ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
07:30 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 1 - 3 | ซาร์เมียนโต้ | 0-2 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค | 2 - 1 | เวเจิล | 0-0 |
19:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 0 - 2 | วีบรอก | 0-0 |
21:00 | ซิลเคบอร์ก | 3 - 1 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-0 |
22:59 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 0 - 1 | อัลบอร์ก | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:00 | โคเซนซ่า 1914 | 1 - 0 | เบเนเวนโต้ | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0 - 3 | อูเทร็คท์ | 0-2 |
20:15 | ซัลปา | 3 - 2 | แอตแลนติส | 1-1 |
21:00 | กาลาตาซาราย | 1 - 3 | ดินาโม เคียฟ | 0-2 |
00:30 | เลเชีย กอเดนซ์ | 2 - 3 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 1-1 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
09:00 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 2 - 2 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-2 |
05:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1 - 0 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-0 |
07:00 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 2 - 2 | บรากันติโน้ | 1-1 |
ผลบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
23:45 | อตาลันต้า | 0 - 2 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-1 |
02:00 | บาร์เซโลน่า | 2 - 3 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-2 |
02:00 | โอลิมปิก ลียง | 0 - 3 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 0-2 |
02:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 2 - 1 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 2-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
02:00 | อันคอน่า | 2 - 1 | เตราโม่ | 2-1 |
02:00 | เชเซน่า | 6 - 0 | คาร์ราเรเซ่ | 2-0 |
02:00 | เฟอร์มาน่า | 1 - 3 | โอลเบีย | 0-0 |
02:00 | กรอสเซโต้ | 0 - 2 | ลุคเชเซ่ | 0-2 |
02:00 | กุบบิโอ | 1 - 1 | โมเดน่า | 1-0 |
02:00 | ไอโมเลเซ่ | 1 - 0 | วิส เปซาโร | 0-0 |
02:00 | ปิสโทลเซ่ | 1 - 3 | เปสคารา | 1-2 |
02:00 | ปอนเทเดร่า | 1 - 2 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 0-1 |
02:00 | เรจเจียนา | 1 - 0 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-0 |
02:00 | วิเทอเบเซ่ | 0 - 0 | มอนเตวาชี | 0-0 |
ผลบอล อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:30 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 2 - 2 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 0-0 |
00:30 | ฮาโปเอล ริซอน | 0 - 1 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 0-1 |
00:30 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0 - 0 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0-0 |
00:30 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 4 - 1 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 1-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:00 | นิกี โวลอส | 1 - 1 | เออีแอล ลาริซ่า | 1-0 |
ผลบอล AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
00:15 | ฟูแลด ครูเซสตัน(N) | 1 - 0 | เอฟซี อาฮาล | 0-0 |
00:15 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)(N) | 1 - 0 | มุมไบ ซิตี้ | 1-0 |
00:15 | อัล-ดูฮาอิล(N) | 3 - 2 | ปัคตากอร์ | 0-1 |
03:15 | อัล กูวา อัล จาวิย่า(N) | 1 - 1 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 0-0 |
03:15 | อัล ทาวอน | 3 - 0 | เซปาฮัน | 1-0 |
03:15 | อัล การาฟา(N) | 1 - 1 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 1-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
21:00 | ริก้า เอฟซี | 4 - 0 | เมตต้า/ลู ริกา | 2-0 |
22:59 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 1 - 1 | เอฟเค ออดา ริกา | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เกเฟล ไอเอฟ | 1 - 2 | เทบีย์ไอเอส | 1-2 |
00:30 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 2 - 1 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0 - 0 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-0 |
22:59 | อาร์ก้า กดิเนีย | 3 - 2 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1-1 |
01:30 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1 - 1 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ คัพ |
||||
22:59 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 1 - 3 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 1-2 |
ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 1 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 1-1 |
05:15 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1 - 0 | บานฟิลด์ | 1-0 |
05:15 | เซาเปาโล | 2 - 0 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1-0 |
07:30 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 2 - 1 | 9 de Octubre | 1-1 |
07:30 | ลานุส | 3 - 1 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 1-0 |
07:30 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1 - 1 | ก๋วยลีน่า | 0-1 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | ทาลา เอล เจช | 1 - 1 | เอนพ์พี | 0-1 |
02:30 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1 - 1 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล อคาบา เอสซี | 1 - 1 | อัลซอลส์ | 0-0 |
ผลบอล คูเวต ลีก |
||||
01:30 | ยาร์มุค | 3 - 2 | อัล ซัลมิย่า | 3-1 |
01:30 | อัล นาสเซอร์ | 2 - 3 | อัล คูเวต เอสซี | 1-1 |
ผลบอล เลบานอน ลิก |
||||
19:30 | อัล-เนจ์เมห์ | 3 - 2 | อัล ซาฟา | 1-1 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
06:00 | คริคูม่า | 1 - 0 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ซูเลีย เอฟซี | 2 - 2 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 0-1 |
06:30 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 0 - 2 | โมนาคัส เอสซี | 0-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
21:00 | นิตร้า | 1 - 2 | โนวี่เมสโต | 1-2 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
16:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 3 - 0 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 3 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 3 - 3 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 1 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 0-0 |
18:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 4 - 0 | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 3 - 0 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 1 - 0 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 0-0 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:00 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1 - 1 | เอฟซี กากรา | 1-0 |
22:30 | เอฟซี เทลาวี | 0 - 0 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 1 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 1-0 |
ผลบอล Conmebol-Sudamericano Women U20 |
||||
03:00 | เวเนซุเอลา(ญ) ยู20(N) | 2 - 0 | อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 | 0-0 |
05:30 | ชิลี(ญ) ยู20 | 0 - 1 | โคลัมเบีย(ญ) ยู20 | 0-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
07:30 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 1 - 2 | อากีลาส โดราดาส | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:00 | อัลบอร์ก (ญ) | 2 - 3 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 1-0 |
ผลบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
18:35 | เนโรกา เอฟซี | 1 - 1 | ราชาสถาน คลับ | 1-0 |
21:35 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี | 1 - 3 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0-1 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 3 - 0 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 0 - 3 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 0-1 |
19:00 | โอปาว่า (ยู 19) | 0 - 3 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | เวเจิล (ยู 19) | 2 - 0 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 3 - 1 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 1-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
18:30 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 1 - 1 | ซอกเดียน่า จิซาค | 1-0 |
19:00 | เอรัล นิวคัส | 0 - 3 | แยงไกเยอร์ | 0-1 |
19:00 | บูโซโร เอฟเค | 1 - 1 | เมตาลุค เบคาเบด | 1-1 |
ผลบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
14:00 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 1-1 |
14:00 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 2 - 0 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 2-0 |
16:00 | ชางยอง (ญ) | 0 - 2 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 0-1 |
16:00 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 0 - 1 | ฮวาชอน (ญ) | 0-0 |
ผลบอล BSWCP |
||||
05:45 | เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 3 | อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) | 1-2 |
08:30 | เอลซัลวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) | 4 - 1 | เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | เซเลยา เอฟซี | 1 - 0 | เวนาโดส เอฟซี | 0-0 |
07:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 2 - 1 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 6 - 0 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 1 - 3 | ซิทรา | 1-2 |
01:30 | คาลาลี | 1 - 0 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 0-0 |
01:30 | เมลคิยา | 2 - 5 | อัล ชับบับ | 0-2 |
ผลบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อาร์แมน โกฮาร์ | 0 - 0 | เมส เคอมัน | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
15:30 | ปาเซ เคอี | 0 - 0 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 0-0 |
16:00 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 0 - 0 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 0-0 |
16:30 | เกตาเฟ่ บี | 3 - 0 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ | 1-0 |
17:00 | ซีดี อัลกูไนโน | 4 - 0 | ยากิว ซีเอฟ | 2-0 |
17:00 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 4 - 0 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 2-0 |
17:00 | ซีอีแคมโพส | 1 - 2 | ซานตันยี | 0-1 |
17:00 | ซีอี เฟลานิทซ์ | 1 - 7 | มายอร์ก้า 2 | 1-2 |
17:00 | เซบีย่า ซี | 0 - 1 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0-1 |
17:00 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 0 - 0 | อลาเบส 2 | 0-0 |
17:00 | ซีอี เมร์คาดัล | 3 - 1 | ซีดี บินิสซาเลม | 3-0 |
18:00 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | 2 - 0 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 1-0 |
21:00 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส | 2 - 0 | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด | 0-0 |
21:00 | ซานราฟาเอล | 2 - 3 | ยูดี รอตเรต โมลินาล | 0-1 |
21:30 | ซีดี มานาคอร์ | 0 - 1 | ลัวเซเตนเซ่ | 0-0 |
01:00 | ฮอสปิตาเลย์ | 2 - 1 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0-0 |
01:00 | ซานแอนดรู | 2 - 0 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0-0 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0 - 0 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 0 - 0 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล GER D5 |
||||
00:00 | ดีเจเค เจเบนบัช | 1 - 2 | บาเยิร์น โฮฟ | 1-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
01:00 | เวเจิล(ยู 17) | 1 - 3 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 0-0 |
01:00 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | 1 - 4 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 0-0 |
01:00 | อัลบอร์ก(ยู 17) | 1 - 2 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 0-0 |
01:00 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | 2 - 1 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 0-0 |
01:00 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | 4 - 2 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอล SVK U19 A |
||||
16:00 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 0 - 0 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:00 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 3 - 0 | ปาร์นู เจเค | 2-0 |
22:59 | เอฟซี เอลวา | 1 - 4 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 0-0 |
23:30 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 2 - 1 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร คัพ |
||||
21:00 | อีบีสเทิลมูล | 2 - 2 | 07 Vestur Sorvagur | 2-1 |
01:00 | นซี ลูนาวิค | 1 - 4 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 1-2 |
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
16:35 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 0 - 8 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-4 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษลีกสำรอง |
||||
19:00 | มอร์แคมบ์(สำรอง) | 1 - 2 | คาร์ไลส์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 3 - 1 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 3-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:35 | อี.จีเอส กัฟซ่า | 4 - 4 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 4-4 |
19:35 | ซีเอส กอบ้า | 0 - 1 | สตาดิ ตูนิเซียน | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
17:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 1 - 1 | สปิริต เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
17:00 | สเติร์ทไลอ้อนส์(N) | 2 - 3 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 1-2 |
17:00 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี(N) | 3 - 0 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 2-0 |
17:00 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 1 - 0 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
23:30 | บราซิล ยู16 | 2 - 2 | เนเธอร์แลนด์(ยู16) | 1-1 |
00:00 | เม็กซิโก (ยู 16) | 0 - 3 | อังกฤษ (ยู 16) | 0-2 |
00:00 | ฝรั่งเศส (ยู 16) | 2 - 1 | เบลเยียม (ยู 16) | 2-0 |
00:00 | อาร์เจนตินา ยู 16 | 3 - 0 | โปรตุเกส (ยู 16) | 2-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
05:00 | เซา เบนโต้ | 1 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 1-1 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
19:00 | ซานด์เนส บี | 0 - 3 | วีดาล | 0-1 |
22:59 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 2 - 1 | โลเรนสโคก | 0-1 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | เปน่า สปอร์ต | 0 - 1 | ซีดี อิซาร่า | 0-1 |
21:30 | โอซาซูน่า บี | 2 - 0 | นาซาร่า | 1-0 |
22:30 | เอสดี ทาราซอนนา | 1 - 2 | เบรีย | 0-1 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 3 - 0 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 1-0 |
00:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 5 - 0 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 2-0 |
00:00 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 0 - 0 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 0-0 |
00:00 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 4 - 2 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 2-0 |
00:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 2 - 2 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 1-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
01:00 | เอฟซี ทุคเกน | 3 - 1 | เอฟซี กอสเซา | 1-1 |
01:00 | บาสเซโคร์ท | 1 - 2 | โวห์เลน | 1-0 |
01:00 | บาเดน | 2 - 0 | เอฟซี ทุคเกน | 1-0 |
01:00 | เอฟซี กอสเซา | 0 - 0 | เอฟซี ลินท์ 04 | 0-0 |
01:00 | ทาลวิล | 1 - 1 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 1 - 0 | เอสซี ไวซ์ | 0-0 |
00:00 | เอสซี คาลสดอฟ | 1 - 1 | อัลเลอไฮเลเกน | 1-0 |
00:00 | เอสเฟา รีด บี | 7 - 0 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | 4-0 |
00:00 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 4 - 2 | ซานตาอานา | 1-0 |
00:00 | ยูนิออน กรูเทน | 1 - 0 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
00:00 | เอสวี โกรดิก | 1 - 2 | ยูเอสเค อานิฟ | 0-0 |
00:00 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 1 - 1 | เอสวี เซเคอเคน | 0-0 |
00:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 1 - 1 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 0-1 |
00:00 | เอสวี คูเคิล | 2 - 2 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 2-0 |
00:30 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 2 - 1 | เอฟซี เวลส์ | 0-0 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
00:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 1 - 1 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 1 - 0 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 1-0 |
00:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 1 - 2 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 1-1 |
00:00 | ไอเอฟเค คูมลา | 0 - 0 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 0-0 |
00:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 2 - 1 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 2-1 |
00:00 | สควิลเจโบ เอสเค | 1 - 1 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 0-0 |
00:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | 3 - 3 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 1-1 |
00:30 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 3 - 2 | วาร์มโบลเอฟซี | 0-2 |
00:30 | อูลเลเรดส์ | 0 - 3 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอล FFSA WPL |
||||
15:45 | มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 2 - 1 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 2-1 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | ยูเอสซี บัสซาม | 0 - 1 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | มาพีเอส มาส์คู | 1 - 3 | พี ไอร็อต | 1-2 |
00:15 | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | 3 - 1 | เพอแมรี่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:05 | เคเอซี 1909 | 1 - 1 | วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
22:59 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | 2 - 2 | วีเอฟซี พลูเอน | 2-1 |
00:00 | โฮลซวิคเคเดอ เอสซี | 1 - 2 | ทูเอส ฮัลเทริน | 0-0 |
00:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 8 - 1 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 6-0 |
00:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 1 - 0 | ฟอร์ซไฮม์ | 1-0 |
00:30 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 2 - 3 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 1-1 |
00:30 | เอสเฟา เบรนิก | 4 - 1 | ฮัวร์ท | 1-1 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:00 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 0 - 0 | เรอัล เอสเทล | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
01:00 | ฮาเคเมส บอยส์ | 1 - 0 | วีวี โดโว | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | ยูเนี่ยน | 0 - 1 | บีเค อวาลต้า | 0-1 |
18:00 | เอฟซี ซีสเวส | 1 - 3 | มาเรียไลน์ | 1-0 |
18:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 3 - 2 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 0-2 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
00:30 | บัลลี่มุน ยูไนเต็ด | 2 - 0 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 2 - 3 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 2-1 |
19:05 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 5 - 0 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) | 3-0 |
21:00 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 1 - 0 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 2 - 0 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
20:00 | เอเอส เทรนซิน(ญ) | 1 - 3 | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) | 1-2 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เคียรี่ | 1 - 2 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 1-0 |
20:00 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 1 - 2 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 0-1 |
20:00 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 1 - 2 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 1-0 |
20:00 | แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ | 1 - 2 | ยูเอส เอดลิเซ | 1-1 |
20:00 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 1 - 2 | มอนเตเบลลูนา | 0-0 |
20:00 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 1 - 1 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 1-0 |
20:00 | เอซี เมสเตร่ | 0 - 1 | คลอเดียนเซ่ | 0-0 |
20:00 | สแกนดิคซิ | 2 - 0 | กาวอร์ราโน | 0-0 |
20:00 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 1 - 0 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 0-0 |
20:00 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 0 - 1 | ออด๊าซ เชริโนลา | 0-1 |
20:00 | โรทอนดา | 2 - 5 | นาร์โด | 0-4 |
20:00 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 2 - 2 | เอฟบีซี กราวิน่า | 1-1 |
20:00 | เอพริลเลีย | 1 - 1 | กัสซีโน | 0-0 |
20:00 | ไลกอร์น่า | 1 - 2 | เซสตริ เลเวนเต | 1-1 |
20:00 | อาร์โคนาเตเซ่ | 3 - 3 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 0-3 |
20:00 | ปราโต้ | 1 - 1 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 0-0 |
20:00 | ทริเทียม | 0 - 2 | ราเวนน่า | 0-0 |
20:00 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 2 - 0 | โฟลิคโน กัลโช่ | 0-0 |
20:00 | คาสเซิลนูโอโว | 2 - 1 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1-1 |
20:00 | ซาน นิโคโล | 1 - 2 | โตเลนติโน่ | 1-0 |
20:00 | วิสอาร์ทิน่า | 0 - 2 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-1 |
00:00 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 3 - 2 | ทีมอัลตามูรา | 1-1 |
01:45 | โนเซริน่า | 4 - 2 | เอสเอส โนล่า 1925 | 3-1 |
ผลบอล ซานมารีโนลีก |
||||
02:15 | เอสพี คอสมอส | 2 - 5 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 0-3 |
02:15 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 1 - 0 | เอสพี โดมัญญาโน | 1-0 |
ผลบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
22:59 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 1 - 1 | มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท | 0-0 |
ผลบอล Columbia women |
||||
03:00 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) | 7 - 1 | ลา อีคูดัด (ญ) | 3-0 |
04:00 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 2 - 0 | มิลเลียนนาริออส (ญ) | 1-0 |
ผลบอล Brazil L |
||||
05:00 | เซา ฟรานซิสโก เอซี | 3 - 0 | นาอัส เอซี | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 2 - 0 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
16:30 | เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) | 1 - 0 | ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
21:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) | 0 - 3 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | บาร์เรียเรนเซ่ ยู19 | 1 - 5 | กอนโดมาร์ (ยู19) | 1-4 |
ผลบอล |
||||
18:00 | แอทเลติก 220 เอฟซี | 0 - 1 | เอิร์ซิม | 0-0 |
ผลบอล |
||||
00:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 1 - 2 | บันกู (ยู 20) | 1-1 |
01:30 | เบลา วิสต้า(ยู 20) | 7 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ เอพี (ยู 20) | 3-0 |
ผลบอล ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
23:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
02:00 | เอเอส โรม่า | 4 - 0 | โบโด กลิมท์ | 3-0 |
02:00 | สลาเวีย ปราก | 1 - 3 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 1-1 |
02:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0 - 1 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-1 |
ผลบอล ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
05:00 | เทาโร(สำรอง) | 1 - 0 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
02:00 | กาตาร์ เอสซี | 3 - 2 | อัล คอร์ | 1-0 |
02:00 | รัสเซลล์ซิตี้(N) | 3 - 1 | อัล อราบี | 2-0 |