ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 2 - 0 | บานฟิลด์ | 0-0 |
06:30 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 2 - 0 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | โกยาส | 1 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1 - 1 | ปิแอส กลิวิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | วีบรอก | 2 - 1 | เวเจิล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | อฌักซิโอ้ | 0 - 0 | บอร์กโดซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | เคทีพี ค็อตก้า | 1 - 2 | เอฟซี ฮาก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 1 - 2 | เดอ กราฟสคัป | 0-1 |
01:00 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 1 - 0 | โกรนิงเก้น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:40 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 0 - 2 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
09:40 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 0 - 1 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | ฟามาลิเคา | 0 - 0 | โมไรเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:10 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 3 - 1 | เอไอเค โซลน่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
01:00 | อันคารากูคู(N) | 1 - 1 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 1-1 |
01:00 | ซัมซั่นสปอร์ | 0 - 2 | เฟเนร์บาห์เช่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
00:00 | อลาเบส | 4 - 3 | เซบีย่า | 2-2 |
02:30 | กรานาดา ซีเอฟ | 0 - 2 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
00:00 | บียาร์เรอัล บี | 3 - 1 | เอลเดนเซ่ | 2-1 |
02:30 | ฮูเอสก้า | 0 - 2 | เตเนริเฟ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | โตริโน่ | 0 - 0 | กาญารี่ | 0-0 |
01:45 | โบโลญญ่า | 0 - 2 | เอซี มิลาน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | คริสตัล พาเลซ | 0 - 1 | อาร์เซน่อล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | เซ็บซี่ | 1 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-0 |
01:30 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 3 - 4 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
01:00 | อียูบสปอร์ | 2 - 0 | โคแคลิสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:30 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1 - 0 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:15 | เดเบรเซน วีเอสซี | 4 - 1 | วาร์ดา เซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:10 | คลับ อเมริกา | 1 - 1 | อัตลาส | 1-1 |
10:10 | เนกาซ่า | 0 - 3 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:45 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 3 - 0 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 2-0 |
02:45 | ไลซอส | 0 - 0 | ซานตาคลารา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0 - 1 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-1 |
00:00 | อาริส ลิมาสซอล | 2 - 0 | เออีเค ลาร์นาคา | 1-0 |
00:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 4 - 0 | เนีย ซาลามิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 3 - 1 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ FAI คัพ |
||||
01:45 | คอร์ก ซิตี้ | 3 - 0 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2-0 |
01:45 | ยูซี ดับลิน | 1 - 5 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
23:30 | เลอ ม็องส์ | 1 - 1 | ดิฌง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 4 - 1 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0 - 0 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 0-0 |
23:25 | ตอร์ปิโด มอสโก | 2 - 1 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | สปอร์ต บอยส์(N) | 1 - 1 | แอทเลติโก้ กรัว | 0-0 |
03:15 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 3 - 2 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ |
||||
21:30 | เอฟเค วัลเมียรา | 0 - 1 | ตูกุมส์-2000 | 0-1 |
00:00 | เอฟเค ออดา ริกา | 0 - 4 | ริก้า เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 1 - 1 | อากีลาส โดราดาส | 1-1 |
07:00 | มิลเลียนนาริออส | 2 - 1 | อ็องเซ่ กัลดาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:00 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1 - 2 | เอฟเค ซาราเยโว | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) | 1 - 0 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 2 - 2 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 2-2 |
01:00 | ฟจอลเนอร์ | 5 - 1 | กรินดาวิค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:05 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1 - 1 | เทมเปอร์ลีย์ | 0-1 |
01:30 | ฟลานเดรีย | 0 - 1 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0-0 |
05:10 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0 - 0 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 |
06:50 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1 - 0 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | พันตาเรนนัส | 3 - 2 | เฮเรดิอาโน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:30 | ชลบุรี เอฟซี | 0 - 0 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
00:00 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 2 - 1 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
01:45 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 2 - 0 | มอร์เพธ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
23:30 | โอฮูด มีดินา | 0 - 2 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0-0 |
00:40 | อัล-อราบี(ซาอุฯ) | 4 - 0 | ฮาเจอร์ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
09:30 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 2 - 1 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ |
||||
22:59 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 1 - 1 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 1 - 1 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0-1 |
02:05 | ลอส อันเดส | 1 - 0 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:45 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 7 - 3 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | อลาชเคิร์ท บี | 2 - 2 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 1-2 |
20:00 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 1 - 0 | อรารัต เยเรวาน 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
06:00 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 1 - 0 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
22:30 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 1 - 1 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 1-1 |
01:00 | เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) | 1 - 3 | เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ |
||||
02:00 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 0 - 1 | โอเรนเซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:45 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 3 - 1 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) | 3 - 3 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 2-2 |
01:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) | 2 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 1 - 0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) | 4 - 1 | ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) | 1-0 |
20:00 | มิลล์วอลล์ (ยู 21) | 3 - 1 | เบิร์นลีย์(ยู21) | 1-1 |
20:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 3 - 2 | บาร์นสลีย์ (ยู 21) | 2-0 |
20:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) | 2 - 2 | วีแกน แอธเลติก(U21) | 0-0 |
01:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) | 4 - 2 | โคเวนทรี (ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | ซองนัม เอฟซี | 2 - 2 | บูโชน เอฟซี 1995 | 1-0 |
17:30 | กยองนัม เอฟซี | 1 - 1 | เชนันซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0 - 0 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0-0 |
06:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 1 - 0 | ยาปิรันก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Copa LFPB |
||||
01:00 | ออโรร่า | รอ | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
05:30 | เซา เบนโต้ | 0 - 2 | โนโรเอสเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) | 2 - 0 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | รัวฟอส ไอเอล บี | 3 - 3 | ไอเอลโฮดด์ บี | 2-2 |
21:00 | ไมจอลเนอร์ | 3 - 3 | สคีด ฟุตบอล บี | 1-1 |
22:00 | อัสเคอร์ | 5 - 0 | ทรอมโซ่ บี | 3-0 |
00:00 | ซานเดฟยอร์ด บี | 3 - 2 | ฮาลเซ่น | 2-2 |
00:00 | ดอน | 1 - 0 | เฟรดริกซ์สตรัด บี | 0-0 |
00:00 | โรเซนบอร์ก บี | 5 - 0 | โคลสตัด | 4-0 |
00:00 | ฟอลโล่ | 2 - 1 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 0 - 2 | แอตแลนติส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
21:00 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 0 - 3 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 0-1 |
22:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 5 - 0 | เอสเค บรานน์ 2 | 3-0 |
22:59 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 1 - 0 | อาเลซุนด์เอฟเค บี | 0-0 |
00:00 | วาเลเรนก้า บี | 1 - 2 | ลิน ออสโล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 3 - 3 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 0 - 1 | เรอัล พิลาร์ | 0-0 |
01:30 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 0 - 1 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 0-0 |
03:20 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 1 - 1 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เอล พอร์เวเนอร์ | 3 - 1 | ซีเอ ลูกาโน | 3-0 |
01:30 | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล | 3 - 1 | เมอร์เซดีส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | ลินฟิลด์(ญ) | 0 - 2 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | เคพีวี อคาเตเมีย | 3 - 1 | สปอร์ติ้ง คริสตินา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:30 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) | 0 - 0 | เดปอร์ติโบ บินาซิอองนัล (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
22:30 | เอฟเค โมดริกา | 1 - 2 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | โคเลอไรน์(สำรอง) | รอ | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | |
01:45 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 4 - 3 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 3-1 |
01:45 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | รอ | นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ อินเดีย Durand คัพ |
||||
16:30 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 5 - 0 | อินเดียนแอร์ฟอร์ซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
01:05 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 4 - 0 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
01:00 | แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) | 2 - 2 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 1-0 |
01:00 | ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) | 0 - 3 | นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) | 0-2 |
01:00 | ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 2 - 0 | เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
15:00 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 2 - 0 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 1-0 |
17:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 0 - 3 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:10 | ตีฮัวนา (ญ) | 3 - 0 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 1-0 |
04:45 | ครูซ อซูล(ญ) | 1 - 5 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ไทย (ยู 23)(N) | 2 - 0 | กัมพูชา (ยู23) | 0-0 |
20:00 | บรูไนดารุซซาลาม(ยู23)(N) | 1 - 4 | เมียนมาร์ (ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:10 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 2 - 1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 4 - 2 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 3-1 |