ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
22:59 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 3 - 2 | เชลบอร์น | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
22:59 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 2 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ | 2-1 |
01:30 | บานฟิลด์ | 0 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0-2 |
01:30 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 3 - 1 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 2-1 |
04:00 | โบคา จูเนียร์ส | 2 - 1 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 2-1 |
06:30 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0 - 1 | ริเวอร์เพลท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
19:30 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1 - 2 | เอสวี รีด | 0-2 |
19:30 | สตวร์มกราซ | 2 - 1 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 2-1 |
22:00 | ราปิด เวียนนา | 1 - 2 | ออสเตรียเวียนนา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
21:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 4 - 2 | โกยาส | 2-2 |
02:00 | เซาเปาโล | 0 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-0 |
02:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2 - 0 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0-0 |
04:00 | กอริติบ้า พีอาร์ | 2 - 1 | บรากันติโน้ | 1-1 |
04:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0 - 0 | ซิเอร่า | 0-0 |
04:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0 - 2 | อเมริกา เอ็มจี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
18:30 | เมเชเลน | 1 - 3 | อันเดอร์เลชท์ | 1-0 |
21:00 | เคเอเอส ยูเปน | 0 - 4 | เคเอเอ เกนท์ | 0-2 |
23:30 | ชาเลอร์รัว | 0 - 1 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0-1 |
02:00 | แซงต์ กิลลุส | 2 - 1 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1 - 1 | โคโรน่า คีลเซ่ | 1-0 |
22:30 | เลช พอซนาน | 1 - 0 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 0 - 1 | มิดทิลแลนด์ | 0-0 |
21:00 | โอเดนเซ่ บีเค | 1 - 1 | ซิลเคบอร์ก | 0-0 |
22:59 | แรนเดอร์ส | 2 - 3 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 5 - 2 | โคโลญจน์ | 2-1 |
22:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 2 - 2 | ไฟร์บวร์ก | 1-1 |
00:30 | สตุ๊ตการ์ต | 0 - 1 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | เนิร์นแบร์ก | 2 - 3 | โฮลสไตน์ คีล | 1-0 |
18:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1 - 0 | มักเดเบิร์ก | 0-0 |
18:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 2 - 1 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก | 5 - 2 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 1-1 |
20:30 | ตอร์ปิโด มอสโก | 0 - 0 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-0 |
20:30 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2 - 1 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0-1 |
22:59 | เอฟเค รอสตอฟ | 3 - 2 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 0 - 2 | โมนาโก | 0-1 |
20:00 | นีซ | 3 - 2 | ทรัวส์ | 2-0 |
20:00 | แบรสต์ | 1 - 2 | ลอริยองต์ | 1-1 |
20:00 | อองเช่ร์ | 2 - 3 | สตารส์บูร์ก | 1-2 |
20:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 2 - 1 | เอเจ โอแซร์ | 0-0 |
22:05 | แรนส์ | 3 - 0 | น็องต์ | 1-0 |
01:45 | ลีลล์ | 1 - 0 | ล็องส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
20:00 | คูพีเอส | 2 - 0 | อินเตอร์ ตูร์คู | 1-0 |
20:00 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1 - 0 | ลาห์ติ | 1-0 |
22:00 | เอฟซี ฮาก้า | 0 - 1 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0 - 0 | เอฟซี โซล | 0-0 |
14:30 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1 - 1 | ซองนัม เอฟซี | 0-1 |
17:00 | แดกู เอฟซี | 2 - 1 | ซูวอน ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
17:15 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0 - 0 | เอสซี คัมบูร์ | 0-0 |
19:30 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 2 - 0 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 1-0 |
19:30 | อูเทร็คท์ | 1 - 2 | อาแซด อัลค์มาร์ | 0-1 |
21:45 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-0 |
01:00 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1 - 2 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
01:55 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1 - 2 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 0-1 |
01:55 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 4 - 0 | โตรอนโต้ เอฟซี | 2-0 |
01:55 | ชิคาโก ไฟร์ | 1 - 1 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0-0 |
01:55 | ดีซี ยูไนเต็ด | 2 - 5 | เอฟซี ซินซินเนติ | 1-4 |
01:55 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 2 - 1 | โคลัมบัส ครูว์ | 0-1 |
01:55 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 1 - 3 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 0-3 |
04:00 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 0 - 1 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-0 |
04:00 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 1-0 |
04:00 | ฮุสตัน ไดนาโม | 1 - 3 | แอลเอ กาแลกซี่ | 1-2 |
04:00 | เอฟซี ดัลลัส | 2 - 1 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 1-0 |
04:00 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 2 - 2 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1-1 |
04:00 | รีล ซอลต์ เลค | 3 - 1 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:00 | ออด เกรนแลนด์ | 1 - 1 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 1-1 |
22:00 | โบโด กลิมท์ | 4 - 1 | ซานเดฟยอร์ด | 0-1 |
22:00 | สตรอมก็อดเซ็ท | 1 - 2 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1-1 |
22:00 | ไวกิ้ง เอฟเค | 0 - 3 | ลีลล์สตรอม | 0-1 |
22:00 | โมลด์ | 5 - 0 | ฮามคาม | 4-0 |
00:00 | โรเซนบอร์ก | 3 - 0 | วาเลเรนก้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 - 1 | มาริติโม่ | 1-0 |
00:00 | คาซ่า เพีย เอซี(N) | 0 - 1 | วิเซล่า | 0-0 |
02:30 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 0 - 1 | จีดี ชาเวซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 3 - 2 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 3-0 |
20:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0 - 2 | คัลมาร์ | 0-2 |
20:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0 - 0 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0-0 |
22:30 | เยอร์การ์เด้น | 0 - 1 | ฮัคเค่น | 0-1 |
22:30 | เอไอเค โซลน่า | 2 - 0 | เฮลซิงบอร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
19:15 | เซอร์เวตต์ | 1 - 1 | ลูเซิร์น | 1-0 |
21:30 | ลูกาโน | 1 - 0 | บาเซิ่ล | 1-0 |
21:30 | เอฟซี ซูริค | 0 - 0 | วินเตอร์ทูร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | คิลมาร์น็อค | 2 - 2 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:30 | อุมรานิเยสปอร์(N) | 2 - 2 | เคย์เซริสปอร์ | 0-1 |
21:00 | ฮาเตย์สปอร์ | 1 - 0 | อลันยาสปอร์ | 0-0 |
00:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 5 - 4 | คารากูมรัค | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | เรอัล บายาโดลิด | 0 - 0 | เรอัล เบติส | 0-0 |
21:15 | กาดิซ | 2 - 2 | เอสปันญ่อล | 1-0 |
23:30 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 0 | บียาร์เรอัล | 1-0 |
02:00 | บาร์เซโลน่า | 1 - 0 | เซลต้า บีโก้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | โอเอฟไอ เครเต้ | 1 - 2 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-0 |
20:30 | เลวาเดียกอส | 1 - 1 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-0 |
23:30 | พานาธิไนกอส | 1 - 0 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0-0 |
01:15 | อาริส ซาโลนิก้า | 0 - 2 | เออีเค เอเธนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1 - 2 | เลกาเนส | 0-0 |
21:15 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 1-0 |
23:30 | เลบานเต้ | 0 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0-0 |
23:30 | อัลบาเซเต้ | 1 - 1 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
02:00 | มาลาก้า | 0 - 0 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
17:30 | โตริโน่ | 1 - 1 | เอ็มโปลี | 0-0 |
20:00 | ซาแลร์นิตาน่า | 2 - 1 | เวโรน่า | 1-0 |
20:00 | อูดิเนเซ่ | 2 - 2 | อตาลันต้า | 0-1 |
20:00 | มอนซ่า 1912 | 2 - 0 | สเปเซีย | 1-0 |
22:59 | เครโมเนเซ่ | 1 - 4 | นาโปลี | 0-1 |
01:45 | เอเอส โรม่า | 2 - 1 | เลชเช่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
20:00 | คริสตัล พาเลซ | 2 - 1 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
20:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 3 - 1 | ฟูแล่ม | 1-1 |
22:30 | อาร์เซน่อล | 3 - 2 | ลิเวอร์พูล | 2-1 |
01:00 | เอฟเวอร์ตัน | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
21:15 | โคโม | 1 - 0 | เปรูจา | 1-0 |
21:15 | ซุดติโรล อัลโต้ | 1 - 1 | เบเนเวนโต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | กอร์ มาเฮีย | 0 - 1 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-0 |
21:00 | พานิโอนิออส | 1 - 0 | เอทนิกอส ปิเรอุส | 0-0 |
21:00 | โดซา ดรามัส | รอ | อโกรติกอส |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:30 | ชางชุน ย่าไท่ | 1 - 4 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 1-2 |
18:30 | หวูฮั่น เอฟซี | 0 - 3 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 0-0 |
18:30 | ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) | 3 - 3 | ซานตง ไท่ซาน | 1-1 |
18:30 | ต้าเหลียน โปร | 2 - 0 | เฉิงตู ซินเฉิง | 1-0 |
18:30 | กว่างโจว เอฟซี | 1 - 3 | เหมยโชวเคอเจีย | 0-2 |
19:00 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 0 - 0 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | ดนีปรอ-1(N) | 3 - 0 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1-0 |
19:00 | ครีฟบาส | 0 - 0 | เอฟซี มินาจ | 0-0 |
21:00 | ดินาโม เคียฟ(N) | 3 - 0 | รุกห์ วินนีกี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:59 | เอ็นเค ครักคา | 1 - 1 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
19:15 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 2 - 2 | วาดุซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 0 - 1 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 0-0 |
20:00 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 0 - 2 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
19:00 | สคีด ออสโล | 3 - 2 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 2-1 |
19:00 | ซองน์ดาล | 6 - 1 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
19:30 | เซ็บซี่ | 0 - 1 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0-1 |
01:30 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0 - 2 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | นาเอสเวด | 1 - 1 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 0-1 |
20:00 | เวเจิล | 1 - 0 | เฮลซิงกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
15:30 | เอสวี ฮอร์น | 2 - 1 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 1-1 |
15:30 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 0 - 1 | เฟริส เวียนนา 1894 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 3 - 0 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 1-0 |
20:30 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 3 - 0 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 3-0 |
00:30 | เอฟเค วอซโดวัค | 0 - 4 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0 - 1 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 0-0 |
22:59 | เดนิซลิสปอร์ | 0 - 1 | เพนดิคสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:45 | โบเตฟ วราตซา | 0 - 0 | อาร์ดา | 0-0 |
00:15 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0 - 0 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 5 - 2 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 2-1 |
22:59 | เทรนซิน | 4 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0 - 4 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-3 |
22:10 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0 - 2 | ริเยก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:30 | ปาคซิ เซ | 1 - 3 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1-1 |
22:59 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 2 - 0 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | สโลวัคโก้ | 2 - 4 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-2 |
21:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0 - 0 | บานิค ออสตราว่า | 0-0 |
21:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 2 - 2 | ฟาสตาฟ ซลิน | 2-1 |
00:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 2 - 0 | สลาเวีย ปราก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:15 | ครูซ อาซูล | 1 - 0 | คลับ เลออน | 0-0 |
00:00 | โตลูก้า | 3 - 0 | เอฟซี ฮัวเรซ | 1-0 |
04:30 | พูอีบลา | 1 - 1 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | เฟอร์มาน่า | 0 - 1 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-1 |
19:30 | มอนเตวาชี | 2 - 1 | คาร์ราเรเซ่ | 1-0 |
19:30 | วิส เปซาโร | 1 - 0 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0-0 |
19:30 | เฟอรัลพิซาโล | 0 - 1 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-1 |
19:30 | วิเชนซ่า | 1 - 1 | โปร ปาเทรีย | 0-1 |
19:30 | ปิอาเชนซา | 3 - 3 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-1 |
19:30 | โปรเซดโต้ | 2 - 1 | ตริเอสติน่า | 1-1 |
19:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1 - 1 | มานโตวา | 0-1 |
19:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 3 - 1 | โนวาร่า | 1-1 |
19:30 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 5 - 0 | ปาโดวา | 3-0 |
19:30 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 2 - 0 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 1-0 |
19:30 | เทรนโต้ | 0 - 2 | เรนาเต้ เอซี | 0-0 |
22:30 | เรจเจียนา | 1 - 0 | อันคอน่า | 1-0 |
22:30 | อาเลซซานเดรีย | 2 - 3 | ปอนเทเดร่า | 1-3 |
22:30 | กุบบิโอ | 1 - 2 | ริมินี่ | 0-2 |
22:30 | ลุคเชเซ่ | 0 - 0 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 2 - 3 | อคาเดมีโค วิสุ | 1-2 |
20:00 | โมไรเรนเซ่ | 3 - 1 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 3-1 |
21:30 | ซีดี มาฟรา | 1 - 1 | ซีดี ทอนเดลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อาริส ลิมาสซอล(N) | 1 - 2 | เออีเค ลาร์นาคา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
20:00 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 0 - 0 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 0-0 |
20:00 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 2 - 2 | คาลิเทีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
19:00 | ทรูโร ซิตี้ | 1 - 0 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 3 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
19:00 | เมตต้า/ลู ริกา | 1 - 4 | เอฟเค วัลเมียรา | 0-1 |
19:00 | เอฟเค ออดา ริกา | 1 - 1 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1-0 |
22:00 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 2 - 3 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:15 | เลียตาว่า โจนาว่า | 0 - 4 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-3 |
21:55 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 1-3 |
00:00 | บันก้า การ์ซได | 1 - 1 | บอลติกปาเนเวจิส | 0-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | แอตวิดาเบิร์ก | 0 - 2 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 0-2 |
20:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1 - 2 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 1-1 |
21:00 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0 - 0 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 0-0 |
21:00 | ทีจี เอสเค | 1 - 3 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | อาร์ก้า กดิเนีย | 2 - 2 | สเตล รุสซ์โซว | 2-2 |
20:00 | จีเคเอส ทิคี | 5 - 0 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 2-0 |
22:59 | ออดราออปอเล | 2 - 3 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
17:30 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์(N) | 0 - 1 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0-0 |
19:30 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค(N) | 2 - 0 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 0-0 |
21:30 | เนเมน กร็อดโน่ | 2 - 0 | สลาเวีย โมซีร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1 - 2 | รูบิน คาซาน | 0-1 |
18:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 0 - 0 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-0 |
19:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0 - 0 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-0 |
20:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 2 - 0 | เวเลส | 1-0 |
20:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0 - 0 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-0 |
20:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0 - 1 | เอฟซี อูฟา | 0-0 |
22:00 | บัลติก้า | 2 - 2 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1-1 |
22:00 | โรดิน่ามอสควา | 0 - 2 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
21:00 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 0 - 1 | เอล อาห์ลี | 0-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เอสเปรานซ์ เอสที | 2-1 |
22:00 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 1 - 3 | ซิมบ้า | 0-1 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1-1 |
22:59 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 0 - 1 | โฮโรย่า เอซี | 0-0 |
00:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี(N) | 0 - 1 | ซามาเล็ค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:00 | ทอร์ค | 1 - 0 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1-0 |
02:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 3 - 2 | บอสตัน ริเวอร์ | 1-1 |
05:30 | ซีเอ เพนาโรล | 0 - 1 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 4 - 1 | แอทเลติโก้ กรัว | 1-1 |
01:15 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0 - 0 | สปอร์ต บอยส์ | 0-0 |
03:30 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
01:15 | เอ็นเค มูรา 05 | 3 - 1 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:30 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 1 - 1 | อากีลาส โดราดาส | 0-1 |
05:35 | เดปอร์ติโว กาลี | 1 - 0 | อเมริกา เด กาลี | 0-0 |
07:40 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 0 - 1 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
21:00 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0 - 0 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 0-0 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 3 - 1 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
09:00 | เวลริงตัน โฟนิค | 1 - 1 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
11:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 0 | เพิร์ท กลอรี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:05 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1 - 2 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0-1 |
12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1 - 2 | เอฟซี เรียวเคียว | 1-2 |
12:00 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 1 | โทชิกิ เอสซี | 0-1 |
12:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 2 - 1 | รีโนฟา ยามากูชิ | 2-0 |
12:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0 - 0 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0-0 |
16:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 2 - 3 | โออิตะ ตรินิต้า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:30 | สปาร์ตาปราก 2 | 0 - 0 | เอสเค ลิเซน | 0-0 |
21:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1 - 1 | ไพรบราม | 1-1 |
21:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 2 - 1 | ทริเน็ค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 1 - 3 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | คัวริบก้า | 2 - 3 | เอฟยูเอส ราบัท | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:20 | ดูฟาร์ | 0 - 0 | บาห์ลา | 0-0 |
22:30 | อัล ซีบ | 0 - 0 | โอมาน คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 4 - 0 | เบซีลีดจา เลซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:30 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 3 - 3 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 3-1 |
21:15 | วาปรัส ปาร์นู | 1 - 7 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 2 - 2 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 3 - 1 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
19:00 | ดินาโม ออโต | 0 - 1 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 1 - 0 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | ซิเล็กส์ | 0 - 3 | โปเบด้า | 0-1 |
19:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0 - 1 | เอฟเค ชคูปิ | 0-0 |
19:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0 - 0 | เบรกัลนิก้า สติป | 0-0 |
19:00 | เอฟเค สโกเปีย | 0 - 0 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-1 |
03:30 | โคโล โคโล่ | 1 - 1 | คูริโก้ ยูนิโด | 1-1 |
06:15 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 3 - 3 | โคเบรซอล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
23:10 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 1 - 2 | กิมนาเซีย จูจุย | 1-1 |
23:40 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0 - 1 | เบลกราโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | ลาส เวกัส ไลท์ | 3 - 2 | ไมอามี่เอฟซี | 1-0 |
09:30 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 1 - 3 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 1-0 |
03:00 | เมมฟิส 901 | 2 - 1 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 1-1 |
04:00 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 1 - 2 | ซาน อันโตนิโอ | 1-1 |
04:00 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 1 - 1 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | 1 - 6 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 0-0 |
11:00 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 0 - 0 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0 - 0 | เอฟเค อรีส | 0-0 |
17:00 | เอฟเค อะตีราอู | 1 - 2 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-1 |
19:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 6 - 0 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 0-0 |
19:00 | เอฟเค ทารัซ | 0 - 0 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-0 |
21:00 | มาคฮ์ทาเรล(N) | 1 - 0 | อักฮซายิก โอรอล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | อารารัต | 0 - 1 | บานานต์ส | 0-1 |
21:00 | อรารัต เยเรวาน | 1 - 0 | เอฟซี พิวนิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 2 - 1 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 2-1 |
17:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 1 - 3 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 1 - 5 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | พันตาเรนนัส | 0 - 0 | เฮเรดิอาโน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ซีดี ฟาส | 1 - 1 | ซานต้า เทคล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | แอตเซลล่า | 1 - 1 | ยูเอ็น เกียเจง 97 | 0-0 |
20:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 2 - 1 | จิวเนสเซ่ | 1-0 |
20:00 | ซีเอส เพแทนจ์ | 5 - 1 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 3-0 |
20:00 | โฟล่า เอสซ์ | 0 - 2 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 0 - 3 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 0-2 |
22:15 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 2 - 3 | บัลซาน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเค มอร์นาร์ | 2 - 2 | เอฟเครูดาร์ | 1-1 |
22:00 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 3 - 3 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
18:30 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 1 - 4 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1-2 |
21:00 | เอฟซี เทลาวี | 0 - 0 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 2 - 1 | นซี ลูนาวิค | 0-0 |
21:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | 1 - 0 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | แอนติกา จีเอฟซี | 3 - 2 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 2-1 |
01:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 3 - 2 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 1-1 |
02:15 | ซีดี มาลากาเตโก | 1 - 0 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 3 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0-1 |
04:15 | คลับ กัวบิร่า | 2 - 1 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 0-1 |
06:30 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 1 - 0 | บลูมมิ่ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | กวายากิล ซิตี้ | 1 - 0 | กัวเลซีโอเอสซี | 0-0 |
03:30 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 0 - 0 | มาชัค รูนา | 0-0 |
06:00 | คลับสปอร์ต เอเมเลค(N) | 0 - 0 | อูเรนเซ่ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
01:00 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 3 - 0 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-0 |
01:00 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 7 - 0 | เมไลพิลล่า | 4-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | เอฟเค กาบาล่า | 0 - 1 | คาราบัค | 0-0 |
22:30 | ซาบาห์ เอฟเค | 5 - 0 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 3 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 2-0 |
18:00 | นาโปลี(เยาวชน) | 3 - 0 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | เลชเช่(ยู20) | 0 - 1 | กาญารี่(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:00 | ดินาโม เดรสเดน | 3 - 2 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-2 |
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0 - 3 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 4 - 2 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 1-1 |
18:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0 - 3 | ชลบุรี เอฟซี | 0-1 |
18:00 | ลำปาง เอฟซี | 2 - 1 | นครราชสีมา เอฟซี | 0-0 |
19:00 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0 - 0 | การท่าเรือ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 1 - 0 | บีเนโซว | 1-0 |
15:15 | สโลวัคโก้ 2 | 6 - 1 | เวลเก เมซิริคิ | 2-1 |
15:15 | ยูนิโก้ | 0 - 0 | บานิค ออสตราว่า 2 | 0-0 |
15:15 | แอดมิร่า ปราฮา | 0 - 3 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 0-1 |
15:15 | ปาร์ดูบีค บี | 2 - 3 | สโลวาน เวลวารี่ | 2-1 |
15:15 | ดุคลา ปราก บี | 1 - 3 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 0-1 |
15:30 | ซลิน 2 | 1 - 3 | สโลแวน โรซิค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:05 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 1 - 2 | ฮัทต้า คลับ | 0-0 |
20:05 | ดูบา อัลฮัสซัน | 1 - 1 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 0-0 |
20:10 | อัล ฮัมริยา | 1 - 0 | อัล อราบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 1 - 2 | โฮจิมินห์ซิตี้ | 0-0 |
18:00 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 1 - 1 | ซงลาม เหงะอาน | 1-0 |
19:15 | เดอะ คอง | 1 - 1 | ไฮฟอง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
19:00 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1 - 1 | ปัคตากอร์ | 1-1 |
20:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 2 - 0 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 2-0 |
21:00 | นาซาฟ การ์ชิ | 1 - 1 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โซนี่ เซนได | 1 - 1 | โคชิ ยูไนเต็ด | 0-1 |
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 4 - 2 | วาสป้า โออิตะ | 3-1 |
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 1 - 2 | นารา คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
17:00 | แทนซาเนีย (ยู17) | 1 - 2 | โซมาเลีย (ยู17) | 1-0 |
20:00 | บุรุนดี ยู17 | 1 - 1 | ซูดาน ใต้ ยู 17 | 0-0 |
02:00 | เซเนกัล(ยู17) | 1 - 1 | มาลี(ยู17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 1 | อิปสวิช (ญ) | 1-1 |
20:05 | วัดฟอร์ด (ญ) | 5 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:00 | เนวา เทอร์โนพิล | 1 - 0 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 2 - 1 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 0-0 |
18:30 | เอฟซี ออร์ดิโน | 5 - 3 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 2-2 |
23:30 | เซนต์ จูเลีย | 0 - 3 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 1 - 0 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | โอแทลลอส อเทียนัว | 1 - 0 | เอร์มิส อราดิปปู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1 - 1 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:30 | ซีดี คานิลลัส | 2 - 2 | เกตาเฟ่ บี | 1-1 |
17:00 | เตเนริเฟ่ 2 | 2 - 0 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1-0 |
17:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0 - 0 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0-0 |
17:00 | ซีดี เอล ปาโล | 3 - 0 | โมทริล ซีเอฟ | 1-0 |
17:00 | ซีดี วาเรีย | 3 - 2 | ยากิว ซีเอฟ | 0-1 |
17:00 | ยูดี เลบานเต้ บี | 1 - 1 | อะเซโร | 0-1 |
17:00 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 1 - 2 | เอสดี ดิวส์โต | 0-0 |
17:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 1 - 2 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 1-1 |
17:00 | ซีดี การีนา | 1 - 1 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0-0 |
17:00 | โคเรีย ซีเอฟ | 1 - 2 | กอร์โดบา บี | 1-1 |
17:00 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 4 - 0 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1-0 |
17:30 | ยูอี แซนท์ส | 0 - 0 | ซานแอนดรู | 0-0 |
18:00 | คลับ มาริโน่ | 1 - 2 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 1-0 |
18:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ | รอ | ลันซาโรเต้ | |
21:30 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 1 - 1 | นูมานเซีย 2 | 0-0 |
21:30 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 1 - 4 | อารันดิน่า | 0-2 |
22:00 | ซีดี โตรเปโซน | 1 - 0 | เอสดีกามา | 0-0 |
22:00 | ทามาร์ริตเตอร์ | 2 - 1 | เอสดี อีเจีย | 1-1 |
22:00 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 1 - 1 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 1-0 |
22:30 | เซบีย่า ซี | 0 - 1 | พูเอนเต้ เจนิล | 0-0 |
22:59 | แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | 3 - 0 | เจเรซ | 0-0 |
22:59 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 2 - 2 | ลาโซลาน่า | 0-0 |
22:59 | ยูดี มาราเซน่า | 0 - 1 | ยูดี มาร์เบลล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
00:00 | ปาชูก้า(ยู20) | 1 - 0 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
16:00 | ฟกูรายูไนเต็ด | 1 - 4 | เซอร์ริกค์ | 1-1 |
20:00 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 3 - 1 | ซาน กวานน์ เอฟซี | 3-1 |
22:30 | มทาร์ฟา | 2 - 1 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 1 - 1 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | 0-1 |
20:00 | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง | 0 - 1 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | 0-0 |
20:00 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | 2 - 0 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 1-0 |
20:00 | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | รอ | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ Woman Baltic Cup |
||||
17:00 | ลัตเวีย (ญ) | 1 - 2 | ลิธัวเนีย (ญ) | 0-1 |
22:59 | เอสโตเนีย (ญ) | 3 - 1 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
19:00 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 6 - 2 | เอฟซี บาราโนวีชี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 0-0 |
18:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 0 - 1 | นครปฐม เอฟซี | 0-0 |
18:30 | ราชประชา เอฟซี | 2 - 2 | ตราด เอฟซี | 1-1 |
19:00 | ระยอง เอฟซี | 0 - 1 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
19:00 | อัล ฮานลาบา | 0 - 0 | นาฟิต อัลวาซาต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 0 - 0 | แมควา ซาแบค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 0 - 5 | เจลกาว่า | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | สปอตติโว อิเทโน่ | 0 - 6 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 0-3 |
20:00 | อติรา เอฟซี | 0 - 2 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | อีกิบาสตัซ | 0 - 2 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0-2 |
17:00 | คีแรนไชม์เคนท์ | 1 - 2 | อ็อคเซเปส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน | 2 - 1 | อัล-โตร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
18:30 | เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) | 1 - 2 | เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) | 1-2 |
20:30 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 1 - 2 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 0-0 |
21:30 | เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) | 3 - 1 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:30 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 5 - 3 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 3-1 |
18:45 | ซามเตรเดีย | 4 - 1 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
16:30 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 2 - 3 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อี.จีเอส กัฟซ่า | รอ | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | |
21:00 | อีเอส ซาร์ซิส | รอ | เอสเอส สฟาเชี่ยน |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | คริสตัล พาเลซ (ยู 21) | 3 - 4 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) | 1-3 |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) | 2 - 2 | นอริช ซิตี้ (ยู 21) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:15 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0 - 0 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
20:00 | ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) | 1 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 2 - 0 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 0 - 0 | บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | กวางจู เอฟซี | 4 - 0 | กยองนัม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Women |
||||
19:00 | อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 | 1 - 2 | โคลัมเบีย(ญ) ยู20 | 1-0 |
21:15 | ปารากวัย(ญ) ยู20 | 3 - 1 | ชิลี(ญ) ยู20 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | มิยาซากิ | 4 - 1 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 3-0 |
11:00 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1 - 0 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0-0 |
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 0 - 0 | อซูส คราโร นูมาซู | 0-0 |
12:00 | เอฟซี กิฟู | 1 - 3 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 1-1 |
12:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 2 - 1 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลช พอซนาน 2 | 0 - 4 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0-2 |
22:15 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1 - 0 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 2 - 1 | ชาทิน | 1-0 |
14:30 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 3 - 1 | วอง ไท ซิน | 3-1 |
14:30 | ซิติเซ่น | 0 - 2 | วิงยี เอฟที | 0-0 |
14:50 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 0 - 1 | หยวน ลอง เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
12:55 | ญี่ปุ่น(ญ) | 2 - 0 | นิวซีแลนด์(ญ) | 1-0 |
21:30 | โปแลนด์(ญ)(N) | 2 - 2 | อาร์เจนตินา (ญ) | 0-2 |
01:00 | อียิปต์ (ญ) | 0 - 1 | จอร์แดน(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ไฮเดอราบัด(N) | 3 - 3 | มุมไบ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | ไอเอลโฮดด์ บี | 3 - 1 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 1-0 |
20:00 | ลิน ออสโล | 5 - 0 | เรดดี้ | 2-0 |
20:30 | โคลสตัด | 2 - 1 | โบโด กลิมท์ 2 | 1-0 |
21:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 2 - 1 | ฮาร์สตัด | 1-0 |
21:30 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 1 - 0 | เซนจา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | รอสต็อก ยู17 | รอ | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | |
17:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) | รอ | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | |
17:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) | รอ | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | |
17:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) | รอ | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) | |
17:00 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | รอ | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) | |
17:00 | เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) | รอ | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) | |
17:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | รอ | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | |
17:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | 2 - 0 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | 1-0 |
17:00 | มักเดเบิร์ก (ยู 17) | 0 - 3 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) | รอ | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | |
17:00 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | รอ | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) | |
17:00 | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) | รอ | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | |
17:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) | 3 - 2 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | 0-1 |
17:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | รอ | โคโลญจน์ (ยู 17) | |
17:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) | 2 - 0 | โบคุ่ม (ยู 17) | 0-0 |
18:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 0 - 0 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | 0-0 |
18:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) | รอ | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 1 - 1 | อัลคอร์ค่อน บี | 0-0 |
16:00 | คาดิส 2 | 1 - 0 | เซบีย่า แอตเลติโก | 0-0 |
16:30 | เรอัล เบติส 2 | 2 - 0 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | ยูอี โอลอต | 2 - 0 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 0-0 |
17:00 | เรอัล ซาราโกซ่า 2(N) | 1 - 4 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 1-0 |
17:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1 - 2 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1-1 |
17:00 | เรอัล เอวิเลส | 4 - 2 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 2-1 |
17:00 | มายอร์ก้า 2 | 0 - 2 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0-2 |
17:00 | คาเซเรโน่ | 2 - 1 | เลกาเนส บี | 1-0 |
17:00 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 0 - 1 | ยูดี เมลิลล่า | 0-0 |
17:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0 - 3 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-1 |
17:30 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0 - 2 | โครูโช่ เอฟซี | 0-0 |
17:30 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 1 - 2 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 1-0 |
21:00 | อลาเบส 2 | 1 - 2 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0-1 |
21:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 2 - 1 | ซีดี อิซาร่า | 0-0 |
22:00 | จี.เซโกเบียน่า | 3 - 2 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0-2 |
22:00 | ออร์ฟาโร | 0 - 3 | เอสดี ทาราซอนนา | 0-2 |
22:00 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0 - 1 | เบรีย | 0-0 |
22:00 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 2 - 0 | เรเครติโบ อูเอลบา | 0-0 |
22:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 0 - 0 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | เยคราโน ดิปอติโว | 2 - 0 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1-0 |
22:00 | กอมโปสเตลา | 0 - 0 | ซีดี กัวจูเอโล | 0-0 |
22:00 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0 - 0 | โพลโวลีน | 0-0 |
22:00 | แตร์ราสซ่า | 2 - 1 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 2-0 |
22:00 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0 - 3 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0-1 |
22:00 | ซีดี เอล อีจิโด | 0 - 1 | มัล เมนอร์ | 0-0 |
22:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 0 - 0 | ซีดี เตรรา | 0-0 |
22:30 | บูร์โกส เปอเมซาส | 0 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-1 |
22:30 | ยูดี ออร์ซิร่า | 3 - 2 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 1-0 |
22:59 | อูเตโบ เอฟซี | 4 - 2 | เอสดี เบียไซน์ | 2-0 |
22:59 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0 - 2 | เออี พรัท | 0-1 |
22:59 | ดอน เบนิโต้ | 0 - 1 | ซีดี โคเรีย | 0-1 |
22:59 | เอสดี เกอร์นิกา | 1 - 2 | เซสต้าโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | นีซ (ยู 19) | 2 - 2 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | 1 - 1 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | แรนส์(ยู 19) | 2 - 1 | น็องต์(ยู 19) | 2-1 |
20:00 | สต๊าด แร็งส์(ยู 19) | 1 - 0 | ดันเคอร์ (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โซโชซ์(ยู 19) | 0 - 1 | โอแซร์ (ยู 19) | 0-1 |
20:00 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | 2 - 0 | ทรัวส์(ยู 19) | 2-0 |
20:00 | ดิฌง(ยู 19) | 1 - 0 | น็องซี่(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เม็ตซ์(ยู 19) | 2 - 0 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | 1 - 1 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | ลีลล์(ยู 19) | 1 - 1 | ซารัน (ยู 19) | 0-1 |
20:00 | ล็องส์(ยู 19) | 4 - 2 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | 3-1 |
20:00 | ดร็องซี(ยู 19) | 2 - 0 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | ตูลูส (ยู 19) | 2 - 1 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | 3 - 0 | เลอ ม็องส์(ยู19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
15:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | 4 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น(ยู19) | 2-0 |
16:00 | บอนเนอร์ (ยู 19) | 1 - 3 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 1-2 |
16:00 | ไอน์ทรัคท์ เทรียร์(ยู 19) | 0 - 1 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | 0-0 |
17:00 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 0 - 4 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 0-2 |
18:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) | 1 - 3 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 0-1 |
18:00 | รอยต์ลิงเก้น ยู19 | 0 - 4 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 0 - 1 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 0-1 |
18:00 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 0 - 1 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 0-1 |
18:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 2 - 1 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 1-0 |
19:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0 - 1 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 0-1 |
19:00 | วัตเทินไชด์ 09 | 0 - 2 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 0-0 |
19:00 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 1 - 2 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 1-1 |
19:00 | ซังค์ เพาลี 2 | 1 - 3 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 1-0 |
19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 1 - 4 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-3 |
19:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 1 - 0 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 0-0 |
19:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 0 - 2 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
20:30 | วีไอเอฟเค | 2 - 1 | โอแอลเอส โอลู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | เอฟซี มารามูเรส | 1 - 1 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 3 - 2 | เดเลมอน | 1-1 |
20:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 3 - 2 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
15:30 | เอสวีจี ไรชีเนา | 1 - 0 | คุฟซไตน์ | 1-0 |
20:30 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 3 - 0 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 2 - 2 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 2-0 |
18:00 | เอสเบิร์ก | รอ | เจมส์เมอบังค์ |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 4 - 2 | แบรัมเอสเค | 1-1 |
20:00 | ฟริกก์ | 0 - 3 | ทรอมส์ดาเลน | 0-1 |
21:00 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 0 - 1 | กเจลแซส | 0-1 |
22:59 | ไอสโวล์ด TF | 3 - 1 | บราท์เวก | 0-1 |
22:59 | อัสเคอร์ | 0 - 0 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
19:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 0 | ซองกุลดัค | 2-0 |
19:00 | คาสทาโมนุสปอร์ | 2 - 2 | อดิยามานสปอร์ | 1-1 |
19:00 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | บาลิเคซิสปอร์ | 0-0 |
19:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 2 | พาซาสปอร์ | 1-0 |
19:30 | โคแคลิสปอร์ | 4 - 3 | เฟธิเยสปอร์ | 3-2 |
19:30 | โซมาสปอร์ | 3 - 1 | อินโกลสปอร์ | 1-1 |
19:30 | ซาริเยอร์ | 3 - 1 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 2-1 |
19:30 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 0 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0-0 |
22:30 | บูร์ซาสปอร์ | 2 - 2 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 0-1 |
22:59 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 2 - 1 | 24 Erzincanspor | 1-0 |
22:59 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 2 - 3 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 1-1 |
22:59 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 1 - 1 | อีร็อกสปอร์ | 1-0 |
22:59 | โครัม เอฟเค | 0 - 2 | อาเหม็ดสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
18:30 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 1 - 1 | 76 Igdir Belediye spor | 0-1 |
19:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 0 - 6 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 0-3 |
19:30 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 2 - 0 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
15:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | 2 - 1 | เออทิช 1946ออมส์ | 2-0 |
16:30 | เอฟเค อูราล-2 | 2 - 2 | เอฟเค ทิวเมน | 2-0 |
18:00 | โนสต้า โนโวทรอย | 1 - 2 | อัมคาร์ เพิร์ม | 0-0 |
20:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 0 - 0 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:15 | อัล-ดาฟรา (ยู 21) | 0 - 2 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | 0-1 |
20:15 | อัล บาเตห์ (ยู 21) | 2 - 2 | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 0 - 0 | อัสซีริสก้า | 0-0 |
18:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 0 - 4 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 2 - 4 | ทอลสแลนด้าไอเค | 2-0 |
19:00 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 6 - 5 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 4-2 |
19:00 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 0 - 3 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 0-1 |
19:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 4 - 2 | โทโล IF | 1-2 |
22:00 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 2 - 4 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 1-2 |
22:59 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 2 - 3 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 3 - 0 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 2-0 |
01:30 | เบรัสเตกี | 3 - 1 | คลับ ลูจัน | 1-1 |
01:30 | เอล พอร์เวเนอร์ | 0 - 0 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 0-0 |
01:30 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 1 - 1 | ซีเอ อัตลาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 1 - 1 | ซีเอ ลูกาโน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
19:00 | ทิมพูซิตี้ | 2 - 1 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | วิลล่า เทเรซ่า | 2 - 2 | โคลอนซีเอฟ | 2-1 |
23:30 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 1 - 1 | แรมปรา จูเนียร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
20:00 | ทีไอพีเอส วันตา | 2 - 0 | อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ | 1-0 |
20:00 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 2 - 0 | อัตเลตีโก เมลมิ | 2-0 |
20:00 | ตูยูซูล่า | 1 - 1 | จาพีเอส/47 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | สุรินทร์ โขงชีมูล | 1 - 1 | ยโสธรเอฟซี | 0-0 |
15:30 | ชัยนาท ยูไนเต็ด | 2 - 3 | สระบุรี เอฟซี | 1-1 |
15:30 | นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | สี่แควเอฟซี | 0-0 |
15:30 | สมุทรสงคราม เอฟซี | 4 - 1 | สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร | 3-0 |
15:30 | วัดโบสถ์ เอฟซี | 2 - 1 | พะเยา เอฟซี | 1-1 |
15:30 | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | 1 - 2 | จังหวัดจันทบุรี | 0-2 |
17:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | รอ | ศรีสะเกษ เอฟซี | |
18:00 | ฉะเชิงเทรา | 4 - 2 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
20:00 | เซลิท | 1 - 1 | โอเอสเค อิกาโล | 0-1 |
20:00 | เอฟเค การ์เบจ | 0 - 2 | เอฟเค เบราเน | 0-1 |
20:00 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 1 - 0 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0-0 |
20:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 5 - 0 | โอทรานท์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
20:00 | แอฟเซ ลีแอช | 1 - 1 | เควีเค ไทอ์เนน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | โปกอน เซซิน 2 | 2 - 1 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | กรีน อีเกิลส์ | 0 - 0 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
20:00 | คอร์กซิตี้(ยู 19) | 0 - 2 | แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:42 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 1 - 3 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 1-1 |
17:50 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 4 - 1 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี | 4 - 1 | วาลาชเก เมซิริชี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 3 - 3 | วีเอฟซี พลูเอน | 0-0 |
20:00 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 2 - 1 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | 2-0 |
20:00 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 1 - 2 | เฮนเนส 05 | 0-2 |
20:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | 2 - 1 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน | 0-0 |
20:00 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 2 - 2 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 1-1 |
20:00 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 1 - 1 | เรติงเกน เอสวี | 0-0 |
20:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 4 - 0 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 2-0 |
20:00 | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | 3 - 0 | 1. FC Gievenbeck | 1-0 |
20:30 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | 6 - 0 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 2-0 |
20:30 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 1 - 4 | เอฟซี มอนไฮม์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | ซีดี ซากาปา | 2 - 1 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 0-1 |
04:00 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 2 - 0 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women |
||||
09:00 | โอคแลนด์เอฟเอฟ (ญ) | 2 - 3 | แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด(ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:00 | จีวีวี ยูนิเทส | 1 - 3 | เอดีโอ 20 | 0-1 |
19:00 | ดีอีเอ็ม | 0 - 2 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 0-2 |
19:00 | บาโรนี่ | 0 - 1 | โอเจซี รอสมาเล่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | ทีอีซี | 2 - 2 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
20:15 | นาเอสเวด ไอเอฟ 2 | 1 - 1 | บีเค อวาลต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์ |
||||
15:30 | ฮา นอย 2 ( ญ ) | 0 - 5 | ฮานอย(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
17:00 | ลูเคิน ยูไนเต็ด | 1 - 2 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | บลูเบล ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | มทิปวา ชูการ์ | 0 - 0 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 1 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0 - 0 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | นาร์โด | 1 - 1 | คาเวเซ่ | 1-0 |
20:00 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 0 - 1 | เอซี เอสเต้ | 0-0 |
20:00 | ปอร์โต้กรูโร | 1 - 2 | คลอเดียนเซ่ | 0-1 |
20:00 | เจียน่า เออมินิโอ | 3 - 0 | ปราโต้ | 2-0 |
20:00 | ชีติ | 0 - 1 | อาเวซซาโน | 0-1 |
20:00 | เอสเอส โนล่า 1925 | 0 - 0 | เอพริลเลีย | 0-0 |
20:00 | เคียรี่ | 1 - 3 | ไลกอร์น่า | 1-2 |
20:00 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 0 - 3 | ลูเมซซานี่ | 0-1 |
20:00 | คาตาเนีย | 4 - 0 | คาสโตรวิลลารี่ | 0-0 |
20:00 | ยูเอส เอดลิเซ | 2 - 0 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 1-0 |
20:00 | วิลลาฟรองคา | 2 - 1 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 2-0 |
20:00 | คาร์ปิ | 1 - 0 | ฟอร์ลิ | 0-0 |
20:00 | อาเรสโซ่ | 1 - 0 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 0-0 |
20:00 | ลิวอร์โน่ | 1 - 0 | ปอนซัคโค | 0-0 |
20:00 | โพเมเซีย | 2 - 1 | ออร์ซ่าเชอน่า | 1-0 |
20:30 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 3 - 3 | กลาดิเอเตอร์ | 2-2 |
20:30 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 0 - 2 | เฟซซาเนเซ่ | 0-0 |
21:00 | บาร์เลตต้า | 0 - 2 | เอเอสดี มารีนา ฟรานกา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย Torneo Preparacion |
||||
01:00 | มิสซูรี(ญ) | 3 - 2 | ฟลอริดา(ญ) | 2-0 |
01:00 | เท็กซัส (ญ) | 2 - 0 | อาร์คันซอส์(ญ) | 0-0 |
03:00 | จอร์เจีย (ญ) | 0 - 2 | เทนเนสซี(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | เซา โฮเซ เอพี | 0 - 3 | ฟู มูน เอฟซี | 0-0 |
14:35 | 3 Sing FC | 1 - 0 | กุ๊นถอง | 1-0 |
17:30 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 3 - 0 | ตวนมุน เอสเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:30 | โซล เดอ เมโย | 1 - 1 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 0-0 |
02:00 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0 - 0 | โบค่า ยูนิดอส | 0-0 |
02:00 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 0 - 2 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 0-0 |
02:00 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 3 - 0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1-0 |
02:30 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 1 - 1 | วิลล่า มิเตร | 1-0 |
02:30 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 1 - 0 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0-0 |
04:00 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 1 - 1 | ดักลาส เฮก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:00 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 1 - 0 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 0-0 |
16:30 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 0 - 3 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-2 |
17:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 0 - 3 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0-1 |
17:30 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 0 - 0 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
21:00 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 2 - 2 | เอฟซี ลินคอล์น | 1-1 |
23:30 | ยูโรปาพอยต์ | 0 - 1 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
16:30 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 0 - 1 | ปราเอียนเซ่ | 0-0 |
21:00 | กอนโดมาร์ | 0 - 0 | ลูซิเทเนีย | 0-0 |
21:00 | แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส | 1 - 0 | ฟาบริล บาร์เรียโร | 1-0 |
21:00 | อมารันเต | 1 - 1 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 0-0 |
21:00 | เมเรลินเนเซ่ | 1 - 0 | มาร์ ติโน | 1-0 |
21:00 | กามาช่า | 1 - 0 | เลคา | 1-0 |
21:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 1 - 2 | มาชิโค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | ลีแมน | รอ | โวฟูไทโป | |
14:00 | โวฟูไทโป | 0 - 1 | ลีแมน | 0-1 |
17:00 | คิตฉี | 5 - 1 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:15 | เนโรกา เอฟซี | 3 - 0 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ COSAFA Cup U20 |
||||
17:00 | บอตสวานา (ยู 20) | 1 - 0 | มอริเชียส (ยู 20) | 1-0 |
20:30 | สวาซิแลนด์ (ยู 20) | 0 - 2 | แซมเบีย (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:55 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 1 - 0 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 2 - 1 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 4 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | รูกินโซ เอฟซี | 1 - 0 | บีเอส ไดนามิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | บองซูเซสโซ่ | 3 - 2 | บาร์รา มานซา เอฟซี | 2-2 |
01:00 | แคมโพสอาร์เจ | รอ | ติเกรส์ บราซิล |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 1 - 0 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 0 - 3 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | โคโลญจน์ 2(ญ) | 0 - 0 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 1 - 2 | คาดิส (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | รอ | ริโอ อาฟ(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
07:00 | เอสวี ริเวอร์ เพลท | 1 - 2 | เอสวีคาราเวล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เอฟซี อูลานบาตอร์ | 2 - 0 | เดเรนเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) | 3 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | อิกาซ่า อีซี | 2 - 0 | กัวรานี่ ซีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | เอเอสเอฟ โบโบ | 0 - 4 | ซาลิ ตาส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) | 0 - 1 | ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) | 3 - 3 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | แอนาเดีย | 1 - 0 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 3 - 2 | บาร์เซโลน่า บี | 1-0 |
17:00 | เรอัล ยูนิโอน | 4 - 3 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 2-3 |
17:00 | เอสดี โลโกรเนส | 0 - 2 | กาลาฮอร์รา | 0-1 |
17:00 | อัลเจซีราส | 1 - 1 | ซาลามังก้า | 1-0 |
17:00 | แอธเลติก บิลเบา บี | 1 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-0 |
17:00 | บาดาโฮซ | 2 - 1 | เอดี เซวตา | 1-0 |
17:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1 - 0 | ปอนเตเบดรา | 0-0 |
21:00 | ซาบาเดย์ | 1 - 3 | เอลเดนเซ่ | 0-2 |
21:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1 - 1 | คอร์โดบ้า | 0-1 |
22:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 1 - 2 | เมริดา เอดี | 1-1 |
22:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 3 - 2 | เรอัล มูร์เซีย | 1-1 |
22:59 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 2 - 0 | ฟูเอนลาบราดา | 1-0 |
22:59 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0-0 |
22:59 | โอซาซูน่า บี | 1 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) | 2 - 1 | คาร์เทน(ยู19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ซีจีไอ เอพริล 7 | รอ | เซา เปาโล อาร์เจ |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:15 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 1 - 3 | คาโป (ยู 20) | 0-1 |
18:00 | แอตแลนติส (ยู 20) | 2 - 0 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 0-0 |
18:30 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 1 - 3 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | ออสเตรเลีย ยู17 | 3 - 1 | จีน-ไต้หวัน(ยู17) | 1-1 |
16:00 | อิหร่าน (ยู 17)(N) | 11 - 1 | ฮ่องกง ยู 17 | 4-0 |
19:00 | ไทย(ยู 17)(N) | 0 - 3 | เวียดนาม(ยู17) | 0-3 |
20:00 | อินโดนีเซีย ยู17 | 1 - 5 | มาเลเซีย(ยู17) | 0-5 |
20:00 | เลบานอน (ยู 17)(N) | 1 - 4 | กาตาร์ (ยู17) | 0-1 |
20:00 | เกาหลีใต้(ยู17)(N) | 10 - 0 | บรูไน ยู17 | 5-0 |
20:30 | คีร์กีซสถาน ยู 17 | 1 - 2 | ลาว(ยู17) | 0-1 |
21:00 | ทาจิกิสถาน(ยู17) | 2 - 0 | อัฟกานิสถาน ยู 17 | 1-0 |
23:45 | โอมาน (ยู17) | 0 - 0 | อิรัก(ยู 17) | 0-0 |
01:00 | ญี่ปุ่น(ยู 17)(N) | 2 - 0 | จอร์แดน(ยู17) | 2-0 |
01:00 | อินเดีย ยู17(N) | 1 - 2 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู17) | 0-1 |