ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 2 - 1 | เอฟซี ฮาก้า | 1-0 |
22:00 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 1 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1-0 |
22:00 | เคทีพี ค็อตก้า | 0 - 2 | เอซี โอลู | 0-1 |
22:00 | คูพีเอส | 1 - 2 | อินเตอร์ ตูร์คู | 1-1 |
22:00 | วีพีเอส วาซ่า | 0 - 0 | ลาห์ติ | 0-0 |
22:15 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 2 - 0 | ฮอนก้าเอสพู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | กิล วิเซนเต้ | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:00 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 0 - 1 | เออีเค เอเธนส์ | 0-1 |
23:30 | อาริส ซาโลนิก้า | 0 - 1 | พานาธิไนกอส | 0-0 |
01:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 3 - 1 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1 - 5 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 1-2 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เบรนท์ฟอร์ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:15 | เปรูจา | 1 - 3 | เรจจิน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
23:10 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 2 - 4 | เจเอพีเอส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
22:59 | นอร์ดเจลแลนด์ | 4 - 1 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดเอฟเบโพคาล |
||||
23:30 | เนิร์นแบร์ก | 0 - 1 | สตุ๊ตการ์ต | 0-0 |
01:45 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 2 - 0 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
02:10 | น็องต์ | 1 - 0 | โอลิมปิก ลียง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ |
||||
01:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 1 - 2 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ |
||||
22:30 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 2 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
17:00 | จูบิโล อิวาตะ | 1 - 2 | สากัน โตสู | 0-1 |
17:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0 - 0 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-0 |
17:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 2 - 0 | คาชิว่า เรย์โซล | 2-0 |
17:00 | เกียวโต แซงก้า | 4 - 0 | เซเรโซ โอซาก้า | 3-0 |
17:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 2 - 1 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 2-1 |
17:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 3 - 0 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 2-0 |
17:00 | วิสเซล โกเบ | 0 - 5 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-1 |
17:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-0 |
17:00 | กัมบะ โอซาก้า | 3 - 0 | เอฟซี โตเกียว | 1-0 |
17:30 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 3 - 2 | โยโกฮามา เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สวิสคัพ |
||||
01:15 | เซอร์เวตต์ | 2 - 2 | ลูกาโน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
02:00 | บาร์เซโลน่า | 0 - 4 | เรอัล มาดริด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
02:00 | เครโมเนเซ่ | 0 - 2 | ฟิออเรนติน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
09:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 1 - 2 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0-1 |
05:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 2 - 1 | ฟลาเมงโก | 0-1 |
05:00 | ปาโตรนาโต ปารานา(N) | 1 - 2 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 1-0 |
07:00 | นูเบลนเซ่(N) | 0 - 2 | ราซิ่ง คลับ | 0-1 |
07:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 2 - 1 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 1-0 |
07:30 | โบลิวาร์ | 3 - 1 | พัลไมรัส | 2-1 |
07:30 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 1 - 3 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย คัพ |
||||
01:30 | ราปิด เวียนนา | 2 - 1 | เอสวี รีด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
01:30 | โกลนิค เลชน่า | 0 - 1 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:59 | สปาร์ตาปราก | 2 - 0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1-0 |
01:15 | สลาเวีย ปราก | 2 - 2 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:30 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 1 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 1-0 |
23:45 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1 - 4 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 1 - 1 | สโลวัคโก้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
22:59 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 3 - 0 | เทรนซิน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ |
||||
23:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1 - 0 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ |
||||
01:00 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 3 - 0 | วาซาส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
22:00 | ชีวาสสปอร์ | รอ | กาเซียนเท็ป B.B. | |
00:30 | กาลาตาซาราย | 2 - 3 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
22:59 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0 - 0 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | พานาคายคิ 2005 | 0 - 2 | คาลามาต้า เอโอ | 0-1 |
18:45 | ไอโรโดทอส | 0 - 2 | อิลิโอปูลิ | 0-0 |
19:15 | อิราคลิส | 2 - 0 | พานเซอร์ไรกอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
04:00 | เจเอส คาบิลี่ | 1 - 0 | เฮชบี เชลกูมเลด | 0-0 |
04:00 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 2 - 0 | เจเอส ซาอัวร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 1 - 6 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 0-4 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย คัพ |
||||
22:30 | อาร์ดา | 0 - 0 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
22:59 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย คัพ |
||||
21:00 | เอ็นเค อลูมินิจ | 1 - 0 | เอฟซี โคเปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
21:00 | เจลกาว่า | 2 - 0 | ซูเปอร์โนวา | 0-0 |
22:59 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 2 - 0 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | สปายริส เคานาส | 3 - 1 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 0-1 |
22:59 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0 - 0 | บันก้า การ์ซได | 0-0 |
00:00 | ซูดูว่า | 2 - 0 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
16:00 | สเปน (ญ) ยู19 | 8 - 0 | เบลารุส (ญ) ยู19 | 4-0 |
17:00 | ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) | 0 - 5 | เยอรมนี (ญ) ยู19 | 0-1 |
17:00 | สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 0 - 0 | โปแลนด์ (ญ) ยู19 | 0-0 |
19:25 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19(N) | 1 - 1 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 0-0 |
19:30 | ยูเครน (ญ) ยู19 | 0 - 5 | สวีเดน(ญ) ยู19 | 0-2 |
19:30 | แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 | 0 - 5 | สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 | 0-3 |
20:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู19(N) | 6 - 0 | โรมาเนีย (ญ) ยู19 | 3-0 |
20:00 | ออสเตรีย (ญ) ยู19(N) | 2 - 0 | บอสเนีย(ญ) ยู19 | 1-0 |
20:30 | กรีซ (ญ) ยู19 | 0 - 4 | อิตาลี (ญ) ยู19 | 0-2 |
21:00 | สโลวะเกีย (ญ) ยู19 | 2 - 3 | มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 | 0-1 |
22:10 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19 | 2 - 1 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 1-0 |
22:59 | เซอร์เบีย (ญ) ยู19(N) | 1 - 2 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 | 1-0 |
22:59 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 5 - 0 | บัลแกเรีย (ญ) ยู19 | 0-0 |
22:59 | ฮังการี (ญ) ยู19 | 0 - 4 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 | 0-2 |
22:59 | เบลเยียม (ญ) ยู19(N) | 0 - 3 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 | 0-3 |
00:00 | เดนมาร์ก (ญ) ยู19 | 0 - 1 | ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
09:00 | มิลเลียนนาริออส | 3 - 0 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0-0 |
05:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 4 - 0 | ปาเลสติโน่ | 1-0 |
05:00 | ดานูบิโอ เอฟซี(N) | 2 - 0 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1-0 |
05:00 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 0 - 1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0-0 |
07:00 | อเมริกา เอ็มจี | 4 - 1 | ซีเอ เพนาโรล | 2-0 |
07:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:00 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 2 - 1 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
02:00 | อัล บาเดน | 2 - 0 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 1-0 |
02:00 | แอ๊บฮา | 1 - 1 | อัล ทาวอน | 0-0 |
02:00 | อัล ทาย | 2 - 2 | อัล ราเอ็ด | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:15 | เอล อาห์ลี | 3 - 0 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 1-0 |
02:15 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0 - 0 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:15 | กูชิง เอฟเค | 1 - 1 | กลันตันยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 1 - 2 | พีบี ปาหัง | 0-2 |
21:00 | เคดะห์ | 1 - 0 | ปุเลา ปีนัง | 0-0 |
21:00 | กัวลา ลัมเปอร์ | 2 - 0 | ซาบาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 2 - 2 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:30 | อัล นาสเซอร์ | 1 - 0 | อัล ซาเฮล | 0-0 |
01:30 | อัล-จาฮร่า | 3 - 2 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
01:00 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 0 - 1 | อัล นาห์ด้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
02:00 | เบรซิน ซิตี้ | 0 - 0 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 0-0 |
02:00 | คีธ | 2 - 0 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
07:00 | ซีดี โมตากัว(N) | 0 - 1 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:30 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 1 - 1 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปอร์เซีย คัพ |
||||
20:30 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 0 - 3 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 0-3 |
01:30 | เอฟเค เวเลซ | 1 - 0 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ฮัวชิปาโต้ | 1 - 0 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | ฟลานเดรีย | 2 - 1 | ออล บอยส์ | 0-0 |
01:10 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1 - 0 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 |
01:30 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1 - 0 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0-0 |
01:30 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 2 - 1 | ซาน เทลโม่ | 0-0 |
02:00 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 2 - 2 | เทมเปอร์ลีย์ | 1-2 |
03:10 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 2 - 1 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 2-1 |
07:20 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0 - 0 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF U17 Championship |
||||
04:30 | ชิลี (ยู 17) | 2 - 0 | โคลัมเบีย ยู17 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ |
||||
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | รอ | โรเชสเตอร์ เรกกิ้ง ไรห์นอส | |
07:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 1 - 1 | มิชิเกน สตาร์ | 0-1 |
07:00 | ทัลซ่า แอธเลททิค | 1 - 0 | ทัลซ่า รัฟเนค | 0-0 |
07:00 | โอมาฮา | 2 - 0 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 2 - 2 | ซีดี อากีลา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ยูเอ็น เกียเจง 97 | 0 - 3 | แอตเซลล่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา คัพ |
||||
21:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 3 - 1 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
22:59 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 3 - 0 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ |
||||
20:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 1 - 1 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 1 - 0 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 0-0 |
01:30 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 1 - 0 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-0 |
04:30 | โคบาน อิมเพเรียล | 1 - 0 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
17:00 | เฮาเกสซุนด์(ยู 19) | 1 - 2 | ซองดาล (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | โมลเด้ (ยู 19) | 2 - 4 | อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) | 1-2 |
19:00 | ทรอมโซ่ (ยู 19) | 1 - 4 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | 1-3 |
19:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) | 0 - 3 | โรเซนบอร์ก (ยู 19) | 0-2 |
20:00 | โบโด กลิมท์ (ยู 19) | 2 - 5 | ฮามคาม ยู19 | 1-4 |
20:00 | ไวกิ้งส์(ยู 19) | 3 - 3 | บรานน์ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
07:00 | เดปอร์ติโว กาลี | 1 - 0 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ |
||||
19:30 | เอสเปรานซ์ เอสที | 2 - 0 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
21:30 | ฟรีเดค-มิสตัค | 0 - 2 | ฮลูชิน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ |
||||
01:00 | อัล วาเซิ่ล | 0 - 0 | อัล ไอน์ | 0-0 |
01:00 | อัล ชาร์จาห์ | 2 - 1 | อัจมาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนียคัพ |
||||
22:00 | ชีรัค | 1 - 1 | เอฟซี พิวนิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 5 - 1 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 2-0 |
18:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 2 - 3 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
20:00 | โคแคน | 0 - 1 | นาซาฟ การ์ชิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | มอนเตอร์เรย์ บี | 1 - 1 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 1-1 |
06:00 | เซเลยา เอฟซี | 2 - 1 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | อัล ทัดมัน | 0 - 1 | อิซ่า ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:15 | เอสเตกัล คูซสถาน | 2 - 1 | บาดราน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 1 - 4 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 0-3 |
01:00 | โกยาส(เยาวชน) | 0 - 0 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | บาเฮีย (เยาวชน) | 3 - 3 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
06:00 | เนาติโก (พีอี) | 1 - 1 | ซัลเกโร เอซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
06:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 2 - 0 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
01:30 | เครนดิ | 1 - 2 | ฟกูรายูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 1 - 2 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
20:00 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | รอ | อัลบอร์ก(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
22:00 | บรอนด์บี้ (สำรอง) | 2 - 2 | โคเปนเฮเกน (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 2 - 3 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 0 - 1 | เปรซียา จาการ์ตา | 0-1 |
20:30 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บาริโต ปูเตรา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอเชีย ฟุตบอลผู้หญิง โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) |
||||
16:00 | อิหร่าน (ญ) | รอ | บังกลาเทศ (ญ) | |
17:00 | จอร์แดน(ญ) | 3 - 1 | ติมอร์-เลสเต(ญ) | 1-0 |
18:00 | ฟิลิปปินส์ (ญ) | 4 - 0 | ปากีสถาน ( ญ ) | 3-0 |
18:30 | เลบานอน(ญ) | 1 - 5 | จีน-ไต้หวัน (ญ) | 1-4 |
19:00 | อุสเบกิสทาน(ญ) | 9 - 0 | ภูฏาน ( ญ ) | 5-0 |
19:00 | เมียนมาร์ (ญ) | รอ | มัลดีฟส์ (ญ) | |
19:15 | เนปาล ( ญ ) | 1 - 5 | เวียดนาม(ญ) | 0-3 |
21:00 | ทาจิกิสถาน(ญ) | 0 - 3 | จีน-ฮ่องกง (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ INDSC |
||||
22:00 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี | 5 - 2 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
02:00 | อัล เมไซเมีย | 0 - 2 | อัล ชาฮานียา | 0-0 |
02:00 | อัล บิดด้า เอสซี | 1 - 1 | รัสเซลล์ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
17:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 1 - 3 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 2 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 1-1 |
18:00 | เลช พอซนาน 2 | 3 - 0 | การ์บาเนียกราโกล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | แฟร๊คส์ตัน ไพเนส | 0 - 3 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0-1 |
16:30 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 2 - 0 | อัลโตน่า ซิตี้ | 1-0 |
16:30 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 1 - 0 | โรชเดล โรเวอร์ | 1-0 |
16:30 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 5 - 0 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 4-0 |
16:30 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 5 - 1 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล | 4-0 |
16:30 | มิทเชลตัน เอฟซี | 0 - 2 | บรอดบีชยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:00 | โปรตุเกส(ญ) ยู16 | 3 - 0 | นอร์เวย์(ญ) ยู16 | 2-0 |
00:30 | ลักเซมเบิร์ก (ญ) | 5 - 5 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) | 2-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
04:30 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1 - 1 | ปอนเต เปรตา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
13:50 | ด่งท้าป(ยู 19) | 1 - 0 | เกิ่นเทอ(ยู 19) | 0-0 |
14:00 | เตนินห์(ยู 19) | 0 - 0 | ทีพี โฮจิมินห์(ยู 19) | 0-0 |
15:30 | พูเยน เอฟซี (ยู 19) | 0 - 3 | คานห์โฮ(ยู19) | 0-2 |
15:30 | เวียดเทล (ยู 19) | 3 - 1 | ทัญ ฮว้า เอฟซี (ยู 19) | 2-0 |
16:10 | บินห์ทวน (ยู 19) | 0 - 6 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) | 2 - 1 | วาสโก ดา กามา ( ญ ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 0 - 2 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0-1 |
00:00 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 1 - 2 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-1 |
00:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 3 - 2 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 2-1 |
00:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 0 - 0 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0-0 |
00:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 0 - 2 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 0-1 |
00:15 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 1 - 0 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 0-0 |
00:30 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 2 - 2 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 1-2 |
00:40 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 1 - 2 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
00:30 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 2 - 0 | เอสซี แชม | 0-0 |
01:15 | เดเลมอน | 2 - 1 | โซล็อตเทิร์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 0 - 2 | คุยอาบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0 - 2 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0-2 |
19:00 | บานดาริ(N) | 5 - 0 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 3-0 |
19:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0 - 0 | กอร์ มาเฮีย | 0-0 |
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 0 - 1 | ทัสเคอร์ | 0-0 |
19:15 | เคซีบี | 1 - 0 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
00:15 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) | 3 - 0 | เอชไอเอฟเคเฮลซิงกิ (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0 - 0 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0-0 |
06:15 | เทาโร เอฟซี | 0 - 1 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | เอฟซี คลีฟ | 2 - 2 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:00 | ซาคาชิสปาส จีที | 1 - 0 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0-0 |
04:00 | ซีเอสดี โซโลลา | 0 - 0 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 3 - 2 | จาลาปา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | รอ | นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
00:00 | มาเรียไลน์ | 1 - 1 | บีเค อวาลต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | นิวบริดจ์ ทาวน์ | 1 - 3 | อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี | 0-3 |
02:00 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ | 1 - 0 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 3 - 2 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 3-1 |
21:00 | ติเกร (สำรอง) | 4 - 0 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 2-0 |
21:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 3 - 0 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 2 - 2 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 1-0 |
21:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 2 - 0 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:30 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 1 - 3 | คาราบาจโลคบาตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
02:15 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 0 - 3 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 0-0 |
02:15 | เอสพี โดมัญญาโน | 3 - 0 | ซาน โจวันนี | 1-0 |
02:15 | เตร เพนน์ | 2 - 2 | เอสพี คอสมอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
03:00 | ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี | รอ | ซาน ฮวน จาโบลเตห์ | |
05:00 | พ้อย ฟอทินเอฟซี | รอ | มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 4 - 1 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เอฟซี ลินคอล์น | 1 - 1 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 1 - 0 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | มาลากาเตโก(สำรอง) | 1 - 0 | เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:45 | อเวเลย์ | 3 - 0 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 1-0 |