ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | เชลบอร์น | 1 - 0 | ดันดาล์ค | 1-0 |
01:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
06:30 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1 - 0 | ซีเอ ฮูราแคน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
23:50 | โคโรน่า คีลเซ่ | 1 - 1 | วอร์ต้า พอซแนน | 0-0 |
01:40 | เลช พอซนาน | 4 - 1 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | ซิลเคบอร์ก | 5 - 0 | ลิงบี้ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 2 - 2 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 1 - 1 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-0 |
23:30 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 3 - 1 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | สตารส์บูร์ก | 1 - 2 | น็องต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | อิลเวส แทมเปเร่ | 3 - 2 | เอซี โอลู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | โวเลนดัม | 1 - 0 | อูเทร็คท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เอดีโอ เดน ฮาก | 2 - 1 | เอฟซี ออสส์ | 1-0 |
01:00 | เอ็มเมน | 2 - 0 | เอสซี เทลสตาร์ | 2-0 |
01:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 3 - 0 | วีวีวี เวนโล | 2-0 |
01:00 | โรด้า เจซี | 3 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | เดน บอสช์ | 0 - 1 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-0 |
01:00 | ดอร์เดรชท์ | 5 - 2 | เอสซี คัมบูร์ | 3-1 |
01:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 4 - 0 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 2 - 3 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1-0 |
01:00 | วิลเลม 2 | 4 - 2 | เดอ กราฟสคัป | 1-1 |
01:15 | เอ็นเอซี เบรด้า | 3 - 2 | โกรนิงเก้น | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | โมไรเรนเซ่ | 1 - 1 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 1 - 0 | แทร็บซอนสปอร์ | 1-0 |
00:00 | อลันยาสปอร์ | 2 - 1 | คารากูมรัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | แอธเลติก บิลเบา | 3 - 0 | อัลเมเรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | อัลบาเซเต้ | 0 - 2 | เลบานเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | เอ็มโปลี | 0 - 0 | อูดิเนเซ่ | 0-0 |
01:45 | เลชเช่ | 1 - 1 | ซัสเซาโล่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 3 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | เบรสชา | 1 - 1 | เฟอรัลพิซาโล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:30 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1 - 0 | วาดุซ | 1-0 |
00:30 | สตาเด้ นยอนเนียส | 1 - 1 | บาเดน | 0-1 |
01:15 | เอฟซี ซิยง | 3 - 0 | เอฟซี วิล 1900 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:00 | คราอิโอว่า | 1 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-0 |
01:00 | ราปิด บูคาเรสต์ | 3 - 2 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | เฟรเดอริเซีย | 1 - 2 | ซอนเดอร์ไจสกี | 1-0 |
00:00 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 0 - 3 | ฮิลลิร็อด | 0-0 |
00:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 1 - 4 | อัลบอร์ก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:10 | ลีโอเบน | 1 - 1 | ลาฟนิทซ์ | 1-1 |
23:10 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 2 - 3 | เอสวี รีด | 2-1 |
23:10 | เอสวี ฮอร์น | 0 - 2 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-0 |
01:30 | เฟริส เวียนนา 1894 | 2 - 2 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:59 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1 - 1 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | โคแคลิสปอร์ | 1 - 1 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 2 - 0 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 3 - 2 | วาร์เท็กซ์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 2 - 1 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 0-0 |
02:00 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 1 - 1 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:30 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1 - 0 | วาร์ดา เซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 1 - 3 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | โคห์บ รัมเบลอ | 2 - 0 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | แอธโลน ทาวน์ | 0 - 1 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
01:45 | มานโตวา | 2 - 0 | อาเลซซานเดรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
00:00 | ซานตาคลารา | 2 - 0 | อคาเดมีโค วิสุ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เนีย ซาลามิส | 2 - 0 | คาร์มิโอทิสซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | ลาร์นเอฟซี | 1 - 1 | ครูซาเดอร์ | 0-0 |
01:45 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 2 - 0 | เกล็นโตรัน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
01:45 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 4 - 1 | เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:45 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 5 - 3 | อีเอส เซทิฟ | 2-2 |
21:45 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 3 - 0 | เจเอส ซาอัวร่า | 2-0 |
01:00 | ยูเอส บิสกรา | 0 - 5 | ปาราดัว เอซี | 0-3 |
01:00 | เอ็มซี โอราน | 0 - 0 | เอ็นซี มากร้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:30 | เอปินาล | 1 - 1 | เอฟซี รูออง | 1-1 |
00:30 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1 - 0 | น็องซี่ | 0-0 |
00:30 | ดิฌง | 0 - 0 | มาริกนาเน่ จีเนค | 0-0 |
00:30 | นีมส์ | 1 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1-0 |
00:30 | เรด สตาร์ 93 | 2 - 0 | วิลเลฟรองเช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | ริก้า เอฟซี | 4 - 0 | ตูกุมส์-2000 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 0 - 1 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 0-0 |
00:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 3 - 0 | ลุงสกิล | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0 - 0 | ออดราออปอเล | 0-0 |
01:30 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1 - 1 | โกลนิค เลชน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | ซลูตัสค์ | 1 - 0 | สลาเวีย โมซีร์ | 0-0 |
22:59 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 2 - 0 | สมอร์กอน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ทอร์ค | 1 - 0 | ลาลุซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 0 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
20:30 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0 - 1 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:30 | เบอโน่ | 0 - 1 | ไพรบราม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:00 | อันนัศร์ | 2 - 2 | แอ๊บฮา | 2-1 |
01:00 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 0 - 1 | อัล อาห์ลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:20 | อัลบาเตห์ | 3 - 1 | กอร์ ฟัคเค่น | 1-1 |
20:20 | อิตติฮัต คาลบา | 2 - 1 | ฮัทต้า คลับ | 2-0 |
22:59 | บานนี่ ยาส | 2 - 1 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
20:10 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 2 - 2 | เอล กัวน่า | 0-1 |
22:59 | ฟาร์โค | 2 - 2 | เซรามิกา | 2-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
22:59 | อัล ฮาล่า | 0 - 5 | อัล นาจม่า | 0-2 |
22:59 | อัล ชับบับ | 1 - 0 | อัล ฮัดด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:55 | อัล-จาฮร่า | 0 - 0 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 0-0 |
00:45 | ไคตัน | 0 - 2 | อัล นาสเซอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
06:00 | แคสเมียร์ เทคนิค | 3 - 3 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 1 - 1 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
07:30 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1 - 0 | อิทัวโน่ เอสพี | 1-0 |
07:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 2 - 0 | ซิเอร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 0 - 2 | ซาโมร่า บารินาส | 0-1 |
03:00 | โมนาคัส เอสซี | 2 - 2 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0-1 |
03:00 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 1 - 2 | อัลกอสตูร่า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Asian Games football Women |
||||
14:00 | จีน(ญ) | 7 - 0 | อุสเบกิสทาน(ญ) | 3-0 |
19:00 | เกาหลีเหนือ(ญ)(N) | รอ | ญี่ปุ่น(ญ) | |
19:00 | ญี่ปุ่น(ญ)(N) | 4 - 1 | เกาหลีเหนือ(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 2 - 4 | ฮัวชิปาโต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:30 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 2 - 0 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 1-0 |
03:00 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 2 - 1 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 1-1 |
07:40 | ออล บอยส์ | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
22:59 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | 0 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-1 |
02:00 | เลอ อาฟร์(ญ) | 1 - 4 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
23:30 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 1 - 0 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
22:59 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 2 - 2 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 1-2 |
22:59 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 3 - 2 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
15:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | 1 - 3 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 0-1 |
17:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 2 - 1 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 2-1 |
19:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 2 - 1 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) | 0 - 4 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
19:00 | ตุรกี(ญ) ยู17 | 6 - 2 | มอลโดวา(ญ) ยู17 | 4-1 |
20:00 | เอฟวายอาร์มาซิโดเนีย(ญ) ยู17 | 4 - 0 | อาร์เมเนีย (ญ) ยู17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | ซโวลเล่ (ญ) | 2 - 0 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 0-0 |
00:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 0 - 2 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 2 - 3 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:00 | ซีล่า เอฟเค | 2 - 1 | ตูราน โตวูซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1 - 2 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 1 - 1 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0-1 |
21:20 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 1 - 5 | การท่าเรือ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
21:00 | โอโตรโควิซ | 2 - 1 | สโลวัคโก้ 2 | 1-0 |
22:30 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 2 - 1 | ทริเน็ค | 0-1 |
22:59 | อัสติ นาดลาเบม | 2 - 0 | เอฟเค พรีเปเร่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | บุนยอดกอร์ | 2 - 2 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
07:10 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 0 - 0 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 0 - 1 | เซเลยา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อาร์ซี อาร์บา | 1 - 3 | จีซี มาสคาร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
18:15 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 0 - 0 | เนวา เทอร์โนพิล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Copa Libertadores Femenino |
||||
03:00 | นาซีอองนัล มอนเตวิเดโอ (ญ) | 0 - 3 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 0-1 |
05:30 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)(N) | 1 - 0 | โคโล โคโล่ (ญ) | 0-0 |
05:30 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | 1 - 1 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
18:00 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | 3 - 0 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 1 - 3 | จีซี มาสคาร่า(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
00:30 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 1 - 1 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | ซีเอฟ กาเกาเซีย | 2 - 1 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
22:45 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) | 0 - 0 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | 0-0 |
02:15 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 0 - 1 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 0-0 |
02:15 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 0 - 1 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
03:15 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 2 - 1 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1-0 |
74 | โซล เดอ อเมริกา | 4 - 0 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
20:30 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) | 2 - 1 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1 - 1 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด | 2 - 1 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 1-0 |
15:00 | พีเอส ติร่า | 2 - 2 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 0-1 |
19:00 | อเรม่า มาลัง | 0 - 1 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
01:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 2 | อาร์เซน่อล (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
14:00 | ซูลูท ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
05:00 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | รอ | ครูไซโร่ (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ เวียดนามซูเปอร์คัพ |
||||
17:10 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 1 - 3 | ทันห์ เฮาห์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โอมานสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
19:35 | โอมาน คลับ | รอ | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | |
19:40 | อัลรูสตัก | รอ | อัล นาห์ด้า | |
19:45 | อัล เวห์ด้า(โอมาน) | รอ | ซูร์ คลับ |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
01:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) | 1 - 0 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) | 1-0 |
01:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 2 - 5 | เชลซี(ยู21) | 0-2 |
01:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | 1 - 1 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | ฟูแล่ม (ยู 21) | 4 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) | 2-0 |
01:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) | 2 - 0 | อิปสวิช (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 3 - 1 | เลช พอซนาน 2 | 3-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
45 | เนเธอร์แลนด์(ยู16) | 0 - 0 | อิตาลี (ยู 16) | - |
0 | บราซิล (ยู 17) | 0 - 0 | สหรัฐอเมริกา (ยู 17) | - |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:30 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ | 1 - 1 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 0 - 1 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 0 - 4 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
01:00 | กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19) | 2 - 1 | ตูลูส (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 0 - 1 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 0-0 |
00:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 3 - 3 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 1-3 |
00:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 3 - 0 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 1-0 |
00:40 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0 - 1 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
72 | อันเดรซัก | 2 - 1 | ตูลง | 1-1 |
พักครึ่ง | อ็องกูแลม | 0 - 2 | บลัว เอฟ.41 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | คุฟซไตน์ | 2 - 1 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 1-0 |
00:00 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 1 - 1 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1-0 |
00:00 | วอคลามาร์ค | 1 - 0 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 1-0 |
00:00 | อัลเลอไฮเลเกน | 1 - 0 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 0-0 |
00:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 4 - 0 | เวียนเนอร์ เอสซี | 2-0 |
00:30 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 1 - 4 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | 1-1 |
00:30 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 5 - 2 | น็อยซีเดิล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | 3 - 3 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 2-3 |
00:00 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 3 - 2 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 0-1 |
00:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 3 - 1 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 1-1 |
00:30 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 1 - 0 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 2 - 0 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
03:15 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 1 - 0 | เดป.ซาน มาร์ติน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | วันตา | 0 - 2 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 0-2 |
00:00 | พอนนี่สตาร์เกท | 2 - 6 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ | 2-2 |
00:00 | ซาปา | 2 - 3 | เฮอร์โต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:00 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | 3 - 2 | เคเอซี 1909 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ |
||||
07:00 | เบน เฮอร์ ราฟาเอลา | 1 - 1 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 0 - 1 | ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) | 3 - 1 | บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) | 1 - 4 | อัลบิออน เอฟซี (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | อดัม แซม บีค | 0 - 5 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 0-2 |
01:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 1 - 1 | เอฟซี คลีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
00:00 | ริงโคบิง | 2 - 1 | โฮโบร ไอเค 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ลานุส(สำรอง) | 2 - 0 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา | 3 - 1 | เปโตรซานี | 2-1 |
19:00 | ซีเอสเอ็ม โฟกชานี | 5 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสติ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
02:00 | ยูโรปาเอฟซี | 1 - 3 | ลิงซ์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เอลเอลบี อคาเดมิค | 2 - 3 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 1 - 0 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ซิมบับเว (ญ) | 1 - 0 | เลโซโท ( ญ ) | 0-0 |
20:30 | นามิเบีย (ญ) | 1 - 1 | บอตสวานา ( ญ ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
04:45 | ครูซ อซูล(ญ) | 3 - 1 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | รูตินทาวน์ เอฟซี | 1 - 2 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 1-1 |
01:30 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 3 - 2 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 2-2 |
01:30 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 1 - 1 | แอลลาเนลี | 0-0 |
01:30 | อัมมันฟอร์ด | 2 - 2 | คาร์มาร์เธ็น | 1-2 |
01:30 | อาแฟน ลิโด้ | 4 - 1 | ลันวิท เมเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0 - 2 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | เวเจิล (ญ) | 1 - 1 | นาสบี้ บีเค (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี | 4 - 2 | ดับลิน บัส เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนคาแคฟ เซนทรัล อเมริกัน คัพ |
||||
09:00 | อลาจูเรนเซ่ | 3 - 0 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 2-0 |