ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:10 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0 - 1 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 0-0 |
03:10 | ซาร์เมียนโต้ | 1 - 2 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-1 |
05:20 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-0 |
07:30 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0 - 1 | โบคา จูเนียร์ส | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
20:30 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 1 - 2 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-1 |
20:30 | สตวร์มกราซ | 1 - 2 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1-1 |
22:59 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 4 - 2 | ราปิด เวียนนา | 1-0 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0 - 0 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0-0 |
02:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2 - 3 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1-1 |
02:00 | ฟลาเมงโก | 2 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1-1 |
04:15 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
04:15 | ซานโตส | 1 - 1 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-1 |
06:30 | โกยาส | 0 - 0 | บรากันติโน้ | 0-0 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
19:30 | อันเดอร์เลชท์ | 0 - 2 | คอร์ไทรจ์ | 0-1 |
22:00 | ซูลเต้ วาเรเกม | 3 - 2 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1-1 |
00:15 | ราซิ่ง เกงค์ | 1 - 2 | เบียรส์ชอทวิลริค | 0-0 |
02:45 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0 - 0 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
21:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1 - 2 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 1-1 |
23:30 | เลช พอซนาน | 1 - 0 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
20:00 | แรนเดอร์ส | 1 - 1 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1-0 |
20:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 0 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-0 |
22:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 2 - 0 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-0 |
00:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 2 - 1 | เวเจิล | 1-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
19:30 | เอาก์สบวร์ก | 1 - 1 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-0 |
21:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 0 - 3 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-1 |
00:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 4 - 0 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 2-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 3 - 2 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1-1 |
19:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0 - 1 | เนิร์นแบร์ก | 0-0 |
19:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 3 - 2 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 2-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
19:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 2 - 1 | แรนส์ | 2-0 |
21:00 | ล็องส์ | 2 - 1 | ดิฌง | 1-0 |
21:00 | นีซ | 1 - 2 | เม็ตซ์ | 0-2 |
21:00 | นีมส์ | 2 - 0 | บอร์กโดซ์ | 1-0 |
21:00 | สตารส์บูร์ก | 0 - 0 | อองเช่ร์ | 0-0 |
22:59 | ลอริยองต์ | 1 - 4 | ลีลล์ | 1-2 |
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0 - 2 | โมนาโก | 0-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
18:15 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 2 - 2 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 2-1 |
20:30 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 3 - 0 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 2-0 |
20:30 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1 - 1 | โกรนิงเก้น | 1-0 |
22:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 3 - 1 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 0-1 |
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 4 - 2 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 3-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
18:15 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 1 - 2 | เดอ กราฟสคัป | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:00 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 2 - 1 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1-1 |
22:00 | ริโอ อาฟ | 0 - 1 | ฟามาลิเคา | 0-1 |
01:00 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 4 - 2 | ซีดี ทอนเดลา | 3-0 |
03:15 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 0 - 0 | เบนฟิก้า | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:00 | ลูกาโน | 2 - 3 | ลูเซิร์น | 1-1 |
22:00 | ยัง บอยส์ | 2 - 0 | เซอร์เวตต์ | 2-0 |
22:00 | เอฟซี ซูริค | 1 - 1 | เอฟซี ซิยง | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
22:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 4 - 1 | ดันดี ยูไนเต็ด | 2-0 |
02:30 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1 - 0 | เซลติก | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:40 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1 - 3 | ฮาเตย์สปอร์ | 0-2 |
20:00 | กาเซียนเท็ป B.B. | 0 - 0 | อันตัลยาสปอร์ | 0-0 |
20:00 | ชีวาสสปอร์ | 2 - 0 | เคย์เซริสปอร์ | 1-0 |
22:59 | เฟเนร์บาห์เช่ | 0 - 1 | กัซเทป | 0-1 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | บาร์เซโลน่า | 1 - 1 | คาดิส | 1-0 |
22:15 | เรอัล โซเซียดาด | 4 - 0 | อลาเบส | 1-0 |
00:30 | ฮูเอสก้า | 3 - 2 | กรานาดา ซีเอฟ | 3-1 |
03:00 | แอธเลติก บิลเบา | 1 - 1 | บียาร์เรอัล | 1-1 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 4 - 0 | เลเมีย | 1-0 |
20:00 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 2 - 0 | อโพลลอน สมายร์นิส | 1-0 |
22:15 | พาส เจียนนิน่า | 1 - 0 | โอเอฟไอ เครเต้ | 1-0 |
00:30 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1 - 1 | อาริส ซาโลนิก้า | 1-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | เลกาเนส | 1 - 0 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
22:00 | มายอร์ก้า | 2 - 0 | อัลเมเรีย | 1-0 |
00:15 | คิโรน่า | 2 - 1 | คาสเตลล่อน | 2-0 |
02:30 | ซีดี ลูโก้ | 1 - 1 | ยูดี โลโกรนเยส | 0-0 |
03:00 | มาลาก้า | 2 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 2-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | ปาร์ม่า | 2 - 2 | อูดิเนเซ่ | 2-0 |
21:00 | เอซี มิลาน | 0 - 3 | อินเตอร์ มิลาน | 0-1 |
00:00 | อตาลันต้า | 4 - 2 | นาโปลี | 0-0 |
02:45 | เบเนเวนโต้ | 0 - 0 | เอเอส โรม่า | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0 - 2 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
19:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 2 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1-0 |
21:00 | แอสตัน วิลล่า | 1 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-2 |
23:30 | อาร์เซน่อล | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
21:00 | เรจจิน่า | 1 - 0 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0-0 |
03:00 | เลชเช่ | 3 - 1 | โคเซนซ่า 1914 | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | บาเต้ โบริซอฟ | 1 - 0 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1-0 |
15:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 0 - 2 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 0-0 |
16:00 | ลีเจียน ไดนาโม | 1 - 1 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0-1 |
18:00 | เพิร์ธ เอสซี | รอ | อาร์มาเดล เอสซี | |
19:00 | รูบิน คาซาน | 1 - 0 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 1-0 |
21:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 6 - 2 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 4-1 |
21:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 3 - 2 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1-0 |
21:00 | บาเต้ โบริซอฟ | 1 - 1 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-0 |
21:30 | ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) | 2 - 2 | เอสวี ฮอร์น(ญ) | 1-2 |
22:00 | ฮัมมาร์บี้ | รอ | เอไอเค โซลน่า | |
22:59 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 0 - 0 | เอฟเค ครูปา | 0-0 |
01:30 | บราซิลเลียนเซ่ | รอ | คลับ ดู เรโม |
ผลบอล เฟรนซ์ คัพ |
||||
20:00 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 0 - 0 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน คัพ |
||||
18:00 | คัลมาร์ | 1 - 2 | ยูเมีย เอฟซี | 0-1 |
19:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1 - 2 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 0-1 |
19:00 | ฮาล์มสตัด | 0 - 2 | จีเอไอเอส | 0-1 |
19:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 3 - 1 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 2-0 |
21:00 | ฮัคเค่น | 2 - 0 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 2-0 |
21:00 | ไอเค กัวติออส(N) | 1 - 1 | เฮลซิงบอร์ก | 1-0 |
22:59 | เยอร์การ์เด้น | 1 - 0 | ไอเค บราเก้ | 1-0 |
22:59 | แลนด์สโครน่า | 0 - 3 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 0-1 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 2 - 2 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 1-0 |
22:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 2 - 0 | รุกห์ วินนีกี้ | 1-0 |
00:30 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 1 - 1 | ดินาโม เคียฟ | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 0 - 1 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0-0 |
01:30 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 2 - 0 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เฟรเดอริเซีย | 0 - 1 | เอสเบิร์ก | 0-0 |
21:00 | เวนด์ซีเซล | 0 - 1 | วีบรอก | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
16:30 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 2 - 3 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | มัลโดส ลูการ์นี | 1 - 1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0-1 |
19:00 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1 - 0 | อินดิจา | 0-0 |
19:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 3 - 0 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 1-0 |
19:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 1 - 2 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 1-1 |
23:05 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1 - 2 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
22:59 | บาลิเคซิสปอร์ | 3 - 0 | บูร์ซาสปอร์ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
19:30 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1 - 1 | สลาเวีย โซเฟีย | 1-0 |
22:00 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0 - 0 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 1 - 1 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1-0 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 2 - 0 | ริเยก้า | 1-0 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:30 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 0 - 3 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0-1 |
22:59 | ปาคซิ เซ | 3 - 0 | วาร์ดา เซ | 2-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0 - 1 | โอปาว่า | 0-0 |
20:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1 - 1 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-0 |
20:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 3 - 1 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-0 |
22:30 | เทปลิเซ่ | 1 - 1 | สลาเวีย ปราก | 0-1 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เควีเอสเค ลอมเมล | 2 - 1 | ลีแอร์ส | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | อัตลาส | 0 - 2 | คลับ อเมริกา | 0-1 |
01:00 | พูมาส ยูนัม | 0 - 1 | คลับ เลออน | 0-0 |
06:00 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 1 - 1 | พูอีบลา | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
18:30 | คาร์ราเรเซ่ | 1 - 2 | โนวาร่า | 1-0 |
18:30 | โปร ปาเทรีย | 0 - 2 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0-1 |
18:30 | วิส เปซาโร | 0 - 1 | เปรูจา | 0-1 |
18:30 | ปาแลร์โม่ | 1 - 2 | คาตันซาโร่ | 1-1 |
21:00 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0 - 0 | กรอสเซโต้ | 0-0 |
21:00 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1 - 1 | ลุคเชเซ่ | 0-1 |
21:00 | ปิอาเชนซา | 0 - 1 | เลชโก้ | 0-0 |
21:00 | ปอนเทเดร่า | 0 - 0 | อาเลซซานเดรีย | 0-0 |
21:00 | อาเรสโซ่ | 2 - 0 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 1-0 |
21:00 | โปรเซดโต้ | 2 - 2 | ปิสโทลเซ่ | 1-1 |
21:00 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0 - 0 | โอลเบีย | 0-0 |
21:00 | โมเดน่า | 4 - 1 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1-0 |
21:00 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 2 - 2 | ตริเอสติน่า | 1-0 |
21:00 | คาตาเนีย | 1 - 1 | บารี | 0-1 |
21:00 | เอซี โมโนโปลี | 1 - 0 | คาเวเซ่ | 0-0 |
21:00 | ปากาเนเซ่ | 2 - 0 | เอพี เทอร์ริส | 1-0 |
21:00 | โปเทนซ่า | 0 - 0 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 0-0 |
21:00 | วิเทอเบเซ่ | 0 - 0 | วิโบเนเซ่ | 0-0 |
21:00 | ฟอกเจีย | 0 - 2 | แตร์นาน่า | 0-1 |
23:30 | ลิวอร์โน่ | 0 - 1 | เรนาเต้ เอซี | 0-1 |
23:30 | เฟอร์มาน่า | 2 - 0 | ไอโมเลเซ่ | 0-0 |
23:30 | ซุดติโรล อัลโต้ | 1 - 1 | ปาโดวา | 1-0 |
23:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 1 - 1 | เตราโม่ | 0-0 |
02:30 | โคโม | 2 - 1 | เจียน่า เออมินิโอ | 1-1 |
02:30 | มานโตวา | 0 - 2 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 0-0 |
02:30 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 0 - 2 | อเวลลิโน่ | 0-2 |
ผลบอล รัสเซีย คัพ |
||||
18:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 2 - 0 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1-0 |
21:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 3 - 0 | สปาร์ตัก ตัมบอฟ | 1-0 |
21:00 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 1 - 2 | เอฟเค โซชิ | 0-0 |
23:30 | เอฟเค รอสตอฟ | 0 - 1 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0-1 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:15 | ไลซอส | 0 - 1 | เอสโตริล | 0-0 |
21:00 | เปนาฟิลด์ | 0 - 0 | ปอร์โต้ บี | 0-0 |
22:00 | อคาเดมีโค วิสุ | 0 - 4 | อารัวก้า | 0-2 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 1 - 2 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-1 |
23:30 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 2 - 1 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 0-0 |
ผลบอล แอฟริกันแชมป์เยาวชน |
||||
02:00 | บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20)(N) | 1 - 0 | นามิเบีย (ยู 20) | 0-0 |
02:00 | ตูนิเซีย(ยู20)(N) | 1 - 2 | แอฟริกากลาง (ยู 20) | 1-2 |
ผลบอล อิสราเอล คัพ |
||||
00:30 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 2 - 0 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 0-0 |
00:35 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 3 - 1 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 2-0 |
01:00 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 0 - 2 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0-2 |
01:45 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0 - 1 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ คัพ |
||||
21:00 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 2 - 2 | ฮอนก้าเอสพู | 2-1 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซีเอ เรนติสตัส | 1 - 2 | ทอร์ค | 1-1 |
06:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 2 - 2 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 2-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | ดอมซาเล่ | 2 - 1 | ทาบอร์เซซานา | 0-1 |
22:45 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0 - 0 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | ลา อีคูดัด | 0 - 0 | อ็องเซ่ กัลดาส | 0-0 |
04:00 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 2 - 2 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1-1 |
06:05 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 0 - 0 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0-0 |
ผลบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:15 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 1 - 0 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 1-0 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-0 |
22:00 | เจเอส คาบิลี่ | 1 - 0 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 1-0 |
22:59 | เอเอสซี จาราฟ | 1 - 0 | เอฟซี แพลทินัม | 1-0 |
22:59 | พีระมิดส์ เอฟซี | 2 - 0 | ราซิ่ง คลับ อาบีจาน | 1-0 |
00:00 | อีเอส เซทิฟ | 0 - 0 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
12:05 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 0 - 1 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 0-0 |
14:10 | เวลริงตัน โฟนิค | 2 - 2 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 1-0 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | เอล กัวน่า | 2 - 3 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0-0 |
22:00 | เอล อิสไมลี่ | 1 - 1 | เอนพ์พี | 1-0 |
00:30 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 1 - 3 | อัสวาน | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 1 - 1 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1-1 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:00 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 1 - 1 | วัลลัซเนีย | 1-0 |
22:00 | เคเอส กูเกซี | 1 - 2 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
23:15 | เรพิด คลับ อวด เซม(N) | 0 - 2 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0-2 |
01:30 | แมคฮาร์บ | 0 - 0 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
ผลบอล โอมาน ลีก |
||||
22:35 | อัล ซีบ | 1 - 2 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 1-1 |
22:35 | อัลรูสตัก | 0 - 2 | อัล มูซานนาห์ | 0-0 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:00 | ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
10:00 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี | 1 - 1 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 2 - 2 | ก๋วยลีน่า | 2-0 |
06:45 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0 - 3 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-1 |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | โบเรค เวเลส | 0 - 1 | เอฟเค ชคูปิ | 0-0 |
20:00 | ซิเล็กส์ | 1 - 2 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 1-1 |
20:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 2 - 2 | เปลิสเตอร์ | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร ระหว่างประเทศ |
||||
03:00 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 2 - 0 | บราซิล (ญ) | 1-0 |
06:00 | อาร์เจนตินา (ญ)(N) | 0 - 1 | แคนาดา(ญ) | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | อรารัต เยเรวาน(N) | 2 - 0 | บานานต์ส | 1-0 |
17:45 | อารารัต(N) | 2 - 1 | เอฟซี พิวนิค | 1-1 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 1 - 1 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 1-1 |
04:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1 - 1 | อลาจูเรนเซ่ | 0-1 |
05:00 | กัวดาลูเป เอฟซี | 1 - 1 | เอดี กรีเชีย | 0-0 |
07:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1 - 0 | เฮเรดิอาโน | 1-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1 - 0 | ซีดี อากีลา | 0-0 |
06:00 | ซานต้า เทคล่า | 3 - 2 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 1-2 |
ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | 1 - 1 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 1-1 |
ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 1 - 0 | ซานตา ลูเซีย | 0-0 |
21:00 | ลิจา แอทเลติก | 0 - 5 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 0-2 |
00:00 | มอลตาเอฟซี | 0 - 0 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 0-0 |
01:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 3 - 2 | บัลซาน เอฟซี | 2-0 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | โคบาน อิมเพเรียล | 1 - 0 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 1-0 |
04:00 | กัวสตาโตยา | 5 - 1 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 2-0 |
04:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1 - 0 | แอนติกา จีเอฟซี | 0-0 |
07:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 3 - 2 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 1-1 |
ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 2 - 0 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 1-0 |
03:30 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 0 - 1 | เดลฟินเอสซี | 0-0 |
06:00 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 4 - 1 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 2-1 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:30 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1 - 0 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 0-0 |
18:30 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 3 - 0 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0 - 1 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0-1 |
20:00 | มักเดเบิร์ก | 0 - 4 | เอสซี เวิร์ล | 0-3 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 3 - 2 | ระยอง เอฟซี | 2-0 |
18:00 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 4 - 0 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 2-0 |
18:35 | ชลบุรี เอฟซี | 1 - 0 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 0-0 |
19:00 | สุโขทัย เอฟซี | 0 - 0 | นครราชสีมา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:05 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 2 - 1 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
14:05 | บริสแบน โรว์(ญ) | 4 - 0 | เพิร์ท กลอรี่(ญ) | 2-0 |
ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:40 | อัล-อดาลห์ | 0 - 1 | อัล-โนจูม | 0-0 |
19:40 | ฮาเจอร์ | 0 - 1 | อัล ทาย | 0-0 |
19:50 | อัล-ไดรห์ | 1 - 2 | อัล บูกาย์รียาห์ | 0-1 |
19:50 | อัล-คาว์แคบ | 1 - 2 | นาจราน | 1-1 |
20:00 | โอฮูด มีดินา | 1 - 0 | อัล-ทอคบาห์ | 0-0 |
22:10 | อัล-นาดห์ฮา | 0 - 1 | อัล-จาบาลีน | 0-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
22:00 | ฟจอลเนอร์ | 1 - 4 | ฟีลเคียร์ | 0-3 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | รอ | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | |
21:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | รอ | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | |
21:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ซีอี คาร์โรอิ | 0 - 2 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-2 |
17:30 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 0 - 3 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 0-2 |
22:30 | เซนต์ จูเลีย | 1 - 2 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 1-1 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 3 - 0 | โจโม คอสมอส | 2-0 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 1 - 0 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | อิฟานยี่ ยูบัช | 3 - 0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 1 - 0 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 1 - 0 | เคโน พิลเลร์ส | 1-0 |
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 2 - 0 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 1 - 1 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 0-1 |
22:00 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส(N) | 4 - 1 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | อะเซโร | รอ | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | |
17:30 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา | รอ | เรอัล มูร์เซีย 2 | |
17:30 | ซีดี บาสโคเนีย | รอ | ปาเซ เคอี | |
17:30 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ | รอ | มอสโตเรส | |
17:30 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | รอ | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | |
17:30 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | รอ | เอลเดนเซ่ | |
18:00 | มายอร์ก้า 2 | รอ | ซานตันยี | |
18:00 | เบลล์บริดเจท | รอ | ทามาร์ริตเตอร์ | |
18:00 | คลับ เซียโร | รอ | อูรากา | |
18:00 | ซีดี กัวร์นิโซ | รอ | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | |
18:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | รอ | ซีพี ซาน คริสโทบอล | |
18:00 | บียาร์เรอัล ซี | รอ | ยูดี ออร์ซิร่า | |
18:00 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | รอ | ลา บาเนซา | |
18:00 | อัลกอสซีเอฟ | รอ | ยูบี เลบริจาน่า | |
18:00 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | รอ | ซีดี คาเบเซนเซ | |
18:00 | โคนิล ซีเอฟ | รอ | ยูดี ลอส บาร์ริออส | |
18:00 | ลาปาลมา | รอ | กอร์โดบา บี | |
18:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | รอ | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | |
18:00 | ยูดี ลอส กราเลส | รอ | เอสเอฟซี มิเนอร์วา | |
18:00 | ซีเอ มอนซอน | รอ | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | |
18:00 | ลา โรด้า ซีเอฟ | รอ | มันเชโก้ ซิวดัด | |
18:00 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | รอ | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | |
18:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | รอ | ดีเอวี ซานต้า อน่า | |
18:00 | โลญ่า ซีดี | รอ | อัลเมเรีย บี | |
18:00 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | รอ | อัลฮัวริโน | |
18:15 | เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ | รอ | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | |
18:15 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | รอ | ซีดี เอล ปาโล | |
18:30 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | รอ | ลัวเซเตนเซ่ | |
19:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ | รอ | ยูดี แอลบาร์ร่า | |
22:00 | ซานราฟาเอล | รอ | ยูดี อัลคูเดีย | |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | รอ | ซีอี เฟลานิทซ์ | |
22:00 | โอโยเนซา | รอ | ซีดี วาเรีย | |
22:00 | นูมานเซีย 2 | รอ | บูร์โกส เปอเมซาส | |
22:15 | เลกาเนส บี | รอ | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | |
22:30 | ซีเอสดี อาร์ซัว | รอ | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | |
22:30 | ซีดี คายอน | รอ | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | |
22:30 | เอดี ซาบินานิโก้ | รอ | เอดี อัลมูร์เดวา | |
22:30 | ซีเอฟ เปราลาดา | รอ | กิโรน่า บี | |
22:30 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | รอ | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | |
22:59 | คูแดด เดอ ลูเซียน่า | รอ | โคเรีย ซีเอฟ | |
22:59 | อีเอ็มดี อคุยชาล | รอ | โมราโล ซีพี | |
22:59 | ซีดี เบซานา | รอ | ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ | |
22:59 | เครวิลเลนเต้ | รอ | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | |
22:59 | อารันดิน่า | รอ | จี.เซโกเบียน่า | |
22:59 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | รอ | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | |
22:59 | มัล เมนอร์ | รอ | ฟิวดัส เด มุลเซีย | |
22:59 | โตเลโด | รอ | ซีดี อิเยร์กาส | |
22:59 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | รอ | โมทริล ซีเอฟ | |
23:30 | พูเอนเต้ เจนิล | รอ | ซีดี เตรรา | |
00:30 | เฮอร์คิวลีส2 | รอ | โนเวลด้า ซีเอฟ | |
01:00 | ยูเอฟ เบนิกานีม | รอ | โฆเว่ เอสปันญอล |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 1 - 2 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 0 - 1 | พูเอบลา (ยู20) | 0-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0 - 0 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 0-0 |
02:00 | บาเฮีย บีเอ | 1 - 2 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 1-1 |
02:00 | ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ | 0 - 1 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
16:00 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 2 - 0 | กอสแนลส ซิตี้ | 0-0 |
18:00 | สตีรลิง ไลออนส์ | 2 - 0 | จูนดาลัพ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series |
||||
16:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้(N) | 2 - 0 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 1-0 |
16:00 | เบยวอเตอร์ ซิตี้(N) | 3 - 1 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1-0 |
18:00 | อีซียู โยนดาลูบ(N) | 2 - 2 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 2-0 |
18:00 | อาร์มาเดล เอสซี(N) | 1 - 1 | เพิร์ธ เอสซี | 0-1 |
18:10 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 0 - 1 | บัลแคทต้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
17:00 | มาร์ซา | 2 - 0 | สวีอิยูไนเต็ด | 1-0 |
20:00 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 2 - 3 | เซนต์ แอนดรู | 1-3 |
ผลบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | เบิร์นลีย์ (ญ) | รอ | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) | รอ | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | |
21:00 | ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ) | รอ | เชฟฟิลด์ (ญ) | |
21:00 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | รอ | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | |
21:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | รอ | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | |
21:00 | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | รอ | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | อุดรธานี | 0 - 2 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 0-1 |
18:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 2 - 2 | ระนอง เอฟซี | 1-0 |
18:00 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 3 - 1 | กรมศุลกากร เอฟซี | 2-0 |
19:00 | นครปฐม เอฟซี | 1 - 1 | ขอนแก่น เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ลำปาง เอฟซี | 1 - 1 | อยุธยายูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | รอ | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | |
18:15 | เปอเซล่า ลามังกัน | รอ | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | |
20:30 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | รอ | เปอร์เซบายา สุราบายา |
ผลบอล Egypt Premier League |
||||
19:30 | เอล โอลิมปิก | 1 - 0 | มาทรูห์ | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
03:10 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0 - 0 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | อีโอ ซีดี บูซิด | รอ | อีเอส ซาร์ซิส |
ผลบอล GEO SC |
||||
21:00 | ดินาโม ทบิลิซี | 2 - 2 | เอฟซี กากรา | 0-1 |
ผลบอล BRA SPB |
||||
01:45 | อัลโต พีไอ | 1 - 1 | อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ | 0-1 |
ผลบอล BRA D4 |
||||
02:00 | พัลมาส | 1 - 2 | อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
14:00 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 5 - 1 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 4-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
19:00 | มอนเตเนโกร(ญ) | 5 - 0 | มาซิโดเนีย (ญ) | 4-0 |
00:00 | เยอรมนี(ญ) | 2 - 0 | เบลเยียม(ญ) | 1-0 |
03:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) | 0 - 2 | เปอร์โตริโก (ญ) | 0-1 |
07:30 | เอกวาดอร์ (ญ) | 3 - 0 | โบลิเวีย (ญ) | 1-0 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | เบงกาลูรู(N) | 1 - 2 | เอฟซี กัว | 1-2 |
21:00 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี(N) | 1 - 1 | เซนไนยิน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 0 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | เตชิมันซิตี้ | 1 - 0 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) | รอ | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | |
17:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | รอ | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | |
17:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | รอ | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) | |
17:00 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | รอ | ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) | |
17:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) | รอ | โฮลสไตน์คีล(ยู 17) | |
17:00 | ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) | รอ | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | |
17:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) | รอ | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | |
17:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | รอ | พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) | |
17:00 | เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) | รอ | โบคุ่ม (ยู 17) | |
17:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | รอ | เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) | |
17:00 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | รอ | โคโลญจน์ (ยู 17) | |
17:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) | รอ | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) | |
17:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | รอ | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | |
17:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) | รอ | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) | |
17:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | รอ | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | |
17:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) | รอ | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | |
17:00 | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) | รอ | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | |
17:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) | รอ | เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) | |
17:00 | เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) | รอ | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:30 | เกตาเฟ่ บี | 1 - 3 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0-1 |
18:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 0 - 2 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0-0 |
18:00 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 1 - 1 | โอริฮูร่า | 0-0 |
18:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 1 - 1 | บียาร์เรอัล บี | 1-0 |
18:00 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 1 - 1 | เออี พรัท | 0-0 |
18:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 1 - 1 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 1-1 |
18:00 | ซีดี เอโบร | 1 - 1 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 1-1 |
18:00 | เรอัล บายาโดลิด บี | 1 - 1 | นูมานเซีย | 1-0 |
18:00 | ลาส โรซัส | 0 - 1 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-1 |
18:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0 - 1 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 0-0 |
18:00 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 1 - 1 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 1-1 |
18:00 | อัลเจซีราส | 0 - 3 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0-2 |
18:00 | คาดิส 2 | 2 - 2 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1-1 |
18:00 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1 - 3 | ยูดี มาร์เบลล่า | 1-1 |
18:00 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 2 - 0 | คลับ มาริโน่ | 1-0 |
19:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1 - 1 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
22:30 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 3 - 2 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1-0 |
22:30 | ซาลามังก้า | 1 - 2 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-0 |
22:30 | ยูอี โอลอต | 3 - 0 | อันดอร์ราซีเอฟ | 2-0 |
22:30 | ซีดี อิซาร่า | 1 - 2 | โอซาซูน่า บี | 1-2 |
22:30 | เอสดี ทาราซอนนา | 0 - 2 | กาลาฮอร์รา | 0-0 |
22:30 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 3 - 3 | ซีดี โควาดอนก้า | 2-1 |
22:30 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1 - 1 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 1-1 |
22:45 | บาดาโฮซ | 0 - 0 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-0 |
22:59 | ซีดี กัวจูเอโล | 0 - 2 | โครูโช่ เอฟซี | 0-0 |
22:59 | ปอนเตเบดรา | 0 - 1 | กอมโปสเตลา | 0-1 |
22:59 | เอสดี โลโกรเนส | 1 - 0 | เอสดี อีเจีย | 1-0 |
22:59 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 3 - 1 | เอสดี ลาเรโด | 3-0 |
22:59 | เอซเตรมาดูรา | 1 - 0 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0-0 |
22:59 | ซีดี เอล อีจิโด | 0 - 0 | เซบีย่า แอตเลติโก | 0-0 |
22:59 | เรอัล มูร์เซีย | 1 - 0 | เยคราโน ดิปอติโว | 1-0 |
00:00 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 4 - 1 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 2-0 |
00:00 | คอร์โดบ้า | 2 - 1 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1-1 |
00:30 | บาร์เซโลน่า บี | 6 - 0 | ฮอสปิตาเลย์ | 3-0 |
00:30 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0 - 1 | เยย์ดา | 0-1 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 3 - 1 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 1-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | ราปิด บูคาเรสต์(N) | 2 - 2 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | คาซิยาก้า | รอ | ยาโลวาสปอร์ | |
17:00 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | รอ | ยอมราสปอร์ |
ผลบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
22:00 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 1 - 2 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 0-2 |
ผลบอล AFC AFCC |
||||
13:00 | นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด | 2 - 1 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 1-0 |
ผลบอล บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
01:30 | บราซิลเลียนเซ่ | 2 - 1 | เรโม เบเลม | 1-1 |
ผลบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
14:30 | โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล | รอ | นางาโนะ(ฟุตซอล) |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
06:00 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)(N) | 0 - 0 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0-0 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
16:00 | กระบี่ เอฟซี | 0 - 1 | เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด | 0-0 |
16:00 | สงขลา เอฟซี | 2 - 2 | บางกอก เอฟซี | 2-2 |
17:00 | ราชประชา เอฟซี | 1 - 0 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 1-0 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
21:00 | แอฟเซ ลีแอช | รอ | รูเปล บูม |
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
02:00 | มูนิซิปัล ซาน รามอน | 0 - 1 | เอดี การ์เมลิต้า | 0-1 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
04:00 | เดปอร์ตีโว คาร์ชา | 1 - 0 | ซีดี ซากาปา | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 1 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:10 | อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา | 0 - 3 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 0-1 |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
18:00 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 2 - 3 | ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 | 0-2 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:10 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 0 | รูวู ชูตติ้ง | 2-0 |
20:00 | เจเคที แทนซาเนีย | 2 - 0 | คอสเทล ยูนิออน | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เอสเอส โนล่า 1925 | 1 - 1 | วิสอาร์ทิน่า | 0-0 |
20:30 | เอเอสออสเตียแมร์ | 3 - 1 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 1-0 |
20:30 | เอเอสดี แคนนาร่า | 0 - 0 | ลากวีลา | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี กราสซิน่า | 1 - 1 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 0-1 |
20:30 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 3 - 2 | ฟอร์ลิ | 3-0 |
20:30 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 1 - 2 | เทรนโต้ | 1-1 |
20:30 | เลคนาโน | 3 - 2 | เคียรี่ | 3-0 |
20:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 2 - 0 | การาวัจจิโอ | 0-0 |
20:30 | สแกนดิคซิ | 2 - 1 | กาวอร์ราโน | 0-1 |
20:30 | ยูเอส เอดลิเซ | 2 - 2 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 1-2 |
20:30 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 1 - 1 | เบลลูโน | 0-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | โทรเฟนเซ่ | 2 - 0 | มาริติโม่ 2 | 2-0 |
19:00 | ปราเอียนเซ่ | 0 - 0 | ไอดีล | 0-0 |
19:45 | พินฮาลโนเวนเซ่ | 1 - 4 | วิตอเรีย เซตูบัล | 1-1 |
22:00 | อัลแวร์กา | 3 - 0 | ซินเทรียนเซ่ | 3-0 |
22:00 | แอนาเดีย | 3 - 0 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 2-0 |
22:00 | เบอร์โก้ เอสซี | 0 - 0 | เฟฟ | 0-0 |
22:00 | กอนโดมาร์ | 2 - 1 | เลคา | 0-1 |
ผลบอล |
||||
14:00 | ไทจง เอฟซี(N) | 1 - 2 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 1-2 |
18:00 | ลีแมน | 1 - 0 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | รูกินโซ เอฟซี | 2 - 0 | มูซอนกาติ เอฟซี | 1-0 |
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 1 - 0 | บูจุมบูรา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
05:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1 - 1 | จอยวิลล์ เอสเซ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
19:30 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 3 - 3 | ริเยกา (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอล |
||||
49 | เอดี เนอเวียน (ยู19) | 0 - 0 | เรอัล เบติส (ยู 19) | 0-0 |
48 | อัตเลติโก เดอ ปินโต้ (ยู19) | 0 - 0 | ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19) | 0-0 |
ต่อเวลา | เลบันเต (ยู 19) | 0 - 0 | ซีดี โรด้า (ยู 19) | 0-0 |
พักครึ่ง | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 0 - 1 | คาดิส (ยู 19) | 0-1 |
21:00 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | รอ | เอกซ์เตรมาดูรา(ยู 19) | |
22:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | รอ | อราวาค่า ซีเอฟ(ยู 19) | |
22:00 | ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) | รอ | อัลโบรายา(ยู 19) | |
00:00 | ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) | รอ | บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) |
ผลบอล |
||||
03:30 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 2 - 0 | อิมเพอราทิช | 1-0 |
ผลบอล |
||||
17:45 | มาริติโม่(ยู 23) | 0 - 1 | เลชอยส์ (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
10:00 | ซูวา เอฟซี | 1 - 2 | ลาบาซา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล |
||||
19:00 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 1 - 0 | คิสสามิกอส | 0-0 |
19:45 | ตริคาล่า | 0 - 1 | ดิโอโกรัส | 0-1 |
19:45 | ไอโอนิกอส | 1 - 1 | เลวาเดียกอส | 1-0 |
ผลบอล |
||||
21:00 | สเปเซีย(ยู 19) | 2 - 1 | เรจจิน่า(ยู19) | 0-0 |