30 |
แทร็บซอนสปอร์ |
3 - 3
|
โมลด์ |
1-1
|
01:00 |
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า |
4 - 0
|
ลาร์นเอฟซี |
1-0
|
01:00 |
โคลอส โคซาลิฟก้า |
0 - 0
|
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า |
0-0
|
01:00 |
พริสตีนา |
2 - 1
|
โบโด กลิมท์ |
1-1
|
01:15 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
0 - 0
|
มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
0-0
|
01:20 |
สลาสค์ วรอคลาวน์ |
2 - 1
|
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า |
2-1
|
01:30 |
ลูเซิร์น |
0 - 3
|
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
0-2
|
01:30 |
เคเอเอ เกนท์ |
2 - 2
|
ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
0-2
|
01:45 |
ฮิเบอร์เนี่ยน |
1 - 1
|
ริเยก้า |
0-0
|
01:45 |
เดอะ นิว เซนต์ส(N) |
4 - 2
|
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น |
2-0
|
02:00 |
คูคาริคกิ สตานคอม(N) |
3 - 1
|
ฮัมมาร์บี้ |
2-1
|
02:00 |
เบรย์ดาบลิค(N) |
2 - 3
|
อเบอร์ดีน |
2-2
|
02:00 |
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) |
0 - 0
|
รูบิน คาซาน |
0-0
|
02:00 |
อูจเปสต์ |
1 - 2
|
บาเซิ่ล |
1-0
|
02:00 |
แชมร็อค โรเวอร์ส |
1 - 0
|
ตูตา เดอร์เรซ |
0-0
|
03:30 |
ซานตาคลารา |
2 - 0
|
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
2-0
|
ผลบอลวันที่ 05/08/2564
ผลบอลวันที่Arab Cup U-17, Brazil L, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกของผู้หญิง, แคเมอรูน Elite One, โคลอมเบีย โคปา คัพ, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี คัพ, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, เดนมาร์ก คัพ, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, เปรู B ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, ภูฏาน Thimphu League, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สโลวาเกีย คัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดนดิวิชั่น 1, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior,