ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | อเมริกา เอ็มจี | 1 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-0 |
02:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 3 - 2 | โกยาส | 3-1 |
05:00 | ยูเวนตูเด้ | 0 - 1 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0-0 |
05:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 2 - 3 | ซานโตส | 2-1 |
05:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 2 | บรากันติโน้ | 0-0 |
07:30 | ฟลาเมงโก | 1 - 2 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0-1 |
07:30 | พัลไมรัส | 4 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
01:00 | เออิบาร์ | 1 - 0 | ซีดี ลูโก้ | 0-0 |
01:00 | บียาร์เรอัล บี | 2 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
03:00 | มิรานเดส | 1 - 0 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:45 | วีแกน แอธเลติก | 0 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 0 | มิลล์วอลล์ | 0-0 |
02:45 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-0 |
02:45 | นอริช ซิตี้ | 0 - 0 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0-0 |
02:45 | เบิร์นลี่ย์ | 3 - 2 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1-1 |
02:45 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 2 | วัดฟอร์ด | 1-1 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
00:45 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(N) | 0 - 4 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-1 |
00:45 | เรอัล มาดริด | 5 - 1 | เซลติก | 2-0 |
03:00 | เอซี มิลาน | 4 - 0 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1-0 |
03:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 1 - 1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1-1 |
03:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1 - 6 | เบนฟิก้า | 1-1 |
03:00 | เชลซี | 2 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 2-1 |
03:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 1 | เซบีย่า | 0-1 |
03:00 | ยูเวนตุส | 1 - 2 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:15 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0 - 0 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
02:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 1 | ไบรท์ตัน (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย คัพ |
||||
16:00 | เอฟซี อูฟา | 1 - 0 | ดินาโม บรีอันสค์ | 1-0 |
18:00 | โรดิน่ามอสควา(N) | 3 - 4 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 2-1 |
21:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 3 - 0 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1-0 |
22:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1 - 2 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 1-2 |
22:59 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0 - 0 | คูบาน คราซ์โนดาร์ | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
20:30 | มานโตวา | 1 - 1 | เรนาเต้ เอซี | 0-0 |
20:30 | วิเทอเบเซ่ | 2 - 1 | กุยเกลียโน่ | 2-0 |
20:30 | เฟอรัลพิซาโล | 2 - 5 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 2-3 |
20:30 | เปสคารา | 0 - 1 | กุบบิโอ | 0-0 |
20:30 | โครโตเน่ | 2 - 2 | เอซี โมโนโปลี | 2-1 |
22:00 | ลุคเชเซ่ | 1 - 0 | โอลเบีย | 0-0 |
23:30 | อเวลลิโน่ | 1 - 0 | เอพี เทอร์ริส | 0-0 |
00:00 | โปร ปาเทรีย | 1 - 1 | อาเลซซานเดรีย | 0-1 |
01:30 | คาตันซาโร่ | 3 - 1 | โปเทนซ่า | 1-0 |
02:00 | วิเชนซ่า | 4 - 2 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 2-1 |
02:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 0 - 0 | ฟอกเจีย | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:00 | ดินาโม มินส์ค | 1 - 4 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 1-1 |
21:00 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 2 - 0 | ดินาโม เบรสต์ | 2-0 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เอฟบีซี เมลการ์ | 2 - 0 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 0-0 |
ผลบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 5 - 0 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | 3-0 |
20:00 | ยัง แอฟริกันส์ | 0 - 0 | คลับ แอฟริเคน | 0-0 |
20:00 | ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต | 2 - 0 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 4 - 1 | อัล อัคห์ดาร์ | 2-0 |
22:59 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0 - 0 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 0-0 |
23:20 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 2 - 0 | สปอร์ติ้งเจนัว | 1-0 |
00:00 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 1 - 0 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
19:00 | มาลาวัน | 3 - 1 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 2-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
02:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 3 - 0 | โคเวนทรี (ญ) | 3-0 |
ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 0 - 1 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอล ดัคเลยาห์(N) | 1 - 4 | เอล อาห์ลี | 1-2 |
00:00 | เอนพ์พี(N) | 1 - 1 | ซามาเล็ค | 0-1 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 0 - 0 | ตูตา เดอร์เรซ | 0-0 |
19:00 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | 1 - 1 | เคเอส คาสตริโอติ | 0-1 |
ผลบอล คูเวต ลีก |
||||
21:30 | อัล-จาฮร่า | 0 - 2 | อัล ซัลมิย่า | 0-1 |
23:50 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี(N) | 2 - 0 | อัล ซาเฮล | 2-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 0 - 1 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0-0 |
20:30 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 2 - 2 | สตาดิ ตูนิเซียน | 2-1 |
ผลบอล โอมาน ลีก |
||||
19:45 | อัล มูซานนาห์ | รอ | อัลรูสตัก | |
22:30 | อัลรูสตัก | 0 - 0 | อัล มูซานนาห์ | 0-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
03:00 | ฮันท์ลี | 1 - 4 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1-1 |
03:00 | คีธ | 1 - 5 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 1-2 |
03:00 | เดเวรอนเวล | 0 - 3 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 0-2 |
03:00 | รอทส์ | 2 - 0 | ธนาคาร โอ ดี | 1-0 |
03:00 | เนิร์น เคาน์ตี้ | 3 - 0 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
19:30 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 0 - 0 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 0-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
19:00 | เอสเคเอฟซีเรด | 3 - 0 | โนวี่เมสโต | 1-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ซีดี ฟาส | 1 - 0 | ซีดี อากีลา | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
20:00 | เวลส์(ญ) ยู17 | 4 - 0 | อิสราเอล(ญ) ยู17 | 2-0 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:30 | โคบาน อิมเพเรียล | 0 - 0 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
04:15 | คลับ กัวบิร่า | รอ | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | |
06:30 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | รอ | บลูมมิ่ง |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:30 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 2 - 0 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 0-0 |
ผลบอล จอร์เจีย คัพ |
||||
16:00 | ตอร์ปิโด คาตูซี่(N) | 2 - 0 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-0 |
ผลบอล ชิลี คัพ |
||||
05:30 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-0 |
ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:20 | โอฮูด มีดินา | 1 - 1 | อัล-โชอาลาห์ | 0-0 |
23:45 | นาจราน | 0 - 1 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | ปัคตากอร์ | 2 - 0 | ซอกเดียน่า จิซาค | 1-0 |
20:30 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1 - 1 | โคแคน | 0-0 |
20:30 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 1 - 3 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 1-0 |
ผลบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ |
||||
15:00 | จันทบุรี เอฟซี | 1 - 4 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 0-3 |
15:00 | ปราจีนบุรีซิตี้ | 4 - 2 | กระบี่ เอฟซี | 2-1 |
15:00 | ยาลอซิตี้ | 0 - 3 | ราชประชา เอฟซี | 0-2 |
15:00 | ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | สุรินทร์ โขงชีมูล | 0-1 |
17:00 | สงขลา เอฟซี | 2 - 3 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 1-1 |
18:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 4 - 0 | อยุธยาวอริเออร์เอฟซี | 1-0 |
18:00 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 0-1 |
18:00 | นครปฐม เอฟซี | 2 - 1 | ชลบุรี เอฟซี | 1-0 |
18:00 | พิษณุโลก เอฟซี | 5 - 3 | สมุทรสาคร เอฟซี | 1-1 |
18:00 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 2 - 0 | กรมศุลกากร เอฟซี | 1-0 |
18:00 | การท่าเรือ เอฟซี | 3 - 0 | สุโขทัย เอฟซี | 1-0 |
18:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 1 - 3 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 1-2 |
18:00 | โดม เอฟซี | 1 - 1 | เชียงราย ซิตี้ | 0-0 |
18:00 | ลำปาง เอฟซี | 3 - 1 | สี่แควเอฟซี | 2-0 |
18:00 | นครราชสีมา เอฟซี | 10 - 0 | สมุทรสงคราม เอฟซี | 3-0 |
18:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | กำแพงเพชร | 0-0 |
19:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 5 - 1 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 3-0 |
19:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 3 - 0 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 1-0 |
19:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0 - 3 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 0-1 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เตเนริเฟ่ 2 | 0 - 0 | ลันซาโรเต้ | 0-0 |
ผลบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
02:30 | มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) | 0 - 0 | สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) | 0-0 |
ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
03:00 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 1 - 0 | เซนต์ แอนดรู | 1-0 |
ผลบอล |
||||
02:00 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 4 - 0 | เกนท์ บี (ญ) | 3-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เอฟเค กิฟดูวอน | 4 - 2 | แยงไกเยอร์ | 3-0 |
19:00 | ชูตัน กูซาร์ | 3 - 0 | เอรัล นิวคัส | 3-0 |
ผลบอล Egypt Premier League |
||||
19:30 | อิยิปต์ เทเลคอม | 3 - 0 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 2-0 |
19:30 | เปโตรเจ็ท | 0 - 0 | สูซ มอนตากฮาบ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
01:00 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 1 - 1 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
22:59 | สโลวัคโก้ (ญ) | 0 - 5 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 0-1 |
ผลบอล ENG UD1 |
||||
02:45 | วิดเนส | 0 - 0 | คลิททีโร | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลชายหาดทวีปคัพ |
||||
19:00 | ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 8 | ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) | 5-8 |
20:15 | บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 8 - 2 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด) | 4-2 |
21:45 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) | 5 - 0 | ซาอุดี อาระเบีย (ฟุตบอลชายหาด) | 3-0 |
22:59 | อิหร่าน(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 6 - 4 | สหรัฐอเมริกา (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอล UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
18:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19)(N) | 0 - 0 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 4 - 1 | เซลติก ยู 19 | 3-1 |
20:00 | เอซี มิลาน(U19) | 2 - 1 | เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 0 - 1 | คลับ บรูซ(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | เชลซีเอฟซี (ยู 19) | 4 - 0 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) | 1 - 0 | เซบีย่า (ยู 19) | 1-0 |
21:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)(N) | 2 - 6 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 0-2 |
22:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 0 - 1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 0 - 1 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 0-1 |
23:30 | เทรนซีน (ยู 19) | 3 - 4 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 3-1 |
01:00 | เอไอเคโซลน่า(ยู 19) | 0 - 3 | ยัง บอยส์(ยู 19) | 0-2 |
ผลบอล แอลจีเรียคัพ |
||||
22:59 | ทานซาเนีย (ยู 20) | 2 - 2 | เอธิโอเปีย (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
21:15 | แอลจีเรีย | 2 - 0 | ไนเจอร์ | 1-0 |
ผลบอล เจแปน หญิงคัพ |
||||
20:00 | ตอร์เรส(ญ) | 0 - 2 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
03:00 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 8 - 0 | โปร์ตูเกซา ( ญ ) | 5-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
00:30 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 3 - 3 | แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) | 3-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:00 | สคีด ออสโล | 6 - 0 | เอฟเคอเรนดัล | 2-0 |
ผลบอล บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
07:00 | คุยอาบา | 0 - 3 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-1 |
ผลบอล แคเมอรูน Elite One |
||||
20:00 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง | 0 - 1 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 0-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
02:45 | ลินฟิลด์(ญ) | 1 - 0 | ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) | 1-0 |
02:45 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 1 - 2 | เกล็นโตรัน (ญ) | 0-1 |
ผลบอล อิหร่านซูเปอร์คัพ |
||||
19:30 | เอสเตกฮลัล | 1 - 0 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | รอ | โคเลอไรน์(สำรอง) |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:15 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 3 - 0 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 1-0 |
21:00 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 5 - 0 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 2-0 |
21:10 | ออล บอยส์(สำรอง) | 4 - 1 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอล อิตาลี Serie D Cup |
||||
20:30 | ไลกอร์น่า | 2 - 1 | เซสตริ เลเวนเต | 0-0 |
20:30 | เอซี เอสเต้ | 1 - 3 | ยูเอส เอดลิเซ | 0-3 |
20:30 | ปราโต้ | 1 - 0 | ปอจจิบอนซิ | 0-0 |
22:59 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 0 - 1 | ทีมอัลตามูรา | 0-1 |
02:30 | ปิสโทลเซ่ | 0 - 3 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 0-1 |
ผลบอล |
||||
02:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | 1 - 1 | แอนต์เวิร์ป(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอล Cuban Championship |
||||
02:50 | ลา ฮาบานา | 4 - 1 | ลาสทูนาส | 2-0 |
03:00 | ซานติอาโก เดอ คิวบา | 6 - 0 | วิลล่า คลาร่า | 3-0 |
ผลบอล |
||||
00:00 | พริสตีนา | 2 - 2 | เคเอฟ เทรปคา 89 | 1-1 |
ผลบอล |
||||
17:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 8 - 0 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 5-0 |
ผลบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 2 - 1 | มาดูเดดา (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:30 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 1 - 1 | ฮาเวลเซ่ | 1-1 |
01:30 | เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก | 1 - 2 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 0-1 |
ผลบอล |
||||
05:30 | 9 de Octubre(N) | 0 - 0 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 0-0 |
05:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 1 - 1 | มาชัค รูนา | 0-1 |
ผลบอล |
||||
20:30 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 1 - 1 | เกรมิโอ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
00:30 | เอฟซี ดามโซ่ (ญ) | 1 - 5 | สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) | 1-1 |
ผลบอล |
||||
01:00 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร(N) | 2 - 2 | ราซิ่ง คลับ | 2-0 |
ผลบอล |
||||
00:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 0-0 |